You'd imagine kwamba mtu anaweza akatengeneza kinyago cha namna ile <laughs> lakini ametengeneza na anategemea watu watanunua na kutokana na, na, na majalia ya mwenyezi mungu watu huwa wananunua kwa hiyo ataim pia wa kazi naye godless ya mziki anaotengeneza ni wa quality kiasi gani au umekizi vigezo kiasi gani lakini as as long as ana yake na kuna watu ambao wanakubaliana na kile anachokifanya tumewache aishi kuna wale ambao tayari standard kwamba mziki wake huwa ni mzuri kiasi hiki kwa hiyomimi so sina standard ambayo nimemsetia yeye hiki ichofanyika amefanya sina shida naye kwa kweli basi nimekuelewa mkuu umetumia njia ndefu sana lakini ila nimekuelewa kwa mbali habari yako mkuu salama mkuu habari ya uzima salama mkuu tuko hapa mkuu ia episodi ya arobaini mkuu manake wiki ya arobaini yn yani kisemad arobaini inakuwa rahisi sema wiki ya arobaini kwao tuseme kwamba wiki arobaini sisi tuna content, yani kila wiki tuna show up tunawiki okay, hamsin eh, na eh, mbili kakaya eh, wiki. Wiki, za wiki kumi na mbili tufikishe mwaka yeah. jiji unakatikaema hiyo ni zaidi ya asilimia themanini ya mwaka mzima nam mm. kuna mtu alisema kwamba tuna maisha marefu kuliko baadhi ya watangazaji kwenye redio zao yes, lakini ndo baisha. so Uh, tuanzie mwanzo tunapoanzia kila siku alafu tutaendelea kwasabau leo nwenye epd a arbain ya, ya keonabii uh, habari ma ahoot baho lakini leo nipo na wewe pia ambavyo unaweza ukajiunga nasi live unaweza ukaaja kwenye tj yetu ukazungumza nasi kwa sababu leo tuna kijiwe huru leo tunazungumza chochote na vyovyote lakini hivio vinahusiana na bongoflavo unataka kumzungumzia mtangazaji unataka kumzungumzia mwanamziki unataka kuzungumzia i ambao uielewi unataka kumzungumzia mmojawapo wa host wetu karibu sana leo ni kijiwe huru Huru kuzungumza unachotaka hapa hapa hapa tuko hapa, tutaendelea kuwa hapa kwa takriban lisali moja mpaka lisali moja kiko amoaausu uh, tunataalo tukusikie wewe una nini chakusema na tuko hapa kukusikiliza kama unataka kupiga spana basi uepiga spana vizuri tu Uh, kijiwenongwa ni sehemu salama kabisa yawee kupiga spana lakini uh, piga spana kuhusiana na bongov wiki ya arobaini unajisikiajewiki arobaini eh, kitu kikubwa sana Shout out to all the hara wa kijiwenongwa tume uh, A minute wiki arobaini ukijumlisha na zile wiki za mapumziko it's, it's, it's almost a year na wiki kadhaa tulienda mapumziko hapo ya christmas na mwaka mpya it's almost a year since we started this and yeah lets keep, lets keep itslmosta uh, sin keep talking about this music thisna maana maneno ndiyo hii maneno flani idiali bana mimi amna mtu anaweza nitishia kitu yani mimi I am my own man mimi ndio huyu huyu hamna mtu anaweza niangia kitu yoyote bana nakubali nakubali nakubali mlokozi wen ulianza kutusikiliza kwenye kijuenongwa mkuu episodi ya ngapi kama unakumbuka uh, nadhani ilikuwa ya pili kama sio ya tatu All All right. I know is wakati, mna, wakati mnaanza niliingia nikatoka sio kwa sababu sikupenda mchokuwa mnakifanya lakini like, kuna kazi nilikuwa ninaifanya i tink nimeanza kuwa uh, um, o the thiei kama siyo ya nne tin iwaotheth kwa hilo tunashukuru um, sana mkuu ni vitu ambavyo kusikiliza kusikilizak Uh, nahani kuna vitu sijasikia hapo katikati uh, nini fred asiaoaafre aihe nana beka huyo ni mtu wetu wa kwanza sana kabisa tangu tunaanza nimejaribu kumpa mi lakini hajapokea mi yetu lakini lakininambay uh, amekuwa nasi tangu tunaanza na mwana wanangosha hapa jamani karibuni sana leo tunakijuehuru kabisa tunapiga kelele kuhusiana na kila kitu kuhusiana na bongo flavo kuhusiana na anything you talk about basi karibu kwenye kijihuru um, nani nanmr nani, nani. umemsikiliza yami nilipata problems nana nilipatanituka kwenyefe au pona mnakama sielewijariu ongei mara ya mwisho nadhani ni bwana j alikuwa ameitwa seme wataendelea umeshapewa nyumba hapo wataendelea digital unanisikia nakusikia namsikia nyumbao ueivaawataendelamimi nakusikianamsikiae Right, labda so, uh, uh, ni jecha tnahaijchaamezimamara moja atarudi baadaye soawasikiliza wakuu ulikua umeulizwa tuo kwenye au ujajibuya kitugani wakuu dunia na mengi sahii oh, natuzingua eh, umepewaiuongee umekaa kimya ulikuwa unapiga kimoja likua unafanyaj Ah, ameusamee m ni ta mbali kidogo ila anawasikiliza ulisema kwamba umeanza kutusikiliza tangu episode ya tatu what is the most memorable episode so far ambayo tumefanya kwenye kijuenongo ambao uliipenda sana when you you go back always listen to that particular episode a very tricky question kwa sababu to be honest mimi huwa ninaliva moment ya episode kwa upya wake lakini tu uh, kwa sababu umeniuziza sasa hivi nadhani <laughs> nadhani episode tulilofanya siya muda mrefu niloe kuhusiana nab na a na, mapiano uh, guy huyo ambaye yuko chini ya vunja bei nadhani Uh, mani ozu, ozu, chino man. well, I think huwa uh, nikikumbuka yale mazungumzo huwa anacheka sana kwa sababui i think i shared my mind y nilizungumza my mind and and i put it it out there and it was intriguing kwa sababu wote ile episode na assume so nadhani ukiniuliza kwa fast nitakwambia hiyo japo najua zipo nyingine zaidi zaidiaieini unaitwaga e mara C, Mike d sotimes karibu sana mkurugenzi asante mkuu mwanakijenongo mwana ambaye wanasema kwamba unasafiri boda kwa boda bodayani mpaka unasahau kusikiliza releases ambazo zimetoka nyingine ambazo bado ziko mtaani kwa kweli hihiyo tua tunasema tunasema ni kashfa na ipuuzwe <laughs> na kwamba kijiwenongwa anaifanya ni kitu gani kingine ambacho kilikufanya ukawa unasikiliza kijiwenongwa mkuu <laughs> mbona tumemtumia jecha kama ni, ni nani tunarudi kwenye ile ile kauli ya trill jecha kama unit yatumefaakama yeah, <laughs> nyendo kazi yake kuku, kuku, kuku, um, i think Mark, uh, tuli sasa mimi na, na, napoteza kidogo kumbukumbu -kumbu. kuna, kuna, kuna kipindi nafikiri kulikuwa kuna space kama hii sidhani kama ilikuwa inatokijiwenongwa buisomtac na in, wo uh, i thin kama sijakosea nadhani kulikuwa kuna space ambayo ilikuwa na, inafanyika nafikiri mara na moja baada ya wiki mbili hiyo na, space mbano, zungumze, space ilikuwa ni nyingine lakini tangu tumeanza tu mbilija t tumekuwa tunaifanya ui u um, Aa, nini wanasema aja na space alafu tukaacha alafu tukaja tukaanza kufanya kufanyahii tulivyoanza na hii tulianza moja kwa okay. moja yeah. nilianza kusikiliza nilianza kusikiliza kijiwenongwa aostumekupoteza hapo katikati pote alipokua unaongea mpaka mwishoni kkaano maiskiasaptuaupatnasema ambazo tulifanya za kijuenongwa nilipenda ilikuwa ni moja ambayo hizo pia likuwepo sidhani kama ma ulikuwepo wala sikumbuki kama tri, tri, alikuwepo pia lakini tulifanya na, na hizo business. na ojaokipenda ni jamaa alifunguka sana yani it was, it was very open. na um, yani alieleza ali zaidi ya vile ambavyo no, tuliuliza na kulikuwa review i think alitoa yes, ali, review ya, ya albamu yake pia na nyimbo ambazo alikuwa I think that was one of the best nyimbombazib lakini pia one of the best moments ni bwana t alivyomwambia jecha kwamba anaongea na kila mtu labda pengine anaongea na mama amwieleze jambo fulani ambalo linamsumbua t na watanzania wengine that was the best moment pia kama nikikumbuka pamoja na konfeshen ya jjii kuhusiana na inspiration yake kutoka kwa bilinasi kwasababu aliteke tan ambayo kabisa eotang kwamba ee inspirahon yake ameipata kwa bilinasi kwa mambo hayo aliyoyasema nazani yee mwenyewe amekiri kwambaiwe ambazo ali <laughs> na kama aliyatoa moyoni kwa kweli itabidi nimtafute pembeni anielezee vizuri ni hayo asante asa sana i kwa watu ambao wa wanajiunga nasi sasahivi karibuni sana Aa, hiki ni kijiwe nongwa sehemu ambayo tunazungumza kuhusiana nabongoa kila esiu na ambayo tunacho kijiwe huu kije huru leo tunataka kuzungumza kila kitu tunataakuzungumza nawewe s i ambacho uh, unataka tukizungumze zaidi kwenye kijiwe uh, aud you know, ambazo umezipenda kutoka kwenye kijiwe nongwa hapahapa hapa