habari njema sana kwako wewe mzungumzaji wa kiswahili tunapenda kutambulisha kitabu ambacho kinaitwa a uhakika ambacho kinatoka kila mwezi neno la kila siku kitabu hiki ni zaidi ya kitabu ra ni ajenda ra ni neno la mungu zisilogoshiwa ra ni maarifa ya mungu ni ajenda ya kuleta ukristo na injili kusambaa kwa kasi na wepesi ulimwenguni kote milele umewekwa ndani yetu hakika kristo ndani yetu ni tumaini la utukufu nasi tunayofuraha njema ya kuitwa wana wa mungu ukitembea na kuishi katika nuri neno lake karibu sana hii ni wakati mzuri kabisa wakijifunza neno la mungu katikaa uhakika toleolilo a wa awali miaka st mbaa kui nabili oleuzuri kabisa kitabu mbao naandikwa na mtu wetu wa mungu mchungaji kristakio siku a juma tah ea 2soa yako ksma ia ni hii ifuateni mgeukapo kwenda mkono wa kulia na mgeukapo kwenda mkono wa kushoto oh, oh. pale utapokua unajaribu kutokua ku, na uhakika wapi wappakwenda wea uende kulia kushoto utasikia sauti nyuma yako kisema njia ni hii oh, hiieua namtoto wa mungu anaanza kusema watoto wengine wanangoja kusikia sauti ikisema nao kama vile mungu alivyozungumza na musa au alivyomwita samueli oh, lakini hakuna haja ya kusubiri sauti iliyosikika kwa masikio masikioaza hmm. hili kama umewahi kusoma habari ile uh, ya musa eh, utaona kwamba mungu alimwita kupitia kile ungesema kichaka k inaungua lakini akteketei lakini pia kama ukisoma habari ya samuel utaona kwamba bwana alikuja chumbani kwake akamwita mara ya kwanza mara ya pili mara tatu na wakati wote alikuwa nafikiri alikanamwita ni, ni eli ambaye alikuwa ni kuhani wakati huo mtotowa mungu anasema baadhi ya watoto wangependa wamsikie bwana akiwaita katika masikio yao kusikia namna hiyo lakini otoa mugu anasema hiyo sio muhimu kwa sasa hivi kwa nini kwa sababu ametupa njia nyingine iliyo bora na nyepesi na rahisi na yenye utukufu wa kipekee nani njia ya imani namgu anasema mungu, mungu anazungumza na watoto wake wakati wote kupitia neno lake yo nd njia hiy mungu na neno lake ni mmojaasomaniauanz uptasautiyanu akwama maneno haya yenye utukufu yenye uzima yenye ubora kwa ajili ya maisha yako na mtoto mungu anasema neno lake ni sauti yake na mwongozo wako auhakika maishani unavyojifunza neno lake kila siku unazoeza zoe, una roho yako kumsikia akizungumza na wewe oh, oh. unavyojifunza neno la mungu kila siku unaizoeza roho yako unaifunza roho yako hmm? unaitrain unaielekeza kufahamu sauti ya mungu kufaham mausia yake hekima yake maelekezo yake fikra yake na mtazamo wake sauti sautiyake akua sio ngeni kwako sio ya mwizema, ya kutokuifahamu au kutokuipambanua kwa nini a sababu ya eneo lake ni kitu kimoja kama unaskiza neno lake la siku na kulitafakari na kulisoma utakua naijua sauti yake muda saa sayote akizungumza na nawee katika namna mtoto wa mungu anahitimishakusema inakutia moyo kuendelea kutumia muda mzuri kujifunza na kulitafakari neno la mungu unavyofanya hivyo utapokea mwongozo na maelekezo ya mungu kwa ajili ya maisha, wuku, maisha ubora, ya ukuu maisha ya ubora na maisha ya ushindi ko kila unapojifunza neno la mungu na navyolitafakari unapokaa pale maelekezo yake yatakuja maisha yako yatakuwa na ubora yatakuwa na ukuu yatasonga mbele katika ushindi utaelewa muongozo wake ni nini ni atua gani ya kuchukua nmna gani ykutkuaaseandani oh. zaidi sondiolifatayo njiourwanzanzkumbuka hmm? neno aleo linasema mungu anazungumza kupitia neno lake enolake nkitu kmoj o pamoja sema asante mpendobaba wakunifundisha kuitambua sauti yako kupitia neno lako inavyojifunza kwa bidii na kulitafakari ninakusikia kwa wazi katika jina la yesu ami oh, mungu akubariki sana endelea eh? neno la mungu pata nafasi ya kurudia hizi episodi zote za wiki hii kesho siku ya ya jumapili hmm? au leo wakati umepumzika pata nafasi ya kurudia tena tena chukua yako soma pitia mstari mbali mbalimbali tafakari hiyo namna ya kujizoeza katika kuifahamu sauti ya mungu kuelewa fikra yake na mtazamo wake mgu wakubariki sana uwe na ushindi huwe na utukufu na ubora katika jina la yesu amina aleluya habari njema sana kwa mkazi yoyote wa tanzania katika afrika mashariki na ulimwengu wote ibada mubashara za uponyaji pamoja na mtewetu wa mungu mchungaji chris yakilomephd akua zikifanyika kuanzia tarehe 1a5 1a6t na 17 ya mwezi machi 224 kuanzia saa kumi na moja jioni kwa saa za afrika mashariki ambazo zitakuwa zikirushwa live mubashara kabisa katika tovuti inayoitwa tv ambayo unaweza ukatazama kupitia simu yako mkononi au kompyuta yako au kifaa chote kile ambacho kinatumia intneti lakini pia itakua narushwa katika youtube na mitandao mbalimbali ya kijamii ambayo unaweza kutazama katika facebook na mingine mingi ambapo pia ni ibada kubwa sana hii ya uponyaji uponyaji ambapo unaweza popote pale ulipo bure kabisa ukapokea pieke f katika ile changamoto ya kiafya ambao umekuwa nao kwa muda mrefu tafadhali shiriki katika ibada hii wambie ndugu jamaa na rafiki yeyote vule ambaye ana uhitaji wa uponyaji wa kiungu huu ni wakati wako hii ni fursa yako hii ni saa yako na unaweza ukajiandikisha sasa hivi kupitia tovuti hii www tv mkwaju lhs gukubariki sana unaposhiriki na unapoambia wengine hakika wakati wa mujeza wako umefika saa yake ya uponyaji imewadia upokee uzima upokee afya uwe mzima kaadhika jina la yesu amina