Uh, karibu tena katika kijiwenongwa uh, siku ya leo ya jumanne uh, saa tatu kamili usiku mpaka saa nne uh, kijiwenongwa ni sehemu ambayo tunazungumza mambo mbalimbali ambayo mbali mbali yanahusu tasnia ya bongo bongoflav tukiangalia uh, matokeo ya nyimbo mbalimbali mbali pamoja na habari ambazo zinahusiana na muziki na tukijikita sana sana katika mziki huu ambao tambulikana uh, katika mipaka yetu ya tanzania kama bongo flavor lakini pia tukiangazia uh, wasanii wa tanzania na siku ya leo siku ya jumanne uh, nipo pamoja na mruo king ambaye nio a kali kabisa ya meza hurue ambayo unaweza ukaipata sehemu yoyote ambapo unasikilizaas zako uh, ast hii inazungumza na washikadao mbalimbali katika kiwanda cha muziki je unamfahamu kb kibacha wa kwanza it basi kama humfahamu huyo ni mmoja kati ya manguli wa wap hapa tanzania na Muruo king pamoja timu yake ya uzo pamoja na rasa rafiki wamefanya naye mazungumzo katika episod mbili episod ambazo zimejaa madini tupu na utapenda uh, kusikia ambacho uh, wakuu hawa wamezungumza na k kuhusiana na historia uh, ya bongo fvo pamoja na kwanza Unit. lakini pia uh, kama uyo ni mpenzi wa mandojo na domokaya basi pia episodi yao tayari ina e pale katika meza huruungana uh, na kila iumaa a episod mpya uh, ili uweze kufahamika na kufahamu hasa mziki wetu ulikotoka katika kuweka rekodi sawa lakini pia kufahamu uh, kwa rasmi kabisa ni nini ambacho kilikuwa kinatendeka katika wakati huo kutoka katika midomo ya wenyewe ambao walikuwa ni wahusika rasmi sasa katika siku ya leo uh, pia tunakuwa nayelb ambaye kidogo naona uh, ana changamoto ya kimtandao lakini atajiunga nasi Tril ni mda mkubwa sana uh, katika sekta ya bongo l ambaye anafanya kazi pamoja na wasani mbalimbali mbali. na hivyo watu hawa wawili pamoja na s wako kila wiki tutakua tuki katika mbalimbali mbali. na katika episodi yetu ya tis uh, ambayo tunafungia nayo mwaka itakua nisyetu ya mwisho kwa mwaka huu tumeamua tuangazie hasa matoleo ya albm na eps uh, katika mwaka huu ili kufanya kama tunafunga na kuangalia nini ambacho kimekuwa ni mtiririko wa kazi hii kazi zipi ambazo sisi binafsi tumezipenda na kuzikubali kuliko kazi zingine lakini pia kama ikiwa hukuzisikiliza au hukusikiliza mojawapo ya kazi hizo basi nawe unaweza pia ukaziongeza katika playlist yako je wewe unazo b au EP ambazo zilikukosha zaidi kwa mwaka e222 kama jibu ni sahihi na jibu ni ndio tunaomba basi utuandikie hapo katika kitufe cha na sisi tutaruka na zako moja kwa moja katika yetu uh, tumekuwa na mwaka ambao ni sio mbaya sana kimuziki tukiangalia uh, of ambazo tumezipata mwaka huu Uh, kama unaweza kutuelezea kwa ufupi kabisa ni nini ambacho kimekukosha au kimekuwa tofauti zaidi katika mwaka huu ukiangalia katika upande wa relizi ambazo wewe binafsi pia umeweza kuzisikiliza kuzisikilizafa uh, kitu kimenifurahisha mwaka huu kwa uh, muda mrefu sana tumekuwa tuki tukilalamika kuhusu wasanii kutokuwa na soko letu limekuwa ni soko la singles, sana sana ni soko la kutoa single na kusonga nalo mbele lakini for mwaka huu elfu mbili na ishiri na mbili ni kitu ambacho nimegundua kwamba wasanii wengi wamejitahidi sana either kwa kuachia eps kwa kuachia mixtapes kwa kuachia album tena anaweza nikasema hii miezi mitatu ya mwisho wa mwaka huu imekuwa miezi ya yawasanii waliamua kuachia ngomakwahiyo kitu ambacho kimenifurahisha mwaka huu soko letu limekuwa na kazi yani uh, mwaka ukiisha leo hatuwadai wasanii kazi wameachia kazi nyingi sana nyingi mno s hiyo ni jambo moja ambayo ieaisha saa asante sanai na tunapoanza uh, seksheni yetu hii uh, tulijaribu kuangalia upi utakuwa ni muktadha sahihi sana wa kuweza kuziongelea uh, kazi hizi na kama msikilizaji wetu tungependa tu fahamu kwamba kazi hizi ni kazi ambazo kila mmoja wetu aliweza kukaa chini na kuzipanga tumeamua kuzipanga katika makundi mawili a, tumeamua kupanga p ta pamoja na albta na katika p hizo tan na albm hizo tan kila mmoja wetu ataweza kuongelea ni nini hasa ambacho kimemkosha katika kazi husika na kama kuna kitu chochote ambacho a, mwenzetu mwingine anafikiria tofauti basi naye ataweza kusema list hii ni very, very personal, lakini pia kwa namna moja au nyingine inaweza kuwa ni akisi la kile ambacho kimekuwa kikitokea katika muziki wetu wa uh, hapa nyumbani kwa hiyo kama pia wewe unayo maoni yako binafsi usisite kutueleza hapo chini kama unakubaliana na mitazamo yetu na kama haukubaliani nayo kko kuanza uh, tulikuwa tuna namna tofauti ya kuweza kuzi uh, kazi hizi na tulianza na bm zetu ta na katika zetu ta tulikuwa na ambazo zimejirudia mara kwa mara katika watu sisi wote watatu ambao tunafanya programu hii na albamu hizo zilikuwa ni med fos ya kwake hamniz uh, lsd ya kwake barnabas pamoja na theboy yun know ya kwake mario uh, albamu hizi tatu nitakenda kuzi uh, breakdown kidogo moja moja kwa sababu zilikuwa ni kati ya albamu ambazo kwa kweli uh, watu wote sisi watatu tulizipenda kwa umoja wetu na katika nafasi tofautitofauti una wengine walisema hii ni albam yakeya kwanzayake ya pili lakini katika kuziangalia tutakwenda kuziangalia katika umoja wake tukianza na lbm yayaya uh, ya ya ilitoka tarehe ishiriin mwezioktoba uh, ikiwa na nyimbo kumi na 4 na ikiwa na ya dakika 48 uh, katika albm hii ame katika namna ya kipekee sana uh, ambayo mimi naweza kuhitaja ni kwamba nithe hakukuwa na aina yoyote ya muziki wa pembeni Harmonize hakuwa anajaribu ku kama mtu mwingine yoyote lakini alikuwa najaribu ku kama yeye uh, na ile yake unaisikia katika albam hii ule umahiri wake uh, ule uandishi ambao kwakweli umetukuka na unasema kabisa kwamba msanii amefikia kiwango fulani basi umeweza kuonekana katika Album hii ya iyalbm ambayo kiukweli imejaa mawe lakini pia sio mawe tu imejaa pia aina nzuri sana ya mixing and mastering hii ni album ya lbm uh, kwa upande wako o ilikuweka katika uh, hali gani ulipoisikia kwa mara ya kwanza um, someone is, someone is Hame, amefanya kama alivyosema amefanya product haja sound kama mtu mwingine kila mtu anayemjua anajua namna alivo uh, tena nakumbuka wakati album imetoka mimi miongoni mwa watu ambao nilisema kwamba kuna kitu ambacho amekirudia mara nyingi sana amekirudia kuhusu alikotoka aliyotemdewa nanini so, Uh, one of the his ambazo timenifurahisha kwenye album ni theq the mzee pale hajacheza yaani amefanya a kazi, kazi ya kupigiwa mfano amefanya kazi ambayo kama wasanii wataamua kuhata hiyo kama kwaliti ya kazi inabidi waitumie hiyo kama hallmark ya ile kazi iko sana yani uh, the uh, in terms of the, the melodies. ni kitu poa hame, amefanya kitu kikubwa sana ambacho in watu wengine inabidi wafanye hivyo ameipa muda kidogo wa kuip uh, japo tunarudi kwenye tatizo lile lile ambalo tunasema mara zote wasanii wetu wanares kazi alafu hawazipi fomo ya kutosha naona kuna kipindi hapa alikuwa amerukia ame, ngoma zingine lakini sa hivi kwenye tua zanazoenda naona anapafoma kazi za albamu yake so na moroking na katika kwa kweli albamu hii uh, katika nyimbo ambazo binafsi nimezipenda sana uh, ni pamoja na leve alone ambayo alimshirikisha abigail chams na abigail hapa anarudi kama yule binti ambaye wengi tulimzoea anaimba nyimbo ambazo zina mahadhi ya gospel na hamonis aliamua kuona kwamba hii ni quality ambayo anahitaji katika nyimbo ile na wakatengeneza katika nyimbo ambazo kwa kweli ni kali kwa mwaka elfb22 me alone ni katika nyimbo hizo ni nyimbo ambayo unarudia unaisikiliza unaipenda na unairudia tena kuna nyimbo nyingine ambayo inaitwa rafiki ambayo hamonaiz amefanya mrokin hii nyimbo kwa kweli kwangu mimi imen um, zile kawaida of course, sisi washikaji tukiwa marafiki tuna namna yetu ambayo tunaongea kuna baadhi ya vitu ambavyo hatuwezi kuambizana ile waziwazi wazi. lakini katika ile nyimbo uh, aliamua ali, ali kutoka katika yale mazoea ya kawaida akaamua kuongea na mshikaji wake kwamba unajua uh, bibia akizingua mchizi um, atakuwepo no, kwaiyo niihvambayo unamshikaji katika namna ambayo kwakweli ilikuwa ni very unique ni kitu ambacho sijawahi kukiona kikitokea katika miaka ya hivi karibuni kwa hiyo inaendelea kuweka ile a katika kazi ya yami kwamba inaendelea kuwa kubwa na yenye kuvutia zaidi kwa hiyo hizo ni katika track mbili tu kuna track ambayo ni deka ambayo amefanya na mabantu kitu ambacho ni amazing song opale hiyo uh, yake ambayo pia utakumbuka alifanya kazi Before, nao, na maban be naonanao sasa wamerudi wamefanya naye kazi wamefanya kazi ambayo ni kubwa na inapendeza sana uh, lakini pia kuna nyimbo kama meloa uh, nitaubeba uh, nitaubeba inabaki kuwa nyimbo ambayo inasikilizwa katika namna ya kipekee sana na tukiangalia kitu ambacho anapitia katika wakati huu tunaweza tukasema sijui kama ina akisi hasa ambacho kinatokea lakini ni nyimbo ambayo nadhani itaendelea kuwa kwa muda kwa sababu mahadhi yake lakini pia ujumbe ambao unaongelewa pale katikati uh, ni ujumbe wa aina yake so huyo ni ami uh, til naona umefika kama unaweza kupata mi tafadhali tunazungumzia uh, mo tukianzia katika zile albm ambazo zime uh, wewe ilikuwa my as well, uh, na muru king pia uh, so ikama utaweza kuizungumziam kwa upande wako uh, lbmyai tafadhali karibu sana Uh, Ho hope vizuri eh? unasikika <laughs> um, lakini naamini tuko kwenye sehemu zuri kama nimekusikia vizuri umesema uh, album album ya ya niongeleeya project nilipenda kama nilivyosema kwenye episod yetu ya nadhani ya tatu nilipenda namna ilivyopangiliwa kuna nyimbo ambazo ni standard tracks nadhani ninahanib track moja nyimbo nzuri sana nzuri sana na nadhani unaongelea pia ameloa nyimbo, nyimbo nzuri fast yangu niliona ina wow factor. I think, i think pia ni, ni, ni, ni singo ambayo ime- imeleta mafanikio kwenye, kwenye hii projekt bahatimbaya i think imekosa push ya, ya, nzuri ambayo ilistahili ili kama project lakini s one of the best pojec kutoka mwaka huu asante asante sana tr uh, tunakwenda katika projekti nyingine ambayo uh, imerosscat na yenyewe ni lsd ya barnaba djust uh, fo uh, thebackouno this aulalm ni kwambaalbumyaofeyabarnaba al- ilitokaagust 17222 uh, ikiwa na nyimbo 19 na rtime yawana wana 4 it uh, ni albamu ambayo uh, mazingira yake ya utengenezaji uh, yalichagizwa sana na bwaadiamodplatnam ambaye alikuwa nixpdce mbaye kwa taarifa ambazo barnaba ameweza kushea na, wa, na watu mitandaoni ni kwamba alimpelekea kazi hii na baada ya dmond kuisikiliza akasema kwamba hapana inabidi tuifumue na tukaona kwamba ilibadilika kwa jinsi ambavyo barnaba anasema na ikabaki kuwa kazi ambayo ni tracks mwanzo mwisho kasoro tu track moja uh, ya 17 sasa katika albamu hii kwa kweli binafsi uandishi wa barnaba sijawahi kuwa na wasiwasi wasi nao ni mtu ambaye anaandika vizuri sana anaimba vizuri sana na nadhani katika albamu hii tunapata sund ambayo ni tofauti mno kwa sababu amewashirikisha watu katika sehemu mbalimbali za game amewashirikisha wakongwe kama ladjd amewashirikisha ame vijana wapya kama kina uh, lo Lord music wamuhumu ndani kwahiyo ameweza kucheza mbalimbali mbali. lakini imekuwa ni album ambao binafsi imenifurahisha kwa jinsi ambavyo inasund lakini sio hivyo tu nadhani nguvu kubwa ambayo tumekuja kuiona katikalsd ilikuwa ni on yake na ya lsd yalsd ambayoaliisimamia uh, kama na hi ya kufanya album ambayo you know, katika namna moja au nyingine inawezekana ikawa inachosha lakini binafsi nimeona kwamba imeleta ladha tofauti mruoking umefikiriaje uwezo wa diamond kufanya um, production uh, na kuwa executive producer katika albamu hii na uwezo binafsi wa barnaba uh, naaniepisod ya kwanza au ya pili tuliongelea role ya executive I think Kamifanya kitokizuri sababu one of the roles the executive producer might be funding the project. Wa hi albamia angoma kominatisha kama amefanya ame executive produce manakia mismami arrangement amesmami ya amesmami the collabs and all that. Kama kitokie albamika shinda albambo re mwaka. na yeye atakuwa atakuwa miongoni mwa washindi wa, wa tuzo hiyo kwa hiyo itsai nat na wasanii wengi ambao wana uwezo wa aina hii wafanyie kazi lakini kwa swala la uwezo wa barnaba barnaba is an bnaba uh, barnaba ni msanii fulani hivi ambaye katika masuala mazima ya yamlods si dzani kama kuna mtu anakuwa na utata kuhusu uwezo wake na moja ya ngoma ambao mimi nimeipenda sana kwenye hii album. ni wimbo unaitwa sayuni ambao ameipana bwana jol waga ile ta iko ynia na waga na banaba wakipefom ile kazi asane sanaupande wako nyimbo kumi na tisa uh, tuna nyimbo kumi na nane ambazo zote wamekuwa uh, niambia mtazamo wako kuhusiana na hiyo kwanza kwa msanii mwenye ukubwa wabanabaambayo imefi wenye mziki mbili i think kama alivyosema moru ilikuwa whole plan ilikuwa uh, ni ya kwake from the othe ambazo niko nazo ilikuwa ni ya kwake lakini uh, pushing the funding process ilitoka kwa ndugu yetu bwana bwanaabduli kwahiyo ilikuwa ni rahisi kwake kupata the the funds kupush e kups na kerele zote zakwahio i think kwenye production part of it he did that kazi yake kwa sababu kama unajua cheketua ilitoka mwaka mmoja nyuma And hii ilikuwa ni niprojet ambayo haikuwa kwenye list ya, ya, ya nyimbo za kwenye album lakini akaamua kufanya live version ya nyimbo ili ende kule lakini the concept ya kuchanganya vijana wa sasa na ndugu zake ama amag ilikuwa ni, ni, ni kitu ambacho alitaka kupata ladha ya, ya pamoja na ku, kupata mashabiki wa tofauti tofauti kwa hiyo to me i think ni, ni, ni mbaya kwa sababu i have seen some trucks going out pasipo kupewa hiyo nafasi ya kusikilizwa lakini yu, yu, unaweza kusikiliza kutokana so, <coughs> na featured vilewalichokifanya sasa wengi wameletaa kwenye kwenye kwanzia um, jokes ukienda kwa jualwanga ukienda kwa mboso kienda kwa ali mwenyewe ukaenda kwa um, um, uh, i think nandi mario one of the best besttuc pia the features zimefanya mm. vizuri lakini nadhani zilikuwa nyingi kupitiliza ile ambayo ilikuwa inatakiwa lakini in itsitome a anastahili kupata hiyo spot ya album bora ya mwaka asante sana tril kwenye albam bora ya mwaka apo naomba tu mimi nisemekmaanawaeauud kubwa sana katika uh, kingine ambacho ni kizuri tunaweza kukiona san mbayoboaumbaowea ukiona ata aa mbaye oan mbaye niekeae inakuwa je moja ambayo ina, ina moto mwingi ja hadijaondani kus ni kwakweli ambayo ni nzuri sana uh, kuisikiliza kutokanan kwamba kama ambavyo umesema wasanii wameleta uh, am yao katika uh, hii lbm katika nyimba kwa kweli nimezipenda na nimezirudiarudia sana ni pamoja na hali chache ambayo uh, amemshirikisha hadijaopa uh, tamba ambayo ameshirikisha kusa huu ni trak ambayo ameshirikisha mboso lakini pia mzuri ya rei ambaye ameshirikisha pale uh, ile ngoba inas ambayo ni yarei lakini bado imebekia kuwa ni ta kali sana uh, karibu sana kwa mtu ambaye unajiunga nasi kwa wakati huu hiki ni kijiwenongwa sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne kuanzia saa tatu mpaka sa nne usiku kuzungumza mambo mbalimbali mbali ambayo yanahusiana na bongo flve na katika siku hiya leo tunazungumzia project zetu kali kwa mwaka wa 222 hizi prjekt i pamoja na p na bmna tunaongelea albm ta na, na p a ambazo tumeziona ni kali sana tayari tumeshazungumza uh, albamu b ambazo nimyami pamoja na yakebarnaba uh, t kazi jingine ambayo imeros ni pamoja na uh, the boy u you know kwake mario uh, albm ambayo imetoka disemba 9 Uh, 2b ikiwa na nyimbo kuminasaba na, 17, na ya wana wana uh, ni albam ya kwanza ya mario na amekuwa ni msanii ambaye amefanya makubwa kwa kweli katika kipindi uh, kidogo amekuwa na nyimbo ambazo zimet vibaya sana uh, dx uh, tutakumbuka mamaamina ilikuwa ni nyimbo kubwa sana uh, mwaka efub ishi kuek21 ilikuwa haikamatiki na ameendelea kuonyesha ubabe wake katika albam hii kuna kitu ambacho ulikizungumza mapema wiki hii na nataka ujaribu kukiexan hapa kwamba unatamani kuona mario akifanya promotion kwa sababu kuna ngoma ambazo zipo ndani ya hii album. unaona kabisa ni nisog lakini zinaweza kwenda kufa tatizo ambalo nadhani pia mruo king amelizungumza kuhusiana na ukosefu wa kuweza kufanya push pspe ya hizi kazi naomba tuongele ile tit yako kuhusiana na uh, lm hiinipo uh, yeah, nipo, nipo mk nadhani na, na, na ndosimsikii au anaongea kwenye uh, sijui so kama uliona ileya kama tunaweza tukapick up from there kuna nyimbo ambazo zipo katika album ya mario ambazo ni kubwa na tutazungumzia kwamba ina sound sana kamaya uh, abm na hii nayo inawezekana kwamba ni changamoto ambao bado tunaifae uh, katika soko lakini tuzungumzie jinsi ambavyo kuna nyimbo ambazo ni hit songs ambazo ambazovua zipo katika album ambazo zinaweza zisifike mbali najua umeliongelea hili swala wakati unaongelea kuhusiana na ya na, na, na inaonekana kwamba linaendelea kuwa mwiba katikasisma <clears throat> Uh, it brings us to kile nimesema mwanzo pale wakati okay, tunaongelea hii album nimsema kwamba album ya ya the boy you know uya ya ya album ya mario album ya mario mario marioi uh, the boy you know ina disconnect <coughs> nilosema inadse nkuwa namaanisha kwamba ina sound more like a playlist hizi ngoma hazimwongelei hazi huyu boy tunayemfahamu kila ngoma inaongelea ina kitu chake yani every song kan stand on its own kwa ho anaunga mkono alichokisema kwamba there are so many good singles ambazo on one can use them to his, uh, his uh, akiamua hizi ngoma moja moja azi au hazikama hi album itaishi muda mrefu kwa sababu the whole album is um, ngoma ya pili haihusiani kabisa na ngoma ya tatu ya nne ya tano kila ngoma inaongelea kitu chake so, it ni, ni inaweza ikajitegemea kila ngoma ikajitegemea so, i think kama akakipush hizi ngoma tena nadhani the other time tuliongelea uh, the truck inaitwa mwagia ndani i think yeah, yeah. Yeah, so badala uh, ya kupush ile kama singo kwa sababu ya masuala yata ya nadhani kuna singo nyingine kama siwezi kuwa push tu na weza kuwana zingeasane sanausidhani kama amesharudi sehemu ambayo ni nzuri ambayo tunaweza kumsikia um, lakini tril lakinikama huko mario amekukosha na nini hasa uh, tulikuwa tunaongelea yako hapo dakika chache zilizopita lakini kwa nini anaingia katika list yako ya albamu tano bora mwaka huu anaingia kwenye list yangu si kwa sababu ya albamu yake h lakini kwanza kwa sababu ya n ambazo amezi, alizitoa ambazo ziko kwenye albamu yake uh, tunaweza tukabishana lakini i think naogopa ni nyimbo kubwa mwaka huu ni nyimbo kubwa mwaka huu miamo ilitoka mwaka jana nafikiri mwishoni lakini I think pia inaf, imefanya vizuri kwa kipindi hicho na sasa hivi ni kati ya nyimbo ambazo zinafanya vizuri sio kwa sasa lakini iizofanya vizuri kati ya ya mwaka huu well, i think ana, ana haki ya, ya kuwa kwenye list yangu moja lakini mbili uh, ukisha kuwa na nyimbo kubwa kama zile na umezeka kwenye projekt yako ambayo naika kwenye, uh, kwenye album. then ni ngumu sana kuita album mid kwa sababu three of the biggest songs ziko le lakini mbili uh, kuna nyimbo ambazo ni mpya kabisa kwangu mimi nadhani nyimbo lagalaga ni nyimbo nzuri I miss you, na ile amefanywa na ari ni nyimbo nzuri uh, ile aliofanywa na, na lui ni nyimbo nzuri uh, yes nadhani kuna nyimbo nne tano ambazo ni nyimbo nzuri ambazo ukizisikiliza pia nyimbo moja moja unaona if they are pushed properly kama singles, zinaweza kufanya vizuri zaidi so nadhani ni sababu moja yapo kubwa ambayo nanifanya niseme hii ni, ni project moja wapo bora ya mwaka huu asante sana tril lakini kuweka reod sawa ni kwamba nyimbo ambayo mario alifanya na lui ilipata mshkel na esi ambayo lui alifanya ilitolewa kwa hiyo imebaki nyimbo ambayo ni binafsi ameifanya mario peke yake so na kusikia katika uh, kuisema kwamba kazi hii inaingia sio kwa sababu ni albam nzuri lakini ni kwa sababu ya umahiri wa mario kufanya kazi katika uh, namna ambavyo amefanya kazi nyimbo nyingi ambazo ziko katika albam hii zinaweza zikasimama peke yake kama hit so baada ya kuzimaliza albamu hizo tatu ndipo tukapoanza kupoteana na kuanza kupata ladha binafsi kila mmoja katika katikabzi ambazo zimebaki Uh, kila mmoja wetu alikuwa na aina uh, yake tofauti ya lbm ambazo alizkama ambazo ni boranaweza uh, kuupa nafasi wewe huanze kutuelezea uh, albam zako mbili ambazo zimebaki katika selekshon yako ya lbam t ambayo ni iya pamoja na sue nyota ya msodoki um, tuanzie na kwake tupitishe hapo kwanini imeingia katika list yako ya, ya albam kali mwaka 222 naona bwana t leo yuko katika a ve an uh, so atakaporudi atatuelezea mchanganuo wake umerudinituanzie yes, yes. yes, kuzungumza kuhusiana na i kwake u ambayo uh, ipo katika list yako pamoja na supa nyota ya msodoki uh, tupitishe kwamba kwa nini albam hizi mma zimeingia uh, zime katika top ta ya albam zako bora mwaka huu Uh, ya msodoki kwanza kwa sababu uh, nikisikiliza i think amejitahidi kufanya kitu uh, kizuri ame, uh, content wise vitu ambavyo amekua ameviungelia kwenye albamu yake levo ya msanii kukua kwenye bahatimbaya ni kwamba wasanii wetu wengi unakuta miaka neda miaka rudi anafanya vitu vile vile na unaona hakuna kitu ambacho ni kigeni kwenye masikio yako mfano tu kukazia point yangu leo jana ametoa sina content yake unaweza kusikiliza sio mara moja sio mara mbili na ukan na as