Gwanwa, gwanwa kwenye day erudwenyeotpe anyednta ateakmbknaadambkalika Uh, kuna ngoma lindtomuhadhara tianahmsoachani okay, sababu so let hii hi ninii imetokaa umaona kuna msani ametokea alikua anafanya mjei t alianza mjei ndio ashugulikie uh, so n yani, so kuna awa sani walikua nanini kitambo bt sahii ameanza ku na story stoifanifani sijui mwanamsema tokea njehii watu wasema tumchangie e, so yeah ye so habit ya wakenya always kitu kitokea mchango mchango mchango si ndio <clears throat> mbona atujaisikia msanii talikuwa E, ama nini wa amasau tumwonainin wawegine waliingiadawatutoeea like amaliaatumcange atuumzie kitu alikuwa naduado yakeatujuiatuosaambona si si tuna wa e, um, um, wayosaah Eh, nahiyo time maisha ilikuwa mzuri eh, a yani, sikuelewa so, anyway, eh, yeah, eh, so nikasema kunajamaa aakaazankasematongele s so, mimi nikajituma pale i kama ujaipitia jamaa upiti oautashanga hakuna kitu yoyote naongelea kuhusu usani ola le kitu ameongelea nini sana ilikaoshaalektuaoamaa sku hizi ati hasoli ake ni kutumaatu sanan <laughs> we menye uko kenya niaju oh, oh, s jaielewa nikamaskamanakusho umewin mi a ndupat yo mita evutuma tenga, tenga kumi amambao eh? sielewi okay. mido niembono nikutumie do mbono sto oyo tenga yo tenga kumi ama k kaiyo mita ile mabako ntumie hmm? wakenya ni aje sijui kama kuna sbahukonaba ijozauywatu siwpngaoanaaameenda piga tu tavako hiv palmeend bamamenapa mbwe mbwe nawatizei ah, wat, anaitanga kiki hiyo naitwa kiki eh, wakenya hapo ndo tumefika lazima tuskamuatu ndo sisi tuendelee n ndo sisi tue mesikia eh, kwanza kizungu ingine hapo kasema algi ahe n thday siukaanaelewaina maanisha nini i thin alikuwa na maishaohensima lakini tuta mu na kizungu u kizungu iwote tulifunzwa kamausni alikua ameshikagamenachldnasi pekeakekuna mustafa tumanaziju akonafanya eh, mjei sai wakenya amemchangiamemchangiamcbtmy a wasanii ok tasema kuna msengesijui ni dongap walitengeneza alikua oama labda niaj aananga yo kunac mahali ma pesa mahali kama kashkakaunafanya I'm kazi kwasthoiyakuongelea alnategemea aau anaja mshaara kila mwei taingia mbono usifikirieusemeekaadoinaingia okay, like nomamboumannaf umekuaaatoaaoitakua namahali watatoa ameraa ile kituingine tat nianze kuzia watu mashamba mashamba aziko ama maobs nje ya nchi nahizo ostumeona was toka inje a kenya dangathetsasa ndko nadlzo vitu anyway, hiyo ni l t nini wefikiria hata ileuion huko hata kama inim fikiria sana ack sabu jobs uisha yeah. do uisha fem fem yani una, una droping from grace vibaya sana yeah. na inakwaga agly na imajiniumse ni ngoma zake tulikua naimbanga ihe 20 kwahitmeka muhadhara msi alikuwa meshikadnachobye kitengeliizodokan bythe ali naaaakumbuka vle s alikwa navaangati lo moja ma nukumu, nukumu kwa kwa vangati, <laughs> kuna joto na a alafu amevaa loes mbili zalnwybut ukigo through if keo kumbukanga kueka aidayfu kumbuka kustash kado mahali spige sherehemapige herehesaeseslsnakautambaucangie ai kila kalchakenya enyamesaakuchangikla tmskuanga ms vizuri kila time tmnakuang mnikam tuchange tuchange tuchange naiataicangie tucangie ucangie h saaumefanyika tucangie hkama angefika apona amefika apo mtuaiskiaishiaeaafaangatan Yeah, kumbuka kueka cf napi ka kitu kumbuke kituangastakamangalie so, so taona nitnakwanga j ya kila kitu tt so ukiipatia tim 0yo 040 y ms angalie i hmm. ni kitu bado unaeza angalia liseme pr itengeneza hii nahahi So, sikabtnwy anyway, so, ndio habari ndio hiyo wiki hii nibtuko mai latmelikua tuko, tuko mei eh, asa, asa nini jua imeanza huku herian aa ju imeanza kuingia fsasanaenda so, eh, tu nasimama hivi kwasoo la jash nakutoka eh, bila sababubut so, yeah. so ni time, time ninii nachange um, mali huko so pia najua in, pia maisha vile iko sai maisha nachneohiosa maisha ni ngumu mm? piaendee iga ni gai ningäpatwe na muhadha enway e, e, e. anyway, ada osenteni sana topataneoroniginä aucio