haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1na kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana haleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee wakati mzuri kabisa a kujifunza a yoakika kwa wasomaji wa awali wale watoto kati ya miaka a 6 mpaka 12 hii nia maalum kwa ajili yako siku ya leo aeluya nmtoto mungu mchungaji c anasema ukoo wa ushind3 aa22soasm u sinndikola ufunguzi ni warakawaru83 mamo ha ot ssi zaidya washind uit kwk eye aliyetupndaau83 ao ots zadwas ipndnamtotowamungu anaanza kusema ukoo ni kizazi cha familia hapo ndipo una wajomba zako shangazi inamu na wengine wote l ukoo wetu ogsnot anasema kama mtoto wa mungu wewe ni mwanafamilia wa familia ya mungu ta familia hii wamo washindi kama ibrahimu isaka yakobo musa daudi manabii na bwana wetu yesu kristo oh, oh, mimi na wewe kama mazawewa mara ya pili kama yesu kristo ni bwana makozi maisha yako sisi ni wanafamilia wafamilia ya mungu eh? katika ukoo wetu kuna wale maiant majituaimani eh? kama ibrahimu kama isaka kama yakobo eh? manabii kama musa daudi na manabii wengine wote na napia tunaye bwanaweku yeu kist auuo w na, na, oh, wow. na bibilia imejaa simulizi za wanafamilia yetu waliozikabili nyakati ngumu hata hivyo wote walikua mashini ah, eh? kama usoma bibilia yako kama unaisomaaawzazi wanakusomea aunaju kusoma ule mrinasoma mwenyewe utagundua kwama mwenye kuna wanafamilia wetu ambao ni walikutana na changamoto na hali ngumu mbaya lakini walizishinda zote katika hali ya ubora ya utukuku kipekee kabisa na ukisoma mfano ile il baisuro utaona hizo hzo za wa wanafamilia wetu namna ambavyo mambo makuu kwa imani zao hm. moyo leo kutia moyoendakasomeleo bisuroj hata za wa wanafamilia wetu wamefanya nini katika ulimwengu huu hu nna mbayo ulimwengu a mbavo waliukun ulimwengu na wali nafutiisha Eh? Hmm. na mtoto wa mungu anasema kwa hiyo ye unakabiliwa na jambo lolote linaloonekana kuwa gumu usifarahike badala yake uwe jasiri kwa imani litamke neno la mungu na wewe utashinda aleluya kumbuka unatoka kwenye familia ambayo sisi tunashinda kila wakati ay unatoka kwenye familia ya washindi ambayo haijalilishi changamoto ugumu vipingamizi vikwazo sisi ni zaidi ya washindi na sisi tunashinda kila wakati sisi ni kizazi cha washindi kufu kwa mungu aleluya kwa huyu ndo familia uliotoka familia ya washindi kizazi cha washindi a eh? unatiisha zile nguvu za asidi unatiisha jua lisimame mwezi usogee <laughs> unagawanya bahari ya shama unatembea juu ya maji hmm? unasukuma pepo iende kule ituli unaamuru maji abadilike e yawe mvinyo maji abadilike yawe damu ah, mambo ni mengi sana nda kasome katika moja uone wanafamilia wanafamili wtu wakifanya nini na kwa nini we upasi upaskufaraika tena wala tamaa bali kwa imani na utende sawasawa sawa. na asilia yako katika familia ambao metokeaeu ah, soma maandiko haya tena huyapitie kama tafakari kwa waraka wa kwanza wa yohana sura raaza kwa wa waraka wa wa kwanza korinto sura157 ya sema hivi sema nimetoa kwenye familia ya washindi kwa hiyo mimi ni mshindi njia yote haleluya kwa hiyo wewe umetoa katika familia ya washindi na wewe ni mshindi katika njia yote mungu akubariki sana siku yako iwe njema ya ushindi iwe ya ubora na utukufu katika jina la yesu amina aleluya hebu fanya sala hiyo pamoja nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kwanzia leo hii sema hivi kiwa mmaanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa k umezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na umekuwa kiumbe kipya sema ee hey, bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye haya ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina uzima wa milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu haleluya aleluykwasala wow! hii weo umefanyikwa kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote yamekuwa mapya hongera ongera sana wasiliana nasi kwa nambo unaoziona hapo chini ambazo ni 73699 ingependa kusikia ushuhuda wako na kukupatia sawadi nzuri sana ya kitabu vao na uweze kukulia katika ukovu ambao vemepokea siku eleo mungu akubariki sana