Uh, habari za jioni na karibu sana sana sana katika kijiwenongwa ikiwa hii ni episodi yetu ya ishirini e, kwa siku ya leo uh, tuko hapa kuzungumza kuhusiana na bongo flavor kwa lisali moja kuanzia saa mbili usiku mpaka saa tatu kamili usiku na ni kila siku za jumanne uh, na kuwa hapa na mrua king pamoja na tialby uh, murua king ni host wa podcast safi kabisa na matata ya um, uh, meza huru yuko pale akizungumza uh, na wasanii mbalimbali msimu wa pili uh, uko njiani anakaribia kukamilisha moroking msimu wa pili tunaanza lini bos uh, msimu wa pili iafte right ramadanriht um, hiyo ni eive msimu wa pili wa meza huru uh, utaanza aeramadhan na nadhani siku zitakuwa za ijumaa mr uh, tutarejea na ratiba yetu kama ilivyokua jumanneijumannejujumaajumaa right. juma juma, yeah, yeah, so uh, utawapata pale kin pamoja na timu yake uh, lakini pia niko na albi ambaye ni mdao mkubwa uh, wa bongo yeye yeah. asemajeanafanya exactly, kazi wapi na si tukasematutamuuliza uh, labda siku tukianza kuona matokeo anaweza uh, akavutiwa kutuambia bwana mimi nazikinga kutokea upande huu uh, lakini bwana uh, ni mtu ambaye ana maarifa ya kutosha kabisa kuhusiana na bongolv kwa hiyo ni mtu wetu ambaye na, anatupa za kunyapia nyapia lakini ambazo zimepimwa katika viwango vya kimataifa Tril. karibu sana mkurugenzi kama unaongea unaongea kwenye c uh, salama mzee inakuaje aam salamu aleikummvua uh, inanyesha bna wapi huko uh, <laughs> <laughs> tunaruhusiwa kutoa kod tuliko ihndo um sinajua tuliambiwa usiseme yakotso o tumekua tukimwongelea lui na wiki iliyopita uh, tulikuwa na habari kwamba lui alikuwa ni ziki kwa sababu alitoa nyimbo ambao ni wet ambaolikuwa ndaziki lakini immediately uh, siku mbili au tatu zilizofuata louis alitokea kwenye xxl akafanya maojiano kujaribu kuclia sinto fahamu uh, na katika mazungumzo yake na kenned remedy na frida alitoa yale ambayo yalikuwa ni ya moyoni aliomba msamaha public uh, lakini pia aliomba msamaha kwa mnagement yake kutokana na uh, kuchanganyikana kwa baadhi ya mambo na baadhi ya vitu kulikuwa na makubaliano ambayo hayakuwa yamewekwa straight sana uh, lakini akakubaliana na watu wake wa legacy records na lui amerudi legacy records so ni sitofahamu ambayo imekwenda kama wiki tatu hivi ingawaje tunahistoria nayo kidogo kwa sababu ilianzia kwenye nyimbo ambayo alifanya yeye na mario ambayo ilibidi itolewe kwenye album ya mario ya the kid you know ambayo ilitoka uh, mwaka jana disemba so tr bwana luis amerudi tena legacy records kuna shida ya kimsingi ya watanzania na mikataba kwa sababu nadhani chimbuka la hili hasa linaanzia kwenye mkataba wake na uh, nadhani hilo ni tatizo ambalo lipo sidhani kama kuna haja ya kuligusia kwa sababu nadhani kwenye episodi zetu za mwanzo tumepata nafasi ya kuzigusia ku na kugusia hii ajenda kwa hiyo niseme kwamba bado kuna tatizo kubwa sasa kwa hawa ndugu zetu ambao tunawaita wasanii awaheshimu eh, makubaliano sana sana ya kibiashara sio tu kwenye kazi zao lakini pia hata kazi ambazo ziko nje ya, ya utengenezaji wa kazkazi za sanaa kwa hiyo nadhani tusi potezet tukubaliane kwamba bado kuna tatizo kubwa hata hao ambao tunajua wana labda tunasema hii young generation hiit ina, inauelewa na ee kidogo kuliko wale waliokuwepo au kaka zao na dada zao bado tunaona matatizo yale ya kwa sababu pia wengi wana na haya mambo katika mfumo wa hisia nasio eh, eh, niseme kutafakari au ndio maana tunaona bado matatizo haya yanatokea eh, mtu anafanya maamuzi vile anavoona ee eh, inafaa pasipo kushirikisha hata watu wake wa kazi unazidi <muchasimu> kutana na tizo yae yale miaka neenda Asat, asante sana tril na nataka tu kujua kitu kingine kwenye upande huo ni kwamba kama mtu sign contract na yuko bind, tulisikia sababu ambazo zilitokana na kwa mfano ile ngoma ambayo alifanya na mario kwenye split na vitu kama hivyo kwa uzoefu wako uh, kulikuwa na kuonewa au kulikuwa ni ilibidi ifike umbali ambao ilifika au watu wangeweza kukaa chini na kuyazungumza yakaisha vizuri nadhani na shida shida ilijazia kwenye kabla ya kutengeneza kazi kwa sababu lazima yawepo makubaliano rasmi yanayoruhusu yanayoruhusu hiyo kazi namna ya kazi hiyoo tunakupata mkuu ilibidi iwepo makubaliano rasmi ambayo yanaruhusu namna gani kazi itafanyika tutakubaliana kwamba na ndio maana tunasema tuna kwamba inabidi tuna, tujitahidi sana kuwaacha hawa ndugu wafanye kazi yao alafu timu zao ziendelee na utaratibu wa namna gani bora ya kuendo upande wa biashara kwa sababu kama naona hii sihen huyuhuyu msanii alikuwa na dili na upande wa biashara huyuhuyu ndugu ana dili na upande wa kutoa taarifa na kuamua Inamnagea ni namna gani hizo splits na nini zitafanyiwa kazi mwishu siku kunachokiona ni kwamba yalitokea hayo yaliotokea na yalienda kuafekti biashara yake kwa hiyo nadhani ni namna tu ambayo ilikuwa kuna namna ambayo wameamua kumisendo hii kitu na yeye mwenyewe ni chanzo kwa sababu kama alijua kabisa kwamba timu yake inazingatia haya mambo libidi atoe taarifa mapema kwanza kuangalia namna