sema kimeumana vipi wadaoeyntor asi ino tumetoaz hihoma homa imeisha nikashikwa na homa ingine so nimekua nikinas homa nikapona kafilifiti Nika kidoo kidogo last las k naskiakichwa inauma vibaya na meza tembe yendi kumbe nimeshika naoma tena nakohoa hapa e, e, na pale koo kidogo sa kenye majia ndimu na asale chatuone sasa oous namitemsha nakapombe sabulazimaahlni mzuri ya kutoa kutoas e, mekuaaiakuni itufakama mse likua mnaongeamwongemtu amejua s zako uh, mkujame yani kila kitu alafu kidogo kido, mongei tena hey, mebaki kurutinikamjuani ikituafanfani uh, sana lakini so nimikuwa, na homa ingine najaribu kuu nini kingoja imekua nikibe hivikata zifanya kitu yote kitiyote ya o zijaangalia imekua tu levi mojafai mke afanyaa yote namkawenez asubui ndo nianza kuifanya yaani zaini asubui ka ulevi l knaakutaka bana afe niende ningie nio ni tujue ni aje ra kiamka zando tujue kalnchlnch hivi alekemtoikwa park rudi pesa hapa namini ni amke mkioni ni ya job sku mzimasabu eh, jo abari oh, ndio hiyo pia nikua yeah, nikinini maumivu maumivu tu kiasi sikmechoka labdo hata covid imerudi nikitegea acaion manziaobai eh, leo ni mewacha ewochaao al zni plan very soon itabidi nitembe ni tembeya afrika jua uh, manzi ni, ni, ni, ni, kutoka kenya ikuenda kpita daressalamkutoka kwa ndege but sijatembea uh, uh, hata kenya kenya outside nairobite ienda mombasamombasa lazimaupitia hizi trip zingine piaimefika nakuru hi nizilmbuzo ndusisau ua ile kubwa ni a tu aliendawapsabuajua kunam tulikua nawasi akienda wala waendiabkasiiaziotulimb tukamchuo tusome waltaa trip kitu kama hiyi manze waseingira menda kui mkapo mekalia mpuku kasabu mkobrok sabu mzazi zilipia noma sanalakini hivyo ndo tulininii kwanza nimechekisabunikumsha mta nimecheki picha fulani yapo ya, ya a ya, kutwitte la eh, wa eh, kitu kama hiyo wanaongeza kwa geme inawezauza mbayaa kama umetoka brazil naezareaizofaelzo mtaani kamananaeza skiza tu mtuata Nobody kwa twitter abtmiani1nmekogamwakinano kitu nza wezapa kulikuwanayaaalaalitokeaajue kuna watu Uh, ni meachosha aaha they take to the steey yeah, uh, boldkujua uh, uh, yeah, theihtin fo somethi ako seriousi uh, yeah, thin hi ndo ilikuwa the ili hoesl um, other than nabiikunabii eh, alitishia watu akasema nyinyi atawastaki kwa mungu bana hey, umsi mse kuna vile kwa nakatempa flani sifittempa yeah. hivo alafu anajita mtu wa mungu hakuna kitu awezifanyi the m of mungu sanaezafanya kitu alafu anananajua ta bibilia inasema amanamna gani kyotoyaaon hiyo fainali itakuwa the same day na fainali ya hii competition ya nfl national ball lagueamerican fotball so ntawach afcon alafu hatakuna nini kupumua ohour ingi inaanza nahii kitu nilipanga iihatahibaheeche ni... niwambie kama ile trip ya uk tulienda kuwach game ya american football na sunday nikatravelmonday hisi hmm. <laughs> ii this time sendi si kwa, kwa, kwa, kwa, uh, kwa stadium lakini najua coach football lazima ulewe alafu tunawacha hapo kwa space uh, wasewengine pia wanawach mashot zinapigwa mzee asjui kama hiyi idea ni mzuri sababu bocha kwanza ni ndege yangu niesangaid hiyo sande ni ulevi ulevi ulevi alafu mande asubuhi ndege ni saa ngapi 6am maakai ndege yangu ni ya 6am so lazima nikueapo kitu 5 hiyo geme itaisha lakini geme ni ya 00 o geme karibu 3 tuhou so kitu saa nne hivi ntaka nisha kido saa nne lala naezalala h yamke ndamzindegeza mapema kuwa tiabuna ubare jui kama utashika hey, anyway, takazana tusa hey, hey, okay. so yeah, hii ndafika kenya kidogo trip ya kenya hivi nika kuna mtu amenikorogea <coughs> inashindikana mahali lakini thist ie so lazima nifike ju mm. L- lazima nifike L- bahniliambiwa tkupanda