karibu sana kwa wale wote ambao wanajiunga wa kwa mara ya kwanza kwanzas unashukuru sana kwa kuwa sehemu ya familia hii kubwa na kile ambacho mungu anafanya kupitia sisi karibu karibu karibu sana mungu akubariki sana endelea kubarikiwa na neno la mungu endelea kuwa na ushindi na utukufu kila siku itwayo leo haleluya Wow, aeluya karibu tena katika ame, leo, leo siku nzuri sanaya jumatano treh 21 februari 224 mwaka wetu okumbozi, nahi, wa eh? ukombozi na hii ni io akika toleo la vijanamaaruf kama mteowamngucsik yleo anasema fanya kazi na roho oh, fanya kazi na roho roho mtakatifu anahitaji ushirikiano wako waw hii ni njema sana na uh, adiko letu la msingi Yoana, ne, ni injili ya yohana sura ya i n4 sura 1i na s no linasema i baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele oh. sikiliza maombi ya kipekee ya bwana wetu yesu kristo anasema nami nitamwomba baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele na mtoto mungu anaanza kusema hata kama baba alitupatia roho mtakatifu awe nasi na kuishi ndani yetu yeye roho mtakatifu anahitaji ushirikiano wetu ili kutekeleza huduma yake maishani mwetu yeye hatendi kazi ndani yako bila wewe ili kwa kiasi fulani linaweza ksababisha au likawa sababu ya udhihirisho wake unaoweza kutofautiana katika maisha ya mkristo mmoja na mwingine kwa baadhi ya wakristo anajidhihirisha kwa kiwango kikubwa wakati kwa wengine kazi yake inakandamizwa inakuwa ni nadra sana kuiona au kuithibitisha katika maisha yao na kiwalisi haipaswi kuwa hivo umesikia oh, hii toto wa mungu anasema roho mtakatifu ajilazimishi ndani yako ni kweli yuko ndani yako kama umezoea mara pili umezamishwa ndani ya kristo lakini pia kama na ro mtakatifu maana anakaa ndani yako lakini vile vile kwa sababu yuko ndani yako hatajilazimisha kutenda kazi yake atahitaji ushirikiano ya wako oh, oh. mungu anasema hiyo ndio tofauti katika maisha ya mkristo mmoja na mwingine kwamba yule ambaye amejiachilia kwa uongozi wa roho mtakatifu romtakatifu mungu atajidirisha kwa viwango vikubwa kabisa lakini yule mwingine ambaye hajampa roho mtakatifu nafasi na fursa uwepo wake utaonekana kwa nandra sana na mtoto wa mungu anasema shirikiana na roho mtakatifu uwe sambamba naye unga mkono kazi yake maishani mwako huduma ya roho mtakatifu inadhihirika maishani mwako kwa kiwango utakachomruhusu au unachomruhusu kadiri unavyozidi kushirikiana naye na kuunga mkono kazi yake maishani mwako ndivyo atakavyojidhihirisha zaidi ndani yako na kupitia wewe kumbuka ii ni msaidizi wako hivyo unamhitaji sisi ndio tuliopewa jukumu na bwana sisi ndio tulioagizwa kwenda ulimwenguni kote kuwafanya watu wote kuwa wanafunzi na tumepewa yeye atusaidie kulitekeleza jukumu letu oh. oh. tota mungu anasema kwa hiyo mwamini mpe fursa mpe nafasi mruhusu mimi na naweyo ndo tumetumwa tukahubiri injili kwa kila kiumbe kapeleka jili duniani kote kwa watu wote wa kila furika kila lugha kila rangi popote pale walipo lakini tuna msaidizi ambaye ni reho mtakatifu anayetusaidia kujitimiza kusudihilo kwa ubora kwa ukuu ila hata jilazimisha mwenyewe kufanya hivyo atahitaji ushirikiano wako mtoto oh, wa mungu anasema fanya kazi naye na utembee naye utegemee yeye bila yeye huwezi kufanya chochote kile anjili ya yohana sura ya 1 hio asema yei ndiyo nguvu unazozihitaji yii ndio hekima unayohitaji i inasema maana kwa nguvu hakuna atakayeshinda samueli wa kwanza hiyo sura ya p t kwa nguvu ya kibinadamu kwa juhudi na kupambana hauwezi kushinda mtumishi toto wa mungu anasema uwezo na hiba ya kibinadamu havitafanya kazi lazima utende unayotenda kwa msaada wa nguvu ya roho mtakatifu lazima aitakase na kuivuvia kazi yako vinginevyo hapatakuwa na mafanikio ya kweli alikuja kukusaidia kuutimiza mpango wa mungu kwa ajili ya maisha yako kwa hiyo jikabidhi wakati wote kwa uongozi na uelekezi wake jikabidhi oh, oh, katika uongozi wa roho mtakatifu brusu aongoze maisha yako akupe fikra mtazamo mikakati aelekeze nini cha kufanya wapi wa kufanya namna gani ya kufanya brusu yeye avuvie kazi yako ili iwe na mafanikio na ushindi na utukufu aandiko wanasema wajengaa wa wafanya kazi guri, wa wa lindao, wa bure wasipojenga na bwana walindao hmm? walinda bure wasipolinda na bwana hakikisha kazi yako ina utukufu bora sio tu katika macho ya watu katika macho ya baba kupitia huduma hii ya roho mtakatifu sababu ye di anayetakasa kazi yetu ndi nawasisha ina manufaa na utukufu wa milele oh, mtoto wa mungu anasema nenda ndani zaidi soma soamistari injili ya yohana sura 1 4 msaiwa 16 msaidizi imenyambulishwa hapo au limenyumbulishwa na kuwa na maneno kama saba hivi tofauti kaona huduma zake katika maisha yako lakini pia soma katika kitabu cha filemoni sura ya kwanza mstari wa st waw emtufanye sala hii kwa pamoja sema mpendwa baba wa mbinguni nakushukuru kwa uwepo wako ndani yangu kupitia roho mtakatifu inautambua uwepo wake ndani yangu na ninajikabidhi kwa uongozi na maelekezo yake kwanzia ya leo hii nimeimarishwa na kuwekwa vizuri katikati ya mapenzi yako kamili kwa sababu ninatembea katika nguvu na uwezo wa roho mtakatifu hekima yake inaiongoza na kunisukuma katika kila jambo katika jina la yesu amin ekima yake inakuongoza kima yake inakusukuma kima yake nakushawishi na katika njia upasaa kupita wa embu twende ndani zaidi tena kwa kufanya kitendo hichi kask yetu ya leo au zoezi letu leo ni mtuyetu mungu anasema zungumza na roho mtakatifu sasa wambie kiasi gani unampenda na jinsi gani unavyotaka kuyafanya mapenzi yake hili oh, ni jambo zuri jambo zuri jambo zuri sana mungu anasema na roho mtakatifu pale ulipo ote ulipo unaosikiliza tio hii siku ya leo mara tu baada ya hii ii pata nafasi na wasa binafsi akuzungumza na roho mtakatifu eleza namna ambavyo unampenda abisi ambavyo unahitaji aongoze maisha yako kila siku akuelekeze katika mapenzi yake makamilifu kwa ajili ya maisha yako lakini pia kama umekuwa ukifatia tivo kila siku na una mpango wa kusoma bibilia kwa mwaka mmoja leo tunasoma kitabu cha marko sura ya tano taa kwanza mpaka w ishirini na mambo ya walawi sura kumi na 9 na ishirini na ishiriinamoja gukubariki sana siku yako o njema na ushindi na utukufu katika jina la yesu amina habari njema kwa kila mzungumzaji wa lugha ya kiswahili akuletea yeah. habari njema ya kitabu cha ra uakika ba na mtu wetu wa mungu mchungaji kristakilomehd ra ni zaidi ya kitabu ra ni ajenda a ni nyenzo kwa ajili ya uinjilisti kwa ajili ya kupeleka habari njema za ufalme wa mungu kila mahali ambako watu wako watu wanaishi patanakala yako leo haleluya habari njema sana kwa mkazi yoyote wa tanzania katika afrika mashariki na ulimwengu wote ibada mubashara za uponyaji amoja na mte wetu wa mungu mchungaji chris akilome phd akuwa zikifanyika kuanzia tarehe 15 16t na 17 ya mwezi machi 2 kuanzia saa kumi na moja jioni kwa saa za afrika mashariki ambazo itakuwa zikirushwa live mubashara kabisa katika tuvuti inayoitwa tv ambayo unaweza ukatazama kupitia simu yako mkononi au kompyuta yako au kifaa chote kile ambacho kinatumia ntneti lakini pia itakua narushwa katika youtube na mitandao mbalimbali ya kijamii ambayo unaweza kutazama katika facebook na mingine mingi ambapo unaweza ukashiriki popote pale ulipo bure kabisa ukapokea pioke ponwakookea f katika ile changamoto ya kiafya ambao umekua nao kwa muda mrefu afadhali shiriki katika ibada hii uambie ndugu jamaa na rafiki yeyote yule ambaye na wa uponyaji wa kiungu huu ni wakati wako hii ni fursa yako hii ni saa yako na unaweza ukajiandikisha sasa hivi kupitia tovuti hii hiiwwwtv mkwaju lhs akubariki sana unaposhiriki na unapoambia wengine hakika wakati wa mujeza wako umefika saa yake uponyaji imewadia upokee uzima upokee afya uwe mzima kaadhika jina la yesu amina