haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1na kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa uta utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sanaeluy karibu tena katika siku nyingine njema na kipekee jumanne tarehe 13 februari 224 hii ni alo uhakikatoleo lile la watu wazima kitabu ambacho aandika na mtu wetu wa mungu mchungajicrklo na neno la leo linasemanowandiko hmm? so, la ufunguzi linasema, ni njirayoanasura kwanza ara kumi na nne ne. nasema nyeneno alifanyika mwili akakaa t kutukf wake utukufu kama mwa, kama, wa mwana pekee atukaye kwa baba amejaa neema na kweli wa wow. eh? nasema naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu wa wow. k kumbe neno linaweza likafanyika mwili hmm? emjiulize swali neno lako likifanyika mwili ni mwili a namna na gani utadhirika wenye <laughs> utukufu wenye ubora wenye ushindi eh? au ni ule mwili ambao utasema shindwa katika jina yesu kaa mbali na mimi <laughs> waw tote mungu anza kusema mstari wetu wa ufunguzi unamzungumzia yesu neno aliyefanyika mwili waliona utukufu wake alipokuwa akitembea katika mitaa mbalimbali mbali ya mbali. yerusalemu kapernaumu na, na kwingine kote mpaka alipouwawa lakini mungu aliyemfufua na kumdhihirisha waziwazi kuwa yuu hai kwa uthibitisho mwingi kabisa usioweza kupingika sasa yeye anakaa ndani yako yakoaleluya oh, mungu wasifiwe eh? kwamba msari wetu tuliosoma wa ambao tumeanza nao hapo wa ya yohana sura wanzrki a4 unamzungumzia bwana wetu yesu kristo kwamba yeye alikuwa ni neno kabla ya kuzaliwa hapa duniani kabla ya kudhirika apa akufanyika mwili ama kabla hajazaliwa eh, miaka iliyopita ungeenda ingunu usingweza kumwona yee kama yeye. usingeona mwili wake alikuwa ni neno tu ambao liko katia kifua cha baba lakini lile neno lilifanyia kuwa mwili lilitamkwa likazungumzwa likavaa mwili na likazaliwa hmm. tuwa mungu anasema walimngojea neno wakitarajia utukufu wake ambao manabii walinena habari zake lakini ndipo neno likaja likazaliwa na bikira na kutembea katika dunia hii hata hivyo wengi hawakutambua yaani hawakumjua hawakumgundua ni yeye Hmm? aliwauliza wanafunzi wake watu hunena mwana wa adamu kuwa ni nani hapo tayari bwana anaishi duniani tayari ana wanafunzi tayari anafundisha anatenda miujiza mambo makuu kabisa lakini bado aligundua kwamba wanadamu wajamjua akawauliza wale mitume kwamba hivi watu wanasema mwana wa adamu ni nani na kusikitisha hawakumjua yeye lakini petro kwa ufunuo alinena na kusema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai akasome hiyo bari katika matayo sura kumi hmm? na kwa hiyo <laughs> ni, ni jambo la, la, la, la kusajabisha kidogo kwamba unazoa kwa natarajia neno la mungu lakini kama una ufunuo kama roho wa mungu hata kuvuvia kulingamua na kulitambua hata likija kwako unaweza usilijue eh, kama wanaasrael ambao wa walikuwa wanatarajia kwa hamu kwa shauku kumsubiria masihi na maneno yalitamkwa mengi ya unabii kabla ya masihi atakuwaja ataishiji atazaliwa wapi atafanya vitu gani lakini bado walipokuja wengi hawakumtambua wengi hawakumgundua na mtoto wa mungu anasema yohana hey, hey, anamwita neno aliyefanyika mwili eh? anatupa asili halisi ya mwanadamu kristo yesu yeye ni neno ambalo lilikuwepo na ambaye kwa kupitia yeye vitu vyote viliumbwa oh, soma hiyo injili ya yohana sura ya kwanza mswari wa kwanza mpaka watatu eh? kwamba kristo yesu ni <laughs> mwanadamu halisi aliyezaliwa kwa neno oh, kuna ambao hawataki kukiri asili hii ya kristo kama mwanadamu auwezi kupokea ukovu kama hutaamini kwamba yesu alikuja katika mwili kwamba alikuwa mwanadamu kabisa alifanyika mwanadamu kabisa ili nasema alinyenyekeza akavaa mwili akawa sawa na hali ya utumwa hmm. na mtt w ungu anasema kwa hiyo ilikuwa ni ajabu kabisa kuona neno la mungu la milele lililozaliwa na bikira na kuvikwa nguo za kitoto kukuwa na kutembea kati ya wanadamu na si ajabu walimwita emanuel maanayake ni mungu pamoja na sisi eh? matayo sura hintatu alizaliwa emanuel lakini leo yeye ni neno lililo hai ndani yako hmm? mekutana na wale watu ambao wanabisha anasema yesu siyo mungu eh? lakini moja ya jina ambalo yesu alipewa alivokuwa mtoto ni emanuel maanayake ni mungu pamoja maana mungu amekuja kuishi pamoja nasi amevaa mwili amekuwa bwanadamu kama sisi anaishi na sisi ndomaana hilo neno ndo maana hilo jina hmm. na wa mungu anasema kila hatua ambayo yesu alipiga ilikuwa neno la mungu katika mwendo eh? neno la mungu linatembea linadhiirika yeye alikuwa ni neno lilofanywa kuwa mtu kuwa mwanadamu ko