karibu kwenye mafundisho ya neno la mungu kwa njia ya sauti yaani podcasti hapa utapokea badiliko kwenye kila eneo la maisha yako kwa nulu katika neno na nguvu halisi za roho mtakatifu kwa mafundisho zaidi tembelea chanel za pasta dixon kabigumila kwenye app store na amazon pia tembelea kurasa za facebook instagram youtube na tiktok za dixon kabigumila mambo yatakefanya jina la yesu likupe matokeo wafiip sawafii sura ya yapii mstari wa tis hadi wa knmoj neno la mungu inasema hivi kwa sababu hiyo mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lipitaro majina yote jina lipitaro majina yote ili kwa jina la yesu kila goti kila goti ripigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi maana yake kuzimu tuko sawa na kila urimi wampagani wa wamchawi wa mtu mwema wamfuga majini ukili ya kwamba ifike mahali hilo jina likitajwa kila urimi ufanyeje ukiri ukubali fike mahali kwamba ukubali kwamba yesu ni nani ni bwana bwana maanake mwenye mamraka yote mtawara wa vitu vyote neno bwana nineno eno kwamfano miriki waarih anaitwa sawasawa miriki wa arihi eh? <laughs> ambayo tunatumia au tunaishi kwa mfano mpangishaji baba mwenye nyumba kwa kizungu wa z mikwa wa waarih nyumba ilipo irik- wa ambayo tunaishi tunayewajibika kwake sasa yesu maandiko anasema ili kila ulimi ukiri ya kwamba yesu ni bwana ni mamraka ya mwisho ni nguvu kuu kuliko zote kwa lengo gani kwa utukufu wa mungu baba sawa sawa eh? hilo ndoandiko letu la msingi kwa sababu hiyo mungu alimwadhimisha mno alimtukuza alimpandisha hadhi alimpa cheo kikubwa kuliko vyote alimweka pa juu pajuu nokuwadhimisha neno akizungu neno exult. and god e him alimwinua mno akampatia jina lipitaro Ri, majina yote ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe kila goti kila changamoto na goti kila tatizo lina goti kila hali unayoipitia ina goti maana yake kumbe vitu vyote unavyoviona huko duniani rohoni ni viumbe ni viumbe kabisa ndo maana maasema viumbe vyote vinasubilia hamu kudhiirishwa kwa wana wa mungu Waku, warumi sura ya ne mstari 19 kwa hiyo kila kitu unachokiona umaskini una goti magonjwa yana goti hali mbaya za kimaisha zina goti kila kitu kina goti kwa hiyo kwa jina la yesu kila goti kila liwe linataka alitaki linakubali haraka au linachelewa lakini lazima lifanye nini lipigwe kwa namna gani kwa jina la yesu kwa hiyo unapotaja jina la yesu unataja nguvu au unataja mamraka iliyopewa uharari wa kutiisha chochote kilichoko upande wa nuru na kilichoko upande wa giza ulimwengu wa waroo umegawanyika kuasi likaga mmoja wakati shetani na maraika zake wakiwa bado ni watakatifu wa mungu, mungu, wa na mungu. Sasa? Hasi, kwa kuwa ni ro akaondoka na roo nyingine zo maaa wakaungananaye kama anavyotajwa kwenye kitabu cha yuda sura ya kwanza kwamba mstari wa tatu nakuendelea yuda moj tatu nakuendelea na maraika wasiotunza wa enzi yao wamewekwa katika vifungo vya mirele wakisubiria ile ukumu au adhabu sasa wale walioungana na shetani wasiotunza enzi yao wa, wa, wa, nao serikali yao inaitwa ufarume wa giza imeeleweka vizuri na mungu wao mtawara wao kiongozi wao ni nani shetani sasa kwenye ulimwengu wa waroo kuna jina linalo ontol pande zote mbili kwa wakati mmoja naitwa jina lanani la ra yesu likitajwa huku malaika wanafuata maelekezo utakayotoa baada ya kutaja jina, jina, jina, jina yesu ndomana walisema roottataa jaa ritafanywa kwasababu jina yesu likitajwa ariyeritumia kama na mahusiano na yesu ni sawa na yesu mwenyewe amesema iro jambo nalitaka au hilo jambo lifanyike jina la yesu linampa mtu uharari wa kusikilizwa na kutendewa kama yesu Narudia tena jina yesu linampa mtu aliyelitaja kama yuko vizuri na yesu ni wa yesu anamilikiwa na yesu ameikubali kazi ya msalaba linampa arari wa kutendewa yale ambayo yesu mwenyewe angefanyaje angetendewa jiadogo sio jina dogo sio jina la kwenye maombi baba ba, katika jina la yesu tunakuja kimaliza katika jina la yesu tumeomba tumeombasio kibwagizo cha maombi ile ni mamlaka kubwa ni sahii kubwa inayopitisha rorote inayoruhus v ofun Inayo okay. kw staki uombe tu katika jina la yesu kama, kama tamaduni na mazoea nataka u, u, uerewe uwe na ufunuo nyuma ya jina hili ili uanze kupata matokeo makubwa yanayosababishwa na jina hili sema haleluya sasarakarakaes aipeaii iasofau yesu alipewa jia es sehemu tatu tofauti na kwa sababu tatu tofauti moja alipewa jina wakati anazariwa wakati yesu anazariwa kwenye matayo sura ya kwanza mstari wa ihi1oja baada ya yusufu kuwa ameamua kumwacha mariamu kwa asiri kwa jinsi alivyokuwa mwenye yake asimdharirishe wakati amepanga hivyo mstari wa 9 malaika wa akamtokea kwenye ndoto akamwambia usiof kumchukua maram mkeo kwa sababu mimba alionao ni ka uweza wao mtakatf kwa hiyo mchukue naye atazaa mtoto mwanaume jina lake ataitwa yesu kwao jina yesu alikutolewa na mariamu jina yesu alikutolewa na yusufu ni jina kutoka mbinguni moja kwa moja jina lake ataitwa yesu kwa maana yeye ndiye atakaye atakayewaokoa wanadamu na dhambi zao kwa hiyo yesu alipozaliwa alipewa jina yesu sababu ya kupewa jina yesu ni ili apewe mamlaka ya mungu ya kusamehe dhambi kwa sababu nikupe kupesiri jina yesu sio jina la yule mtoto mchanga aliyezaliwa na mariamu jina yesu ni jina la baba mungu baba anaitwa yesu, <laughs> yesu alipokuwa duniani kwenye yoana ks aliomba akasema hivbabakukwa jwigietak kwa jina jina lako kwa lake ulimwengu unampokea na jkbyosome vizuri kwanzia mstari wa anz hadi s hapo anasema kwa jina lako lironipa ni jina la nani eti jina lake alirompa kwenye kuzariwa alipewa jina yesu ili awe na uharari wa kusamee dhambi duniani mmeielewa hiyo bila kupewa jina yesu wakati anazariwa asingekuwa na uwezo wa kumtoa mwenye dhambi dhambini mitume wote hawana uwezo wa kumtoa mtu kwenye dhambi manabii wote hawana uwezo wa kumtoa mtu kwenye dhambi hakuna mwenye uwezo wa kumtoa mtu kwenye dhambi mwenye uwezo wa kutoa watu kwenye dhambi ni yesu kwa sababu alipewa jina la mungu linarompa uweza na nguvu ya kutoa wenye dhambi dhambini matayo ohio nimekusomea atazaa mtoto mwanaume jina yake ataitwa yesu kwa maana yeye ndiye atakaye waokoa wanadamu au watu wake na dhambi zao kwahio jina alipewa maksudi kabisa awe mbabe dhidi ya dhambi isiweko dhambi itakayokatiza ukimwamini unapokea nguvu ya kushinda dhambi ukimfuata kweli kweli kiu ya dhambi nakatika kwa sababu hilo jina nira mungu mwenye nguvu ya kuondoa dhambi kwa ruga nyepesi jina yesu la wakati anazaliwa ni sawa na mungu muondoa dhambi hiyo <coughs> iko sawa umeelewa alafu akupewa hapo tu wakaendelea akapewa tena wapi kama unataka kukumbuka yesu alipewa jina hilo wapi tena sikusikii hebu sema unauza kuwa amepatia baada ya kushinda baada ya kumaliza kazi ya msalaba ndo alipewa sio hiyo wafilipi tuliosoma ni baada ya inaanzia mstari wa, mbili