Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la ralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezi bich katika ukumbi wa mbezi park kabala na puma petrostation lina kukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee nieno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana aleluya wa wow. karibu tena katika Kati siku nyingine njema nakipekee wakati mzuri kabisa leo siajumapili th 1 22wetu waomo oasema vitu vyote viko chini ya miguu yako namna hii ikfikiri kamahm wewe umeketishwa pamoja na kristo katia mkono wa kumi a mungu baba na vitu vyote viko chini ya miguu yako eko letu la ufunguzi ni kutoka katika kitabu cha efeso sura ya kwanza taruwa kumi na tisa mpaka wa ishirini na mbili na tafsiri ile yaambayo inasema na kuombea kwamba kwa uanze kuelewa ukuu wa ajabu wa uweza wake kwetu sisi tunawamwamini hu ni uweza ule ule wenye nguvu uliomfufua kristo toa kwa wafu na kumketisha mahali paheshima katika mkono wa kuumi wa mungu katika ulumwengu wa roho sasa iyu juu sana kuliko mtawala yeyote au mamlaka au nguvu au kiongozi au kitu kingine chochote katika ulimwengu huu au katika ulumwengu ule ujao na mungu ameweka vitu vyote chini ya mamlaka ya kristo na akampa mamlaka haya kwa faida ya kanisa esikia anavyohitimisha hapo akampa mamlaka haya kwa faida ya kanisa na mtoto wa mungu aaaza kusema bwana yesu amewekwa juu sana kuliko ufalme wowote na mamlaka na nguvu na usultani na kila jina litajwalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao mtoto <laughs> <laughs> mungu anasema hili ni la ajabu na umei kufikiri hivonajua kuna watu wanafikiri kwamba au wanawaza au wanaongea kwamba ana yesu ni kwanza mwiti bwana wanasema yesu ni yahudi fulani hivi alikuja ni nabii hapo e, mashariki ya kati lakini m- amna, amna chochote kikubwa kuhusiana na yeye hizo story ni zimetengenezwa tu zime zimeandaliwa tu kwa ajili ya kushepu uh, kuifanya jamii ielekee katika eneo fulani usikae utoe sikio lako kusikiliza uongo wa watu wa namna hiyo kwa sababu hawo wana mafundisho potofu na ni mafundisho ambayo ukisikiliza kuna ujanja na damu kuna mafundisho mapepo ndani yake watakutoa katika uhalisi <laughs> wa kweli ya mungu kama ambavyo tumesoma h bwana yesu unayomzungumza ni mkuu kuliko ufalme wote mamlaka yoyote nguvu yoyote usultani wwote kila jina litajwalo hakuna kuu kuliko yeye sio tu katika ulimwengu huu ule unaokuja pia yani e, tumasema ni clear uh, au <laughs> wakiswahili tunazungumza yani, ameweka wazi utawala wake hazungumzii utawala huu tu anazungumza utawala wote mbinguu na duniani sio katika zama hizi tu na zama zinazokuja kama likuwa ufikiri kuna zama nyingine zinakuja ziko nyingi ziko kubwa ziko, ziko zama zinakuja mdumishi zaidi ya moja na jiandae kwa ajili ya hizo <laughs> na mtoto mungu anasema hili ni la ajabu kisha katika sehemu ya kuhitimisha imesema mungu aliweka vitu vyote chini ya miguu ya yesu kwa faida au kwa manufaa ya kanisa kwa mana mengine hakuna kitu ambacho mungu hakuweka chini ya miguu ya yesu na si ajabu kwamba bilia inasema hakuna kitakachoepukana na utawala wake kuna mmoja tu aliye na mamlaka juu ya vitu vyote mbinguni na duniani anatawala juu ya vyote na jina lake ni yesu aijalishi aumpendi haijalishi una mdharau aijalishi una mdi yake aijalishi kutaki kumsikia lakini kiualisi hii ndio mtawala wa mbingu na nchi sioatekazama hizi tu azama zinazokuja kwayo ni bora ukajikabidhi kwake wakati huu ambapo ni wakati wa neema kuliko huj ukutane naye wakati wa asira yake <laughs> aitakuwa ra, aita rafiki kama ambavyo unafikiri wala aitakuwa rahisi kama ambavyo unaweza kuwaza kumbuka manadamu me... <laughs> ameumbwa kwa sura na mfano wa mungu na atapaswa kuja mbele za bwana na, na kutoa hesabu ya maisha yake haijalishi unaamini ilo a uamini mtumishi haijalishi lishi kuna mamilioni