waatisi the9 t dante fran and m an ee aeaasia iana ias a lakini happiness is a state of mind si lazima unajenjoy tu ukwenadoaammseufurah ufrahumadomaunauna u kuna mtu mwingine kuna mtu tu before apewe kiti kama mwheshimiwa amejam ameshapewa kiti bado amejam bro nini <laughs> <Unataka anga> nini <laughs> lakini amejamrouaakangaaakanga niio pesa ndo aa onafuraha ndogondogotnenatamanng ileit tasadwuanna zingine zakimaabumtu ataa kulalanasamafnt akionangad ake Amni link um, katu, nilisike, kuna mwingine anataka yes, e, yeah, so, ana, <laughs> <laughs> tu picha ya umtumie mtunataaa mwngine nataa tuaatume euna uma Ha, poa. Nga, matako, lakini, uja, jifaya, lakini pia kunusa mango, wake. Hey, lazima ni hey. azima kiama kila mtu, wanojua, kila mtu body scent. lazima mu ona azima nichuke a mt anu y u After si tu bro. Itabidu, Jusani, the year, you ni the ugly waaaiaautaawa wewe i hawauanamatnawasiwaitaaaamandotuadmae tu tuangalia h enye mungu alichaakatengeneza <laughs> <laughs> yn like e, nozn <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Ha, ha, na chini, ah, in, oh, mtu aatakakawan0aahe <laughs> <laughs> <laughs> A, dance ni mnono a a <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> minafr umeno ao oe uanetuefunik achauobo aongeangi aunapena kuongea na watu ule usibongenae yamamasny nafungua mdomo kumbuake <laughs> <laughs> fanwalika nagamaswali flnwtu kati ya ukatu na ab punga fom bein ama ree ya shingo unachagua gani ka shingo hivi eh, Blant from Nyuma Mareza Blenbele. Eh. Hey. Waishi shutu mtu. Ah. Eh. Hey. Alafu unajua wembe ni ile design hey, wembe ikatangi mara moja sasa wanafanya ni venye nikamtu anachonga pencil. Sasa wembe, ni kidogo kidogo hata mara moja wembe ni sharp kwa shingo. Kwa shingo? Eh, yeah. hii e, shingo yako nono unadha ni wembe inaweza pita tu mara moja. Acha kucheza na wembe. Wanaongea nini huyo? Eh, na wembe. Unataka kuniambia before ukate mtu shingo ianguke chini na wembe ina unashapen ni wembe wembe wembe, hmm. wembe, wembe inakataga hivi damu kwanza. lakini wembe lazima mara mingi ndio panga kwa shingo naaa an kanhkoma kuna hiyo fos hey, hey. na kuna hiyo kukata bado badoaeriame ya atiamende ya yawembeaan kana chapo hivi kanaanza kuiidamu ashia hvadi ded panga hujamaa yeah, shaonatupanga mpy menulio ataijashapeniwaana ni chuma tu <laughs> Ni chuma sasa yeah. api oh, una unaweza kufa unafika bingu ni munga anashangaa yani una ndo tunawembe usha kuja hapa Mimi kama sielewangi <laughs> manzee sielewangi kambiili tu <laughs> sielewangi mtoto msichana kwa tu naalama ya panga juu ya macho Okay sijui kanialama ya panga but mdemu unakuje na alama fulani scary kwa eyebrows hapa juu ni nini li happen <laughs> <laughs> one <Apotu> tonga <katika> mwanja <laughs> ki hivi kichwa mtu ameshonwa tu even anashangaa as, as, as a girl dem saizi unaumio kifaa nini as unafanya nini kwa sababu ni mjeri ni muizamo jamani kiwa mtoto ali cheza ichezo za wanaume ni hey, mwanaume tu jamanilakawapande u na wanaumewachne maerahiimo ai imenilisha nimeiva hizo kupanda, kupanda Gathara. panda miti fruit ya ni yakuchunuliamapermenilshaanajua iamo sil a kupandapanda mte mpandaiamaaera