namnagani ishu titakuwa hata kabla ya kazi yenye kufanyika Alright. kulikuwa na kazi yake ya mwisho ambayo aliifanya kama utakumbuka ile ep ambayo hakuipush sana um, na amesema kwamba amerudi kwenye makubaliano mazuri yeye na timu yake kwa wakati huu tutegemee kwamba watampa ushirikiano au atawapa ushirikiano ambao unatakiwa kwa sababu of course, alifanya public apology kwa hiyo hiyo ikawa kama imetupa mwanga kwamba yuko fully back kwenye uh, timu yake ya ega media kitu ambacho anajaribu kuwaza ni kwamba je ile kazi ambayo alisema kwamba au aliifanya na hakuipa ile ambayo inatakiwa tutegemee kuona anaipush kwa sababu nadhani tunaona mabadiliko makubwa sana katika kufanya pr esecial uh, tukimwangalia n na jinsi ambavyo anapush kazi yake na nadhani hapo kuna somo kubwa sana kwa wasanii wetu kujifunza tutegemee kwamba lui atarudi kuipush ile kazi kama ambavyo ilikuwa inatakiwa mwanzoni Uh, yes. kwa sababu hata ile intevye amefanya nadhani ilikuwa ni kama wiki imepita sahivi ikitegemea mtu ambaye iko agressive och ni agressve anajitaidi kufanya kazi yake nadhani ilibidi wamesha kuifanyia kazi kama last time kwamba ile ina nyimbo nzuri sana ambazo libidie mwenyewe aone kwamba kuna haja ya kuzipa nafasi lakini as we speak sioni kinachofanyika sasa sijui nini nini wanataka kufanya lakini muda unavyozidi kuenda tunaamini kwamba the f days ya project ni muhimu ili kuipa nguvu na push kama ifanyiki itakua kazi ngumu sana the exay kuipa hiyo nafasi lakini kwa sababu bado ni kwenye, kwenye levo aliyopo hatu sukumhukumu sanakaribu uh, sana kama unajiunga nasi wakati huu hiki ni kijuenongwa sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne uh, saa mbili mpaka saa tatu usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo yanahusiana na bongo flvo inawezkawa ni mpya albm mpya au habari yoyote mpya ambayo imejitokeza katika kiwanda chetu cha bongoflvo utaikuta hapa ikiweo mimisaomotoni pamoja na pablo jenerali mro king naalbmr kin kwenye uh, ajenda yetu inayofuata tunazungumza kwa juujuu juu, tu ingawaje hatujajua exactly lakini nataka tumwangalie wakazi ambaye amesema ana albamu tatu ambazo zinakuja ambazo tutaziita trilogy na zina majina matatu tofauti beberu the reflections, beberu, the reflections declaration and beberu affirmations hii ni projekt ambayo nadhani imeenda ikaakisi na kuchukua uhai uh, uh, mpya kwa sababu mwaka jana alipromis kutoa project around may lakini tukijaribu kuangalia kalenda zetu ni karibia mwaka unaisha sasa na pjekt akutoka na alivyokuja kutoa announcement nyingine akasema kwamba kuna albam tatu ambazo zitafuatana alisema kwamba mbili atatoa mwaka huu na moja itatoka mwakani uh, timeline ambayo oous nadhani inaweza ikawa um, Uh, osomno lakini kama itaenda hivyo basi itakuwa sawa hatuna date hatunaa ya kutoka kwa album au singles hatan au auaoong lakini kitu ambacho tumekiona tumeona uh, mimi binafsi nimeona covers uh, za hizi album tatu tofauti lakini sijaonaa uh, na sijasikia nyimbo yoyote kutoka kkwenye uh, beberu any of these things. So, last ya kazi takumbuka kwamba ilikuwa nisauti za busara ambayo ilitoka w21 ambayo hii ilikuwa ni kazi yake ambayo aliifanya uh, pale sauti za busara 2 sh uh, na ilikuwa na kumi nanne ambazo hizi ni baadhi yata zake ambazo zinatokana na kazi zake mbalimbali ambazo alifanya pale na mpaswahili na wakafanya kazi nzuri um, pale sauti za busaraa n ambayo ilikuwa na nyimbo 18 ambayotoka 18 so mruo um, thasfar wakazi wewe anazungumza nini unaposikia jina lake katika muziki wa bongo bongoflvo <laughs> no. maamesema albamu tatu lakini hujasikia hata lead kwenye beberu yoyote katika hizo beberu ngapi amesematatu katika hizo beberu tatu ambazo zinatakiwa zitoke mbili zinatakiwa zitoke mwaka huu moja inatakiwa itoke mwakani hakuna nyimbo hata moja ambayo imetokasfa okay. uh, uh, mimi ni msikilizaji mkubwa sana wa kazi za bwanawakazi nimesikiliza almost lmos zake ngapi sita i think ya ukweli volume ukwelimo t uh, nimesikiliza nimesikiliza ingine ilikuwa inaitwa oh, oh my god nimesahau lakini nimesikiliza kama sita sitp moj na na albamu mbili ukiachana uh, na hizi kazi za nyuma lakini sikumbuki kwanzia alivotoa alivotoa nani alivyotoa kisimani sikumbuki wakati ambapo wakazi aliahidi atatoa kazi leo alafu akaitoa leo and im not saying this out of his lakini nasema kwa kile ambacho kimekuwepo nakumbuka mimi nilikuwa miongoni mwa watu ambao tulikuwa tunasubiria sana kisimani And kama nakumbuka sahihi kisimani ilipaswa kutoka septemba mwaka mmoja nyuma kabla ya mwaka uliotoka uh, eptemb t novemba oktoba the dcemb ana then march ikatoka mach kumi na tisa kma nakumbuka saho hizi uh, uh, au kick za tarehe kwa bwanawakazi zipo sana na pengine zipo hivi kwa sababu kwa ninavyomfahamu rafiki yangu wakazi ni wakazi anapenda kazi yake yaani anataka anavyokisema kitu anavyotaka kiwe ndivyo ambavyo kiwe mbele ya safari kwahiyo pengine hii ndio sababu ambayo inamtofautisha wakazi na watu wengine wote kwenye kwenye mziki wetu wa bongo so mimi