kwenye kijenongwa tunafanya hivi kila kidogo tukusikilize wikiaasatumesafanyakwaisaweeksbau maraotna mono tunakua tunazungumza lakini ni kitu gani ambacho umekipenda kweye kienongwambachokskiakwasabau uh, wiki kwa wiki tunakuona unakuja kutusikiliza lakini inawezekanaikawa pia ni mara yako kwa ya kwanza uh, lakini karibu tunataka tukusikie na wewe tunataka kusikia uh, temidayo tutaka, tutaka, tunaweza vipi tukaingiza maokoto kupitia um, uh, kijuenongwa na spaces, lakini pia uh, ni jinsi gani ambavyo nadhani um, kijuenongwa kinaweza kuwa ni an part uh, kwenye muziki wa bongoavo karibuni sana karibuni wote kama, kama, kama unataka kwenye, kwenye mazungumzo haya maztayapata uh, baadaye katika ayetu ya kijiwenongwa kamatt uh, kwenye zote kijiwenongwa utaziona apo zetu na tuko hapo muda wote mlokozi um, leo nilikuwa namsikiliza au weekend hii um, spend aspend listening to yami na, na since last week um, friday nadhani nikawa nimemwambia trill kwamba i think weae undeestimating nandi uh, kwa jinsi ambavyo alimpata yami kwa sababu ni msanii mzuri sana actually mzuri sana sana sana sana i don't know if you've spent time listening to yami na um, what do you think about her because i think she is actually a very great atist jiji uh, ukweli naomba leo niwe kama niwe digital incarnation mimi kwa kweli simfahamu yami leo nivyosikia ni nani i don't know that now that now anothat mentioned him h sababu simjui tabidi nitafute mda nimsikilize i can say ni kwamba idie kidogo kwenye swali ni kwamba this mespend eh, time kumsikiliza malisa I think, uh, she's a new artist vlistn to, to na kama ambavyo nimekuwa nikisema mimi ninatoa sikio sana kwa wasanii ambao wana hawana skio kubwa kutoka kwa upande wa mashabiki lakini pia probably their e ni, ni mdogo. I think wanakuwa na kitu kikubwa zaidi ambacho offer. and uh, from their their articulation wanakiof the inakuwa ni kitu ambacho ni ver kachi your question, I think ill have to spend nimsikilize yami kwenye ratiba zangu lakini sijamsikiliza na wala simjui nimekuja kumsikia tu leo you have to catch up very very fast i um, i think you'll, you'll, I mean, like you'll the voice uh, ukimsikia uh, ni msanii ambaye yuko chini ya nandi african princess record kipindi kile nandi anazindua yeye alikuwa msanii wa kwanza Uh, kumsaintuliongelea uh, wakati tunazungumza kuhusiana na nandi pamoja na african princess record label uh, na kwamba itakuwa around female itakuwapeke yake na naoosijui jina lake bwanainaani alitoka na ep ep alitoka na Yeah, yeah. uh, niisikiliza sana anangoma yeah, ana, i think ni huyo dada unamsikiliza kumbe umb anangoaitaanimesikiliza kazi zake lakini baada ya kuwa nimesikiliza okay sasa changamoto ambayo niliipata ni kwamba baada ya kuwa ametoa ip yake nilio, i just found it very average then kwenye zile wanaita nini um, ilivyoanza kwenye the kwenyei very kachi nikasikilizasikiliza nadhani um, nitasikiliza tena lakini nadhani kwa namna ambavyo um, mike a ameizungumzia nadhani nitasikiliza tena kazi zake na hii mpya ya sasa hivi then tutakuja kuzungumza mroking kwani awe umsikilizi huyo dada <coughs> lakini dadalakini ianilimsikiliza wakati ameanza uh, wakati yule review lakini ni siwe muongo sikuendelea kumsikiliza a sunaelewa <coughs> tena bwana mimi miziki yangu mi naelewa bwana wewe h ni maisha na ni biashara yako ndio maana tuko na wee hapa lakini yeah. lakini just uh, uh, mulokozi kwenye uh, uh, uh, uh, mulo kiikwenye hatuelewi miziki <coughs> <coughs> yako bwana mbona anatutisha mzigo wako amtaelewa tu ni sala la muda nika nasema kwamba um, nani uh, mulokozi ulivyokuwa unasema kuhusiana na yami i think with time uh, wakati anakuwa introduced it is definitely unaona kabisa kwamba Uh, ni kompetito wa zuchu kwenye uandishi uh, kwenye usanii kwenye kila kitu kuna namna ambavyo youd expect kwamba angeweza kwenda wcb au any big record label kwa kipindi kile kwa sababu alikuwa me, alienda viral na i guess ni mtu ambaye labda tu labda angeweza kuwa haoni kujua kwamba um, she is that talented so the advantage ambayo i think nandi has kwa um, mtu kama yami first shi very young still very ve very, very young na um, her talents really um, inapokuja kwenye uandishi i think zina stretch kwenye everyone including zuchu herself nadhani mtu ambaye labda wanaweza wakakaa sehemu moja wakaandika nyimbo pamoja maybe anaweza akawa nandi lakini even zuchu na yami in my opinion ukiachana tu na kwama longevity of kwamba zuchu amekuwa kwenye kiwandamaybe for the past to thre years na yam ameingia mwakajana mwishoni that to me will be the only difference na itake ya oal to be fa superio tozhl shei eryi fome aoa kama nitakuwa nimekukatisha wakati unazungumza umenifanya nikafikiria haraka sana kwenye timu yetu uh, pendwa Ma- manchester united kuliwahi kuwa na mchezaji alikuwa anaitwa andre uh, if it's not anaitwaonaa hey, na kijana mmoja alikuwa anaitwa macheda awa vijana bwana waliwahi ku kusemekana kwamba wanapata nyayo za Ryan probably ni vitu ambavyo vilisema mapema sana na m, two nata awakujulikana walipokuwa last time latimejajazi alikuwa anacheza nadhani ni but, you know, something Spain. na probably po so sasahivi hana think kwa namna ambavyo unamwelezea yami yes anaweza akawa ni msanii mzuri lakini nadhani hizi sifo unazompa ni mapema sana ndugu yangu mapema sana ana nyimbo sita tu kuna watu ana nyimbo thelathini na tisa juuzilikwa anakwambia ukiangalia ana nyimbo thelathini na tisa lakini alinganishi na mtu yoyote hapa tanzania ambaye anaonekana potential i think yes it's okay to your opinion on the fact kwamba yam ni msanii mzuri ana uandishi mzuri ic ioi kilinganisha na zuchu ambaye amezungukwa na magwiji wa uandishi lakini nadhani unabidi umpe muda ni mapema sana kusema hayo unayoyasema au kibunda kimetembea wa african princes na uh, what exactly you're saying and um, I'll just put my comments right there kwamba I think and I know kwamba she's a very good artist honestly speaking. Na um, I think with time she's just going to get better and better. Hopefully um, things will work out on her favor kwa sababu una mambo mengi. Na you know evil, but kwa kweli ammi nna maoni hapo kuna kitu brother karibu bwana kuna kitu amekizungumza, brother... yes, amekizungumza kwamba yami ana ya nyimbo chache hauwezi kumkompea na msanii mwingine kwa sababu wengine wana nyimbo nyingi unaweza ukawa na nyimbo chache na ukawa mkubwa kuliko mwenye nyimbo nyingi siku zote kitu kuna kitu kinaitwa quality kinaitwali nanti ko kuna hivyo vitu viwili kwa sababu ukiangalia diamond ana nyimbo nyingi kuliko rema lakini tukienda kwenye global stage rema ni mkubwa mno kwa sasa hivi kuliko diamond so hivi vitu vinatokea tu uwezo wa mtu hauwezi kulinganishwa kwa idadi ya nyimbo lakini kwa, kwa yami kwa upande wangu nimemsikiliza tangu mwanzoni ni, ni msanii mzuri sana ila inabidi aendelee sana kujitafuta ajipate mwenyewe kwa sababu hivi nikimsikia yami pia zuchu ule ambaye alikuwa ajipatee kuimba si taarabu zile za mwanzoni mii maoni yangu ni, ni hayo point uh, labda tuta tutajaribu kumrudishia uh, a ili aweze kutuelezea kwa sababu mimi hoja yangu ilikuwa imebased kwenye ubora na sio uwezo naamini kwa sasa hivi mtu yeyote anaweza kuwa na uwezo wa kuimba lakini sio kila mtu anaweza kuwa na ubora unaotakiwa kuwa msanii mzuri labda tumrudishie hey, a atuambie yeye anadhani yam ni msanii mwenye uwezo au ni msanii bora <laughs> sasa moo hapo unataka kunletea matatizoi uh, um, nimemwelewate anachokisema uh, na it's very valid na pia nimekuelewa unachokisema nadhani kitu ambacho wewe umekisema kwa uzuri sana ambacho uh, pia i agree with it ni kwamba tuupe muda nafasi yake Kamba yes inawezekana kabisa ni msanii mzuri lakini inawezekana kwamba kipindi ambacho tumetumia au kipimo ambacho tunatumia kumpimanacho kinaweza kisiwe sahihi sana kwa sababu um, bado hajaprove beyon aou or even beyond to or th boes of