Uh, we've come to a moment that we've all been waiting for time to hear the word of the Lord. Amen. Are you as excited as I am? If you are as expectant as I am, I'd like to request you to stand up and receive the founder of Faith Evangelistic Ministry as she comes to deliver the word of God. Come on, appreciate her. Appreciate her. ibari asubuhi kila mojaje muvemaje kuhususu kahiwo na che niwambie kitujambo moja ambayo iblisnisifaa watu wa mungu wambe jambo lingine siribisiaofiamatuunaweza tukamwabudinagandamiza kila roho ya kugandamiza kwa ajili ya nguvu za sifa za mkaketi katika uwepowakiwakatika ekatika eneo ile akisheria kapata kuambia kile ambacho ametuandalia ccaasife kaisaakvilemaaalivyotangazajuapiliilioitweiaitakuwana semina ambaoni ya kisheia tunaita katika isheriay kwamba kinikiza kisheiia totnakuanakupatia kamba suluhisho kadhaa katika hatu mbaatakana uchukuenipaiula w tha theof waither oulipambanua ya kwamba mdundo wa moyo wa mama ni katika eneo la mambo ya mashambaina hali ya kuhitisha zile pesa ambao watu wengine wakonazoc we have wehavewhat we can fit in on that day na tuko namda gani ambayo tutaweza ukapanga siku ile but suffice in the area of land we would like to talk to you about agreements lakini katika eneo la mashamba nataka kunenea kuhusu makubaliano how to ensure that the agreement youve entered into contains all the elements e fundamentals vile unaweza uakisha kwamba makubaliano yote yako na mambo yote ya kimsingi and to know that you cannot buy land in kenya or ahouse eyakanunua shamba ama nyumba pa kenya without aritten agrementyouanot doitaina makubaliano ambayo umeandikia nao ni sheriaso wil we'll take you through the kind ofdoumentation you need tutakuelekeza katika kabadhi ambazo unazihitaji what youae schin forkle bacho unatafuta Uh, the kind of uh, taxes you pay on landhata kodi ambazo unalipia katika shamba the prociure na hata ule mpangilio i don't know how many women know that your husband cannot sell land without your signature and your consent gini wanawakanga wanajua kwamba mmewaelshamba kabla hujaweka kwamba sahihi yako pale niis what we call spous consent hiyo ni ile ambayo inasemekana ya kwamba nikwamba wale wambao wameana wanakubalia na jambo lile so there's aafidat You sign to say you are aware he is selling, you understand why he is selling, and whether it is family property. <inaudible> jadiliana kuhusukuuza ile maliashuguikia mambo yote yashamba slna hata mambo ya kuweka ileunaweka wapi makataa ya kwamba shamba isiuzwe bilawewewengi wenyi umekuja kuuliza kuhusu jambo lilebah gani mbaounahitajwakati how do you go about itnaelekea vipi mambo yale how do you apply for the grant etunapatiana vipi hali ya kuitikia na mambo menginean given time wil toch on whels na tukikuwa na wakati utakubalia na mambo ya kwamba urithi the ideam is to try and be as thar as possible so beause its not the only semina i believetheebe others to ome tutajaribu tuingilie kindani zaidi kwa ajili anajua tu sio semina ya mwisho lakini kuna mengine ambayo atakuja there is an existin f lgtm na kwamba kuko na kikundi cha wanasheria ambao nichthelessing of the prohetikiwa na baraka yake nab i can see kauncil uh, ezekiel wafula hia ninaona kancil wafula pale Ma Ma madam veronica mino na pia b madam veronica mino bonventure otienooventure otieno, bonventure otieno we have peter karongo tukonae peter karongo eva bamasebmse we have simeu john ona smohn we have washika advocate uko nawashik we have jennifer gitiri tuko na enf gitiri who is from the atony generals office ambao ametoka katika ofisi ya mwanasheria mkuu so which means yo'll take us through how to get those bird certificates death certificates all those things you want to access baahiza kuzaliwaaa foo1aithmatnana asiwaktiahhwaaakaaeianiiowakuah nawekeza wale wanasheria wachanga and the an theaethe halafu wao n thea fothe miniswatakua wanashughulikia mambo ya kisheria ya huduma so hudumaso we'll nthem them nurture them tutawakuza na kuwelekeza and we'll grow them in the profession na kuendelea kuwa katika hali Ru ule ruben Mohanji, ruben Mohanji, faith mbaika of mama faith faith mbaika mbaika of mama wake ruth Kamau, ruth wamboi wamboi simon simon wambugu simon wambugu ileutaaluma uluaibafabooauebashi Mushiri. and if there be any other one of you here who is a lawyer na kama kuna yeyote hapa ambaye ni wakili and a member of this church shirika wa kanisa hili pleasewe would like to see you outside after the service in the tent tafadhali tukutane nawewe pale katika hema baadabada so we incorporate you tukapata kukuingiza in preparation for the seminar, seminar that is on the 27th of march izotatu, it's a saturday ni jumamosi, from 10 a.m to 11.30 a.m are we together so far all right Asante. thank you god Asante. bless you ikeoeiosongezeni kama munamaanishwaaminawewa o than o them that has givenus thetamshukuru bwana kwa ajili ya kikundi kilena sheria mbao ametupatia muda waooih omthi ibein give o feo payiousomuch canisema wakati mngine watu wanapopotia vitu bure hawawekei dhamani kwa ajili ya jambo liibut i no for a we undestand when services are given usbee laiinajosi wanafemu tunaelewa ya kwamba jambo hilo tunapopatiwa ya kwamba tunachukua kwa makini kwa ajili ni sehemu yetuasante sana kikundi kile cha wanasheria tunatazamia siku hili ya tarehe 27 naibada ile itapeperushwa katika mitandaonilipopatia neno ya maarifa watu katika uingereza walikuwa nasema hilo ni neno langu takikisha we'll sure watu walio katika ughaibuni kule kote ya kwamba mtaweza kushiriki pamoja nasi maswali yenu yatajib hata tuniseme kidokezo katika eneo ile a wanashiriawatu wanapotaa kutapeli shamba, they will say, kila wakati watasemausilete wa mawakili kwa jambo hiiwakili wanapenda tu pesa afadhali uwe mwangalifu kwa jilia unapoanza kununua vitu hata pengine haziko kabisamtu anawe kwambia hata barabara hii ya kuingia kanisani ya kwamba ni mali yao yaotutapokuja kuitisha tutaanza kunena kwa nimi tutakufukuza kabisahatuwe wene kwaajili sisi ni wana wa ufalmei have received so many emails after this word it's unbelievable and i'm so happy and so excited that we can have this seminar nimefurahi sana kwaili nimepokea email nyingi kwa ajili ya seminar hii ambayo tukonayo and may i say on behalf of the ligo team that those of you who are overseas at niseme kwa ajili ya wale katika eneo hilo la wanasheria kwamba wale wambaokougaibuni anzeni kutuma maswali ye yakapata kushughulikiwa vilevile pengine wanaweza kuwa na siku kama mbili hivi kwa ajili ya kutakuwa na maswali mengi na pengine baadhi enyu nataka kujua baadhi ya mambo kadhalafu pia utakuwa na kikundi cha wale ambao wanafanya kaziwatu ambao katika ofisi kuu zaidi kama muhudumahba kwa hivo kama umekopa pesa acha kujificha ngawaja nilikuwa nimewatadharisha mwaka uliopita nao mwingine ya kwamba usikope pesanisawani vema kwa pamoja nani nafurahika bwana kwa ajili ya wote wanahuduma wa uchungaji saidini kuwapongezaeo tuko na kijanabarubaru ambaye pia ni mhuduma wa injili yetu ya bwano yetu yesu kristo anahuduma kule landa nakona kanisa kule na amekuwa mtendakazi pamoja nami kwa miaka mingi jinalsaidieni kumpongezatampatia kipaza sauti baadayena huyu anaweza akatoattabi wakati uliopita ulipatia neno kwa wapenzi akina toniya kwamba bwana atawabariki na gari As we had this car kama wahuduma tulikuwa na gari hili nzuri ambao kila mhuduma alikutukaamua kufanya nambariot taichukua ile nambari itakuwa imeandiko ile gariwaliipatatutampa mudainapomtazama mchungajiyeye ni ushuhuda wa misingi nataka kusema jambo kwa ajili inapomtazamao hatakuwa himizwa kwa kila mzazi katika kanisa hiliiatony amekuzwa katika jamii ambayo inamcha