pia, as pia ni, ni, ni kitu kigumu lakini like lakinimimi uh, um, binafsi inakuwa ukisikiliza zile mwanzo mwisho unaona amefanya kitu ambacho ni tofauti na wasanii wetu wengi na asa naona amezidi kuongeza thamani wake ule e zikaaonale kua oniaaneahyo modoki bahatimbaya i think watu, watu wengi ambao mainstream wanajaribu ambaokwenyewanajaribu lakini Uh, kwenye ground naona bado watu wanaimani naye wana, imaninae, wana wake, the bila that big promotion no wanazikiwakebla uuanajitaiufanya vizuri nimeichagua uh, kwa, nime, nime, kwa uh, nime sababu ambazo mimi binafsi naona amefanya kitu kizurinimepatazile zil na bahatimbaya ambayo ninaipata ni kwamba uh, The sound ina imejirudia kuna nyimbo ambazo namsikia wa miaka mitano sita iliyopita lakini haitoi kwambah okay, zina sound vizuri kwanzia namba moja kwenda kwenye namba tatu namba sita namba nane namba tisa hii zote ambazo zimekua ziko kwenye ist yangu kwa, m- kwa muda sahivi na noi zipenda uh, kwenyeotoka mwaka huu albumu ya uk na albam ya msodoki zinastahili kuwa kwenye playlist yangu na nimeenjoy kusikiliza kile ambacho mekifanya yes thats my opinion proper Muroking, any question about hizo uh, uh, choices za bwana hapo katikati tumkaange kidogo mr ee yeah, yeah. igoona kuuliza una any question hapo kwa trial hapana hapana naona ameelezea vizuri tu na nimepokea haya banakimatatizo <laughs> ok nashukuru sana kwa kupokea uh, mimi katika seleksheni yangu ya namba nn na namba tano uh, nilikuwa na album ya fo ya diamond imnpt ambayo ilitoka uh, may march uh, 1minmoj e2 2b ikiwa na track kumi na uh, dakika 3tat ni kati ya kazi za diamond ambazo ni mpya kwa kipindi hiki lakini kwa mafikirio ya haraka haraka ilikuwa ni project ya diamond ambayo alikuwa anataka kufanya abit lakini inaferi katika sehemu moja ndogo sana ambayo ni kwamba badala ya kufanya kufanyaoriginal diamond ameenda kuwa a e ig oy wa biti za watu wengine na ameenda kweli kuiga kila kitu kutoka kwa nigeria sasa sijajua kama vile alikuwa uh, anataka kusound ku namna gani lakini kwa yeye kwenda kuchukua bit zote za afrobit lakini pia kuboro uh, some fetracs ukisikiliza kwa mfano nyimbo kama wanda unasikia kabisa kuna vionjo kama vyavinaingia pale ndaniilikuwa uh, ni track nzuri sana ya kufungulia ile lbm ambayo kwa muda ilikuwa na maswali kwambhii nibalakini mimi nimeamua kuiwekakwamba il likuwa iingawambacho kiubwkimbch kiasaktika hni jinsi ambavyo promotion video zimeshutiwa abza nyimbo zote na tumeziona na unaona kabisa madirekta ambao amewatumia kuanzia tgomori mpakadie uh, dk wote ni madirekta wakubwa sana uh, pale nigeria na ameamua kwenda wanakoenda wenzake kwa minajili ya kutaka kuiteka soko lakini tumeona push kubwa sana na yakipekee sana kutoka kwa dimond alipokuwa anaipomot kazi hii ameenda mpaka uingereza uh, kuiongelea hii kazi peke yake kwahyo naamini kabisa kwamba inawezekana kuna kitu ambacho alikiona na wa kitu ambacho wasanii wengine ambacho wa wanaweza kujifunza katika popularity context hii kwamba tunafanya vipi ili tuweze kuvuka boda na ameipush kwelikweli na hicho ndo kitu ambacho kimenivutia sana katika uh, kazi hii kuna nyimbo inaitwapale katikati ibai namna mbavyo unaeaukaifanyan kwa muda mrefu sana kzmw napigaakwake kwaiyo ilikuwa ni track nzuri sanaakuifanya kuwa kwenye all the time, all the days, katika, ki, katika radio yake ya wasafi lakini uh, hilo ni jambo jingine na mule ndani ameusana kama falipupa kwa sababu ameenda uh, kwenda kuimba kama mkongo kabisa na unaweza ukaona kwabisa kwamba ni njia ambazo anapita kuangalia wenzake wakubwa wamepita wapi naye ana kopi mulemule taasasa inawezekana ikawa ni nzuri lakini kiusanii sana sana sio kitu ambacho kinaweza kikaufisha mbali kama wewe ni kwasababu watu wanatafuta oiali na wanaitafuta kwa bei kubwa sana aio ujaribu upit atia fmla za watu ambazo zimeshuaawezkana kaleta mafanikio ya muda mfupi lakini haita pale kwa muda mrefu kwasababu mtu kama unategemea kwamba ye atakuwa ni lakini anakuwa t pa uh, nyingine ambayo ilinifurahisha sana, sana, sana na hii ni, si ambao iko kenye ni ambao inaitwawema uh, ilitengenezwa na msafiri uh, Pena, uh, lili zae na aa ni uh, wasani watano tofauti wamekutana niya msafir za pamoja na hawa uh, wamarekani na wai uh, msafir ni mgogo mzuri sana na ni mtoto wa the uh, huk zaose ambaye uh, anaendelea uh, anakiendeleza kile kizazi cha mziki wa kigogo na ukisikiliza abamhii kwakweli ambayo ina nyimbo k mbzikiwa ya kipekee sana katika uh, muziki waa uh, sioa le ya kikongo akisba uh, uh, uh, uchengnyajiwa vyombo katika album hii kwa kweli ni wa kipekee sana hujawai kusikia zeze wala marimba inalia vizuri kama ambavyo inalia katika albamu hii uh, ukifuatilia project zote ambazo msafiri zaose za amekuwa sehemu yake unaweza ukakubaliana na mimi kwamba pn yake ya sauti huwa inakuwa ni ya kipekee sana kwa hiyo hii nibm ambayo tunaweza tukasema tukaitoa nyumbani ina sound very very unique natukaiweka katika viwanja au uanda wa kimataifa na ikaweza kushindana pamoja na lbamu nyingine kwa sababu inasu hivyo ni lbam nzuri sana kuisikiliza nibm ambayo ikokunaso ind ambazo ua unaskia lakini ukisikiliza mchanganyo wa vyombo katika albam hii ni kitu ambacho kitakuacha uendelee kuisikiliza mara kwa mara na kama wewe ni mpenzi wad um, na this utapenda sana kuisikiliza albamu hii so uh, hizo zilikuwa ni albamu zangu mbili na katika albamu tano ambazo tumezizungumza uh, katika siku ya lewa mpaka tulipofikia ni pamoja na Made for Us ya kwake harmonize lsd ya barnaba uh, the boy you know ya uh, mario uh, king ofate juk uh, supenyotamsodoki uh, f ya diamond platnams pamoja na wema ya wema ambayo ni za awesome zaosemsafiri hni penya lili lina pamoja na Jimmy. so tukatoka hapo tukaingia katika upande wa EPs. na kama unajiunga nasi karibu sana hiki ni kijnnyongwa sehemu ambayo tunazungumza mambo mbalimbali mbayo mbali nahusiana na bongo vo kila siku ya jumanne kuanzia saa tatu mpaka sanne usiku na siku leo tunajaribu kupitia uh, na kuangalia uh, nyimbo uh, ambazo uh, zimetukonga zime binafsi eh, album pamoja na EP kwa mwaka222 trl tumekuwa na only oe single uh, um, common ep nayo ni street ties ya kwake conboy kanabino murokin conboy um, kanabino amefanya kazi na lufa katika project hii ambayo ina nyimbo tano um, ni rojek ya kipekee kwa kweli uh, ni dakika kuminatano ilitoka julai ishi uh, mwaka huu conboy ana following ambayo ukiniuliza mimi naeza kakwambia uh, na mtu ambaye ana kubwa sana uh, ukilinganisha na nawengine ambao nisl ambao wamekuja sasahivi watu ambao wanamfataniwatumbao wanamfata katika kazi hii ambayo amefanya nalf kama producer. binafsi imenishika sana katika namna ambavyo wametengeneza au wameweza kutafsiihi midundu ambayo unaisikia katika track kama grind all day. ambayo ukiniuliza mimi nimecheza marangapirapaimboimemara ni marangapi. ni yin aana kwasababu tu yeah, ambayo hipo, ambayo ya ambayo ipo jinsi ambavyoana kwenye ile bit na jinsi ambavyo ana sound so conboy uh, kanabino kitu gani ambacho kili kwako katika uh, <clears throat> one of the things ambavyo bo ananifurahisha kama ulivyosema ni bo artist ambaye anain kuna wasanii mfano tanzania kuna wasanii ambao wana mfano msanii kama nasi ana watu wake yn yani ambao huwezi kuwaambia kitu kuhusu sh wakakuelewa uh, ana watu wake ambao huwezi kuwaambia kitu wakakuelewa uh, diaste vina ana watu wake fulani hivi huwezi kuwaeleza kitu wakakuelewa yani all they do is lisening tos listen tobo listen todsaste and wit for othe p i of the things one of the tucs ambao mi nilipenda sana kwenye ni NWA. NWA ile niile niikubali ni sana uh, one of the artists ambao wanafanya rap katika katika leve tofauti na wengine ni ni moja wow. uh, a wasanii ambaye anaweza aka kila aina ya style. Uh, kama ni kwa kumlinganisha bila kumkosea heshima uh, ninayemlinganisha naye nafkiri ni msanii ni, i kimishi ajae uh, kuna siku nishawai kusema kwamba ni kimbishiumewai kuwa nao bongo anaweza aka katiatofauitofautiawenye midundo tofauofautianaeza aka kwa luga ya kawaida kabisa na mtu yoyote akaelewa So uh, I think one of the things about him, Kubali Pia, ni Conboy kuka nje uh, njia uh, hype amziki. Eh, we all know Conboy only for his music. I always story a story to follow. your Conboy. It says that anongele amziki wake, awa anongele amziki mawakunywa. That is what is supposed to kwa wasani. kwa iyo. Shout out to Conboy. asante sana mrkinalb uh, kufanya kazi na lufe hiki ni kitu ambacho kilikuvutia zaidi katika albam au kuna jambo jingine conboy amefanya kazi na luf peke yake na tuangalie pia umuhimu wa msanii kufanya kazi na produs ambaye wanaweza wakaelewana na kwenda deep kiasi ambacho conboy amefanya na luf uh, kwa, kwa lufa sina, sina mashakanaye kwenye ubora anachokifanya i think kwa msanii he knew what he wanted to deliver uh, baaya, na bahati mbaya au nadhani nahani iha thing ukisikiza nyimbo zake zote kwenye ep same same message lakini iko delivered kwa namna tofauti lakini the way the message it makes the ep sound good na kwa sababu pia amesha jua base yake inapenda kusikia kutoka kwake made that thing ithai uh, i think pia unaweza kuwa na message nzuri lakini the way you deliver a message ikawa off did well kwenye kudeiv kile, kile kitu ambacho alikuwa nakifanya so the chemistry theya alijua namna ya kufanya production ya ya, ya, ya, product ya conboy na nadhani matokeo yake ndio ndo hayotuliwasikia ndio maana sisi kama wadau tumepata eh, kwamba one of the good projects kuubalianaama hayo ndio maoni ma yangu asante sana tril na kwa mtu ambaye unatusikiliza kwa sasahivi kama uh, unayo ep ambayo imesimama kwa upande wako au album tafadhali unaweza ukashea na sisi hapo katika kipande cha koment na sisi tutaisoma komenti yako live wakati tuko katika programu hii uh, tril tukapoteana tena hapo kwa sababu wewe ukawa na uh, your rest for eps na namimi nikawa na ep zangu nne tofauti uh, so ningependa kusikia kutoka kwako kwanza kuhusiana me ya kwake anila najua wewe bwana uh, nadhani una mahaba uh, na huyo kijana na uimbaji wake so tuzungumze hapa kuhusiana na vanilla, uh, listen to me ep trill anarudi <laughs> kuzungumzia ishu uh, to me mimi nilikuwa na EP ya kusa. Uh, ya ya romantic romantic kusa pyayausyausa nili, nilijaribu kuisikiliza tena nadhani kuanzia jana na, na track tano imebidi tu nio nazirudia mara kwa mara kwa sababu kuna vitu ambavyo kila nikivisikia najiuliza tu kwamba unajua kuna watu ambao wanaandika na kuna mtu anaitwa kusa uh, tap ya, I mean like, ya romantic ya kusa ilitoka septemba mj ikiwa na track tano na uh, 5 na katika vitu ambavyo nimevipenda sana tena kuhusiana na p hii ni uandishi uh, kusa ameandika vizuri sana sana sana, sana. lakini pia ameweza kukaa katika bits ambazo zina sadifu uh, bongo flvo ile coastal vibe. zile za kihindi na kiharabu unazisikia vizuri sana katika hii project aijaribu kuweka vitu ambavyo ni nje sana ya bongovo au kuleta st mpya lakini amejaribu kusund kama yeye na kiukweli ameandika nyimbo nzuri sana za mapenzi katika uh, hiip na kama uko kwenye mapenzi au unaeleaelea uh, nyimbo hizi kwa kweli lazima zita, zita a na nawewe haimbi kwa kulielia lakini anaimba kwa kuzielezea hisia zake kwa namna ya tofauti sana so nyimbo kama utaniua shemeji yenu uh, jimwage uh, zimekuwa ni ta ambazo naziplay on repeat naziy bactobacctbacy it's just amazing to get to listen to get listen kusa na kusikiliza kazi hii ambayo ni ep yake bora kabisa na inawezekana kabisa kwangu mimi ikawa ni the them uh, p mwaka huu kwa sababu tu kusa ameweza kuzungumza na kufanya production ambayo inaendana sana na yeye ni nani kwa sababu tunakumbuka katika track yake yawish ambayo ilikwenda saatulisikia uh, ile sauti na nadhani watu wengi sana waliweza kwamba bwana kusa ni biashara nyingine na nadhani ameendelea kuprv kwamba yeye sio wa kawaida katikamrokama uh, umemsikiliza kusa kwenyea kuna chochote ambacho unaweza kuada hapo au kukitoa uh, kwa kweli sio mango sijasikiliza i think... Uh, I'll give it a this week and nitakuwa na feedback nzuri huko siku za mbele nimerudi right, mbelee yes, nimerudikusa yes. uh, i nomba niseme maneno machache lakini yes naomba niseme tu ni, ni, p yake ni ya kawaida sana nashukuru sana kwa sababu hatu na, na mjadala wa kubishana kwa sababu muda wetu unaenda sana nataka nikurudishie mpira uh, uizungumzie tothe ya kwake uh, tupe sababu ya hii kuingia katika list yako ya the top EPs za mwaka elfumbi a isna i think ni projekt moja ambao nimenjoi sana sio kwa sababu labda ninafahamiana na msanii lakini uh, mef- uh, kitu alichokifanya kuna, kuna ngoma moja amefanya na rhiyo ni track kwangu mimi ilikuwa ni bonge la ngoma lakini pia, am, am, kutupa lakinip ijaribukutupaolahazotesmekua yani kwenye hat yake na storytelling kwa vijana wachanga i think is, is the best kwenye storytelling interview ni nyimbo nyingine ambayo na inaakisi ina maisha yetu ya kila siku unajua vijana wapambanaji na nini kwa hiyo nina sababu ya kuita uh, IP Arab, ya ipyap ip bora inabishana ina, ina, ina kidogo na, na ya, ya ya conboy. lakini zile nyimbo kama, kama na nyimbo sita tano alafu nyimbo tatu nne kwangu ni nzurisababuaoa tunapata shidaupatanaomba tuendelee kuiongeleawehpkwa sababuyoay nadhani ngoma ya roho yangu na ile aliyofanya na bwana rajabu bahati mbaya ngome ya bwana rajabu ukisikiliza kabisa kwamba ni nyimbo ambayo walifanya zamani na mimi kwangu nimenonba nime moja imesautu jina lakini roho yangu ni nyimbo ambayo nimesikiliza sana na nyimbo ya Concord pia ni nyimbo nzuri uh, chidi alichokosa ni proper attention na promotion lakini if kama watanzania wangemzingatia uh, na akapewa hiyo attention nadhani Uh, kuna kitu cha ziada ambacho kiongezeka kwenye, kwenye mziki wake kwa hiyo napenda na jinsi anavyoimba na, na game yake kwenye mziki wetu wa kiswahili ni nzuri kwa maoni yangu uh, yes it, ni moja ya p ambayo pia nime-nimeenjoy kusikiliza nadhani ni nyimbo moja tu ambayo siipendelei sana lakini nyingine ilizobaki nyimbo ambazo zimetawala playlist yangu nam uh, to tuna na sinema ya kwake maua sama ambayo nayo na ni p yako pendwa kabisa tupe namna yako ya kuichagua sinema uh, e ya kwake maua sama ugomvi uh, wangu na sinema ni kwamba nilitamani kuona uh, maua anafanya nyimbo mpya kabisa na hali kuchagua nyimbo ambayo iliko na miaka mitatu miwili alafu akaamua ku kufanya remix I think it was some of art lakini pia ni nyimbo ambayo niliipenda ni, ni, uh, na nyimbo ambayo alifanya uh, production ilofanywa na, na bwana yogo another good project si, tu jina lakini yogor kwa sababu pia umenipa nafasi na sitaki nichukue muda wako pia pia That's, that's one of the good hatte ambazo nimesikiliza sana saasana nadhani kwa sababu ya udogo wake inaweza isizungumziwe sana kwa sababu ya msanii bado ni mgeni i call him Lakini, thats one of the best that ambazo nimezisikiliza za imezisikiliza zabongo na isee kwake na atafanya vizuri zaidi sija- uh, sija- sisisija chek list nzima ya wasanii waliotoka mwaka huu au uh, uh, upcoming upcominatis lakini nadhani hata moru pia atakuwa nakubana na mimi kwamba vanila uh, ends that uh, nwkoma ana deserve ap yake pen game yake the way he presents himself uh, i thin hi dservesthatspot that Alright, uh, so tumemaliza ep ta uh, za bwana t ambazo ni ya kwake nboy tom yala nslaach inema ya mauasama pamoja natotheto m ya, ya, ya kwake rp so mimi iliu imebakia na zangu tatu hapakiangaiay um, yare ambayo ni projekt yaranafanya ya uh, kipindi cha wapendanao around february na ilitoka mwaka huu Uh, tarehe kumi ikiwa ni mwendelezo wa flowers ep ambayo ilitoka mwaka elfumbili na ishirini uh, ambayo mahadhi ni hizo nyimbo ambazo zinahusiana na mapenzi kitu mapenzikitmbcho kkeli nakipenda sana kwa msanii wa kipekee sana ambavyo