tuanze um, karibu sana kwenye episodi ya 38 uh, ya kijiwenongwa uh, leo siku ya jumanne ya tarehe moja mwezi wa nane sehemu ambayo tunakutana kuzungumza kuhusiana na bongo flavo kila siku ya jumanne saa mbili kamili usiku mpaka saa tatu usiku niko hapa pamoja na muruo king Tril albi mara moja na digital migrant lakini leo tunaye emanel mansasu mwenyewe atakuepwa hapa for sometime lakini tunazungumza kuhusiana na bongo flavo na vitu vyote ambavyo vimetokea uh, katika wiki hii uh, kwenye bongo flavo so tunazo taarifa mbalimbali tunazo uh, kidogo hapa na pale so tutazungumza hapa kwa lisali moja uh, ili kujaribu kuchambua kila kitu ambacho kimetokea katika bogoflvo kwa upana na kwa jinsi ambavyo tutaweza karibu sana kama ndio mara yako ya kwanza lakini kama wewe ni mtu um, wetu kila siku karibu pia uh, uendele kuwa pamoja nasi tunasoma zote uh, kwa kasi uh, na umahiri unaowezekana So, uh, likuaiausku ilikutana li na, uh, na ngoma ya mwanadada ambayo kiukweli hatuwezi tukaitofautisha sana a ambazo ndio nyimbo ambazo tuamesuanyin annyimbo za kina zuchu nyimbo zakiaan za ai likua nyimbo yake naitwa ambayo amefanya Uh, x6 ametengeneza mdundo mmoja mkali sana wa mapiano naakambanais liuatni ile beat, na jinsi ambavyo azilikuwa ziko pale uh, likua imempa mwaliko kama atapata mudamwafaka ataweza kujiunganasisiothiiomhe na nikapata nafasi pia ya kushare na some few friends na kuna watu wakasema kabisa kamba this is aee big song uh, inapotesha y kuwa nyimbo kubwa sana kwa jinsi ambavyo uh, ina sound its alittl bit um, not ordinarily uh, ebongo flavo ama piano lakini still imeweza kupata a very swet spot kwenye hiyo place kwa sababu yavocalzam tuko hapa mroking nadhani wiki chache zilizopita tulimwongelea marlin kidogo kwa sababu alikuwa na albam yake ambayo anaisambaza independently uh, so tuko hapa tena kwenye this new song ambayo inaitwa by show na ambayo kiukweli nadhani to me personally uh, the vibe is there kwenye the track it flos uh, the production is good na everything on it really is So, King, I don't know kama ulipata nafasi ya kuisikilia um, hikwasababu uh, f- unajuaumemsikiliza na tumemskiliza kwenye nyimbo akiwa featured. sijajua kama ulipata nafasi ya kusikiliza albam yake lakini nafaham kwamba unaofahamu uh, uwezo awe kuichukua katika song ambayo anafany Ni, naona kamaunanijaauusunataa uh, mii nataka utoe kilebhia kijenong kawaida yake akiwezi kukaa sehemu kikasema tu wama bana kwa sababu anafahamiana naa basi awezi kumpigasa akiimba <laughs> nyimbo ambayo niau ni, chicken, chicken dance song, au ni um, songs. lakini nadhani uwezo wake well, unaofahamu uh, kama msanii yeah you really appreciate what malidos uh, malin, yeah, uh, really malin, malin ni msanii fulani hivi ambaye uh, nimemwona au niseme namwona uh, since the roots kwa sababu malin ni familia ya explsters and nimesikiliza ule wimbo and it made me wonder is, is this is this what our music aouign kwa sababu uh, siku hizi not in a bad way, lakini siku hizi naona nyimbo zile za zamani ambazo tulikuwa tunazisikiliza tukiwa wadogo ambazo tulikuwa tunazicheza hatuelewi maana yake siku hizi zimeshika hatamu sana I just the other week tulisikia nani alitoa wimbo unaita bau bu uh, nadhani kwa ambao wanafuatilia mziki ni ni wimbo fulani wa kikongo wa miaka mingi sana wa nyuma <clears throat> koo nilivyosikia wimbo wa malin uh, it made me wonder kama uh, ni jamii au ni wasanii wameamua kurudi kwenye mambo ambayo yalikuwa yanatuvibe tukiwa wadogo its a very song na itamsaidia malin malin kuweza kusogea kwenye hizi ambazo watu wengine wenginekama wakinazuchu wapo so babu, kwa sababu kwa ncha mziki malin anafanya ni eidha umtambue au usimtambue kabisa kwasababu kwa wanaofuatilia ni mmoja wa wasanii ambao mtv mtv Bezi ya south africa kama miongoni mwa wasanii wakuwazingatia sana kwa mwaka huu so yeah, that's my take on that najua t sio fani mkubwa sana wa mapiano na kila kitu lakini t sijajua kama ulipata nafasi ya kuisikiliza baisho ya And maybe what an mybe whayobtiniabotheac na the movement ya mapiano maybe na kitu ambacho jenerali amekisema kuhusiana na kwamba inawezekana wasanii wetu wanarudi uh, katika utoto au wanaturudisha katika utoto katika production zao za muziki na vitu ambavyo wanavyoimbakaribu sana naomba ni kaseheu lakini digital atakuwa ajasikiliza ngoma ya huko huko malinuko sahihi kwenye hii, konye, konye, konye hii naomba niwe mpenzi msikilizaji kwa sababu kila kinachoongelewa kwangu mimi ni information mpya omhei hiyo sio ya kweli lakini <laughs> <laughs> ni <Niko> kwamba tu haya <laughs> <laughs> mambo kidogo yamenipita kuna mambo mambo mengi leo nikiona kwenye mada hapa yanaweza akaa yamenipita kwa hiyo nitakuwa msikilizaji zaidi kuliko mwongeaji Right. mrk nadhani kwenye kitu ambacho umekisema kuhusiana na kwamba inawezekana wasanii wanaturudisha kwenye, uh, kwenye utoto nakumbuka wakati tunasikiliza um, vers mbalimbali za sautsol na jinsi ambavyo walikuwa wanacheza na rumba lakini pia ukiangalia v kwenye thean na aina ya mziki ambao ulikuwa unafanya kazi ni mziki ambao kidogo ulikuwa unarudi kwenye8s ukiangalia kwamfano hata h sasahivi um, tumetoka kwenye kuvaa modo sahivi watu wanavaa uh, losens kabisakama yani vile ile hipup ya 2 s unaona kabisa kwamba ik like we are going back to some, you know, some abasongs o someaac styls so i think pia muziki una, una tabia ya kufuata hiyo kitu lakini inawezekana kind of pia usifuate interms of jus what is being sung watu, kitu ambacho watu wanakiimba lakini ukarudi kufuatana na vionjo kwa mfano tukisema leo hii watu waanze kutumia vionjo vya moroaba you know, kuviweka katika, katika nyimbo zao nyimbo za wazee wetu wa zamani wakina jon kitime nyimbo ambazo wametunga9 waziweke kwenye vionjo ule mziki wa b ambao ulikuwa unawika kipindi hicho watumie vionjo hivyo kutengeneza mziki mpya na huo mziki mpya uendelee kufanya kazi so mthinki kwambapa amdi lakini pamoja na, na wasanii wengine inawezekana ile, ile wave ya kitu ambacho amekifanya mni nice pale kwenye arl 00 wakati anatoka kikulacho na kikuku cha mamaroda na nini hame omul a i bei e h kwamba weae going back to thechildtim an ybe tunajaribu kusoi pale lakininaha an katika namna ya kipekee sana uh, iumbachoame umeskamom tnoatmbayo mekua nayo wenye hii nyimbo inachagiwa sana pia na mbaye amefanyanay kazi lakiiyaambazo anafanyaiwmmi kati yawasan wauwangatiasa she really dosn't sound um, like the nomo bongoflavor sound youll definitely hear from here sheis like more of n rnb vocalist type of an artist so kuna uo uzuri katika kitu ambacho anakifanya malinxpss and i just hope and wish kwamba uh, watu waweze kumsikia zaidi na kumsikia zaidi katika elementi yake ya rnb anavyofanya na relly jus kuexperience ile voca range yake na vitu vingine ambavyo wanafanya katika mziki kwa namna ambavyo wanavifanya in, in a unique way so uh, those are you know, like my takes on how uh, the sound might be influencing each other lakini like pia he style uh, overall ama piano nilimsikia ni limsikia diamond platnams akiwa anasema kwamba kitu ambacho watu wanakitafuta wanatafuta vibe sana kuliko sense katika music so, Ukitaka sense but like, piano is all about you know the vibe and the energy and what is really really happening over there so this song the energy and the vibe is there so it is a beautiful combination overall women kabisa track and just immediately after listening to it it was like an instant um, you know favorite for me and uh, I will repeat some several times so it is it is just that mik like, and i really appreciateit for, for being that particular song at least kutoka kwaalianything else au kama umekaa sehemu nzuri naonabado ajafika sehemu nzurinaona umesema yote mku. Alright, so ijumaa uh, zuchu alifanya uh, moja ilikuwa ni hi nyingine ilikuwa ni kazi ambayo ameshirikishwa na hi pamoja na kwamba ilikuwa ni very chiki song uh, crz kachi shot um, imekuwa ni kitu ambacho watu wamekizungumza weekend hii tumeona uh, thenm zime clm very fast kama kawaida ya zuchu lakini kuna namna ambavyo unaona conception ya music inaenda especially um, kwa nyimbo ambazo tunazichukulia kama sio nyimbo too serious to be uh, the songs upthere and zuchu naona kama ameweza ame, ame, ame kuwork kwenye hiyo machine kwamba ana nyimbo ambazo ni serious songs ataimba utaniua ataimbasome you know, very serious verse, verses and songs and then atatoka atakuja kwenye kutengeneza vibe songs Niki hani peke the place about to me is Kachi is just the place about i say hani peke Lakini kila kitu kwenye the song structure, the vibe of the song, kila kitu ni, you know, you're like, you forget that very, very quick. Lakini kuna hook moja, abo ni ilo neno, abo ni na kufanya back to back, unarudi kwenye the song. I felt pia the song ended uh, on a very short notice, like it's two minutes and I think 38 seconds, which is a very short song. Uh, and you can understand how it is made. Maybe it could go viral on your TikTok. Lakini like, the way I'm Elisha, Elisha, very abrupt. Like I wanted a, a very nice ending. Like it didn't really matter because, because I'm glad we serve the purpose from the beginning to the very end. That was actually what I thought about the song, and I think it is still going to be that uh, for her. Uh, it's another song that is becoming big uh, because. It is a vibe song really. There's really nothing uh, big or groundbreaking about the song. nyimbo. the song makes sense in terms of like the numbers. And I think as time goes by, tutakuja to realize that na there's nothing wrong about that on the grand scheme of things. You know, except maybe kama watu wataamua kusemakambaanini ah, natuandikia nyimbo za watoto kila siku moawoton mbaeandat mb na ana pya za napa zau nymoai sehem ambayo wasanwanaweza wana, wakapushhiece lakini piayounger audiences kwa sababu ukiangalia the younger audience are the one that thathe are, are more receptive to music and new music compared to like old generation uh, people eoe people like me you and digital migrant ambao hata nyimbo mpya siku hizi hatujui sikuiziatujuzinatoka sangapi uh, uh, what, what isai ni kwamba hawa jamaa wa wcb uh, wcb wamejitengenezea tuiteje sijui kama ni neno sahihi nikisema wamejitengenezea lst ya fans, ambao regardless of what they say o do hawa watu watakuwepo pale and this is something very interesting ambao kiukweli wasanii uh, wa wengi wanabidi wawe nayo wawe na fans, wao pale ambao watawatetea kwa namna yoyote ile watakayofanya because these are guys that are putting in mu putting out music day in, day out out day day count the number of songs ambayo zuchu amefanya tangu mwaka umeanza ni nyimbo nyingi sana kwa, kwa mtu ambaye hajafanya ep au album ni nyimbo nyingi sana it's like kila mwezi anahusishwa kwenye either nyimbo mbili au anatoa nyimbo mbili mpaka sasa nadhani tukifanya mahesabu inawezekana ameshaachia sio chini ya nyimbo nane pamoja na kwamba hizo nyimbo nane hivi naweza nikakwambia uzitaje hauzikumbuki lakini whate othehaiatht kama ulivyosema the uh, watu wenye music wanaita utasikiliza in a week in aw i ae wimbo una tunaanza kumdai tena wimbo mwingine kwa hiyo hii inamtaka yeye awe na ubunifu wa hali ya juu kwa sababu lasivo la yatakuja yatokee yale yalimtokea msani gani yule ambaye hivi nani ssahivi na nadhani aaalitu na mziki alafu akashindwa up na pace haya yanayotokea ni uh, setback ya yeye kushindwa ku na pesa ambao alijiwekea mwenyewe ngoma baada ya ngoma hit baada ya hit basi ah, hiyo imeenda hiyo imeenda hiyo imeenda Trill, kama umefika sehemu nzuri ya kuzungumza mzee uh, wangu nadhani na bwana moru amesema vitu vingi lakini kwangu mimi kwanza niseme kwamba there is still tatizo uh, kwenye perception ya numbeba ni muhimu inaongeza thamani kwa msanii lakini sijui sijui ni wekeji kwa sababu mii pia kama mdau ni kitu ambacho inatokiamini zaidi ni kwenye product kwanza then everything else ita- itakuja baadaye kuna namba zinaziona eh, zinatokea ndani ya yes, siku mbili siku moja and you ask swali moja ni nini juks anakuposea kwa sababu ukiangalia mwaka huu tukiongelea two big abda labda labda two big songs kwenye nchi yetu mpaka huu mwezi tuliofika na sasa tumefika nusu mwaka uh, enjoy ina hiyo platform ya kuwa nyimbo kubwa na inaendelea kufanya vizuri lakini pia eh, daddy. ile shuga daddy when you look at the numbers thenbe kwenyes inakupa maswali mengi ni kwamba watu stream au imekwenda viral uh, ground peke yake sababu kuna kitu ambacho sometimes unakitafuta kwa watu wengine unaona kuna kunach ya hivi vitu kasababu expect kwa mfano ukiona namba zeje ukienda mtaani you t ukienda kwenye ay, ay, mtani, you get see the impact ukienda