maperakakumenyesha nakwanga nani <laughs> frank miendantanga u yangu ya a amekufa yani yani. kusoma daaanteningiangukattaningilaa hey. <laughs> <laughs> <Asa murimina mekufa. laughs> <laughs> atea siuchakula ya matanga chakula lsukula chakula matangachakula y matanga, <laughs> matanga ntakatiudan br <laughs> <laughs> chakula ya mfu mm. unaacha apounaswetia hapo upenyana ziko lainipatwaadtmenye matanga imeishaiounaa tu naa vijana walikatuao walika na <laughs> wa wali wali kulakula wali wakikatakata <laughs> mli watu kama kina wamekua na sisi hapanu amekuja kama mishina sii kmataaukijaishaaaakahii takua akaliai lazimamatanga fulaniaiaaia neo matanga, <laughs> <laughs> <laughs> matanga. am Si no. hey, himb <laughs> kaburi nisakchmba yangu naa kuhm ocha unajua nini o kwenda matanga nikaa kaa fomu nika kwenda venye si twenda sherehe alua sijui tunaenda wapi huko masherehe kujibamba ocha kwenda matanga ni fomu yo matanga ya mtu wa nairobi enye wataleta hadidoba azlebom nwatanaanana <laughs> <njovio. laughs> <laughs> <laughs> Eh. sasa unapata kama bwana alikuwa yeye ni walego maria na bib sijui ni wa kanisa ingine pefa, pefa. Eh. sasa katikati hapo kuna vita nanatgani atazika wmsia <laughs> <Bro. laughs> sasa ni wale w kwa matanga azina anachukua ngoma yas mm. alafu anamix na ngoma ya ulimwenguni anazieka pamoja okay. ni wina, ya na ni ni ni mm. sasa kuna kanisa, pia inakuja na eh. e, na ngoma sasa kuna inakuja yake vijana baru baru, wale matanga pamojaaabaubauwaakn auanuaoaaan Eh, apana uchaguzi yes. eh, wa pg wewetulbrskia amjenda matanga pc pca <laughs> tamab nisaya ngma a e <laughs> <laughs> <laughs> <riple. laughs> <Ay, laughs> tulikua tukiatendeza mamatangaza wocha ebudangu anakonga na klap ingine sris anakona klap ingine sris sasa nana wakati womse wasiibwambaayoaowaatindiddinindii ni chuma. Ni chuma, ile niling'alinga kingine kdgoaa nwaanga hio ndkazi yakemaana ngine juuzi tuwakuuko mbelemhati habari zenyu kwa leo nimetembea na uh, babangu hapa mzazi so dymydaaeaabia <laughs> He makes He it make club. He's a DJ. No, he's not at is like a producer type, producing, giving energy vibes in a barriol. Sindio. Ando analitanga momentum kwa mtanga. Lakini mpaka pia anaingia kujinterrupt. Upiga hizo vitu wao sasa. Kuna mwingine akutuna technique flani mbege moja juu. Eh <laughs> unashangaa <laughs> <laughs> <laughs> kwani tukoseke tena yanagonga. Upiga jembe. Unajua ile jembe. Ka ngoma. Hey. Jembele hey. drum. Uh. Tulikwaje maflani shuliletwa ni tu obote. Mm. Uh. Kitu kitu na na tu vitu kama hizo zinakimbianga kwa damu nika kitu kwa damu ya mtu u o waati bo fulani wanaulikana nani wanma kuchonga mwiko utkwawvoukuu uh, hey, hey, ikwangaailiakuna mtu mwenye na konga yeah. mm. Asa, ngombe inakonga imependaob De, sasa unafikiria a unafiki napadam namataohukocha kwetu kuna jamaa ajairudi ushago kwao juu taua skumoataa tu ua sikumoja atijuu akukua kwa matanga ya baba yake yaalisemanga hata irudi wocha mpaka ila siku mama ke atadedio <coughs> <coughs> hey, ga amue tu sai arudi naua mbelea mama ake so, so, sasi sasi si... maiti ake isiende <coughs> <coughs> zni hizo vitu fulani za upuzi zenye timsmekatu lawama hata waienda