wo kwamba shitatmi ti kitu ambacho kinanifanya niseme nachokisema again bila ku bila, ku, bila kuondoa kitu ambacho wewe pia umekisema kuhusiana na yeye ni uandishi wake uh, jinsi anavyoandika na jinsi ambavyo ya sauti yake appearance yake yani ana, ana vitu vingi kama msanii ambavyo like waik okay, a kwa proper, proper sababu unaangalia qualities za uh, msanii wa kike ambaye And ku move na na audience? Because, for example, if we look at a person like um, uh, Tukimwangali, um, who is this? Abi Chams. Tukimwangali Abi Chams. Tukimwangali Zuchu. Tukawangali yami, Nandi. To know that to come place in a different group. kidogo. Like when we look at these three, Nikama kama koko kwenye. Of course, minus Zuchu then. Ambayo tare ame shakuni zaidi za hawa hao we li compared. ila ukiangalia the way ambavyo wana apea kwenye sce ni kama wanaapea tod demography ambayo ni moja kwa hiyo wanazungumza na watu wa rika fulani kwa lugha ambayo um, wale watu wanaielewa sm hawa wote watatu wanazungumza na watu wanwatu wa inamoja wanaweza wakawaelewa sana kuliko watu wa aina nyingine so i thin strength yake iko hapo na pia bado ana, ana muda wakuweza kuendelea kufanya vitu vingi kabla um, hajapoteza you know, taste uh, kwa mashabiki na vitu kama hivo so those again a just my pla plain thoughts about her um, vocals nadhani kitu ambacho nakiangalia sana her vocal range is veevery strong unaweza ukamwangalia kwenye some videos ambazo anafanya kwenye tiktok her voice is just very powerful nadhani kitu ambacho tem amekisema kwamba anaimba uh, kama ambavo alikuwa anaimba zuchu kwenye baibuda it is ni i ambayo pia amekua nayo kwasabauaaaaaoeisabau so, kwa na kwa na, na uh, kwa kwa shis not going to be the only artist ambaye anaimba baibuda kwahiyo atakuwa na mtu ambaye ni yami na yami ana a far stronger voice than zuchu if we put it ata kwahiyo yami anaweza akapanda kwenye jukwaa akapefom vizuri tu kuliko zuchu plainly because she has that natural voca to herself she dosnt really need a lot to be worked on on studio but she has that capability so i think there is a big possibility kwamba mimi namwona kama um, atakuwa ni msanii mzuri na mkubwa If everything else remains constant, na, a kapata team a baya inaize kai utilize na kutumia different uh, strategies to make sure komba she you know she blows up. So that includes making more work, uh, writing, uh, no disturbances. You know, like a baya kabisa kadiu komba na na work na namtuai na gani. And then everything else, I think, will be different. Like, he kuna kuna kuna kunamse ni katikati. Yani I would definitely uh, vouch for her. taarifa any hey, um, za kusadikika ni kwamba okay, i know tume, tume a lot of time kwenye hili uh, ningetamani sana kumwona uh, aya akitoa ment zake kwenye hili kwa sababu taarifa tulizonazo ni kwamba it was almost that itwa uh, yam wcb lakini ni vile tu alikuwa na nandi sina uhakika t lakini ni taarifa za kusadikika so uin that probal yule aliyetaka kumpeleka kule atakuwa alikiona kile ambacho nandi alikiwaya akakikimdilia na akakichukua so i thin we caosomthi we can have this uh, uh, onl an wat fortime tuambie nani ambaye yuko sahihi uh, kwamba The we see, au lada likuso kwa mtu ambaye anajiunga nasi karibu sana karibu sana hiki ni kijuenongwa sehemu ambayo tunazungumza kuhusananabungo kila siku ya jumanne saa mbili kamili usiku mpaka sa tatu kamili usiku na zetu zote kuhusiana na muziki ziko hapa kwenye pei yetu ya twitter tunapost kila tunapokuwa na uh, live livson zetu so unaweza ukatufolo kama ujatufolo uh, ukatusikiliza kwenye sehemu ambayo unasikiliza podcast yako uh, as yetu inaitwa kijenongwa utazipata epsod zetu hapo tunaongelea mambo ambayo anatokia kwenye bongo Flavor wiki baada ya wkibaaaukaribu so, sanaa um, um, jiji una anythin ambacho iwant to say Uh, i don't know nadhani like i wakati tunaanza kuzungumza nilisema I've spent a, very, nimesk, spend a lot of days ndani ya wiki hii nikimsikiliza mwanadada anaitwa marisa marisha kwanza nilikuwa sijui ametokea wapi kuna siku nilikuwa tu nina- nimepita mall nikakuta kuna nyimbo yake inaitwa inach ilivutiwa sana na namna ambavyo anaimba an nikafanya kutafuta kujua ni nani na ana nini and, uh, and, uh, and uh, i was so impressed ninisijui kama unamfahamu but i would really wish to know if vipi una nini Musikiki brother uskiki ah, hivi nasikika ndiyo yeah. nilikuwa nasema nime kwa siku kadhaa ndani ya wiki hii nimemsikiliza mwanadada anaitwa marisha tv kama kuna lolote mnalolifahamu kuhusu huyu mwanadada kwa sababu nadhani kwa namna ambavyo anaimba nimejikuta nikijaribu kumtofautisha na namna na fina in terms of vocal cords na naona kama wanafanana sana tofauti tu ni articulation mariha Marisa... siwah hu dada ah, okay au nimemfananisha najaribu kupitia aniangalie kuna wimbo mmoja nafahamu dada anaitwa maritsa ngoja niangalie kama ndo wenyewe halafu ah, nitasema kama ndio huyu eh, wimbo unaito, kuna, kuna, kuna wimbo unaitwa simama dada mmoja hivi ana wimbo unaitwa simama kama umeuona Marisa tv tshea kama ndo huyo marisa yes, yes, that's the name yamh yeah, na, na mimi namfahamu kama nilishamwona mm, kwenye ni na nadhani ni mtu ambaye yuko affiliated na kama sio mbaraka mwishee ni ni marijani rajab ni, ni mjukuu sina uhakika kama ni mbaraka mwshee au au marijani lakini ni mjukuu wa miongoni mwasimama oh, uh, alifanya interview clouds i think nilisikiliza wimbo huo mmoja paa sasa sijawai kusikia tena wimbo mwingine so ani nitabidi nirudi nika- nikapitepite tena huko yes, ni nadhani ukiingia sijui kama unatumia boomplay lakini nimeingia boomplay nimeona na nyimbo kama nane kama sio kumi na mbilia uh, na anajitaidi nyimbo zake zina hasa watu wazima kidogo <laughs> Mike, do you do you have to say about this na that, na na muona it... ma... natamani na ma... na sana kut... thrill, sababu naamini hiki ili ni ne eneo lake la kujidai na huwa hapepesi uh, macho wala amung'unyi maneno namuona pia yuko ana nyimbo kadhaa kadhaa muona spotify hapa yeah. nyimbo zipo kadhaahnyimbo nimesikia nime, nime, nime kuna mtu anamsema anamsema mdogo wetu ni mdogo wetu anaitwa yam ebwana ndugu zangu yam kiboko jamani kwa sababu ukisema ukisema mambo ya kuandikiwa hata huyu anayefanya vizuri iko surrounded na waandishi wengi tu kwa hiyo in terms of singing, kwa miaka ishirini alionayo yule bidada i think kama mwenyezi mungu anampa nguvu ya kuwa ana watu sahihi siku zote za karia yake atakuwa mtoto fulani hatari sana ndo maana hata kama ninaweza kuwa ina mashaka kidogo na bichanzo lakini yeye pia unampa ile unampa ile sifa yake ya kuweza ku, kuimba anajua pia kuimba i think yami is to nyimbo ambazo hazijatoka ambazo mimi binafsi nimepata kusikiliza you na kile ambacho uko nacho na bahati nzuri na baibuda na mziki wa waindi huyo waindi waindi anaweza kuimba zile nyimbo za akina ukina nni nane wanaoigizaigiza wale anaweza kuimba kwanzia sekunde ya sufuri mpaka dakika ya pili au ya tatu nyimbo lth ya nyimbo koo kiukweli ana kipaji na tom thin unaweza ukaisikiliza hiyo kitu zile kazi ambazo amezitoa na kuna mtu hapo amesema bado anajitafita ni kweli naamini kwamba akijipata atatimbisha sana sisi vijananotaka kutuambia ni kwamba say umepewa tiketi mbili moja ya girl na nyingine ya yami utaenda kwenye sho ya show ni siku moja kwa kwa sasa as sasa hivi nitaenda kwa yami kwa sababu ananipa vitu vingi kwa wakati mmoja in terms of uimbaji <coughs> na I, i can prove this baadaye akianza kutoa hizo kazi ambazo sababu huku ametupa upande wa baibuda anaimba muziki fulani hivi ya yaani yalaha fulani ya pwani pwani huko kuna muda akibadilika akatuimbia akatu, akatu kiingereza kuna watu watatafutana hp labda tu ni vile ni ninachoweza kusema labda kipo yake labda ndogo abi amemzidi mbali kwenye upande huo ajachangamka bado hata kwenye visuals anazozitoa ana ule utoto ama udogo ambao mimi naona kuna watu kwenye game wanampa pressure ya