bwana enakumbuka nanakeaoai mke wa imaniohiimani ya nanya yake ikapitizwa kwa mama yakehihe To na mama ake akapitiza imani kwa mchungaji tonytony atoka katika jamii ambao ni ombezi zaidi amekuwa mwombezi mkuu natakiongozi wa kanisa mchungaji ta kuambia kwamba ipokua nikishi sehemu zile zaimhmngekuja na mama yao katikana ulikuwa na sehemu chini cha meza ya kulia siuuliku nalala ma ulikuhilikinafayika nadhihirishwa huko katika nyumba ya bwana ukimtumikiiamamake tony, tony hakumwacha tn alipokuwa akija katika kehayeye nice, alikuwa tu kijana mrefu mtaa kwamba katikati ya wadada hao wote alikuwa anasikia amepotea in God. lakini bado akajipata kwakealikuwa like anafanya ni kama anafanya maombezi chini ya meza ya kulia in case, katika hali yeyotewakuzeni wana wenu katika mambo kwa ajili mwisho wa mambo yote mtaona done. kile ambacho bwana amefanya amina sokwahivyo basi leo nataka kurejea katika misinginakwamba tumeongeza wakati wa kuabudu dakika kadhaa katika mipangilio ni kama tuliongezea muda kidogo lakini bado kuko na makataa yalelakini tukadhaa ni vyema kuwa na wakati wa kuomba na kumwabudu bwanaamina Our theme 2021 mada ya mwaka 221ni swali ambayo liliulizwa naye daudidaudi akauliza je kama misingi itaharibiwa itaharibiwawenye haki watafanya watafanyatwatazama misingi in the word that has been given us. kulingana neno ambao tumepatiwa na juu ya kwamba kila mmoja wetu unatazama misingi yetuunaangalia misingi katika maisha yetu kibinafsimisingi ya jamii yetu biashara zetutunaangalia pia misingi ya fedha zetunaangalia pia misingi yetu ya utembezi wetuna we bwananaangalia basi misingi na dhamana ambayo tumewekewa wtoto wetu kwa ajili ya mambo ambao tunaaminilambacho tunakishika kwahthamani kwa kind of mambo kama yale napofika wakati wa tabia vile tunavyojiendelezamajira haya ya msingihatutaki basi kupuuza lakini ataka kuelewa Every that is shown us by God, kila fursa ambao no tunaonesha na bwanaakupatia kwamba njia za kiungwu takatika biashara we want also to know about hhard work that we need to put in natakana pia tujue kazi ya juhudi ambayo ni takana tuiekeze sincerity honesty and trustwort katika hali ya kuaminika na ukweli na zaidi yayote heshma nate itikadi ya heshmanilipokuwa nimeketi na kuangalia misingi yangu yanguna ile pia jamii yangu na huduma yote kwa jumlakuna sehemu nilipata ya kwamba nimepungukiwa katika maisha yan naposimama basi kunena na kuaubiria asubuhi ya leo leomimi ni kazi ambayo inaendelea je kuna yeyote hapa ambayo oh, yako okay. azi endelezi wangapi hapo wamekamilika kabisa kwa hivyo sisi watoka katika kutendewa kazi if we are on progress, kama tunatendewa kazini kuonesha kwamba tunakubaliana maneno ambayo yamenona n mtume pauloya kwamba tunahitaji kuwa watenda wajenzi ambao ni wenye hikmaya kwamba wajenzi wenye hikma wanatakana wakuwe waangalifu sana katika misingi na kwa hayo nataka kuwakumbusha maneno ambayo yalinenwa na mchungaji hans na kwamba yule ndugu yenyu ambaye pia ni mtendakazi katika nchi yawale ambao mulikuwa katika mitandao na wale ambao mulikuja ibadani His mind through his experiences. He was able to bring forth the word and divide it to us. aliweza kutuletea neno na kuligawanya kwetu sisi baadhi ya mambo ambao amepitiapia tuko na mchungaji wetu hapaenaye ataja kutupatia mambo ya kimsingi kuhusu mambo yalennafurahi kwamba alinikumbusha wakati kwamba mashini hizi za sauti niliwatajieni ya kwamba walipoona mizigo na mizigo ambayo ilikuwa pale katika magariyeye yeah, yeah, na pamoja na minjinia mwingine ambayo niwakasema msipakue chochotehacha ikae pale katika ile rodakanikumbusha siku nyinginewalikuwa wanatazama msingi wa nyumba hii and abecause they weren't too sure na kwa sababu hawkuwa na hakika kaheybis quicackly rushed to the office and Pull out the drawings of the sanctuary so they could know how and where to distribute the weight. Wapi, this sound equipment was tons and tons. Meaning, if it was put anywhere, that space would start to. yakwamba eneo lile lingeanza kuzamai tumekuwa tukiangalia hali ygawanya ile uikugawanya ile uzitoo Saying, I have a sababu ambao tumesikia wachungaji wengi hapa na hata ugaibuni wakisema ya kwamba nimeishiwa na nguvu nguvuwa sababu hawajawai kabisa of the that must kum, be kuna kanuni za huduma mbao lazima zifuatiukibeba uzito wa huduma hii pekeak wakati fulaniutaanza kunena si nu bwana alijua kuhusu huduma ndi alimwambia musa Moses, you are the general, musa ingawaje wewe ndio kapata kujitagulia wanaume sabin na tabia zile ambayo walikuwa ntakana kuangalia akapatiwa na kwamba hiyo ni kando ya maandishi yasianta kunena kuhusu hiyo Speak, we speak by the of God. ya kwamba tuaelekezwa na roho mtakatifumchungaji so hans, hans basi akanenda kuhususi the tunaenda basi kuingilia zaidi kuhusu misingianajua katuneneaya kwamba usiwaiweka msingi wako katika mchanga wa clai ambao ni nyeui waje ni nzuri na ni nyeusi n haiwezi ikashikilia uzitowale ambao mnatafuta mahali pa ujenzi ambao unanuia kujenga nyumba yako ya ndoto zako zakoukinunua shamba hapa karen kwa ujenzi wa kwamba utalipia gharama kubwa kabisa ya kwamba gong ni nzuri iko katika miteremukolakini pia pale unendo unapata mchanga wacotton soiakini inapotoka kule katika kaunti ya kiambuninasema ni mahali pazuri kwawe kununua mahali pa kujenga Yeah, like that. To five, utajenga kama mawe mbilimawe kama tatu a matano hivi kwenda juu na tayari utaanza kujengaupande ule mwingine ubaya wa jimbo langu languunaponyesha na unakuja kanisani lazima uwe na gambuti lakini kwa sababu hakunyeshi kila wale watu ambao wametoka katika kaunti langu ya kwambi mnajua kwamba tuko sawa kabisa mchungaji hans akala na jambo mbontaakulinukuu kwa haraka kuiweka upande wa kiroho kirohomchungaji hans akaweka kanuni ya mbonza katika ufalme wa bwana bwanakupitia imani yetu kwake yesu kristo ambayo inapelekana kuhusu toba na hata msamaha the subject of forgiveness and repentance is not commonly ya kwamba mada ya toba na msamaha haswa haifunzwi mara we are all afraid of mingiwote tuwaogopa kuhusu toba why are we so afraid to to ask people to forgive us kwa nini tunaogopa kuuliza watu watusamehe kama unapenda ama upenditasemahivi kama wanadamu tumezaliwa na roho kiasi fa Not big pride, pride. ya kwamba sio kubwa kiburile eh, lakini tu ni kadogonajuwa tu, ka tu kadogo hivi kiasi fulaniwhivyo unapotaka kumwambia mtu akusamehe like unasikia ni kama unapunguzwa mm -hmm wale ambao mewai ya kwamba wiya radhi wakati fulani mnatoa ile manenongawaje kama mtu kwanza alikupatia hali fulanimtu anasema ya kwamba pole nilimekuja kama mecheleu unasema o imekuwa tabia yakoyakwamba wewe kwenda nyumbaniutendanasema n kwamba ni ngumu kuomba msamani ngumu kumuuliza mtu kwamba akusamehehata niulize swali ambayo na kupendeza apae kuna yeyote katika nyumba hii katika hema kule nji mungu amewai kuambia kwamba uende kumwambia mtu akusamehe na haswa kama ni mtu ule aliku amekoseana unasikia kwamba uko na haki zotenbado mungu anakuambia kwamba uende umwombe msamaha nitakuwa naandika kitabu w ya jinsi ya kufanya makubaliano na bwana inapofika wakati wa toba na msamahamarko 1i na1jyesu akasema wakati wowote unaposimama kwa maongkama uko na jambo lolote kinyume na yeyote yule so ili baba, ya, baba yako aliye mbinguni pia vilevile akusamehis hausameh ssamehibaba yangu vilevile aliyo vile mbinguni hata ni samehe mimi of all the wa ajili ya mambo yote yale ambao nimeyatendanaweza nikaikumbuka sala ya bwana jinsi unavyoita As we forgive those who sin against us. Allow me to say this is easier said in the Lord's Prayer than done. We know that forgiving is not easy. We know because when we talk about forgiving, sometimes we are talking about people who will almost mess your destiny. pengine ni watu ambayo karibu waharibu hatima yake lazima niseme jambo ambao mubiri hans alisema ambao ilishika nia yangu ya kwamba bwana anashughulikia sana kuhusu mahusiano yetu na watu wengine hata kuliko ibada zetu haijalishi ndio mungu alisema wacha kipawa chako pale kwanza uende ukafanya msamahanaweza ukaelezea kwamba nilibarikiwa kabisa na ujumbe wa japili ya kwamba alituguzia kuhusu kufuata maagizokwanini tuapata maneno ya kinabiije ni kwa sababu tukapata kufurahi na hata kuthocha wika kusema ya kwamba bwana amenena prophetic word comes maneno ya kinabii yanakuja kutupatia uelekezina ndio lazima tukapata kufata maelekezo about mwaka uliopita huo mwingine nikanena kuhusu kukopa i nakumbuka nilisimama nikasema tafadhali usikope pesa usinunue kiatu kingine What you have, just go withusinunue nywele zingine za kuvaa kama uko naile kana hiyowithihemewisome goddtakriban wiki mbili benki zikaja na mawazo mazuriilotha beus hen you give aproetic there must alw be acounteta napenda kaj unapotona kinabii lazima kuwe na shambulizi kwa ajili ya neno lile ambayo limepatianachochote ambayo kilisemwa nakwamba haikufanyika kwa hivyo haikuwepo unaopatiwa maagizo ya kinabii ya kwamba mungu anapatia uelekezi ukapata kujua ni njia gani utakaifatanajuai alinena kuhusu nidhamutuko naye askari mjeshi ambayo utapatiana amba jambo lilena hata maneno ya kurekebishwa unajua watu wengine pia wapendi Ambiyo, watu wengine wanapojaribu kwa kuwarekebisha wanaichukua kibinafsi na wanatakkuelakinilio ntaka kurejea nilipoachia ujumbe wangu mwezi uliopita risin and thefal of inaba nikijaribu tu kuwakumbusha nikuanna kuhusu kuinuka na kuanguka kwa mfalme sauliawae that islo was the wist man that eve lived on the ae of theearh nakwamba mfalme solomoni alikuwa mmoja wa falme wenye hikma zaidi ambao waliwaishite soflishuntiosa He the most man on ambaye baadaye alifanya mambo ya kipuzi mpaka nikasema alikuwa mfalme mwenye upumbavu zaidi ambayo aliwaishi ulimwenguni nilipokuwa nikivaza kuhusu mfalme suleimani suleimaniniliona mambo ambayo ni yakupendeza kuhusu mambo na hali ya moyo moyowasana kuna kubali ama biblia inaposema kwamba wamabarikiwa wale ambao ni wasafi moyoni mambo ya moyo yanaweza karibu yoyote tunaona alikuwa na wake wangapi na masurio wangapi ambao alijipatia mwenyewe mwenyewenaponena kuhusu mambo na hali za moyoacheni basi niwaulize swali la kuendwewe wafanya makubaliano na nani je wafanya makubaliano na agano na nani naniwaulize nyinginewamruhusu nani aingie katika sehemu za moyo wakokwa ajili hiyo ni eneo lakoje wala na kunywa na nani And keep God. na kwamba unata, unawacha linzi zako unaziweka chini so in other words whm do you allow into your space kwa maneno mengine waruhusu nani angie katika eneo zako the reason iam saying it it might not be the nicest message for anybody to shout but iam still talking about foundationsababu ambao unasema ya kwamba sio jumbe mbora ambao mtaupenda lakini bona nakuhusu misingi what do you feed from je wala kutoka wapi je vyakula vyako ni vipi do you on the word of god je wewe unapata kutafakari neno la bwana from the daily of the day bwanama je wewe wakula kutoka katika masengenyo ya kila siku o drinje unachanzo chako cha maji yako ni wapi wapidoeje wanywa maji ya uzimaha odrin chanzo chako cha maji yako ni yapi Because it is important for kwa ajili ni vema mime nijue maji ambao nakunywa yanatoka wapi hizi ni siku kwamba kuna visima vingi ambao vimetuwa unajisiwaca pia ni wanenee watu ambao wanapenda maneno ya unabiijee kuwa mwangalifu Watch out! <laughs> kuwa mwangalifu nani anakuwekelea mikono my is, swali langu ni mtu akiniwekelea mikono the of hands, it means kwa ajili kuwekelewa mikono inasema kuwekezwa kituje inataka kilicho katika nafsi yako ingie katika nafsinena kuhusu misingi ambayo lazima ina upendo wamba wene hauwezi ukala kutoka kwa meza ya kilamauwezi ukakula kutoka popote na kutoka kwa kila mthizi siku ya kwamba mitandaochochote ambao unataka kama utakanio la kibinafsi pale unapata lilo neno kama e ni mkristo wa sampuli ile ya kwamba jesabie siku zako ni fupinataka mhuduma habarnisukume kwake bwana kwa maombinataka kuambiwamambo haya patuibure birashi lazima uketi pale ukapaa kuyapatataki mtu tu anipongeze kuniambia jinsiilio So, you're gonta be the next millionaire in the, in the, in the marketplace utakuwa milionea fatae katika palei want somebody who wol tell me nataka mtu ambaye ataniambia hw do iioje nitadumu vipi katika uwepo wa bwana mpaka siku ya kuja kwake bwana wata tusije tukabebo na mambo na kutafuta tu hapa na palenitafuteni kwanza ile ufalme wa bwanaiiiesema mitandao lakini kwanza utafute ufalmew yyotaongeewanataka mtu aniskume kumjua bwananastaki kuharibiwana upuzi na upumbavuyakwamba mchungaji kauntakunipatitaa kwanza kuwa na mashahidi watatu ama wainelazima tuwe wai eof god in this natioruhusu ninene kama nabi wa bwana kwa taifa hilso many of you are going to be destroyed kwa ajili wengi wenyu mtaaribiwa i am sensing the spirit of lt ninahisi ya kwamba roho ya uzushiil begin to mashroom everyza kuzuka kila mahaliisense and i do not know anything this morning ninahisi nai chochote asubuhi yaleo people will divet you and ask you send me an offering because i'm gonna give youa word watu watakuondosha na kus itmie adawa ilia kutumia nenoinasema bure mulipokea na vilevile bure mpatiahthhwayohaero aliomwona yule mtu katikalisemahahaaiuka na utembee gime the tieiio so yournipatie dini ya kaleietheiyakwamba nataka dinipatie uchafui no goin to drink from iuokavisima ambao vimetio na jiim no gonfee kwamba sitakula kuto kwake meza yakenimelipa gharama kuw katia ukalme wa banaiwezi nikadunisha hatima yngu na kwamba najuawatauishwa nguvu zaotahuisha nguvu zangu kwake bwana je eunapokea hiyo kama bwana kamatahadharikutokwabwaanikuwa najua kwamba leo nitaenda kwenda kiasi fulani fulanikwa kusema mambo ambayo pengine sikuwa nimenuia mambo ambayo wakati sikwa nimeniawakt wakati huduma hii ilipozaliwa I see you here. Was there when was born. mchungaji suna kuona wakati huduma hii ilizaliwa bwana akanenea na akaniambia usiwahi muitisha yoyote sadaka your mimi ndio chanzo chako anaweza akasemaulianza huduma tulikuwa tunawapatia watu sandwichi mkate ule ambao umewekwa pale ndani nyanya na hata mambo mengine na kwamba nilikuwa ninaweka siagi naye alikuwa naweka ile nyamanainamkumbosha kwamba asikulehivo tulikuwa tunatengeneza zileaic na tunaiweka vizuri bwana kanenea na kuniambiawacha watu waone moyo wako lakini sio mahitaji yakohuduma wacha watu waone moyo wako na sio mahitaji yako naweza kasimama leo na kusema ya kwamba nimemtumikia yehovakwa ajili aliwainipatia kila kitu ambayo nimewahitajidia nilipofika hapa siku ya leo nilifika kama ni mapema na nikatoa ile zulia niikuwa naiangalia mradi wa ezra na nikaanza kumshukuru bwana nikasema bwana sande a kunifunza imani kwa ajili imani yangu imeshikilia kwake bwanataka kuambie ni hivi mwaka wa 221 kwamba linda moyo wako you unapoichunguza tena misingi yako ilinde mioyo yenu wekeni mipaka ambapo panastahili unapokuwa kati ya watu ambao una chochote cha kushiriki pamoja na waona upande ule mwingine wacha kuwekeza wakati wako mwingi kwa mambo ambao hayafaiwatatuwate na mazungumzo haya ambao hayana maana maanaibilia inasema ikomboeni wakati kwajili siku niovunapenda napenda hiyo ninapenda hiyo mwema wangu mchungaji john ni vyema kuona nakumbuka wakati mmoja ambao mchungaji john alipompokea kristo jamii yao wakakasirika hawakumtaka pale nyumbani sku moja akafukuzwa nyumbanina akaenda kulala pale katika uwanja wahuruuhuru pak ni mahali salama wale vijana wa mtaani walikuwa ulinzi wake