aleluya kanisa la lugha la rabsudi lilakukaribisha katika ibada ya komunyo eh. baada ya meza ya bwana pamoja na mtu wetu wa mungu mchungaji chri ya kilaume phd siku ya jumapili ya kwanza kabisa ya februari hii wakati mzuri kabisa kuanzia saa k2 kamili jioni pale park betnibovu karibu ushiriki na sisi wakati mzuri kabisa wakubarikiwa wa kujengwa wa kusikia eneno la mungu lakini pia kushiriki meza ya bwana katika utakatifu katika ubora katika ushindi jumapili hii tarehe 4 februari 224 wakati mzuri kabisa wakuwa sehemu ya kitu kikubwa ambacho bwana anafanya kwa ajili yako mwaka huu 224 mwaka wa ukombozi usikose sa 12 kamili palembezi alleluya karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee tareh mj februari leo mwaka 224 siku nzuri ya alhamis enozuri kabisa katikaakika mtuwetu wamungu mchunjiilawatuwazia aa leo inasemaaishasmaisha ma, ya sukrani oh, andiko la ufunguzi no katikawarakaukwanz ms ki n mbiasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi watakatifu katika nuru kupokea sehemu ya urithi wa takatifu katika nuru mtoto oh, wa mungu anaeza wangu kusema je unajua kuwa kuishi maisha ya shukrani ni njia mojawapo ya kujitunza katika afya kamiliskza eh, eh, eh. hii hi siri ya kuwa mzima januari di mpaka disemba hmm? siriya kuakikisha kwamba hakuna maradhi wala magonjwa yanaweza kukaa katika mwili wako cun nasema ulijua kuwa kuishi maisha ya shukrani ni njia mojawapo ya kujitunza katika afya kamili anasema kuna wale wanaoamini kwamba hakuna mtu anayeweza kuwa na afya kamili lakini kiwalisi wanakosea kwa sababu afya kamili ni haki ya kila mkristo hicho ndicho bidi naotufundisha ni kweli nawezekana uzoefu wako umekua unauma leo kesho unapona ikijaa ko hospitali ukinofuata l- l- l- umetoka maisha yako ni hospitali yani ni kila mwezi au kila wiki mbili lakini aimanishi huu ndo ualisi wa kile ambacho mungu nasema kuhusiana na wewe aunana mii auunai yyote l ea maisha yake mungu anasema tazama kile tunachokisoma katika mstari wetu wa upunguzi mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru anataka maisha yako yawe maisha ya shukrani daima kwa sababu baba amekustahilisha amekufanya ustahili kuwa mshirika wa urithi wa watakatifu katika ufalme wa nu hi neno ni sana mshirika wa urithi wa watakatifu katika ufalme wanuu kwanza kuna ufalme wa nu pili kuna urithi kwa ajili ya watakatifu walio katika ufalme wa nuu na mtakatifu ni yule ambaye amempokea siuka bwanamakozmaishake kuna ambao wako hapa duniani kama mimi na weo unaisikiza kama dolamara pili lakini kuna ambao tayari wameshatangulia wako upande ule mwingine wa mbili sasa kuna huu walisi kwamba baba mungu kupitia bwana wetu yesu kristo ametufanya sisi tuweze kustahili kuwa washirika waue urefi wa watakatifu eh, tafsiri nyingine kiingereza inasema ametukwalifayi tu yn yani, eh, kuwa sehemu ya kili kitu kama vile ungesema huyu ni mshirika wa chama fulani cha ushirika au wa chama fulani cha kisiasa sasa si ni washirika wa urithi wa takatifu ko tuna sehemu katika urithi tunaiiet au ungesema tunashiriki moja kwa moja katika urithi. ule urithi wa akatiu na ndi kinachozungumzwa hapa na mtoto wa mungu anasema sehemu ya urithi huo ni uzima wa kiungu hu urithi ni mwingi n sio nyanja moja tuya afya lakinikwa sababu ya muktadha wa somo la leo inazungumzia kuhusiana na afya kwa hiyo sehemu ya urithi huo ni