for all who are waiting for you even at this very moment all over the world expecting expecting something but you are the healer and your name hallelujah i <laughs> ajalishi e umekuwa na changamoto yo. katika afya yako au katika mwili wako kwa muda mrefu kiasi gani ina habari njema siku ya leo nikuambia kwamba ibada mubashara za uponyaji pamoja na mtu wetu wa mungu mchongaji chri aklom akua zikifanyika kuanzia tarehe kumi na tano kumi na sita na kumi na saba ya mwezi machi naztakuwa zinarushwa mubashara kabisa ulimwenguni kote popote pale ulipoukiwa tu na kifaa chako kama vile simu au kompyuta au laptop ukiwa na intaneti unaweza ukashiriki na kutazama ibada hizi na ukaupokea uponyaji wako bure kabisa popote pale ulipo haijalishi unapitia nini kumbuka bwana yesu ni yeye yule jana leo na hata milele yeye ni mponyaji angependa uwe mzima na uwe na afya tele ni shauku yake ni hamasa ya yake ndiyo maana programu hii inakuja hembu shiriki uweza ukajisajili kuanzia siku ya leo kupitia tovuti itwayo ituayo wwstv mkoaju lhs Embo jisajili hapo anza kuomba na kujiandaa kwa ajili ya programu hii kumbuka ni uponyaji katika jina la yesu unachohitaji una pekee ni imani yako katika uweza na nguvi ya jina lake na hakika utapokea afya yako na uzima wako au afya wapendwa wako au familia yako popote pale ulipo wakubariki sana uwe na siku njema na ushindi natarajia uponyaji wako katika jina la yesu aleluyakaribu wow. tena katika siku nyinginenjema na kpekeewakati mzuri kabisa kujifunza utokatikkiko l janis omwtnumchunicklod na leo jumann th february 224 mwaka wetu ukombozi a neno uzuri kabisa ambayo linasema yafumbue macho yao oh, kwa maneno mengine nguvu ya injili inayofunua hmm? oh, na mtoto wa mungu aanza kwa kusema kwa kurejea katika kitabu cha matendo sura ya ishirini na sit rwa kumi na sita mpaka wa kumi na nane ambapo neno linasema nimekutokea kwa sababu hii nikuweke wewe uwe mtumishi na shahidi wa mambo haya uliyoyaona na mambo ambayo katika hayo nitajidhihirisha kwako ikikuokoa Ni na watu wako na watu wa mataifa ambao nakutuma kwao ukawafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache nguvu za shetani na kumwelekea mungu kisha wapate msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwa waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi hii oh, wow. eh, ni aino mazito kabisa ya mtume paulo akieleza kile ambacho bwana wetu yesu kristo alimwambia ada alipokutana naye kwa mara ya kwanza wakati anaelekea dameski kimtokea yerusalemu alikuwa nakwenda kuwakamata wale mitume na wakuwasi bana wetu yesu kristo waliokuwa kule dameski na kuwatesa na kuwaweka katika chini ya nguvu za dola lakini bwana akampiga mweleka pale na katika mambo aliyomwelekeza alikuwa ni haya ambayo alikuwa anarejelea hapa namtoto wa mungu anasema anaanza kusema injili ya yesu kristo kwa nguvu ya roho mtakatifu huyafumbua macho ya watu waione nuru ya mungu neno la mungu linapomjia mtu anapokea maono na si ajabu mtunga zaburi aliposema neno lako ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia yangu tokasoma hivo katika zaburi ya ma 19 mstari wa 5 kitu cha kwanza ambacho roho mtakatifu anachofanya kwa mwenye dhambi ni kuyafumbua macho yake kwa sababu mpaka macho ya mtu yatakapofumbuliwa kiroho bado anakuwa amebaki vizani o mpaka pale ambapo roho wa mungu atakuwezesha kuona kuona kweli ya njili, kuweza kuweza ya neno injili injili nuru utakuwa bado gizani ndio maana mtoto wa mungu anasema jambo la kwanza roho wa mungu anafanya kwa mwenye dhambi ni kufumba macho ake arooni kugundua kwamba kule aliko ni gizani na kuna nuru ambayo anaweza mbanaezakaikubali na kuifata na, na kuingia ndani yake mtoto wa mungu anasema kwa hiyo unapoombea watu kwenye mazingira yako pale eh, kwenye familia au maeneo mengine ambapo bado watu wale hawajamjua bwana omba kwamba macho yao yafumbuliwe waone eh? nguvu ya kufumbua macho yao ni injili ya yesu kristo iliyowasilishwa kwa nguvu ya roho mtakatifu oh, unasikia hii siri ya kipekee kumbuka ndihichi ndo kile ambacho bwana wetu yesu kristo alimwambia po watu eh? weni sauli wakati wanamwita katika huduma na kumwambia ini chakufanya moja ya jambo la muhimu alisema huafumbue macho yao oh, oh. na kugeuza waiache giza au waliache giza waifuate nuru waziache nguvu za shetani wamwelekee mungu kwao mtoto wa mungu hapa anatuasa na kukuelekeza kwamba tunapofanya maombi kwa ajili ya watu