Uh, karibu sana kwenye kijienongwaeisd1 uh, mimi ni oswako mon niko hapa na mri uh, tukikuletea uh, epsd hii uh, leo ni siku ya jumanne na natutakua hapa mpaka sa ta usiku uh, kuanzia sa mb usiuhuu tuko hapa kila ws um, juma tukizungumza yale yote ambayo yametokea katika bongo katikabongo kama ni album mpya kama ni p mpya uh, kama ni ten mpya chochote kile ambacho kina thamani basi kitakujia kutoka hapa kwenye kijonongwa uh, migrant yuko hapa huyo anaitwa d uh, memba ambaye anakuwa live anakuai kwenye kijonongwa uh, mrki karibu sana leo ni jumanne nyingine tuko hapa mkuu kama kawa kama dawa tuko hapa kwa kazi moja tu ijiwe nongwa na so uh, wiki chache zilizopita ameamua uh, kurudi na Again remix kitu ambacho <laughs> nilikuwa najaribu wakati ngoma inatoka iia nasema sasa atakuwa amesema ni ule muda sasa ambao uh, watanzania kwa jinsi ambavyo hatutabiriki tumeendelea kutokutabirika na Harmonize, amefika ingawaji amechelewa uh, na remix ya single again kitu ambacho hatukukitegemea kwa sasa hivi lakini kimefika ingawaji taarifa zake tulikuwa nazo kama kuna remix inakuja uh, lakini hatukujua kwamba atakuwa ni rugha katika remix hii nao imefika mkuu sijui unaizungumziaje kwa ujumla wake Well, uh, it's a truck it's a very truck and the only problem i see ni kwamba there are two ways za kudeal na easy remix Either remix inatakiwa ije wakati the original song bado iko kwenye hype ili iendeleze ule moto ambao ama <coughs> inatakiwa ije wakati ambao labda the original song ilishaanza kusaaulika ili watu waweze kuirudisha kwenye wave lakini unfortunately for single again remix haijafanya chochote katika hivyo viwili kwa sababu it's like single again remix is a song of its own yaani ni kama vile hamonise hakuwahi kuwa na wimbo unaitwa single single again amekuja na wimbo unaitwa snaa ambao sasa ndio huu anasema hivi nikiwa namaanisha kwamba i amejambo kwenye vitu vingi vingi sana hapo katikati kiasi yes, kwamba kwanza <coughs> in imeshasaulika song akatuletea alituletea zanzibar na mod baada ya hapo akatupa ile release kwa hiyo a lot of things have happened upo in between kias kwamba hatukumbuki tena how big single again was and singl again remix is like a song of its own yaani hakuna uh, sio kwamba kimashairi lakini as the rols of the remix nilizotaja hapo mwanzo singl remix does not do either of those that i have mentioned hiyo ndio changamoto ya wimbo huu lakini itsiwasbaukwa sababu waliyeshirikishwa si msanii wakipolepole so my asante sana um, na nadhani kwenye kitu ambacho nilikinotice kwenye hata uh, kwenye remix jinsi ambavyo imeimbwa au jinsi ambavyo wameipangilia Uh, verse ambayo amekuja kuimba rugaiin teska imechukua pia po kama verse ya kwanza kwenye bado inakua na uzito mkubwa sana kwenye anakuja thesosmootaya kusikiliza Uh, his verse, I think, maybe I only once. Now that was the only like I'm like, can I get past the harmonized verse and go um, to what Ruga has sung? Like any, hapo who feel Kabisa be sa kamavio a new track or slightly a remixed version of single again. So I had a little bit of like difficulty with it. Could skiliza? Could contextualize? Uh, na kuiweka katika muktadha mpya au kudhani hata kuona kwamba uh, ruga ameadd nini kwenye theooi hiyo ilikuwa ni changamoto kwenye upande wangu uh, digital i don't know, kama na nawe umeisikiliza again ya uh, y uh, nilipatia sikio langu kama sijakosea skesho yes, yake ilivyotoka sitoka usiku lakini i think the next day nilipata nafasi nikaisikiliza na aliyokuwa fic lug lugha amefanya kizuri tem of yake alivyoiweka kwa upende wangu imeona ikopoa sia wasiwasi yani my wish was yani um, kwa, kwa hii sijua nilikuwa na tamani ni angefanya na na msanii sisemu kwamba aliyefanya naye ni mdogo lakini bado na tamani angeweza kuifanya na msanii wa wamkubwa yni kimataifa zaidi kwa nini kwa sababu yenyewe ilikuwa tayari imeshaenda yani kimataifa ta kwahiyo kama alivyofanya david anaona kenyeilea yake naameshafayanaiai ambaye anafahamika tu arekai naye pia kama katikaehe zake na kusafirisafiri alivyofanya angekatiza kwenye mitaa ile thisha thlabda wapande zile kinazungumzia soko la marekani anada yani la maeneo ka uh, kama hayo kwa hiyo aliyefanya nayechok kwa sababu naye pia si msanii mdogo lakini naona kama kulikuwa kuna potential kubwa ani aiiweza kufanya zaidi na mtu mkubwa zaidi zaidi ya huyo aliyefanya naye so, maanake kuja kupata kwahizo zingine zinazokuja kama mwenyewe anavoahidi kwamba anazo nyingi na amefanya features nyingi na, na, na watu wapande zile lakini ti naona kama hii indo that lakini sisi hatujui sana kuliko yule mwenye ketu but so far, so good kwa upande wako asante