haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1 na m kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi tajengwa utaponywa utahuishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee kabisa jumanne the 3 january 224 mwaka wetu wa ukombozi wakati mzuri kabisa wakijifunza katikawakikativo maalum kabisa kwa ajili ya miaka 13 mpaka 19 anona leo tuwetu wa mungu chris c anasema tembea na mungu mpendeze mungu kwa mwenendo wako wa imani kila siku mpendeze oh, mungu kwa mwenendo wako wa imani kila siku kwa ho kuna dhana kuna mtazamo kuna fikra kuna uuuelewa wa kutembea na munguhay nandiko la ufunguzi nitoka katika kitabu cha mwanzo sura ya t5 msar 21 paa22 nao linasema henoco akaishi miaka 6 na mitano akamzaa methusela henoko akatembea pamoja na mungu baada ya kumzaa methusela miaka 3 mia akazaa wana wa kiume na whakika henoko oh, eh? alitembea na mungu miaka mia t na mtoto wa mungu anaaza kusema kile tunachokisoma kwenye andiko letu la ufunguzi kinakwambia kwamba enoko alikuwa ni mtu wa aina gani alikuwa ni nabii wa mungu alikuwa nabii wa mungu aliyeona maono ya ujii wa bwana wetu yesu kristo akiwa na makumi elfu ya watakatifu wake zokasoma hiyo kata kitabu cha yuda sura ya kwanza msarowa kumi na mpaka kumi na tano na pia ukisoma bibrania e, suray 115 inakuambia kwa imani enok alitwaliwa katika maisha haya jasi yes, kwamba hakuonja mauti hakuonekana kwa sababu mungu alikuwa amemchukua kwa kuwa kabla hajatwaliwa alikuwa ameshuhudiwa kuwa ni mtu aliyempendeza mungu hebu fikiria huyu enoko eh? b namnueleza ameishi kwenye enyei kipindi cha mwanzo sura ya tano miaka mingapi hiyo kabla ya ibrahimu kabla ya nuhu kabla ya musa lakini bado ameona maono ya ujio wa mara ya pili wa bwana wetusico mawinguni akiwa na makui eu mamia eu ya watakatifu Uh, inafurahisha sana hii ni moja ya zao la kutembea na mungu bwana aweza kuonyesha kesho ya kwako kesho ya mji wako kesho ya taifa lako imfirih hmm? mtu amaona miakamingapi miaka elfu ngapi ngapini baadaye waw na wa mungu anasema henoko alinyakuliwa kwenda mbinguni akiwa hai na akuwahi kufa hio inasema kabla ya kutwaliwa kwake kwenda mbinguni alikuwa na ushuhuda ya kuwa amempendeza amempendeza mungu mungu anasema, ye, mungu jambo lingine yule mwanadamu mwanadamu anasema je unampendezaje una ushuuda ya mempendeanujambo mungu. mungu ni kuenenda kwa imani amana bi inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu sura waraia je unawezaji kujua leo kama umempendeza bwana basi au kwa swali lingine unaohitaji kujibu ni je unaenenda kwa imani au kwa fahamu za sababu mungu kwa swali, je, kwa imani swali mam au anasema so, imani ni kuchukua hatua kutokana na neno kulitendea kazi nno la mungu Enoko alijua alimpendeza mungu kwa sababu alikuwa mtendaji wa neno w kumpendeza mungu sio jambo la ambalo huwezi kulifahamu jambo la kama unatenda kazi neno mungu la kusema, mungu unampendeza so, waraka kusadka mbalo uweikulifahaukubahsaao2 aii watendaji waneno wala si wasikiaji waskiwasau au waskiai tu aanafsizen unaweza kujua kwamami ni msikiaji tu au mi ni msikiaji msikiajimtendaji sau najua kama na neno umefanya kama umefanya na ama umefanyamanaumesikia nakutenda na mungu anasema ni sana kile yesu schokisema katika ya ya yohana sura njilia yonasur1415 akisema mkinipenda mtaishika amri zangu jinsi ya kuonyesha unampenda mungu ni kulitendea neno lake na imani kufanya kazi kwa upendo oh wa hy imani inafanya kazi kwa upendo na uthibitisho wa kwamba unampenda bwana ni kutendea kazi anachopampia a ah, mtoto wa mungu anahitimisha kusema