karibu kwenye past ya mamlaka ya mawasiliano tanzania tunakuletea taarifa na mada mbalimbali kuhusu mawasiliano ya kielektroniki na posta katika katikapast hii tunajadili mwenendo kanuni ubunifu na masuala mtambuka ya sekta ya mawasiliano tukikuletea maoni ya wataalamu na mahojiano na viongozi wa tasnia endelea kusikiliza kwa taarifa zaidi na za uhakika asante kwa kusikiliza podcast ya mamlaka ya mawasiliano tanzania