kama watu wengine i'm looking forward to the project because ni nie ambayo kiukweli ameiongelea sana ameipromote sana amesema ame sana kuihusu so I'm looking forward to it na kujua kama yaliyomo yamo sofamrkin uh, wee umesema nadhani wewe ni kati yetu sisi mi labda t naye atasema uh, lakini mimi projekt ya wakazi ambao nimeisikiliza sana sana sana ni lisabusara um, ukiacha nyingine ambazo okay. nimejaribu kuzisi na kuzisikiliza siku ya leo kwa sababu nikawa nasema nitakuwa na nini mimi cha kuzungumza nikikamatwa na mashabiki wa wakazi ambao wengi ni mashabiki kindakindaki kindaki, kweli tuzungumze kuhusiana na aina yake ya wimbaji na aina ya hip hop ambayo anaifanya kwa sababu kwangu mimi nikisikiliza kazi zake nasikia nasikiabit nzuri sana um, co production iko on point kitu ambacho nakuja kupata shida sana ni kwenye riting nakwama sana kuna vitu ambavyo navisikiliza uh, naelewa ndio kuna uh, lakini nyingi zinakuwa ni kwahiyo uandishi wake unakuwa ni nacherea na kusema unakua ni kama uandishi wa kwamba mwalimu amefundisha darasani jinsi ya kuandika hip-hop. then wewe unaenda unaandika vile vile lakini h kama kitu ambacho kinatoka ndani ya moyo so nikawa nimewaza kwamba inawezekana wakazi akawa ana uwezo mzuri wa kuchagua bet lakini maybe angepata rite mzuri angeweza kumtengenezea kitu kizuri sijui kama getting the same feelings kwenye his works no not worksnnoty really. uh idont kno umesikiliza kazi ngapi lakini kwa kazi ambazo ukisikiliza right from the beginning kuna zile mxtep za mwanzo xtp ya ukweli volume 1 volume 2 volume th kuna abaas kuna kazi moja ambayo alifanya inaitwa mtikila ambayo ilikuwa ilikua nixtp ilikuwa mtikila ilikuwa ina ngoma nyingi nyingi hapo alifanya na niki alifanya na kina temainthn kuna xtp from fomstkishari he, he has uh, a agoodwritig h he, isarap i think you might have to give him uh, moe listening umsikilize kwenye kazi zingine nyingi ukiachana na hizi sauti za busara ambazo ni recent au ukiachana na kisimani lakini kwenye kuja mpaka kwenye eps uh, tin youmigeoi i have tried jecha na nimesikiliza mtikila nimesikiliza live from stakishari nimesikiliza, Abacus, uh, nimesikiliza kisimani kitu ambacho okay. i can pinpoint from these four projects ni kwamba ndiyo kuna uzuri katika beat selection lakini kwenye michano it's something ambacho kwa kweli inabidi ichukue muda kidogo kunikonvins kwamba uh, kuna tusemeje yaliomo yamo yani ni kama vile ukimweka ous kuna ambayo kazi yanayo kama msanii na kuna ambayo tunasema kwa fano nikimbisha nayo kama msanii right? execution Writing, to me, at least. hiyo ndo kitambayo nanayo kuna lines ambazo unazisikia mara mbili nilikuwa iw asikiaiamampakieakulikua naambayo unajaribu kuifikiria mara mbiia iokwamba niini kma viltuimekua pae ii iwezeu kwenda na flo ya, ya, ya mashairi or something lakini when you look beneath it the substance on that particular line you dont paticularly see it uh, sijuu kama wee ni msikilizaji sana wa bwanawakazi na kama umepay attention to any of his workskiukweli mimi sio mtu ambaye nasikiliza sana kazi zakei lakini nina ninatambua kwamba anajitahidi kufanya kile ambacho anaweza kufanya kwa sababu kama nimesikiliza tak zake nyini kama tano sijui sita kiukuli azifikia hata kumi lakini najua tu kwamba hizo ambazo nimesikiliza ni kwa sababu pia zilipata nafasi ya kuwa kwenye eh, kuzipush kama kama singles na nini kwahiyo mi sioni kama kuna sione kama na, na hoja kubwa sana lakini najua kwamba anajitaidi siwezi kumwwika kwenye kwenye ile list ya kusema kwamba ni mnoma ni nini lakini as you said alivyosema mru nadhani anafanya kile ambacho anaweza kufanya na anakifanya kwa ubora wake king wewe kati yetu hapa wewe ndio ambayo umesikiliza sana so unaweza kuizungumzia vipi staili yake ya uchanaji tuseme au kufanya uh, Mark, I think kama tutakuwa tunafanya comparison labda wakazi na niki mbishi wakazi na wasanii wengine Uh, tunaweza tukapata shida au unaweza ukapata shida lakini ukimchukulia wakazi kama uh, an independent artist, ambaye anafanya sanaa yake kivyake vyake you, you, probably get something. and n yeye si, yeah, si rap pekee ambaye ana rap kwa staili hiyo unayosema wapo wengine uh, i think to see, uh, kama tutataka kumlinganisha na niki thats where the problem will arise kwa sababu niki nistumie neno gani uh, nadhani tanzania kwa sasa hakuna rapa ambaye ni nip kama ni kimbishi uh, bit of this and that sehemu inawezekana kuna na changamoto abc sehemu nyingi lakini katika rapa ambaye uh, kuanzia kwenye uandishi kwenye flo kwenye mambo mengine mengine mengi anakaa kwenye kwenye program ya urapa niki yuko kwenye class of his own so se are therap kila mmoja anajaribu kufanya stali yake ambayo ina msuti yeye sasa hivi ukimwambia kama mtu mwingine get very odd so, oh, umetuacha kidogo Nime, nasikika hapo tunakusikia vizuri e yeah, nilivyosema ni kwamba uh, yo, wakazi ni nirap ambaye anafanya tutumie neno gani anafanya kama wakazi yaani uh, ukimfananisha na mtu mwingine unaweza ukaona