haleluya bwana yesu asifiwe kanisa la rasod language linakukaribisha katika ibada zake kila siku ya jumapili saa tatu asubuhi na kila siku ya jumatano jioni saa 1na kamili katika ukumbi wa mbezi pak unaopatikana pale tangi bovu kabala na kituo cha mafuta cha puma karibu sana usikie neno la mungu upokee baraka ya neno la mungu inayopatikana katika vitabu vya rasdiya uhakika kama ambavyo umewahi kuvipokea au kuvisikia toka mtu wetu wa mungu mcungaji kristu ya kilomeh lakini pia utapata mali gafi za watoto wadogo wa wale miaka 6t mpaka 12 na pia miaka 1 mpaka 19 mungu wa kubariki sana utakapohudhuria katika ibada hizi utajengwa utaponywa uta utauishwa na utatembea katika urithi wa wana wa mungu karibu sana aleluya karibu tena katika siku nyingine njema nakipekee leo ni siku ya jumapili tarehe na 18 ebruari 224 na wakti mzuri kabisa wakujifunza katikaakikolwatuwaim machoaana mtwetu wa mungu chujikrist yakilo loi somo zur kabisa ambalonasema kuwa na ufikiri wa ufalme na smshw anasema ukishakuwa nao ufikiri usiumbishwe usisukume huku na kule mm, katikafika katika mtazamo katika uelewa katika maamuzi aleluya andiko la msingi au la ufunguzi ni katika kitabu cha isaya sura ya ti msarua saba no linasema maongeo ya enzi yake na amani hata kuwa na mwisho kamwe katika kiti cha enzi cha daudi na ufalme wake kuuthibitisha na kuutegemeza kwa hukumu na kwa haki tangu sasa na hata milele wivu wa bwana wa majeshi ndiyo utakayotenda hayo oh, eh? maongeo ya enzi yake ae eh? na amani hata kuwa na mwisho kamwe hmm? kwa ule umbali ule ubora ule ukuu eh? waenzi yake a utawala wake na amani inaotokana na utawala wake avitakuwa na mwisho mk na kufikiri mfalme ambaye habadiliki <laughs> baada ya miaka mitano au miaka minne au miaka saba ya demokrasia ufalme wake ni wa milele Ay, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya. amani ya ufalme wake inaotokana na utawala wake ni ya milele sio ya siku bil sio ya siku tatuwawa hmm. wow na mtoto mungu naweza kusema mstari wetu wa ufunguzi unaeleza utawala wa enzi ya milele mabuana wa bwana wetu yesu kristo mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana yeye ndiye yule ambaye daudi alitabiri ya juu yake katika zaburi ya sab2 son alipozungumza kuhusu mfalme atakayetawala juu ya mataifa ya ulimwengu na awe ambayo inasema na awe na enzi toka bahari hata bahari toka mto hata miisho ya dunia oh, oh tunazungumzia bwana wetu yesu kristo anayetawala milele yote hmm? na utawala na enzi yake ni ya milele ah, ah, ah. hii ni mfalme wa falme ii ni bwana mabwana man amna mfalme ambae ni mkuu kuliko yee hakuna bwana ambaye ni mkuu kuliko yee hmm. wow. wa amungu anasema bwana wetu yesu anaongoza ufalme wa mungu ambao sisi ni sehemu yake eh? ni ufalme wa kiroho ulio halisi na unafanya kazi kwa hiyo kuwa na ufikiri wa ufalme na usiumbishwe usielekeze akili yako katika dunia hii kana kwamba kila kitu kinaishia hapa oh, kuna dunia kubwa kuliko hii hai, hai, hai. kuna ulimwengu mkubwa kuliko huu mtumishi Hmm. kama eh? ya jana utaelewa inasemaje azugumza ama kuna maishazai hayaamaisha a a aa tau mejifunza utak umepata picha yanini ambacho mtuwetu wa mungu anakizungumzia hapa kwamba usielekeze akili ya yako katika dunia hii ama a ndo wisho asha i y t nibora ni ya muda mrefu zaidi kuliko hapa ni kupe picha tu unasubiria unyakuo wa kanisa ambao uko hivi karibuni punde si punde baada ya hapo kutokua kuna dhiki kuu kwa miaka saba baada ya hapo kuna utawala wa kristo miaka elfu moja milionia mmoja ya kristo akitawala na, na, na watakatifu wake tutarudi naye hapa kutawala miaka elfu m baada ya hapo kuna hukumu jili ya kivi cheupe hukumu kwa wale wote ambao majina yao hayakuwepo katika kili kitabu cha uzima hmm? baada ya hapo hii, hii dunia na hii mbingu unayoiona hapo juu inakunjwa kama karatasi inaondolewa unatupwa katika moto inashuka yerusalemu mpya kuna nchi mpya na mbingu mpya tunaanza utawala wa milele <laughs> kwao ukifikiri maisha yalikuwa yanaishia hapa tu naomba nikwambie hiyo sio kweli una maisha zaidi ya hapa embowamka leo katika ukweli huu nautembee kwenye kweli hii saabu itakusaidia wewe na, ma- na familia yako na wote ambao kwa namna moja wenye ngine unaweza ukawapa taarifa hizo mgu nasema ksmat la nasema yatafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuumi wa mungu yafikirini yaliyo juu si yaliyo katika nchi Oh, na mtoto mungu anasema hizi ni siku za mwisho kwa hiyo kuliko ambavyo ulishawahi kuwa hapo mwanzo kazia ya macho yako kwa bwana na katika kazi yake ukisoma waorint w sura 15ar58 inasema mwimarike msitikisike mkazidi sana kutenda kazi ya bwana siku zote kwa kuwa mwaju ya kuwa taabu yenu sio bure katika bwana mtu wa mungu anasema waka moto kwa ajili ya bwana kila wakati Eh? chemka kwa ajili ya kristo kuwa na masalasha kwa ajili ya kristo uwe tayari wakati unaofaa na