peleka injili leo katika ulimwengu wako peleka injili kwa vijana wote wa kitanzania kupitia raoi uhakika tolewa lile la t maarufu kama tivo au lile la wasemaji wa awali akala moja shilingi elfu tatu tu tokachangia kupitia namba ifuatayo 817798817798 na watoto wetu na vijana wetu kulima shuleni na mitaani watabarikiwa na kweli neno la mungu avitabu hivyoralihakika mungu wakubariki sana kuwa sehemu ya kampeni hii kubwa haleluya karibu sana kwa wale wote ambao wanajiunga kwa mara ya kwanza unashukuru sana kwa kuwa sehemu ya familia hii kubwa na kile ambacho mungu anafanya kupitia ss karibu karibu karibu sana mungu wakubariki sana endelea kubarikiwa na neno la mungu endelea kuwa na ushindi na utukufu kila siku itwayo leo haleluya aleluya karibu tena katika siku nyingine njema na yake pekee wakati mzuri sana wa kujifunza neno la mungu katika raihakika eo sikuu eh 21 februari 224 wetwa mungu mcegaikilohdaneno zuri sana kwa ajili yetu ambalo linasema alika wet o naandiko la ufunguzi ni injili ya yohana sura kumi na nne tari watatu neo linasema na nikienda na kuandalia mahali nitakuja tena niwakaribishe kwangu ili nilipo mimi nanyi muwepo asikia oh. maneno haya mazito ya bwana wetu yesu kristo ama nikienda kuandalia mahali nitakuja tena niwakaribishe kwangu ili nilipo mimi nanyi muwepo amtoto wa mungu anaanza kusema wengi bado wanashindana na kili ambacho bwana wetu yesu kristo alimaanisha katika mstari hapo juu ambapo tuliposoma inaposema nitakuja tena ni kwangu wengine wanafikiri alikuwa anamaanisha kuja kwa mara ya pili au wakati wa unyekuo lakini sicho alichokuwa akikizungumzia katika mstari huo oh kwa hiyo katika mstari wa, wa tatu sura ya kumi nanne aliposema ntakuja tena niwakaribishe kwangu alikuwa afanyi mrejeo atapokua katika mara ya pili au katika ujio wake mara ya pili wala alikuwa alikuazungumziwa katinykuo nmoo mungu anasema ili kuelewa kile yesu alichomaanisha itabidi ubaki katika muktadha au hoja ya msingi ambayo bwana alikuwa naizungumzia katika sura yote ya kumi nanne lakini pia ili kuelewa ujumbe wake kwa roho yako na si kwa hisia eh, au kwa mtazamo wako wa kimwili unaposoma sura nzima mtoto wa mungu anasema utagundua kwamba alikuwa akiendelea na mahusia yale yale ya kuvutia mpaka akafika katika mstari wa kumi na sita ambapo alisema nami ntamwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi milele oh. akutia moyo ukaisomia hi sura ya kumi na nne yote tnanamna ambavyo bwana alikuwa anaelezea kuhusiana na kule ambako anakwenda kuhusiana na, na muunganiko wake yeye na baba kuhusiana na ile ahadi ya kipekee ya roho mtakatifu na mtoto wa mungu anasema neno msaidizi mwingine neno la kigiriki au limetokana neno la kigiriki ambalo linaitwa alos parakletos ambalo linamaanisha mwingine wa aina hiyo hiyo hmm? alos parakletos parakletos ni msaidizi na alos ni mwingine lakini mwingine anayefanana na huyo huyo oh. na mtetowa mungu anasema yesu alimtambulisha ali roho mtakatifu katika wakati huu man katika uli mstari wa 16 amefikia pale akaanza umtambulisha omtakatf na akasema ninyi mnamjua kwa maana anakaa kwenu naye atakuwa ndani yenu hiyo ni njila ya yoana sura117 na roho mtakatifu alikaaje nao wakati ule mtoto wa mungu anauliza