kupokea okovu moja ya ombi ambayo tunabidi kulifanya ni kwamba macho ya mioyo yao yatiwe nuru yafumbukeyafunguke hmm? yawe wazi wafumbuliwe ule utando lile giza ule upotevu uondoke hmm. mungu anasema wanapokuja kwa kristo yeye huyafumbua macho yao ila huo unakuwa ni mwanzo tu yeye pia anaendelea kuyapanua maono yao ya ufalme kwa neno lake wanapojifunza neno la mungu wanapolisikiliza na kujifunza zaidi kuhusu yeye kuyaangazia zaidi macho ya ufahamu zao akiwaruhusu kujua na kutembea katika urithi wao ndani ya kristo oh. kwa hiyo oh, hatua ya kwanza ni kuiona ile njili wakaingia katika ufalme na hatua ya pili kile wanapojifunza lile neno macho ya mioo yao yanatiwa nuru macho ya fahamu zao yanafunguka eh? wanafanywa upya katika nia zao wanafahamu urithi wao ndani ya kristo ni upi abuusipofahamu urithi wako mtumishi hautaweza kufurahia ingawa ni wa kwako hmm. atoto mungu anasema endelea kuhubiri injili hakuna okovu bila injili nguvu ya okovu imo kwenye injili na hufanya kazi tu kwa mtu anaye na hapo ndipo unapohusika biblia inasema watamwaminije yeye wasiyemsikia tena watamsikiaje pasipomhubiri kasoma hiyo katika warumi sura ya 1i nann mtotmungu anasema unaona sababu ya kuwa na moyo unaowaka na kuisambaza injinimtonaaiidna hamasa na shaukya kuhubirinjini kwasababu hamna namna wale watu watasikia katika familia yako katika mtaa katika eneo katika popote ulipo isipokua mtu amenda kuubiriasonda uambia isipokuwa wamepata nakala za rabska kama hizi ambazo tunazisoma wakati huu kama ni kwa sauti au niza vidio au za nakala ngumu isipokuwa mtu amewaambia hawezi kusikia na mtoto wa mungu anasema wewe ni wakala wa mungu wa okovu aliye kuweka wakfu ili kuwageuza wenye dhambi kutoka gizani waielekee nuru kutoka kwenye nguvu za shetani wamwelekee oh, haleluya wewe ni wakala wa mungu popote pale ulipo kama upo shuleni kama upo kazini hupo mtaani huko kijijini uko mjini haijalishi haijalishiwatu popote uliko pale ulipo wewe ni wakala wa mungu na unapaswa kufungua kinywa chako kuitangaza habari njema ya ufano uwaambie wengine huhusiana na nguvu ya mungu huhusiana na nuru ya injili kwamba hawapasi kutembea kwenye giza tena hawapasi kuwa watumwa washitani tena hawapasi kuwa watumwa tena jambo amao laziaulifanwakuhamiria ausu aitoke uweke mkakat na mpano na hkuu twa mungu anasema andani zaidi soma warumi surawanz m somapia matendoametumisu32 usomakingerezasotasi iyo matendo ametumisu32 Oh, fanya maombi haya pamoja na mimi siku ya leo sema mpendwa baba inakushukuru kwa nguvu ya injili ya kristo inayonipa utambuzi wa kina na kuona mbele halisia za ufalme ninaomba leo macho ya wengi ulimwenguni kote walioko gizani yafunguliwe kuiona nuru ya injili na wabadilishwo kutoka gizani waje nuruni na kuingia kwenye uhuru mtukufu wa wana wa mungu katika jina la yesu kristou na Mina... oh, kama umekuwa ukifuatilia uh, tivo hii kila siku uh, katika ule mpango wetu wa usomaji wa bibilia ndani ya mwaka mmoja leo hii tkuwa tunasoma kitabu cha marko sura ya 4 msar 2 mpak1 na mambo ya lawi sura ya 1 na na6t mpaka 1 natas ya leo au kidodo cha leo atinijaziwota ni kwamba washirikishe injili ya bwana wetu yesu kristo angalao watu watano leo, eh? leo sam kwa watu watano leohii embwaambie watu watano leo h kuhusiana oh, eh? na injili a bwanae kuhusiana na uokovu ambao unakuja wakumaminisamaishayukubariki sanasku yushind utukfatafakai neno zuri kabisa na unavyolitendea kazi ukihakisha kwamba unafumbua macho ya wengine kupitia injili ya bwana wetu yesu kristu aleluya haleluya karibu sana katika Amedeus live podcast podcast nzuri sana ya kiswahili inayopatikana katika spotify katika google podcast lakini pia katika katikac na radio public diouicast hii itabariki maisha yako itakujenga kwa sababu tuna neno la mungu linalohubiriwa duniani kote kama ambavyo uh, ufunuo Kipeke. wa kipekee aliopewa mtu wetu wa mungu mchukaji krist wa kilome na tuna tunaa ya uhakika katika matoleo matatu makubwa ambao ni kwa ajili ya wale watu wazima au aukw ajili ya adults lakini pia tunao zile tivo ambazo ni mahususi kwa ajili ya vijana miaka kminatatu mpaka 1mi ntis lakini pia tunao kwa ajili ya wale wasomaji wa awali miaka s mpaka 1mi pia tuna maombi na maombezi tuna ntvy mbalimbali zilizosheheni kweli na utukufu wa jina la yesu lakini pia katika katikaast hii utapokea ukiri wa imani na afya ya kiungu shiriki nasi kilasikuitwawo leo mungu wa sana amina