habari za leo habari za mchana habari za asubuhi habari za jioni ya kuchangia sambazaji wa za uhakika katika mashule yetu mahususi kabisa shule za sekondari na shule za msingi na nakaaile za, za tivo na zile za wasoma wa awali ni shilingi tu unaweza ukaleta baraka njema na kipekee kwa watoto wetu kwa vijana wetu ktika taifa letu tanzania fanya kitu siku yaleo leta uponyaji leta uzima katika shule zetu mungu wa sana sisi tumetokana na uungu sisi tuna uzima wa melele maisha ambayo tumeumbiwa nia tofauti ni a kipekee sisi ni wana wa mungu wana wa liejuukaribu san ii wakati mzuri kabisa wakijifunza neo la mungu kutoka kitabu chauhakika tolole la wasomaji wa awali eh, watoto miaka sita mpaka kumi na mbili kitabu hichi ni mahususi sana kwa ajili yako na neno la leo linasema tabia yakitauai hmm? ab- eh? tabia yakiutaua na mtoto mungu ameanza kwa kurifaa katika kitabu cha mithali sura 11 a6 tafsiri yai inayosema uaminifu unaweza kukuweka salama ila kama hauwezi kuaminika umejitega mwenyewe oh, umesikia kitabu cha mihari navyosema sura kuinamoamarua st kwama uaminifu unaweza kukuweka salama ila kama hauwezi kuaminika umejitega mwenyewe na namtoto mungu anza kusema leo baadhi ya watoto wanaweza kushawishika kutokuwa kutokua waminifu namtoto mungu anasema kataa kuangukia kwenye mtego huo uaminifu ni tabia bora na yakitaua ambayo kila mtoto wa mungu anapaswa kuwa nayo o, nitabia bora, nitabia hmm? ambayo, kila mtoto wa mungu kuwa nayo. Kwa usishawishike nayosusshawishike ndavnginyoshawshkutokua waaminifu sikubali wale marafiki pale shuleni au mtaani au wakati mingine ndugu pale nyumbani wakushawishi kutokua aminifu moouu hmm? Kuto anasemafikiria umekutana na kitu ambacho unakipenda lakini sio cha kwako ye unapaswa kufanya nini katika jambo kama hilo n mungu anasema jambo sahihi ni kukipeleka kile kitu katika kituo ambacho kinatangaza vilivyopatikana na vilivyopotea au umkabidhi mtu mzima ambaye anawajibika anaweza kuwasilisha kitu hicho kwa mtu husika ambaye amekipoteza na mtoto mungu anasema itakuwa ni jambo la kutokuwa maminifu kama utabaki na hicho kitu e mwenyewe hata kama hakuna mtu anayekudai au aliekuona kwamba umekiokota umefikiria hmm? umeokota simu leo na ulikuwa unapenda uwe nasimu, na simu na ukaamua kwamba utaihifadhi tu utaitunza utaitumia mwenyewe bila ku, kutafuta na kujua nani aliyepoteza ili uweza kumrejeshea mtoto mungu anasema kama mwana wa mungu haupasi kuwa na tabia namna hiyo na mtoto mungu anasema nitakutia moyo kuonyesha tabia sahihi kila unakwenda ijulikane kama mvulana au msichana mwaminifu ionyeshe kila wakati tabia hii yakitaua na iliyo bora oh. mungu anasema nakutie moyo onyesha tabia hii sahihi tabia hii ya yautaua kila mahali unapokwenda hmm? eu julikane kama mvulana au msichana mwaminifu popote pale ulipo i jambo jema jambo lenye baraka lenye ushindi ndio tabia ya mwana wa mungu ndio tabia ya kristo hiyo totomungu aasenda ndani zaidi soma misa fuatayo ma sura akusoma pia otakua zuri saka pamoja au kii kwa pamoja a mimi ni mnyofu mwaminifu mimi ni bora mimi ni mcha mungu kakuwa roa mungu anaishi ndani yangu na asili ya kristo inaonekana ndani yangu kila ninako haleluya alelua wewe ni mnyofu amen wewe ni mwaminifu hewe ni bora wewe ni mchamungu wewe ni mwana wa aliye juu na umejazwa na roho wake wewe una asili ya kristo wewe ni kipekee ni watofauti hee si wa kawaida na tabia ya kristo na asili yake na uzuri wake na ukuu wake, wake. unaonekana ndani yako kila siku haleluya haleluya mungu uguwakubariki sana unapotafakari kweli hii siku ya leo na kudhihirisha tabia hii ya kiungu ya kitaua kila unapokwenda kila ulipo ulipoguwakubariki sana <mulia> aleluya haijalilishi hali yako imekuwa mbaya namna gani jalishi mekuwa na changamoto yo. katika afya yako au katika mwili wako kwa muda mrefu kiasi gani na habari njema siku ya leo ni kuambia kwamba ibada mubashara za uponyaji pamoja na mtu wetu wa mungu mchongaji cria klom takua zikifanyika kwanzia tarehe kumi na tano kumi na sita na kumi na saba ya mwezi machi na zitakua zinarushwa mubashara kabisa ulimwenguni kote popote pale ulipo ulipoukiwa tuna kifaa chako kama vile simu au kompyuta au laptop kiwa na intaneti unaweza ukashiriki na kutazama ibada hizi na ukaupokea uponyaji wako bure kabisa popote pale ulipo haijalishi unapitia nini kumbuka bwana yesu ni yeye yule jana leo na hata milele yeye ni mponyaji angependa uwe mzima na uwe na afya tele ni shauku yake ni hamasa ya yake ndiyo maana programu hii inakuja embu shiriki uweza ukajisajili kuanzia siku ya leo kupitia tovuti itwayo wwsatv mkoaju lhs embu jisajili hapo anza kuomba na kujiandaa kwa ajili ya programu hii kumbuka ni uponyaji katika jina la yesu unachohitaji una pekee ni imani yako katika uweza na nguvi ya jina lake na hakika utapokea afya yako na uzima wako au afya wapendwa wako au familia yako popote pale ulipo ulipoukwakubariki sana uwe na siku njema na ushindi natarajia uponyaji wako katika jina la yesu <coughs>