ienda kwenye unaona utofauti wa nambani namba ambazo zinakusajabisha kwa moja nyingine lakini that thing hait kwa watu fulani fulani so ni mada fulani hivi ambao nadhani itabidi tuitafitie siku tuzungumze lakini going back to the song mimi uh, bwana talk nisusue mongoaoc namkubali sana mboso namkubali sana zuchu lavalava hapa katikati kidogo ameniangusha lakini t nafurahi kuona naye amepata kitu ambacho anaweza kujifunia kwamba amerudi kwenye hiyonsani yake kwa hiyo the standard ambayo unamuona zuchu na na nyimbo ambazo anafanya i don't think this is a iisi kwa sababu naona ametengeneza mziki ambao una maisha mafupi na bahati mbaya ni mziki ambao kwa namna moja nyingine unaweza kuwa sasa hivi kwenye mchezo wetu sababu The two big guys are doing whatever u a na mwisho wa siku wale ambao wametoa project zao kidogo zinakuwa zinaminywa na, na upepo clear kama mboso angepata wakati mzuri na project yake ya inaitaje ya, ile ya mwisho hiy ametoa kama ingepata fresh air na nafasi nzuri ya yakupunua ingekuwa ni moja nyumba nyingine kubwa nchini lakini u kuna vitu vinafanyika kama hauna sababisha so, au inakusababishia ku wiyu tokua na ile potential enya ilekufanya vizuri na unajua nchi yetu ina matukio mengi kuta una ngoma kali lakini upepo wa ukapoteza jambo kwa sababu kama nilivyosema episode kadhaa nyuma tunagombania attention do believe anaweza kupu lakini naamini pia ni kila mtu ana plan yake and i think kwa namna moja nyingine it's working lakini not at, at at that tn ambayo inabidi hiyo plan ifanye kazi sababu najua umeishaona namna ambavyo anaweza kufanya vitu kwa naamini this song won't, won't, won't be here for so long mcha bado ko naamiii anajifuza kwa hiyo kutoa project kila mara ni uri sababu ni kuendelea kujenga imani na watu kuamini kwamba do do good better na its akwa sababu hata kwenye anapanda chart tani kidogo unaona iko lakini at that hat ambayo labda sabu pia bado ni fresh nie kwao don't think kama ni, ni kitu nzuri ya kujivunia sana See anafanya vizuri vizurikati ya watu ambao ni at the the top of hivi ili, ili useme msanii ni msanii mchanga amekaa kwenye gamu gani mwheshimiwa naana amepotea mwheshimiwa wetu au unanisikia auunanisikia e, nakusikia kaka nasema kibongobongo kwa sababu ya echa ya mziki wetu sidhani kama tunaweza kuendelea kumrank mtu kumn natolea mfano kwenye kujibu swali kama mtu kama zuchu na, kama, zuch, kama ni msanii mchanga nachoongelea tu ni kwenye kumuweka kwenye ile category ya uh, uh, the ktego yathe siani kama tunaweza tukamuweka huko lakini bado iko kwenye levo ya kujitafuta kwenda huko nikisema generally kama nisipyotenganisha kati ya wa, wasanii wa kiume na wa kike so, mziki um, wetu na wasanii wachache sana ambao ukiangalia uh, fan, uh, ule muda ambao wamekaa kwenye game inaku- m inakuia ngumu kusema kwamba kwa sababu kama leo look like an atli kwa watul kama leo ilook like a no kwa tu flani lakini hata kiumri bado ni wa vijana wadogo tu nadhani kuna vigezo fulani ambavyo tukivitizama kwa sababu ya nature ya kiwanda chetu najikuta kwamba labda ajtakwamba mbili tatu ambazo i don't think kama wee kama we muru, kama hujaelewa oh. naomba useme tu ujaelewa lakini mii pia sijaelewa like, naona kama anazunguka katika sehemu ambayo ni very triky yani nashindwa kuelewa kama r unasema kwamba zuchu is big but is not big as lets say saydiamond nalikiba or maybe nhamoize but when you look at oh, poe, maybe atmabeeofac uh-huh. po, ni kwamba uh, kama tunaongelea kwenye uwanja mpana i don think kama pia ni sahihi kumweka kwenye levo moja nhatuwalinganishi na no. no. no. mm, uh, si, lakini najiuliza kwamba ili tuseme wewe msanii ni mchanga point ni miaka mingapi na hii sio kwa ext ya zuchu peke yake the time ambapo aliwekwa aliwekwa kwenye kategori kama best new act nadhani kama sio act ni an ilileta story nyingi sana huko duniani kwamba how is it that teno ni msanii anayechipukia kama of words msanii anayechipukia au best aur uh, ndo nikataka nijue hapo kwa sababu uch zuchu, zuchu sio msanii msani mkongwe lakini pia zuchu sio msanii mpya ndiyo that is very ndiyo, true sindioi yeah, so natamani nijue yani forxt ya ya hapa na duniani na wapi ili tuseme huyu msanii ni mchanga anatakiwa awe na point ya muda gani kwenye sanaa hiyo hiyo hiyo ni swali ngumu mkuu kwa sababu naamini kuna kuna vigizo ambavyo inabidi tuviitizame lakini kwa utazamo wangu mimi hapa kama ni tunaweza kum kumpima kwa vitu viili ita kwa kazi zake kwa kiwango cha kazi zake au kwa muda wa kazi yake nadhani ni ni nani mbili ambazo wakatumia kufanya kutoa hukumi nini maana ya msanii mcha kwa sababu kuna wasanii ambao unakuta labda haja kwenda labda au hata kama sio kamaajendake lakini yupo mfano kuna msanii mmoja anaitwa bituke msanii anaefanya vizuri mbeya iringa huo ukanda u- ila kiukweli dar- kwa upande huu wa kwetu labda uh, seme dar- salaam tanga arusha moshi big cities sio msanii mkubwa lakini ana anafanya vizuri anafanya vizuri anajitaidi k kama youtube sasa ukisema leo mhukumu katika kazi zake nakua kuna namna una, una- kama una, una na mdogosha tuseme lakini pia ukimhukumu kwa muda aliofanya no utasema ni msanii mchanga nadhani mimi hiyo hiyo ni maoni yangu kwenye namna ambavyo tunaweza kuhukumu lakini kama wale wa kama mtu amekuwepo kwa miaka miwili i don't think kama unaweza unawezokasema huyu eh, ni msanii mchanga ndo maana kuna wasanii ukifika kwenye ishu za tuzo kama ame, mtu amekaa kwenye industry almost miaka mitatu alafu akapata category ya uh, Best new act ndio watu wanapopiga kelele kwa sababu tumemuona hata kama hana tumemuona na akitoa anatueonanaeua aktoakaio labda miaka miwili inaweza kuwa ni kipimo sai au miaka mitatu nategemea pia na ufanyaji kazi wa All right, uh... Uh, <coughs> kwenye, kwenye, kwenye comments jj anasema hakuna hiyo standard definition uchanga na ukuja na shelf life nai ulionayosofa kwenye game ni anasema hata best bnaso ni msanii mchanga kwa watu wengine kuna ndugu yetu hapa anaitwa anasema msanii mwenye albamu moja ni msanii mchanga wa lebo kubwa za ugaibuni sasa... hapa <laughs> anasema msanii mwenye albamu moja ni msanii mchanga kwa lebo kubwa za ughaibuni ikanileta kwenye segment moja aliisema rafiki yangu batro kuna mshikaji wangu anaitwa batro batro anaitwambuli nyingi alisema wasanii wengi bado chipukizi kwa kukosa kukosalbum sasa mimi