Hini lenzi chukua lenzi chukuakitunguswaumu kichome kwenye moto majirani wakisikia harufu atadhani mmepika chakula kizuri na hamna tatizo lolote huo ni ushauri aliyopewa mtoto alieenda kuomba msaada wa chakula kwa mtu mzima ambaye kwa bahatimbaya pia hakuweza kumpa huo msaada kwa huomsaada saau a chakula haya ni mambo ambayo yanatutokea kwenye maisha yetu kila siku katika mazingira tofauti tatizo ambayo liko kwenye ushauri wa huyu mtu mzima ka huyu mtoto ambaye hakuwa na chakula ni kwamba hata kama mtoto angeufuata ule ushauri bado tatizo lake lisingeondoka angebaki na njaa kwa sababu harufu haiondoi njaa mbali zaidi harufu ambayo itasikiwa na majirani nyumba ya pili ama nyumba ya tatu ili waaminishwe tu kwamba mnapika vizuri haikusaidii wewe ambayo unakuwa na njaa maamuzi ya hivi tumeyafanya sana kwenye maisha yetu kuna watu waliamua kuchagua masomo magumu wakachukua ngumu ama kozi ngumu ili tu waweze kuuridhisha umma au watu waliwazunguka kwamba wao wana uwezo mkubwa wa akili haijalishi kama walifaulu ama wakufaulu tatizo hapa ni kwamba walitaka kuwaridhisha watu wengine wakajisahau wao wenyewe ulifanya maamuzi ya kubeba mizigo mizito kwenye maisha yako ukabeba maumivu ndani ya moyo wako ili uwaridhishe watu wengine bila kujali consequences wengine wanajuta kwa nini walisomea hizo kozwa walizozisomea kwa sababu haziwasaidii kitu kile kile kinatokea sana sasa hivi kwenye mitandao ya kijamii watu wanaposti picha ama video ambazo zinatupa story kwamba labda wanaishi maisha mazuri au kujionyesha kwamba wamesafiri au wanasafiri mara kwa mara haya watu wanayafanya wengine ili ionekane wako juu ili ionekane kwenye jamii ya mtandaoni kwamba wako juu kwamba ana hali nzuri kiuchumi kwamba ana exposure sana watu wengine wakiona wanaamini lakini wengine wanakuwa na mashaka Ila swali bado linarudi pale pale kwa kuposti picha kwamba kwenye hoteli kubwa unakula chakula kizuri inakubadilishia vipi maisha kama ukweli ni kwamba haukwenda kwenye hi hoteli ama ulilipia tu ili uweze kupiga picha unajiumiza mwenyewe na unabeba mizigo isiyokufaa wengine wameenda mbali mpaka iki kitu wanakifanya kwenye biashara anatengeneza tangazo la biashara na anaongelea vitu vingine ambavyo havina uhalisia hata kidogo mtu akija kununua bidhaa ama huduma yake anagundua kwamba kilichotangazwa na anachokipata ni vitu vilii tofauti wateja wengi wanaoagiza ili zio delivered wengi wanaumizwa sana kwa sababu kinachokuwa posted kinachokuwa displayed ni tofauti sana na uhalisia lakini kiini ni nini hapa ni kujenga impression ambayo sio ya ukweli impression ambayo siyo halisia ambayo watu wengine wakiipokea wanaichukulia kwa mtazamo fulani ambao ni wa uongo kama una mifano mingine ya namna hii iweke kwenye comment section usisahau kus kulike na ku share mi ni michael na hii ni lenzi