uzima wa kiungu kwao kuna kitu kinaitwa uzima wa kiungu ni zaidi ya dhana ni uhalisi yani mungu anayo aina ya uzima tunasema i anaaina ya maisha ambayo ni tofauti na maisha ya mwanadamu mwili wa mwanadamu a maisha ya mnyama au mti eh? au sijui ungesema eh, samaki ndege kao kuna uzima wa aina ya mungu sasaib nasema sisi tumefanywa kuwa washirika wa asili ya mungu au tabia ya mungu wow. na inasema pia tumestahilishwa kuwa washirika wa urithi awatakatifu na mmoja ya huo urithi ndo huu uzima wa kiungu kwa hiyo leo hii kama umeza mara ya pili kwa hiyo ni mshirika wa urithi huu wa kiungu ambao ni uzima uzima wa milele uzima wa kiungu na mtoto w mungu anasema sehemu ya urithi huu wa uzima wa kiungu unakuja pamoja na afya ya kiungu umepewa afya ya kiungu ndani ya kristo <toto munga> <toto munga> kwa hiyo ina maana ukimpokea yesu kristo ka bana mkozi wa maisha yako moja ya vitu ambavyo unapokea ni uzima wa mungu ama unakuwa mwana wa mungu unakuwa umezalia upya umezalia upya namna gani kwa uzima wa mwanadamu hapana kwa uzima wa mungu sasa katika hiyo pakeji ya uzima wa mungu kuna hichi kitu hapa tunachokizungumza ambacho unaitwa afya ya kiungu na afya hiyo ya kiungu ukiipokea inabadilisha kila kitu katika mwili wako kao uzima wako hautegemei damu tena hii ya kawaida ambao unaijua weo unategemea kweli ya neno la mungu kuna eneji inaotokana na neno la mungu kwa kigiriki naitwa huo uzima unaitwa zoee hiyo enej inaitwa eliia t mungu anasema umepewa afya ya kiungu ndani ya kristo yesu anataka na uidumishe kwa maisha ya shukrani kwa hiyo kila siku kila mwezi ya mwaka huu ishi maisha ya shukrani wakati wote shukuru kwa mambo yote itakutunza katika afya wakati wote kwa ah. sababu tayari ule uzima ndani yako uzima wa kiungu na tayari katika uzima wa wakiungu kuna paki ambayo ni afya ya kiungu kwao mtuwotu wa mungu anasema fanya kitendo hicho cha shukrani kila siku na moyo wa shukrani mbele za bwana kila siku ukimshukuru kwa uzima aliokupa kwa afya ya kiungu uliopewa ambayo ni ualisi wakonalazima wakufanya hivo utatunza afya yako wakati wote ah. tafadhari rudia tena hii epsod ya leo itafakari vizuri afu chukua hatua alafu uone baadiliko katika maisha yako sabu sio mpango wa mungu e mgonjwa u ambayo tufanye ukili kwa pamoja sema ninaishi maisha ya shukrani nikiudhihirisha wema na ukamilifu wa haki ya kristo huku nikitembea katika utukufu na utawala wa roho ninatembea katika afya na ustawi nikiwa na ushindi juu ya shetani ulimwengu na mifumo yake katika jina la yesu aminaii ah, ni njema sana mauza ziaatyo waraka wa kwanz wa theik suyataaak warum su ya nmstiwa k mp naaakwatau wa suawanmamaoanu wamekuisoma na kuitafakai sleoendelea kuitinautakain m s kume maisha ya shukrani ni siri ya yawewe kutembea katika afya ya kiungu kila sikukuwa na uzima tele kuanza januari mpaka disemba oh, oh. kubariki sana unavyoendelea kufanya tafakari hii nzuri na njema lakini pia katika ast hii tuna inaitwa ukiri wa afya ki ya kiungu ambao unakujia kila siku matamshi ambao ukiyatamka ukiyazungumza yamesheeni kweli ya mungu kuhusiana na uzima na afya katika mwili wako na ukiasema wa kudhamiria na kukusudia hakika haijalishi changamoto ilionayo katika afya katika mwili wako utapokea uzima tele utaponywa kabisa na utatembea katika uzima kila siku mungu kubariki sana siku yako hiyo njema mwezi wako wa pili uwe