najiuliza hapa msanii kama roma hapa hana hanalbm kama msanii mwenye mwenye albam moja ni mchanga roma inakuaje ambaye <laughs> <laughs> yuko kwenye game tangu elfu mbini na saba <laughs> hii maneno hujibu au hajibu musika <laughs> mi zani, so, digital ni menaja wa roma wa diaspora atusaidie hapo so, roma yuko kwenye game tango elfu mbili na saba kiukweli mimi naomba niyo ya kwanza kujibu swali nadhani ntokuwa na project ambayo ni full board of work kwa msanii kwa vivyote vile huu ni uvivu na haki hakika kama kweli tunasema tunafanya ziki hiyo ni tatizo kubwa sana bwana j anaomba apandishwe ili afafanue tunamruhusu uh, the point naomba apande atabadilishanaumenafasi kuna changamoto kati ya msanii mkongwe na msanii mkubwa msanii mkongwe anakuwa determined kwa anakuwakwa um, um, miaka ambayo yamekuwa kwenye kwenye game na msanii mkubwa anakuwa m na kazi zake na mafanikio aliyonayo sasa swala la nani ni mkubwa ni mdogo inategemea na kazi alizonazo na kwenye kazi tunajua kwamba kinachokuonyesha kwamba umefanya kazi kubwa kwenye game ni sio singles ni EPs, ni album. kwa hiyo tunaweza tukamtem kwamba msanii chipkizi ni yule ambaye probably ana most, Umli, uh, na umri mdogo kwenye kazi anayoifanya ya mziki lakini pia ana kazi kdogo ambazo tayari ameshazitoa my definition lakini kama nilivyosoma kwenye comments ni kwamba bado hakuna standard definition in the tanzanian context ambazo kwa zinaonyesha kwamba ili uweze kuwa msanii kizi au msanii mdogo unatakiwa uwe umefanya kazi kiasi gani na kwa muda gani so nadhani probably nyinyi watu wa mziki mnaweza kuja kukaa siku moja nayo mkawa na hiyo standard definition yangu ni asante sana jiji jiji ah, tunakukaribisha mkuu twende chap tuna ah, asante eh, sana nadhani nimemsikizaani ameweka vizuri sana lakini kwa, kwa tanzania kwa mziki wa tanzania eh, pia ameweka vizuri kwa sababu tatizo la tanzania ni kwamba wasanii wengi wokwanatoa singo naona sasa ukitoa singo tunaweza ukatoa singo hata mia les labda zimekuwa alafu umezoeleka umekaa kwenye years na nahitizo akoanasemay ya huyu jamaa huyu ameashaanza kuwa kama mkongwe lakini kusema ukweli kabisa kwenye mziki hata hiti nchi ilizoendelea hawana eh, kipimo halisi inzawaje wao wanachompima msanii kikubwa sana wanampima eh, kwenye kwambani wewe ukitoka na albam ya kwanza eh, labda na albamu ya pili wewe una uwezo wa kudumu kwenye gemu kwa muda gani kwa hiyo ule muda ule ndo atiso naeza akasema huyu mkongwe weusio kwa mfano kama nan anaitwa sasahivi ni mkongwe sababu amedumu kwa muda mrefu na amekuwa pia anafanya na anatoa nyimbo zake nini kwa hiyo ukimcheki unakuta unakutowila aalaba saba nane huyu mkongwe naona lakini ukimwangalia msanii kama chris brown hayupo kwenye ukongwe bado kwa sababu yes yesatoa nyimbo yupo pale lakini eh, longeviti yake ipo vipi hayuko Ay, juu sana kwa hiyo yeye naflaba miaka mitano kuanzia hivi anaweza akafifia akififia anaezaasema huyu mkongwe alikuwepo alitoa h flani ana album laba tano sita then huyu wapa mkongwe huwa wanawajua tu t olabo vile hawajapiga hela mikataba yao bado ina inaeleaelea naehelea ni awajarudisha hata ile hela ambayo recording label kwa hiyo wao wanakuwa ya kama is kwa hiyo wenzetu wana vipimo fulani fulani katika ubora wa msanii na kujua atadumkagani ge unaona ndio maana wenzetu samtiakaja na ba moja tu huyo msimsikie tena kwa sababu washampima kwamba huyu hapa kwenye ameuza tu ka cha nyimbo awezi kuturudishaela yetu kwa hiyo atuwezi kunvest uh, tena basi gumeisha lakini kwa bongo sasa ni ngumu sana kama braha a mrangi alivyosema ni ngumu kwa sababu sisi bado misingi ya, uh, ya music business yaani biashara ya mziki kwelikweli bado tuing aaeza tukaendelea naanaauu kama unajiunga nasi karibu sana uh, hiki ni kijuenongwa sehemuambao tunazungumza kuhusiana nabongov kila siku ya juma nne saa mbili kamili usiku mpaka satatu kamili usiku uh, tuko hapa kila wiki na hii ni episo yetu ya thelathinanane uh, kama ungependa kutusikiliza uh, episodi zetu zote huwa zinabaki hapa lakinizingine zinakua kwenyeyetu unaweza ukatafuta seuotmaoapato nniztonaalidokeza kidogo kwamba mabwana wakubwa wawili baa wanakuwa wanapigana mitandaonipamoja na alikiba mita wamekuwa na, alikima, na back and forth, uh, kwa siku mbili tatu hapa katikati uh, imeenda kidogo ikarudi uh, tena katikati alafu ikaonekana kama vile ilikuwa ni cloud of some sort kwa sababu baadaye uh, alionekana akiwa na abduib admen so, i tulishaliongelea hili swala na sihani kama tuna kitu kikubwa sana cha kukiongelea direction ambayo tumeiona sasahivi katika whaeveritis that they are talking about kuna vitu ambavyo diamond vivimentione ambavo some of them are very true when you, when you look at them and uh, sio kwamba ni siri au inajificha ni vitu ambavyo tunaviona kwenye game uh, every time every now and then lakini whether those things are important or not uh, whether atumika kama cloud chasing mechanisms hiyo ni besides the point au oh, itisactually eactly the point kwa sababu uh, with music kila kitu kinatumika kajili kama spingboard uh, kukupeleka katika the next level so mrokin uh, hiiack andfort ya sasa hivi unadhani kuna kitu chochote ambacho kina, kinazaliwa kutoka hapa ambacho ni kipya ambacho hatujawahi kukiona hatujawai kukisikia hakuna hakuna tamaana naona watu wanachafuana watu wanarushiana tu stories mambo kama alivyosema mwaisa muda fulani pale kwamba kuna mambo kuna baadhi ya mambo ukisemwa uwezi ukakamut na kuanza kubisha kwamba bana mimi hii si sio kweli sababu it will make things even kwasababu nafikiri vijana uh, waendelee kutupa mziki tu hizi mambo zingine hizi ni story tu za wanasema ni biti la mbu nje ya neti mbu akiwa nje ya neti anapiga zile aafu waingii ndani K- K- K- vijana watupe mziki hizi mambo ni story abi, kuna kitu chochote ambacho nataka kukizungumza hapo katikati kwa sababu nilikuwa na anticipation kwamba ingewezekana kungekuwa na very productive discussion lakini naona kwamba actually no point when we look at it other than the musi that is comin out tukaa tumesema kwamba maybe kama wangeingia booth wakarekodi albamu ya pamoja au wakafanya show ya pamoja au uh, ewhateve lakini unadhani inabadilisha chochote tukiangalia katika game ethin th- ni, ni, ni namna ambavyo tuseme mmoja anaposema tunachangamsha game sababu There might be issues ambazo ni personal lakini sisi kama mashabiki kwa namna moja a nyingine ni nisu ambazo hazituusu kwa sababu kama maru matches wanatupa mziki a wananchi na sisi wananchi na wenye nchi tunasikiliza ni sioni kama bwana as... inaamani ina maana nilisema nikisikia nikisikiaap anasema anaongelea mistari ya bunduki na we all know naani kama kuna na bunduki bongo sijui lakini natoa na as siuakiniakuna anayekufa hapa kila mtu salama the family iko safe kila mtu anarudi nyumbani salama nachoomba pia waendelee kuombeana heri wawe duniani tumeona hii isu inatokea sa amefariki aka okay, not working well kwa kwa sababu amefarikikwakwa walipokuwa wawili wote na kila mtu anajaribu kumwenzake na kuchangamsha game well, so i think I'm na agenda ya kudiscuss hapa hata watu waendelee kufanya vile ambacho wanafanya na to the h ambayo naiona mimi ni kwamba enjoy na wanafatilia sababu kama jana nilitoka ni kwenye mitikasi yangu nikakutana na mtu mmoja naishimiana naye sana na inaijua ratiba zake ni ngumu sana ananiambia ananaambia hivijana kulikuwa kuna nini bwana Tana, eh, bay, mambo ni makubwa anyway ni game bwana na bwmimi nakwambia ku kimoja kila mwaka inatokeaga mwezi mmoja ambapo hawa oh, vijana watakichapua kidogo alafu watapotea tutakutana tena mwaka kesho keshou mungu akituka uzima mwaka kesho nitakukumbusha tena kama tutakuwa tuwepewa uzima na watu unauhakika kwamba huyo mtu mzito sio digital hapana labda utunze <laughs> siri zake shukran Sarah. so tumemwona pia uh, amesema kwamba ana uh, na ni kwa siku ya leo uh, sofa uh, nyimbo zake mbili zimetoka najaribu kuangalia hapa kama nyimbo ya tatu nayo imeshatoka um, lakini naona sofa bado inawezekana kaa ameipeleka saa tatu uh, usiku lakini ameshatoa nyimbo mbili moja inaitwa uh, hawaniwezi nnyingine inaitwa dax um, nyimbo mbayo uh, nyimbo ambazo sasahivi zinacheza karibia uh, laki moja na stn hivi na something hapo uh, kwa sababu hawanawezi tayari uh, with 4 hour ina o na dax ina 55 k so sijajua kama tumezisikiliza hizi nyimbo mbili umezisikiliza nianze na wewe kwa sababu wewe ndio fani mkubwa wa harmonize kichini chini conde boy Man, I, I, i like, I, I like, I like, I like kwa sababu moja kwanza kwanzaili ambaye anaweza pictures na kusema stories kwangu mimi ni mtu ambaye na fact ni kwamba nadhani uh, hicho kitu anakifanya sababu kwanza anayaishi yale maisha ambayo tuseme uh, ni anapenda kusema <laughs> atapata mchumba mkali ataisinaye ataimba wakigombana ataimba na uh, labda wakirudiana tena baada ya ule ugomvi wakifuruhisha ataimba kwa hiyo when you tell kwahiyo kuhusu maisha kama msanii nadhani pia nikitu kizuri kwa sababu always watu watataka kufanya vitu ambavyo au atapenda kuskiza kitu ambacho ni na kupick the concept kwa so sababu watu wanamjua anajua nini anafanya kama ni kuhusu bangi anaweza kuielezea kama ni kuhusu mapenzi kama, fesa, kama so, me, ni kuhusu pesa kama ni kuhusu mziki wake so nimesikiza ni project nimependa mbili za mwanzo hii moja nyingine ziaiskiiza lakini tulikuwa na discussion pembeni na umesema hoja moja nadhani ni nimr amesema lakini i think ni kweli hizi mada alizozisema leo nadhani amezisema miaka miwili umepita kuna nyimbo yake moja anaipenda sana vibaya first time amezinguana na kajala kajala frida eh, frida kaja eh, aliimba ile nyimbo vibaya bonge la nyimbo na ali, nadhani alid ndani ya ito, katabu, Nambavyo, kwa sababu maakadakaawasaba naeleea vingi ambavyo kwa wakati so nadhani kwenye X, ni, ni same same concept lakini uzuri ni kwamba katika wasanii ambao wamebarikiwa melodies tanzania is one of them. Koyo, kudim, kwa kwa hiyo anaweza kurudia jambo lile lakini akaleta ubora and cha uh, ajabu e ni kwamba nyimbo ina youtube nilikuwa dakika hiyo watu walikuwa i think kuna namna amejenga imani kwa wananchi ambayo siyo ya kawaida kawaidaaani kwake ni kizuri ambacho kama kukua is here to stay na i don't think kama kama kuna mtu ambaye bado leo le anyway, uwezo wa kidogo ana anyway lakini sijapenda kwa kwa sababu kama pamoja m atau kidghanafikiri kitu kimoja trio uh, nakubaiana sana na kitu ambacho umekisema especially ulivyosema kuhusiana na uh, jinsi ambavyo anaweza kucheza na he's very melodic and i think that is the hii ambacho mimi kina Uh, harmonize all the time, kamba ndi anezaka na imba kitu kile kile most of the time. Lakini every time when I kitafitia nam nam pia kukiimba na kimi beat to So it somehow feels fresh. Siwezi ni kam compare directly to to kama Reevani, cause sabo they are, you know like they're two different artists. Lakini. versatility ambayo anayo moitoiel eia whe i unasikia kabisa kwamba ni ni msanii ambaye ameshaiva sio mtu ambaye, yani ambaye mtu anajaribu tena ni mtu ambaye anafanya vitu in aery iou way na ukol kuimba kitu chochote amacho nataka kuimba so kwenye, kwenye tha sirit ithin dx asmch as i abou dx nafikiri sio nyimbo ambayo inandiki, ameandika kwa ajili ya kumwacha mwanamkea I've skilised it several times because uh, I'm the one who penned as I did I think it's short towards diamond. You know scenario I have, yeah, diamond that I've been trying to I think so. It's not really like a breakup song, song. Like it's more like, which I mean, like Ushkadi Umeisha. Like nice well. uh, oh, uh, kingine kimeibuka mot ne tausai tuauaisakma aitakaytb so weare waiting kwa sababu mpaka the time tunasikiriza hizi nyimbo hazikuwa zimeingia spotify hazikuwa zimeingia boomplay hazikuwa zimeingia ppem si, sikuwa nimeziangalia kuziona katika sehemu hizo lakini imeangalia sotify nimeangaliabomply sijaziona hizo uh, nyimbo zote kwaomb w seveaim fo sevea hour ili tuweze kujua kwamba ni wapi hazitakuwepomrki naomba naomba ni nichin kidogo na no, no, i think tu wazi tu sidhani kama anaongelea nasihani kama ana ubavu wa kuigomea youtube kwa sababu platforms ambazo inaingizia wasanii hela i think hapa alikuwa anaongelea anaongeleampl kwa sababu kumekuwepo na shida kidogo kwenye i think kwenye the way they operate kuna shida kidogo an watu uh, wengi uh, ambao uh, wanauza uh, mziki kule hawajapata gali wao kwa mizi kadhaa and i think anaongelea upande huo kwa sababu if you are talking about the biggest song ambazo zimetoka mwaka huu ambazo zina nambas kubwa mahaba ya bwana bwana alikiba lakini pia singa again, ya kwake na moja ya o kwa hiyo mtu anavoona zile stream, alafu hakuna ambacho kimepatikana then kuna issues lakini pia twende