L- L- <coughs> <coughs> kenyanikaa kupanda matatu na hataf itabidi tu <coughs> memanguma <coughs> kwa <coughs> simu <coughs> basi aait eh, bilaifi jo awezi whasap mtu yani hata mkininibeuit akuna uh, mtu tajua hiyo ndege iko na wifi lakini kusnleftakuakahiyo ndegeuimezahizi ndege za americans napatiwa nga sijui unapatiwa sandwich ilifly ya uh, iiirish likuwa nresti napatiwa sijuibatt unapatiwa eh, kamaziwa kuna maji ktao nwametambua chai huko hata kwa hotelnakumbukahoteli ilikuwa na kona maziwa hapo kona naezacha wametambua cha iama hotelza ameria napatiwaatlikana mafuta naa amerikanakungana f meka nkes ukitaka cofi so hiyo ndio nindio e ukita kujua ama Europe, i amauimaisbulendak iametambua chai ameiae utapata of nakumbukata nikikamaameriabae yeah, yeah, ni, nilikaa illikuananini unazotengeneza kofi hakuna kitu ingine utapiga tu street akuna kitu ya kuteremsha nini ukitaka kitu kitiyote main sazikuaota mashin lnawaka so nikatukuhoteli nikadoo ikamsas asubuhi yes, karia <laughs> taxi kutoka, kutoka dc adi sabulnda aldrega karibu jo8 nlika na0 a nimelanda nayo ndege yangu inakansalioapo nambonendeso matask yangu ya kwanza tu kulanda meria oe akishuka hoteli sidhani inaeza mainka kueingiik kama kulia he na kila siku tu nan siani nimbaya I dont thinkiasenanaganapendamia anaenjog yo ife on the rad kamaatamia lakin naishi ka basi konata bas so anaenjoyiyo every night in a die city na engaedife cro aftehiyo mnaenda mna kunywa mnapiga mna stor so life on theroad a you know, sou nice so thinhata ball players play spots mik like like soce american ftballpoitinitaji um, tu kona ko ciy ni so niyo hoelifiif ni kitunazata kuexie pia sasknda kuafatst anywayskin off caijaribue some jokes nimekabila kuandika jokes by the way but uh, think ndajaribingi nifungange pod na kajoka moja atakama takasifan watobkishika ni gumu kupata uti kwa simu atar hizi os maavu imeandika na kizungu nazisoma ni jaribu kitranslati ikitu siifani nafuanya anza kuandika o na kiswahili yani lakini sijui kama sha wwase auko na kierere byy nataa kubonga mingi kama watke yn niechemekunyamazisha lakini bado unajaribu tu kuniola jbah kuna jamaa fulani mm, si jamani madha fulani nafanya kazi namataons weiongea ta kuchapiaa na mii karibu aacaiaakpo menangaa najaribu ku sabu sijuia asijui ukarakatia He, bana sehemunanyambia mi niende juu atuziwezi nisikia sasa tena kuna wengine u so lazima mdomo uhuyotajuhuyo atakuangaliaafu akikuangalia mdomo analik mdomoju anakuambia hiyo ni anakuambia y mdomowake mekauka pakapaka mafuta juu Uh, sohiyo ni kitu nimenoti nani na mos of them wakuga hivo takanga mchapiane stor hapo nawee mwenyewe mwezisashindajusa na, hiyo oneoikuwa ngumu sabu kkadhaa na nafanya kazi nanajaribu yeah, so na, na ingi sana na, vitu polepolea kuhizo vitu naingia kwa hapo najaribu kut iginemachyo iiinabidmungezaoe so meuyaninihard hey, yeah, but uh, e yeah, so think uh, theyshou takeahin from nature kamanimaybiilikuenda kama kuambia tutulia sijaribu kuongea sana gesi yako ous na vitu zingine sima kitabu osomthi uh, but sasa atudevuknaia io ni achanifung hi kitu kabla maza kuboekay yeah? anyway, santeni kukuskiza cham nende ssa karibu ni 6t chaende nilale sijalala nkni kikunywa pombe kivuta bangi jaribu kufikiria ii mwakalshankuakumbusha kila esd mwakasaaakua ndh esd inginee9 shukran sofa shukransofa eh, mwendelee na pia mshae hii imeweza shae eh, na tusonge mbele pamoja eh, sio kama jubilii tutawanasahukran eh, eh, yeah. eh, uh, kwa kuskiza caminikalale sahii ni masaa ya sekelea sasa tujue latoanze kurudika already kunatohnitosharudikazha tdtuesday i will see you all in the next onearight piece ou