peleka injili leo katika ulimwengu wako peleka injili kwa vijana wote wa kitanzania kupitia raoi uhakika tolewa lile la t maarufu kama tivo au lile la wasemaji wa awali akala moja shilingi elfu tatu tu tokachangia kupitia namba ifuatayo 817798817798 na watoto wetu na vijana wetu kulima shuleni na mitaani watabarikiwa na kweli neno la mungu vyavitabu hivyo rabs uliuhakika mungu wa sana kuwa sehemu ya kampeni hii kubwa haleluya We ni mzuri sana wewe ni wapekee sana wewe ni wajabu maishani wetu bwana tunalibariki jina lako tunakutukuza hakuna kama wewe wewe ndio kimbilo letu na ujasiri wetu wewe ndio nguvu yetu na hamasa yetu oh, haleluya karibu tena katika live podcast siku nzuri kabisa ya jumapili tarehe 25 februari 224 na nahii ni rauhakika wa la watu wazima apo ambacho kinaandikwa na mtu wetu wa mungu mchukaji kristo ya kilome phd nolalo inasema ishi kwa ajili ya kristo oh, ishi kwa ajili ya kristo naandiko la ufunguzi na wa korinto wapl sura t5 su 19 nol inasema kwa maana upendo wa kristo watuadhibisha kwa sababu hukumu hivi ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote basi wote wamekufa oh, eh. upendo wa kristo unatuadibisha unatuchochea unatuhamasisha kwamba kama mmoja alikufa kwa ajili ya wote basi wote wamekufa a hakufa kwa ajili yake alikufa ya, kwa, kwa ajili ya wote kwa hiyo katika mtazamo na fikra ya mungu ni kwamba wote wamekufa kwa wa sababu yule aliyekufa alikufa kwa ajili yao yaowa oh. twote wa mungu anaanza kusema kuna wengi ambao hawaelewi kusudi la maisha kwa hiyo wanafikiri maisha mazuri ni pale wanapokuwa wamejikusanyia mali nyingi beautiful... au vitu vingi vya thamani vya dunia lakini kiuhalisi hilo sio tte wa mungu anasema yesu alisema katika injili ya luka sura ya 1215 angalieni jilindeni na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo oh. hmm? sio vibaya kuwa na mali nyingi sio vibaya kuwa na vitu vizuri vya kupendeza na kuvutia hmm? kama ni magari kama ni fedha kama ni nyumba kama ni viwanja kama ni biashara kubwa hmm? kama ni dhahabu ni slv chochote kile ambacho kinathamani kna nikasema kina status eh? kina hadhi lakini cha muhimu na unachopaswa kufahamu ni kwamba uzima wako aupo katika wingi uingi a hivyovitu ah, ah, ah. au maisha yako hayapo katika wingi wa hivyo vitu au thamani a hivo vitu mtoto w mungu anasema pia anasi walifundisha kuhusu mtu tajiri ambaye alikuwa na mavuno mengi sana kiasi kwamba alihitaji kubomoa gala zake na kujenga mpya ili kuhifadhi mazao yake alifurahi kuwa amejiwekea mali nyingi sana lakini alipokuwa akifurahishwa na mawazo ya yote aliyokuwa amekusanya mungu akaingia chumbani mwake usiku ule na kusema wewe mpumbavu usiku wa leo wanataka roho yako oh, na vitu ulivyojiwekea tayari vitakuwa vya nani wao hiyo ni luka sura a meekusoma stor kwamba utajiri alikuwa amehifadhi vitu vingi sana alikuwa amepata mazao mengi wakati huo na akajua kwamba ni wakati wangu wa kupumzika sasa waku, wakutulia wakula eh, mtaani wanasema bata na akiwa ana mawazo mazuri ya namna ambavyo atavunja gara zake na kuzipandisha na kuwa kubwa zaidi na kuhifadhi yale yote aliyovuna kujua kwamba siku hiyo ndo ilikuwa ndio siku ya mwisho na, yesu anasema mungu aliingia nyumbani wa, wa ule jamaa usiku siku hiyo nakumwambia leo hii wanataka roho yako ah. sio kwamba mungu anaitaka roho