dig mbele kwamba maybe tungepata kusikia labda story ya distributor wake labda a ambazo they have to be labda ndio kutoka being, being upa, upande huo kurudi kwake then he has to explain kwa sababu muda ambao kwenye ile story yake aliandika ya, neno wahindi huiwahindi wahindi ni our distributors the distributors wana, wana panya, wana panya na wanafanya wanafanya naye kazi so there is a lot to ili kujua nini alikuwa namaanisha hatuwezi kuelekea kwenye point kwenyepointmoja kusannaona na mwheshimiwa naibu waziri anakuwa kwenye kila kitu siku yani. hizikwa sababu si ni mwanao yani mwanawao kwa hiyo wanajua kwamba wanaweza wakamtag na serikali inaitwa na kila kitu so letsop kwamba vitu vitakuwa uh, iembati uh, nilisikia au niliambiwa na mtu kwamba uh, wana mahusiano mazuri sana nas ambayo umemtaja uh, you know, waliuawanafanya ai aoa am ama vitu vinaenda uh, nhet na kwasababu tunaona jinsi ambavyohiyo inaunazautosha san i nyingipaka sanyingine ziakeaoheaaao And uh, selling ad spaces, so this is actually what is happening. So, Murakiing, we come out two new tracks that harmonize. Like likely like two weeks a single again, and we tuli to me remix. in hot track. Uh, ingeweza, uh, kuwa ngoma kubwa zaidi inapata remix yake, lakini, so likely like two weeks and a half and four days to come Uh, sijajua kama it is sitting well with, with you kwenye upande wako kwamba maybe the timin uh, tumeshachelewa sana lakini rugha atakuwepo kwenye, kwenye hiyo x na inaonekana kwamba video uh, imeshakuwa shot uh, inigeria in so lets talk about that hizi to new songs aamoize na the third one ambayo itakuja uh, attim hatujui at, sana lakini overall Um, hiyo maneno ya harmonize kama ana artist well, uh, one thing wasanii wetu hawaachi kunishangaza ni sijui uh, maybe for lack of better experience kwenye kwenye music business ni namna ambavyo wao wanafanya wanafanya zao uh, hapo unasema kwamba harmonize jana ametangaza kwamba ataachia ngoma tatu alafu tarehe kumi na nane anaachia ngoma ya nne this whole situation dosnt sit right with me kwa sababu we are, we are on a business of killing very good songs i remember the other time tulidiscuss kuhusu snl again ilikuwa imeanza kupick pace vizuri tu kila mtu akajua ehee sasa huyu bwana anaishi hapa anaishi na hapa an its goin to be uh, agrt entouprise uh, many akaachia zanzibar zanzibar ikaja na bruce melody i think ikaruka ikaruka ikaruka imetua au hata haijatua vizuri ameachia ngoma zingire mbili withoi sasa changamoto ya vitu kama hivi ndio vinafanya wasanii wetu wanakuwa na na repetitive nale nadhani wakati tume nimesikiza uleimbo wa nilisema kabisa kwamba changamoto kubwa ambayo mimi naipata kwa bwanaamni na uh, he keeps the same things over and over again Uh, one miht aju kwamba ana anao tofauti ana bit tofauti tofauti labda na watu wengine lakini this repetitive culture itafika sehemu itachosha an it wnt do him any good u uh, uh, weha ni kuachwa na mpenzi wake wa zamani au ni kuachwa na lebo yake ya zamani i think ishitm sasa nadhani kwenye kwenyeepisod mojawapo nilishawahi kusema High time, sasa fu- to move on. tunajua uh, alishatuambia mara nyingi aliachwa na mpenzi wake and even gave us few fire kwenye ile albamu yake ya alafu akaja akatupa tena kwenye kwenye lbam yingine hii alikuja kutoa kuhusu mambo ya yeye nana na hayo ni mambo ambayo yamemkuta ho hatuna kipimo cha maumivu hatuwezi kusema tutawok milin shoes aliyoyapitia lakini i think thereis plenty of room for him to make new endeavors maana sasa wanasema unaweza ukakimbia ukajikuta umepapita mpaka kwenu tati where hiin he lakini about the tarehe kumi na <laughs> nane i don't think if its a bad idea because com down ya rema ilivyotoka ili baada ya hapo rema akafanya calmdown na selenagomez and it is said to be one of the most strme songs right now kwa afrika inasemekana sina uhakika kama niko sahihi mtanirekebisha lakini inasemekana one of the most moststme african song right now ni Calm Down remix ya rema na selenagomez kwa well, hiyo ye yeah, lets wait and see asante sana mking for that uh, and yeah camdown is actually a veeigbig track na tunaona arema hapoi wala haboi so lets hope kwamba uh, tutakuwa na fyuchae nzuri lakini pia kitu ambacho umekisema kwamba we are in the business of killing otherwise some very beautiful songs and that is ery true um, kuna namna ambayo mtu ukikaa chini ukasema kwamba usikilize You nyimbo know, ambazo zimetoka januari february march april may juni kuna some very beautiful songs like they grow well with timekuna you know, nyimbo za nandi nyimbo kali sana so, yani zina maybe two thre months after na hapo katikati unakutonagap labda za nyimbo nne tena nyingine ambazo inabidu zisikilize so itbecames really um, an issue na nadhani ni isu ambayo maybe we will find id about it ili tuwezekweza kudon vizuri in y ambazo a tuambao imetokeaum anatoaalamu yake yakwanza nyimbo kmiasi ambayo tulisema kwamba nyimbo, uh, nyimbo uh, anaauaao Several other people na, nathani, reactions ni tofauti nilikuwa hoaaai iiaaaoao o a o timnaa imeongea aaatoaoi msamui aai msa mkali sana uh, akipata mazingira ambayo yanasadifu uwezo wake um, an i tii um, do think kwamba he can do mmuch more better uh, maybe outside ofinsmusic na wea i don't know but i think uh, somehow uh, king's music haijaweza kumtendea haki sana kwa usanii wake kwa jinsi ambavyo yuko active kwenye kitu ambacho anakifanya but that is beside the point project imetoka nyimbo kumi nasita nyimbo nzuri Uh, kuna nyimbo ambazo mimi binafsi yangu nimezipenda sana na ningependa tu nizitaj uh, imependa sananyimbo ya uh, ambayoameshirikishamefanwa uh, nayoa a ambacho tommy y amekifanya amejaribu kux bongo flavo kidogo na soa nay ametengeneza moja ambayo iko is a very beautiful track. Kunakiture, What is Love? What is Love is an absolutely banger of a track. Ina kufanya stop stockdown. Una listen, una realize kumba Tommy Flavor is actually this beast of an artist. And he is very melodic, Pia very, very melodic tunes. They get to your heart and everything is really like very, very good ukimskiliza Tommy Flavor. Uh think ba I think ni itaci c zuri sana onzuri sanayantiaohti itisy i tac na tra nyingine ambayo amemshirikisha mwaautuuumesaalewaliokuanaimbaithi un am wmeea uh that also speaks a lot about, you know, your tightness about you konaya upamuja na wasani yu So, inga waje kuna some songs unaziskia, you feel kama they are dated, kidogo zime grow, zilikwa for a very long time. But, overall, I think it's time wasani ambao wana potential kubwa kama kinatomi flavor. Let them come out and then let them fly, you know, let them prosper. Akuna haja ya kuendulia kuwa weka ndani for two, three freaking years. And, you know, Giving out songs, singles, and whatever, and not even like a single EP because I think Kotomi, if like an EP, of five songs, six songs. He's singing to hurt his brand because I know he's a very very good writer. I know he's a very very good recording artist. He has been recording uh, several times, and I know that he has been recording. Like, I think the frequency Iyeye very like and I think skitisha kuona and a potential because there are some people they have to make decisions and then those are the people to take the decisions then you know mtuana kuana lag behind. But overall it's a nice project, here to the throne. Um, could attract some so you listen to them multiple times and you know very, very proper. It just needs a little bit of push and it needs to be out there for people to really like recognize and see come oh this is actually a new breed of Bongo Flavor artists that are going to be taking over the airwaves. So that is just me and um my take on uh hair uh, to the throne. Uh Trill Albi then Murro King and maybe Gigi Kamu Meski up here to the throne and then we can close with what we've listened to this particular week. Trill uh wasanii wenye potential ni, ni, ni, ni, ni muhimu wapewe nafasi zaidi ya kuskilizwa lakini pia toa kazi kwa sababu kama na tumegusia mada ya wasanii wa changa ambao wanatafuta nafasi wasanii ambaye hajayapata hiyo kwelikweli inabidi aaminishe uh, wananchi kwamba okay can do it na mtu kama tommy pia ni sehemu ya aa watu kwa hiyo naamini Hi project licha ya kwamba imekaa ndani almost miaka miwili na nyimbo iikua zinatoka zile zilivyokuwa zinatoka to meet, eh, kidogo ni mshangao kwamba watu wanapenda hivi kazi hata podua aliyefanya ilibidi afanye mixing upya ili walau kidogo iendane na wakati huu na ni kweli kuna sio kila nyimbo inaweza kusurvive kuendana na muda wahusika uh, sababu nyimbo an kama kidogo kidogomimi naamini binafsi nyimbo kama kidogo ingetoka labda elfu mbili na ishirini ingeweza kufanya vizuri zaidi kuliko ambavyo mtu and again nadhani kuna mziki mzuri ambao unadondoka kwenye mazikio ambayo yamezibwa kwa sababu nimeona watu wakipenda nyimbo kama nfom ambayo imetoka mwaka jana mwezi wa kumi na moja in na alikuwa amemshirikisha ia i alikuwa ndo kwanza iko lakini reception yake sasahivi <laughs> na tofauti nikagundua kwamba pia kwamba labda watu wajapata walikuwa hawajapata hiyo nafasi ya kusikiliza kipindi kile imetoka lakini personally <laughs> pia nimefurahi kwamba amemaliza project na mimi ninapenda nyimbo mbili hiyo sababu i think walijipata kwenye kutengeneza kizuri zaidi lakini <laughs> pia <laughs> niombee na kwa namna kipekee kwa kwa sababu licha ya ratiba zake ngumu aliweza kutafuta muda na kumsaidia kijana ku ambazo bila kusainiwa kiukweli sasa hivi mwheshimiwa sio mtu wa kusema mwanangu tukauwe mwanangu leo lazima kidogo upate ratiba zake na uko kwahiopa amefanya zuri hiyo yeah, ndio teki yangu i unamwona wapi mkuu i i think I think he two big songs coming out probably mwezi huu au mwezi unaokuja sokwa sababu i the kum kum Kuma, Kuma, Kuma, Kuma said last episode kamahlicha ya kuwa kwamba wananchi wanacotaka ni mziki lakini yeye kama msanii alikuwa anakamilisha zake eh, za kimkataba hiyo ana ana jukumu la kuendelea mbele sasa fya ili ambazo nabidi afanye na kuaminisha watu kwamba na kuongezea hoja, hoja msingi ate eh, kama msanii alitakakwa sababu hiyo dkio ambayo ufanya lakini kwa sababu ya kukua na kukua ex kama msanii nabidi pia aguse vitu vingine semec exactly kwamba ya mapiano au nini lakini asio na mziki tofauti tofautitofauti ambao labda anaweza kujipata na kuona akifanyaa zaidi kwa hiyo let's hope for the best kama anavyosema labda y mwezi wa kumi na mbili tunaweza kukamwona atomi wa tofautiasababu as speak mwaka huu ana nyimbo moja kubwa yani tukiongelea nyimbo kubwa bongo i think nakuja ni kati ya nyimbo hizo very true uh, kubai Uh, nimesikiliza nimesikiliza na na, na bado ninaendelea kusikiliza lakini sofa kuna nyimbo mbili tatu ambazo nimezipenda ikianza uh, na wimbo wa nimependa nimependa sana nimespenda sana the huileta ninimependa sanathesoge uh, nadhanitu kitu ingine ya kushauri next time i think bson rathe thasong with e old songs nadhani hili ni swala tuliliongelea the, the otheun right. uh, lakini pia mru umesikia kwamba kuna <laughs> new songs that are coi na lbam haijamaliza hata mwezi you know, the same, same thing ambacho umetoka kuki onoutthein uh, ambacho kinaenda kutokea tena you know? again hatuelewi jinsi ambavyo wasanii wetu wanataka kurelis nyimbo it's, um, and i inachanganya kiukweli somtimesi tin maybe we you know? ndscan tofolosome few things ili msanii pia apate room, kazi pia ipate aweze kuiongelea kaziwatu you know, wasikie kwamba nini ambacho kinaendelea Cause if I do a promo, you know, it is 16 songs. I'm about to do me fanika. I'm going to put me a energies. I'm going to put me a effort. What I'm going to put me a umdawa. I'm going to sing. I'm going to put me a tenkene. I'm going to put me you're like, okay, I want to go. I want to move to something else. So I think we also have to realize, Komba. You know, these works. I'm about to they have value. You know, they need to be treated as such, or at least so I think. Um, zipewe. zipewe least huo muda kidogo kama watu wasikie watu waweze ku, kusikiliza you know, nini hac kilikuwa kinaendelea katika era hii halafu tuweze kumv uh, wihtins jiji kama ulisikiliza kuhusiana na um, uh, tomy flavo uh, najua ijumaa ulikuwa na vitu vingi vya kusikiliza thee uh, gold kis daniel lakini uh, i hope kwamba tomy flavo pia alikuwa kwenye list yako nimsikiliza bwana bishanga imi namuita bishanga i have to declare bishangamimi ni shabiki mzuri sana wa wasanii hawa wadogo wadogo wana vitu fulani hivyo wanaimba sense than, okay? sana ukiachana na hawa ma, ma before i comment on labda nitoe t my sio um, kila msanii anaweza ku stand out alone peke yake unaelewa sisi kama