Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana haleluya karibu tena katika siku nyingine njema ya kipekee siku nzuri kabisa ya ijumaa th 2 februari 224 wakati mzuri wa kujifunza katika ra waliowakika kwa wasomaji wa awali eh. wale watoto miaka 12 mpaka, mpaka, mpaka miaka 6 hici eh. ni kitabu kizuri kwa ajili yako ambacho ya, iaandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji crisp ya kilome phd somo zuri la leo linasema umba nauumbe upya ni jambo gani ilo ambalo ungependa kuliumba ambalo alijawai au ni jambo gani ambalo limekuepo lakini nataka kuliumba upya nat kulibadilisha ta kuligeuza mtotowa mungu anasema inawezekana kabisa hii. na andiko la ufunguzi toa katika kitabu cha wibrania sura ya 11 mstai watu Yole nasema kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiri oh, kwa imani twafahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungu hata vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiri mtoto wa mungu anaanza kusema jana nilikuonyesha kwamba wewe ni kiumbe bora kat viumbe vyote vya mungu alivoviumba uliumba kwa mfano wake uliumba kwa sura yake o, kama uliskiza uli ya jana tarehe moja uh, utakuwa umeona kwamba tulijifunza kuhusiana na kwamba mwanadamu ni kiumbe bora kabisa ni the first and the best. ni wa kwanza na bora kabisa kwa ukuru tukufu katika viumbe vyote ambayo mungu amevyumba namttoungu anasema hilo linamaanisha wewe ni kama baba yako wa mbinguni kusoma katia mwanzo sura ya wanza ishia 6t utajifunza eh? mungu alisema natumbe mwanadamu kwa sura na mfano wetu aende katawale mm? wanyama wakondeni samaki wa baharini ndege waangani vote vitambavyo katika nchiaminawewe tuliumba kwa, kwa sur namfanowbaba yetu ambinguni alivo ndo tulivo leo hii namtoto mungu anasema ambaye aliumba ulimwengu huu kwa maneno ya kinywa chake eh? nakosoma katikabraniasuraarwatau na ulimwengu uliumba kwa maneno yamungu ulitamkwa na yale maneno yakatimia kawahaisi ili namaanisha pia kwamba kwa imani wewe pia unaweza kuumba ea kubadlisha jamo kueua jambo kuumba upya tena kwa maneno yako yakoaeza oh, oh, eh? kaumba kitu kipya ambacho hakikuwepo kabisa pia ukakigeuza kile kitu ambacho kilikepona changamoto au kina shida au kimepoteza uelekeo na nguvu ukakirejeza katika utukufu katika ubora mondiko isema katika ho o aaofahmya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno la mungue ulekeshwa ulibadilishwa ulisashwa u hali stahiki oh, kiasik kutokana na yale maneno ambayo alikuwa nazungumzwa hmm. na mtoto mungu anasema kwa hiyo kama kuna hali yoyote maishani mwako ambayo ungependa kuibadilisha unaweza kuibadilisha kwa maneno yako ngin oh, naea kasema kivipi mtotomungu anasema ichunguze bibilia yako uone kile ambacho bwana amesema kuhusiana na hali hiyo na uanze kukitamka kile ambacho neno la mungu linasema kuhusiana na jambo hilo na muda si mrefu utakuwa na badiliko unalotamani oh. kama kuna jambo unataka kubadilisha atakubadilishugeuz mungu anasema nenda kwenye neno la mungu chunguza neno la mungu tafuta neno la mungu linasemaje tafutanenolamungu na kuhusaahilo jambo chukua yale maneno ambayo neno la mungu limesema kuhusiana na kuhusiahilo jambo yaanze kuyazungumza kuya, kuya maneno kuyatamka juu ya le jambo juu ya ile hali juu ya yule mtu au juu ya yule mji namtoto wa mungu anasema muda sio mrefu utakuwa na badiliko unalotamani wa wow. kwa hiyo kumbe nguvu ya kubadilisha na kugeuza jambo na kuumba jambo ipo ndani ya kinywa chetu lakini tutahitaji maarifa ya neno la mungu ambayo ni nuru na ni taa ituongozi tuweze kubadilisha ule ulimwengu wetu au ile hali a le mazingira ufanane na ile kweli ya mungu au le kusudi la mungu au le mpango wa mungu wow. munguwa mtotowa mungu anasema ndani zaidi wakusoma mstari ufuatao mubiri sura 8n mstari wa hmm? nn mubi su msa wa n anaomba tufanye salahiko pamoja siku ya leo sema kwa maneno yangu ya imani ninaumba maisha ya uzuri ya ubora ya utukufu na baraka aeluyaamaneno so, yangu ya maniaumba maisha ya uzuri ya ubora ya utukufu na baraka haleluya basi endelea kutafakari kweli hii siku ya leo natumia maneno yako ya kinywa kutengeneza ulimwengu wako na kuumba ufanane na kweli ya mungu ambayo imedhihirika ndani ya neno lako siku yako hiyo njema hiyo ya ushindi katika jina la yesu amina haleluya kanisa la lugha la rabsudi lilakukaribisha katika ibada ya komunyo eh. baada ya meza ya bwana pamoja na mtu wetu wa mungu mchungaji chri ya kilaume phd siku ya jumapili ya kwanza kabisa ya februari hii wakati mzuri kabisa kuanzia saa ki n 2 kamili jioni pale be park kumiwabe park tangibovu karibu ushiriki na sisi wakati mzuri kabisa wa kubarikiwa wa kujengwa wa kusikia eneo la mungu lakini pia kushiriki meza ya bwana katika utakatifu katika ubora katika ushindi jumapili hii tarehe 4 februari 224 wakati mzuri kabisa wakuwa sehemu ya kitu kikubwa ambacho bwana anafanya kwa ajili yako mwaka huu 224 mwaka wa ukombozi usikose saa sa 1b kamili pale mbezi paka