wa, mambo jina resu, wa mbili, tano afiipi b kanzia mstaaa a adi asma hv iliyokuwepo ndani ya kristo yesu ambaye hapo mwanzo alikuwa yu na namna ya mungu halafu akuona kule kuwa sawa na mungu akuona kule kuwa sawa na mungu kuwa kitu cha kushikamana nacho baari alipoonekana alichukua mfano wa mtumwa au wa mwanadamu wa mtumwa akakubali aka, aka kutii nam hata mauti nam mauti ya nini ya msaraba na kwa sababu hiyo ya kubali kuifanya kazi ya msalaba mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina ripitaro majina yote ili kwa jina la yesu <laughs> kila goti lipigwe kwa hiyo alipewa tena jina hili wakati wa nini wakati wa nini wakati ameshinda kifo na mauti amemaliza kazi ya msalaba ili awe bosi wa kila kitu awe mtawara wa kila kitu ila yakwanza alipewa jina yesu alitumie no mnyonge, mnyonge. Yes, sasa ukimsoma ufunuo kumi natisa bibia nasema nikisha nikaona yee aliye mpanda farasi mweupe naye anaupanga unatoka kinywani mwake amevaa mavazi meupe yaliyochovywa katika damu na jina lake anaitwa neno la mungu naye atoka na kufanya vita na kushinda siku hizi huyo yesu wa sasa hivi ni gwiji yesu wa sasa hivi ni hatari anatembeza upanga sio yesu yule saamee saba mara sabini huyu <laughs> ni mfalume ni bwana wa vita atoka na kufanya vita na kushinda <laughs> sasa alipewa hiyo mamlaka ile mamlaka ya mungu ya bwana wa majeshi shujaa wa vita yani majina yake ii pia aliposhinda ndo mungu akavua nyota zake akamvarisha wendo takuwa bwana wa majeshi shujaa wa vita mtu <clears throat> wa vita <clears throat> mwenye mamlaka yoyote kwenye kila kitu ndio hiyo wafilipi sasa imeeleweka vizuri kabisa sasa baada ya kukupa warau ako kamfano au, au ka ufafanuzi yako sasa tuyaendee mambo yenyewe atakaofanya jina la yesu likupe matokeo jambo la kwanza la kwanza kabisa ni lazima uwe umeokoka ni lazima si ushauri ni swara sio ombi ni lazima ili jina la yesu likupe matokeo ambaye atakufanya mtaa mzima ukuheshimu jina la yesu likupe matokeo ambayo atasababisha uyore yote ikuogope jina la yesu likupe matokeo mazisabisha mbeya ijue kuna mtu sio mkristo tu mtu mwenye nguvu na mamraka ni lazima kwanza umefanyaje umeokoka kwanini matendo nn kumi namoja nakumi nambiimatendo nne kumi na moja na kumi na mbiri neno la bwana linasema hivi anamzungumzia yesu petro kwenye sura ya nne wakati wanawahoji wakati anaawae wazee mmefanya haya kwa mamraka n nani, nanni sasa katika utetezi wake akaanza kumzungumzia yesu mstari wa11 kasemanazzs12 akasema hiv neno hili hapana uokovu kwa mwingine wala hapana jina jingine tuliropewa wanadamu litupasaro kuokorewa kwaro anamzungumzia yesu msaro wa kwa nakimoja kabla ya kuja kwenye kuokolewa kwao nataka uzingatie maneno haya hapa ndo kuna ufunuo nkuna siri mimi fikiri, nilikuwa sielewi mtu anaombea mtu ajasema kwa jina la yesu nilikanaza kujiuza sij kaa sio nguvu ya mungu baada ya muda nikaelewa kuna watu wanasiri kama hii ambayo mii ssah ninayo kumbe kusema kwa jina la yesu sio ya kwamba kwamba ni wa wa yesu wala kutosema kwa jina sio sio yesu hacha nikushangaze kidogo hapa nitakapofafanua iko hivi maandiko yanasema kwa maana hapana jina jingine tuliro ukipewa jina ni la mwenye jina au ni la kwako unaitwa unaitwaobet kwahiyo bet ni jina la baba yako ni rako ninaitwa dison ili jina nimejipa nimepewa kwaio nikipewa jina ni rangu ni la mzazi kwa hiyo sisi hatuna jina lingine turiro kwaio jina ra yesu nira yesu nira kwetu ameanza ah, ah, kuelewa <laughs> jina ra yesu sio ra yesu jina ra yesu la kwetu kwayo nikipita barabarani rohoni ka yesu kanapita nikisema shetani shika e ka yesu kamesema shike break. na kwa sababu kana kanairo jina acha nituria sitafute matatizo <laughs> wewe sasa unafikiri kisema hivi kwa jina la yesu ndio yesu anakuja haraka na kiboko ndo hiyo picha ulio nayo maana ndo maanando ukweli unajua kusema kwa jina la yesu ndo yesu atashtuka huko aliko huo ndio maana matokeo kujua kwamba ni jina tuliro sio jina lake dfaamkma lake aliposhinda kifo yeyote ni jina, aliropeo usiangalie wa ndani una wewe wandani sio wakike wara wa kiume wakike wa kiume ni mwili ko ndani ni yesu ndio maana mtu kama kkama paulo anasema kwenye wagaratia sta 1asaba anasema tangu sasa mtu awaye yote asimtabisha kwa sababu nazibeba chapa za kristo yesu garatia ta ihsb Saba. anasema wale walio wakristo wamemvaa kristo wamefanyaje wame wame kwa hiyo nikiwa napita barabarani sionekani mimi anaonekana yesu nikiwa nasema pepo achia mtu sio mimi yesu anaonekana anasema pepo achia mtu wewe sasa Siji, pepo atanisikia hawtakataa Siji, takuaje <laughs> ware walio kristo wamemvaa kristo naweza i mtu akawa na pepo nikamwambia niangalie niangalie niangalie usoni Ni usoni Ni usoni awezi pepo nina, zinatoka sijasema kwa jina usoni si nimemvaa kristo niangalie usoni <laughs> anioni mimi anamuona yesu nimemvaa kristo we umemvaa nani naniwachawe wakija dukani kwako umemvaa nani Achawu, akijia, kanisani umemvaa nani <tanao> kwenye basi kwenye daradara ukapanda basi moja nao e, wataliangusha au wakiona abiria aliyepanda wanasema dereva nishushie hapo mbele ni kipi kinatokea mnakwenda kuanguka au wanashuka nani? <tanao> rohoni wanamjua yesu hata, achawu, adogo, wanamjua yesu yesu rangi zote hata wadogo kwa sababu nafjikasabaunakutana naye kwenye mema na mabaya kwa hiyo mtu akitokea anatembea kama yesu anafanana na yesu mwaka elfubina kminamoja nikiwa mwaka wa pili chuo tulikwenda sehemu inaitwa pangani tanga pangani kule sasa kulikuaga na ushetani wa, wa, wa viwango vya rani tuliendaga kupeleka injiri mimi na wanafunzi fulani wa chuo kikuu cha dar es salaam tukaambatana nao naona tukaenda nilikuwa ni nasoma tukaambatananakendasomaa ofika sisi tulikwenda sehemu mojawapopangan uh, laini ehem inaitwaamao wanapaogopa sana kukaribu na mashamba ya makatani huko kulikuwa na, na, na, ya, ya na mganga wa kienyeji amejenga kwenye maji baharini He, anatembea kwenda kwenye, kwenye nyumba yake kama yesu <laughs> esu ujaona nguvu na waganga wachovu wa, matapeli <laughs> tembea anakwenda ana, amejenga kwenye maji yan amejenga hivyo vihenge kwenye maji kwaio watu wa kawaida wana, wanavushwa na mtumbwi kwenda kwenye nyumba ya mganga yeye anatembea juu ya maji ujaona <laughs> nguvu <laughs> <laughs> <laughs> hey. sasa koo tukaambiwa kuna mganga yuko hivi watu wamejazana wabunge wanakwenda watu wakubwa wanakwenda kasema huko ndopakwenda kwao tukaenda mimi na watu wengine wawili tukafika kwenye mtumbwi wanavusha kwa era tukafika tunakwenda kwa mganga kavushwa mpaka kwa mganga tukapanda tukaingia kwenye kienge cha kwanza vimeshikana viwili adovo eoaisaksakwendamefiaiegecakwanza <laughs> una watu wengi wameka m isiniwafanyabiashaawafanyabiashara fa <laughs> kwa hiyo akatoka tukaingia tulipoingia karibuni karibuni vijana