Wow. online prayer conference eh? kongamano la maombi kwa njia ya mtandao la shule ya uponyaji inakukaribisha kushiriki katika, katika maombi ya kipekee kabisa uma h2 saa 2 wnzi sa usi wa sa mshariki kupiti tt ifto shiriki kipekee kabisa katika kongamano hili kama una mgonwa kama una changamoto yote ya afya wewe au familia yako au mpendwa wako huu ni wakati wa kushiriki na kuomba pamoja na mamilioni ya wakristo duniani kote na hakika kutoa kuna badiliko kwa ajili ya familia yako na wapendwa wako usikoza kushiriki ijumaa tarehe mbili na jumamozi tarehe tatu a saa mbili usiku katika tovuti ya tv mungu a kubariki sana wakati huu mzuri wa baraka na ushindi na uponyaji katika jina la yesu amina halleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee wakati mzuri kabisa wa kusoma rabsd wakikativo toleo maalum kabisa kwa ajili ya tger na leo ni alhamis taeh 1 february 224 mwaka wetu wa ukombozi wa wow. wakati mzuri kabisa wakujifunza neno la mungu mwanzo wa mwezi huu na neno la leo linasema uchochee moto wako waupendo aleluya chochea moto wako aupendo eh? utendea kazi neno la mungu ndipo unapothibitisha upendo wako kwa yesu unapolitendea kazi neno la mungu hapo ndipo unapothibitisha upendo wako kwa yesu kmbuka eh? somo na leo linasema uchochee moto wako kwa upendo na andiko la ufunguzi wetu wa, wa mungu mtungaji kristo yakilophd amerejea Uh, bibilia ili a msg eh? ambayo ni njili ya yohana sura 14 mta15onasema kama mnanipenda onyesheni kwa kuyatenda yale niliyowambia bwana oh. yesu hapa anazungumza na mtumi wake akawambia kama mnanipenda onyesheni kwa kutenda yale niliyoambia huu ndi uthibitisho wa upendowao kwa bwana hmm gu anaeza kusema kila kitu ulimwenguni ni kuhusu yesu ah, wow, wow, wow, wow. kila kitu ulimwenguni ni kumhusu yesuau ni kuhusu yesu, eh, su yeyi ni mfano na ufunuo kamili wa upendo wa mungu hii eh. ni kito cha thamani kuliko vyote mbinguni na furaha ya moyo wa baba Ay, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya. Eh kama unaweza kusoma kiingereza isoma hii <laughs> tivo aleo kwa kiingereza itakubalisha sana mtazamo wako kuhusiana na bwana wetu yesu kristo na yyani nani na nini ambacho anaweza kuwachima kwamba hii ni kito cha thamani kito eh? nyale madini ya thamani kuliko yote hmm? yani niile jambo kuu cool, lenye ubora lenye thamani kuliko vitu vyote mbinguni duniani katika <laughs> ulimwenguhuu na ule unaokuja wow na yeye ndiyo furaha ya baba baba yetu wa mbinguni mtoto wa mungu anasema kwa hiyo upendo wako kwa bwana yesu unapaswa kuwa wa moyo wako wote wakati wote uchochee moto wa upendo wako kwake hacha hmm? upendo na kujitoa kwako kwake ufunuliwe katika jinsi unavyozungumza mambo unayoyatenda na jinsi unavyoendesha maisha yako mpende kwa shauku mpende zaidi ya kumzungumzia au kumwimbia <laughs> mpende sma mpende zaidi unavosema una una yni una unavomwambia ukiwa wewe na yeye au unavyomwambia wakati wakumsefu naukabudu onyesha kwa matendo katika fikra yako mtazamo yako mwenendo wako kila kitu chako kionyeshe unampenda yesu unaishi kwa ajili yake naicho mbacho mtowetu wa mungu anasema hapa asma mfanye awe umakini wako mkuu kwa maana hakuna kitu kingine kinachoridhisha au kitakachoridhisha milele yote <laughs> isipokuwa yesu kristo pes- yaani hii ndio kila kitu Koyu, uki, <laughs> uki kwa hiyo uki ukiishi kwa ajili yake ukidhihirisha upendo wako kwenye kila namna katika ujumla wa maisha yako wote kwa ajili yake basi umetimiza lile la kostudla waa duniani ne mstari wetu wa ufunguzi yesu ha- hakusema kama mnanipenda niimbieni au niombeni hapana alisema kama mnanipenda onyesheni kwa kutenda yale niliyoambia kwa uthibitisho wa upendo wako kwake ni kujikabidhi kwako chini ya utawala wa neno lake uthibitisho wa upendo wako kwake huko kwenye kuyatenda yale aliyokuambia ufanye hivyo katika kuudhihirisha upendo wako kwa yesu litendee kazi neno lake hapo allikuagakufanyamemd nd unampenda ampenda upendo sio wa maneno tu