ya watu mabilioni ya watu yanaamini kwamba wao ni wakifariki au wakifa hapa duniani wanaweza kurudi tena kama mbu kama ng'ombe kama mbuzi mtumishi <laughs> kuna nafasi moja tu katika maisha haya Ki mwamini yeye unahama ktika ufalme wa giza falm wa nuru usipomwamini yeye umehukumiwa na ukiwa umehukumiwa mumishi ukilala utaamka siku ile ya mwisho ya ufufuo so ule ufufuo tena wa uzima laii utakuwa ni ufufuo wa hukumu ule ambao ukifufuka unakwenda kusmama mbele yake na kutoa hesabu ya maisha yako nasema ni ufufuo ambao unakilio na, na kusagamen katika maisha yako kabisa mtotomungu anasema tafsiri ya bibilia ya toleo the message inasema ndiye kinara katika kuendesha ulimwengu kila kitu kuanzia makundi ya nyota hadi serikali hakuna jina na hakuna mamlaka ambayo iko huru dhidi ya utawala wake na sio tu kwa majira haya bali milele yote e, ndiye anayeongoza yote ndiye mwenye neno la mwisho juu ya kila kitu ah, ah, ah, ah bwana yesu ndio mwenye neno la mwisho juu ya kila kitu iye anaongoza makundi ya nyota na serikali umeekufikiri kwani nyota zinakaa kule juu na zianguki mtumish kuna <tipos> mtawala nenolake, viko, <tipos> wa mbingu na nchi ambaye kwa nguvya neno lake vitu vyote vimeshikamana viko vinaenenda kamaambavyo inapaswa kuenenda tmungu anasema pindi neno linaposema kila kitu hilo hulijumuisha ndani mataifa yote magonjwa yote roho za uovu zote na kila jina linaloweza kutajwa si katika ulimwengu huu tu bali katika ule ujao pia hmm? kwamba huyu bwana yesu anaendesha kila, kila kitu yaani yuko juu ya kila kitu ana mamlaka dhidi ya kila kitu kaio ana mamlaka dhidi ya magonjwa yote dhidi ya mataifa yote dhidi ya serikali zote dhidi ya roho zote za uovu na jina lake lina uweza mkubwa mno sio tu katika ulimwengu huu hata ulimwengu unaokuja na nahijalishi ni jina gani unafikiri lina nguvu zaidi hakuna jina kubwa kuliko jina la yesu sasa utawala wa kristo juu ya vitu vyote ni kwa manufaa ya kanisa bwana yesu ndiye kichwa cha mwili yaani kanisa hii ina maana kwamba vitu vyote viko chini ya miguu ya kanisa je yeah unaweza kuona kwa nini ni lazima uishi kama mshindi kila siku a ya maisha yako sababu kama utawala huu wa kristo juu ya vitu vyote ni kwa manufaa y kanisa na bwana yesu ni kichwa na sisi ni mwili kwa maana kwamba kanisa ni mwili vitu vyote viko chini ya miguu yako kwa kama hu, mpokesu, kwa bwana pokeo maisha yako kwa unyonge tena unapaswa kuishi katika utawala na mamlaka uaskushi a uyong kristo kwamba vitu vyote viko chini yako magonjwa hayapasi kuwa changamoto kwako haijalishi kuna dalili ngapi zimejaribu kufuatilia mtumishi usikubali kuwa chini ya kongwa lake wee uko juu ya hayo magonjwa hayapasi kufurukuta wala kuharibu maisha yako wala kesho yako wala ficha yako mtoto mungu anasema vitu vote viko chini ya miguu yako ikijumuisha shetani na wabia wake wagiza mauti kuzimu ulimwengu mazingira viumbe hai na visivyo hai viko chini ya himaya yako a ya, ya, ya. mamlaka ya kristo utawala na milki yake ni kwa manufaa yako haleluya ndio maana unapaswa kujua ukuu wa jina la yesu ukishajua ulitumia hilo jina ukiwa na muktadha na uelewa wa ule ukuu wa hilo jina unajua usipojua kutumia silaha ingawa unayo silaha wewe siyo hatari yule ambaye ana silaha anaweza kukumaliza kwa sababu silaha unayo ila ujui namna ya kuitumia kasio hatari anakuwa hatari yule ambaye anaijua silaha anajua anayo silaha silaha kwanza na anayo hiyo sla wanza kutumia sila, na silaha na ana nauthuutu wa silaha anakuwa hatari kutuma ili uweze kufa, ku, ku, kufaidika na mamlaka lin na jina lifahamu liua lo borawake na ukuu wake kama ambavyo kambaotumkufundisha leo katika leo elewa atafakari tena mstari karudi mwenyewe kapekua bibilia yako vizuri somatafs tofatofaut komngereakata ta ao sit sabamkhoklw amla ii ya magonjwa yote shtaia hmm. mungu anasema unatawala