karibuni tukaketi akachukua vile akaacha katangilia husoni nyie ni akina yesu tokeni nyie ni akina yesu tokeni nyie ni akina yesu wewe ni nani <laughs> <laughs> sasa wakatiua sikuaga mjanja ingekuwa sasa hivi ningekuwa mganga mimi ningemfungua pale pale halafu nikakaa kwenye kilingi nikasema anayefuata nikaanza kutibu watu sasa mtata hivi nilikuwa najifunza inaniuma hiyo nafasi ya kuwa mganga nilichezea <laughs> Nye, yesu wakatuuaa mpaka hiyo manga naosema atinasema manake sio sioyee wewe unayeongea ndani toka ingekuwa rahisa kaa chini tuliahapo nakaria kilinge nilikuwa mjinga inaniumaga hiyo nasubiri mganga mmoja ajichanganye nije niwe mganga mari pake <laughs> ila nitaka kuanzia akatua akiri yangu ilibadilika sisi tunajiona ni wanafunzi tuliotoka kufunga na kuomba yeah. Yes. Hey. Hey. Kwa yu, na yesu kwahiyo kama ujaokoka na huko hapa jina la yesu sio kibwagizo cha <laughs> kwaya wala sio kiitikio cha maombi ni kwa ajili ya aliookoka tu ao ndio ambao wamepewa jina wewe uruhsiwi ukilitaja na ujaokoka kitakacho kukuta kimeandikwa matendo ya mitume 1a 9 mstari wa kiata hadi wa kumi na sita matendo kumi na tisa mstari wa kumi na tatu hadi wangapi wa, wa kumi na sita hili jina sio lakutajataja ni sawa na polisi akute mtoto anachezea bastoayenye risasi atoaaio lakini imekaa kwenye mikono ya mtu asiekuwa sahii sasa ndivyo jina jiaahis ikitaja na mtu ambaye ajaokoka anatafuta matatizo zaidi au aliyeokokana na michanganyo <laughs> unatafuta matatizo ya bei ya, ya, nani, ya jumla kwa bei ya reja reja. <laughs> matatizo ya, ya <laughs> rejarejajbe <laughs> sasa matenda y mtumi kumi natisa mstari wa kuminatatu hadi wa kumina sita maandiko anasema na wayahudi kadha wa kadha wana wa kwani mkuu aitwae nani eh? kwani mkuu nani skea eh, eh. kwani mkuu aitwae skewa wanafikiri upako wa baba ndo upako wao wanafikiri baba ni askofu na sisi ni maaskofu <laughs> kwa jina la yesu tutasikilizwa kwa sababu baba ameokoka mama ameokoka wakafikiri kuna mambo ya kutembelea neema ya baba na mama kwenye mamlaka ya rooni <laughs> We, utavunjwa vunjwautka akasema kwa jina la yesu anayehubiriwa na paulo bibia nasema walifanya hivyo mara nyingi sio hapo tu kuna baadhi ya pepo wachekechea waliwasikiliza wakaogopa unajua kuna pepo wadogo wadogoksema yesu tu gunduki hiyo <laughs> ni waoga awajui kama narisasi au aina ndo kama ambavyo mtu akasema haya wote gunduki kumbe kumbe nitoi ambaye ni komando anasema e, nini tena huko anasogea ili anasoge il ichunguze ninteapigao ikomando a mtalamajeshi uechnaht udk aauakaktadasasa wareraia wema <laughs> sasa ndivyo kuna pepo wadogo ni raia wema awajui hata mambo ya rohoni ila bahatimbaye alijikuta amesha zariwa pepo kwa ksema kwa jinas sa na nguvu mimi kumbe ni pepo wachekechea kuna pepo anasababisha mtaa mzima huwe wa warevi huyo kisema kwa jina resu aasema hii keree inatokea wa hacha niangalie ni nani huyu sio anakimbia akimbii anaomba usiku saa ni mama? A, mongo? Ataka, amesema anafata sautkbsikusaa mama mwingine hea yako skupi nanipeleke kokote anasema la <laughs> aasema wakristo wa wengi wanapata matatizo anashamuriwa na shetani moja kati saabu ni una maisha ya dhambi dhambifu unatumia jina la yesu Ha. maandiko anasema kila litajae jina la bwana na aache ofu sio kwamba kwa ikwasabumungu anaivu najina lake anakuhurumia yatakukuta anakuurumia yatakkutaamba jatarajia oh. nakwambia rohoni hawana utani pepo yeyote kazi yake ni kuchinja kuiba na kuharibu huruma wa huruma yaani yaani pepo yani pepo hata hata hana uharifu ni nimarifu tayari kwaiyo ukisema kwa jina resu unatarajaja kitu kinachotshta moyokwainaesuamtu siaaa wakia wakakuta ujaokoka Hey. au umeokoka unacheza na <laughs> hey. naambisaaaaasa hmm. kwasababu neno labwana imeshatupa kinga mtu yetuis namunu ausiuusa uka kumi kuminatisa yesu alisema tazama nimewapa amri kukanyaga nyoka na nge na nguvu ngapi zote za yule movu wara hakuna kitu chochote kitakacho wahuru oh, mashambulizi maripizi maripizi yametoka wapi kama sio wa, wa, wa upande wetu Uta, utaripizwa kweli na utavunjwa ila kama huko irias kwenye timu yetu kuna mbingu zinakujua kwa jina lako hakuna maripizi yanayewezekana kila siraha itakayofanyika juu yako haitafanikiwa na kila urimi utakajaribu kusema chochote wanaukumuka mkosa isaya wa jina mstaa kiasaaoanakudisa kwenye ukaaba ukaaawe unasema hata tabia zimeanza kurudi sio zimeanza ulichokoza maji kuyaogerea ulichooza mausiwezaao sio kwamba sioanamwiua shetani najua kanuni za rni oh. ukiamua kumfata yesu nyosha rura ukiamua kutaka kumtesa shetani usirudi nyuma mwanamke mmoja kigoma alikuwa anafanya biashara ya dagaa biashara ya dagaa na migebuka hii kigoma anauza sokoni na wengine wamejipanga sehemu moja ya kuuzia akawa auzi ila watu wengine wanauza wanauza yeye auzi akakata tamaa tamaakirahisi akawauliza wenzake nyie mnafanyaje wakasema sisi tuna nguvu tuna, tuna nguvu ya kufanya tuuze akasema iko wapi hiyo nguvu wakasema ukitaka tukupeleke zawatoto n takwenda saasta siku ksemaaaana shida akuipenda fedsema wengi kwa kuipenda iyo wamejichoma kwa maumivu mengi nakuiacha imana kupenda feda ni hatari haya wakaenda mpaka, mpaka ziwa gani lile tanganyika wakafika huyule aliyekuwa kiongozoa akasema simameni kwenye mstari mmoja wakasimaa naye akiwepo akafika pale wameingia karibu akasoma dua kadhaa akapiga yai pa pakagawanyika ikatokea ngazi wakaanza kushuka na naye anafuata fuata nyuki upate manundu upate manundu <laughs> akashuka akashuka akashuka wakafika mahari kule juu pakajifunga huwezi kurudi <laughs> haya wakatokea watu wa ajabu wanamikia wana pembe karibuni karibuni asante kwa kumleta <laughs> asanteni kwa kumreta huyo mrokore kamata mkono kamata mkono ukamata kamatamkonokamatamkono naye wakaja naye mpaka huku makao makuu kwenye kiti cha mtawara amekaa zake mwili watu wa binadamu kicho chapaka mmemleta asante kwa kazi nzuri tulifunga riziki zote ili aache imani na imefanikiwa wewe ukiona vitu avyendi unasema sielewi kumefungwa we si wamwirini wewe uyjii mambo ya ron kila kitu cha mtu alieokoka kinakwenda kwa vita autamiriki mpaka umeshinda He. kwa hiyo walimfunga asiuze ili akate tamaa wakaaa shetani amwekea mawazo ya kutaka, vya mpaka akafika amefika wanaleta tamanvyawenzaeaa kosa wakamwambia angalia unamuona huyo upande wote huu umeliwa uliungua na moto wakasema mnapoombaga kule duniani kwa jina la huyo mtu wenu ndo huyu hapa kipande chote hiki hakipo huyu mikono imekatika huyu miguu imekatika hawa wote maherufu uliwaribu wee ulipokuwa unaomba tulikuwa tunakutafuta reo umefika akasema na kuondoka walipotoka kule wale watu wakawambia sante kwa kufanya kazi nzuri mtauza wakaongezea nguvu walipotoka waka, wakaenda kumwambia wake alikuwa jaokoka mke wako tulikwenda naye mahari mke wangu taa twende