kumtaka awe tofauti lakini she has a room to grow na anaweza kuwa bora zaidi kwa sababu ukimuona tu hata ukiongea naye nayonana kabisa huyu bado mdogo and it's something ambayo mimi naamini tukiweka pressure juu yake ndo kama nimesikia nime unatolea mfano wa wachezaji unaanza kumwambia mtoto wa mia kumi na nane ye kama atapoteana dakika so we have to give skuri ya kukua na kuwa bora ana kitu cha ziada hata ukiniambia leo sasa hivi upande wa kuimba even way more better uliko kama ndoiunga sasa hivi hii ni kijiwe nongwa na ni episodi arobaini leo nimekuwa nikimnyang'anya kos nikimnyang'anyaa na kijiwe huru ama kijiwe nongwa ya arobaini ni sehemu ambayo inazungumzia mziki hasa bongo flevo leo ni niepisod arobaini na tumeamua kufanya tofauti kidogo um, tunazungumza sotha na ina add value kwenye mziki wa sasa tuna share so kwa yule ambaye yuko chini ambaye amepewa mi siogope kusema just bring it up say something that you feel usisasomeha value kwenye mziki wetu na sisi kama mashabiki tuna fulahi ya kuzungumzia mziki tuko na um, king muokina amona maliafale digital temda pamoja na Uh, natamani tuzungumzie akina yami ambao ni wajinsia jinsia ya ki, ya, ya, jinsia yetu sisi maana tunazungumzia pia equality ningetamani kusikia kama tuna do we have that yami person ambaye ni jinsia ya kiume na nashukuru mungu kwamba leo tumezungumzia watu ambao kidogo ndo wanaanza kujitafuta tafuta kwa hiyo probably tunaweza tukawa tuna artists ambao wanakuja kwa nguvu Uh, kama wiki mbili ilizopita tuetumemwona um, uh, akitoa album na naamini kwa upande huo kuna vijana wengi sana ambao wanajaribu wana, wana kutusua kutengeneza majina yao na kujiweka kwenye sehemu ambazo zinastahili zina, zina, zina kuwa on my myba mimi kama mimi naomba nikili tu kwamba ni ambani, mtu ambaye ninamkubali sana sana natamani sana nisikie akitoa ngoma na akitengeneza mazingira ya kuonyesha yeye ni bora sijui kama kuna wengine ambao analiona hilo na natamani sana kusikia maoni kwenye hilo mik hey, we unalipi katika hilo mimi mkuu kwa kweli siku hizi na usudu sana sana sana, sana kusikiliza uh, vijana wa umri wetu sisi uh, sio wazee uh, kuna siku nilimwambia akaniambia unavyosema wazee unamaanisha kina nani lakini kiukweli naona kabisa kwamba mziki mwingi sana uo kwa watu kama kinawatu uh, kama kiawatu uh, kama iaametupa Platform. kazi nzuri sana ao beyon amefanya kazi naambayo pia ni kati ya watu ambao nilikuwa iliuanawafuatilia sanawaskiliza unasikiliza kabisaunasikia ladha tofauti kwenye mziki so platform dyplsi uh, ni kati ya watu ambao wa mimi binafsi yangu napenda sana kuwasikiliza ingawaje nitaambiwa kwamba sijamtaja kusa katika hiyo list knomba nimuongeze kusa kwa niaba ya wazee wangu lakini mziki mwingi kwakweli uko huku chini na unaona kabisa kwamba vijana kama hawa wakiweza kupewa ai um, na kupata ile push unasikia vitu vya ajabu sana kwa mfano kama wozu wozu ni msanii mzuri sana msani mzuri mzuri sana na um, anajua kutengeneza nyimbo ambazo nisongs na kitu kingine kizuri ni kwamba anabadilika the way ambavyo anaweza kubadilika kwenye game na huwezi kufikia kwamba oh, his bein ve withhis voice kwahiyo mtu kama wozu pia ni mtu ambaye anafanya vitu vya ajabu sana umesikia kwenye vavayo umesikia uh, ameatimba ni songs ambazo zinatime zina na, they became very very big songs na you can only imagine kama kwa mfano angeweza kupata enough push y you no know, to write songs to release songs angekuwa um, katika status gani so definitely uh, mimi most of the time now i spend also my time listening touno you know, young and upcoming artist kwa sababu wanakupa kitu ambacho ni new something different than the mainstream guys uh, huo unafurahi sana unaposikia kwamba kusa ametajwa kwenye kundi la upcoming ku... <laughs> <laughs> na wabi, na ya... upcoming natamani ku na the value in giving them a... lanatamamimi <laughs> <laughs> nafurahi kwamba mik huwa anatafuta namna tu kumtaja kusa hata kama tunaongelea wasanii wa miaka ya sabini atakuja tu na relativity bana marejani rajabu alipua anaimba kama kusa usimfanyia hivyo mkuu kuna kijana mmoja limemsikia juzi anaitwa is it phobie phobie? Phobie. ni ni msanii yupo tanzania msanii fulani mwandishi mzuri pia sina uhakika so, kama ana ngoma zaidi yai yeah, tru sababu nimejaribu kngaria asijaziona les kama nilikuwa na angaliaheunaelewa nyimbo zangulizwa mo mknadhani um, changamoto pia kwamba kumekuwa na ile trend ya wale waliokuwa waandishi wa wasanii wakubwa kutaka sasa nao wawe wasanii na sio kuishia tu kwenye kuandika je hili ndilo linalowafanya linalofanya kama tril kuniuliza swali kwamba labda nimemfahamu leo ambaye amekuwa akiandika kwa ajili ya wasanii wengine au mimi sizani kama ni mtu sahihi sana kuweza kujua um, uh, inside information kiasi hicho lakini kuna uwezekano mkubwa kwamba hicho ni kitu ambacho pia kinawachochea nao wa, waweze kufanya mziki kwa mfano tumemwonah alikuwadan akatoka uh, kuwada alitoa kazi yake za, za mapiano kipindi fulani an then uh, sasahivi ewants to wowithso now ndadha wanaona kwamba it is possible for them to do it Now, worse enough or better than that they they are not really being recognized or getting credited na wa kubo whenever they write their songs So kwamba wanaweza waka break out kivile so come on naaoamua kuchukua those chances na the artists i don't think it is it is it is nani in uh, in our theory. sana more than more than anything it is giving them advantages into, into, into, into giving us some um, amazin artis kwa hiyo nadhani ni kitu kizuri sana kama ndo kinatokea kwa mtindo huo na you wuld expect kwamba watu ambao ni songwriters watakuja kuwa wasanii pia uh, nadhani ni to weeks ago au uh, one week uh, nikuwa nasikiliza ishu husiana na songwriti camps so kinachotokea ni kwamba watu wanachukuliwa uh, wanapelekwa kwa tanzania kwa mfono, watu wanapelekwa zanzibar kinakuwa vijana nyimbo mbalimbali wanazitengenezea skeletons na kila kitu alafu zile na wakubwa wa so, wow, wanatumia zile samples, songs, na kila kitu kikiwa kimeshakuwa tayari alafu zikipelekwa kwao sasa kutakuwa na some few changes wanafanya na nini so wale madogo wanaokaa kule wanaandika ataes what, what, really what they want ni kwamba they want to havei like that song credit kwenye maybe project kama ya beonce whateve and then wanaitumia iile wao kkubalika kubwoule kulunch their own careers kwa sababu some of them are veery good artist wanaweza wakatengeneza mbe to thee songs mybe nanawa wameshatengeneza kila kitu from beat melodies na words so walikuwa wanafanya haraka sana kuna a link out share uh, ya hiyo uh, kitu ambayo wa wanaiongelea kuhusiana na uh, songwriting cam so there's a big possibility kwamba hicho kitu kinatokea kwa, kwa sababu uh, most of the time songwriters are not really recognised like that so it is a risk worth taking na it pays uh, in, in many ways jiji kama unaongea unaongea kwenye mute or something bwana jiji umri wake unasonga <laughs> umri wake unasonga bwana jiji ji namwana kaka mkubwa hapa aidan charlie hapaha um, aidan karibu sana uh, unaweza ukaja ukatusalimia tu bwana hata mara moja mojaatutakueka uh, uh, kwenye kikango, but uh, we are just trying to have Uh, a healthy discussion about bongo flavour uh, and everything. So uh, wewe kama mtu uko jikoni, uh we come on to a bayuko ji koni ya what is actually happening or what you think about it uh to kindeleyaku chokahapo. Um trill nrional kuana back and forth with kihi bana ku skiliza nyimbo uh Ya damon platinums na chidi bands uh kasema the strategy feels wrong to you. utakua hakuna wao nyimbo ikitoka Can you expound on that ikitokaingawaja uliandikathredi ndefu sana mkuu so, my, -my point was based kwamba unajua sasa hivi uh, muziki umeisha kuwa kama ile bidhaa ambayo ina- kwa haraka kwamba watu wanaosikiliza ni rahisi ku, ku baada eda kwenyebaadaya kuskilizamoja kwa sababu kuna ile kwamba ili nimemaliza