mbirijon apenda imani yake hakuwahi kubaliana imani yake alishikilia leo jamii yake yotwananena kuhusu imani yake wazazi wake baba yake mwenyewe amemkubali kama mtumishinisaidieni kumsifu bwana kwa ajili yake john sitasema mamo mengine zaidi Uh, lakini nikamuuliza kwa nini ulale hurupak wakati niko na nyumbani kuja nyumbani And he came home na akaja nyumbani mpaka ile shida leo namtazama kijana mchanga nikwa sikuwangapo anajua kwamba kuna maandiko ambao tunasema mali yenye dhambi imewekewa takatifu wakati ambao unafaa kwa mubiri john ukafika hey. you know, naja unasli n mama nataka umumini bwana pamoja na mimi nauza kitu ambao ni milioni na kwa niaba ya jamii yangu nataka niuze nikapata kupatiwa kitu sehemu fulani kwa ajili yangunnena kuhusu mtu ambaye hakuwa na makazilinikwa ajili ya mkono wakeb faewabwanakkatika fahata so wakati mambo ni mabaya kabisa when are so tough. wakati mambo ni magumu zaidinapenda hamasaya kwa ajili ya injili ya kwamba saa moja asubuhi nakutana naye akienda kanisani anahubiri pale hapohubiria Ana, watenda kazi pale hapo okay. I mean, right kumpongeza hiyo ndio unaita maono pale yeah. ndio mm. amepata vibali vingine nakwana ukiwasafirisha wageni wetu mashuhuri anaendesha zile masides kubwa ambao ukiketi pale nyuma unasema he kweli kuna munguna naako na magari mengine na vitu vingine wakati mnine akanishangaza akasema nilipata jumba hili ambayo nililipenda nikainunua pesanakatika nyumba ymtumikie bana moyo wako wote nililia aliniambia maono ambao alikuwa nayje ni vyema kuondoka katika maandishi yangu hivi sasa akaniambia mam kila mtu ako na maono kuhusu watoto lakini sijekuwa na mtu ambao ako na maono kuhusu wakongwe ambao wamewachiliwa manyumbani mwao He has a van ako na gari that goes in the ambao inaenda kule vijijini and pick na kuwachukua wale ambao ni wazee na kwa ajili bwana amempatia shamba ambao ni nzuri nzuriako na kikundi cha watu ambao wanawaosha wanawavisha na pia anawapatia chakula mchugaji ann kama tuanafikiria huduma Christ. ni kipaya sauti kuna njia nyingi He's za kuudumiaanapatia huh? watu heshma ambao wa hangekuwa na mtu yoyote e wa kuwashughulikiahebu fikiria kushughulikia wale wanyanya wakongwe ambao hawana papote akweka katika magari kuwapeleka pale ha uwaosha kuwavisha kuwapatia chakula na chakula cha kuwabeba na kwndbonanena kuhusu misingi ya imani yetuhacha ninene kuhusu mambo ambao likua na wakati ulemengihan niwaachia pale kwa yeremia inena kuhusu jeremia vile alivyoachwa katika mji ambao ulikuwa umesambaratika na watu ambao walikuwa wamevunjika je unahisi moyo wa kuvunjika katika taifa letu je unahisi kuhusu ruhu ya kutayarika na hata kukosa tumaini how can a ahouse girl take aknife and stb childe je mjakazi wa nyumba anaweza akachukuaje kisu na kuwadunga watoto wa nyumba nyumbaho dos ason take anife and kill and wipe out his family je mwana anaweza akachukuaje kisu na kueua watu wote wa jamii yakeje pengine tuko katika mtindo ambao umevunjika na saa watu wanaanza kuvunjika kuvunjikaunajua jana ilivunjika moyo kiasi kwa ajili ya watu fulani ambao wameunganika mimi kiasi nikiona wakienda shuleni na kwamba juma moja hivi walifukuzwa na wakaja nyumbani Out of school, kwa hivyo wahajakuwa shuleni the COVID, wakati huo wawakarejeaalafu tena wakarujishwa nyumbanwakaambia walipe pesakwa ajili ya uharibifu kadhambolkumefanyika palesababu nataka kun kuhusu misingi kwaajili mungu anataka tuangalie mambo ambayo tunakabilia nayo siku yaleo Each one of those was asked to with 10, kila mmoja wale watoto waliambiwa warejea shulen na lfu 10na kuhakikisha ya kwamba wamelipa karo mpaka karo yote ya shule And so they were taken last week. kwa hivyo wakarujishwa juma ambao lilipita jana tena wakarudishwa nyumbani Did I naanilina kuhusu idara ya elimu kwa hakika unawauliza walipe home again. wako nyumbani tena sielewi kabiba hiyo ndio kwa sababu misingi If the of are kama misingi ya taifa hiitje wenye haki watafanya niiba atusaidie Are with money to pay fees. wazazi wanang'ang'ana kupata pesa ya kulipa karuwatoto waja wako nyumbani juma nzima alafu tena unarudishwa nyumbani tena tenaje unamaanisha je tutaomba vipi if now those children they came home there was no, no notice ya kwamba kama waliato walirudi nyumbani na hawakiwa kuwa amepatia na tahadhari why don't you even have the curtesy to call the parents and say we are sending your children back home kwa nini basi hata hauna heshima ya kuwapigia wazazi simu na kusema tawatuma watoto nyumbani tena liowatoto wale walikuwa naazima na ya kwamba nauli ya garininasema hili kama jambo la dharura ambao lazima la taifa likapata kuiangalia Don't send na ulanguzi wote wa madawa ya ulevi na hali yote ya kuwatumia to vibaya usinitumie mtoto nyumbani kabla hujenyeambia kwamba nyumbani i if I have trusted aja with my chili heei kama nimekuaminia wewe mkuu wa shule na mtoto wangu tafadhali kama kuna jambo lote nipigie simu so ili nikapata basi kumlinda mwanangu mwananguyeremaya akawachwa kule wakati wana wa wayuda walipopelekwa katika mateka na akawachwa nyuma nyumakumbuka ya kwamba yeye ni nabii nabiianatabiria watu wako na uchungu Strong waume wawenye nguvu na wake wenye nguvu wampelekwa katika mateka mji wao ukachomwa kwa moto vitu vyote vyenye dhamana vikatolewa katika dhahabu na fedha na bilauli zote nzuri zikachukuliwa zote Comes wakati ya kuja, when the enemy invades, wakati ya sambulia, he make sure he tampers with every good thing that ever came from God. kitu kizuri ambao kilikuwa iko mahali pale kwa hivyo yeremia akahani atakuwa pale tu kwa muda mfupi mpaka mateso yakaanza kuzuka naye pia akalazimika kwenda kwa kutorokea kule misri kile ambao napenda kuhusu kipawa cha uya kwamba hta unapokua kutorokea matorokeoni ya kwamba kipawa hakizimiki baadhi yenyu mulinone kenda katika neno yakipao chaneomaarifa jumapililtaataka mfahamutunapokua aubado nilikuwa na kwa neno ya maarifa wewe popote ulipokuajudi One time, wakati saa nane za usiku nikaona stakabadhi zimeletwa mbele mbeleyukapata kutia sahihi sahihina kwamba ikapata kumara moja nikaona stakabadhi moja imefichwa That was a na nikaona huo ndio nikachanganyikiwa nika kidogo nikashanga je bna nimpige nikaambiwa tazama jambo ile faile ilikuwa imeletwa na dada ambako chini yako uliangalia tu hivi alafu ukaifunikabana akaniambia imekamilika hvyo sikuhudumii kwa jili katika nyumba ya bwanawakati wote ra mtakatifu anaponiamsha jeremiah wa on exiliplikua nasema wakati yeremia alikuwa makimbilio kule misri bado alikua naendelea kuta unabii so if anyone of yu is in troube kama yeyote basi katika shida tha very momenpui my spiri i mate whao ofni e andi isdi wakati ule bwana anaponiamusha na kuweka jambo ile katika moyo wangu naamuka na kuomba mpaka jambo lile kapata kusuluhishwa si ya kwamba ukapata kuhisi vyema kwa ajili mimi ni mtumishi at the feet. katika miguu yake bwannaponituma hchote mbayo nataka akatabiri na kuambia wana a kwa miaka 7bjust like our time lakini tu kama wakati wetu and they didn't havethey didn't have internet theydidn't have they were not online Were false prophets, na hawakuwa na mitandao na hawakuwa na mambo ya kujua kinapoendelea kulikuwa na manabii wa uongo man you. ambao waliinuka na kuanza kuambia mtu anawadanganya kwamba mtakuwa hapa matekani tu kwa muda mfupina nikamwambia kutoka mkutano uliopita ya kwamba na yeremaya naiashambkuashiria ya kwamba ya kwamba majira ya kurejea nyumbani ja. I'm waabuduo njoni katika jukwamameni kila mmoja wenu simameni kila mmoja wenyu inuweni mikono yenyu kwa mungu wa mbinguni If you are not Spirit-filled, begin Kama to speak in tongues. If you have never spoken in tongues, open your mouth Kama and begin to speak, speak