haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1 na m kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana ana yesu asipiwe karibu sana katika siku nyingine njema na kipekee wakati mzuri kabisawakujifunzaitabu chetu chaaluwwlmiak 12k 19 wakati mzurikabisawkujifunzneno la munguskleo o limsema kuishi katika jina lake lisiloshindwanufnsho namnakushikatika ji ayesu lsloshindw maana ya kuishi kwa jina la yesu hivi inamaanisha nini kabisa kusema kwamba naishi kwa jina la yesu au naenenda katika jina la yesu maana yake ni nini wa wow. embuungana nami siku ya leo kujifunza kweli hii kupitia kitabu hichi kizuri kabisa cha tivo na andiko la ufunguzi inatoa katika waraka wa kolosai sura ya tati msara 1 in 7 na neno linasema na kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika jina la bwana yesu nikimshukuru mungu baba kwa yeye oh mtoomuunasemae tuzungumze jina la yesu halijawahi kushindwa ndio maana po alisema lolote mpanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni hmm. eh? yote katika jina la bwana yesu na mtoto mungu anaeleza fanya yote katika jina la yesu hakumaanishi kuwa unatok au unapotaka kusafisha viati vyako au kusafisha sakafu kwa mfano tukichukulia mfano huo wa kusafisha viatu au sakafu useme kwamba anavisafisha viatu hivi katika jina la yesu au unaefuta sakafu hii katika jina la yesu hapana hiyo sio namna ya kutumia jina la yesu katika mtazamo wa kuishi kwa jina la yesu bali maana yake ni hii kuwa unatakiwa kuyaishi maisha yako kwa jina la bwana wetu yesu kristo katika hali na mazingira yoyote maisha yako yanapaswa kulitangaza jina la yesu kristo unaishi kama mwakilishi wake unaishi maisha yako kila siku ndani na ukiwa na ufahamu wa nguvu yake wa utukufu na utawala wa jina lake ko oh, oh, unaishi maisha yako ndani ya jina la yesu eh? jina la yesu nakuwa ni ngome ni, ni mji ni eneo ni kasema ni nyenzo inayofunika inayokulinda inayokutunza na unatembea katika ufahamu na uelewa wa nguvu ndani ya ilioo oja utukufuulio jina na utawala ulioko ndani ya hilojina oh, fanya hivi na mtoto mungu anasema unapofanya hivi au na matatizo ya kiafya maisha yako yatakuwa ni mkondo usioisha wa baraka na miujiza au takuwa na ufahamu wa uhitaji kwa sababu nguvu ya utukufu wa jina lake fanya mambo yote yawe sawa kwako kwa ajili kwa yako na ndani yako ko kuna maisha au ambayo hayaishi baraka yani ni mkondo wa baraka kila siku ni mkondo wa meujia kila siku kwa nini kwa sababu natembea katika ufahamu huu wa mamlaka na nguvu na utukufu ulioko jina la yesu lahisu mungu anasema swali ni je unaishije kwa jina lake na unaishije kama wakilishi wake kana mtu anauza swali ya hiyo kwamba nimeelewa nimesikia kwamba naeza nikaishi kwa mamlaka ya jina la yesu nikatembea katika uturufu wake nafanyajfanyaji sasa namnagani vitu hivi vinakuwa dhahiri katika maisha yangu ya kila siku na mtoto mungu anasema ni rahisi kwanza muda wote utambue uzima wake uliyopo ndani yako oh, tambua kwamba kuna uzima wa kristo ndani ya maisha yako kuna uzima wa mungu ndani yako so, kwanza yohana soaraz yoana 11 inasema na huu ndio ushuhuda ya kwamba mungu alitupa uzima wa milele na uzima huu umo katika mwanawe haleluya uzima huu hauwezi kupatwa na mauti au magonjwa pili kamwe usiishi kwa hofu ishi ukiwa na ujasiri kwao mtu wetu wa mungu hapa anafafanua na kueleza namna ya kuishi katika jina la yesu aatuma jambo la kwanza tambua kwamba uzima wake uzima wa mungu afya ya mungu maisha ya mungu yako ndani yako kwanza jambo la pili ishi kwa ujasiri usikubali hofu iwe na nafasi ndani yako yakoaaof atokane na mungu Pasu ya mungu Mdodo mungu anasema vile inasema nasema katika pen, pendo hakuna hofu lakini pendo lilo kamili huitupa nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na wenye hofu hawakukamilishwa katika pendo waraka kwanza wa yohana sura 4sa 18 hiyo hofu atokani na mungu mtumish wale ambao wana hofu maana hawajakamilishwa