tofauti lakini hasa unaposema mfananishi na mtu kama ni kimbishi sijui kama nimesikika nimesema right now one of the most rappers tanzania hakuna kama ni kimbishi uh, listened to all these tc nimesikiza albam ya uku na albm za uku kila mmoja yuko kwenye kwenye zoni yake uh, kama umesikiliza mfano kazi ambazo wamefanya and I would propose usikilize ngoma kama trading ambao wakazi amefanya na na one The incredible usikilize kanda maalum ambao amefanya na niki mbishi usikilize sohada ambao amefanya na babu baualbino uh, flani Godzilla. Get what i'm talking about alright hiyo uh, ni experiment ya kuweka zaidi na lakini pia kuongezea kwenye zile albamu tatu za trilogy kuna lbam tena ambayo inaitwa kanda maalum ambayo ni yeye na nikimbishi nao sijajua pia ana iyo pje toka lini lakini alit kwamba kuna hiyo pjet pia iko ikose so kama ulivosema mruo mwanzoni kwamba tuisubirie tuendelee kusubiri what is labout beberu na kitu ambacho tunaweza tukakipata katika hiyo trilogy lakini una speculation zozote so farrkin labda unaongea kwenye mute umeuliza kitu nilikuwa nasema una wamba zozote baada ya kusikia haya majina unadhani zitakuwa um, zinaelekea uelekeo gani ganisfmaji uh, uh, majina ya Ma, uh, yes majina ya Beberu, reflections declaration and affirmation kuna labda any speculation kwamba you think kwamba anaweza akaichukua akaipeleka kwenye upande fulani au upande fulani au upande fulani flani ah, okay. so here's the thing in terms of quality of work yani tunapokuja kwenye ubora wa kazi hapa ndipo ambapo wakazi yanawaacha watu wengine wengi sana Uh, na nasema hivi kwa sababu mimi nimesikiliza kazi za wasanii wengi sana inapokuja kwenye terms of quality of quality work hakuna hakunarapa tanzania ambaye anafanya kazi yake kwa kuifuatilia uh, Ha, hata rafiki yangu rapa niliyesema amekamilika sehemu nyingi nikimbishi kimbishi kazi kwenye of work. nikisema namaanisha uh, kuifuatilia a kazi, kazi yake studio amefanya na nani imepangiliwaje ime, inatokaje kwa hiyo hizi beberu zote tatu I the best kwenye kazi lakini kuhusu the content, How how the uh, how the music the music ama, the rapping uh, the flows the lyrics I wouldn't want to say anything until Nkisiki at least single moja mbili apotutajiwa moelekeo lakini wakazi nimtua mbaye quality akaziyaki ya anaifuatilia, ifuatilia kuakaribu sana kwa yo I expect the quality quality product Sasa, the content I think we'll have to wait and see. Uh, tunamalizia hapo generali asante sana kwa uh, your depth in knowledge katika upande huo uh, nadhani bwana tril inabidi kidogo ujinoe ukajaribu eh, kusikiliza hata mtikila kidogo au abaas ili um, mtaani huwe na namna ya kuzungumza kuhusiana na rapa yako ambayo ameenda kufanya uh, show uh, big brother na cora Africa. so karibu sana kama unajiunga nasi wakati huu hiki nikijionongwa sehemu ambayo tunazungumza kuhusiana na bongo flava kila siku ya jumanne saa mbili mpaka saatatu usiku niko hapa na mr king pamoja na ab tukijaribu kupeana mawazo na kuzungumza kuhusiana na yale ambayo yametokea kwenye bongo fleva kwa wiki nzima iliyopita so mrkin tulipata habari za kusikitisha za kuondokewa na saluti Uh, uh, siku chache zilizopita uh, nadhani kama ulivyotuambia leo uh, maziko yalifanyika siku ya jana mwenyezi mungu abrahem uh, na katika hilo nikasema kwamba jaribu tuangalie karia ya saluti na mchango wake katika uh, soko la bongo flavo najua wewe ulikuwa ni mtu ambaye unamfuatilia kwa ukaribu lakini pia umemfahamu vizuri so kama unaweza ukatupitisha hapo kwamba alikuwa ni nani kwa mtu ambaye asiyemfahamu au ambaye hajawahi kumsikia kabisa uh, saluti katika uh, muziki wa tanzania saluti uh, jina lake anaitwa salutaba uh, anaitwaautaba mwakimwagile ni a ambaye alikuwa anafanya kazi zake kazi zake kutokea la mbea na alipata ajali jumanne wiki iliyopita akiwa kwenye biashara biasharaa na ana ni nirap ambaye katika sr yake ana analbm mbili na nyingi sana ana bm iliyotoka elfu mbili inaitwa uh, miaka tele ambapo katika hiyo albm jinako amesikika sana sana kule kwenye intro, kwenye chorus, kwenye kila kitu alafu analbm ambayo imetoka nadhani elfu mbili na kumi na tisa au ishirini inaitwa hazinah aipo kwenyekpt agwashiknmna ya kuiwek makael eambaye alikua usme kitu ambachoalism enz l naa mwanzo kina mwisho akiamua kwenda na kina cha a ataenda naa hey, mpaka mwisho pili one of the greatest things saluti alikuwa nacho ni lugha ya kiswahili saluti ni mtu ambaye anajua kiingereza vizuri ana rap kwa kiingereza vizuri lakini alikuwa anatumia kiswahili fasaa uh, ulimwengu wa mziki wa bongo, rap ya bongo umepoteza nguli nguli haswa wa jabali la mziki wa kizazi kipya asante sana, sana morukwa that na unasema kwamba amekuwa na albam bl sofa na tracks singles nyingi sana na tunaona kabisa kwamba alijipambanua kwa uh, kuwara ambaye amefanya kazi kwa kiswahili muda mrefu unadhani tu kiwanda kitamkumbuka saluti kwa kipi hasa ambacho tunaweza tukasema kwamba hii ni alama alamaui ambayo saluti ametuachia katika kiwanda chetu