nataka kwenda kwenye jambo ya utamu wake tunatamani kuendelea kula o kile ambacho tumekigusa kidogo tunaachana nacho ni, ni nyimbo chache ambazo sahivi sokoni zina na hili nyimbo kwelikweli lazima iw imewagusa watu au ina ubora mkubwa sasa kwa sababu ya hizi factors unapo unapofanya kut nyimbo manaake unawapa watu kitu kidogo kwenye kwenye kwenye hani, like eyekama keki unampa kipande kidogo na all wasanii wengi wamekuwa wakiti nyimbo zatu like wakiwa na uh, bahatimbaya ni kwamba unavo inaweza ikawa ni faida mara nyingi ni faida kwa sababu imekuwepo mfano duniani anaitwa the king of uh, kuna shimalda anaitwa the king of snippets. aka alikuwa mnoma sana kwenye upande huo aiti jambo inaweza kustik kwa watu hata miezi miwili na wanakuwa anticipate kusikiliza so the, the asa ambayo niliona ilikuwa ilikuwanatatizo kwanza na, napongeza i think the chorus ile kazi ni kali sana sababu inaongelea maisha yetu ya kawaida And I think kwamba am na anaweza ku na ushabiki wa kawaida kwake ni faida We all love CD, na tunapendaju so, yangu ni kwamba theop sasa bahatimbaya ni kwamba same same song nilikuwa naangalia leo youtube kuna watu wameichukua zile vocals wametoa tu ile picha wameziweka a wameandika audio ishaa ishazurura sana sasa ikawa najiuliza sali takapokuja kutokausu so sikiiza tmbao afa iamba ikija na ambazo ni kai mbaya sasa hivi wananchi wengi hawafikirii labda si watu wengi awafikirii kuangalia asababu nikitu nachoangalia mara moja mara mbili wakaachana nacho labda kwa sababu ya content ambayo imeimbwa mistari ambayo amechana inaweza kurudi na wananchi siku ikitoka tumeshajua ikaiskabisakwmba u kitokaumesaef o sioni kitu ambacho kitakuwa kinamnufaisha labda tuseme itatokea kwamba iwe ni nyimbo kubwa aende kufanya shows na, and that's the only main main maisou uh, fcom kwa wasanii wetu tanzania au lets t kwamba ita itafanya vizuri which i don't expect wasababu hi imwe kutumika a naa na damondashie kumpaba chi na, na, na, kumpa, uh, na oraskari ile nyimbo mimi binafsi naipenda lakini haikufanya vile ambavyo watu walitegemea kwa hiyo labda wanasema ijaribu jambo so pili kupata matokeo was my point maa piliaeaaakma itatupa atkiie amoja na then watu wasubiri nini kitatokea nadhani imemnufaisha aliyefanya hiyo kuliko uhusika mlengomkuuapyake lakini inajaribu kulitazama hili business perspective hasa unapokuwa unamzungumzia um, all wl hivi kwenye mziki sisi tumekuwa ni watu ambao tunatafuta attention na attention ndo inakupa pesa sasa kwa sababu alivyokwenda mwanza kwenye wasafi festival diamond mm. amekuja na, da, na, na, na probably inaweza ikatengeneza the other wow factor kwamba sehemu nyingine atakayokwenda atakuwa na msanii gani kwa wale ambao wanakuwa na ile curiosity ya kutaka kujua so kama alivyosema nakubaliana naye kwamba hii inaweza ikawa ni faida kwa diamond mwenyewe kwa sababu ya kile alichokifanya however the other part hiki alichokifanya proba kikija na video kinaweza kikatengeneza kile ambacho tunatamani tukiona kumrudisha kwenye nafasi ambayo anatakiwa awepo like moving forward with music apate apate kile ambacho kwasababu tunaamini kama anavyosema yeye ni kwamba um, kizungumzia i mziki wakete uh, ilivyotoka taki kuamini kwa kwamba ni kitu cha kwanza kufanya asababu wasanii wakubwa ambao wanaamwai e, kufanya hi waa inakuwa performed. siku ambayo walikuwa wanafanya sho uh, kuna kwenye approach lakini nadhani lengo lilikuwa ni zuri kuwapa watu kitu kizuri lakini katika upya wake ukiwa bado kwenye maganda probably walitakiwa walinize, iwe wa iwet the push it. iwe kwenye mainstream ikiwa fi naisibaki kwenye maganda wakati tayari watu wanajua kuna kitu kama h kwa sababu bado kuna video wamesema watafanya bado audio yenyewe haijatoka japo kwa kilo alichokifanya tayari watu wanajua ki allriht uh, bosi alisema lakini kwamba nyimbo italia sana wasafi yani alisistiza sana kwamba itapigwa sanaaa sana, sana, sana so letsp kwambathatiswha uh, nyimbo italia lakini ni nyimbo kali uh, chini bado ajaone, ajaonekana kwamba anapoteza kwenye, kwenye jinsi ambavyo anaruka na mashairi yake uh, he alwasdeives na he hasdeiveed kwenye thapartiula song Um, kitu kingine ambacho nadhani ulikiongelea this week ambacho kilikuwa very interesting uh, kabla sijasahau sana umeongelea kuhusiana na strategy ambayo david ametumia kwenye avilable um, na hii ilikuwa ni kwenye uh, jinsi ambavyo multiple multiple tracks uh, I mean ame, ame, ame, ame multiple versions ya nyimbo moja including version Uh, up version, version. Na, na two remixes, kama sijakosea uh, amefanya uh, nanaammojaamefanyaiieamefaa um, kayo nyimbo moja ina e kama tanoauaasd asedi dowsong nanahani one of these days msanii mmoja wa bongo flavor atatakiwa kuchukua nyimbo alafu ataispeed up kidogo kwa jamplo and then we might see a very very huge difference uh the numbers so na nikakuoona leo kwa unaiongelea hiyo strategy so let's break it down kidogo what exactly uh David amefanya um what did you take away from that kwa again nimeona tena tenathredi ndefu ndefu uh, wakati una- unajaribu hiyo strategy my, my point is nadhani kwa sababu sisi ni watu ambao kidogo tuko kwenye muziki take lessons a hapo umerudi mkuu ulikuwa umepotea kidogokinasema kitu kimoja ambacho nimevutiwa na albamu ya mchizi ame kwanza lakini we take lessons kwa watu ambao wanafanya vitu kwa ukubwa kidogo mfano tulikubaliana kwenyepisod yetu ulivokua na yake ametoka kwamba albamu yake ina ina nyimbo ambazo zina zina ile nguvu ya kuwa singles sana zaidi hata kuliko kuwa kwenye hiyo mtiririko walb japo ilikuwa ni hoja yako lakini ina make, ina make sense sana wao nikawa najiuliza kwanza mimi hofuyangu liuani kwanini wameamua kuchagua kuwa kama lead, lead single, wakati kuna nyimbo ambazo ukisikiliza unaona kabisa hizi from ambaz kiskilizanaona ksnana k ile ambayo amemshirikisha msani wake kuna nyimbo kama feel, kuna nyimbo kama ile ya dijakijo pia na, na, na, na moni nguma kali ambazo unasema kwamba hii ingeanza hiingekuwa noma sana lakini yuno know, kila timu ina mipango yake wanasema hivyo kwa hiyo wameanza na ile nyimbo yenyewe wameanza kuipush wametoa video baada ya siku moja baada ya siku masa arobani na nane akatoa it ambayo ina kapela ina instrumento ina version ina version ina ina nadhani anahani naskili alafu baada kama ya wiki pia akatoa live version aliofanya na vevo kwanza kuna vitu vile ambavyo nika pia kwenye hizi audio streaming services ambazo nyingi nyingi, nyingi ni bure kama boomplay nikaona boomplay ameziweka ame yani ile ambayo amefanya na vevo iko o maana ni kwamba uh, ili uweze ku lazima uwe uumelipia uko kama kama mtu ambaye anasikiliza mziki kwa kulipia sio free uh, free lakini pia ameenda ameenda kwenye kuna kuna moja nafikiri ilikuwa ni ameena kunamoja uh, york akaperform nyimbo moja the whole focus ilikuwa kwenye nyimbo moja ambayo ni single nyuzi ilitokea kitu kimoja promoideo ya kwanza ya feel, ambayo ni nyimbo ya pili kwenye kwenye promotion strategy alishahidi kwamba nyimbo am, naanza nyimbo amba nyimboanyibongine kama ndani ya nusu saa ikashushwa alafu ikatangazwa kwamba wanatoa na mejeleza. and again ilichofurahia mejeleza the same same day nyimbo imetoka walikuwa na event the stadium wameplay nyimbo kwa hiyo unaona kabisa kwamba kuna namna ambayo watu wana project moja lakini wako kupsh nyimbo moja ambayo wanasema hii h kwanza hii ndo zinaanza nayoinakuonyesha so, kwamba watu wanatafuta namna ya ku uh, kwa sababu unapotoa nyimbo moja lafu unaiongezea makorokoro kibao up version sijuihii yote katika namna ya kuongeza numbers sababu hizo hizo content zitaenda spotify zitaenda uh, zitaenda lakini zita kwenye audio streaming amazon music apple kwenyewataeka o unapokuja numbers some numbers unaona lakini wanachokifanya pia ni kuongeza nguvu ili nyimbo ifike kule ambako wanakuta wana, wana, wana sisi tanzania nadhani tuna utaratibu wa kushare uh, zile three pieces