io tena tenatu kuna fly, liwa, penia, <laughs> Sala, kata, kufanya, kitu fulani iliwaimapena ukoaea aakuongeleshanakumbuka tukiwa tukishi uganda kampala ikwa class t sisang hey. aliunguanga na matumbo maji ya matumbo ilimchoma alidunda alidavkwa sufurawatmtotaameshiba <coughs> ni mjinga sazile <coughs> mchezo watoto <coughs> uh, sasa ni zile nyumba zenye separate bedroom na Mm. lakini pale nyuma ya bedroom ni kitchen, pale apo kando kidogo nika jinia mm. kwa ni anmnamama anaksema aaamomatumbo siahami antiangu flani sijaimongelesha toka hizo ao skuiwakiana mdogo mane indanga kumwomba nga manze nga yakwitu ika natosha akaninyima kuan mtotoa mooausharaadi lo alini boingi manze tulikuanga tumesaidia ya shosho yangu kulimalima hapo mawantu alafu katoka kwake akakuja akatunyimaunga hiyo time daily lives uju wangi chances ngapi ngapira eh eh. kuna ktulifanyia mtu nashangambona kuongeleshangi umbe unahaana ea nbab alafu alabatizwa kwa kinyumba fulani na kabaakaatumayako sas ameka at hzotaameka kngoja a kuna boi flani ashainiombangajaet tukiwahihsl akanmbanga jako yangu akaniambia hey, nimsaidia atoke nayo inje ya chuo lafu atanrudishiatmalinrudishia hyo iliku imeshonelewa kamfup <laughs> <What? laughs> <laughs> <laughs> nasikia bnaaski aa maanekaa una kit ihonelwa adani na siuua akanambia kati ni mamake manze maane anakanga mfupa za ngurue ndio mashetan zisiwauat tu kangurue tukaumbuan iauna mde mwingine pia yeah. hmm? <laughs> mi nishaimbloingi mdemaliniombaga do ya fud e niaje e, nimesota sintumia soutatu hivi ni byfd azina tukwa tuvejuanile tu mtu amekomba namba instagram kampea hata mongelesha nangi mm. eikamwambia sina saa hivi leo sina akaneambia hata ukitaka neza kutumia tu alafu <laughs> Jamani, <lkata> <laughs> amliona venye ko nataka kuntumaiiit liahenaatuo nimtuhdo namhtnhionaeautmi uyodem anajua hiyodoakuna tu msaonapesa ya buraumtanajua e, e, kazi kuliko mwenye anakuomba ma B- tu bure naa afanye anthi bro nnyi kwani mnataka kuo wa nani bwana unima bwana nipetaeliangu nanikasirisha ndeteo kitubifoe before... before... tume hizo nd minilimtumia hiyodo lakini hataafuta kutuma yodo badoakauma <laughs> <laughs> kia eh. Ma hey, mali m nakwambia kma mtumdo anatumaamdan yan nataka labda bike naambiwa kwanza niende shule nisome kwa bidii nikipita ndapata bike hakuna kitu ya bure you have to work for it no dem anajua she has to work for that mani shi nids so ka uwezi ntumia then lemi work for it alafu unakata mtu mwenye akona hiyo sense anajua you have to for... kwani mnataka uto napenda vitu za bure aan kma mademuanaenda vitu abr uaaubnend tuademuao naandmanambiga hanarubpaaueaubokilimramba waademayuko saa nimsasnimgonwa tana siku hizi kenya patedo, wana, ya, tuzabure, kazi, ka kuna mta lazima afanye kazi nd apate do ni mgonjwaazimezoao tavtu zabureanataka kuifanyia kazigonwae E. E. Ju... s h Yeah. <laughs> lakini laii u biashar tunajifanya ndo lini wasiwanani kamani ktwaiwa t wmaranapiumekuah content content liua n ingine niliapigia kwa likua pale kwa afrika njiwa mdm ako fan alafu amekuwa kimake madoj akuza mafoto zake imefika siku ameenda amejibaia iphone ilikua sijuu 4 alafu akwanza iphone 14 