habari mulimngoni ten kutoka kwa tunus ya jot antartica hadi mitaa ya asia kutoka hapa nyumbani afrika hadi misitu ya mbo ya amerika kusini sote tumeungana hapa katika hami yetu ya kujifunza na kukua na hiyo ndivyoast hii inausu kusaidia kufikia uwezo wako kamili kwa kuchunguza ufahamu na mikakati ya hivi karibuni ya mafanikio kwa hivyo ungana nami mwalimu wako mkufunzi francis tuna safari ya ugunduzi na mabadiliko je mwenzangu kutarai kuchukua cha