for all who are waiting for you even at this very moment all over the world expecting expecting something but you are the healer and your name hallelujah i <laughs> ajalishi e umekuwa na changamoto yo. katika afya yako au katika mwili wako kwa muda mrefu kiasi gani ina habari njema siku ya leo nikuambia kwamba ibada mubashara za uponyaji pamoja na mtu wetu wa mungu mchongaji chri aklom akua zikifanyika kuanzia tarehe kumi na tano kumi na sita na kumi na saba ya mwezi machi aztakuwa zinarushwa mubashara kabisa ulimwenguni kote popote pale ulipoukiwa tu na kifaa chako kama vile simu au kompyuta au laptop ukiwa na intaneti unaweza ukashiriki na kutazama ibada hizi na ukaupokea uponyaji wako bure kabisa popote pale ulipo haijalishi unapitia nini kumbuka bwana yesu ni yeye yule jana leo na hata milele yeye ni mponyaji angependa uwe mzima na uwe na afya tele ni shauku yake ni hamasa ya yake ndiyo maana programu hii inakuja hembu shiriki uweza ukajisajili kuanzia siku ya leo kupitia tovuti itwayo ituayo wwstv mkoaju lhs hembu jisajili hapo anza kuomba na kujiandaa kwa ajili ya programu hii kumbuka ni uponyaji katika jina la yesu unachohitaji una pekee ni imani yako katika uweza na nguvi ya jina lake na hakika utapokea afya yako na uzima wako au afya wapendwa wako au familia yako popote pale ulipo kwakubariki sana uwe na siku njema na ushindi natarajia uponyaji wako katika jina la yesu <coughs> afya njema uzima tele furaha na tumaini zuri ni makusudi ya mungu ni mapenzi ya mungu kwa ajili yako na kwa ajili ya familia yako na hii ni live podcast tunakuletea ukiri wa afya ya kiungu tunapenda hufurahi katika maisha yako ya kila siku ufurahie amani ufurahie afya hufurahie sihia njema maana ni kusudi la bwana wetu yesu kristo anaomba useme maneno haya pamoja na mimi fanya ukiri hu pamoja na mimi siku ya leo natarajia muujiza wako na afya njema katika mwili wako sema maneno ya mungu yanafanya kazi ndani yangu kipekee roho wa mungu alimfufua kristowatikawafu anakaa ndani yangu anahuisha mwili wangu afya nguvu ushindi mafanikio ni ya kwangu sawa mia kwangu sasa katika jina la bwana wetu yesu kristo mimi inaishi sayuni kwa hiyo magonjwa yako mbali na mimi viungo vyangu vyote vinaitikia kwa mungu ni viungo kwa ajili ya haki sio kwa ajili ya magonjwa wala udhaifu magonjwa na udhaifu hayana utawala tena juu ya mwili wangu anga langu limejawa na uwepo wa roho mtakatifu na inaishi katika afya kamilifu mwili wangu ni ekalo la roho mtakatifu kwa hiyo afya ya kiungu pekee ndio inayoruhusiwa na inayofanya kazi ndani yangu hakuna maradhi wala magonjwa wala udhaifu ambao unaweza ukachipuka ndani yangu kwa sababu roho wa mungu anaishi ndani yangu kuupa uzima mwili wangu na kufanya uwe na uhai na ubichi kila siku nimezaliwa kwa neno la mungu lisiloharibika linaloishi na kudumu hata milele neno lile la uzima na afya ndio hilo ambayo linachupusha afya na uzima katika mwili wangu neno la mungu linarejeza mwili wangu katika ubora na kuniweka katika afya njema wakati wote aleluya tembea katika kweli hii tembea katika uhalisia huu kila siku ituao leo wala usiruhusu wala usikubali maradhi wala magonjwa kuwa na nafasi ndani ya kinywa chako ndani ya mwili wako ndani ya mgongo wako ndani ya tumbo lako au katika miguu yako au katika familia yako simama katika mamlaka ulionay ndani ya jina la yesu na amuru uzima amuru afya na ushindi kila siku leo kumbuka ndio mwenye mamlaka eyo ndio nabii wa maisha yako akupitia kinywa chako unaweza kuamuru uzima na afya au kaamuru mauti na magonjwa kutia moyo amuru uzima amuru afya kila siku kama tulivyofanya hapa natembea katika uwalisi huu kathika jina la yesu smunga kubarik sana amina