kila mmoja wetu anahitaji hekima katika kila eneo la maisha yako unahitaji hekima hekima ni kujua nili cha kufanya wakati gani sahihi wakati gani sahihi wa kusema na namna gani ya kusema na hivyo unahitaji hekima katika eneo lako la kazi ama biashara unahitaji hekima katika eneo lako la familia unahitaji hekima katika eneo lako la uchumi harakaharaka unaweza kuangalia eneo lenye changamoto katika, eneo la, en, katika maisha yako hilo ndilo eneo linaohitaji zaidihekima wiki hii katika podcast, nitakuwa nikifundisha kuhusu hekima umuhimu wa hekima na namna gani ya kupata hekima usikose kufuatilia siku ya yaami tutakuwa tukiacia ya hekima hekima kufuatilia kujua namna gani ya kupata hekima umuhimu wa hekima na vyanzo vya hekima mungu akubariki sana katika mitandao tunapatikana katika channel za enca spotify google podcast na apple odcast tafuta climet kingo hekima series na mungu akubariki siku ya lampa.