kupitia yeye na unaweza kufanya mambo yote katika jina lake ah, ya, ya, ya, ya, ya. unatawala kupitia jina la yesu na unaweza kufanya mambo yote katika jina lake hiyo ni fact katika neno la mungu ndio uwalisi huo katika neno la mungu hmm. etufanye ukiri kwa pamoja sema vitu vyote viko chini ya miguu yangu ikijumuisha shetani na wabia wake wagiza mauti kuzimu ulimwengu mazingira vitu vilivyo hai na visivyo hai vimetiishwa mbele yangu kwa sababu ninatenda katika utawala wa kristo mamlaka yake ni kwa ajili ya faida yangu ninatawala kupitia yeye ninaweza kufanya mambo yote katika jina lake aleluya unaweza kufanya mambo yote katika jina lake hata kama walikwambia huwezi kutembea wewe ni mlemavu maisha yako yote ninakuhakikishia unaweza kulitumia jina la yesu ukaweka mkono juu ya miguu yako ukatamka uzima na afya juu ya hiyo mifupa yako kila siku na ninakuhakikishia utainuka utatembea utatoa ushuhuda wako kwa sababu jina la yesu lina uwezo wa kunyorosha ile mifupa iliyokuwa imekunja maana ikafanya iwe pamoja imenyoka swali ni je utaamini kichi ambacho nakwambia autakiona ni, ni, ni story ni uzushi ni maneno ya kutia moyo tu hmm? o laimanrahisi sana niesi mno si bapigasaunwonowao kila sikuatiguumsnasha jialayesgoatm kila siunamna yo amb mifupa natamka uzima na afya juu yako kaiajina la yesu narekebisha kila changamotolokat inaamuru usimame vizuri pokea nguvu kwanzia leo hii katika jina la yesu pokea hu imara zungumza na hizo ligament. zungumza na hizo joint. kwa jina la yesu tamka jumatatu mpaka jumatatu januari mpaka disemba na kuhakikishia pia inasema mvua itanyesha mawingo yakiwa amejaa mvua itanyesha maneno yako ni kama maji mtumishi kama mvuke nazidi kuyazungumza yale mawingu kwa ajili ya muujiza wako unakuwa yanatanda yakifikia kile eh? ileilya kwamba ule mgando wezi tenda kushikiliwa kule juu hatua imani utendee kazi hichi ambacho unacho, ambacho unacho ambacho la yesu na ulete estbaadiliko katika afya yako yako katika katika katika nyumba mji wako yat lwa t nnt uh, zaidi kulingana uh, ya Luca, 10, Efeso, apili, uh, na kile hapa sura sura wa mbacho mejifunza hnl lukasura k msaruwa kui natijkska wklchounkeeealiamnimaanatmzw kwake <laughs> kwa wakati sahihi mtumishi anatimizwa kwake kwa wakati sahihi wakati sahii naeza kaa ni kesho kesho kutwa siku mbili zijazo siku nne zijazo kumi zijazo au thema <coughs> zijazo bali ni kwamba je umeamini tendea kazi kile ambacho umeamini natembea katika ubora na ushindi wa utukufu wa bwana aleluya karibu ufanye sala ya ukovu pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maneno haya ambayo unayazungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhame kutoka katika ufalme wa giza wini katika ufalme wa nuru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu waliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua kutoka katika wafu ninaamini kuwa yu hai leo hii ninakiri kwa kinywa changu na kwamba yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake linahozima milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu oh, haleluya kama umefanya sarah hii pamoja na mimi siku ya leo amini kabisa kuna badiliko la kipekee limetokea ndani ya well, maisha yako kwaio umeamishakatkaufalmeagiza umelezwa katika ufalme wa nuru wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana wa maisha yako kwanzia leo hii na hakika maisha yako hayata hayatakaa ambavyo alikuwa mara kwanza. ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasiliane nasi katika namba zifuatazo 7t6 weze kupata shuhuda yako ya kile ambacho bwana amesema na wewe leo wakati unapokea ukovu lakini pia uweze kupatia kitabu kizuri cha rabsi uliyo hakika ukuwe vizuri katika imani ambayo imepokea ya bwana wetu yesu kristo wa wow. siku yako iyo njema ya ushindi na utukufu kadhi ka jina la yesu amina