Hallelujah. bwana yesu asifiwe kanisa la laralanguage inalopatikana eneo la tangi bovu mbezibich katika ukumbi wa mbezi park kabala napuma petrottion station linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili asubuhi saa tatu na kila siku ya jumatano saa 1 2l jioni karibu pokee neeno la mungu karibu kwa ajili ya maombi kwa ya ibada ya kusifu na kuabudu rapsod za uhakika zinapatikana mahali hapo kanisani kwa ajili ya kila kundi kila rika ra ya watoto wadogo miaka 6t mpaka ya a miaka mia 13 mpaka 19 na rao ya watu wazima njoto tushiriki pamoja neno la mungu na ubarikiwe na utukufu na uzuri wa kristo unaopatikana katika ibada zetu mungu akubariki sana eluyakaribu tena katika siku nyingine njema na kipekee wakati mzuri kabisa wakujifunza rafs ulio hakika atu kizuri ambacho kinaandikwa na wetu wa mungu mchungaji kristya klomehd o ni siku ya alhamisi tareh 15 februari 224 nozuri kabisa leo linasema fuata ushauri wake nawe utashinda daima. Oh. Fuata wake. Nawe utashinda daima ushauri wake nawe wa nani utsinddafushauwksndd na namtoto wa mungu mcaji krist anaanza kwa kurejelea katika chamatendo wa mitume sura 1 st sara s mpaka wa sab neno linasema wakapita katika nchi ya frigia na galatia wakikatazwa na roho mtakatifu wasihubiri lile neno katika asia walipofika kukabili misia wakajaribu kwenda bithynia lakini roho wa yesu hakuwapa ruhusa wasikiahii ni mitumi hawa walikuwa wakipita maeneo mbalimbali wakihubiri na kuna baadhi ya maeneo wakata kufika kwenda kuhubiri lakini wakakatazwa na na roho wa bwana mtoto mungu akinmtotomuuaza kusema o na wenzake waliamua kwenda sehemu fulani kuhubiri njini lakini roho mtakatifu wakawazuia wasiende wakati huo walijuaje kuwa ni roho mtakatifu ambaye hakutaka waende walimfahamu sana na kujisalimisha kwake hata kuweza kuitambua sauti yake hmm? matokeo yake ro aliwaongoza na kuwaelekeza waende makedonia badala yake injili huko naweza katika a kaubiuu6 mstawa8 mpak watmaana kwamba ukijikabizi kwa, kwa roho mtakatifu anaweza kukuelekeza mapenzi yaliyo makamilifu na sahihi ya mungu kuhusiana na jambo fulani kuhusiana na eneo fulani kuhusiana na kitu fulani na hiyo inakupasa kufanya hivyo katika maisha yako mtoto wa mungu anasema roho mtakatifu anayo sauti na anazungumza nawe kutokea kwenye, m- kutokea kwenye neno lake hmm? kwenye neno la mungu na kila anapozungumza hunena kwa hekima kwa maana neno la mungu ni hekima ya mungu ndiyo maana ni muhimu sana kwako kujifunza na kulijua neno la mungu yeye kamwe hasemi lolote nje ya neno la mungu chochote anachokwambia kila mara kinaambatana au kinalandana nalilo neno lililoandikwa kinalandana na mapenzi ya mungu kwa maisha yako hii oh. oh. hi, hii yakosk siri ya kupambanua na kujua sauti ya roho mtakatifu hazungumzi ya neno la, la mungu anazungumza neno la mungu anazungumza hekima ya mungu anazungumza Mausia ya mungu ili uweze kujua kwamba ni sauti yake na uweze kuifuata lazima neno la mungu neno la mungu laza likae ndani ya moyo wako sababu atapokuletia ile wazo fikra mtazamo litakuwa limelandana na kweli a eneo la mungu litakuwa linaambatana linawiana linaoana na naile eneo na la mungu mtoto hmm. wa mungu anasema injili ya yohana sura kumi na sita mstari wa kumi na tatu inasema lakini yeye atakapokuja huyo rohowa kweli ataaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari yake oh, unasikia hii tabia ya roho mtakatifu unasikia hii namna ambavyo roho mtakatifu anatenda kazi hapa ndo unajua kwamba kile ambacho ulikiota au ulikisikia ndani ya moyo ule ushawishi uliokuwa nao ulitoka kwake au la kwa sababu hii sura kmi nas inatau ndo inafunua tabia ya roho mtakatifu ni roho wa kweli yeye anatuongoza katika kweli yote yeye anni shauri lake mwenyewe bali yale yote kutoka kwa baba ndio mambo adiawe, habari alio yasikia kuto a baaamlkelandana na kweli la neno la mungu