bora wenye utukufu uishi katika afya njema ya kiungu katika jina la yesu amin haleluya karibu tena katika wakati mwingine mzuri kabisa wa ukiri wa afya ya kiungu eh? maneno mazito kabisa yenye uzima yenye utukufu yenye ubora yenye nishati ya kiungu inaweza kusababisha magonjwa ya tokomee mbali na wewe inaweza kueyusha uvimbe katika mwili wako na kuuondoa kabisa inaweza kukata kansa na kuiua na kuiondoa ndani yako hmm? hii ni ukiri wa afya ya kiungu na ningependa usema maneno haya pamoja na mimi leo ukiwa umedhamiria umekusudia nani moyo wako nahakika kutakuwa kuna badiliko ndani ya mwili wako utokatika utosi wa kichwa chako miguu yako maana uzima na mauti katika nguvu ya kinywa nas tunatumia kinywa chetu kuamuru uzima na afya tele ustawi kwenye kila eneo la maisha yako sema semaneno aya pamoja na mimi sema mpendwa baba nakushukuru kwa ufanisi wa neno lako maishani mwangu mimi ni mmoja na baba mimi ni mmoja na uungu afya tajiri stawi na mafanikio ni uzoefu wangu wa kila siku kwa sababu ninaishi kwenye utimilifu wa baraka za injili tukufu ya kristo eh? unaishi kwenye utimilifu wa baraka za injili tukufu ya kristo injili ni habari njema mpendo kumbuka na habari njema kwa mtu ambaye ni mgonjwa ni kwamba yesu kristo amekufanya kuwa mzima na leo hii natamka uzima juu ya mwili wako ta utosi wa kichwa chako gu na changamoto gani katika mwili wako ninaamuru uzima katika mapafu yako ninaamuru uzima katika koromeo lako ninaamuru uzima katika mfumo wako wote wa kupumua ninaamuru uzima katika mfumo wako wote kutoa taka mwilini katika jina la jinaayesu o mchafu aliokuaamearibu figo yako inaamuru kwanzia sasa achifigo katika jina la yesu hyo oh mchafu waudhafutok nya igo ok ndani ya mapau yokn yaonosho k jia suy mchafuesababisha as ya kizaz aaurua anz kuanzia leo hii uvimbe ule ndani ya mfuko wako wa uzazi uyoyuke na kutoka katika jina la yesu kristo na ninaamuru afya irejee katika mfuko wako wote wa uzazi kuanzia sasa kama ulioambeo huwezi kuzaa tena katika jina la yesu kristo ali haya narejeza uwezo wa kushika mimba na kuitunza miezi tisa na kujifungua salama katika jina la yesu kristo alihai huyo ambaye liko na tatizo la miguu mifupa ya magoti na viuko vyako vya miguuni kabisa katika jina la yesu pande wa enka na muri uvimbo huo uyeyuke kanzia sasa katika jina la yesu kristu pokea afya sasa kuwa mzima sasa katika jina la yes uyo ulikuwa na shida ya kiuno uwezi kukaa vizuri vizuriwee kuinuka vizuri katika jina la yesu kist inaamuru kiuno chako saa kilainike katika jina la yesu afya ya mungu nachipuka kwenye kila seni ya mwili wako kwenye kila tishu ya mwili wako kwenye kila uganyi a mwili wako kwenye kila mfumo wa mwili wako katika jina la yesu kristo inaamuru changamko ujasiri na nguvu vingia ndani yako sasa katika jina la yesu bana yesu amekuweka huru na wewe ni uhuru kwelikweli naminakutangazia uhuru wako kwanzia sasa katika jina la yesu kwamba uwe ni uhuru magonjwa ana nafasi tena ndani yako bali una afya njema unauzima tele kile ambacho uwezi kufanya kabla hapa tika jina fanykwanzia sasa sababu maombi haya yametokea yamekuwa yamekua dhaii yamedhirika oh, haleluya mpe bwana sifa na utukufu kwa uponyaji huu ndani ya mwili wako kwanzia leo hii waasilana nasi katika namba zifuatazo 7 36 999 tungependa kusikia ushuhuda wako kile ambacho bwana amefanya kwa ajili yako haleluya