na kauli upendo nwa vitendo na, hmm. na mungu anasema sasa swali la muhimu ni je unaijiwa neno lake ndio maana unapaswa kujifunza na kuyatafakari maandiko wakati wote ili ili uweze uweze kujua sau <coughs> lieekupendeza ili uweze kutenda lichokusema lazima amesema nini ao ili uweze kujua amesema nini lazima ujifunze neno somawkolosa 316 inasema neno la kristo likaye kwa wingi ndani yenu katika hekima yote mkifundishana na kuonyana kwa zaburi na nyimbo na tenzi za rooni huku mkimwimbia mungu kwa neema mioyoni mwenu kwaho ni jukumu lako ni wajibu wako kujaza neno la mungu kwa wingi ndani ya moyo wako kila siku Ah, namtoto wa mungu anamaliza kwa kusema hivi huu ni wito wa maarifa ya neno lake yaani mm? ni wito katika maarifa ya neno la mungu kupitia ushirika na roho mtakatifu roho huyo mtakatifu atajaza moyo wako kufunua yesu kristo neno lililo hai ili uweze kulijua na kulitenda neno lake na hivyo kuuthibitisha upendo wako kwake kwao roho mtakatifu ushirika wako na yeye ule ukaribu wako na nay ndo atafunua hii kweli ndani ya wako kwa sababu pasipo ro mtakatifu kristo wako utakuwa washida sana takua mgumu mno utakuwa ni waudini utashindwa kumpendeza bwana kama ikasabyo utashinda kuishi maisha ushindi na ubora ha. kwa hiyo unamhitaji yeye ili aweza kumfunua kristo kipekee ndani yako afunue ale maandiko ayalete awe hai ha halisi ukiyasoma yahusiani ya na wewe kila siku yajenge fikra na mtazamo wake w n a kwa ajili ya nafsi yangu yeye ndiye furaha ya moyo wangu yeye ndiye utimilifu wangu na amani yangu na raha yangu ya milele leo hii inashuhudia kuwa yesu ni bwana wa mabwana na anashuhudia utawala wa neno lake juu ya maisha yangu ambacho ni kwa ajili ya kutukubua amina oh, maombi kipekee sana Wow, tafakari somo hili laleo huhusiana na upendo wako kwa kristo nabidi huni upendo matendo, you, tu. Hmm? Na, wa kimatendo wa mwenendok atietusombbi ama moj eii tunasom kitabu cha mataysu2 mstawa m na pia kitabu cha kutoka 2 a2 kama matokeo ya kile ambacho tumesoma ni kwamba jifunze na ulitafa, una utafakari wa kolosai sura ya tatu ta kumi na uiweke kwenye utendajiipitakolosai eh, tatu 6t tafakari jifunze alafu itende kazi wow. wa akubariki sana ewe unaposikiliza hii shia na watu wengine katika ulimwengu wako itawajenga sana itawabariki sana aeme ne utukufuna ubora usokowafaida utu siku yakoengema iyo yauindi kati kagena la yesu aminaeuy kanisa la luga larasudi so idakukaribisha kazikaibada a komunyo eh? baada ya meza ya bwana pamoja na mto wetu wa mungu mchungaji chri akil phd siku ya jumapili ya kwanza kabisa ya februari hii wakati mzuri kabisa kuanzia saa kumi na mbili kamili jioni pale bea kumbi wa bepak tangibovu saribu ushiriki na sisi wakati mzuri kabisa wakubarikiwa wakujengwa wa kusikia neno la mungu lakini pia wakushiriki meza ya bwana katika utakatifu katika ubora katika ushindi jumapili hii tarehe 4 februari 224 wakati mzuri kabisa wakose, hey, miya, ikuwa, nafanya, kwa kuwa sehemu ya kitu kikubwa ambacho bwana anafanya kwa ajili yako mwaka huu 224 mwaka wa ukombozi usikose kaa saa 12 kamili pale mbezi paka Hallelujah. glory, glory, glory, glory. In live Podcast. na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za apyaakika iliotoleo maalum la e eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la ae ni miaka 13 pka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao inaitwa kwa of reality for Early readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au unatochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho eza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako emashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya tivo pamoja na ile sio kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na shul ttafa etu eh? kumbuka okovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambay unasikiliza hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako o njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina