hii ni lenzi napoongelea uwekezaji wengi wetu wazia sana uwekezaji katika maeneo ya kifedha lakini kuna maeneo mengine ambayo inabidi uwekeze ili huu uwekezaji wako wa fedha uwe na maana sana kwa sababu unaweza ukawa bize kuitafuta hela na siku ukiipata tu ukawa una uwezo tena wa kuispend ama kuiendeleza ungana nami uweze kujifunza zaidi naitwa michl na hii ni lenzi lakwanza mbalo ni muhimu sana kia tu aawekeza ekezai knye afya a afanya kai nawekeza kwnye iashara naamana sana afia maka ulae daottme akun o uichokiata inabidi saa bi upate da wakutosawkupumzika nabidi tule chakula ambacho kinatunza afya yetu inabidi tuachane na vyakula ambavyo vinaharibu afya zetu inabidi tuwe eso ukiwa aibuafya ku iuri ufanya sinda a aseu kiai ao ya unapoekeza sana kwenye biashara yako ukapambana sana. Na siku, unatomua, siku unapata a siku hiyo huyo unawanza kujiuguza mpaka mwisho wa maisha yako eneo lapili ambayo ni muimu saeke elimu a maafaukiongelea elimu tunafikiria elimu ya shule na elimu ya vitabu elimu, elimu ngiab ukajifunza jambo ambayo takusaidia kuendeleza biashara yako sio mbaya at aaia ada ae okso e se s aaau ueshindwa kubadilika na nyakati atakiwauondokaunaest kwenye biashara naenye a yo hiyo kwenye, kwenye maarifa na elimu mpya ili uweze kwendana na naana a kaiaiasara sipoenga mahusiano mazuri na watu ambao nakutana nao nye azi ao a biashara yako, yako naweza ukapotea na mahusiano yanajengwa ya na nini mahusiano yanajengwa ya na kutunzwa na uaminifu uaminifu ndo ya muhimu sana kwenye mahusiano yoyote hata kama sio ya kibiashara inawezekana una una ujuzi sana una sana sana talents kubwa umesoma lakini hakuna anayeweza na kazi yake hakuna anayeweza kakuamini na biashara yake utapigwa na utapotea kauwekeza kwenye mahusiano wekeza kwenye uaminifu eneo lanne ambao ni muhimu sana pia kwajili ya wekezaji binafsi ni kwenye a inategemea sanaelimu ya yako maarifa yako uliojendeezanayo baada ya elimu rasmi laki mahusiano yako na watu wenginehvyo vyote ukiviunganisha sasa na ukaviunganisha na uwezo binafsi a yako haijengwi kwa siku moja ama wiki moja ni jambo endelevu na keria inatakiwa ikua wahiyo kwenye kujenga yenye mfanikiig hatua mojamoja uende juu uamilifuwako utakupa ma maarifa yako yatakua a nabidi badou kwenye afya njema uweze kunjoi ayo ah, matunda ya keria yako asa ukiynganisha haya yote manne keria maarifa na elimu yako mausiano pamoja a afya yanakufanya utengeneze thamani wa aa efuaneea aoaataaa thamani kiondoka au kama thamani ndogo hela aipo au takuepo kwa udogo kwa ili ongeze ela inabidi uongeze thamanitao thamani mambo manne a a uwa na maarifa na elimu sahiiuwa nasahi na zaidi tuza afya yako ili uweze kunoy hiyo ela nauweze kuzarisha ela zaidi natumaini umepata jambo la kujifunza usiache kuweka ment kuuliza maswali ama kuongezea jambo ambalo wengine pia wanaweza wakajifunza na pia usisahau kusubsribe like na kushare mimi naitwa michael na hii ni lenzi