kuna story mafanikio sio kwamba kwamba ni, ni ukweli kwenye namba na maandishi ambayo tayari kuyasoma kama kama biashara au kazi elimu afya ama jambo lingine kila kitu kina data nyuma ake, ni kama dna unajua ni za magazeti tanzania kwa, kwa wangapi wanajua waliyoyasoma sana wasihitaji kwenye maisha yao bila taarifa sahihi uwezi ukafanya maamuzi sahihi tumaangalia tu wamehitimu wa ngapi atuangali wananii kichwani ndio maana tunaichambua hiyo data kama dn ili tuweze kuibua mambo yaliyojificha nyuma yake tunaobadilisha ugumu wa namba wa hadithi fupi ambayo kila mtu ataweza kuielewa kila wiki tunakuletea uchambuzi wa kina kwenye maswala mbalimbali akiongozwa na wataalam waliobobea katika mada husika tutakazoziongelea ungana nasi kuanzia tarehe tatu ya mwezi wa sita tunapatikana spotify youtube google podcast apple podcast instagram tiktok na facebook