cha bongo flavor sijasikia swali nikuwa nasema hivi uh, kwa hizi albm mbili ambazo wametuambia pamoja na track kedekede kede ambazo saluti amezifanya amekuwa na mchango ambao uko ui lakini nataka kuku, kujua kutoka kwako uh, soko litamkumbuka kwa kipi hasa saluti Uh, saluti mkum, nitamkumbuka kamarap ambaye alikuwa anaimba sana au ana rap sana kuhusu maisha halisi na upendo kati ya binadamu ukisikiza kazi zake nyingi sit <laughs> uh, kama angekuwa anafanya mziki wa rege ningesema kwamba ame amembitbobmali kwa sababu everything iat aikuwa anaimba au naa ni kuhusu upendo albam ya ya hazina ameoongea mambo mengi sana ambayo yanahusu maisha yetu halisi ya kila siku na Trill, una historia yoyote na saluti au mziki wake kwa upande wako uko u wenyeuko kwenyeau ni miipeke yanuuskiiakuskia mmukiukweli ah, e, um, niseme kwamba sio mtu ambaye close lakini ni mtu ambaye pia nilipata kusikiliza kazi zake I think we've lost the pa ndo tunarudi kule kwenye kazi ambayo kakayangu moru anafanya ya meza hulu ithink hatuna tamaduni ya kutunza kumbukumbu vizuri na kuhifadhi taarifa zetu vizuri kwa sababu Uh, inakuwa ni kitu kigeni kwa kwa sababu uh, hata mashabiki nao wanakuwa na vizazi vinabadilika kuwepo kwa namna ambayo celebrate hawa manguli au watu waliochangia kwenye tasnia ni kitu kikubwa kwa sababu inakusaidia kujua pia tumetoka wapi na tunaenda wapi na kuna watu ambao nilikuwa nao juzi kwao hawalipi okay. uzito ama akuna ambaye anaona kwamba ok tumepoteza kitu muhimu kwenye seko yetu au kwenye tasnia yetu kwa hiyo iseme kwamba tunabidi tuendelee kujitaidi kufanya hiyo kitu lakini pia niseme pole kwa familia kwa sababu ni ukiachana na kazi za mziki nadhani alikuwa ni baba alikuwa ni kiongozi au ni, ni ndugu kwa watu fulani fulani ni rafiki kwa watu fulani fulani ni jamaa kwa watu fulani ko naamini tumepoteza mtu ambaye jamii ilipenda na ilimhitaji kwou ni binafsi niseme mwenyezi mwenyezimungu alazima roho yake maa mapema I amn mean, uh, king kuna any ple au ta zozote ambazo Uh, ni fvoit for you uh, kutoka kwa saluti ambazo unaweza ukashia na mtu ambaye uh, kama ndo anataka kuanza kumsikiliza kama hakuwa amemsikiliza hapo kabla kwamba hizi ni kazi ambazo uh, ni kazi ambazo zinaweza ikakuintrodus kwenye ulimwengu ambao saluti alikuwa anaufanya ana au anauimba uh, katika muziki wake siuu kwenye mute au sijasikikasijuu unanisikia au kuna shida mi nakusikia nakusikia tuko pamoja jenerali amepotea sijuituendembeletuendembelekutuka na ndugu yetu bwana digi hapo es jenerali amepotea kwa gafla so tarehe ishirini na saba apriluphuyo asema mzee ulimwenguhapamzemzee umepotea kidogo nilikuwa nasema kwamba kwa mtu ambaye hajamsikiliza saluti jenerali yupy amepotea m wewe hapo siku skii yani, nilikuwa siku kama ulikuwa unaongea ulikuwa unaongea kwenye mute. Pablo? nikuwa nasema kwa mtu ambaye hajamsikiliza saluti una any ambazo unaweza ukan uh, azisikilize kutoka kwakeumekata sija kusikia swali lako nasema hivi kwa mtu yoyote ambaye hajamsikiliza saluti au anataka kuanza kumsikiliza ni ta zipi ambazo uh, mtu yoyote mtu yoyote ambaye hajamsikiliza track zako favorite kutoka kwake ambazo unaweza ukan aanze kuzisikiliza ni zipi mtu yoyote ambaye anataka kumjua salutii kwa uzuri anaweza akaanza kusikiliza ngoma ya saluti na a inaitwa chunga sana anaweza akasikiliza ngoma ambayo inapatikana kwenye albamu ya miaka tele inaitwa amani saluti na mzee kinkiki uh, anaweza kusikiliza ngoma inaitwa jasiri ya saluti amefanya pdusa duke And anaweza akasikiliza wimbo wa saluti na G- nako unaitwa alama inaitwa si, tutaishi vipi au inaitwa tutaishi vipi bila hela anaweza akasikiliza wimbo wa saluti ngw uh, salutii uh, langa na i nain kushaba inaitwa fikra potofu those are the top thet ambazo mtu anaweza akasikiliza na akaelewa vizuri alright asante uh, sana jenerali na kama kijiwenongwa uh, tungependa kutuma salamu zetu za rambirambi kwa familia ya mwenyezi uh, mungu ampe pumziko la amani na tutamis na kama inawezekana basi tuendelee kusikiliza madini ambayo ametuachia kupitia muziki wake kwa sababu nadhani hiyo ndiyo namna pekee ambayo tunaweza tukaenzi na kuenzi uwepo wake katika ulimwengu huu mruokin tukiendelea katika ajenda yetu siku ya leo tuna... Amen. tunayo bongo ambayo msimu huu anakuja inkibl jun kiroboto tarehe 27 april so kwa mtu yoyote ambaye hafahamu kuhusiana yeah, na bongofvo kama unaweza ukatupitisha hapo chachap um, hii ni iative ambayo inahusiana na nini mkurugenzi wangu pablo kama unazungumza sikusikii vizuri inabidi sasa tumtafitie mtandao mwingine wa simu e, nadhani, nadhani alipo yeye kuna shida kubwa ya mtandao mtandaotumlazimishe aweze kubadilisha huduma hiyo kwa sababu tunakoelekea sasa hii <laughs> ni <in, in> hatarimvua <laughs> imenyesha bwana si kweli My case, kusikia, say, nilikuwa nasema hivii bongof msimu hukwa mtu ambaye hafahamu kabisa bongo kwa sababu sasa tunataka watu waende wakamwangalie msitu wa vina bongo flve ni nini na itakuwa wapi unakumbuka bongonakumbukanaani aamaamwisho