aleluya kanisa la lugha la rabsudi lilakukaribisha katika ibada ya komunyo eh. baada ya meza ya bwana pamoja na mtu wetu wa mungu mchungaji chri ya kilaume phd siku ya jumapili ya kwanza kabisa ya februari hii wakati mzuri kabisa kuanzia saa k2 kamili jioni pale park betnibovu karibu ushiriki na sisi wakati mzuri kabisa wakubarikiwa wa kujengwa wa kusikia eneno la mungu lakini pia kushiriki meza ya bwana katika utakatifu katika ubora katika ushindi jumapili hii tarehe 4 februari 224 wakati mzuri kabisa wakuwa sehemu ya kitu kikubwa ambacho bwana anafanya kwa ajili yako mwaka huu 224 mwaka wa ukombozi usikose sa 12 kamili palembezi ak aleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee wakati nzuri kabisa wakujifunza katika rasd ya uakika tivo a ile maalum kabisa kwa ajili ya tger vijana miaka 13 mpaka 19 na leo siku ya jumaa the2 february mwaka 224 mwaka wetu wa ukombozi neno zuri kabisa kutoka mtu wetu wa mungu linalosema anazungumza lugha ya roho utamjua mungu anapozungumza na wewe o oh, sia kile ambacho wetu wa mungu mchungaji kristu akiwame phd anasema kwamba mungu anapozungumza na wewe utajua kwa sababu yeye anazungumza lugha ya roho wa wow na naandiko la ufunguzi nkia katika injili ya yohana sura 1s 27 s unasema kondoa wangu waitambua sauti yangu mimi nawajua nao hunifuata oh, ko kama hue ni kondoa w mungu unaitambua sauti yake na yeye anakujua na wewe unamfuata mtu hmm. wetu wa mungu aaaza kusema mara kadhaa tunaposema mungu ametuambia kitu fulani au jambo fulani kuna wale wanaochanganyikiwa na kusema kweli mungu ameongea na wewe alitumia lugha gani kuongea na wewe bali <laughs> mungu anasema ni kwamba hawajui kwamba mwanadamu ni roho na mungu ni roho na mungu anajua sana jinsi ya kuwasilisha ujumbe wake kwako hiyo ni kwa sababu anahusiana na roho yako na si akili yako au mwili wako wanyama Oh, anapozungumza na wewe kichwa chako kinaweza kojaribu kuchambua hilo neno bila kuwa na mafanikio bali roho yako inajua kabisa anapozungumza na kile anachokisema kwa sababu roho yako inamjua mungu oh, maarifa taarifa yakipekee sana hii akusoma katika mitali sura, sura saba, ya 2 r 27 nasema punzi ya mwanadamu ni ya bwana kupeleleza yote yaliyomo ndani yako ko oh, mungu wetu ni roho na sisi pia ni roho wasababu tumeumba kwa sura na mfano wake kwa hiyo <laughs> akiongea na wewe anajua namna ya kuwasilisha ule ujumbe ufike ndani ya moyo wako hata kama akili yako fikra yako iko bize na vitu vingine akizungumza na wewe anaweza kuwasilisha ule ujumbe ndani ya moyo wako bila kutumia brain eh, au ubongo wako au fikra yako w wow, wow, wow, wow, wow. na mtoto mungu anasema Uh, mungu anapozungumza na yako. Hmm? roho yako yeye anazungumza lugha ya roho ni mawasiliano ya roho ksamawasiliano ya roho kwa roho au roho na roho roho yako inaelewa, inaelewa pale mungu anapozungumza na wewe lugha yake siyo kiingereza wala kifaransa wala kireno wala lugha yoyote nyingine ya duniani ila utamsikia kwa lugha unayoelewa anapozungumza na wewe kumbuka lugha ni sauti yenye msimbo kwa mfano ikikuambia neno tata pengine halitakuwa na maana kwa baadhi yambao labda hawajui kiswahili lakini kama kuna makubaliano kati ya watu wawili au zaidi kunamaanisha kuja basi wale wawili watakuwa wameelewa maana ile neno kwamba kwambaile neno tata ni maana yake likuja na mungu ni mtaalamu mkuu wa mawasiliano na kwa lugha ya roho anaweza kuzungumza na yeyote au na kitu chochote bibiia inasema uihesabu idadi ya nyota kuzita zote kwa majina so azabui sura 4 an tu kwamba anajua zile nyota kwa idadi yake lakini pia amezita majina na wakati mwingine unapoona kile kimondo au nyota inaanguka kumbuka kuwa mungu ameita kwa majina oh, oh. E, na zinamwelewaeda kasome hii zaburi ya 4swa jinsi ambavyo ukuu wa mungu na ubora uboramungu namna mbavyo mungunaeza akawasilianana oot akaongea na chochote kama kamanaweza kuongea na nyota unafikiri awezi kuongea na roho yako na ukamsikia na