hii ni lenzi ni namna gani utafanya manunuzi mtandaoni zipo njia nyingi tu na zote ni rahisi cha kuzingatia hapa ni usalama wako na pesa yako kuna mambo matano ya muhimu unatakiwa kuyazingatia wakati unafanya manunuzi kwenye mtandao ili wewe pesa yako bidhaa ama huduma unaoinunua vyote viwe katika usalama ungana nami naitwa michael na hii ni lenzi ttyootnye akant on yepo ukaeka kiwango kilicho zii ela yakoinaweza ikaondoka yote kwa wakati mmoja ni ngum sana kuhakikisha kwamba uko salama kwenye mitandao kwaho ni vizuri ukawa na namba ya simu ukawa na au ukawa na za muda labda za visa au za kwenye mtandao ambazo unaweka hela unafanya maioaaezaukaacha bila eaojaooot hhawanzakua na nt maalum kwa ajili ya malipo ya kwenye mtandao kitu cha pili ni kuhakikisha kwamba kila unapotaka kununua mtandaoni nunua kwa wauzaji wanaoamnika woye mji wako ama nje e wana wt wana picha wana Instagram page. na ukiwaangalia kwa haraka msaaukiwa na mashaka na mashaka bora wachaenao kabisa tafuta mtu ambaye roho yako inaweza kumwamini ifnaenye kufanya unaweza ukaangalia kama kuna dalili zozote ambazo zinaonyesha kwamba hawa watu ni hatarishi wengine wanaamini sana utangulize ela wenginewanakambia tunakupa bidhaa bure si ambacho kinatia mashaka Is expensive Izo ni dalili kwamba inawezekana ukawa unaandaliwa kwaajili ya kuibiwa au kutapeliwa hakikisha kwamba muuzaji unamwamini wewe lainiunaweza ukaangalia na kwa watu wengine ukaona kama pia wanaeen nzuri na wao wanamwamini jambo la tatu unatakiwakuzingatia ni kutokutoa taarifa zako za msingi kama muuzaji anataka kuuzeny lakini maingine mitandao inakuhitaji kuweka taarifa zako za msingi unahitaji kuwa makini sana kabla ya kuweka taarifa za msingi usitoea usitoe usitoe benkunt usitoe namba yako ya si labda la kama ni kwa ajili ya mambo ya mawasiliano na hapa ndo unakuja umuhimu sana wa kuwa na akaunti maalum ya malipo ya kwenye mtandaoitahidufaye ni mawasiliano. mawasiliano ya iana muuzaj wako wa humaabh kabla ya kununua nasio lazima nanunua bidhaa ama huduma ya gharama kubwa lofanya mawasiliano ya karibu nizueaukakmahuyu ni ni ni mtu, ka mtu anaaminika huyo amejbsamampuiainda vitu ambavyo vimekaa vitu ambavyo havijakaa vizuri ni muhimu zaidi kwa watu ambao wako nje ya mikoa ama nje ya nchi pia kufanya mawasiliano marefu na ya kabla ya manunuzi kwasababu ni ngum kuwafikia watu a jambo latano la kuzingatia ili uwe salama kwenye manunuzi yako ya mtandao ni wambuwu nenda fika kwa ao watu walipo ag bihaa aaia bidhaa ndogondogo pia naeza m baa afahamu njia ama mbinu zaidi za kuwa salama kwenye mtandao ziweke kwenye inatumaini umepata la kujifunza mimi naitomi na hii nilz