mefanyika alifayaaine lakini nadhani taut aikuwa kubwa ulienda sijui kwa sababu yamimi si kupata nafasi ya kwenda unajuaje akua kubwa mb niliona lio, ni nilionaasababu watu kuna tot family wengi walipata nafasi ya kwenda mm-hmm. kadhaya kwahiyo niliona he na namna lakini alifanya kile ambacho aliweza kufanya siwezi ku, ku, sababu tunajua pia ukiachana na mambo yake mengine anaspend muda mwingi kufanya mazoezi ya lakininadhani yeah. kwa bado kuna changamoto kidogo ya ya yeah, na hata waliopata kenda uh, nadhani walienjoi kwa sababu uh, a ilikuwa nzuri kwa sababu jamaa alifanya alifanyai na uh, pia alipata sapoti ya wadau wengi ambao wamekuwa naye kwenye game na nini nadhani bado kuna changamoto ya yapra kidogo ambayo inabidi nguvu kidogo iongezeke nsasa upande wa uandaaji lakini so fa anaona bwada sugu anajitahidi kufanya kile ambacho anaweza ukifanya na ni kuwapaheshimawa ndugu zetu ambao usisi ni ma malejenda sijui kama umerudi Alright. so kama alivyosema trio uh, bongoflvo ni initiative ambayo bwana uh, sugu pamoja na alliance lanfranes wanaifanya ili kuleta nadhani pamoja na wadau wengine ili kuleta wasanii wale wakongwe wa bongo flavo tena katika majukwaa uh, na waweze kupefom na so fa sasa hivi wanafanya uh, pale alliance franeis uh, ni katikati hapo kama unaenda posta mkono wa kushoto kutoka pale uh, agacan uh, kabla hujafika bank mkono wako wa kushoto basi pale ndo uh, wanafanyia alian franes so uh, msimu uliopita walifanya na tid uh, na msimu huu nimeona watafanya na jumanature uh, arrangements ziko tayari na tarehe ishiri na saba april uh, show itakuwa pale so kama wewe ni mdao na mpenzi wa jumanature uh, juanau hatujamsikia kwa muda nao, uh, na naha sembuse kweyekwenye kwenye jukwaa kwa hiyo unaweza ukasogea pale ili uweze kusikiliza uh, kama wewe ni mzee wa zamani kama mruo kin uh, kuweza ku kutoka katika uh, ukali wa jumanecha uh, nadhani ukali wake ni dhahiri na sio mtu wa kuelezewa sana uh, kwa watu ambao wa wamekuwa wakisikiliza kazi ambazo amezifanya jumanecha uh, ni mtu ambaye kwa kweli penmanship yake na aina yake ya kugani mashairi ni unique to him na pefoman yake na naenerg ambayo anaileta katika stage nayo huwa ni ya tofauti kabisa so tarehe ishiri na saba april utasogea pale alliance franes ili uweze kumsikiliza bwana jumanatue msitu Wavina. na kama unajiunga nasi wakati huu karibu sana hiki ni kijwenongwa sehemu ambayo tunazungumza kuusinabon kila siku za jumanne sb mpaka stu kmilusikumimi nishu anakuwa hpa napab jeneral iyoyote ni majina yake aewe nab ambaye so, ejjzuknofauti ambay hu ni muumini sana bwana wa yabn ya bien ya darasa na bn uh, nyimbo ambayo tumeona imeendelea ku kuis katika umaarufu utamu na tunaweza tukasema kwamba bwana hii kombo ilikuwa ni kombo ya aina yake na tumeipata mapema sana mwanzoni mwa mwaka kuna chochote ambacho unaweza ukakizungumzia uka kuhusiana na jinsi ambavyo ngoma hii imeendelea ku kua vizuri <coughs> yeah i think i think quanza ni ni uh, ya yeah. i project, project ukiniuliza mimi nadhani kipindi mwanzoni inatoka msanii um, mwenyewe akuwa na ya kuwa na imani na yake na bahati mbaya ni kwamba we all look at namna ambavyo zinafanya wiki ya kwanza au siku kadhaa za mwanzo na sometimes inaleta inaletapse kubwa kwa hawa ndugu au kwenye timu zao kuona namna gani ambavyo labda ni muda wa ku am kufanya kitu kingine cha ziada au kuachana nayo lakini ukimtizama darasa nadhani alivotoa alivyotoanboy baadaye ndani ya siku kadhaa akatoa yaue this thisaproach naitizama kwa namna mbili either alikuwa anatafuta tafuta ambayo kwa sababu tunajua amekaa kimya kwa muda mrefu au akuwa anaamini kwamba this truck would, would get that gehaaeno ambayo imepata baadaye kidogo kwa hiyo ninachokiona sasa hivi naona uh, point yangu point b iko valid kwa sababu wata, no anajaribu kutengeneza mazingira ya kusht na kuifanyia zaidinafurahi uh, kwa sababu alichagua mtu sahihiamekua mtu bora nadhani tulikua tuna akwasababu ya za uh, kundi lakini baada ya kuanza kufanya kufanyaso amekua bora zaidi kwahiyo alifanya maamuzi sahihi kumshirikisha bien. na nafurahi kwa sababu hata nyimbo zote mbili zinapata zinapataenshn nzuri na is going, is going back pale alipokuwa akiendeleza hichi anachokifanya ataendelea kupata matokeo ya yale aliokuwa nayo mwanzoni labda pia na zaidi kwa sababu tayari e, mtaa ulishamwamini ulishamwamininaomba n msukununu hapo umesema kwamba tulikuwa tuna mwndaretn wewe na nani boss? Sema, nasema soti kuna namna ambavyo tunaangalia greatness ya kundi na sio kwamba labda hatujui kwamba bien ndo kama moyo walile kundi lakini kuna namna ambavyo kwa sababu yuko ndani ya kundi kuna namna atumtizami yeye as a solo, as a solo brand. ila sasahivi ambavyo amefanya solo na nyingi zimetembea ndo tunaona sasa okay, kumbe huyu mtu ni mnoma zaidi ya vile ambavyo tulikuwa tunafikiria kwa sababu, you know, kuna watu ambao ni wanoma wakiwa wanafanya za kundi labda ni, ana, ni mzuri akifanya kipande chake au na nini lakini tukirudi kwenye upande wa the whole project inakuwa ni kazi ngumu tuna mifano lakini ni tofauti amefanya ngoma za tofauti tofauti na bado amekuwa na uwezo wa kupata na ku kuv vitu vizuri so tutegemee kwamba darasa atarudi na video nadhani baada ya mwezi mtukufu kuisha lakini pia sijajua hii inaf vipi kwenye timeline yake ya albamu yake kwa sababu tunajua kwamba hizi drops zilikuwa zinaelekea kwenye albamu yake lakini tayari ameshapata hit hapa na tunajua inawezekana uh, kukawa na mabadiliko machache lakini pia darasa sio mtu ambaye ana ms kwa kweli uh, mind your business is also moving na ana namna yake ya kipekee sana uh, ya kuwasilisha uh, maudhui yake na muziki wake nadhani uh, episode mbili au tatu ambazo limepita nilisema kabisa kwambam kidogo ilikuwa imemiss sana darasa na alivyokuja kwa kweli amekuja uh, katika one of the oof theen tuna tiza ambayo imetoka kwa roma kwenye trak yake ambayo inatoka kesho uh, nipe maua yangu o like that uh, tumesikia sekunde kama thelathini hivi kutoka kwenye hiyo tra sijui kama ti umezionap sijaona nimeona kama ya nyimbo yake hiyo moja ninihiyo nyimbo mojaumeiona hiyo umeisikiliza au nimesikiliza hiyo auujaweza kuisikilizaimesliahyoaimetkinatokakeshhstausk itakuwa imetoka ngoja nisikie lakini kwa naona <snippet. Yeah. laughs> ni ro ambaye tumemzoea kutel na kile ambacho anataka kudeliva sijui ni nini uwa napenda nikimsikia kwenyejk za siasa na all that lets, let's see whathiha what Uh, togivethe lakini bado naamini atakuja na kitu ambacho tumezoea what ieshamrki uh, sijui kama umerudi kwenye poihen nzuriiso like okay. right. tumezungumza kuhusiana na ukali wa darasa na nabnbo sijui kama ulikuwa na kitu ambacho nataka kuongezea hapo aliposema No, uh nimiskeliza and I kinda like what Bien is doing. Nikama Vile Bien ni underground artist, I a breakthrough Jana and a kasi Kubwa sana and I wish that energy you epo kwa new. Ni- wetu wote tu ni msanii ambaye in the amekuwepo5y lakini namna ambayo anafanya ana, ana, ana hizi solo projects. ni kama ameanza mziki jana kwa hiyo uh, so, tumesikiliza nini last week? Uh, kwa sababu mwezi mtukufu unaelekea kuisha nadhani tutaanza kukimbizana na ngoma mpya mpyas uh, ext wk sofabt um, ni um, nini ambacho kimekua kwenye rotation zetu tukianza na najua unasikiliza sana mahaba bos wanguso ah, ukweli dugani kiukweli nisiwo mwongo inasikiliza kama ulivyosema nasikiliza nyimbo nyingi ambazo hazijatoka kuliko ambazo zimetoka kwa hiyo <coughs> na mimi niko kwenye upande wa kusema kwamba ramadhani kiisha basi tutakula chakula kingi sana cha mziki mzuri lakini <laughs> nimepata nafasi ya kusikiliza nyimbo mpya ya platform amefanya na mario nimesikiliza pia track mpya pa inabidi nirudi tena yangu ne kwenyeinin hii nyimbo mpya ya platform na mario a nzuri na nimefurahi aba anazidi kuwapa nafasi vijana kuwafanyia production nzuri ndo kama ndotamaambaoni kamaametuambia ametuambia kwamba ngoja niwaambie naishi studio bila kuwambia naishi studio kwamba ngoma nyingi alizosikiliza bado hazijatoka tutafanyaje sasa ndo, ndo masela hao well, mimi nimesikiliza sanasana uh, sana jana nimesikiliza uh, albamu ya saluti inaitwa hazina and I'll uh, wale wote ambao wanapenda mziki na wangependa kumjua sarutii warudi kwenye na waangalie album inaitwa hazina one of the greatest nimeisikiliza sana tangu jumamosinaomba kabla, kabla, kabla mike yajarudi kwa mike. Hey. niseme kwamba kuna, kuna, kuna namna jina langu yataka kuchafuliwa hapa wee <laughs> toa utetezi bwana usiseme jina lako linakutegemea kutokaumeulizwa hukus vizuri sana boumeuliitegemee niutegemee nini da ya w- uh, mfung anauliza hiviii tutegemee yeah. nini kutoka <laughs> uh, mii si msemaji na si mtaalamu katika upande huo wakutoa taarifa lakini alo uh, mambo ni mengi nadhani deni de la kwanza la, ku, la kufuta ni deni la laca pek ambayo umekuwa na kwa miaka mingi nadhani sasa uh, sijui sina tarehe rasmi lakini pob kabla tujafika mwezi wa nane itakuwa mwezi wa saba itakuwa imetoka ili upige spana vizuri lakini bwana eh, mkubwa pia anaendeleza pale alipoishia tutategemea kitu kizuri kutoka kwake uh, pia wale wa mashabiki wa bwanakeituga kijana wao pia ana jambo linakuja yes nadhani hao watatu wana, watatangulia afu vijana wengine wa watafatahivi mwezi wa wanane ni baada ya mwezi mtukufu <laughs> au unampa tu moyo nimesema ziwa saba mwezi wa nane ni mbali sana mwezi wa nane ni mbali sana kabla ya mwezi wa sabaaku amesema yeye sio mto wa taarifaamesema yee sio mtowa taarifa wakaendelea kutoa tarif <laughs> nadhani tunajielewa sisi wenyewe ni watu wa aina gani kwa sababu kwamba mimi sina lolote la kusema lakini unaendelea kusema kwa dakika tatu lakini <laughs> pia naomba nitoe kwa bizura bizuura zuchu bwana ngoma yake autaniua ni bonge la ngoma ngoma kali sana ile bidada alifanya kitu kizuri hivi skilizaskiliza mbona kama vile mbona kama vile mimi nikisemaga kitu waga unachukua muda sana ku agr na mimi lakini baadaye unarudi davido ni ah. hivi hivi sa hivi zuura ah, sasa wwewe hey, najua