jifunze kutembea katika nuru ya neno la mungu katika wakolosai sura ya kwanza msara 1i eh, tafsiri ya niv inasema paulo kwa roho aliomba mwenende kama ulivyo wajibu wenu kwa bwana nkimpendeza kila namna kwa kila namna nkizaa matunda katika kila kazi njema na kukua katika maarifa ya mungu kwa hiyo kuna kuenenda kama ilivyo wajibu wetu kwa bwana kwao mi nawewe kama zmara y pili una kwa bwana sio hivi hivi sio kawaida tu oh, oh. na hili linatimizwa maishani mwako pale unapoishi kwa imani kwa maana wenye haki wataishi kwa imani haleluya kao unapoishi kwa imani ukenda kwa imani basi unampendeza mungu unatimiza wajibu wako ndani ya bwana kua unaweza kutenda kazi kwenye kila kazi njema au kutenda kwa ubora aka na uzuri nakuaa matnda aa w sukanzaa suapli maa shukuru kwakuwa unatenda kazi ndani yangu kutaka kwangu na kutenda kwangu mapenzi yako mema hmm? maisha yangu ni akisi ya kristo au yanamakisi yana kristo kristo ndani yangu ni uhihirisho wa utukufu wako katika kila eneo na maisha yangu asante bwana kwa fursa ya kuenenda na kristo na kuwa ndani yake katika jina la yesu sio fursa naniya kis aaa kufanya sala ya ufanya aaya ko maat aada yataokesh utaenenda auendeaneatt akusomabbilia kwa mwaka mmoja siku ya leo ni ya matayo sura nila matay wa kwanza 3 b lakini pia kitabu cha kutoka sura ya a 8 aa9 na taski ya leo kitendo cha leo ni ya tafakari maandiko haya warumi sura ya kwanza suraa kmi n saba wakurinzi wa pili sura ya t5 7b na wagalatia sura ya tatu mstari wa kumi na moja mungu wa sana siku yako ya ushindi ya ubora wenende kama ipasavyo wajibu wako ndani ya kristo yesu amina fanya sala hiyo pamoja nami kama ungependa kumpokea yesu kristo kuwa bwana mwokozi wa maisha yako kuanzia leo hii sema hivi hiwa maanisha kutoka ndani ya moyo wako na baada ya sala hii utakuwa wamezaliwa mara ya pili maisha yako yatakuwa yamebadilika kabisa na umekuwa kiumbe kipya sema e hey, bwana mungu ninamwamini kwa moyo wangu wote yesu kristo mwana wa mungu aliye haya ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu ninaamini kuwa yeye yu hai leo hii ninakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kwanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina ninahuzima milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu aleluyaw wow. kwaksala hii weo umefanikwa kwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita tazama yote amekuwa mapya hongera ongera sana wasiliana nasi kwa namba unaoziona hapo chini ambazo ni 73699 imependa kusikia ushuhuda wako na kukupatia sawadi nzuri sana ya kitabu aotakisoma na uweze kukulia katika ukovu ambao umetokea siku eneo mungu akubariki sanaaleluyaa na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi Udamini na kala za aya uhakika liotoleo maalum la, la eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la a ni miaka 13pa 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6mpaka 12 ambao inaitwa a kingeea na ni matoleo ambayo tunaapeleka sana kwenye shule za sekondari na primary na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 817798 817798 chochote ambacho aneza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako emashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya rativo pamoja na ile hebu sio kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kua sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu eh? kumbuka wokovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambaye kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako o njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina