Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana Alleluia. karibu tena katika siku nyingine njema nakipekee wak kialum wlch a mtwtuwamungu mchunajaleo siku ya jumanne tarehe 6 ebary 22 mwak wetu waukomo no asema kila kitu chini ya miguu yako oh maneno mengine wewe uko juu ya vyote hii ah, ni nzuri sana kila kitu kiko chini ya miguu yako eh? kwa maneno mengine uko juu ya vyote m kufikiri hivo maikuwaza hivo a tmungu anazakusema kusoma katikafeso sura ya kwanza mstari wa mbili, the amplified bible classic neno linasema naye akaviweka vitu vyote chini ya miguu yake na kumteua kuwa kichwa kikuu cha kanisa lote utawala unao tumika kwenye kanisa zima oh, oh. eh? ameviweka vitu vyote chini ya miguu yake akamteua ekuwa kichwa kikuu cha kanisa lote nani huyo huyo hmm? ni bwana yetu yesu kristo ameteuliwa kuwa kichwa cha kanisa kanisa ni mwwili wake amevitisha vitu vyote chini ya miguu yake oh, tawala zote umsi mamlaka zote usultana ukuu wotetwa mungu aanaza kusema biblia inasema mungu ameviweka vitu vyote chini ya miguu ya yesu kweli hii ina nguvu sana na ni ya kina kirefu eh? ina kina kirefu sana hii i katika fikra na mtazamo na muktadha kwamba vitu vyote vimetiishwa chini ya yesu kristo nakama vitu vyote viko chini ya miguu ya yesu inamaanisha vyote viko chini ya kanisa ambalo ni mwili wake yesu ndiyo kichwa biblia inaliita kanisa utimilifu wake kusoma efeso sura ya kanza msaro wa ishirini na tatu na hili linamaanisha kuwa bila kanisa yesu hajakamilika kwenye dunia hii oh, ni maneno mazito mno yanaovunja ile theolojia ambayo sio sahihi kwamba bila kanisa yesu hajakamilika hapa duniani kwa sababu yye ni kichwa nassi ni mwili wake kichwa akiwezi kwenda bila mwili mwilimtunishi kwa una sehemu ya kipekee sana ambaye ni sehemu ya mwili wa kristo ambayo ni sehemu ya kanisa oh, na roa mungu anataka tufahamu na tuelewe kwamba sisi ni mwili wa kristo tuko juu ya vitu vyote vyotemungu anasema ni kama mwili wako wa nyama kichwa chako kiko juu kikifuatiwa na sehemu nyingine za mwili wako kushuka chini kuelekea kwenye nyayo za miguu yako lichaa nafasi yako au Uh, licha ya nafasi yako au unasimama juu ya nini hata kiungo cha chini kuliko vyote katika mwili wako ncha ya vidole kwa mfano ya, ya, ya, ya, ya miguu yako viko juu ya mahali unaposimama au juu ya kile unachosimamia eh? unachosimamiagu anasemari kama vgousimaa juu ya meza kwa mfano eh, hata kiungo cha chini kabisa cha mwili wako eh? hata kama ni kucha za miguu au vidole vyako vya mwisho vya miguu takua viko juu ya ile meza kwa hiyo kama huye ni mwili wa kristo y <laughs> ni kiungo katika mwili wa kristo huko juu ya vyote haijalishi ni kiungo gani mtoto mungu anasema kwa hiyo biblia inaposema mungu ameviweka vitu vyote chini ya miguu ya yesu na kumfanya kuwa kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya mwili wake ambayo ni kanisa maana yake ni kwamba kila kiungo katika mwili wa kristo haijalishi kipo uh, sehemu gani kina umuhimu sana kuliko kiungo kingine au kinatumika zaidi kingine kingin hivyo viko juu ya vitu vyote ambavyo chini ya mwili itu o... yote mbayo vimetisw h wliunasema ili mradi uko ndani ya kristo uko juu juu ya ili uko ndani ya vitu vitu vyote vyote kwa uko ni ni kiungo kiungo gani hebu ondoka na na mtazamo huu leo kwamba sababu katika mwili mungu anasema shauki yake kubwa na ya dhati ni kuwa kila mmoja ndani ya mwili wa kristo aelewe kweli hii ndani ya mwili wa kristo hakuna asi na umuhimu hata kama ulidhani wewe huna umuhimu bado uko juu ya vyote hili halihusiani kabisa na nguvu au uwezo wako mwenyewe au uwezo binafsi ni matokeo ya wewe ni nani kiungo cha mwili wa kristo kwa hiyo uko juu ya magonjwa na maradhi uko juu ya shetani giza na mauti uko juu ya udanganyifu uharibifu uongo na nguvu za nzooofisha zinazotesa maisha watu huu, ya watu katika ulimwengu huu wa kawaida uko juu ya ulimwengu a mesikiadhana mtumish kwamba hi husiani na uwezo wako binafsi ile nahusiana na lakini wewe ni nani ndani ya kristo we ni kiungo katika mwili wa kristo o kama kristo yuko juu ya vitu vyote wee pia uko juu ya vitu vyote juu zaidi ya shetani juu zaidi ya uharibifu juu zaidi ya magonjwa juu zaidi ya mauti ju zaidi ya nguvu zinazodhofisha na kuwatesa watu ulimwengu uko juu ya kuwatea watuulimwenguo ulienuwot ztaa hu nazungumzanamna hiyo unasema naumiliki ulimwengu ulimwengu chini yangu usikubali