habari njema kwa wakazi wote wa wa dar es salaam la luga, la katika katika ukumbi mbezi na na na sana zake za kila siku siku siku siku ya siku ya siku ya juma tano, siku ya jumatano jumatano jumapili jumapili ni jioni mpaka saa wadarslamla saa zs asubuhi mpaka saa tano na nusu asubuhi wakati mzuri wakusikia neno la mungu wa kubarikiwa kwa utukufu wa injili ya bwana wetu yesu kristo kama ambavyo inaobiriwa na mtu wetu wa mungu mchukaji kristu ya kilo me phd katika vitabu mbalimbali mbali kama rabs ulizohuhakika hudhuria ibada hizi utajengwa utahuishwa utaboreshwa utakuwa na saa mzuri wa kumabudu bwana wa kulitukuza jina lake katika roho na kweli wasil na na namba cana basi fazzaso sifuri saba tatu sita sana rapsod languae church ina sana ena carabica sana haleluya hakuna mji hakuna lugha ambapo maarifa ya kweli ya mungu hayasikiki au hayafahamiki maandiko hmm? yanasema dunia itajazwa kwa maarifa ya utukufu wa mungu kama vile maji yanavyojaza bahari na hakika unabii huu unatimia kweli hii inatimia waw karibu tena hii leo ni siku nzuri kabisa ya jumanne taehe 2 20 februari 2024 wakati mzuri kabisa wa kujifunza neno la mungu na hii nikwatoleo la watu wazima eh, kitabu chetu ambacho kinaandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji criakilomhd neno la leo ni zuri kabisa linasema fanya imani yako iwe haanma eh? yak i isiwe mfuapana iweiw ukumbe uneza kawa na imani ambayo imekufa naweza <laughs> kuwa na imani ambao ni mfu ambayo haitokoti eh? haifurukuti hai <laughs> soma katika artiko la ufunguzi leo ni waibrania sura kumi na moja sura sita ambapo neo linasema lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana mtu amwendeae mungu lazima aamini kwamba yeye yeah, yuko nakwamba huwapa thawabu wale wamtafutao sikiahii <laughs> pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana jambo la kwanza iyemwendeae lazima aamini kwamba mungu yuko na <laughs> oh, kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao wale watu ambao wanabeza kwamba ah, mambo ya imani imi tuongee uhalisia <laughs> Beleza? hakuna uhalisia nje a imani kwa sababu kwanza ili umwendee mungu lazima uamini kwamba yuko lazima una imani kwa hiyo imani ni kiini ni msingi wa maisha ya ukristo ni msingi wa maisha yayeyote yule <laughs> wa wow. mtu wetu wa mungu anza kusema kila kitu katika ufalme wa mungu kinafanya kazi kwa kanuni ya imani kwa hiyo kutunza imani yako ni jambo la muhimu sana hata unyakuo tu imani yako itahitajika kwa sababu sio kila mtu atasikia sauti ya parapanda yeah. asikiahii kwenye ufalme wa mungu kila kitu kinafanya kazi kwa kanuni ya imani kila kitu n hakuna sehemu tasema tuweke imani pembeni tuzungumze jambo fulani hakuna ki, <laughs> alisi utakua una unatoka nje ya ufalme oh, mtumishi nahuko nje ya ufalme kuna giza kuna kilio kuna kusaga meno hmm? kuna majuto huko autoka ne falme tauakuo tu ni kitendo ambacho kitafanyika kwa imani kwa maana kwamba wale wenye imani ndio ambao watawatapata uzoefua wa wa mungu anasema bibilia inasema kusoma kazikowa korinto w sura 1552 kwa dakika moja kufumba na kufumbua wakati wa parapanda ya mwisho maana parapanda italia na wafu watafufuliwa wasiwe na uharibifu nasi tutabadilika sauti ya parapanda itasikika tu kwa wakristo waliokufa katika kristo tayari na wale waliohai wakati huo kayo ina maana sauti ya parapanda haitasika kwa kila mtu itasikika kwa wale walioko ndani ya kristo na wale waliokufa wakiwa ndani ya kristo zaidi ya hapo wengine itakuwa ni siku ya kawaida tu wala hatasikia kimungu <laughs> anasema kila mtu mwingine hatasikia kwa sababu sauti ya parapanda itasika tu kwa imani lakini si jambo ambalo utafanya bidii ili kusikia kwa sababu wewe kama mkristo tayari unaishi kwa imani kila kitu kuhusu maisha yako na uhusiano wako na mungu ni kwa imani kwa hiyo utasikia hii oh, ni nzuri hii ni ya kupendeza hii ni ya kuvutia ama kwa sababu we ni mkristo na unaishi kwa imani ile parapanda ikilia utaisikia kwako itakuwa ni jambo la kawaida kwa sababu gani tayari unaishi kwa imani kwa hiyo imani yako itakuwa tayari