in that language. Begin to, speak, begin to speak, begin to speak, begin to speak, begin to speak in tongues. Be filled with the Holy Ghost inside the tent. Be filled with the Holy Ghost inside the sanctuary. Be filled with the Holy Ghost. okeahohni miwakatiwamisingi ya imaniafadhali mtanzakunena kwa imbbosha kayantabbabutuimbe kwasauti ya kwanza kuimba kwa za ndimi kwa nyumba h katika jina la yesu We are uo wakipawa cha mugukatika nybai katika dina lyesubwana ome upakoambayo na wapona wgowampila kuawekela mikonaulizo upako In the name of Jesus, receive the Holy Ghost. Begin to speak in tongues. In the name of Jesus, praise In the name of Jesus, sing in tongues. raise your prayer to God. In tongues. Come on. Sit under the canopy. Sit under the canopy. Of his grace, begin to sing the Lord a new song. <speaking in Hebrew> shall be broken, <speaking in Hebrew> poverty shall be broken, <speaking in Hebrew> this shall be broken. Begin <speaking> <Hebrew> to sing the Lord a new song. <speaking in Hebrew> sing. La sarama Victoria Sing! Sing today! Let the barren woman sing! Sing unto the Holy One! to hold the instruments i want us to sing the Bible says, let the barren woman see, is there something missing in your life today? I felt exchange of the order of the service. I felt the Holy Spirit tell me, shut your mouth, it's not about your mouth, it's about my move. Let the barren woman open her mouth and begin to sing the Lord. Is your business barren? See, it's your family, barren? See, it's everything falling apart. See, the Lord, Come on, let's sing without our instrument. Sing. Sing. Sing. let those who do not have begin to sin begin to singankwim raise your voice and sing inasuaknawimbe let the sick singif yore sikin yorbod begin to sing amaweni mgonja anzkwimba gentlemen diaetic egi to e to snreceive the holy ghost begin to sing the lord a new songbe healed in the name of jesusatika ina la yesu let the week say i'm strongm let the poor say i'm rich begin to sing the lord asel anza kumwimbia bwana wimbo Let us sing, sing the Lord a new song. If you are in pain, sing. I hear the Lord say, Sing, sing him a new song. That that is dying. sing the lord aeimba kwa ajili ya viashara hiyo ambay inaonekana sing sing in in pain the lord inakufaoeimbe bwana wimbo mpya We are standing, we are standing in his presence. Awesomeness of God in the sanctuary this day. Yes. Is there anything too hard for God? Is there anything too hard for God? Sit down. We, let's enter into the prophetic. Father, we thank you for the prophetic. Pastor Tony, come over. Come yes. over. Come yes. over here. Come That's up. your microphone right behind you. And Tony, as you, Pastor Tony, as you come, I see somebody in your own family that is being afflicted by an infirmity. Diggory, an infirmity has touched somebody so close and so dear to your heart. And some of the signs I see is body swell, especially the legs. Know whom I'm talking to, about. I speak healing right now. As you stand on this altar, I send hibisa, the word of the Lord in the name of Jesus that the same healing power and the oh. same gracing and the anointing that you're gonna pass on in this house, Uponyadi it will start with you. You'll be a beneficiary of this altar kwa this, kwa this morning. morning. t aso somethin about the o this isnoe toa ththitithea nadada kwa jina njerii mama a yako ni mgonjwa au kitandani ninaona amefura katika kama wewe ni ule njerii unaweza ukajwausimame hapa popote ulipo tua kushukuru akushupote ulipo njerii weenda kutuma neno la bwanayule mungu ambaye anaponya magonjwa yetunaweza mkaketia wanaume wanne leo wataponywagonjwa waskari ninyi wanauena mmoja wenyu ukona hali ambayo inakuathiriya wamba kwenda kwa ha dogolawakatina inakuahiri kwa natuma neno laeoa jina laguvu za uponyaji za mungu mkuu zije juu yako Father, we thank you. Hallelujah. Hallelujah. You know, when I was coming here and uh, we were just worshiping and we were talking about that song for breakthrough, mm-hmm. I really mm-hmm. felt God starting to speak that um, today is going to be breakthrough. We are breaking mm-hmm. chains mm-hmm. specifically mm-hmm. over land in mm-hmm. Jesus' name. Mm-hmm. I really felt that, and I want you to understand that that anointing mm-hmm. is here today mm-hmm. in Jesus' mm-hmm. name. There's somebody by the name of, I think it's Wangeshi. If your birthday is the 26th of August, 1977, there's a visitation coming to you in, in Jesus' name. In the name of Jesus, there's somebody in this section? There's somebody on dialysis? God is God is bringing deliverance in Jesus' name. When you're worshiping, I felt that God was bringing a breakthrough in this section here. There's people in this area that you just need. Deliverance. There's a grace of deliverance that I was sensing, and if you are in that place and you're saying, "Pastor, I've been in a place whereby I just feel that there's, there's there are things that that um, that have been bound." I felt the Holy Spirit say, "Rise up! There's an anointing coming for deliverance in Jesus." name. if you're in this section right here, one of you you're wearing a blue top, a blue top. One of you is wearing a blue top. There are some Those of you who just in a place. The lady right there at the back with the blue, the, right there, you there, you stand up in Jesus' name. Yes, just stand up. You're wearing blue in Jesus' name. God, it is a visitation coming through. Father, we speak of breakthrough even concerning, Father God, whatever it is that has caused there to be limitations in this section. We break that in Jesus. And come on, church, release your faith. Uh, we break every work of darkness in the name of Jesus. A person whois having dialyss issues isthat there you are stand up in jesus namethe holy srit tell me to come to this sectionli there it is receive in jesus nhallelua you are healed in jesus natikaina halleluyah receive it in the name of jesu Thank you, Spirit of God, in Sancti the name of ro- Jesus. Somebody you're having a, a knee issue, there's a problem with your knee, your left go. knee, and you like red. But I think you wear red or shoes, or shoes or something like that. You have no, that's no, you stand up go. in Jesus. Stand up quickly Mama in Jesus' name. God is moved. Just lift your hands. Mama. God will just touch you where Mama. you are right now in the name of Jesus. Come on, church, hallelujah. We are praying and declaring to that knee in Jesus' name. I command those knees to receive strength right now. The power of God just falls on those knees now in Jesus name Receive your healing now in Jesus' name. Come on, now, just shake it. Just do the leg. Shake your leg. Move that knee. Move that knee. Come on, move it now. Move it now. Move it now in Jesus' name. Come on, that knee. Move that knee in Jesus' name. Just move the knee right now. We speak to every pain to leave in the name of Jesus. All pain leaves now. In Jesus' name, who's that who's having a lower back issue? I think you're wearing a brace or something. That's, it, it really pains a lot. My God, God is bringing healing in this place in Jesus' name. Father, we thank you. We bless your name. We bless your name. Stand up in Jesus' name just where you are. Father, we thank you. Just lift your hands and let Him just touch you right now. Father, we thank you for the visitation that is coming to this house. Even now, in Jesus' name, that God is touching your house in the name of. Of Jesus. <inaudible> Receive it now in <inaudible> Jesus' name. Father, <Pardon> we <inaudible> thank you. Come and just appreciate God right now <inaudible> in the name of Jesus. I want to pray. You know, this this year, um, uh, God, Mom was speaking to me about a season of moving in radical faith. Radical faith. Radical faith. And God's been stirring our hearts God. to say that for us as a church to come into what okay. He has for okay. us, we need to arise and be okay. radical. The days of, of being comfortable, those okay. days are behind you okay. in Jesus' name. These are the days that you have to be radical okay. in Jesus' name. You have to believe radically, okay. in, Jesus to believe radically okay. in Jesus' name. You have to be aggressive in your faith listen the enemy is not playing games he is out to steal to kill to destroy but i come with a word from heaven in jesus' name to say let the people of faith arise in jesus' name come on right now just receive the grace to believe receive the grace to believe receive the grace to believe listen there are lands you need to possess Their houses you need to possess in fact mom i was kind of sensing we need to owe, we need to we need to have a bank we need to have a bank. We need to have a bank. You, <laughs> you know, like <inaudible> we need to have a bank. Why not in Jesus? there's enough wealth in the kingdom of God in the name of Jesus. And I want to pray and declare that over the church of Jesus Christ. We are causing an economic shift. So am I in the right house today? I speak an economic shift in the name of Jesus. I just sense there's a grace in this house. Mom. I sense a grace. To bring an economic shift in Jesus' mighty name. You have to understand when there was a plague in Egypt, God called, called called his children into the land of Goshen, and there was a distinction. I don't know about you, but I let a distinction come upon somebody in Jesus' name. Are you, are you receiving this amen? I'm, I'm, I'm, I'm serving you prophetic words right now. May the grace of distinction come upon you in Jesus' name. Come and receive it right now. The grace of distinction in Jesus' name. Somebody in this section, you have a heart issue. Who's that? Something your heart. Something about mm-hmm. your heart. Mm-hmm. Right now, in the name of Jesus, mm-hmm. I pray that mm-hmm. may you be healed mm-hmm. in Jesus' name. Mm-hmm. Right now, thank mm-hmm. you. Lift your hand if you if you either, it's either a physical mm-hmm. issue or you've gone through a really uh, you've been heartbroken. Something mm-hmm. about mm-hmm. being heartbroken, and I'm drawn to you, lady in the blue. I don't know why, but if you're in that place and you're you're going mm-hmm. through something like that, I mm-hmm. pray. Mm-hmm. Lift your hand in Jesus' mm-hmm. name. Mm-hmm. You know you are good receivers. Jesus went to his hometown. The Bible says he didn't do many miracles because of the lack of faith. This, this is, is a house of faith. And please, I know, know our mother has taught us your expectation will cause the grace to flow. If you pull on the grace, the grace will flow. If you release your faith, it will flow in Jesus. The Father, we thank you for the grace, for radical faith falling afresh up upon us in the name of Jesus. That person who's been struggling for for. for, for a Conception, we want to speak right now. I May mean, the Yule grace of being um, the, the, the, the, that song that my Mom was saying to declare barrenness, we want to declare right now, we Barrenness is broken in to Jesus' to name. To to barrenness to is broken in the name to of Jesus. We declare, Barrenness to is broken in the name of Jesus. Thank you, Lord. Father, we, we thank you. you. Interpreter, I just see God visiting you. The visitation coming into your house in Jesus' name. Listen to me. I believe that God will give you a significant testimony in the area of land within the next six months in Jesus' name. There's a turnaround coming to you in the name of Jesus. We bless you right now in Jesus' mighty name. Come on, just receive it now in the name of Jesus. Hallelujah. Amen and amen. Father, we just pray. Come on, right now, let's just receive that radical faith. In, in the name of Jesus, radical. Just, just stretch your hand say, Father, I receive that radical in faith. In faith. Come on, just say, I receive that radical faith. <laughs> Those of you watching right now, we pray for you. May you receive your wow. radical faith All in yna Jesus' yna name. Thank <laughs> you, Lord. <laughs> Thank you, Holy Spirit. with, with, with, somebody watching. Um, if that's the camera, somebody watching, you have some... Issue um, with your with your um, uh, tummy. I think it could be fibroid or something, but it's something about that. And that. God wants to release healing to you in the name of Jesus. We speak to those things to disappear. In the name of Jesus. Father, we thank you. There is healing in this house, and we receive that healing in the name of Jesus. Father, we bless your name and we thank you. You know, Mom, when I came here and you're talking about foundations, I said, Amen. I have come to, to secure my own spiritual foundation. <laughs> so I am home. I am a son of this ministry. Uh, I, am, I am representing Kenya out there. Hallelujah. Uh, keep us in your prayers. We are, we are honored. Mom, thank you so much for raising us in the I faith. You, where we are by the grace of God. Thank you for believing in me and, and praying for for me and helping me and you know picking us up. And uh, we're just here to uh, say, look what the Lord has done. You know, so we honor you so greatly. Uh, your legacy is living on, and God is strengthening your legacy. Uh, we are. Uh, we, we, we covert your prayers. Um, God is doing something in Europe, and we know that he's doing some, some amazing things. So, Mom, we are, we are looking forward to you coming back, this corona issue. <laughs> uh, we want to thank God for the miracles of God. You know what, what happened when I, was, when I was just thinking about the corona? I really felt, you know, one of the things that happened with corona is that a lot of fear came over, over the people. And we want to declare, and then God started speaking to me in the same, same way that that fear came. God started speaking to me that this radical faith that is coming to the body of Christ. A radical faith that is coming to the body of Christ. And I believe that this house was a house of faith. Amen. And I pray that the foundation of that radical faith shall live on in Jesus' mighty name. And so, Father, we thank you and we bless you in Jesus' name. Amen. And amen. Wow. mkaketeamepangiwa upasuaji ambao umekuwa ukiahirishwa kwa ajili ya mambo ya koronaniko na jambo kuhusu na tumbo sijui nini wanatak kufanya kule ndanina je nea kaifanya nakushangaabana kushukurunakupasifa you know, we jana tupokuwa katika hema ya maombimara moja tu nilipoanza kuomba A arm nikaona ni kama wako na mkono ambao umevunjika na ule mfupa haumei vile nitakana haswa kumeahaina uchungu ndio vile lakini haimei pale katika kuunganika kama vile nitakana kuwa je mtu huyo yuko hapa ndani siku ya leo mkono uliovunjika uliovunjikana mkono wako umeanza kumea na kwenda vile ambapo haistahili hatakama katika hema hii ni ya muhimu sana kwa ajili nataka kunena neno juu ya ule mfupa kama okay, sikuoni right okay, ni sawa ni wewe ni mkono upe huo je ni mkono wa kushotosawa mungu atakuponya namtafuta mtu ambao ni mkono wa kuumi je unaweza ukaja nikapata kuuguza lakini yule mtu ambaye ninakuhusukuja mpendwo hapa itakaanituguze lakini mi ntamguza bwana twa kushukurubwana twakupas d kuna mtu anatakanaapeleka mstakabadhi zake mahali katika ofisi