ya 56fo k mwsho aauakachuka hiyo do akajibaia tenje na akabaia madhake tv Eh, kwa kutembia, one of the family members na yake akakaa oh, eh, member hivi akacheki eh, by akutembeatembeaakapatana naake akalaa membe pitaita siuualipaswa tsyangu waaaumaua maskini love... aaa <laughs> msaada tawonaamnguanafungua njiama unajua time blessing ya god kitu watu naa <laughs> na eh. si okay. anatumia oh. mtoto wako kukubless bado unakata bao nakat <laughs> we <laughs> <Yebe> mwenyeuwukma <uweodo, laughs> bwalakini oh, mabwana oh, wote wanatakanga vigelegele na ah. shangwe huh? mabwana wote nilinotic bwana wotebwaaabinguni anataka sifa na vigelegele pia hta kipata wa mtu huku tpia anataka tu anatak enda vilvle unaona ile sl flani ya, <laughs> ya wachungaji nafaskumoja tufanyekaa nilonaska d anie wanapig pale mrema io na mieia flan bana pia naubi asi banaasema iawenye sim kiuyu ah, <laughs> <laughs> <laughs> O- weskia tu olua bwanaia alkama hizi kwa sikumoa tufanye tutekadiw kwaenye kuna o ya kuongea tu street sasa tunakupea location tunakupeaoo uniao lakini ako town unajua machao zi ubirikawabusia hapo mm. ni ukweli e. mugu atakusedea kwa sababu nono umekaukiwa nataka kuje moja kwa moja nikupake maji yake mugu <laughs> sababu ujaona uweo wake katika maisha yako nataka yakoia <laughs> a actually, waseuu nda olympis wanafaa waketu chini wadisas vitu zingine zinafaa kuadiwaniliona mm-hmm. mm-hmm. huko sweden walijaribu ya kama seomya hey, hey, m- m- Com- en <laughs> <laughs> ule unateeee aaaaiaamaauna una imagine ya blow job lakini pia kuna na blow mm. na kuna ndakuna hebloi so themonakawia kama thebloa hebloi ebloi sas ni mimi thebloa niw omdem sasa na i ompetition inafaa en en uu pa aa itakuae tukienda tuienda tunaenda na m zote mbili wa na mm-hmm. Mm-hmm. Yes. mkenya mwenye anafaa mtu na una, una, kuna commentary ewi oee oehewnde ginst zile kanti zenye wanajua wako na zile mil jii zenye wanajuajendai Ah, <laughs> oh, ah, eh. unaweakwa we hey, hey, hey. ah, ni, ni, ni, ni, talent. ni, talent. ni talent. mnoma ad kutengeneza chapo zitoke raund lakiniwe si mnoma kubaakanachumi naweaua no, no, no, no, no, no, no. no unajua kukanda umeiva kukanda kabisa mm -hmm. lakini kupaka mafuta nditokeai uuun fulaniwanachukwagabonfan hfnia hwmesh Hey, bana, keake, bana, mm. isi, bana. Ala pia, hey, treva, chapati ktapikachati i unawezapatia msee mmojadenaeaant lakini kenya inafaia ngalia opportunitis kama hizo tuanzie hey, tu hapa mtaani mtaanuu mawe mnuumauutaya ya trakta tu imeraruka vizuri anawezeka ndani kobole vituka hio tukiekateke mae omtu anatingiza aka eo si mashnuuhim <laughs> <sasa jaba>. <laughs> lakini ukiangalia skill, <laughs> yes. uh, pia ni skill bana kuna silbankuna msnasugwanga tu naijaitoka sasa kama ile ya kupigana mabare wanaitumia wapi hiyo kuna competition ya nini Hey, mguu ni kali kushinda hiyo nuu e ioanu <coughs> <coughs> Ne, nataka jamaa na u amaa naua nalkuinghamauuabaan uaao namb wa namb <laughs> kwanni jamaa alikua nakaa vibaya ni anaangalia nini si mbaya lakini kitu mbayalakini kitunambaana alifanya akashinda ni mapua alikuwa na mapua ingine bro inakaa ro mapua bigi memea memea tu kwa sura