wakaja naye wakafanya zoezi ile wakaingia walipoingia alipofika sasa yeye wakasema waka ah, wewe ni wakuetua. karibu wakwetukaribu au siajaokoka ni wakwao atendae hambiniwwanzawao kaabwashtanhniwakwake ila wewe akukamata nakata kichwa kabisa kwa sababu anajua wewe ukitoroka utampa shida akafika alipofika kawambia karibu karibu e, mkeo yuko hapa yeye ile dini yao ile walikuwa nataja lile jina la mtu wao akasema yesu ile jina la yesu we kilichotokea okay. ile jina la yesu yule mtu aliyekuwa mekazake pale na kicho chake cha paka kwanza ye. wengine wote chini jina limetajwa wakasema wow, umefanyaja nah, umjamani mi sijui usirudie kutaja jina tumekusamee usirudie tena tumekusamee huyo <laughs> ni gani kataja jina sahihi mrevi kataja jina sahihi mtu asiena jina mbinguni kataja iaeliwaaaas keliayamajama nimapagani ayajaokoka lakini makwa jina layesu kuna kitukinamtokea ladanaangekua ma ngewanyamaza akawauzia kwahiyo alikuwa anaumia ule pepo ndomana alishindwa kuwavumiria akamua awalambevibao kumbe jinasu nafanya kazi hata kwa mtu asie I, madhara yako iiosasa wakamwambia tumekusamea usiuja ukarudia kwa sababu kwasababu ni wakwetu na basi rudi ila mkeo hata rudi tena kwa akatoka akanyenyekea akatoka alipofika huku raiani wa na wale wenzake akasema nye wajinga na kwenda kuokoka sifanyi mchezo <laughs> akakimbia usiku mchezombiauskuue kwenda kuokoka ndo akaanza kutangaza kilichomtokea kiichookwoushaniskiaga zamani kana miaka kama kama nan alikuwa mtu amerekodi wale watu fulani fulani ambao wanakuwa kwenye dini fulani wanaamia yesu anawasaidia kbadilika uh, sasa nichotaka uon ilo jina kangekuwa na akiri, kangeweza kufanya vita kwa sababu jaribu fikiri mmewaka amesema kwa jina hilo limekubali na ni mrevi kenyewe ilasema kwa sababu kalishampoteza mungu kwa kuikubali dunia kitendo cha kufuata mfumo wa dunia umeshapoteza uharari wa kulitumia lile jina nimechelewa kuzaa spati mtoto nasikia kuna mganga ha, mama yangu amenitumia dawa ninywe mama yangu mama yangu <laughs> mama yako mpagani mama yako asiokokamekutumia dawa unywe umeshapoteza yesu <laughs> ha, ha. sawa kwa hiyo umeelewa kitu kwamba jina la yesu linawafanyia kazi watu gani na wana warari, ndo wana jeshwe, wana jina, na ambao wanaruhusiwa kutumia hilo ah, jina ah, watuganihakutumia lo okay sawa naondoka bwana ah, niache waa na nakatii ah, na mwingine yote shetani anakuuliza kitambulisho. kitambulisho kwa jina yoteshetanianakuuliza una, kitambuisho a jn kitabshoa kitambsh kao kama huku hapa na ujaokoka unataka nawe kitambulisho ukiokoka leo unapata kitambulisho ukikubali kuokoka unapokea uharari wa kulitumia jina la kibabe kabisa ni rako jina tuliro aya marko mstari 6 na 78 marko 6 msta na 8 inasema hivi na ishara hizi zitafuatana na watu gani sio wa waaminiwa walio ni amini. kwa ruga nyepesi ndo hivyo walio niamini amini mimi yesu eh? kwa jina langu watatoa pepo wataweka mikono juu ya wagonjwa watashika nyoka watakura vya kufisha avitawazuru kwa jina kwa nini jina lake litawafanyia yote hayo ni kwa sababu ni waaminio wangekuwa sio waaminio wakimshika noka nawagonga wakira vyakufisha tunazika wakiweka mikono juu ya wagonjwa wanabaki kama vilevie o wanazidiwa zaidi <laughs> umenielewa eh? eh, eh, kwa hiyo jina ni kwa ajili ya waaminio wa umeielewa vizurihy kyotu jiaaemaondoadezeila jina la yesu ukiliita cheza ni siku yako ya kusalimisha maisha yako kwa yesu nikimaliza mwisho ibada nikaita watu usimama usijifiche ili uanze kulitumia kwa ujasiri kabisa kabisanau metokad <laughs> na magwanda yako tayari kumpa shetani tabu sema amen, amen. amen. jambo la pili itakaofanya jina la yesu lifanye kazi jambo la pili kuliamini jina la yesu kwa kiwango kile kile unachomwamini yesu mwenyewe hapa mwenyewedoma ulipo jambo lapiri takarakusababisha jina la yesu likupe nini matokeo ni kuliamini jina la yesu kwa kiwango kile kile unachomwamini nani yesu mwenyewe, mwenyewe. narudia tena ili uandike vizuri jambo jina la yesu lianze kukupa matokeo yasiyokuwa ya kawaida nikuliamini jina la yesu kwa kiwango kile kile bila kupunguza hata kidogo unachomwamini yesu mwenyewe swari rahisi wakileta maiti hapa imekufa siku ya tano imeshaanza kutoa mafunza arafu tukakuuliza wewe yesu angekuwa hapa marehemu atafufuka jibu litakuwa nini ndio si mambo madogo kwa yesu haya swali rahisi limeletwa maiti ya siku tano inatoa mafunza kanisa tuombe kwa jina la yesu maiti ifufuke tusimjaribu bwana mungu wetu jero amesema je ro amesema tuiombe unaona mrivyo wajanja wajanja angekuwepo yesu ingefufuka kwa jina lake mm. <laughs> majaribio mengine sio mazuri umeona tofauti maanaake kwenye akili za watu wengi waliookoka uzito wa yesu kama yesu ni tofauti na uzito wa yesu mwenyewe na, na tofauti uzito wa jina lake kwenye mioyo yetu unabidi uanze kuzoeza moyo wako kuamini jina la yesu kama yesu mwenyewe yaani ukisema kwa jina la yesu ni sawa na yesu hapa apa hakutakuwa na neno lisilowezekana kwako ayawezekani kwa, Aya kwa sababu ukiona mtu nikiweta amekaa kwenye kiti kwa jina ya simama kwa cina yesu simama yuko vilevile inua mguu siwezi siwezioho vilevile hiyo neema sina <laughs> u paka wa watu wachaji nazama mitini kwa sababu unahisi jina limefeli unajua ni kwa nini kwa sababu uliamini kwa uzito ule ule unaomwamini yesu mwenyewe mtu akija na barua kutoka ikuru inasema mkuu wa mkoa mpatie kiwanja eka ishirini leo sahii ya samia muhuri wa ikuru mwheshimia mkuu wa mkoa soma akisoma na anajua ni kweli na anajua kuzitofautisha nyaraka za ikuru na za kawaida akagundua sio feki nini atakachofanya atasema mpaka aje hapa aniambie mwenyewe eh? aasoma suburi nimpigie nimuulize yes. <laughs> ni sawa na rahisi mwenyewe kaja ndivyo rohoni wanavyoriheshimu jina la yesu wanaliheshimu kwa uzito kama wake kama wake sisi warokole ndo tunalifanya jina la yesu linaweza lakini sio kama yesu linaweza ila sio kama yesu likitoa kamuujiza tutashangaa bwana amefanya haleluya haleluya haleluya isipofanyika mungu anajua kwa nini aijatokea mm-hmm. tutakapofika pa kuliamini kama tunavyomwamini yesu mwenyewe kama vile ni yesu tukonaye hapo tutatikisa kila maali baadhi ya maandiko hapa leo na haraka ya kufundisha kwa namna yangu naona nikusomee kama mwalimu anavyofanyaga waraka wa kwanza wa yoana sura ya tano mstakui natatu waraka wa kwanza wa yoanatano kmnatataakaa kwanza yonatano kumi na tatu inasema hivi nimewaandikia ninyi mnaoriamini jina la mwana wa mungu nimewandikia mnao riamini la mwana wa mungu ili mjue ya kwamba mnao uzima wa mirere nimewandikia ninyi mnao fanyajana sio mnao wai kibinadamu tunajua kabisa kabisawenye uzia wamirere ni wanao mwamii yesu bibia hata wanao riamini jina kwa uzito ureure ure. wanao <laughs> nimewaandikia ninyi ili mjue ya kwamba mnao huzima wa milele ninyi mnaoliamini