neno la mungu lilikuwa likavaa likafanyika mwili likatokea likadhihirika lilitamkwa likawa na ualisi wa mwili na siku ulipompokea ili yaishi ndani yako wewe pia ulifanyika neno aliyefanyika mwili ukazaliwa kwa neno lile lile la mungu kwa maana kwamba kama ambavyo kristo alizaliwa hapa duniani kwa neno lile la malaika ambayo lilitamkwa li, juu ya ikira maria akaliamini nguvu ya aliye juu ya roho mtakatifu ikamfunika tumbo lake neno lile likazaliwa likawa, likawa, likawa mtoto pale tumboni na akakuwa miezi tisa na akazaliwa leo hii wewe ukimpokea siku sikuzo kwa bwana mokozi wa maisha yako roho yako inahuishwa kwa neno hili inafanywa upya kwa neno hili unakuwa umezaliwa kwa neno umekubaliana na kile ambacho neno limefanya na ukisoma waraka wa kwanza wa petro sura y z3 inasema kuwa umezaliwa mara apili, ya pili si kwa mbegu iharibikae bali kwa ile isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lidumulo hata milele kwa hiyo kama vile yesu wewe pia ni neno linalotembea kwa kuwa kama yeye alivyo ndivyo tulivyo katika ulimwengu huu ara wa kwanza ya yoana sura ya hiyo kama kama ambavyo alikuwa saaisas neno la mungu linaiika halisi katika mitaa mbalimbali ya pale mbalibali leo hii katika mtaa wako ktia ofisi yo katika shule katikakaioot ulio nti wi kusema sasa unaelewa kwa nini tunaitwa waraka au neno au barua eh, waraka wa kristo soma wa kristosomaa wa pili eh, eh, sura ya tatu mshar wa kwanza paka watatu kwahiyo wewe ni neno la mungu katika mwili oh. ii ni nzito mno kwamba wewe ni neno la mungu katika mwili kwa maana hiyo maisha yako yataenenda sawasawa na kile unachokitamka kile unachokizungumza kwa sababu asili yako wewe ni neno kumbuka mti asili yake ni ardhi ili uweze kukua vizuri unabidi upande kwenye ardhi ukikosa ardhi ukikosa ule udokkosale rutuba unakauka unaisha samaki asili yake ni nini kwenye maji ukimtoa kwenye maji hawezi kuishi tena kwahiyo vile vile mwanadamu asili yake ni, ni neno la mungu unalihitaji lineno ukiweza kuishi kwalo kuena kwalo kwenye kila namna kila nyanja kila eneo la maisha yako litamke neno lizungumze neno oh. eme fanya sala hii pamoja na mimi siku ya leo sema baba mpendwa inakushukuru kwa uzima wa ajabu niliyopokea pek- nilipoamini na kulipokea neno sasa mimi ni mzaliwa wa neno kristo yesu neno lililo hai anaishi ndani yangu na kupitia mimi maisha yangu ni udhihirisho oh, wa mapenzi yako wa mawazo yako wa maoni yako wa makusudi yako sante haleluya mungu atukuzwe kaiyo hmm? wewe sio hivihivi tena wewe sio hehahe tena wewe ujazaliwa mateso au ujaumbiwa mateso wewe sio mtu wa laana mtu wa balaa wa mikosi hapana wewe ni mtu wa baraka umezaliwa kwa neno unaishi kwa neno unaendea kwa neno unaweza kutumia neno lako leo kutamka uzima na amani na ubora na utulivu kwenye ndoa yako yaoe familia yako yako yako kwenye mtaa wako nchi na hmm? kama we umezaliwa na na mji kama umezaliwa neno neno neno maana nguvu ya ya ya iko ndani ndani wa yale maneno mazuri leo ya ubora na ushindi uko na uamuru mazingira yako ya baraka ya neno ambao ni ewe hmm. Ya zaidi ya ya pia kweli hii kwamba ni neno katika mwili na a mstaas wa mungu kila sehemu katika maisha yako aleluya aleluya karibu ufanye sala ya ukovu pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maeneno haya ambayo unayozungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhame kutoka katika ufalme wagiza atika ufalme wanru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu waliyehai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua kutoka katika wafu ninaamini kuwa yu hai leo hii kwa kinywa changu ya kwamba yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake ninahuzima wa milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu o haleluya kama umefanya sara hii pamoja na mimi siku ya leo amini kabisa kuna badiliko la kipekee limetokea ndani ya maisha yako kwahio umeamisha katika ufalme wa giza umeletwa katika ufalme wa nuru wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana wa maisha yako kuanzia leo hii na hakika maisha yako hayata kama ambavo yalikuwa mara ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavyozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasiliane nasi katika namba zifuatazo 76 99 weze kupata shuhuda yako ya kile ambacho bwana amesema na wewe leo wakati unapokea okovu lakini pia weze kupatia kitabu kizuri cha rafs uliyo hakika ukuwe vizuri katika imani ambayo umepokea ya bwana wetu yesu kristo wa siku yako iyo njema hiyo ya ushindi na utukufu kaadhika jina la yesu amina