unashanga jamaa kwan waliunda mapua alafu wakuongeza kamua a ld aana ngumi lakini akaanaiaadra mingi zo faabao manza matusi zaboakwanini ndomnitusindomnitusianza tunafaa pia si tueke os kwa oh no. olympics twende tu mchongo wazungu tuambie tu, tu kweli enyee mna feda <laughs> Bana. Matusi, matusi, matusi. Hey. Hey, na kama ye ujia, TZ na kenya mm-hmm. yenyewe si kwa mtandao tukutane tu mahali na manga IWF, olympics tumahalina man kuna te... hey. tu sasa. Hey. Wachabu, Chabu, eh, the wachagua t kenya wanaweza ros watubuni jazie list ya watu watatu tu anaweza rostwa tanzania vizuri kenya yeah. kwa lisi, amtute, list ya mtu t0 nani huwezi acha kwa hiyo list mi lazima ni bebe rono, rono. Okay, umeweka rono kwa list mm. E, aia nikebanachewatarochafuyaknataagonotubaaaa ea Aneza, moto, ya time, ya <laughs> <laughs> e, yana, tu ebauaita so, so chea maneno so, so. hey, <laughs> <Yeah, atu, li, laughs> wwnwnnshl <Atu>, <laughs> <laughs> a- <laughs> a- a- a- matusi oftkona babuawino kaarji atuoliawaiataaenda uamtu ajukizunte atusi za kizunu aoekuska kaukaaa kaa afndee yakwetu wakuwapea tu sura mbaya tu yaani anawangalia akisonya akifanya zilnaafayao <tchut> <Anamu nyingi. tchut> kitu aunaaap nakwa na matusi zingine zile za umefika mwishoaiifanye ulmbo akeutalambanonotwefich u hizo ni asira za kijiji onata kisu hio na chapachapa aitisho mtu mwenye atakukata ambye, atakukata tu hiyo ya mtuwenya takuiuaau otanna gold shknwt <laughs> <tukat> mu sure tue, ja um, yote ashaichukua si media as yeah. dia asieke like e in, in kwa yoeatuautso <laughs> a e ufl mbali aa ile sikutu nasnnvam meokoaa uko ndani imajin vita tu tu mangumi ati watu na hivi vile walitumwa sasa wangeingia wanatafuta pia jeshi zamakantiingeknga taagpat bayangenga mbayawamekomaa Hey, Uganda, hey, na era yetu ya hey, <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ndio niko okay. ugandatn mingine sikza amekufia sijui wanjakeheakuna wanjake, mde mngine alikuja hapo pia ni, ni kama tu le kazoze, si ka veve, kazoze. about veves and <laughs> and na, na kuna swali fulani nikona mahali wanakwambia uchue jua alikuwa na alikua na u um, msupaake naitonganani ule mwingine mwenye content yake ni As relationship stevo azina rlationship relevant lazima utag x e, sasa pretivshi nauo mrembo wake wa wasahii so eaamemfica And puts all your cloths net but she doesn't work and isn't intelligent dady numbe ala lady number, number t she, she is very intelligent proactive in giving ideas she works she nds uh, her own money and contributes to your financial stability she is, however dosn't cook or clean unachagua lady ama lady okay. ama ya ladnummadnumb walimuwanguabayoanambiieamtoto oahe intelligence ni key kfa hii inaambia tu wanaume huko inje fri wewejua tu hatakawe ni, watu ni aje mtoto wake anafuata akili ya mama ake ken utafanya na ukiona we ni mjinga ni ukweli vliu naambiwa n mama yako lini <laughs> <laughs> <laughs> hey, unamfunza kumbuka ni mjinga najaribu tu kufikiria si wote tukisema tunataka huo uo intelligent tunajifanya juu mtim nafilingi men intimidated na mademu wenye to the wanaji inakuwa ngumu sana kama uwechali mwenye ujafika hizo level zake ama ina