yake yakeawami <laughs> ah. leo hii roho yako hiyo <laughs> ni somo lingine na siku nyingine lakini ni wazo, wazo la kipekee nataka some tena hiyo luka kumi n mb ishirini inafikirisha sana hivi hmm? oh, mungu amemwambia leo hio wanaitaka roho yako sio roho yako siomtou <laughs> wow. nasema ni kusudi la nini kusudi la maisha yako katika ulimwengu hmm? kwa nini unaishi anii uko hapa kwa nini ukuzaliwa miaka mia mbili iliopita au mia tano iliopita jibu lililo bora na jema na zuri ni hili ni kwamba ni kuhakikisha injili ya yesu kristo inaenda hadi miisho ya dunia bwanaitu alisema enendeni ulimwenguni mote mkaubiri injili kwa kila kiumbe eh? marko hiyo sura 16, 16, 15. sura na na katika alisema basi enendeni mkaafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kuaiyo hmm? nisema ni hiyo ni, ni, ni, ni, ni amri ni kazi ni zoezi ni jukumu ambalo tumepewa kwa ajili ya kulitimiza kusema katika maisha yangu sijui nichakufanya sijui wito wangu ni nini kuna wito maalum kwa ajili ya kila mkristo kila muamini, yesu kristo bwana wa naenda kasome hiyo marko kl waaishasoomaro naenda kasome injili ya mataya sura wa mungu anasema wajibu wako katika injili na useme kama vile safsshul mepaul aliosema waraka kwanza h1 inasema kama vile ilivyonenwa katika abari njema ya injili tukufu ya mungu he, amana hmm. paulo alijua amewekewa amana wbinafsishia ule wito wa kupeleka injili na pia ukisoma katika matendo ya mitume sura1 utakumbuka kile ambacho bwana alimwambia o alimwambia nimekutokea kwa kusudi hili ili nikufanye kuwa mtumishi na shahidi oh mtumishi na shahidi kwa maana hiyo sisi ni mashahidi wa kristo hmm? imetupasa kufanya hilo kwa shauku kuu inawezekana kweli wewe sio mchungaji wewe sio minjilisti we sio mwalimu wee sio nabii wee sio mtume ujaitwa katika zile huduma tano zile kubwa au zile nguzo tano za huduma lakini wewe ni mudumu wa upatanisho ulioitwa kuwa mvuna nafsi wa watu kuwatoa kutoka kwenye giza kuwaleta kwenye nuru enye ufalme wa shetani kwenye ufalme wa mungu na mtoto mungu anasema kwa hiyo ishi maisha yako kwa ajili ya kristo jitoe mzima mzima kabisa sio nusunusu apana jiyatoe kabisa mzima kwa ajili ya kazi ya kristo kwa ajili ya injili hata iweje simama kwa ajili ya yesu kristo na ufalme wake hata iweje ubiri injili kila mahali usikubali chochote changamoto za maisha wa... zikuzuie kutimiza kazi ya bwana usikubali ule ugumu na yale ambayo unaweza unaezakwa unayapitia kwa kipindi fulani tu ya kutoe katika reli eh? ya yakutoe katika hamasa yako na shaukiwao ya kumtumikia bwana kumbuka unaishi kwa ajili ya kristo yeye alikufa kwa ajili yako ili wale wanaoishi <laughs> wasiishi tena kwa ajili yao <laughs> waishi kwa ajili yake sabu ametukomboa ya kutoka katika utumwa wa wadhambi na mauti ametuleta katika uzima katika ufalme wake ufalme wa nuru oh, oh. na uweza ukafanya ukiriu pamoja na mimi kwa kusema maneno haya nimesulubishwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yu hai ndani yangu nami ninaishi kwa ajili yake amenifanya kuwa mvunaji nafsi mwenye shauku aliyejitoa kikamilifu na, asie, na, na leo hii kupitia mimi wengi wanapokea injili kwa furaha na kuingizwa katika ufalme katika jina la yesu amina oh. kabisa pamoja na kristo aminahota alisulbishw pale msalabani na ulikuwa ndani yake na ulimwengu wote na