jina sio yesu mwenyewe jina la mwana wa mungu kuma mtu akiliamini jina kama anavyomwamini mwenye jina anapata kile kile ambacho mwenye mwenye mwenye jina mwenye jina mwenye jina jina anawapa anasema tuna uzima wa kwa sababu sio tunamwamini jina jina inaweza likakupa uzima w mirele kama mwenye jina navyoweza kukupa uzima yohana moja b yoana moja kb yohana moja kumi nambii inasema hivi baari wote waliompokea aliwapa nini uwezo wa kufanyika ndio wale ndiyo wale ndio wale wa jina. Ndiyo wale jina ah, kumbe warewamwaminiondioaumba ukiai jiaunaaueowaamkakuaiw si eh, naaikwenyekookat kingin kotnwukisma kwa ah. kwa kwenye kuokoka tu kama tunavyomwamini anyway ukisema kwa jina la yesu maiti inuka kwa maitnukakarua nyepesi mimi sikuwezi mimi sina hiyo mamraka ila nimetumwa na yesu kama naezyffsema kwajinaaesmake bamsematoka kwa jina layesu anmaana yake oma hatakama misikuwezi ira yesu, yani yesu angekuwa hapa ungemkataria kama uwezi babastok ndo maana yake umeelewa sasa ukija kwa jina la ni sawa na umekuja na mamlaka yake yule muhsika umeelewa anaweza akarikwa rahisi au kiongozi wa kiserikali mahari fulani kwa ajili ya kuhudumu alafu asije au kuhudhuria labda kufungua kitu au nini mradi asije akaja mtu kwa niaba ya alafu akasema yale ambayo rahis aristaka ayaseme na hakuna naye sema hapana sio we sio rahisi kwaniaba ya rahisi maana yake ni rahisi amesema hawezi kuwa amejitungia umeelewa poii sasa tutakapoanza kuliamini jina rahis kwa uzito kama tunaomwamini yesu tutasababisha matokeo aliyoyasababisha yesu tutafanya vyote alivyofanya yesu hapo vipi naweza kwenda kufanya mambo yetu Kwa... eh? semi naisha haraka twende mtaani <laughs> tukafanye vurugu fujo isiyoumiza <laughs> uh, matendo tatu kumi na sita baada ya petro nayana kumponya yule kiwete matendo ngapi nimesema as hiyo sura ya tatu ukianzia mstari wa wakwanza ni petr wanakenda hauatu kuna uwezekano wakutumia jina la yesu kama unajielewa ukampa mtu matokeo hata asiyetaka juzi niwashuhudia kuhusu ule kijana aliyekuwa nauzaba sikumwomba ushauri sikumuuliza unataka utake nilimlazimisha kuwacha pombe nishemasi hadi leo kanisani a shika mkono kwa lazima kwa junalestoka akaenda chini pepo zimetolewa anazinduka wapi niko niko uko wapi mchum... wapi <laughs> sasa na hapo pia kuna mfano huo maandiko yule aliwaomba aliwaomba msaada aliwaomba hera na akawakazia macho akitarajia kupata kitu sio kitu cha uponyaji ni kitu hera ndio ndomaana petro akaanza akamjibu mapema fedha sina dhahabu nakumuuliza je unaamini nikuombee utembee hata, hata imani yake akuitaka jina la yesu kama unaelewa lilivyo na nguvu itaji hata imani ya mgonjwa akusubiri vipi kiwete unataka kutembea ni kweli umezaliwa bila kutembea na miaka saina arobaini kiwete aliyekulia katika ukiwete katia kete aamiakaaobai aie aezaae t nnea amaesu sema fufeni mfu unamuuliza imani unayo mama <laughs> baba unaamini baada ya siku hizi mbili za kufa karu. <laughs> <laughs> unaza karudit kauliza maiti unaamini yesu atakufufua sasa uh, wanafufukaje ni hamri imani yako najitoshereza e, hapa gato, mtu anakuja anaumwe asipopona anasema una imani wewe wewe ingefufuka ungeiuliza imani maiti ungeuliza akina nat alikuwa najua kabisa ninapaswa kukusanya nguvu ya mungu nayeweza kufua hata maiti inaweza ikalazimisha hata hata mtu kutoka hata kama akamwambia nitazame taame akasema kwa jina la yesu simama ende jamaa kwa sababu alitaki kusimama akalishika mikono akalilazimisha kaiazshakahema vfundo vyake vikatiwa akaanza kutembeaaiisashambeambaakwenda kufanya kaziya ah, majamaa mengine nayo sasaasasha watu walikuwa naniurumia sina miguu naenda nanipadaufanya kaiamama mbavonaa kukuta mtu rev ukamfungua kwanza ndo nataka baadadoaataaoo hizo mi baada ya kujifunza hizi hizisiri aaakuta mtu ni mrevi labda ameraaasamelara kabisa <coughs> kabisa amezima napombeajierewi nashika mkono <coughs> wewe unayemfanya anywe wako umeisha toka kwa jina la yesu na kutoa pepo a urevi na kurudishia akiri yako huh? niko nikwa yesu amekufungua hey, ko tari kokoka ulikuwa hey, nimekwaja urikuomereo piga ah. hmm. magoti okoka tungejua nini kwani mtu anayekuroga anakuuliza unataka ni nikuroga unaamini utarogeka unashangaa tu tumbo limeanza kuwa kubwa linaongezeka <laughs> bila ushauri wala maelekezo yako <laughs> sasa mbona sisi sio wakatiri kwenye kutumia mamlaka tapenda kila mtu tumulize wewe afisa mtendaji wa kijiji uliesema kanisa livunjwe unataka niroge <laughs> ambia mzee nakupa masaa kumi nambili menipa, menipa ndani ya siku moja ne tumeondoa kanisa mi nakupa masaa kumi na mbili ami <laughs> juu ya am unatoa amrinakurudisha hamri, juye, hamri. Unatuamu, afone hamripi na nguvu ila sasa usifanye hivyo kama unajua ni goigoi kwasababu atasema amenitishia na kesi ya kumtishia kiongozi wa kiserikali bwana sifa aya twede mstari wa kumi na sita sasa baada ya wale watu kuwa wanashangaa mujiza umetokea mstari wa kumina sit anasema neno fahami nnohilipetro akatumia hiyo nafasi kuchapia na nakainjiri kidogo kaambia huyu mtu mnamuona amepona wala sio kwa uwezo wetu wala msije mkafikiri ni sisi tumemfanya hivi Mm-mm. kwa imani katika jina la yesu kwa imani katika nini sio imani katika yesu kwa imani katika ina a wenzetu ali najua kutofautisha imani kwa yesu na imani kwa weye m- kwa jina lake ra- Asema, imani nilioijenga kwenye ili jina ha. imefanya mujizauumnauona na inamfanya mtu asimame hapa akiwa mkamilifu ya yako imani katika jina asema, jina la la yesu yesu sema kuliamini kama yesu mwenyewe enumeikamata hiyo endelea kumwomba mungu kila siku baba nisaidie niliamini ni jina la yesu kama nayomwai yesu mwenyewe itafika mahali utakuahivo hata wtembea barabarani mtu mwingine nina jina jina jina maana watu kama daudi walijua nguvu ya jina, wakasema unanijia unanijia unanijia na panga, una na fumo na mkuki ninakujia da naktdoendo nafikiri ni ruga ya mambi jina labwana ni maneno yawarokore <laughs> ni siraha unanielewa eh? jambo la tatu itaksababisha jina la rahisi likupe matokeo eh, mda niyo usema umefika nafanyaje bado point tatu na unajua point moja inavyokuaga ndefu kuifafanua tumwamini bwana jambo la tatu uwache uovu au uscheze na dhambi ataka jina matokeo uovu ayeuuematokeoahhea awawauaitkupelekaoinoijiyeooohea sua yaiimstawa wa sua yamaa wa pili pili sura ya apiri, wa tisa. Apiri, sura ya apiri, wa sura ya pili mstari wa kumi natis maandiko yanasema hivi kwa maana muhuri ya mungu iliyo imara imesimama yenye maneno haya bwana awajua wario wake na kila alitajaye jina la bwana afanyeje aendelee aendele dhambi twake tusirini kwa sababu mchungaji aoni aendelee natuzambizambi twake sababu hakuna mtu anayemjua huko anakutufanyia afanyeje uh-huh. unataka jina la bwana ukilitaja lilete matokeo acha uovu acha dhambi za wazi na za