anaweza anaweza kubadilika sio mtu ambaye kukaa akaimba kitu kikakuboa kika kwanasakenajua moja kwa moja so ana namna ya kipekee sana ykuweza kuswtc kuendana na beat lakini pia nadhani kitu ambacho kinampa advantage kubwa zaidi ni yeye kuweza pia kuimba katika lugha tofauti na kiswahili peke yake na katikaa uh, nyimbo tisa uh, kuna nyimbo kama fundi ambayo ameshishakuna I mean, fundi kuna swit ambayo ameshirikisha guchi kuna balid ni track ambazo zinasimama kama ta ambazo ni kali sana kitu ambacho tu niliweza kuki ambacho kilikuwa kidogo uh, kilikuwa kina nahi nikawa narudi katikaph na kusema kwamba ambayo alifaya2020 kwa sababu ilikuwa inasu vizuri sana kuna kitu ambacho kilikuwa hakiko sawa katiatiuch kuna vitu ambavyo havijakaa tu vizuri katika mziki moja kwa moja lakini uandishi pamoja na kujaribu kukaa katika lans tofauti kwa rerivani kimekuwa ni kitu ambacho mimi nimekuwa nikikiusudu sana na kkipenda sana nandiomaana inakuwa ni moja kati yazangu za bora zaidi za mwakaukinimaumaobi t kkma mbao lisemaojawii kuna quality ambayo uh, anatembea nayo katika uandishi wake ambayo bado ni bora sana uh, kunakama mtoto ambayo uh, ukisikiliza unaona kabisaimekuana ismezama ni, ni moja yaambazo ni kaisa uh, ukikaa chiniukiskizani nyimbo flani ambazo znahitajikatia ili uweze kuzin kuzi na anaziandika katika namna ambayo amimoasannimeipenda sanaimecearayiaambtunaonapamoa nakwambmetokmkwakutumia neno mwamba ambayo ilikua ni neno ambalo ni maarufu sana kwanzia kipindikile amezingua um, uh, likaja katikailikua tayari inatumika katika sehem kama nakadhalika ila tumeona kabisa kwamba rea ameweza kutake u uh, na kuweza kuiweka katika nyimbo yake na kuendelea kuifanya kuwa nyimbo kali sana njimbo kali sana ya kwenye Kama kwenye harusi umeshapita maharusi sananyimoiayuinye usushptenye austaeleii mbacho akiongelea tukizungumzia mwamba nimoja ambayo uh, nimatata sana kunambyo i ya mishogmbyoun uh, ambay far, ndani Uh, the sound is just in there. Uh, bado kuna kuna challenges kidogo katika and Kwayo, kuna vitu ambavyo unavisikia lakini vizuri theoado k idogoiai schoianieaud hua ufundi na hatuwezi tukasema kwamba tuupoteze katika uzembe ambao unaweza kufanyiwa kazi especially kama ni kitu ambacho ni technical na ipii yangu ya mwisho ambayo nimeipenda na nilifurahia sana uh, ni yaamaondo kutoka waketulikuwa uh, naktia mojawapot mazo tulizungumzanae kuhusiana na safaryakeuz akii ndm naoitnd yenyewe myaind sa utokna uwepo wa ambaye aur aur niambaye uh, alifanya kazi na kati ya i marekani huko na the tac s foitself uh, mkono wa dunga katika projekt hii uh, pamoja na kevin park unajionyesha wazi lakini pia uh, fredik muller anatuonyesha ni jinsi gani ambavyo anaweza akaswitch mazingira mapya yamempa uzoefu mpya naye ameweza kutengeneza kazi ambayo ni tofauti ina sound tofauti the quality of he ae i he ioch kwa sababu tunamfahamu kama tunavyomfahamu dunga ni mtu ambaye uh, sio wautani linapokuja swala la audio ni mtu ambaye amebobea amefanya kazi muda mrefu sana na nadhani wana i nzuri sana kati yake ye na fredi mle kwa hiyo ikamfanya kitu ambacho unaeza ukaangaliaamba mekskwanz na ukaskiza ambazomekuaizifayapo kakaiuwkuaca kuakwaambayo amekua ayoasynamwakahuaningependa kusema kwamba kama ujaiskiliza basi fanya namna uh, uweze kuisikiliza kwa sababu kuna trak inaitwa mast manondo pale ni trak moja kali sana kuna ta inaitwa pesa uh, bado ina, inaendelea kuimpress na ina replay value ambayo ni kubwa sana sanaanasana sana, sana. so uh, tumefika mwisho wa episodi yetu ya siku ya leo na kama unataka kusikia sana na dunga katika yake ya meza yaamezauu amfanya mazunguzo nauni ojawumaaouwezkumska bwa naongea kwenye miu, atakuwa amepata shida ya mtandao All right. uh, uh, kama kuna neno lolote uh, i think ni, ni kusema asante kwa wasikilizaji bwana bwanatita mjuba rafiki yangu kabisa martin namuona hapo ame bwana boka pia thank uh, thank you for your time, thank you for your time aufaaa i think sijui kama itakuwa ni episodi yetu ya mwisho lakini I think, tuna epizodi moja ya kufunga mwaka na inayokuja tutajaribu kugusia we expect mwaka kesho lakini mimi point yangu ya mwisho kuna watu ambao i look to mwaka kesho sasa kwenye productions bwana yogo na bwana kimambo my two good brothers ambao i think mwaka kesho ana mwaka mzuri zaidi kwa sababu nimesikiliza kazi zao zoko ndani mungu akitupa uzima then they have a the good the ahead mi niseme asante kwa, kwa muda wako pia hey. hii yote piat washkurtena wale wote ambao mnatusikiliza na kututegea skio ambao mmekua mkituunga mkono tangu tumeanza safarihii tukops yetu ya tisa hii ni wiki yetu ya tisa kufanya kijienongwa na most of the time tusingeweza kufanya kama kusingekuwa na waskilizaji kwahio tunawashukuruni sanasana sana, sana, sana. pale ambapo mnapata muda na kujiunga nasi tafadhali tuachiieni maoni ni jinsi gani ambavyo tunaweza tukaiboresha kijwenongwa kwa ajili yenu ili mweze kuifurahia pamoja lakini mpaka wakati mwingine tuwatakieni msimu mwema wa sikukuu mkawe makini na sherehe ambazo zinakuja lakini mkapate pia kuzifurahia kutoka kwetu kijenongwa tunawatakieni msimu mzuri kabisa na mwema wa sikukuu tutekieni pia usiku mwema kwa wakati huu mpaka wakati mwingine baibai kutoka kwetu