fulani ambapo watu wengi wanataka sehemu hili ya kazi Haswa, Wh what did I call you for? unajua ni kwa nini untakanaupelekile mm. makaratasimfu nueni mikono yenumwana wake anaitwoni jina lakumaanisha tayai murisha m wohiimetendik I, I knew it, but I also I saw something about here. Yeah. Raise your hand. No enemy commands to this broken bone that. We command this bond. amriha hmihase neno la bwana mahali a jina lanena uponyaiaila uvimbila uvimbekilahisi mbaotika ina Be healed in Jesus' name. Yeah. A, was it a surgery? What were they removing? Hmm? You're born with a certain kind. turejeshe hali hii ambayo imekuwa kutoka kuzaliwa alizaliwa akiwa hivowmefanya upashuaji jaribu lakini yesu ambaye ili akapata ende nyumbani kama ameponywailikuwa na ujumbe mwema lakinismaendo ubarikiwe na hiyon Do what I do. Let Let me my wacha nifanye vile ntakna nnikapaa kuinuwacha watuawakati wa uchungu agandam wacha waimbe kwa ajili ya hali ya utasa nanenea hali ya mifupa yako katika jina la yesu kama kuna hali yote ya upnguinanyosha kila kidole katika jina la yesu yesutekelea mkono wako juu ya mkono wakenataka uiweke vidole vyako bwana kiwabwanakatika mkono wangu naomba upakawamweke azima jina la yesuarejesha kila mfupa maalipa katika jina la yesu asanti bwananataka uanze kutumia mkono vyema kunja hizo vidole zifungue tea You had of this nilijua alikuwa na shida ya kukunja hiki kidole nndio kwa ajilinampenda huyu yesuanafanya kile ambacho hakuna mtu nataka tena wikunje na wifunguefanya tena kwa harakaumetendeka katika jina la yesu oseni mikone a tithe mthe a njeriemba mama yake akokitandani namwana akanieleza mamaake njeri ataponywawakati wote mwingine utakapoitwa kwa jina lako ama wakati mtumishi wa bwana anatambua hali yakwatu wafemnajuaimani yenyu na, I mean, so na ukuja haraka katika madhabahuleo nikua ntaka kunena kuhusu madhabahu yahusu nini akini ntanena niliona roho ya mauti nitaikemea ile rohokwa ajili nataka atoke tandani pale utakaponataka haswa akuwa ameponywa kabisaili kwa, kwa mapigo yake yesu wangapi wanajua mungu anaweza kabadilisha mpangili wa hibari kwa ajili tu a mtu yule ambapo na imani yeye fujo anaweza akafanya kila kitu kisimame kisimamekumbuka yesu siku moja alikuwa anafunza wakaja na mtu And the radical faith that Tony is talk, Pastor Tony is talking about, they I started breaking the house and putting the man on, fujo on the mattress. Even if Jesus didn't want to heal the man, he had to because already the man had had. lazima ea kwamba huyo mtu alisema sio mimi yesu ni hawa vijanatamani nitakuwa na watu kama nyumba yaimani nae katika huduma hii na hauna imaihuduma toni kavili umesema Is so all, But But the the mount, haitimu, imani kwake bwana itakuwa yenye fujonaiyo ika taa kunenawlanapeleka ziletahahitimu lakiniimani ambayo inasongesha milimatatufanye ombi tumaliza unajua nini Enjoying the presence of God in this house. Pastor Tony, we are back to science, miracles, and wonders. Because when the enemy comes in, like a flood, the Spirit of God will raise up a stamp. I know what faith this faith can do. najua nini imani inaweza ki'm talking about faith some of my cwakes wold not have money to go home nanena kuhusu imani baadhi ya watandakazi wangu hawa they Kipata will be woking like this and they will find anote wwangetembea hivi na wapate pesa barabarani kama elf 1 m tayule yule munguya kwamba ile mavumbi mavumbile bwana wa arufu yadayule bkasikiatohajena safari ni yule yule jana leo na hata mileli mwiteni chariti wa ngoi ainuke hivi sasa ona kutoa kitandakila mfupa In the cancerous spirit, in the spirit of death, of, of her life, we command it right now in the name of Jesus Christ Gina of Nazareth. For silver and gold have we now, but such as we have, we give it unto charity in the name of Jesus Christ to rise up and walk. I the of death in the house. ninakemea roho ya mauti kwa ile in the name of katika jina la yesuninanena kuwa mzima ninanena mzimaninanena katika jina la yesu bwana yesutakushkurkutana kila hitaji hitaji hapa kila kila hitajina kila hitaji sikuantaka kufanya hii lakini nasikia nikihimizwa kufanyakuna uwepo ambao unatembea unaguza kila mwanaume ambao kona shida sehemu ya nume wake Hali gonjo skari, hali any man uzari. with a condition, stand up. Any man with any condition, kila stand up. Pastor Tony, come and speak a word over every man. Hallelujah. I want to encourage every man to come. I have, been, I have been there, what mom is saying, so I'm just going to open it up right now. I remember you came and I was dealing with sugar issues and, I, and yes, my manhood got affected and that's what the Holy Spirit is asking you to call it now the reason why I'm going to stand here and say this is because there's a lot of men suffering and God started speaking Some to me people about are this. coming from let them come inside from the tent let them come And uh-huh. God started speaking to me about, about, about this issue that was there my uh, sugar levels were up, uh, and it affected my manhood. It is a fact. And men, you are dying. You are. You are. You need to rise up and be free. And Tell I'm going to pray. I understand. The Lord told me. Mm. I thought. I thought. I should ask them to stand. But the Holy Spirit, mm-hmm. ladies, you may move. Just go back. All ladies, just go back. All those men, stand up at the altar. The t- anointing here. One is here. All, all right of you, go, go back. No, we just go. Oh. We have prayed. Want this man to come? You is want to help the man? We've prayed for every arm to be restored. Every man with those conditions, come. If you are suffering from erectile dysfunction, I want you to come here. Oh, right the now, in ladies, Jesus. Name. Move you. If your if you're, your sex drive is not good, come here in Jesus' name. Come here, come here, come here, come here quickly. There's grace. There's grace. There's grace. There's grace. There's grace. There's grace. There's grace. Come here. We're going to pray for you in Jesus' name. Pastor Sonny, I sense God mm. is doing this because mm. sometimes, mm. as much as we try to hide issues, sometimes we, we also to. hide from being healed and Ma being restored. Mm. But I believe this pone. altar is unique, like we'll never ini, have another one na, like na, this. Na, because because we will hear testimonies na, in he. beyond imagination. <laughs> <laughs> I want every man who is whole in the house to stand up because you're going to raise your hands towards this. Every man stand up. Because you're going to raise your hands to over every man standing here. I know some women are coming here because of their husbands and of their Pastor Tony, the let me tell you something. I struggled to obey God to do this altar call. nikuambia kwamba nimeng'ang'ana kuitana mwito huulakini mesikia bwana akisema choose. chagua and I to obey. na nikachagua wajii nimechagua kuti wowlazima waponywe they have to be You know, Mom, uh, it's one of those things that um, uh, God was dealing with me. Uh, because I, uh, I went through it. And um, it's difficult. So um, I came to realize. It's, it's okay, Pastor Tony, take a breath. We're dealing with issues at this stage. <laughs> Hallelujah. Hallelujah. And uh, so what happened is, I remember I, I was struggling with it, and uh, the reality of the matter I've came to realize: your place of pain becomes your place of ministry. God uses what you went through to bring ministry. So, as we as we know, there's no coincidence, mom, God giving you that word, me being seated there, and then talking about my own story. It means yes that was you that was my story but no god wonder you couldn't