wadanawenda tumerudi merudi kwa booth e, saini sanani asubuhi akujisunda e, hapa booth sasa nikaona e, chaniwa, nini, nini kwa inspired najua e, ukiwa mtaani ile kitu <laughs> li ni kutoa kwalikua na, kuliko na dreams. so kunaud nimeona twitter nacita nimeenda n meenda kwatkdtiaana tuata ompt Eh, imonanani kama agenda yake ni anahopade mto hii, aimata atakauna ati lazima uende kama uende aliialiyd pateai ake asikiaake ambshatahzoaanasabu anasemae li you know, you know, na bedroom shiemaamlka na edm ya mzazi alaf jipange kwa jpange uaalalangakwa alaaeae p <tikulopajia> toya mafuta so ngware unafaamke kabla wazae wajaamka saabu wee umelala kwa njia so, pkmeamka ngware wanakama kikuuka lakinimlikwa na shida moja hto so, kakila malizg lika ilealamu likaniamsha si alamu ya simu lklikua beetmzee llikakwanza kabla mtuyete amke sabaunyerokwabe wendo wakwanza kuamka kwa usafisherada oshe eh, kila kitu shawe niamkishugulikaaendamafutaea ni. so, in, ni, so, chuo tulikuwa um, na klas ya computa alikuwa nalipaa siju so liko lipaza, spiso, moja maso mbili nyo mm. klas so, eh, so, like, ya omputalakini sasa aja koro wangu akanahyo doa atgangchkndakaribu kufungaomptangeeaagtzinginannaini kifika yostoananini uko inje s so, inabatika uh, una iliingia kachiw kicheakacheaga niali nazificha uh, aodoao akipata hizo eme alikuwa nao na so, lazimagejua kuzificha kimalizao kakuna m nachangamkia ams so, nabest yangu moja kaita maish alikuwa uh, nacomp chopimba so, liuga na komp yake so kila ekend ilikuwa na shukanga kuwao. so kwetu azini ako ya na yake akonanini ya lakini nataishi plo moja but mimi malitunaishi <laughs> likua naeni so mi kila saato nakumbuka madha na mzae alikuwa nazua sana kitoka e, kanisa mla kuaest yangu niguze gameapo ndo nililan enolo ivo polepole tu kido kidogo saiyo tulilatumiangankuoin ame na mndt theetsabu analipagakulikua nakaeon flanikaaitybob kuame moja ma nakumbuka nakumbuka hata ringtones al kulikua nanngine ya safari ikajuanioperamini Kidogo, kidogo. Trick. Warp trick, warp e, tubidi, so, yangu ya, ya internet datmonaso so kumbuka kuna ten yangu atiangu fulani alijenga kafl fulani mzae akachukuaap so, tangkaenga ndoilikuwa nasundangakila msakienda naingia kwa blanketi namasha nakadata yangu hiyo so, whatsapp sahiyoank imetokea lazima so, nilikuwa whatsapp likuanaingiawasa nanawaambuka psenganaitwa n naitwa africa Wasi wengi walizaliwalwi nyet tumealiwa kaumkidogo idogokidogo kidogotllitokea hlikua es mbona kwa n wanasoma lakini awasababuaoot ilikuwa e ea tataaat kuna eh, unaa eh, eh, ni wengi sdbl so, naongea stor yake nakumbuka hiyo kulala kwa l simiti baridi aang kambaatbalikuwa na ceiling, but ilikua very simila atuilikaat so, zangu kuchea m unataka kujua sanakidoo kidogo mejipataumeanza kuendahanajua a upataajuaaaata ngomaglake lata soso okay. afte kujua tek hivo so ikafika hivi ant yangu funakanbaaomso nikaiva nika kava but likuwa always kutoka kenya wende as kugan hizo skill ama kupata hiyo job inje ya kenya j hizo majuu yeah. so mi nan na, na, vleudmbanafanya nasema hata unaweza lan hizo skills na hata hizo job unaeza seka tu piwa mtaani si lazima tiutoke uende majuu useke hizo job uko t uaafaata kujua lehle hivo hivo sabuyo iko huko na vile saiwanawatu na wkpathzo yeah, yeah, imenikumbusha imeni faa mnkumbusha imeni eh, eh, tulijua na mnet tulijwa watfna neti tuliwa usiwt walikua na p icue atholi sawnatama yako atakuiona yotetendaendakusaasaaumasaa izakifikasamaaa tanmeadem flanisijuini ai alikuwa anajua after limvout nilikuwa so na hapo kwa mlango kona mother alikuwa kijango pomadhaaa mneti mi naeza sema specialy mimi vitu mo nilifunzwa mnetayakuea kaalau kuna bet flani ya mdangu akanlteagaaauaho tuskwana nenafanyaga aaataaanazilolea sau ile nlingi college ilijwa ninini a tuiuanfana faanaunaingia wataengawa Eh, namwende tiktok pia mwangalie ya africa afrika naitwa nlicheboi anafanya kazi safi mla... Yoli, ka hiyo ni kazi safi lazima ukumbusha aalitok mali. kulala kwa sakafu. eh, yoy, ya tech. Mi, kila sakafuakila kitubamba ameamkaaa kusema kumbe amekojoa mekojoa kae eamkamapia mmeitisha hii sana s so, hizo ingiamssote eegiaoeangushia ope mnaendelea fiti kue na wikifiti mmsifolohatubmesikia e, kuna mapa, ma wana nini watu kaini rada ju e, mjuange kuuliza maswali mtu asiwambie kitu e, anawaambia kama nani ni nini ninini yanajua htujui y e, anaishi hii, hii, hii, hii e, ardhi kama sisi e, sitatianamalizaa kuhubiri anapanda spaceship anatoka outside hata kwa anaendahataako kama s akuna kitu anajua mnyeii atujui wata eh, mko wa anyway. so, yeah. na wiki kiiti leo ni sunday mmefurahi nin najua mefurahmbaymulizage eh, yeah, hii maswalimsiftewatuhyo eh, domnawapatia nthenminvest msome i vitu zamaana kama te saau te admazimafa akuna kitia maana unajua nysiatuju waktuaslaininawapatia manenonnawambiamm arudinawpatia do yako naaisha ivilaomapatido adani wakojieaoenndoweneinyndoomn yako to make ziko na na market undo, market so, maosedawe nini hata wengine labda kuandika ml landibarua ahaia itadaua hizi job hizi nini jueni kuandika hizi vitu zitakama uolea hyabacaasaa nane caitoke idenijiekelee alafu tuje hivikitakwansa mcheze apo nasachangamkesanteni A new episode tadroped na ndawachikio philipsidausio aiwaz