watoto wa kiume tunapokuwa tunaishi kwenye nyumba za baba zetu there times we we feel like we have that aik o lakini unakuta baba anakuambia tulia kwanza tulia kwanza akiwa na baadaye yeye mwenyewe anaweza akakufukuza ili ukapambane sasa nadhani ahanido ameonesha mwanamziki anatakiwa nanjaa kiasi gani how na yasigani, of how talented you are. Ya, na sio kila msanii ambaye yuko chini ya anaweza kufanya hivyo tumemwona hivyotumemwona tumeona si na kuna kipindi tuliwai kuzungumza kwamba hata zuchu mwenyewe akisema akae mwenyewe anaweza sitoboe sio kila mtu anaweza kufanya so Um, natamani sana kumwona tommy tm akifanya kazi zaidi na akitoa kazi zaidi lakini i dont smi namuona ni kijana mmoja mpole sana ambaye akisimama peke yake huku nje na investment nainayotaka ili aweze kutoa kazi shida speaking of, uh, to the throne nimesikiza hiyo bm kama mara nne na kiukweli mimi nyimbo nilizozipenda ni mbili nyimbo aliloimba na masauti ka maoso masau masauti fn na ngoma aliloimba na mwanaf um, kwa sababu fhas his way with word na kuna namna ameimba kuna utulivu mle ndani pamoja na hayo I, um, i think it's a very good album i almost iaos kwamba yes es probaly kupata kupataalbm ambayo ina ngoma lakini kama alivyosema alivyosemat kwamba kuna obligations zingine inabidi tu utoe kazi mambo yaende uh, nadhani pia bado ni mapema sana kutoa kazi nyingine lakini watu lazima wale probably ameshakula hela ya yalb anaategemei kupata kitu kingine zaidi kutokana na hiyo kazi asante sana jiji mulokozi uh, na tuko kidogo nje ya muda bata uh, kuna vitu vichache ambavyo ataka tuviseme before tujafunga kwa siku ya leo Um, ameatimba remix ambayo uh, wozu amefanya na nab uh, inakujau uh, amet kwamba kutakuwa na remix ya hiyo nyimbo nyimbo ambayoa uh, moja kali sana ya kwene hiyo yimbo ya, ya nayo inatoka tarehe mwezi km8 mwezi wa nanewhatha Uh, sofa lakiniwknd uh, hii mi nimeenjoy sana sanaasana sana, uh, kumsikiliza deule gold uh, pamoja na hisalbumtekla eeaer uh, ame, amefanya kitu kizuri sana kwenye hii album ambacho mimi nimekipenda um, ameweza kutuonyesha bethe ofo alikuwa anatengeneza nyimbo mojamoja tumemwona amefanya kazi na watu wakubwa sana kwenye mziki amefanya kazi nafae williams fanykazina iroges amefanya kazi naabyrinth amefanya kazi na hjamaa naitblac ambaye ni msanii mkubwa sana like an- ana rai e fast in the nierianmsiee amefanya kazi na watu ambao uh, wanaendelea kuipa tst albam yake au tst yaenle gold inaendelea kujitengeneza inakuwa eery prope na, na asmuch as we an sa amba heis notaaid not hnoa but definitely adhe gold is one of those artists for me ambayo nawaangalia sana and i pay a very very huge attention for him kwa sababu he has very very very sweet music na his music has a way of living and staying with you for a very long time lakini heis also uh, to me at least a model for jinsi ambavyo unaweza ukafanya kazi na team i don't think really people know Who is behind the scenes working withaecolegold an putting allthese concepts together lakini there is definitely ateam behind him na sasahivi amekuwa sined na def jam uh, which is atuly a eery big a very huge thing for him uh, ability ya kufanya kazi na watu kama kina faelwilliams uh, inatokea mara moja kwa wasanii wachache sana amekaa na farel wamezungumza he said things ambazo farel amemwambia na how Uh, importa ndivyo vitu vilikuwa kwake so kuna kitu cha ja kujifunza kutoka kwa mtu kama thecunle gold amekuwa konsistenti pia na, na, na, na jinsi ambavyo anatoa albam zake Um, it is really commendable uh, kuna pia nyimbo nyingine ambayo ilitoka ya barnaboy uh, weare not talking about ahrobits lakini uh, big seen na pia uh, barnaboy anakuja na albamu mpya pia um, so this is going to be lik back tobacbac to back, back, -to -back uh, releases and heis continuing to do a ver very wonderful job kitu kingine ambacho tunajifunza kutoka kwa barnaboyuatlist ambacho mimi nakiona jinsi ambavyo anatua hevily sasahivi kwo ana, anafanya kazi ya kupeform stiat the same time anafanya kazi ya kurecod music si athesametime anaweza kupatatste uh, you know, ya vitu vipya kwa sababu eve the sound ambao sasahivi anaenda kuifanyia kazi is sli den wanasema inawezekana sana anaelekea kwenye upande wa rap uh, zaidi kuliko alivyokuwa anafanyaso really doing some amazing things over there and uh, as always ni mtu ambaye tunamzingatia sana tunamwangalia na show zake sasahivi zimeamia kwa ni show za viwanja wiskid amefanya show totenampale more than 80000 people it's crazy it's beautiful to look at and i think kuna vitu ambavyo pia tunajifunza tunajifunzasoiou ambaye ana kitu cha kusema ambacho amekisikiliza this w ambacho beoekabisamoja kwa mojaambahonataka ku nacho ambacho umesikiza wimbo wa king kaka unaitwa besti yangu kwa mtu yoyote ambaye ana ana mahaba mazuri na washikaji zake na mshauri asikilize besti yangu wimbo wa king kaka one of the greatest digital Uh, mimi wiki hii nadhani ndio nilipata nafasi nzuri ya kusikiliza album ya yana magic t sababu ilivyotoka kidogo ningaa uh, ilikuwa lakini sikupata nafasi ya kusikiliza so this week nafikiri itangia iliyopita ya yani, all the the weekend from friday saturday sunday do nilipata nafasi ya kukaa na kusikiliza vizuri ndam I, I still yani, ba, ba, episode hii imeniongezea vitu ambavyo wanaenda kuvisikiliza for this coming week kwa sababu kuna vitu vingi nyimbo nyingi zilikuwa zinasemwa ambazo zilikuwa zimenipita pembeni kwa namna moja au nyingine sasa at least i have something to refer t wakati nikiwa taendelea na shughuli nyingine najua nini nitakuwa napitia ukisikiliza right, ukisikilizanadhani uh, iko kwenye phone call lakini pene kushukuru sana kwa kukaa nasi uh, kwa muda wote ambao tumekuepa hapa uh, hiki i kiongaseheu ambayo tuautana kila wiki s jumansa mbamo mbalimbalimyonahuna aoasa ndeea uuska aana wakuendelea kujiunga nasi wiki hadi wkiaana uh, pamoja na digital, na tulikuapapana uwna mkua well. um, na mwansasu pamoja na wewe msikilizaji wetu tunaamini kabisa kwamba utakuwa pamoja nasi na wiki ijayo na wiki ambazo ya zinakujamaisha uh, yatakaozidiaaki mpaka wakati mwingine endelea kusikiliza bongov tuambie ni nini ambacho unataka kukisikia zaidi kutoka katika kijwenongwa na sisi tutakifanyia kazi na namna uh, yakuwezampaka um, wakati mwingine Aa, ni baibai kutoka kwetu asante kwa kuwa nasi siku ya leo