na nadhani madi sana sana hatuwapi uh, nafasi ma- mashabiki okay tunayako katabia lakini sio kitu ambacho ni common niamen labda akimaliza upande wa b akamaliza kwao nadhani kuna kitu fulani cha kujifunza ambacho david anakifanya na timu yake and unaona kabisa kwamba from, from what I see, yuko kwenye mbio ya kus- na alisema juzi kwamba haoni akitoa version mpaka aikamue albam yote yani kwamba kama kuna nyimbo ambayo inaweza kuwa single n e iwen kwelikweli mpaka zote zitakapoisha unaona kabisa kwamba anarudi kwenye strategy aliotumia jamialad at ali kumi na saba kwenye nyimbo kumi na saba nahania yake ya kama kitu cha kujifunza okay those guys budgets wana nguvu wana resources za kutosha kufanya vitu vyao lakini we can learn something kutoka kwao pressure ya mashabiki ni kubwa ne mmeous na jambo fulani wao upande wa pili kwa focus ile ile nguvu ambayo mnakuwa so, sababu having apkeauoksaau kama nyimbo kumi na sita kuwa na mwaka mmoja wa kupus jambon amemaliza no hatua yake baada ya mwaka mmoja na na same same day anatangaza kwamba anakuja nyingine yamwaka ojamemalizaanatangaza waaae a lot una vitu vingi nilikuwa najaribu kuviangalia naona okay, this is something a ambayo sisi kwetu hatuzingati au atufan di asante sana nadhani ni somo refu sana kwa mtu ambaye anataka kupata breakdown nzima ya kitu ambacho amekizungumza unaweza uka mfoo uh, ukaangalia kwenye post zake haina muda mrefu sana hiyo uh, breakdown ambayo ameifanya kuhusiana na uh, kazi ya davido na kama unajiunga nasi karibu sana Uh, hiki ni kijiwenongo sehemu ambayo tunakutana kila wiki siku ya jumanne saa kamili usiku mpaka satatu kuzungumza kuhusiana nabongo na, uh, na vitu mbayo vinaendelea dani yake uh, tuko apa leo kwenye epsd yetu ya arobain uh, na hii inaitwa kijiwe huru sehemu ambayo pia wewe unaweza ukazungumza na sisi kuhusiana na mambo mbalimbali mbali. leo tunazungumza mambo kwenye uh, uh, atua o tumebaa kamana dakika kumi na tano hivi au vingine ishiinid uh, hujasikika sana mkuu um, nataka nikuulize kuhusiana na rub na jiinako kama umesikiliza amesema kwamba watu ambao wsio uh, kwamba ni mapiano ndo ina inakuja kuua bongo flevo lakini ni watu ambao wanatengeneza mapiano amapiano ambao walikuwa wanaimba bongo flevo ndo wanaua bongo fleva something like that alafu yeye akaenda kutoa nyimbo inaitwa konani yeye na rubi na jinako which is fu but not funny at the fu atthesametim <laughs> yeah funny but not lakini siku hizi nikiona mtu anasema tu kwamba mapiano inaua bongofvo anaacha hata kumsikiliza kwa nini bwana kusikiliza no i think, I think conversation ya uh, kipindi ambacho tunakuwa na a very conversation kuhusiana na uh, bongo flavor kuua mapiano ilikuwa ni i think the first wave ya, ya mapiano kwenye bongo flavor, around last year Paka kina ncha kali kia abekijnongwa uh, tukazungumza nakinataj lini aoooonahai kwenye theheyamapiano sio watu wengi sanaheawa sijaona sana za kwambamapiano like inakuja kua bongovo kama ambavyo zilikuwepo kwenye ni kama vile watu wa are used to it. Even now, uh, watu wakiwa wanatoa nyimbo za mapiano ambazo s zina nzuri you know, mbayo imesimama na t so, rub amerudi tena yuko na jinaco kuna, kuna nyumba inaitwa konani ni nyimbo nzuri uh, jinako inaonekana amejipata ame, ame, ame, ame, pia kwenye piano uh, very comfortable uh, deliver to the max. but uh, Ruby is back pianoanadhani well, uh, uh, waausei ni kwamba watu wanaosema kwamba mapiano kwa itaua bongofve au maneno ya aina hiyo labda ni wageni kwenye bongo fleve kijaribu kutazama the wave ya bongo fleve tangu imeanza mpaka leo imekuwa ni na kuna watu ambao wana aship kwenye kila ya yagenra ambayo inakuja wakati huo wanaacha and bongo fleve inaendelea kuwepo pale pale the time thet ambayoe bongofleve iu kama quite wakati wa pombe yangu wakati wa hakunaga lizokuwa itozililia sana and for a minute tukafikiri wasanii wa bongo wamezaliwa south africa alafu tukaja na uh, naabts kama word lakini tukaja na ile sound ya uh, kinigeria lakini here her kabla ya hapo ilikuwa yani it has always been like that and yaani ni kama tunasema bongo fleve ni kwa hiyo i think hiki ni kiupepo tu na kitaisha na maisha yataendelea ideally hata sasa hivi upepo wa mapiano upepo wa piano umepungua sana na wakati konde alitupa piano hapam so upepo tu unapita huu nimeusikiliza huu wimbo unfortunately sikuweza kurudia kwa sababu sikuupata kwenye platform yangu nausikiliza mziki lakini niliusikiliza wakati akiuprimia kwenye ya cloud its a very catchy song and its a very ach and i think kama ulivyosema jinako jinako amejitafuta naona hivi sahivi up everything about g niovibe kwa hiyo yea let's, uh, let's hope ruby is going to get what she has invested kwa sababu sofa wimbo uko youtube naona una fus vie ulikuwa released four days ago i don't know if kwa namba hivi ni nyingi au ni chache kwa msanii kama ruby uh, mtaalamu wetu wa mtaalamu wetu wa namba atatuambia kwamba kwa, kwa msanii wa kaliba ya ruby vi47youtbe kwa siku nne zilizopita ni nzuri au ni mbaya mglad uh, ruby back and i hope she stays that way kwa sababu most of the time wasanii wanaosema baba huwa hawaonekani tena rub majeshi mwenyewe anaitwa always been a, i think kwangu anaitwamimi kwangumimoga najisikia vibaya sana kwamba um, huwa hakai muda mrefu kama unavyosema anakuja anapita upepo unaondoka naye anaondoka anapita anapita upepo unaondoka naye anaondoka stay hy nandhnawa sh lifana na yani, nyimbo um, uh, inaitwa na k uh, ilikuwa na kali sana ile vido uh, lakini pia alitembea kwenye zoni tofauti sana uh, na zone yake lakini za ambaye sh She really killed that song. I remember liz to it several, several times on replay, and um, it's still one of my very favorite Ruby songs. Um, so yeah, uh, nataka ni muli Temi. termi, uh, termida yao ana ana list squeezy, ana ana content and boy in the list here yeah. uh, some top songs. Buzzos nataka wakasani lion alianza na diamond platinums, Afrika ya kuharmonize. Sasiu sevi kama fikia apa, lakini. temy karibu sana bwana naona unafanya a lot of amazing stuff when it comes to content on, on twitter twitterna uh, naona sahivi umeamua kabisa kuwa very very serious about it so tuwambia kuna nini kwenye mziki kwenye content ambazo ni music related so far uh, na how people are responding to it nashukuru Uh, yeah kweli ya kwelikwenye ntnt niko na bwana elon lazima tugawane hizi hela and nashukuru kwa support ambayo pia watu wa umu wananipatia ya lakini all in all ni kwamba we are trying tryin on our side kwa sababu nigerians kenyans wanafanya sana vizuri why not I? Wacha tu hantulibaowao kwenye upande wa mziki mimi na, na listi yangu ambayo huwa wanaiweka na ile listi ambayo huwa na anaiweka naangaliaga nyimbo ambazo me, I, feel, i feel like these are classics. hizi ni nyimbo ambazo itapita miaka na miaka lakini lakiniukirudi ukisikiliza you will feel, you will get the feeling kama ni ule wimbo ni wimbo unaoishi sio kamai nyimbo za inatoka leo kesho itaisha kama alivyosema kwamba ni bidhaa ambayo haraka ambayoharaka inapotea lakini kuna bidhaa ambayo ukisikiliza, ukisikiliza yeni, leo utamkumbuka yani kusahau vitu kama hivo uh, kwenye upande uh, wa kwenye wakwenyetumii nadhani tuna uwanja mpana mkubwa sana wa kufanya content Uh, especially kwenye mziki ukiingia kwenye tiktok asilimia kubwa ya ontent za muziki za tanzania ni za yaani au zaidi mtu anaigiza sauti ya mtu kuimba lakini ambayo mdayo amekaa anasikiliza mziki hivyo waf Uh, youtube and they have millions of views ukiachana na hivyo kuna watu ambao wanajaribu kufananisha sampling ya nyimbo wanatuambia nyimbo ya sasahivi iliyotoka ukirudisha miaka kumi iliyopita ziliwahi kutoka kuna trend ya muziki aina fulani hivi ya kinanda umuo nyimbo nyingi zilizotoka elfu mbili na kumi na mbili mpaka fu tuseme elfu mbili na kumi mpaka elfu mbilina t hapa nyingi zilikaribia kufanana bt zake so lakini sasa u jamaa anajaribu kuzichambua