wakati usiofaa ukizingatia kweli yake ukiitangaza kila mahali o kweli ufanya ufalme wake uwe kipaumbele chako mtotomungu anasema fanya ufalme wa mungu uwe kipaumbele kwako ufalme wa mbinguni hmm? uwe kipaumbele kwako utangaze kila mahali waka kwa ajili ya kristo bwana nasema staki uwe vuguvugu vugu, chagua kuwa baridi au kuwa moto Embu kuwa moto kwa ajili kwa ajili ajili ya kristo waka yake katika mtaa ulioko mji ulioko katika ukoo unaotoka eh? pale ofisini pale kwenye ajira unafanya nini kwa ajili ya njili kwenda mbali kwenye, hmm? kwenye simu yako kuna watu 2 5 unaowajua ni nini ambacho unawatumia kila siku unatuma neno la mungu kwao au, au unatuma vichekesho na nyimbo na vitu ambavyo havina faida kwenye ufalme ambao haviwezi kujenga na kuuisha maisha na kuboresha hmm? ikitumwa kichekesho kwenye grupu ya familia ni rahisi huo ukisambaza kwa wengine ikitumwa neno la mungu unanyamaza wala utaki kujibu sikiliza <laughs> unapaswa kuwa na ufikiri wa ufalme kuna namna kama nanakama ufalme wa mungu kuna namna ya kufikiri namna ya kuwaza namna ya kutenda yesu alisema ufalme uliofitilika juu yake awezi kusimama kama h ni wa ufalme wa mungu embu kuwa na amasa kusiana na mambo ya mungu embu yachochea mambo ya mungu yapeleke kwa wengine pia yasambaze ili ufalme wa mungu uenee kumbuka tayari unabii umeshatoka umesha tamkwa kwamba maongeo ya enzi yake na amani yake yatakuwa na mwisho Oh, wewe usiyazuie yale alimaongea ufalme ya mungu kusogea mbali kwenda mbali zaidi kwa kutokua sehemu ya ile kazi ambayo ambao bana atakaufany wow. naamini utaamua uta, uta kuchukua hatamu leo hii na kuanzia leo hii kusababisha kitu katika ufalme wako kumbuka injili ni bure lakini na garama hmm? tunahubiri bure lakini na garama garama yake inaweza kuwa ni wee kutuma mes niwe kudhamini mkutano wa injili kudhamini lile kanisa ambao unasali kununua vombo kwaajilia ua unuua kiana kwaajili kujenga kanisa kuhamini safari za injili mikoani vijijini kila mahali kulipia ile telshn au kwenye d au enye lakini uligarimu hayo bwana wetu yesu kristo aliacha enzi yake kuwa sana mungu akajinyenyekeza akavaa mwili haikutosha akajinyenyekeza mpaka mauti ya msalaba mauti aibu kabisa akashuka kwenda kule kuzima ili atukomboe wewe na mimi na ulimwengu wote na yeyote akayaamini kwa hiyo leo hii si tunao wajibu wa kupeleka hizo habari njema kila mahali na kumwambia kila mtu na kuna baadhi ya watu wewe pekene unaweza ukawafikia kama tu utafungua kinywa chako na kuwaambia una ushawishi juu yao kwani speleke usipeleke neno la kristo walisikia nakulipokeaumbuka hawwezi kumwitikia e wasiwaii aeiuwa e wamsk silakuambiwa wao fungua kinwa chako leo fanya kitu ili waweze kusikia eua kubarik sana fanya pamoja sema inafanya kazi tokatika ulimwengu wa roho na hakuna kili chochote katika ulimwengu huu wa mwili kilicho cha muhimu kwangu na kwa hakika kwa njia ya uenezaji wa injili usiozuilika ufalme wetu unatawala juu ya mataifa haleluya mfalme wa mungu ambako mii nawendo tumetokea na tunaishi huko unatawala juu ya mataifa yote hii mm, ni nzuri sana amafunzo ya zaidi wa kusoma wakusoma mstariftayo wa kwanza waorinto sura ya wa 15a8injili matayo sura ya sit mstari wa 3tatu na wakolosai sura ya tatu a anza paka wane gu kubariki sana unapochukua hatua madhubuti leo ya kupeleka injili katika ulimwengu wako wakushiriki na sisi pia katika hi ya uhakika ukaisambaza na kuidhamini kila mahali na hakika ufalme wetu wa mbinguni ukasambaa katika ulimwengu wote siku yako yo njema na ushindi katika jina la yesu aminekibu ayesa yak pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maneno haya ambayo unayazungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhame kutoka katika ufalme wa giza wini katika ufalme wa nuru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu aliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua toka katika wafu inaamini e kuwa yu hai leo hii inakiri e kwa kinywa changu ya kwamba e yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake inauzima e wa milele imezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu o oh, haleluya kama umefanya sara hii pamoja na mimi siku ya leo naamini kabisa kuna badiliko la like kipekee limetokea ndani ya maisha yako kwao umeamishwa kto katika ufalme wa giza umeletwa katika ufalme wa nuru wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana wa maisha yako kuanzia leo hii nahakika maisha yako hayata ambavyo alikuwa mara kwanza. ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasiliane nasi katika namba zifuatazo 769 w kupata shuhuda yako ya kile ambacho bwana amesema na wewe leo wakati unapokea ukovu lini pia kuweze kuupatia kitabu kizuri cha rafsi uliyohakika ukuwe vizuri katika imani ambayo imepokea ya bwana wetu yesu kristo wa wow. siku yako iyo njema iyo ya ushindi na utukufu kadhi ka jina la yesu amina