relationship na ye. so most of the time machali wengi wanatendingi wanatndng kufainddemflani mwenye simjanja najui ao nd akaeom unaweza fanya sasa vitu zako Mba, so anataka soanatakanamb akae home lakini acit na namb k- kwanza, kwanza ungechagwa mgani ningechagua ngechaguasaahi kwa life ningechagua nb lakini nikiauueahanakuchagusahwasiuiuaagngechagua nna sa unasema nininajaribu skufikirasa tukiletaaakwa meza tu venye hkosa unataka hey. sasa ndio ndio reality, in reality sahi, life Gani? Hey. Hey. Na Aa, to discuss, reality ya sind umesenataka namb aanakwamiaan inu tunateseka ha <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hiyo story mesema hiyotoauweliwanaumukeae ukionadewenyana asnajua unawezaupate mo on mm -hmm. kupata momansindio laii mtumjinga ni mjinga naeza wakon ufike point enye pa unansm kama e, mm. angeikykoanaezawusadiao mm. mtu wako watuangpi naua konadoo wajinga bado awaski ange kwa mtandao anatoaia aongeinakusikia <laughs> <laughs> mi nishamalizalakiiujingo Uji, izi tibu lakini ku earn more unaweza sowchagua lakinimoi tuki, tukira kutafutamade mwenye wameenda chuo wakona do wamejipush to the hei unapata at the end of the day ndo izo famili zikaangi umdoanzaama oailna mimi niwakada ni nmo hayee oo na fil tu mbona nafous na ntimidation inafika point enye zinafuka adi izo poin za divoce unafilawawlkudnamaanaf <laughs> na hiyo kuna hiyo disin yenye tukigro up kuna huo mdemspecific mwenye anakwaga kopictred kwako ati chali ukiworkhad uki umekdo ua unafaa ubring familia yako wende unabuild famili yako siti unapata kuna mseme mwenye anakamkakusaidia kubuild familia yako niwee tu ukikua uki kama tr utafika mahali unafaa utafute nafua utafutei hui upate naemto unafaa u na hizo vitu zingine zote za, za ndoa hizo flani ukwangi ukoazina akili wako hata ikwangib tutakutana namde mwenye atakua pakee atakua redi ku, kukusaidia wewe kuach zakoaafadwenye ana akili batnaosha nguo nishatoka huko kwa akili na nguu azinajaribu sa kufikiria sa ude emwenye si tunataka kuwa na naee na si rahisi wekua e. mm-hmm. <laughs> <laughs> <Si> tul- <laughs> kama men hata wewe kama trver awezi kana mde mwenya na andomingi kushinda ma unaeza kaeaulikutanana de mwngine usku yabathda ozeesnduue uanaanyeatt tt yea sasa siwenmbaokwanza kwa intimidated na, na miaka yake lakini si zi kudemwenye <coughs> si tunasemaniukweli <coughs> e, dmwenye <coughs> ee i zi ndomaana si nimekwambia waseuiaribu niawanaume wenye kwana ashaa actually madam a madem self independent na hizo vitu zote the easiest ku -ku kuguza cheap <laughs> <laughs> uh -huh. ndio yes, <laughs> <nanya me sema, laughs> na ku, na kiburi sasa nani tu niaje nataka namba i ndonakwanaeamy <laughs> ni salamu tu lakini mse intelligent anajua kunakana vitu kakusalimianaamakiendamtuaeza kusaima aaandomaaakwambia lakini kumimpress pia ni ngumu hey, <laughs> yadu, the world sasa si yapo, apu apu sasa ni ngumu lawama ameza d ameshatembeaaonuhakuna sti kunaau for fo exampl in love na mde mwenye kwao kuna maduu unagataje mwenye aotaje mwenye akoilikua nampendanga akiwa taidiamtotoarutumtoto anaa kwanga ameiv oaweiandoaaalwangh aoorembodgu yan tuseme o mtoto ezekiel o