lililoandikwa tayari tayari hm. mungu anasema ikiwa unalifahamu neno utajua wakati wowote wa mtakatifu anapozungumza na wewe kwa maana yeye hushuhudia maandiko hii ni muhimu sana ndio maana bibilia inasema wanangu anaangamia kosa maarifa kama una maarifa ya neno la mungu utakuja na fikra na mitazamo utasema nimeonyeshwa nimefunuliwa nimeota ndoto lakini kile ambacho umekionyeshwa au umefunuliwa umeoneshwa ndoto kama akilandani na kweli ya neno la mungu huyo sio reo mtakatifu aliyekufunulia hivyo ni vitu vingine ni fikira zako ni mtazamo wako ni shetani na mapepo ake amao fnua uongozi wake upo katika neno la mungu asio n nenlamugushs anapokwambia ufanye jambo fulani usihoji huwezi kufuata uongozi wake na kupotea au ukakuposea atakuongoza na kuelekeza katika hatua moja ya mafanikio hatua nyingine na kutoka utukufu hadi utukufu na vyote hivi anavifanya katikaa minaji katika, katika, katika mipaka na taratibu ya neno la mungu na sio noyahap ukiona okay, kile ambacho umefunuliwa au meonyeshwa au umeshawishika au umeshuhudiwa ndani ya moyo kukifanya na kinakinzana na kweli ya neno la mungu kinakinzana na maandiko kinakinzana na kile ambacho krist amesema kina kinzana na ushuhuda wa neno la mungu huyo sio sioroho mtakatifu h jambo lingine huyo wow. wow. hnsfanyaa hey, pamoja asema mpendowa baba nakushukuru kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye amekuja kuishi ndani yangu na kuniongoza katika njia kamilifu ya mapenzi yako maisha yangu ni mkondo usioisha wameujiza kwa sababu nimejitolea ni kabisa kwa uongozi na msukumo wake kutoka ndani katika jina la yesu amina oh, aleluya uweza ukafanya mafunzo zaidi kusoma mstari ifuatayo uh, warumi sura nane mstari wa ishirinina sita mpaka waishirinina saba mstari mzuri sana huu uh, uweza kasoma pia njili ya yohana sura kumi na nne mstariwa kumi na sita tafsiri ile bible yakam unaeza kasomangereza a nzuri sana lakini pia kitabu cha isaya sura ya 3 mstari neno letu linasema fuata ushauri wake nawe utashinda daima ushauri wa ni ushauri wa roho mtakatifu ukiamua kufuata kila siku na kuenenda sanasaa anavoelekea utakua na ushindi endelevu utau unashinda kila siku maana n yeye yeah, anajua mambo yote hiyo ndio kisima na hazina cha maarifa na kweli yote waw a yo kubariki sana siku yako ya ushindi uu ya ubora na utukufu katika ah, jina la yesu amina Glory, glory, glory, glory. In live glo na tungependa kukupa fursa hii kujumika na sisi kudhamini kala za apyhakika iletoleo maalum la e eh? pamoja na lile la wasomaji wa awali lile lage ni miaka 13 mpka 19 maarufu kama tivo na lile la wasomaji wa awali ni miaka 6 mpaka 12 ambayo inaitwa kwa of reality for early readers na ni matoleo ambayo tunapeleka sana kwenye shule za sekondari na primari na tungependa uungane na sisi kwenye kuhakikisha kwamba nakala hizi nakala ngumu kabisa kwa kiingereza na kiswahili tena kwenda kwenye shule zetu na kubariki na kubadilisha maisha ya wa watoto wetu na vijana wetu tafadhali sana kama uko tayari unaweza kuchangia kupitia lipa namba au naitochangisha namba ya vodacom ambayo ni 8m 7798817798 chochote ambacho eza kuchangia kitatubariki sana na itatusaidia kupeleka nakala hizi kwenye shule zetu kumbuka tuna vijana zaidi ya milioni tano eh? ambao wako keashuleni mtumishi ni baraka ya kipekee namna gani tukipeleka injili kwenye shule zetu za sekondari na primari kupitia vitabu hivi vya tivo pamoja na ile ya kipekee na maisha yako yatabarikiwa kwa tofauti kabisa kwa namna ya kawaida kuwa sehemu ya kile ambacho bwana anafanya katika katika shule zetu na taifa letu eh? okovu, sisi ndio a sisi ndio ausa wewe na mimi unasikiliza ambay hii ndio sehemu ya kipekee ya kusababisha jina la yesu lisambae kwa kasi kwa vijana wetu wote sku yko njema na ushindi na ushindi asante kwa kuwa katika sehemu ya kampeni hii katika jina la yesu amina