katika pendo anasema kama kabla ya sasa kila wakati ulikuwa unashambuliwa na hofu kuanzia sasa nakuendelea sema ninakataa kuogopa inaishi kwa ujasiri katika jina la yesu kama kabla ya leo kabla ya kaaya ulikuwa unashambuliwa na naf mara kwa mara kuna watu panic unashamuli shambulizi la a anashindwa kufanya chochote ingine mapigo ya moyo anakenda kwa kasi sana natoka asho kaisa yan anakua kama vile amezubaa ameub ameduhfanya wengine eh, mpaka wanazimia kwa sababu ya, ya shambulio le la hofu so, nandio mana mtotu wa mungu anasema kama ulikuwa ni mhanga wa ili jambo aa maneno haya kwanzia leo hii na badiliko atokea katika maisha yako sema so, ninakataa kuogopa ninaishi kwa ujasiri katika jina la yesu usiruhusu so, o siu ya mungu hofu ni ile silaha ya adui kushambulia imani yako kushambulia afya yako mtunu hmm. ansakusma hailei tofauti yoyote au haijalishi ni nini unaokutana nacho katika maisha yako kwa jina lake wewe ni mshindi na umeshinda milele yote kwa jina lake unaishi juu zaidi ya hali zote tabu zote za dunia hii jina lake ni mnara imara ulizaliwa humo ishi humo aleluya nasema uwe na ufahamu huu kwamba jina la yesu ni mnara imara umezaliwa ndani ya jina la yesu hakuna tabu za dunia hii wala maangaiko ya dunia hii ambayo anaweza kushinda kumeza wewe unaishi juu zaidi ya zile tabu na changamoto za dunia na upinzani wowote ulioo katika maisha kwa sababu unaishi ndani ya jina la yesu na ni jina kuu lenye uweza na lenye nguvu na kupitia ilo katiisha jambo lolote lile uklika chini ya utulivu ya utii wa jina la yesu mungu ndani zaidi kwa kusoma soma ya sura mstari wa mpaka aisaa tafsiri la mpc lakini pia soma uh, injili ya luka sura ya 1 msarw 19 aweza pia kusoma hiyo itakuwa nzuri sana kwa wale ambao wanaweza kusoma kiingereza vizuri wa fanya maombi yako pamoja sama mpendo baba na kushukuru kwa nguvu ya baraka za kuishi katika jina la yesu kwa jina lake ninaishi kwa ushindi juu na zaidi ya hali zote na tabu za dunia wow. hii inaishi katika amani katika ustawi katika afya katika mafanikio katika ukuu endelevu kwa utukufu wa baba babau katika jina la yesu unaishi katika amani unaishi katika ustawi katika afya katika mafanikio katika ukuu endelevu oh, oh. kwa utukufu wa baba babaelu na kama umekuwa ukifuatilia ratiba yetu ya kusoma vibilia kila siku kwa ule mpangousoma vibilia ndani ya mwaka mmoja leo hio tunaenda kusoma njili ya matayo sura ya, sura ya 25 mstari wa kwanza mpaka wa 30 na kitabu cha kutoka sura ya 29 na sura ya 30 na taskiletu ya leo kama ni kwamba kwa ujasiri na furaha litumie jina la yesu kuleta mabadiliko chanya katika ulimwengu wako leo eh, tumie jina la yesu kuamuru afya na uzima leo katika ulimwengu wakou jin s kuamuru kuanzia leo hii una uwezo wa kuelewa vizuri lile somo ambayo alikuwa lina changamoto kwako pale shuleni ime jina la yesu kutamka amani kwenye familia yenu kwenye mtaa unaishi enye taifa ambalo unaishi wao mungu wa kubariki sana siku yako ya ushindi iwe utukufu na ubora katika jina la yesu amin Hallelujah. glory glory, glory, glory. In live glog na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za asyauhakika iletoleo maalum la ge eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la lager ni miaka 13pka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6mpaka 12 ambao inaitwa kwa of reality for early readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au unaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho a kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako mashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya tivo pamoja na ile eu sio kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika shule zetu na shl t tafa tu eh? umbukaokovu sisi ndio akuupeleka sisi ndio akuudhamini wewe na mimi ambayo unasikiliza hii ndiyo sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote siku yako o njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina