In live podcast kila ki siku leo ra ni zaidi ya kitabu rapsi ni agenda ras ni nyenzo ras ni unaweza naezakatumia kwa ajili ya unjelisti katika ulimwengu wako lakini pia naeza kaijenga kabisa nafsi yako roho yako familia yako katika maarifa ya kweli ya neno neno la la mungu meche, ya mungu yako siku kwelnunhohskuaushind na utukufu ohaleluyasante bwana ana upendo wako auna mipaka upendo wako ni milele wewo ni mungu wetu na baba yetu weo ni kiongozi wetu shupavu wetu na nguvu yetusano ni siku nzuri kabisa a jumamosi tarehe 24 ebrari 24 wakati mzuri kabisa wakujifunza ukik nasomo la leo linasemashaidi waaz chako eh, itoleo la, la watu wazima otomungu mtajikristo yakilom anasema shaidi wa kizazi chako andiko la ufunguzi ni matendo ya mitume sura ya ta msari wa 32 inasema na sisi tu mashahidi wa mambo haya vivyo hivyo na roho mtakatifu ambaye mungu amewapa wale wanaomtii oh. sema tu mashahidi haya vivyo hivyo na roho mtakatifu ambaye mungu amewapa wale wanaomtii mungu anaza kusema je yeah unajua kwamba mungu anatazamia marafiki zako jamaa yako wafanyakazi wenzako wafanyabiashara wenzako wanafunzi wenzako wanafamilia wapangaji wenzako na wale wote watakawa kuunganisha nao ambao bado hawajazaa mara ya pili waisikie injili kupitia wewe kwa ajili ya wokovu wao hmm? wote wanategemea hazina au amana iliyokabidhiwa na mungu kwako n atakuwajibisha wewe au anakuwajibisha wewe kama shaidi wao kwa maneno mengine wale wote ambao wanakuja katika ulimwengu wako kama ni ndugu jamaa marafiki ni wafanyakazi wafanya, wafanya biashara ni wanafunzi majirani na watu mbalimbali mbali ambao unakutana nao katika shughuli zako za maisha za kila siku wewe unapaswa kuwa shahidi kwao unapaswa kuwaambia habari njema wanapaswa kumwona mungu na uwezo wake na ukuu wake kupitia wewe toto hmm. mungu anasema wewe ni shahidi wa kizazi chako kwa hiyo jitolee kupeleka okovu kwa wale walio katika ulimwengu wali wako hapo ndipo utimilifu wako katika maisha ulipo unakuwa tawi lenye kuzaa sana matunda ukitimiza kile ambacho yesu alisema katika injili ya yohana sura ya wa sar apo anasema mimi ni mzabibu ninyi ni matawi oh, matunda yanapatikana kwenye matawi sio kwenye shinakama hmm? wewe ni matawi na bwana ni mzabibu basi unabidi uzae sana wewe kama taw akuzaa ni kupeleka habari njema kwa wale wote wotekatka ulimwengu wako kuwa tayari kuhubiri habari njema kila wakati mtoto mungu anasema wewe ni tawi linalozaa matunda linalozaa matunda ya haki na kudhihirisha matendo ya haki unabeba mbegu za ufalme wa mungu ndani yako hiyo ndio huduma yako ya kwanza maishani oh, eh? jambo kubwa la kipekee sababu nini unakwenda katika ule mji katika ule mtaa katika ile eneo katika ile biashara katika ile shule katika ile ajira ni ili kumpeleka kristo pale kumdhihrisha pale katika utukufu wake na ubora wake na heshima yake uwe shahidi wake pale hiyo namna ya kupeleka injili kila mahali kwa wa kila rika wa kila namna wa kila kabila wa kila lugha hza mungu anasema kumbuka maneno ya bwana wetu yesu kristo anaposema basi utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake yote na mengine yote mtazidishiwa au na hayo yote mtazidishiwa takasoma ho katika matayo sura ya sm3 gani unaotafuta ufalme ni kwa kupeleka habari njema za ufalme kusimama na kuwasilisha ufalme kila mahali uto mungu anasema fanya upanuzi wa ufalme wake duniani kuwa kipaumbele chako na utukufu wake utadhihirika ndani yako na kupitia wewe inakupasa kufahamu kwamba injili ujumbe ule ule uliookoa maisha yako umekabidhiwa kwako tena kama amana au kama azina oh. kwamba wewe ambao umezoe mara ya pili leo kuna siku liku jaza mara ya pili aulisikia niliomaana ukampokea maishayao viyohivyo len kwa wengine leo katika ulimwingu wako usikae kima usinyamaz sonn sabataubii watu wengine pekee pekee kuwapelekea neno wenginesma jua hili ndio maana alitangaza katika timotheo wa kwanza sura ya kwaz msara a 11 alithibitisha kwa kusema kama vile ilivyonenwa katika habari njema ya injili ya utukufu wa mungu ahimidiwe niliyowekewa amana kwa alijua ye amewekewa amana katika injili ya, ya mungu wetu mwenye utukufu na mtoto mungu anasema chukua jukumu binafsi kwa ajili ya injili na utaishi maisha ya utimilifu kabisa na yenye athari na matokeo ya kipekee chukuai kama jukumu lako binafsi utaji kulazimishwa kutishwa au kubembelezwaaahua juk lako ajuwanukoweaaanata fa ya kusambaza ni lazima ifanye hio kama ni kwa juhudi zako kwa muda wako kwa maombiyako kwa feda zako wawee mwenyewe kufunguakiwa auzuumzaauonge shahidi wa kizachako shaimwngine iwewe koo kila mmoja wetu akifanya hivyo na akatimiza kusudi lake namna hiyo injili na, na ufalme wa bwana utasambaa kwa kasi kwa ipesi sana katika ulimwengu wetu aba fanya sala hii ka pamoja sema baba bwana mpendwa asante kwa baraka ya kuhesabiwa kuwa uaminifu kama muhudumu wa upatanisho asante kwa ajili ya injili yako tukufu ambayo nimekabidhiwa itendeleakuubi aujasiri kila mahali na kila mtu mpaka dunia yote ijazwe na ujuzi wa utukufu wako na wokovu wa wako na haki yako utawala juu ya mataifa katika jina la yesu amina oh. sara njema hii sara sana kamo hmm? utaendelea kuhubiri injili kwa ujasiri kila mahali kwa kila mtu mpaka dunia yote ijazwena ujuzi wa wa utukufu mungu wow. na wake na haki wake, itawale, wow. tena na tena na tena. yake itawale juu ya mataifa iombi la kipekeeas m kwenye miji yote lienu ataf ote makaila yote, yote. itongoji yote, yote. Oh, mafunzo ya zaidi kwa kusoma misaifuatayo wakorint wa pili sura saa 18 mpaka waishi waraka wa kwanza wa korintho tea sura ya tis mstari wa kumi na sita injili ya marko sura ya kmi na mstari wa kumi na tano kumbuka weni shahidi katia kizazi chako na unapaswa kufanya jambo kwa ajili ya injili kusambaa na kuenea katika ulimwengu wako ii ndio sababu hapo tunakuletea hii ai kila siku na tunatamani kila unavyosikia inavokubariki uisambaze kwa wengine wengi lakini pia unaweza ukadhamini nakala ngumu za ratu liyowakika ziweze kusambazwa katika mitaa vitongoji na maeneo mbalimbali ambako watu wako waweze kujisomea vitabu hivi maisha yao wabadilishwe wampokee kristo kwa bwana mokozi wa maisha yao na watembee kwenye utukufu na ubora na ushindi sawasawa na mungu alivyowapangia siku yako iyo njema na ushindi uwe na utukufu na ubora katika jina la yesu amina peleka injili leo katika ulimwengu wako peleka injili kwa vijana wote wa kitanzania kupitia rabori uhakika tolewa lile la tr maarufu kama tivo au lile la wasemaji wa awali akalamoja shilingi elfu tatu tu uzakachangia kupitia namba ifuatayo 417798 817798 na watoto wetu na vijana wetu kulima shuleni na mitaani watabarikiwa na kweli neno la mungu etabhiverasd wakika unguakobarikisana kuaseme campeni kuba alleluiaalela karibu ufanye sala ya ukovu pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maneno haya ambayo unayazungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhami kutoka katika ufalme wa giza wingi katika ufalme wa nuru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu aliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua kutoka katika wafu inaamini kuwa yu hai leo hiinina kili kwa kinywa changu ya kwamba yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina uzima wa milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu o oh, haleluya kama umefanya sara hii pamoja na mimi siku ya leo naamini kabisa kuna badiliko la like kipekee limetokea ndani ya maisha yako kwaio umeamishwa kt katika ufalme wa giza umeletwa katika ufalme wa nuru wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana w maisha yako kuanzia leo hii na hakika maisha yako hayatawaa ambavo yalikuwa mara kwanza. ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavyozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasiliane nasi katika namba zifuatazo 736999 kupata shuhuda yako ya kile ambacho bwana amesema na wewe leo wakati unapokea ukovu lakini pia uweze kupatia kitabu kizuri cha rabsi uliyo akika ukue vizuri katika imani ambayo imepokea ya bwana wetu yesu kristo wa wow. siku yako hiyo njema iyo ya ushindi na utukufu kadhi ka jina la yesu amina