chambua, chambua uh, kuzionyesha namna gani zinafanana fulani za namna hiyo naona hatunazo tanzania tumebe kwenye udaku kufananisha stori za muziki na hivo nadhani pia ni sehemu mojawapo ambayo inafanya muziki wetu pia watu washindwa kuuelewa kwa mapana yake na hata ukimwambia mtu leo classic song anaweza asikuelewe maana yake umemwambia kitu gani ukimwambia classic song so g sootuna safari ndefu tuna uwanja mpana tuna watu kama kina trill, wana t nyingi trill naomba uandike vitu vingi kwa sababu akili yako ni kubwa usiache kuitumia, pia akili yako ni kubwa andika ah toa tu uko mask nikubwadikaatakulipa Uh, so so Ivo, um, there are bunch of to me, content to thetumii hii yenyewe ni nint kubwa sana lakini kwa ushauri wangu mimi sana nichokiona kwenye game ni hicho yeah. labda kama kuna swali lingine unaweza ukatupa classic zako tano kutoka kwa alikiba mkuu <laughs> nilisha zilisti. zile ni zile zile of course sina nyingine kwa hali unaweza ukatutarajia ili tuweke tu kwenye rekodi kabisa tujue kabisa kwambatemdaa alisemagahii alisemaga akafanya hii hii mpya okay. hii wakafanya hii ya fulani ya kwanza ambayo mimi naamini kwa ni classic song ni dushelele ukiusikiliza ule mziki unasikia kama kama fulani hivi ambalo ukirudi huku nalikuta libombo fleva humo ndani lakini mashairi aliyoyaandika mle ndani utayasikiliza upoteze niutayasikiliaoaaupotee ya ule muziki one of the best song to me from him wimbo uh, mwingine ni Karim. why Karim is the best song to me ni kwa sababu ya story line. Uh, kwa sababu ni story ya maisha ya kijana ya vijana asilimia pengine hata st wanaoishi jiji la Dar es salaam yaani ni maisha ya hivyo unakuta mtu anaamka asubuhi anaenda kwenye mishemishe lakini mchongo autokei inafika ijioni hana hata chakula lakini huna huku na na huku tunaishi kwa neno ma inshallah nini kitakachotokea kesho keshoni yani, hivyo so alijaribu kuongea maisha ambayo yapo na yataendelea kuwepo na yataishi milele na milele mpaka labda siku ambayo tutarudi kwa saa godi lakini karimu ukiachana na pia mziki wenyewe such a ulivyokuwag nice wimbo uh, wengine mapenzi yana dunia huhitaji akili ya, ya elon ms kujua kwamba huu wimbo ni bora hauhitaji akili ya yadr Dr. kujua huu wimbo ni bora this is one of the hell of the song to me mashairi ameima kitu ambacho hata mapenzi ya mwaka elfu mbili na mia moja the same thing alichokiandika uh, kitu nyimbo nyingine ni singoboi kwenye singoboi kuna story hapa ambayo mimi niliwahi kuisikia zamani sana pengine aidan au trill wanaweza wakanisaidia waka singobo ni moja wa wimbo bora sana uh, wa kutoka kwa alikiba na alimshirikisha alimshirikishaled Uh, inasemekana kwamba alikwepo kwenye list ya kuwa kwenye huu wimbo lakini alikatwa akawekwa jd hii ni story ambayo nilikuwa naisikiaga vijiweni sasa sijui ukweli wake kipindicho bado nilikuwa sijuani na mtu yoyote lakini sasa hivi kuna wadau hapa wanaweza kutwambia ukweli kuhusiana na ili jambo Albi una tusanue hapa kabla sijaendelea mkuu mkuu mimi sijui kitu yoyote mkuu naomba naomba naombaosa kwa kwa ndugu mwingine niipeleke kwa ndugu gani mtaji jina kwa kwa umri wangu nadhani bwana muruu ana, anafaa kujibu swali kwa sababu unaweza ukuta anaongea na alikiba na mimi sijuimanataka <laughs> <laughs> <laughs> nice nice apande uh, alafu nyie nimewatumia hosting invites kaamtaki kukubali kum, kum, nataka nimpandishe lakini hapande namba niendelee kipatikana mtu atatujibu uh, wimbo wingine ni aje usikiliza ule mziki hata kama una zinaisha aje ni one of the best song to me na ilitishia ilivuruga vuruga by that time nakumbuka nilikwepo kwenye media mdia times fm na tulikuwa tunatangaza the playlist na una tangazo heplylistna ilikuwa na rkuest nyingi iliua natangaza kipindi kimoja kinaitwa request uh, request show, kila jumamosi, times mosi mita fulani va jioni nilikuwa napata es nyingi sana za ule wimbo so it's a good song. Ah, wimbo wingine ila u makumuga sabdwt hadi leo unajuaga macmuga yupo yaani kuna mtu ambae ku... yupo anaitwa mmuga anaishi kuna muda una uda nijiulizaga kwanini movie huu wimbo so it's one of the best pengine hali akafikiria kuja kutufanyia show fulani hivi ya classic song afu ikagongwa live sehemu fulani naamini eh, wadau wengi ambao wana miaka thelathini na tano kuendelea they they will will come and they will pay because wao ndio wakubwa kwenye kwenyeo sasahivi kwenye soko alikiba akifanya hii ni pesa fulani nzuri sana tena limited edition akawekakingili ufaya hata laki kuendelea watalipa na watafre kabisa hata, hata, hata laki tano wao wanalipa kwa mziki fulani classic kama huu hi idia chukueni tu ndugu zangu naamini mnaweza mkaifanyia kazi ikatokea jambo wimbo uh, mwingine ni iderela sinderela unazungumza sana uh, umri wa alikiba kwenye mziki sinderela una miaka nadhani ishirini sasa inaweza ikawa inafika uh, since umeanza kutoka um, I mean, since umetoka mpaka leo hii uh, so this also is one of the best to me sinderela uh, ni miongoni mwa nyimbo ambazo zilimfanya pia ni fahamu kwamba kuna mkoa unaitwa kigoma dogo by that time uh, wimbo mwingine ni yes zilikuwa zilikuwa kwenye albamu moja kama sikosei wimbo mwingine ni hadithi kwenye ule wimbo nimependa mashairi nimependa na windi fulani mle ndani upo so it's a good song alimshirikisha jamaa mmoja nadhani anaitwa mimi kitu kama sikosei wa uingereza yule jamaa uh, yeah also good g wimbo uh, mwingine ni seduce me ulivotokaga ilikuwa kabisa baa kabisabulitia watu fulani kubwa sana ambayo naamini watu wengi nje ya hawafahamu hiyo stress ambayo ilipigwa kwenye kambi fulani hivipinzani lakini ilikuwa stress kubwa sana kutokana na uu wimbo wa wimbo wingine my hata ukienda kumuuliza difa kwa kipindi cha avidavcha a wasafi ni uh, huu ni wimbo wake bora pia hata yeye huu ni wimbo ambao uliteka sana vipindi vingi vya usiku ni wimbo ambao ukitoa kwa binti basi utafika moja kwa moja bila kuwa nakona kona, kona, kona. One of the best song uh, naharamia pia ni wimbo mzuri sana sana sana christian bella aliua sana mle ndani uh, wimbo mwingine ni uu ambao umetoka juzi ojuzijuzi uh, hapa hata uh, leo uh, ia amesema kwamba anadhani ni miongoni mwa nyumbo ambazo zimesikilizwa zaidi kwenye mtandao waa kwa tanzania uh, this year. Uh, mahaba mahmahaba sikiliza lyrics, sikiliza muziki liokuwa kipara ngoto mtu mbaya sana sijui nini ana miaka arobaini alicherewa kuzaliwa ila anaishi kwenye miaka arobaini au hamsini yogo alitisha sana pia hapa uh, wimbo mwingine ni far away. Farway also is one of the best otheo to me m yupo pia chidi kama sikosei ni wimbo mmoja mzuri sana sana sana uh, so hizo ndio, ndio classics kwangu zinaweza zikawa zipo, zipo nyingine na watu wanazifahamu anazipenda kama mwenyewe alivyoipenda wimbo wa, wa, wa, aloposti leo uh, kama sikusei uh, songs nikiziwekaga amna wimbo narukwa kwenye playlist yangu syangunatengeneza zangu kwenye spotify Zizaga, kwenye so ya, kuna kuna nyimbo nilikuwa natamani pia kama uwezekano baadhi za ya za tama pa ua uweekao ya pili kwenye taratbu nazkafanyiakaziweka uh, kama ambavyo leo hii nikitaka kusachi albam ya c b msanii ambaye nadhani msanii wa kwanza tanzania kwenda kimataifa alitoka uh, mwaka elumoth8 ni mzanzibari albamu yake nzima kwenye columbia kwenyemia ya india uh, ipo yote kwenye spotify na kwa wale ndugu zangu wasanii especially kwenye swala sampling kasikilizeni ile bm kuna sampling nyingi sana mlendani ile lbm ndo ilimtengeneza msanii mkubwa zaidi uh, kuwahi kutokea pia anaitokea zanzibar bikidude bila ile albam bikidude tusinge mfahamu kwa sababu songs amezisam kutoka kwenye ile ilebm amezirudia nyingine amerudia mwanzo mwisho uh, kwahiyo yeah, nyimbo nyingi za bikidude ni nyimbo nyingi za zabbs <laughs> so ipeni pia jicho hilo hizo uh, yeah, ndo za kwangu mi nashukuru kwa, kwa hayo ndugu host. Sanitary, Mdari. naam namasali so, maana kabla ya kusikia sindereva kuwa hujui kuna mkoa unaitwa kigoma nilikuwa sijui mdares salamu mdogo kijana niko kinondoni nilikuwa sijui imi ndugu yangu wala nsikudanganyiupita hiyo nilifikiri imekupita hiyo h ataki kuongelea sehemu ambayo ametajwa kwamba anaweza kuotiketi kwa ya la kitano kwenye shoo lakini hataki kabisa asemesehemu izungumze hya lakitano hizi <laughs> ni tuuma mimi ni mtoto wa mkulima tu hizi ni tuuma dhidi yangu mimi nategemea mimi nategemea nini inaitwa naitwaje complimentary kutoka kwa item hiisho <laughs> <laughs> tunaomba isiwe na complimentary hata moja mimi mwenyewe nitalipa kiingilio japo napewaga sana complimentary kwenye maeneo mengine ila hii yangu nitatopesayangunahaniumeonget kizuri na ni uthubutu tu msanii akiamua kufanya nadhani lajdalifanya alifanya alifanya shoo yake ambayo aliandaa na ilikuwa ina viingilio fulani hivi ambavyo mi Ni mwenyewe nilivyoona nikashangaa kwamba kama aliweza all that crowd na vile viingilio it's some... nadhani wasanii wakiwa tu wavuke kwenye comfort zone yao ya kufanya road shows na matamasha ya bure haya ya kampeni e, stack small sio lazima uwe na wasanii uwe na mashabiki elfu mbili unaweza ukatengeneza hata mashabiki zako hamsini kwenye event kwenye venu yako ndogo ambao wakiridhika wale wakawavuta wengine mia moja au wengine hamsini hivo msa tatizo la sanaa yetu hey, bwana tunashindana na namba ambazo ziko so unrealistic kiasi kwamba mtu anashindwa kujilipua nadhani jecha pia moja kati ya shoo bora zilizowahi kufanyika ambazo ziko kwa minajiri hiyo ulioizungumza nafikiri ni ile aliifanya mwana ambayo aliweka tarehe fulani bahatimbaya uh, tukampoteza albert mangwea akai akaja akaifanya baadaye ilikuwa ilikuwa ni ni show moja klassik, ilikuwa ni show moja hmoja sana y yani, kipindi kile nakumbuka ni mambo tu ya kwa upande wangu yalikuwa yanagoma lakini inafanyika in show ya mtindo ule kwa msanii mwingine that was one of the best shows ambazo ziwahi kutokea At that time alikuwa na na ngoma ile na madojo na domokaya kama, kama zamani then wakaenda wakaipiga live yaani yes. <coughs> nadhani ile ni ni namna ambayo kama kuna msanii mwingine anaweza akafanya kitu kama kile yaani hicho huyo amenipata kwa asilimia mia, mia. Yani, kaka digital unachotuelezea hapo kwamba maisha sasa imebadilika kwa hiyo hata leo ali akisema sasa inabidi tiketi ya chini hiye laki tano atukukosi hizo ni, ni tuuma na zipunguzo bwana ali akinihakikishia kwamba hiyo tiketi laki tano na akaamua kupiga ile nyimbo aliyoirudia ya bwana isa matona uh, kimasomaso kwa kweli mimi nitakuwa mtu wa kwanza m, kwenye ukumbi basi baimeneja amekusikia naomba digital kuna uh, alikiba amefanya kimasomaso nadhani kama kumbukumbu zangu zinanikumbusha zinani vizuri kulikuwa kuna kipindi ni one of the classic ambazo nadhani amezisema bwana tamidayo ilikuwa ni kipindi ana one of those classic lakini alifanya na moja ilikuwa ni ile nyimbo ya kimasomaso ambayo alirudia yaisamaona ya almost ni vilevile vile kama isamatona lakini ya kwake kidogo ina spidi nzuriekaa kwenye mitandaoaea kuitafuta lakizamani iokipata nafasi hsaaa riwn mzee wetusasa tumekaribia sio tumekaribia tumefika mwisho hapa sasa utafanyami itaenda kwa kila mtu atazungumza kwa dakika moja moja alafu itakapoishia itaishia kwa trill. Trill atatufungia sho yetu ya leo so tunaanza naftafaaafa wiki ya arobaini sasa uh, tumekuwepo kwenye hii maneno nawashukuru watu wote ambao kwa namna moja wamekuwa wakishirikiana na sisi kwa kusikiliza kwa kushare link kwa ku uh, chat, chat za, za podcast mfano kule anahitwa aji kule, kule mahali na kila mahali hakuna hata mtu mmoja katika dunia hii anayeweza kuusapoti mziki wetu kama sisi huwezi kuenda kwa jirani bila kutokea kwako sisi ndio watu wa kupandisha mziki wetu na sisi ndio watu wa kukosoa na kupongeza pale inapostahili tane wiki ijayo kwenye kwenyeepisod ya arobainamoja Ha, Mike, ina, ina, ina na aamia na kwangu natumaini na mengi yamesha yameshaogelewa napenda kitu kimoja kwenye ikijionongwa chetu ni pamoja na uhuru ambao tunao tunaweza tukazungumza kwa vile ambavyo tunaona na kwa kila mtu kwa mawazo In, na ambho uinaua watu wengi wanaweza kuja nadhani kwenye n new... sisemi kama ni nyd au labda ni msimu mwingine tunapoanza arobaii na moja na kuendelea m um, si mbaya kama tukiwa tunatafuta msanii mmoja mmoja especially hawa wapya ambao tunakuwa tunawazungumza kidogo tuwe tunawasikia na wao wawo ndo sehemu ambazo wengine pia wanapenda kuwa, wanapata kuwasikia na leo nafikiri atijauliza <laughs> lile swali umesikiliza nini wiki hii lakini naomba nijipendekezo kwa kulisema mwenyewe mimi jamani wiki hii nimekuwa namsikiliza christina shusho na kibao chake chairatu cha zamani kidogo kama sijakosea lakini ndio kilicho nikosha asanteni mbona unacheka mkuu ki- ki- akiukweli m ya arobaini sometimes tuna tukiwa na majukumu mengine ina- inashangaza kidogo lakini thanks kwa kila mtu ambaye ana, ana tune in. mimi siyo muongo kwamba mwanzoni likuwa tabu kidogo tunamaliza uh, msanii wasajatajwa hey, lakini hivi sasa tushazoea kwamba hjua kila mtu anamsanii wake na anajaribu mta na kumpigia piara vile inavyotakiwa uh, leo nimeona uh, kwa kwa ndugu yangu ya anaaida nibana leo amejua ame ini kidogo na kwa sababu pia tumefanya twitter space ila mara nyingi tunakuwa house na pis zote ziko kwenye mti mmoja na nadhani ziko kwenye nyingine zote naweza kusikiliza na ukatupa maoni yako kwenye yale ambayo unaona yanafaa lakini shout kwa bwana boka ni mtu ambaye amekuwa akiwa na sisi tumeshea mengi leo bwana nimefurahi sana namkubali mwanangu temidayo na hivi karibuni naona amebadilika wanasema hii ni rebranding ameanza kufanya kitu cha tofauti kwahiyo nategemea wiki hii pia uh, atatupa ile list au atatupa ile ilekutuambia E na bwana wamepeana kiasi gani shout kwa my kiasigani temi k sana kwa kujoin naamini wki utakuwa na nasisi lakini pia wanangu bwana bwana baabwana na bwana kwa najua majukumu ni mengi lakini tunakuwa pamoja kila siku bwana bwana wiki hii ah, mongo, sana kuta. ile yake anasema mtu ah, roma kali sana kaka imemskiiza yako inafanya kazi Guys, thank you Amimi na namimi naamini one last wikijumaa uh, mosi nina podcast fupi hapa kwanzia saa so tatu asubuhi mpaka saa nne na nusu fulani hivi kwa hiyo to to anyone who wish to get it toh darasa fulani huru so tunazungumza mambo mbalimbali kuhusiana na bali digital hivyo so karibuni sana especially to those hu wanatamani sana kufanya fanya mtandaoni na nini kunakuwaga na vimoyomoyo fulani hivi mtu atanionaje vingi so karibuni sana jumaa mosi uh, tukutane hapo saa tatu mpaka saa nne na nusu asubuhi ukiwa meamka d tuzungumze mawili matatu shukranuuri kabla hujafunga bwana naomba niseme kitu nichoki wiki ah bwana um, kulikuwa kuna simba dei nadhani ilifanyika last last last week ask sindioa eh? yeah. yule bwana aliyeingia na ngamia he muda wote aliyoingia na ngamia kwa muda kama wa dakika mbili au mpaka tatu kulikuwa kuna kipande cha bwana mboso bwanamboso na baadae ndoikua kugundua kwamba ile ni nyimbo ya mboso ambayo ilikuwa inasema swala la ngamia wangu sinitoe nini na nini nini na na bwana ever since that day nimekuwa nilikuwa mwanza nimerudi arusha but hiyo nyimbo sasa hivi kila sehemu naisikia yani inaita sasa sijui unaweza kukuta vitu vidogo vidogo kama hivi vinakuwa na pia kubwa kwenye masikio ya wa watu nadhani nyimbo ilikuwa tayari ishatoka sasa pale walikuwa kama ni observation yangu tu ambao ni okay okay asanteniukran pia lakini kwenye kuongezea kwenye hilo pia piahaya ni matamasha makubwa sana na of these events bro ni namna moja au nyingine ya kuuza kile ambacho unacho na tunaamini Uh, mtu kama Hamid ni mkubwa so sasa sasahivi kwa sababu ya attachment yake na, na tm kama ya simba lakini kwa sababu lakinikasababu mwogolemva ya teni anaombaatusamehe sana kwa sababu tunajua ha jumapili eh, kuna mambo yalitokea sio mazuri anyway mazuriinabidi tuondoke tunawatakia usiku mwema next week saa mbili mpaka saa tatu usiku jumanne guys