je sio kwamba alipaswa kuja ile siku ya pentekoste sababu ukisoma muktadha na namna ambavyo bwana alieleza hoja yake hapa ni kwamba roho mtakatifu tayari alikuwa pamoja nao pamoja na mitume hata wakati akiwapa duniani na mtoto wa mungu anauliza hili jambo liliwezekanaje ilikuwaje kuwaje hiyo si tunategemea kwamba roho mtakatifu alikuja baada ya kristo kupaa siku arbi zikapita ile siku ya pentekoste ndio akaja duniani lakini katika muktadha wa bwana alipozungumza hapa katika sura y 14s 17b anasema ninyi mnamjua kwa maana anakaa kwenu naye atakuwa ndani yenu adu mungu anasema hiyo inatueleza kitu fulani hakuwa akizungumzia kuhusu roho mtakatifu peke yake lakini pia alikuwa anajizungumzia yeye mwenyewe Oh, na ili kuifanya hoja yake ieleweke alirudi tena kwa kili alichokuwa akisema katika mstari wetu wa ufunguzi akasema nitakuja tena siwakaribishe kwangu katika mstari wa kumi na nane akasema sitawaachanyatima itakuja kwenu oh, aliwambia mitume sitaacha ninyi yatima nitakuja kwenu ni kwa jinsi gani na ni lini angekuja kwao mtwete wa mungu anauliza hii ni sura ya kipekee sana ukienda kuisoma utaona siambavyo bwana alielezea ali, ali muunganiko wake yeye pamoja na baba muunganiko wake ee na roho mtakatifu o alipokuwa pale yerusalemu anaishi au galilaya akiwa na mitume kialisi baba alikuwepo na roho mtakatifu alikuwepo na ndio maana alikuwa na ujasiri wa kuwambia kwamba ninyi mnamjua roho mtakatifu anakaa kwenu na atakuwa ndani yenu kwa sababu alipokuwa pamoja nao roho mtakatifu alikuwa pamoja nao baba alikuwa pamoja nao soa maandiko kadhaa utaona bwana anasema kazi nazozifanya nazo namona baba yangu anazifanya maana mii nazifanya mana, hmm. na kusema katika mtari wa ishirini alisema siku ile mtajua kuwa mimi ni ndani ya baba yangu nanyi ndani yangu nami ndani yenu mona hii hmm? alikuwa akizungumzia siku gani hiyo ni dhahiri alikuwa anazungumzia kuhusu siku ambayo roh mtakatifu atakuja kwahiyo aliposema nitakuja kwenu alimaanisha nitakuja kwenu katika roho mtakatifu oh, hii siri bwana mtakatifusk nitakuja kwenu alikuwa anamaanisha kwamba atakuja kwetu katika ile njia ya roho mtakatifu kwa sababu yuko ndani ya baba baba yuko yuko yuko ndani ndani ndani yake yake roho yake. Na ya roho mta kwa kama roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu mtakatifu na oh. na ya ya kama atakuja atakuja kwetu mungu anamaliza aako yusm nashkuuw mungu katika siku ya pentekoste alitimiza ahadi hiyo ya thamani wote wakajazwa na roho mtakatifu wakaanza kusema kwa lugha nyingine kama roho alivoajalia kutamka hiyo ni matendo yametumia sura ya pili msar wa nne kwao yuko ndani yako leo katika utimilifu wake wote kama kma roho mtakatifu lewa kwamba kristo bwana wetu na mwokozi wetu yuko ndani ndaniyako katia ukamilifu wote kama maandiko yanavyosema na kama ambavyo alitueleza kwamba yeye yuko ndani ya baba na baba yuko ndani yake na akasema siku ile mtagundua kwama mimi niko ndani ya baba baba yuko ndani yangu nami ndani yenu oh. kwa kupitia nguvu ya wa hmm? yenuamisha yako e ye yuko ndani yako le wewesiwa we, hivihivi wewe niwa tofauti wee we, niwa pekee dotaelewa maandiko ya mtume paulo alikuwa anasema kwamba miili yetu sisi ni hekalu la roho mtakatifu sisi