go back to london <laughs> until every one of these men jesus. receive a miracle yes lord from god and those of you are watching i sense that there are people who are watching which camera it is but get ready in jesus name mom this situation some of you it, it's affected your marriage you know what i'm talking about it's affected your marriage some of you, it's, it's even gone to the point whereby, it, it, God God loves you, God loves you so much. So we're gonna pray. You're just gonna lift up your hands, and it's just by faith you will receive in Jesus' name. Just start praying in the Holy Spirit right now, and Father. We just I'm just praying the Spirit right now. Raka Satan lift your hands. This grace is just going to fall right now in the name of Jesus. Look at all this man, my God. The altar is full, Father. In Jesus' name, we pray right now for every man that is here, every man that is watching. I'm praying for the husbands, uh, the wives who are standing on behalf of their husbands right now. First of all, I take authority over the spirit. Of, of, of infertility, I take authority right now in the name of Jesus over diabetes. I take authority right now in the name of Jesus over all erectile dysfunction in the name of Jesus. I bind that in Jesus' name. Some of you, the spirit of shame has come upon you. I take authority over the spirit of shame. I bind that and I break that in the name of Jesus. Come on, pray in the Holy Ghost. Come on, pray, pray strong. Pray strong chains are breaking right now in the name of Jesus. Those of you watching right now in Jesus' name, I pray concerning your your manhood right now. I speak right now. Listen, may the Lord strengthen you right now in the name of Jesus. Receive strength right now. Receive strength right now. Receive strength right now. Receive healing right now. Receive in the name of Jesus. We break the shame. We break the shame. We break the shame. We declare, man, you are free. Man, you are free. Man, you are free right now in Jesus' name. Uh, all weakness leaves you right now. I speak to your manhood right now. I declare you are healed in Jesus' name. Uh, receive your healing now. Receive it now. You are healed in Jesus' name. Uh, I declare to you in Jesus' name uh, where you are weak. Uh, I want every man to say, Where I have been weak, I am strong. Come on, say it. Where I have been weak. Every man say this. Where I have been weak. The Lord is strengthening me. Come on, say it after me. The Lord is strengthening me. The Lord is strengthening my manhood. In the name of Jesus, all erectile dysfunction. Come on, say it. All erectile dysfunction breaks off in Jesus' name. All shame lives from my life in the name of Jesus. And I receive right now. Come on, just right now. Just receive it. I sense it. I sense it right now. There it is. Okay, it is. Come on, it's falling right now. Just receive it. I receive okay, it in Jesus' it name. Father, I thank you that from today there is a testimony. Listen. You are going to write to Mom. You are going to say that from this Sunday. What Sunday is this? It's the uh, the 14th. It was at 11:50 in the morning. In Jesus' name, right now I start to speak strength to your manhood. Right now I say, I start to speak strength to your manhood in Jesus' name. I said I speak strength to your manhood in Jesus' name. The diabetes is gone in Jesus. Some of you, it's cholesterol issues. I pray for you right now. Okay, so let me just give you some solutions. Number one, God says that you need to. There's some things you need to change number 1 you need to watch your diet you need to sort out your diet that's an area cholesterol is too high you need to get the one, that one sorted out some of you you have not you have not you're not active enough you need you need to do a bit of exercise you need to get that going as well in Jesus name amen there's some natural things and there's some spiritual things we've just sorted the, the, the spiritual now may God also give you wisdom in the natural in Jesus name come put your hands together for all of this man amen na barii mnaweza mkaketinarejea kiwa mmeokiwa na mwilkatika jina la yesumefika tamati ya ibadaesi ni sawa kama bona nizakuwa akifanya hivi mki nafkirintaubi mubiri ninahusikana kwamba nilikuwa nimeandii bado zijamalizia lakini saw nisawaru akiubiri kwa jili anajua watu wakekanisa nzeni kuandaa matolawee kua dhabihusifa inyi ni kanisa ambao mnajua kutoa Give us kutoa, and because you know how to give, I decree during these difficult times, huu you will never ever miss a seed to sow. Kosa mbegu ya because kupanda. the Bible says that He gives a seed to the sower. Na mbegu kwa maybe if you are not a sower you don't need a seed, but kwa me ipo, I know, you love minajua. sowing in the Kingdom of Napenda God. tfna jamii ya fema jua iidio kai unaweza kuendelea na huduma bila deni yoyote hata tumekataa kukopa vitu mapiliiliyopita tulisema tutaki kukopa ile, ile hema tukanunua hiyo hema na kila kit kwa ajili ninyi ni watoamimi sikuwa ntaka hiyo roho yakuwa zima ikuja nikasema kama munatuletea hema nataka tuwalipe wende nyumbanimusitupatie we zile runingahivokimseme so ni chetu mwambie jirani yako ni chetu kwa hivyo tunafanya mbinu na mipangilio ya ufufiomchungaji natutabadilisha baahikatutakua tunafanya mikutanoakua tunafanya mikutano ya ufufuo juma mosi wajini imechoka kunena kwamba mungu alikuwa anafanya hii mambo na haya kule uhuruehajenda safari popote no, no, Jesus Christ, the same. yesu you kristo know, yule yulentaka dhihirisho ya mj miujiza ya uponyaji ni wakati wa kutoa kutoatayri maelezo yote yako you, hapa katika runinga kuhusu pia nami niko na matoleo yangu hapa your... je unataka kuinua matoleo yako nilikuwa natoa hata kwa wajukuu wangu kabla hawajizaliwa siri ya mbegu The viki ambaye mulimwona amesimama hapa Medikari, the had their madaktari walikuwa na mawazo yaoinua mm -hmm. matoleo yako babata tunapokiinua kwako asubuhi yale itoo shuhuda kwa niaba yetu yetukuhusu pesa zetu we have any who has to give? kama kuna yeyote ambaye hana chochote cha kutoaanakuuliza nakuulizabana ninakusihi kwa kila mtoaji wapatie mbegu ya kupanda kupandakatika jina la yesu oleo yamebarikiwa wale waelekezimwalimubado kuna neema ya uponyaji inaendelea kutembea mimi ni bwana ni waponyai Your healer. Your healer I sent my word I sent my word and healed and healed your disease I am the Lord I am the Lord your healer said again I am the Lord I am the Lord but Name of Jesus to break, to break it. God wants me to say this is because that debt will have you arrested. You you have this debt. And I want you to go you from to tomorrow you know. to the person you owe that debt. Otherwise, you can also talk to our team, you our team, the royals you here. Because, because I see you writing a note of distress you know. while you are held. Because, because of of the the debt. The Be smart. Shida. kamwerevuniandikie barua kama hile kwa ajili ntakuja ni kuzabe kofi palenaliiaukwavifaa vya watuwatabakile umetupatia God people have put seed different type of givings at the altar, desperate things that have people going through that require desperate action, that's why God there are envelopes at the altar because they know that an altar has a voice. The reason we put this, all, this sacrifice to the altar this morning so that the voice it can be a voice to us to testify on our behalf before our Father in heaven. Our finances, God Almighty, we ask that you heal every person, finances in Jesus' name. And the church say, stand up, everybody, and now may the grace. Amen. God bless you. Love you. See you next Sunday.