fulani unachuki venye kwao u kwa kwao kuna do mm. na kuna kila kitu ya yani kwa life so si kama mflani, mahali anaeza aykwa fsosi kammdemfanuampelkamahai yac ha aabianamananya yake babu anawafunzafunzababm ya. <laughs> huyo eai sindio amekwambia kuna noma yetu ni true love nami mekubali nataka nikusaidie ufikeonataka tuse hata for example, kama oeamkama life pesa yo ziko karibu tuache tuacheudaaaaenyee for example akiweza eh. eh. tu kuinvittuende kwao tutmdao otuwawanwmtatuuake pekeake tum tmpcb yke ni kamaum awatmbea z love but unajua akama una una una una na una <laughs> una ko io enako ema amekafunga ame, ame even, even the auna msemklini mnahmadennla na, tunapataa akiongea na mtu wake wanaongea kwsaa wotwalika una mtu, mtu aa so, hey. tu aaneimeuliza saliu si <laughs> ol kuna mdem akupale kwa dm yangu as <laughs> kuna mdemuamekwapa kwa, kwa dm yangu nimejaribu kumchorea nimejaribu kuf <laughs> <laughs> Uh, sasa venye b- b- tuliongea nae batuseme liogea ni e, wale madema akona confidence ni anajua kitu mdemanajua tuangalie vitu zingine wan <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Ako na humility. laughs> na kisindi lakini akonamadako akona bundahuyo mdem alikua first time tukiongeleshana alikuwa alikua ameniof tuende dubaikaniambia hey. kamaaem Dubai. uabout akaniambia basi tunazaendasouth africa As I'm, as I'm thinking asahikiabout kama tunazaenda yo sijuiaymi nikakula tui bado ya dubai unakula vibe gani akaliaubanauukuna <laughs> masai tunabonga anataka kuloate from kenya endi the... ampata ob huku dumberi lakinisasa alinanimbia anata kwenda huku intevi lakini, eh. lakini atakawia kama naeza bk tiket yangu na yake tuende huko tu yote menye anaenda kumalizana na interview mpena mbode <laughs> ka tatna sumba naa mtu akifanya <laughs> kitu ataanza si si shana <tweak> raisi na ukona, tisiju, kenya ah, hina, ni rahisinaninguuaabia iuukenyaanata kuniua ii mashitanieaat umekata kwenda ubai umaambiwa mwene mfikiria see nata usiaibe ai anata kuateeaa bado ueeneed <laughs> Asikata hivyo mbonafikirivu but mbona usifikirie mbona ufanye hivyo eh wewe imsi acha na give bro yeye imsi akuchukutu kutoka hapa kupeleke Elena mufike tu hivi enjoy it enjoy Elena I said from today I don't want to see you bro noma ni umefika mujafika what bro piga picha ambia na ruby gossip mwalimu math hapa ni wapi yeye ni alioseflani unazemaanga nini sema atiye mslioeekamanimaoao so hmm. e, nah like, abakien metro metro metro this way metro that way that wnyiniasa mnasifya tu kantri na uju unende kakufani interview ukaivo nkimgeziamtweoboka na ah, yes. yeah. na na kisema napendanga shima zote mpa za mtwenye memttt <laughs> ah, usiishiese <laughs> <Dadaku. laughs> ah, wengi ubongabonga hey. ka mtandao wanateseka wachana wawa wacho waseme ulienda kata ukageuza ende ugeuza uko katar <laughs> <laughs> na a uiwaiihuliiwakiwahwalwawenata ukaenao yako hoe naifaae sa au nakahondeapenyakuna mbad wanzmwilianu nimesema niamchwa nanyima binadamuednaaaana sio kata kwenda kata kata. katar nyamaza umbuaii lakini mtiania katar ni ngumu treve mi niwaache tu eti sasaite na msichana katarnanikikosa kurudiaagea iaaa Oh my lord. <laughs>