una, una, una damu ya bvhbavicha s kasema bawacha w kwa hiyo kuna hoja zako ukizisema unazileta katika Mpango, mpango wa mabishano ili utoe watu damu kidogo lakini kwamfano kwa kama kwa bwana david nadhani unaona mwenyewe mwelekeo wa projekt yake so sau so unasemaji kwa kweli i thin katika vitu ambavyo um, a unajua vinakufanya unasimama na kufikiria mara mbili mbili kama unataka kufanya kazi au unataka kufanya biashara ni jinsi ambavyo davido is everywhere like heis everywhere heis in south africa heis in uk eh, ike yuko kila mahali anafanya podcast anafanya radio anafanya show i thinheis preparing for a show ike he is everywherei like, kila channel ambayo iko at his disposal anaitumia inavyotakiwa na sitashangaa uh, kama hii albamu yake itakuwa the most streamed album this year kwa sababu sidhani kama barnabo ana albm inatoka sidhani kama na project ambayo inatoka na ukubwa ambao davido ameenda nao katika hii project kwa kweli ni itiite noah tox sijajua kama atakuwa na nguvu ya kutosha ya kuja kufanya t after lakini byfa its e impressive sijawai kuona kitu ambacho namv uh, kwa kasi ambayo amekuja kumovu nayo davido dai really, really na nadhani uh, kuna vitu vichache vya, vya kuchukua kama sio vyote kutoka kwa davido lakini pia kuelewa uh, kwamba yuko kwenye kwenyea ambayo uh, iko tayari kuweka pesa uh, na yeye mwenyewe pia ameamua kuvua utu wa zamani wa kukumbatia tu t lakini ameamua kutengeneza mziki ambao ni vibe music. na amesema kwamba bwana huu mziki tutaufos watu watausikiliza uh, hii ni onept ambayo inajirudia pia kutoka kwenye kama tunakumbuka uh, kwenye ya yaf ya dimond uh, aliipush sana sana sana ile projekt video saba uh, ulikuwa ukiingia kwenye blogs unakutana na as kuhusiana nna na, na, na, na project To Koyo, kwa hiyo unaona kabisa kwamba njia ni moja kama wewe mwenyewe hutatoka nje na kuiongelea kazi yako hakuna mtu mwingine ambaye atakuwa anafanya hiyo kazi kwa ajili yako kwa hiyo kuna maneno mengi sana ya kujifunza kutoka kwa hawa watu wawili wawilikuna mdao kutokaanasema mbona kama umeweka mfano wa pili ambao au, au tupi matokeo kama ambayo tunaweza kuyategemea kutoka kwa mfano wa kwanza matokeo ya four, angalia, uh, in terms of execution nadhani kwa recent times hakuna prjekt ambayo ime imeenda kama ilivyoenda f na kwa kumaanisha nini alitoka kuimba bongo flavo akaamua kufanya so uhutideo saba ambazoameshut kuna baadhi ya video ambazo ameshut na very prominent directors ni directors ambao wanashtlabdado kumi nambili tu kwa mwaka so kuweza a slot, uh, kufanya kazi na mtu kama win tumeona mwaka jana diamond stages ambazo alikuepo amepanda uh, kwenye stage ya yail Afro, Afro, yaora ya tumeona akiwa katika maeneo ambayo yalikuwa ni maeneo tofauti na maeneo ambayo uh, most tumemzoea amespend a lot of time kujaribu kupush na kwa kiwango ambacho amekwenda kwa projekti ile kwa kweli hatuwezi kulinganisha projekt ile na m hiyo itakuwa ni absurd comparison lakini najaribu kusema tu kwamba jinsi ambavyo ile prjekt ilikuwa marketed na ni channels ambazo pia zilitumika kuike zilikuwa ni ni nichanel ambazo sanyingine ambazo tuliona ni mpya unakuta unaingia kwenye website alafu unakuta kwambasathe album uh, sio vitu ambavyo unavikuta the thetime mwanamziki ataenda kununuasace osace kwenye, uh, kwenye website au kwenye blog uh, ya kusikiliza album unakuta kwenye video hizi uh, youtube channels, uh, channel channel inawekewa kabisa tangazo la kusalbso ilikuwa ni daring move na nadhani maybe kwa namna moja au nyingine iliweza kupei e uh, so ats but tumiaatas ilikuwa ni ai kutoka pale kwa hiyo unanaambiaje nit gani zimekufurahisha mpaka sasa kwa sababu kwaiyo ni mzee wa kuliko kuitalbm unataka huiti kwenyelbm yadaidsasa Yes, yes. sijabadilisha sana kutoka kwenye list yangu ya my favorite uh, nimeona leo imetoka remix ya nyimbo yake na asake uh, lakini sofa list yangu mimi ilikuwa inabaki ile kwa sababu nilisikiliza nili, nili mara, mara nyingi kidogo uh, the, the sasa nikasema nisikae tu hapa nijaribu kutafuta sehemu nyingine za kwenda lakiniia have... Uh, kama 7e trucks ambazo i can't pass oe t th fo f sx e kuna picasso no competition cante away an available in the garden uh, thas far uh, those are my trucks lakini uh, pia nadhani ile nyimbo ya sake pia nayo with time imekuwa ikigrow in me alafu naomba nikuachie wewe leo hii utufungiebhii ni episodi ya ishiri na tatu nadhani one kama bwana devido kwa sababu sio kazi ndogo na kwa sababu ya majukumu tunapata time ya kukutana na tumepata ombi kutoka kwa bwana jafet kwamba tupeleke podcast na, na bwana moloo tupeleke podcast as tu tunasikilizwa wachungaji na mashehe kwahiyo tunalipokea wazo na tunaamini kabisa kwamba in the coming days labda tukifika episodi hamsini tutakuwa kwenye safari nzuri ya ku wengine zaidi we eb ambaye ameweza ku na kutusikiliza na uh, tunasema kwamba until next week siku kama ya leo muda kama huu na uzuri tuna kip time vizuri saa tatu dakika sita usiout na tuwatakie usiku mwema He's out. He's out.