kwenye kuwa we kua nal dana ai kwama uko chini ya ulimwengu ukikubali hilo maisha yako yatafanana hiyo dhana ukiwa juu juu ya ya kitu kitu kile na aa ukiwa chini kitautaa t mungu anasema wakati wote ukumbuke kwamba wewe ni nani kama yesu alivyo ndivyo ulivyo katika ulimwengu huu huuaanzayoasur 1 duniani ndivyo ulivyo ulo maneno mazito mno ukiarudia tena ukiyatafakari utaelewa kwa nini yesu alisema mki, <laughs> kweli itaweka huru hebu fikiria saivi yesu alio saiisalietukwa Christ. mwenye mamlaka mwenye utukufu mwenye ubora mwenye enzi mwenye ukuu sema kama alivo ndivo tulivo tuna uzima wake ndani yetu uzima ule ule ambao tuna haki yetu. haki yake ile ile anayo mamlaka dani yetuul ina mamlakambinguni duniana chini ya dunia <laughs> mungu anasema kama yeye alivyoketishwa kwenye mamlaka na utukufu mkuu juu zaidi kuliko ya falme mamlaka tawala na kila jina litwa si tu katika ulimwengu huu bali pia katika ule unaokuja ndivyo ulivyo na wewe aleluya wow. wow, wow, wow, wow, wow. kwa hiyo kutawala ulimwengu wako kwa kuwa ameviweka vitu vyote chini ya miguu yako ah. okay a maneno alemaneno ukiasoma unasikia kuna kwa lugha tena kama dakika tano hukm kwam sis tumektshwa mkono wa kuummungu pmojanayeskrist leo sasa hi, hivi wakati opote ulipo Ili mradu, mbadoa mbadoa mara lidmaraya pili o ndino sem ulookshwlonokshpmoja mana mtoto wa mungu anahitimisha kusema tawala ulimwengu wako kwakuwa vitu vyote vimewekwa chini ya miguu yako wa sikubali kuwa mhanga wa hali wa mazingira wa mifumo ya ulimwengu huu ambayo ila ndani na kwelia neno la mungu hmm? tunaomba kwa yetu, tunaomba ya mataifa yetu ya nchi zetu tunaomba ya viongozi wetu tu vongoziwetu ya miji yetu kwa nini kama tumetishwa pamoja na kristo tunaweza kuona uongo ambao unaweza ukaaribu nchi ukaaribu mji ukaharibu taifa ukaaribu shule ukaaribu familia maana tunaomba kwamba haki ya mungu itamalaki na kutawala katika miji yetu viongozi wetu na hekima ya mungu kufanya maamuzi sahihi yenye kuleta ubora na ushindi katika mataifa yetu namiji yetu oh, oh. t mungu anasema nena ndani zaidi kwa kwakusoma maandiko yafuata yo waefeso sura kwanza, ya wanza mtari wa 1 9 mpaka waishirini sur ya pili mstariwa nn mpaka wasita warumi sura ya tano mstawa ah, kumina sabmsa hiutafakari ujioni jinsi ambavyo ni watofautisi wa kawaidasahh umeketishwa juu ya vitu vyote o chini a mguuyea nafanya pamoja na mimi siku ya leo sea inajinufaisha na uweza na utawala wa kristo nguvu na utukufu wake kuvunja ushawishi wa shetani juu ya mataifa juu ya watu juu ya viongozi juu ya vijana wote duniani kote haki ya mungu kuijaza dunia na kuifunika mioyo ya watu kwa maana nafsi zote ni za kwake kwakealeluya oh, haki ya mungu inaifunika mioyo yote ya watu mioyo ya vijana wote kitanzania kutoka eh, kaskazini mpaka kusini mashariki mpaka magharibi bara na visiwani Oh, haleluya kwa sababu nafsi zote ni mali ya mungu na ataki hata mmoja apotee bali wote waifikie toba na taski yetu ya leo ni kusoma mstari ufatao na kuutafakari wa efeso sura ya kwanza mstari wa 2sh2 mpaka wa 2h3 emopata nafasi ya kusoma mstari huu na kuutafakari kipekee na utaona badiliko na ushindi na ubora kuhusiana na mali ulipoketishwa pamoja na kristo na mamlaka ulionayo na namna ambavyo unapaswa kuiachilia na, na kuuruhsu kui itende kazi katika ulimwengu wa. wako ka kubariki sana siku yako yo njema na ushindi iyo ya utukufu kaadhika jina la yesu amina haleluya glo na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za apyhakika letoleo maalum la e eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile la age ni miaka 13mpka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambao inaitwa kwa of reality for early readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au unaitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho eza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako kwenye mashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya vyartivo pamoja na ile eu kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna isiyokuwa ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika katika shule zetu na taifa letu eh? okovu, sisi ndio kat sisi ndio nuua wewe na mimi unasikiliza ama hii ndio sehemu ya kipekee ya yakusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote Siku yako njema na ushindi na asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina