haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1 na m kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi Uta jengwa utaponywa utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sanahaleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee juma ya tarehe 29 januari 224 mwaka wetu wa ukombozi wakati mzuri kabisa wa kujifunza katia kitabu chetu huakika oandikwa a mwetuwamunue ssklojumatausmandae kwaaake5 mpstua na, na, kwa kwa na, na, na mwezia yota na juu ya nchi dhiki ya mataifa wakishangaa kwa uvumi wa bahari na msukosuko wake watu wakivunjika mioyo kwa hofu na kutazamia mambo yatakayoupata ulimwengu kwa kuwa nguvu za mbinguni zitatikisika aleluya stari mzito sana huu naamini kuna baadhi wakisoma huwa wanaogopa wana na wataki kuendelea kusoma tena lakini huu ndo halisi unapaswa kujua kweli ya mungu na ukijua kweli kweli hii itakuweka huru mtu atu wa mungu anaanza kusema kuna ishara nyingi sana zinazoonyesha mahali tulipo sasa na ulimwengu una muda gani kabla ya hukumu za mataifa kuanza kwa hiyo haijalishi mahali uliko leo nataka ujue yesu anakuja hivi karibuni oh, haijalishi wapi upompendwa au unayenisikiliza elewa hili unapaswa kujua hili kwamba yesu anakuja hivi karibuni huo ndo walisi huo ndo ukweli hmm. na kuna wale wanaoliamini na kumngojea yeye wanaomwamini eh? kristo na wanamngoja na wanaamini hii kweli hii lakini kuna wengine ambao hawafikiri kuwa anakuja na hivyo hawamtazamii oh, ila yeye anakuja na kwa hiyo jiandaye kwa ajili yake anakuja kwa ajili ya wote wale wampendao kufunuliwa kwake oh, oh. kwo anakua kwa wale ambao wanatazamia wale ambao wanamtarajia wale ambao wanashauku naye aza kasoma hiyo katika timotheo a pili sura48 na wale walio tayari kwa ajii yake wo sio tu kumtazamia sio tu kumtarajia lakini lazima pia u tayari aza ujiandae kwa ajili yake hmm. nasema heri wale wanaongoja urudi kwake kusoma katika luka sura 123 kwa hiyo ishi maisha yako kana kwamba inaweza kuwa ndani ya dakika moja tu au dakika yoyote ile akawa amerudi tomakorint w sura 15 msari a 52 inasema kwa dakika moja kufumba na kufumbua wakati wa parapanda ya mwisho maana parapanda italia na wafu watafufuliwa wasiwe na uharibifu nasi tutabadilika tutabadilikani oh. maneno ambayo wakati mngine unayasikia unapokwenda kwenye mazishi lakini sio <laughs> sio ujumbe maalum kwa wakati wa mazishi mpendwa ni ujumbe wa kila siku ndo uhalisi huo kwamba anapokuja kuchukua wale ambao wanamtazamia ile siku ya unyakua mdumishi ulnasema tutabadilishwa kufumba na kufumbua ay, ay, ay, ay. na wale wafu waliokufa katika bwana hmm? katika imani watafufuliwa mara moja na ile panda ya pili itakapolia sisi ambao tutakuwa tu hai tutabadilika na kuvaa kutokuharibika oh wetuwa mungu anasema kumbuka ni takribani miaka e tangu yesu alipopaa kutoka katika ulimwengu huu na maneno ya manabii kuhusu kuja kwake yote yanatimia mbele ya macho yetu leo hii yeye mwenyewe alisema nam naja upesi akasoma e katika ufunuo, ufunuo yawana, mbili, wa yohana sura 22 mstari wa 2 h hmm? kama umwei kufanya uh, upembuzi wa ukisema vile au uh, ule mtiririko wa nyakati kwanzia bwana alipopaa mpaka sasa hivi utagundua ni takribani miaka elfu mbil haijafika elfu mbil kamili ni takribani elfu hmm. na kwa maana hiyo ujuo wake umekaribia sana ukisoma kwa enye vitabu mbalimbali vya manabii utagundua kwamba kanisa lilikuwa limepewa zama za miaka elfu 2 au kipindi cha miaka elfubil kabla ya bwana kurudi ili ule utawala mwingine neema ile yaruirudishwo kule ya, ataifa la israel ambapo tutakuwa tunatawala na kristo hapa duniani katika ile milenia moja au miaka elfu moja vtu hmm. hmm, hmm, hmm. a mungu anasema takwimu zinaonyesha kuwa ulimwengu wa leo umegubikwa na ukatili fujo ugaidi vurugu na unyama mkubwa sana wakukusudia Komana kwa maana kwamba vitu hivyo vinatendwa kwa makusudi so kwa bahati mbaya sio kwamba vinatokea vyenyewe kuliko vile ambavyo wanadamu waliwahi kuona mashinikizo ya maisha ni makubwa zaidi leo kuliko ilivyowahi kuwa kabla kwa hiyo usije ukashtukizwa baki ndani ya kristo katika haki na uendelee kuishi kwa ajili yake huangazie ulimwengu wako kwa njili injili ya yesu kristo biblia inasema katika wafilipi sura ya plur 14 mp16 fanyeni mambo yote bila kunungunika wala kushindana ili msiwe na lawama wala hatia bali muwe wana wa mungu wasio na kasoro katika kizazi chenye ukaidi kilichopotoka ambacho ndani yake ninyi mnang'aa kama mianga ulimwenguni oh, mkilishika neno la uzima amchungaji wetu wanasema lichukulie hili kwa uzito sana kichi hmm? ambacho bwana anakizungumza na sisi eh? kupitia mtume paulo katikawafilipi sura ya p 14 mpaka16 akichukulie kwa uzito sana O upo katika dunia ambayo imepotoka eh? lakini hu unang'aa kama mwanga mm? au mianga kama tuko wengi toto mm. mungu anasema utoe muda wako rasilimali zako nguvu zako kwa ajili ya kuihubiri njili hadi miisho ya dunia jiandae na uandae wengine kwa ajili ya ujii wa bwana hivi karibuni oh. oh. hii Tua muda wako toa rasilimali zako nguvu zako ujuzi wako eh? ote vile ambavyo ambavokavitumia na kuviwekeza wa ajili ya kuhubiri nji mpaka ya isha ni hmm. jambo lenye utukufu na lenye ubora sana bwana atak hata mmoja apotee bali wote waifikie toba lakini lazima tuipeleke injili kwa wale watu hawawezi kuamini kama hawajasikia na hawezi kusikia bila na hawezi kuambiwa isipokuwa mtu amewapeleka au kuwaambia ndiyo maana kwako na nandio maana tunakuambia changia pia kudhamini hii ziende mbali zaidi changia mikutano ya injili pale kwenye mji mtaa eneo liloko sababisha injili isonge mbele kwa kasi iweke eh, injili kwenye redio kwenye t kwenye tuvuti kwenye kila maeneo ambako watu wapo na watu waeza kusikia na kupokea na kuamini hiyo ndo kazi yenye ubora mtumishi yenye manufaa katika ulimwengu huu na ulimwengu unaokuja mtuwoto wa mungu anasema mpendwa baba kifanya sara hiko pamoja nasema mpendwa baba asante kwa baraka na huduma ya roho mtakatifu maishani mwangu ambaye ananitakasa kwa ajili ya utukufu wako na kunitunza kwenye njia ya haki asante kwa fursa ya kuihubiri na kuitangaza injili kwageuza wengi kuja kwenye haki huku nikiwaandaa kwa ajili ya ujio wako hivi karibuni katika jina la yesu kristo kafanya mafunzo ya ziada osaiifataynaua sua mstariwa 3 mpaka3ainmataysura i4 oabi mpaka 4 na injiliamaro sura msaiwa a mpaafakituleo waaii isambae nisambae kwawepesi kama unajiandaa ya kwaajiiya wake waandae wengine pia kwa ajili ya ujue wake waambie wengine pia wasikie na kujua mungu akubariki sana utaofanya hivo natamka katika jina la yesu wiki yako ya ushindi io bora utukufu kila ambacho naonyesha mkono wao kutenda kifanikiwe roa mungu wahamasishe moyo wako kuweza kufanya kitu kwa ajili ya kazi ya injili katika mji katika mtaa katika eneo katika taifa uliloko katika jina la yesu kristo amina fanya sala hiyo pamoja nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kuanzia leo hii sema hivi kiwa maanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa amezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na amekuwa kiumbe kipya sema ee hey, bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye haya ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinya changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina ninahuzima milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya wow! kwa kusala hii weo umefanyikwa kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya hongera hongera sana wasiliana nasi kwa nambo unaoziona hapo chini ambazo ni 73699 imependa kusikia ushuhuda wako na kupatia sawadi nzuri sana ya kitabu apao takisoma na uweze kukulia katika ukovu ambao siku sikueneo mungu akubariki sana