asirini hata kama ni wewe tu unazijua dunia zima nakuamini mtakatifu acha kwa sababu unajicherewesha unajikwamisha jina kukupa matokeo umeielewa hiyo kila itajae jina la bwana litajae jina la bwana asante <tipa> jambo la lan usipacha ovu kkamana waskewa unakula mkongoto ware ovu awataki kuacha ilajina naloawataki kuwacha kutumia wakara mkongoto wakaandikwa kwenye bibilia kama kichekesho hadi leo <tipa> n jambo la lanne takasababisha jina ra yesu likupe nini jambo la nguvu nguvu nguvu jina jina hilo hilo hilo ufahamu ufahamu wa wa kwenye kwenye ukiwa na ufahamu wapi kwenye jina ufaaua linaanza kufanya nini kutoa matokeo matokeoiza kushangaa ni jana tu umesema kwa jina la yesu najaona kitu ukiondoka na ufahamu jina resu, lina nini kwa nini ukaelewa vizuri ukirudi ukarudia zoezi zoeziilo unashangaa limefanya kazi safari mdomo ni ureure ure, urimi ureure ure, sauti irere ure. tofauti ni kwamba safarii unazungumza okay, ukiwa na ufahamu ufahamu unakupa nguvu rooni ufahamu wa mtu ndo nguvu rohoni watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa maarifa yakija uangamivu unawakimbia watu haya Ipi baba hivbyo okay ufahamu unampa una muhusika nguvu kwenye ulimwengu wa roho yaani ufahamu unakupa nguvu rohoni yaani ukipata ufahamu shetana akijua umejua wewe ni mtu tishio akijua una uwarari ila ni mjinga anakuchezea akijua una, umejua Anakuwa, anacheza na nawe kwa mahesabu anajua unaweza ukafanya rorote muda wwote ni sawa na mtu ambaye kwa mfano umeteuriwa kuwa mkuu wa mkoa ila una taarifa halafu wenzaku iokonakaa nao pale bawa wanakulima mitama wana taarifa kama una tarifa ni mlime mtama wa mwisho mwisho <laughs> wakigundua unajua we unataka kumpiga nani ujumi ni mkuu oh, wa mkoa sasa mwheshimiwa samani tulipitiwa ni mazoea Maza, mazoea bwana <laughs> <Yaratabu> yake baaatabukasaubsandi <laughs> ya livyooi mtu aliyekuwa nateswa na shetani jana usiku akiondoka na ufahamu wa jina la yesu lina nini awawezi hata kuona nyumba achaa nakuja kusumbua kabisa kabisausiku kaa kapambana naopambaana nao ilie napambana na watu kwasababu we uju mimi kabisa nipoteze usingizi wangu napambana kwamba nilipokuwa pale hotelini wachawi wa uyore wakaja wananyata wakapitia mlangoni nikamwona mmoja amekaa kwenye kona mwingine akaja hapa kwenye kochi mwingine akazungukia kitanda eee, mama yangu Niki. naweza nikawara nyama wale <laughs> yaani kabisa tupotezeane muda sasa <laughs> huo wow, ufahamu ilionao ambao unasababisha wasiweze kuona hata mrango ka usingizi wangu ni wa gharama bibia sema umpa mpenzi wake nini Usingi... mpenzi wake nimechepa kazi siku nzima alafu sikun usingizi wangu nauingiriwe ila mpenzi wewe sasa usiku ni vita <laughs> <laughs> mpenzi <laughs> unajua ni mpenzi wa mungu najuni we ni kipenzi chake halafu halafu usiku wanakukaba umpa mpenzi wake wenyewe ukifunika kijijini shule shule ya ya msingi <laughs> eh, eh, ya msingi alishatoka miaka iliyopita <laughs> yuko na yule marehemu <laughs> au yuko kwenye choo zile za, zi, za zamani tunapekua amekanyaga magogo yanaona kinyesi hicho <laughs> ila shetani anadharirisha watu kama we ujijui unadharirika hata mi nimewe kudharirika naotonakanyega kinyesi mara mkojo nyajae tokea ma hivyo hivyo ira hore wake sasa hivi anajua kabisa h jemani litanikata kichwa likiamka <laughs> unipereke huko chooni mimi <laughs> ni mstaarabu ndo <laughs> bado wanakuchezea bwana akufanye kuwa jasiri rohoni bwana akupe nguvu rohoni bwana akupe sauti rohoni bwana akupe utisho rohoni bwana akufanye mwari wa moto imeandikwa wafanye watumishi wake kuwa miari ya mpokea moto kwa jina la yesu shika moto jioni ya leo una moto unashikashikwa shika moto naachia mwenyewe kushika mkaa uwezi ukaushika hiv una unahata kama unarusha ndivyo arivyo mtu anajitambua <laughs> wa moto <laughs> <laughs> hey. jambo langapi ilolikwa ufahamu okay. wa nguvu iliowekezwa kwenyeo jina la yesu wafilipi 2 ufamp nauzungumzia apo a a2 d amsu en imwena kulik jila mganga yyot mchyt lamzuwowot k ji la wasumbufu wwot waki mt mkoauwe nchi tar kamajina yote yakijiunganisha ayafiki jinamoj alauchapir iro jina lina uwezo likitajwa vitu vya mbinguni vinakuwa vina vina na nidhau ili kwa jina layesu vitu, vitu vya mbinguni avina hambi vitu vya mbinguni vinatisha nivilatusomagi ufunuo vizuri nasema isha nikaona wale wenye aiwan <laughs> <laughs> eh, ana kichwa kama cha ngombe mmoja mmoja ana kichwa kama cha tai halafu wana macho kila mahalijaribu utana hicho kiumbe kina macho kila mahai kina kichwa cha ngombe so, nimekutana jini kumbe ni, ni mzee mze, mmoja kati ya wa wazee wanne <laughs> ila ukisema kwa jina wanasema turia, turia, kuna mtu yaani jinaresu anasmaunamaba ya hivyo wanavyotsha Kusema, kwa, ya nata, apa, na kuna, kwa na kufundishia sana kule mbinguni nini tena jina jina ni darasani darasa linaendelea la yesu hata kama layesu hapa afundishako mtaani kote vitu vyote vingine linaendelea ah, ingineitae yani, bure sio jina ya kutajataja bure sona mtu napikali, sastu, pa pa kwa sababu na bastora si utakamatwa uelewi <laughs> <laughs> nguvu ya bastora yako ndivyo jina la hesu lilivyo sasa nguvu ya kutiisha vitu vya mbinguni iko ndani ya jina nguvu ya kutiisha vitu vyote vya duniani matatizo yote mema hadi mema hadi hera hadi uchumi <laughs> kwa jina rahisi ili ovitu vyote, vyote vya wapi vitu vyote vya mbinguni na vya vipige goti kwa jina lana era mzunguko wa hera wa mbea unatii una jina rahisi wendo ujui mzunguko wa uchumi wa tanzania unatii jina hera za matajiri wa nchi, zina zinati jina hafya na kadhalika kila kitu nachotaka kinatii jina kazi kwako sasa kura marupurupu umeshaelewa <laughs> kura marupurupu kwa jina la lanani right. hey. vitu vya kuzimu yaani mapepo yote matakataka yote yanatii jina na yanapiga sio yanajibizana yanapiga goti kwaho nazokaelewa nguvu mbinguni nguvu duniani na nguvu kuzimu zote zimetiishwa chini ya jina kio unapotaja jina la yayesu utaji ka kitu unataja dude linaroheshimika mbinguni duniani na linasikirizwa na kuogopwa hapo hapoupo huo ufahamu ukikuingia vizuri jina la yesu linaanza kufanya mambo umeielewa hiyo ya tano na ya mwisho ya kuwahaga watu wa uyore ya tano na ya mwisho jambo la tano litakalosababisha jina la aesu likupe matokeo jambo la tano maisha ya utii kwa mungu na neno lake maisha ya nini ya utii kwa nani kwa mungu na neno lake maisha ya nini kwa nani na nini maisha ya utii kwa mungu na neno ukitaka jina aesu likupe matokeo jambo la mwisho likamata sisaau unapaswa kuishi maisha ya utii kwa mungu na neno lake kwa nini kwaniinasema hiv wafiii hiyo tulioisoma sura ya pili sawa kwanzia mstari wa tano kilichopelekeesu akapata jina hili lenye mamlaka ya kutisha kila kitu ni kwa sababu ya kufauumtianiwa uti atasue akulipata kwa sababu ya, ya kumfanyia mungu