ukumelewa na mtoto mungu anasema kama hujawahi kumsikia inaweza kuwa ni kwamba umekuwa umsikilizi moyoni mwako au hautilii maanani kile ambacho anaongea na wewe basmtu wetu wa mungu anahitimisha kusema kama hujawahi kumsikiliza inaweza kuwa ni kwamba umekuwa umsikilizi moyoni mwako au haulit, haulitilii maanani neneo lake kwa hiyo endelea kujizoeza kuitambua sauti yake kwa kujifunza neno lake mungu na neno lake ni wamoja na anazungumza tu na wewe sambamba na neno lake kadiri unavyozidi kujifunza neno la mungu ndivyo unavyozidi kuifahamu sauti yake na unaweza kumjibu anapozungumza na wewe mtoto oh, wa mungu anafundisha siri kubwa sana hapa eh? anasema kwamba inawezekana haujai hu- hu- hu- kumsikia ni kwa sababu ujatilia maana neno lake kwa sababu sauti ya mungu italandana na maarifa na kweli ya neno lake hatazungumza kinyume na neno lake kama huna neno lake ndani yako itakuwa ni ngumu kuisikia sauti kwa sababu utasikia ameongea na wewe lakini utaweza kutofautisha na fikra yako na mtazamo wako uaweza kujua kwamba niakili yako inaongea ni shetani anaongea au ni yeye anaongea oh. lakini ukiwa na neno lake ndani ya moyo wako akizungumza utajua uni mungu anazungumza na mimi utajua kweli hii maarifa haya ni ya kwake na utayafatisha na kutembea katika njia hiyofneno wow. la mungu hii, wakika, kwa kila siku. hii ambayo ni kwa kila siku ni teenager, na sana, sana. maarifa k sauti ya mungu katika maisha yako kila siku wow. Wa mungu totowamungu nenda ndani zaidi kwa kwakusoma mistari ifuatayo zaburi ya mstari wa mstaiwaz zaburi ya Mbili, wa msta na kitabu isaya sura 3 mstari wa wow. tufanye sala hii kwa pamoja siku ya leo mpendwa baba ninakushukuru kwa uwezo wa kusikia na kuitambua sauti ya inaenda katika roho na si katika mwili maisha yeah? yangu nenda katika roho na si katika mwili kwa hiyo roho yangu wakati wote imefunzwa na neno lako kuisikia na kuitambua sauti yako kunayoniongoza nayo katika ushindi endelevu katika jina la yesu amina oh, koo mungu anakuongoza wewe katika ushindi endelevu eh? so ule ushindi wa mara moja sio katika maisha ya kupanda na kushuka hapana ikutoka utukufu mpaka utukufu ukuu mpaka ukuu imani mpaka imani ubora mpaka ubora bas kama umekua ukifuatisha ratiba yetu ya kusoma bibilia kila siku siku ya leo tutajifunza a kitabu cha matayo sura ih3 na kitabu cha kutoka sura a 2 na 2shiinatao wow, hii ratiba kusoma bibilia kwanzia januari mpaka disemba nakua umemaliza na taski ya leo ni fanya afuatayo mtoto Sema, siku nzima ya leo tafakari mitali ya ishirini wa ih7b ambayo inasema pumzi ya mwanadamu ni taaya bwana kupeleleza yote yaliyomo ndani yake oh, ile pumzi unayovuta ni taaya bwana hmm? kama kusemabol nasema kamba pumzi yako inapita ina, ina, puani lakini naenda kwenye mapafu baadaye kwenye damu inazunguka mwili mzima basi pata maarifa haya neno la mungu ambayo inasema pumzi ya mwanadamu ni taaya bwana hupeleleza yote yaliyomo ndani ya, ya mwanadamu gua oh, oh. kubariki sana siku yako njema na ushindi katika jina la yesu amina aminaaleluya na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini na kala za rapsya uhakika lile toleo maalum la eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la ni miaka i miak 1319 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao anaitwa na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi kala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au inatochangisha namba ya vodacom ambayo ni 817798 817798 chochote ambacho eza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako kenye mashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya vyaatv pamoja na ile ebu hebu ya kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na katika taifa letu Eh, kumbuka wokovu sisi ndio akuupeleka sisi ndo akuudhamini wewe na mimi ambaye unasikiliza ast hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako yo njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina