haleluya karibu tena katika Amedeus, live podcast podcast nzuri sana ya kiswahili tunapatikana katika mitandao ya kijamii tunapatikana katika jukwaa la spotify tunapatikana katika jukwaa la google podcast katika jukwaa la castbox radio public na nyingine nyingi eh? neno la mungu linahubiriwa wakati wote saa zote na jina la bwana wetu yesu kristo linatukuzwa na kuinuliwa kwenye mitaa vitongoji vijiji na kila mahali katika podcast hii utasikiliza ya uhakika katika matoleo yote matatu makubwa lile la watu wazima na lile la watoto kati ya miaka st mpaka 1 lakini pia utasikiliza vipindi mbalimbali vya nve lakini pia utasikiliza uh, maombezi na maombi mbalimbali kwa ajili ya taifa na kwa ajili ya familia shiriki nasi kila siku itwao leo na maisha yako yatajengwa yatabarikiwa katika jina la yesu amina alleluya sankaibu tena katikauluga wow. katika afia elewa kitakuimarisha na kujenga katika imani yako ndani ya yesu kristo lakini pia kitakuhamasisha uwe mvuna nafsi na ujiandae vizuri kwa ajili ya ujui wa bwana wetu yesu kristo ambao upo karibuni kabisa an yani huko mlongoni hmm? asiku ya leo jumamosi tarehe kumi no nasema zingats iti 18 tafsiri ya inasema na sisi sote kwa uso usiofunikwa kwa sababu sisi tumeendelea kujitazama katika neno la mungu kama katika kioo na kwa kutazama utukufu wa bwana daima tunabadilishwa kuwa katika sura yake mwenyewe kwa utukufu uongezekao daima na daima kutoka hatua moja ya utukufu hadi nyingine kwa maana hii ilatoka kwa bwana aliye roho mm. ekusema iloandiko katika biblia yako ya kiswahili a kawaida hmm? kwa maneno ya mungu ni kama mtumishi ukilitazama kiomtumishi na, na, na sura ile na taswira ile hmm? na kivuli kile kinachoonekana upande wa pili kile kile kutazama kutafakari kuangalia ndivyo unazidi kufanana na unachokiona wailiununza <laughs> kusema kamwe usikatishe tamaa dhidi ya hiki unazokabiliana nazo hakuna hali au mazingira maishani mwako ambazo zinaweza zina kuwa hasara kwako au zimewekwa kuwa hasara kwako hata wakati mambo yanaonekana kuwa magumu na kwamba kuna shinikizo kila upande eh? kila upande <tuhu> mungu anasema uskate tamaa usiangalie hali iangalie neno endelea kulizingatia na kulitafakari neno Aya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya kumbuka somo linasema zingatia itafakari neno inamaana hmm? kwamba haijalishi changamoto shinikizo huku na kule usiondoe yako usiondoe umakini wako kutoka kwenye neno huu sio wakati wa kukatatamaa na kukimbia na kulia huu ndio wakati wa kujichimbia kwenye neno zaidi ndi wakati wa kutafuta kopi zako za ya rafsliohakika au nakala zako za ya asioaika hata kama ni sab nane za miezi tofauti ujifungie uzisome tena na tena ukurasa na ukurasa usome na maandiko na ufanye na ukiri na yale maombi mpaka yule aliye jitu eh? thiant wa imani aliyoko ndani yako ainuke ukisoma <laughs> <laughs> wa orinth na 46 inasema kwa hiyo hatulegei bali japokuwa utu wetu wa nje unachakaa lakini utu wetu wa ndani unafanywa upya kila siku siku kwa siku maana dhiki yetu nyepesi iliyo muda wa kitambo tu Eh, tufanyie utukufu wa milele uzidio kuwa mwingi sana tusiviangalie vinavyoonekana vinavyoonekana bali bali kwa maana ni ni vya vya muda tu vonekana, milele tusivyangalie vinavyoonekanaayneanyada yonekana zile changamoto ule ugumu ni wa muda tu mtumishi vya pale kudumu neno la mungu la, lin, milele yote niwamuda tuusivyautaku neno la mungu tumia nuru ya mungu hali kuzungumza na nio jambo lako na huo mlima hmm? lao kumbuka kile ulichokisoma katika msari wetu mkuu unapotazama utukufu wa mungu katika kioo ambacho neno la mungu unabadilishwa kutoka katika ngazi moja ya utukufu kwenda ngazi nyingine hmm? ilo safari ya mtu mwenye haki mtu mwenye. ni kama nuru inayopambazuka na kung'aa utukufua mp mchaa <laughs> kadiri unavyotazama ndani ya neno au kulitafakari neno la mungu ndivyo maisha yako yanavyozidi kuwa yenye utukufu gafla unatambua au unagundua kwamba hali za maisha ni vivuli tu sio kweli na kwa hivyo havipaswi kuamua maisha yako yaweje k zile hali za maisha kwa kaia tunasema ni mraumku eh, kwenye ya lami mchana kama tmnye babaryammcan saaabl n kmail kuna maji paolo, maji ukisogea pale pale hamna ni namna ya ya kuakisiwa mawingu juu inaguswa ma kogemyakuki a mawingliokouusw tilchangaotokatika maisha ambacho sio halisi uhalisi neno la mungu huweka mkazo kwenye neno sio kwenye hiyo hali hiyo hali ukizungumza nayo itabadilika neno ndo lina nguvu mtumishi ndo limeumba mbingu na nchi hmm. totomungu anasema kwa hiyo haijalishi uzoefu ule ambao umekuwa nao katika maisha kwa hiyo ni mshindi milele kwa sababu aliye mkuu zaidi anaishi ndani yako biblia inasema kristo ndani yenu ni tumaini la utukufu waolosa neno fupi sana lakini lina mambo mengi hu <laughs> mstari ni, ni watofauti mno ya jana tarehe t alafu uangalie namna mbavyo tumefafanua austahuouogu anasema hiyo ina maana kwamba kuna utukufu katika maisha yako ni utukufu wa milele ambao unaongezeka kila wakati unapotafakari juu ya kweli za mungu asili yako na urithi wako ndani yake oh. k neno la mungu limebeba kweli yake limebeba asili yake limebeba urithi wako ndani yake vile vitu ambavyo tayari umeshapewa bure umekirimiwa bure ni vya kwako vipo katika neno unapaswa kuvisoma kuvitafakari kuvijua na kuvitamka ndio vocha zako hizo mtumishi unajua maana hmm? ya tigwe, ya maana y ile vocha unayonunua yatigo ya oa amat unaingiza kwenye simu yako ndio unapata thamani yake kama ni nia ingiaano ilu moja ui ko aaaa kko wakili ambacho linasema namaana upate thamani ya lis ya hiyo vocha au hyo uon hmm. mungu anasema wewe ni uliyefanikiwa wewe ni, uliye ni mafanikio eh? upo katika ustawi katika afya njema katika amani na katika usalama amekupa maisha ya ajabu ya maendeleo ya ukuu unaoongezeka daima ili kudhihirisha utukufu na haki ya ufalme wake mtukufu mtukufuu kuna ufalme glorious kingdom ambao sii tunaishi ndani yake lazima tuidhirishe kule haki haki falme utukufu huo uonekane kwa kwa kwa watu watu watu wote ndio maana tunaomba tunaomba tunaomba tunaomba ajili ajili ya ya ya ya ya ya ya maelfu na na na mamilioni duniani mabilioni amani ya mataifa hekima na maarifa na hofu ya mungu ndani ya viongozi wetu wafanye maamuzi yenye kuleta amani ubora ustawi katika nchi zetu wapitishe sera na mikakati na mipango yenye kuleta tija maendeleo usawa na haki katika ji ni mataifa ulimwengu tunamkemea yule mwovu asishawishi fikra zao na mitazamo yao kufanya maamuzi ambao ataleta potef tata maauo tawanynatengeneza limwengu amepewa mwanadamu kutawala nayie ndo amepewa ruhusa ya kuamuru nini kiingie kama ni uzima au ni mauti kama ni baraka au ni laana kwa hiyo kama mwana wa mungu hatukai tu bure tukasubiri liwalo na liwe hapana mtumishi tunaamua nini kitokee katika miji yetu hm. aleluya unakumbuka wakati wa korona b2 nakumbuka kazi ya kanisa duniani imefanya nini na kuikimbiza korona katika miji ni mataifa a limwengu ni muhimu sana kuelewa kwamba maisha ni jambo la kiroho kuna wale ambao wangetamani kuona ulimwengu unaingia katika machafuko mamilioni ya watu wanakufa wanasambaratika kila mahali wako, wako wengi tu lakini pia kuna baadhi yetu wengi tu ambao tunapenda kuona amani utulivu furaha haki upendo Injiri ya kristo ikiubirwa kila mahali kitapakaa kila mahali ayaukii hmm. pamoja na mimi sema daima ninaelekeza macho yangu kwa kristo na la neno lake la milele hivyo ninatembea na kudhihirisha utukufu wa mungu kila siku kila mahali neno linadhihirishwa kikamilifu ndani yangu na kupitia kwangu mimi nimefanikiwa maisha yangu ni kwa ajili ya utukufu wa mungu kwa sababu ninaendelea kulizingatia na kulitazama na kulitafakari neno la mungu Kiri mzuri sana faa mafunz zaidi kwa, sana, sana, sana. kwa wa ausomasataoapili su ya s tafsa u sansy suawata kitabuchayoshua sura, sura yakwanza mstari wa yako wow. ya ushindi na ubora katika jina la yesu Amina. aleluya karibu ufanye sala ya okovu pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maneno haya ambayo unayazungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhame kutoka katika ufalme wa giza gwini katika ufalme wa nuru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu waliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua kutoka katika wafu inaamini kuwa yu hai leo hii hiininakiri kwa kinywa changu ya kwamba yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake ninahuzima wa milele imezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu o haleluya kama umefanya saraha hii pamoja na mimi siku ya leo amini kabisa kuna badiliko la like kipekee limetokea ndani ya maisha yako kwahio oh, oh, oh, oh. umeamishwa t katika ufalme wa giza umeletwa katika ufalme wa nuru oh, wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana wa maisha yako kuanzia leo hii na hakika maisha yako hayata kwama ambavyo alikuwa mara ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavyozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasilane nasi katika namba zifuatazo 76999 kupata shuhuda yako ya kile ambacho bwana amesema na wewe leo wakati unapokea okovu lakini pia uweze kupatia kitabu kizuri cha rafs uliyo hakika ukuwe vizuri katika imani ambayo imepokea ya bwana wetu yesu kristo wa wow. siku yako iyo njema iyo ya ushindi na utukufu kadhika jina la yesu amina