jeuri alilipata kwa sababu yaii utii na unyenyekevu utina unyenyekevu nriomasyesu i yesu, yesu. unazia mstar aaeu ba tufungue tusome maana ndo hivyo yesu yesu yesu tusomemaatunaganatnamaliza yesu atakurekera ame leruya ataukombozi tembeana yesu tukutane mbinguni a namini tutakutana karibuni mbinguni hapana tubakibaki kwanza wafilipi isura <laughs> yaiimsaata matokeo kanaesautnaenyekataaowtkamngu autka viongozi wako wakio tara iaaa awaa wat awaaekibah ingawa mungu yuko mbinguni lakini amjua mtu mwenye kiburi tokeo mbayo ingawa mungu yuko mbinguni taftandiko ingawa mungu akete mbiguni akaa mbinguni lakini amwona mtu mwenye kiburi toka mbali kwa hiyo unaweza ukatuzuga sisi lakini mungu mugu kana kiburi kajama alaukanajfanya <laughs> mimi mporeaaanaficha <laughs> hukubakasanii <laughs> <Ulaza, "Hey>, <laughs> utii siyo, siyo na kuinuka, namna hii utisiokuinama nakunukasiokufanya amaini moyoa ya kristo yesu yesuambay ao mwanza likuwa na namna ya mungu lakini kule kuwa sawa na mungu. Sema sawa, na mungu. Eh, eh. Kuwa sawa na mungu. kwa kitu akonakshkm alipoonekana katika mwili alipochukua mwili alichukua mfano wa mtumwa unapaswa kuishi maisha ya unyenyekevu mtu aliyetumwa duniani kwa majira haya una jambo la kufanya na mungu wakati huu umetumwa we ni mtumwa ndio ndiomana si alitufundisha akasema mkishafanya yote semeni sisi ni watumwa tu wasio na faida jizeze hivo we siobosi askofu mkuu manaake ni mtumwa mkuu mm. kiongozi wa watumwa Ariye, pewa kazi ya kusimamia wenzake wafanye vibarua vizuri shambani ila sasa kwa sisi dunia yetu ilivyo mpaka tunarogana mpaka tunapiga kampeni nichaguliwe ni jamani msinisahau sawa ntaona Ta, namna ya kufidia <laughs> unataka nafasi ya kuwa mtumwa mkuu <laughs> <laughs> kazi ya mungu ni kazi ya utumwa unajua eh? yesu kilichompandisha ni kutumika sio maandiko iwe ubandma ndani ya kristo ambaye alipoonekana katika mwili alifanyaje alichukua mfano wa mtumwa alikubali kutumika alkbaikutumika na, nanamsik mara nyingi anasema kwa kuwa mwana wa adamu akuja kutumika hakujia kutumikiwa nyigi akuamwanawdam kukutumkmk kuwa mkubwa kuliko wote kwenye ufalume na awe nani? awe mdogo awe mtumwa wa wengine awe mtumwa ila sasa kwetu sisi kibinadamu binadamu, binadamu yani mtu ukiitwa mwanzilishi wa makanisa fulani mtu asie wa kawaida wewe ukitaka kujuaeni wa kawaida angaria ukiwa umebanwa na haja ni wa kawaida mno <laughs> au umebanwa na tumbo la kuwara natakapojua eni wa kawaida sana <laughs> sisi wote ni wakawaida tu kiburi kinakuja kwa sababu kwasaabu chini tukafikiria w ni wakawaida mno unarara usingizi na unaamka kwa huruma za mungu bila mamzi yako wakawaida sanasisi wakawaida tatuondolea kiburi kichopadishayesu ni ni uauumkauchukua mfano wamtuma na biasem akawa mti hata mauti kajnyenyekeza hata mauti mauti ya nini alipofanikiwa utii na unyenyekevu nini nichotokea kwa sababu hiyo ya utii na unyenyekevu mungu akampa pakamkirimia jina ataka jina hilo lopatikana kwa utii likufany lazima uishi maisha ya utii kwa sababu linawafanyia kazi wati unataka hili jina lilopatikana kwa unyenyekevu likusaidie ishi unyenyekevu wa kweli hata kama watu wawakuelewi a unajua kabisa kutoka moyoni mimi ni mnyenyekevu na nimeamua inatosha ilo jina litakupa matokeo na litakutetea itawaonesha watu kwamba utanii umenisikia sema unyenyekevu na utii na ni kweli yakobo nikweli o saba maandiko yanasema basi mtini mungu arafu hebu nione kama mnakumbuka yakobo nsb basi mtiini mungu harafu cha kwanza usianze kumpinga shetani wakati ujafauru utii atakuvunjavunja yeye anawakimbia watiifu tu wafilipi hiyo ni yakobo n sba basi cha kwanza kabisa sio kumpinga shetani hachana na shetani kwanza fauru mtiani wa nini wa kumtii mungu uti kwa mungu asieonekanatuaonaayotua aawenye amaa sai aiagizo layesu maaaekata umemkataia yesu, yesu. oni hasa na anu yohana kumi nanne mstari wa ishirinamoja na na tatu tulisoma jui yoanakumi nanne ishiina moja na, tatu, ish, kuminane, moja, na tatu. Mtu Nami nitampenda halafu mii na baba tutakuja na kuweka makao kwake mungu na yesu akiamia kwako ndo mamlaka kamili imefika ukisema kitu kinatokea ukitamka vitu vinafanyika kiomba maombi yanajibiwa menielewa vizuri sema utii sema unyenyekevu sema tena tenaut sema tena unyenyekevu kama alivyokuwa yesu sema e hey, bwana hey, niumbie moyo Ni wa utii kwako kwa neno lako kwa watumishi wako kwa mamlaka harari zilizowekwa kwenye mwili wa kristo nisaidie kuwa mnyenyekevu kuwa mtii hata kwa wale ambao kibinadamu na wazidi vitu fulani au Awa awafananii na heshima au utii nisaidie bwana nifaulu shule ya utii na unyenyekevu ili nitembee na mamlaka yako na mamlaka iliyoko ndani ya jina lako tuiname baba asante kwa ajili ya siku sita za nguvu ambazo tayari zimetimia sasa asante kwa namna ulivyonitumia kama upendavyo <coughs> narudisha utukufu mbinguni <coughs> <coughs> nimefanya kidogo ambacho nimekiweza bwana niwie radhi nisamee bwana kama kuna ujumbe ambao sikuweza kuufikisha nia yangu ilikuwa njema bwana moyo wa wamwaao nimejitahidi kuweka kile ambacho bwana nilikisikia kwako na nanikasema ninaomba unirehemu kama sijatimiza malengo ya mbingu kwenye msimu huu wa kuja uyore na mbea natamani kuupendeza na oyo ako kila siku aja yangu siokua tairi aayangu ni kusikia sauti yako haja yangu siokua maarufu haja yangu nikua rafiki yako haja yangu siokua mtu anayeheshimiwa sana ila mtu anayekuheshimu sana bwana nakus nisaidie nisitoke kwenye njia yako hata kwa bahati mbaya nisiyafuate mawazo yangu hara hekima yangu ara ujuzi wangu ara maarifa niliyonayo nisaidie kila siku nikusikie wewe nitafute kutembea kwenye njia yako kila wakati kila sekunde kila dakika na kila saa maako do unaeeak ulioaa utukuf na heshima ninaliombea kanisa hili la uafc tanzania yote na skofu wetu mkuu baba ninakusii endelea kulikuza endelea kulistawisha matawi machanga yakuwe makanisa machanga ya kue. wote ambao wameshikana na kanisa na wana hila wala uwasi wakuwe na wale wote ambao bwana kanisa kwa faida zao na wara moyo wa kutumishi auko ndani yao wachuje mwenyewe la yesu wale wote wanaotaka kuona roho rozinaokorewa bwana wape watu wanaokorewa wale wote wanaotaka kuona ufarume wa mungu unaheshimika mari waliko bwana watumie kuiheshimisha jina la yesu pale walipo katika jina la yesu aliye aiyhay baba ninakushukuru kwa ajili ya mchungaji din mwarukasa sante kwa ajili ya mchumishi wako sante kwa kutukutanisha kwa namna nazozijua wewe na asante kwa kuweka moyoni mwake kuniamini kuweza ukanyaga kwenye madhabahu yako yesu endelea kumstawisha mshindie vita zake zote vita za kifamilia zinyamaze kwanzia leo baba ninakusii chukua ngao na kigao inuko msaidie msaidie amalize umsimu aliokuwa naupitia msaidie amalize huu msimu aliyokuwa naupitia unajua namna ya kumsaidia iwe kwa