hukupa fursa na wasaa wa kusikia parapanda ile muda mudaitakapolia mtoto hmm. wa mungu anasema biblia inasema kwa imani henoko alihamishwa asija mauti naye hakuonekana zakasoma katika hibrania surasar5 kwa maana mingine ni kwamba alinyakuliwa kwa imani yule henoko kwa hiyo kwa imani yako katika yesu kristo kuna haja ya kuwa na wasiwasi juu wasi, ya chochote tumaini kwamba parapanda itakapolia utasidia Oh, jambo la kipekee sana kwamba sisi ikwana kaa aa a kwa imani imani kuna mtu alikuwa na na kwa kama sura sura ya ya ya huna huna haja haja kupaparika kuwa kwamba labda ikilia hapana an endelea kuishi kwa imani endelea kutembea katika imani ndani ya bwana yesu kristo na hakika muda na saa na utaisikia it mungu anahitimisha a kusema kila mkristo anapaswa kuondoka wakati ule unyakuo kwa hiyo ina maana kwamba mtu yeyote ambaye hataenda alikuwa haishi maisha imani wala alikuwa hamwishii bwana iweke imani yako hai ishi kwa ajili ya bwana kila siku tembea katika upendo na katika haki lenga katika kuwatayarisha wengine kwa ajili ya unyakuo na kuingia katika ufalme wa mungu oh, mausia ya kipekee maelekezo tofauti kabisa hmm? kwamba mkristo atakaemis ulonyakuo ni kwamba alikuwa amwishii bwana ikama imani yake iko hai ni kwamba alikuwa aishi maishi ya imani lakini aipasi kuwa hivyo kwako kama umesikia maneno haya leo hii unaweza ukachagua uamuzi wa kuichochea imani yako ikawa hai kila siku ukamwishia bwana kila siku na mtoto wa mungu anatuambiapa tuwatayarishe wengine kwa ajili ya unyakuo tulenge hataya kufanya hivyo tudhamirie tukusudie kufanya hivyo haya hayatokee tu wenyewe ni lazima uweke kusudi mpango mkakati na udhamirie naofanya kwa juhudi na kwa bidii kumbuka unapaswa kuifanya imani yako kwa haa sio jukumu la mungu ni nie binafsi nakumbuka imani huja wakusikia akuska eno amnusomu tafakari tena a isome ija kwa wingi ndani yako naitendee imani yako saa sana kile ambacho neno ambaco oamgu asema amoja namimi mpendwa asante kwa imani yangu katika yesu kristo isiyoyumba isiyotikisika inatembea katika nuru ya neno lako na ya wokovu wangu na nina shauku juu ya upanuzi wa ufalme wako duniani na utawala wa haki yako katika mioyo ya wanadamu katika jina la yesu amina oh, haleluya eh? tala akipekee sana hii kwamba una shauku na hamasa ya upanuzi wa ufalme wa mungu duniani kote na utawala wa haki yake katika mioyo ya wanadamu inapaswa kuwa shauku yako napaswa kuwa hamasa yako inapaswa kuwa kipaumbele chako uona wow. mfalm wa mungu unapanuka unasambaa unaenda kila mahali duniani kot mafunzo zaidi kwa kusoma misari ifuatayo waibrania sura 1 ina mstari wa msarewata mpaka wa sita na watasaluniki wa kwanza sura ya nne mstarwa kmina sit mpaka wa kuminasba Si na ushindi uind ya uuf n ubo kki l yesu ain aleluya habari njema sana kwa mkazi yoyote wa tanzania katika afrika mashariki na ulimwengu wote ibada mubashara za uponyaji pamoja are... na mte wetu wa mungu mchungaji chris Kilo phd ziakuwa Or... are... zikifanyika kuanzia tarehe kmina t5o kuina 6 na 1 na 7 ya mwezi machi 2024 are... kwanzia saa kumina moa jioni kwa saa za afrika mashariki are... ambazo zitakuwa zikirushwa live mubashara kabisa katika name... tuvuti inayohitwatv ambao unaweza ukatazama kupitia simu yako mkononi au kompyuta yako au kifaa chote kile ambacho kinatumia tti aii itaunarushwa katika youtube na mitandao mbalimbali ya kijamii ambayo unaweza kutazama katika facebook na mingi ambapo ambapo pia ni baada kubwa sana hii uponyaji ambayo unaweza pop popote pale ulipo bure kabisa ukapokea uponyaji wako ukapokea afya yako ukapokea uzima katika ile changamoto ya kiafya ambayo umekuwa nao kwa muda mrefu tafadha lishuriki katika ibada hii wambie ndugu jamaa na rafiki yeyote ule ambaye na uhitaji wa uponyaji wa kiungu huu ni wakati wako hii ni fursa yako hii ni saa yako na unaweza ukajiandikisha sasa hivi kupitia tovuti hii wwtv mkwaju lhus akubariki sana unaposhiriki unapoambia wengine hakika wakati wa muujeza wako umefika saa yako ya uponyaji imewadia upokee uzima upokee afya uwe mzima kadhika jina la yesu amina