nandio maana yeyote anayeamini haijalishi rangi ya ngozi yake wala lugha yake wala jina lake la mwisho au la kwanza anaweza kupokea uko kupokea uzima wa milele kupokea asili ya mungu kuzaliwa upya hmm. kama unaishi kwa ajili ya kristo nini unafanya kwa ajili ya kristo leo katika ulimwengu wako nini ambacho unakifanya ili injili isonge mbele chochote ulicho nacho kama ni haiba yako ni fedha yako ni juhudi yako ni ujuzi ulionao ni fursa ulionao ni nafasi ulionao chochote utachokitoa kwa ajili ya bwana kina maana kina mantiki kwa kwambavyomesikia inawezekana sio nabii sio mtume sio mwinjilisti sio mchungaji lakini umesikia ujumbe huu mzuri wa rapsodi leo unaweza ukautuma kwa ndugu jamaa marafiki katika simu yako unaweza ukatuma katika mitaa mbalimbali ambao hupo unaweza uka hii kwa wale watoto ambao unawafundisha au wale wanafunzi ambao unawafundisha au wale wagonjwa ambao unawahudumia au pale sokoni ulipo na wamama wengine au baba wengine popote ulipo pale dukani kwenye biashara yako nini ambacho unaweza ukafanya kwa ajili ya kristo kumbuka bwana ametoa neno lakini ni kundi kubwa ni jamii kubwa ambayo inasambaza neno lile kwa hiyo namna gani ambavyo wewe unaweza ukashiriki leo kuhakikisha injili ya bwana wetu yesu kristo inapenya kwa wingi kumbuka tumeambiwa tuenende ulimwenguni mote wewe una ulimwengu wako mimi nina wakwangu na wengine na kila mtu na tukipelekea injili hii kwenye ulimwengu wetu hakika kutoka kuna badiliko la kipekee wengi watakombolewa kutoka kwenye kwenye giza na kuja nuru wow. fanya ziada uh, sura ya pili mstari wa ishirini waraka wa rumi sura ya kumi mstari wa kumi wa na tatu mpaka wa kumi na tano awarawakwanza wa unapotafakari kweli hii na kutembea katika uhalisi huu kwamba uko ndani ya kristo na unapaswa kuishi kwa ajili ya kristo Hallelujah. aleluya karibu ufanye sala ya okovu pamoja na mimi pale ulipo naamini kabisa maeneno haya ambayo unayozungumza leo hii na upokee uzima wa milele uhami kutoka katika ufalme wa giza katika ufalme wa nuru sema maneno haya pamoja na mimi sema ee bwana mungu ninaamini kwa moyo wangu wote katika yesu kristo mwana wa mungu waliye hai ninaamini kuwa alikufa kwa ajili yangu na kwamba mungu alimfufua kutoka katika wafu ninaamini kuwa yu hai leo hii ninakili kwa kinywa changu ya kwamba yesu kristo ni bwana wa maisha yangu kuanzia leo kupitia yeye na katika jina lake nina uzima wa milele nimezaliwa upya asante bwana kwa kuiokoa nafsi yangu sasa mimi ni mwana wa mungu o haleluya kama umefanya saraha hii pamoja na mimi siku ya leo naamini kabisa kuna badiliko la like kipekee limetokea ndani ya maisha yako kwahiyo umeamishwa katika ufalme wa giza umeletwa katika ufalme wa nuru wa mwana wa pendo la mungu na yesu kristo ni bwana wa maisha yako kuanzia leo hii na hakika maisha yako hayatakaa ambavo alikuwa mara ya kwanza kuna nguvu ya kipekee ya mungu itadhihirika kuanzia leo hii kwanzia wakati huu tunavyozungumza tayari ni halisi ndani yako sasa na ningependa uwasiliane nasi katika namba zifatazo 7699 weze kupata shuhuda yako ya kile ambacho bana amesema na wewe leo wakati unapokea okovu lakini pia uweze kupatia kitabu kizuri cha ralio hakika ukuwe vizuri katika imani ambayo imepokea ya bwana wetu yesu kristo waw siku yako iyo njema iyo ushindi na utukufu kadhika jina la yesu amina