kuleta uokovu kwa huyo mtu ambaye amekuwa kwazo iwe kwa kufanya maamzi ambay atamfanya ae uru aa unajuacakufanya naliacha mbinguni ila nakuomba nikirudi kiru, ni mwezi wa saba niskute hiye kadhia kwenye nyumba hii ya mungu nisikute iye aibu kwenye maisha ya mtumishi wa mungu kwa jina la yesu bwana naombea kila ndoa yenye changamoto hapa mtu yoyote ambaye anakaa kwenye ndoa kwa sababu ya watoto lakini kiuharisia moyo umeshaondoka ninamwombea huyo mwenzi wake aliyekuwa tanzi aliyekuwa mtego na mateso bwana aokorewe kabla ya mwezi wa saba sijarudi tengeneza sababu iwe ugonjwa iwe shida iwe matatizo iwe ni kusikia injiri iwe ni kukutana na watu wanaubiri njia yoyote itakosaabisha mtu aokoke kabla ya mwezi wa saba asante kwa kunisikia baba wale wanaofanya biashara nakuomba ubariki mikono yao ubariki kazi za mikono yao kwa sababu kanisa likiwa na uwezo uwezowa kchmafana mabomfamaz mengi maanake hata apaeo tungekua tunaruka kwenye redi hata tatu zinasikia kuna uokovu na ukombozi mngi eda kawatu weng sunaziomba hela tunaomba utajiri nimefundisha kuhusu uchumi kwa uaminifu kwa siku zote tangu jumatatu wengine wameanzia siku ya pili wengine siku ya tatu lakini wamesikia na kila mmoja ameelewa na sasa tuko tayari kuaminiwa na mali zako tuko tayari kuaminiwa na utajiri wako baba ninaomba mvua ya uchumi ianze kunyesha kwenye maisha ya watu wako ninaomba umande wa mungu ushuke kwenye hadhi ya uchumi wako katika jina la yesu ninaomba ndani ya miezi michache ijayo kila aliyekufahamu kama masikini ashangazwe na mungu aliyegeuza uteka wako kama yabesi mungu ayabesi akutokee ya aliangarie tesorako na kuvusha mungu aliyemwita ibrahimu akiwa hana mbele wala nyuma akamfanya kuwa baba mataifa mengi akuite na wewe na akubariki na fedha zake akubariki na uchumi wake akubariki na manono yake ya nchi na umande wa mbingu katika jina la yesu ninaomba neema maalumu ya ukuaji wa makanisa kila mchungaji uliyejitia nguvu kuja hapa kanisa ambalo ilikuwa alikui ulishalikatia tamaa au ulishasema bwana atajua atakayofanya bana ajua chakufanya amenituma natangaza kwa jina la yesu aliyaa watu wa mtaa wako wakueshimu mchungaji uliyeko hapa waliokuwa na kudharau na kutukana waanguke miguni mwako kutubu na kuokoka nema ya uokovu ifunuriwe kwenye mtaa uliko naa kata yote wilaya yote watu jina wa jina jina lako jina lako jina lako liheshimiwe livute watu ninamsi bwana nikirudi tena kanisa lenye watu wachache ni zaidi ya leye zaidi ya zaidiyamia wenye wachache mungu na maherfu ambaanaasgia wenye mungu watu ambao hakuna mtu anaweza kuhesabu kama mchanga wa bahari rta wa watu kwenye makanisa haya ninaamuru ule upepo ulioleta kware jangwan urete watu kwenye makanisa urete watu kutoka mashariki ulete watu kutoka magharibi ulete watu kutoka askazini urete watu kutoka kusini kwa jina ayesu wavunao walioandika kwenye kitabu cha funu k kwamba nikamwona maraika ahubirie habari njema ya ufarm malaika wainjiri kakusanye watu kwenye magara haya watu hao wameshinda udini watu hao wameshinda udhehebu watu hao wameshinda binafsi makanisa yayo yafurike kwa jina la yesu waamini na watu kwa kwasababu atakapowapata hiki wameshajua watu ni wabwana nakwaho awana shida waatie aeyote mbaye mtoto wako yote alikaaka atuma neno la bwana kwenye ulimwengu waroo limtafute mpaka limrekebishe limtafute mpaka imgeuze limtafute mpaka limgeuze natamka neema ya mabadiliko kwenye nyumba za wachungaji kila mtoto aliyekuwa ni machozi yako aliyekuwa ni aibu yako bwana wa mabwana mungu wa miungu aliyemkamata sauri wa taruso amkamate amkamate nimesema amkamate amtokee kwenye ndoto amwinurie mazingira ya uokovu amrudishe kwenye njia za bwana sisi na wazaa wetu watutapotea nimwaminini yesu nanyi mtaokoka pamoja na watu wa nyumbani mwenu hakuna mtoto wa kuzimu kwetu hakuna mtoto wa motoni kwetu haibu tulizozipata zimetosha wanarudi kwenye mstari sahihi kwa nguvu za roho mtakatifu nguvu iliomtoa razaro kwa wafu inawatoa kwenye orodha ya watendadhambi ninawatoa kwenye orodha ya watu walioshindwa ninawatoa kwenye orodha ya watu wanaoaibisha jina la yesu kwa jina la yesu aliye haya baba ninawaacha watu wako mikononi mwako pokea sifa pokea utukufu na heshima katika jina la yesu na wote tuseme amen naomba, naomba usikate sana naomba na, na mimi mniombee mni, mni nitamkieni ni chochote haya ndo maisha yetu sisi maombi ndo uwai matamko ya wazee na watu waliotembea na mungu ndo msaada wetu sisi ninaomba mniombee wachungaji wote tu wote tu na wake zenu na nani niombee nina kazi ndefu inayohitaji nguvu nyingi hiki hii ndo tunaanza <coughs> mm. Numba, in, karibu wabaskofu <coughs> mungu ja nema baraka na utukufu mwingi sana sante kwa ajila ya mtumishi wako ambaye yuko mbele zako sasa mungu wetu nimlete kwako kwa kwa wewe peke yako ambaye unastahiri sifa na utukufu amekuwakilisha vema alipokuwekwa katika viwanja hivi vya uyore amekuwakilisha vema alipokuwa mbele zetu sisi watumishi wako amekuwakilisha vema alipokuwa kwa watuma wako wengine wote ambao wajihudhurisha katikati ya semina hii mungu hivyo naye ni mwanadamu muumba mbingu na nchi tumulete kwako bwana endelea kumbakishia kamwezeshe mungu wetu katika kazi yake hii uliyoiweka kazi yako uliyoiweka mapegani mwako mungu wetu liye mtakatifu ni wewe ambaye uliishinda aibu musarabani ulipomtoa mwanao kutoka kuzimu nay unakwenda kumshindia aibu zote sante kwa kuwa mungu wetu amepanda neno lako katikati ya uyole hii mungu wetu wewe ni mungu nayemwagilia kaoteshe katikati ya mioyo yetu muumba ya mbingu na nchi kila rana kila balaa zilizochunguza mafundisho haya shetani na jinamizi na nguvu zote zilizoko katika mazingira yalipotumika zilizochunguza namna alivyokuwa akiwakilisha ujumbe wako navyo vitakavyomnyemelea na kanyaga na, na kuviharibu kwa jina lako yesu ulilotupa sisi watumishi wako tunalitumia jina hilo sasa kumhararisha mtumishi wako na kila atakapokanyaga tena atakapokuwa akiondoka nenda ku onekana jemedari jehova hata chombo atakachotumia wakati wa kurudi kwake kakiponye maana ni chombo cha moto kwa jina la yesu kristo kila atakayeendelea kuambatana naye atakayegusana naye kwa, ataka kwa kila namna akaponywe maana umesema maji yatatoka katika kizingiti cha madhabahu kila yatakakoerekea kila kitakajokusana kitakwenda kupona kila mu yoyote atakekwenda kumtamkia neno lako akaponywe baba uliye mtakatifu Wewe ni mwaminifu katikati ya maisha yetu tunakushukuru mno kwaka ilikupendeza umpe kibari awepo katika malango yetu tunakushukuru pia kwa yote ambayo ameafanya katikati ya malango yetu kwa ajili yetu na watoto wetu kwa jina la yesu kristo kristuae shangirie mungu kwa pamoja ya neno lake bwana bwana kwajiria nenolake ombarobwana ombarobwan ombarobwa obarbwaa ombarobwana ombarobwa obarbwaa ombarobwana ombarobwan