hmm? ni maskani yake sisi ni makao yake kama mungu anakaa ndani yako kumbuka mungu ni roho kwa kama roho wake anakaa ndani yako amaana mungu anakaa ndani yako <laughs> akumbuka bwana alisema itamwomba baba amtume msaidizi mwingine wa namna hiyo hiyo kama mimi eh? los paracletos kwa hiyo roho wa mungu akiwa ndani yako inamana kristo yuko ndani yako baba yuko ndani yako na nao unakuwa ni watofauti ni wa kipekee na wakipekee nndio anaalisema yatima takua nan oh, hata ukamilifu wa dahari a roho mtakatifu yuko na sisi hata ukamilifu wa dahari hii ndio maana inafanya ukristo kuwa zaidi ya dini mtumishi kristo sio dini ni uhalisi wa mungu nene mwanadamu pamoja hmm. na nmwanadamuanypoj seme asante baba wa mbinguni mungu mwenye heri kwa utimilifu wa roho ndani yangu na utukufu na ubora wa maisha yangu kutokana na uwepo wake ulioko ndani yangu leo hii kwa roho mtakatifu imani yangu imedhihirishwa imeimarishwa na kuchochewa kufanya mapenzi ya mungu na kutimiza kusudi la mungu kwa maisha yangu kadiri linavyojiachilia katika uongozi wako katika ah, jina la yesu amina aminajambo oh, jema sana sala nzuri sana hii unaweza ukairudia tena kwamba hmm? uwepo ao mtakatifu ndani yako umeleta ubora umeleta utukufu umeleta maisha yasiyokuwa kawaida Ma imani yako imechochewa na kuimarishwa anya mapenzi ya mungu akutimiza kusudi lake maishanimakow wow kusoma usoaftayo injili ya yohana sura yoana suraina mawaihia injili ya yoana surami na tena msarwa inaa mpaka wa ishirini kutia moyo kasome sura yote ya hii injili ya yohana itakubariki sana itakutia nguvu na nauuarisha na kuonyesha uhalisi wa muunganiko wa bwanawetu yesu kristo na roho mtakatifu na baba na muunganiko wake na sisi wenyewe pia siku yako njema na ushindi na utukufu na ukuu God, we can do this. Yes, you. Amen. In His name, death years are unstoppable. And in His name, Lord, I love You. Know. And for all who are waiting for You. aeluya haijalishi hali yako imekuwa mbaya namna gani haijalishi umekuwa na changamoto katika afya yako au katika mwili wako kwamuda mrefu kiasi gani ina habari njema siku ya leo ni kuambia kwamba ibada mubashara za uponyaji pamoja na mte wetu wa mungu mchongaji chris kilome takuwa zikifanyika kwanzia tarehe kumi na tano kumi na sita na kumi na saba ya mwezi machi na zitakuwa zina mubashara kabisa ulimwenguni kote popote pale ulipo ukiwa tu na kifaa chako kama vile simu au kompyuta au laptop ukiwa na ntneti unaweza ukashiriki na kutazama ibada hizi na ukaupokea uponyaji uka wako bure kabisa popote pale ulipo haijalishi unapitia nini kumbuka bwana yesu ni yeye yule jana leo na hata milele yeye ni mponyaji angependa uwe mzima na uwe na afya tele ni shauku yake ni hamasa ya yake na ndio maana programu hii inakuja inakua ebshiriki uweza kajisajili kuanzia siku ya leo kupitia tovuti itwayo itwayowsatv mkoaju lhs embu jisajili hapo anza kuomba na kujiandaa kwa jili ya programu hii kumbuka ni uponyaji katika jina la yesu unachohitaji una pekee ni imani yako katika uweza na nguvi ya jina lake na hakika utapokea afya yako na uzima wako au afya wapindwa wako au familia yako popote pale ulipo ulipokwa kubariki sana uwe na siku njema na ushindi natarajia uponyaji wako katika jina la yesu