sana digital uh, namuona mswahili bwana um, masud naomba leo mwambie aje kidogo azungumze na sisi pia kuhusiana na bwana masud karibu sana bwana hii kidogo ni ya sekunde ngapi uh, kama dakika moja hivi <laughs> um, mambo vipyozenimeweza hey, ku, ku, nimeisikiliza lakini most of the part kama vile um, di kanishukulia maneno yangu lakini mara ya kwanza naisikiliza anaisikiliza a sikuimalizaa sikuimaliza kwa sababu haikunivukia lakini nimikuja kuisikiliza tena baadaye baada ya kukutana na mbalimbali huu kwenye mitandao niisikilize tena so nikaisikiliza kwa mara ya pili ikaisikiliza nikaimaliza lakini kitu ambacho nilikigundua ama kitu ambacho nili uh, baada ya kuweza kusikiliza nilihisi ni kama vile nimesikiliza nyimbo mbili katika nyimbo moa kwa maana kwamba ni kama wambas, vile sikuona sababu ya sikuona ya, ya, ya rugha katika kwa sababu uh, Again, uh, the song tayari ilikuwaimeshfaya labdashafanya labda ilikuwa makubwa uh, kwa muda wote watangia imetoka so sikuona alichokifanya zaidi sikufil chochote kiukweli sikuona uh, tofauti yoyote uh, katika ile Na isi, kama ileahs kama vile ame ameifanyia haraka sana uh, ni kama vile ilitakiwa iwe uh, ngoma kali sana uh, kwenye swala la remix um, nadhani na tha- na tha- ange angetulia kwa sababu ilikuwa inaendelea kusiku- kutembea labda angepata mtu ambaye akamsogeza sehemu fulani lakini kiukweli kwa kwa upande wa rugha uh, sijaona ama sijaifili hiyo hiyo ambayo probably harmonize mwenyewe naleta mani iwepo lakini uh, hatujui tageti yake ni ipi pehapsi nyimbo ilifanyika muda mrefu akaona aibu uh, kutoitoa kwa sababu tayari labda wana mahusiano fulani na rugha lakini kiukweli kwangu mimi uh, ingo again hasijaona kanaji ha, ya yeye kuifanya na msanii kama huyo nahisi kwa, kwa namna ilivyotembea alikuwa na uwezo wa kupata mtu mwingine mkubwa sana ambayo angeweza kuisogeza mbele zaidi ya hapo ilipo asante sana mswahili uh, na asante kwa kukaa kwenye mda wako vizuri uh, tab um, wewe kama mchelewaji wetu wa siku uh, karibu sana skia mswahili amesema kuhusiana na kwamba rugha alitakiwa uh, uh, mi alitakiwa atafute mtu mwingine ambaye ni tofauti na rugaili kuweza kukava hiyo ga uh, ya atlast ngoma iende mbali zaidi ilipoenda uh, unadhani kwamba ruga alikuwa he ri right? move kwa harmonize kufanya kwenye hii track au he was supposed to do wa uh, na mtu mwingine tofauti karibu kariuukianza kuongea tutakuwa tunakusikia mkuu sawa i uh, i think I think, I think the project is, is cool lakini mkuuh nalani dhani masudi amesema pointi nzuri ilibidi apate mtu ambaye ni kidogo ana, ana ana maso ya tofauti kuliko vile ame, ambavyo amemchagua lugha lakini pia nadhani alifanya hivyo kutokana na kwamba anajua lugha ana, ana, ana, ana mwendo kidogo si duniani na iko kwenye tua yake duniani lakini pia nadhani ameangalia mtu ambaye anaweza kufusnaye jambo shida ya wapopo unafanya naye kitu baadaye nimeona only positive thing anak ameonesha kujali amewekeza nguvu yake kwenye promotion ni wengi nafasi kwenyeio bado naamini libii achague mtu mwingine mkubwa zaidi ambaye ana maso ya tofauti lakini pia naamini kwa rugha ni kizuri kwasababu ameonesha kujali kwa ane, kuwekeza nguvu kama ataenda mbali zaidi ambapo hapa imefika lakini ua pia ana watu wake na one of the boys ambaye anasikilizwa kwa, kwa na watu kwa namna ya tofauti kidogo kwa kwa hiyo ngoja lakini jine, lakini maajabu sana pia i just think rubia, wangefanya kitu kipya uwezo ule na kuwezouleaua ilitegemea kuona kitu kizuri zaidi na leseni ya kwanza ilikataa kabisa lakini ilivyosikiliza mara ya pili na ya tatu okay He has done something lakini tumekupoteza lakini wewe ni mtaalamu wa features na kwa dakika chache sana um, unadhani sna Um, ikipata remixes zinatakiwa ziwe za aina gani uh, kuna kuna wadau hapa naona kama chap chapochapo alisema angetamani kuona watu ambao wana-, wana rap wanafanya wanafanya zoese zao nadhani pia ni wazozuri lakini nadhani kama angeweza kui na watu ambao alikuwa marekani kama angepata na watu ambao wanafanya latini Uh, nadhani ingekuwa ni, ni kitu bora zaidi naamini ilikuwa ni wazo zuri zaidi kuwashirikisha wa south africa kwa sababu nadhani ni mziki wao na juzi ndo nimejua kwamba kumbe ile b ikatengeneza uh, d tariko na ikanipa komba, those guys wana- wanakijua kitu chao kwa hiyo mm-hmm. kama niliona juzi alikuwa na nkosa zana labda wamefanya kazi nyingine lakini ilikuwa ina inan kama angewapata wasa wawili watatu wakidumbukia mule ingepata mwendo south africa na ingeweza kuondokea kule kuliko west africa sijui kama unanielewa kwao nadhani hizo pini mbili south africa lakini pia watu wanafanya wanaofanya sawa trl uh, kama unajiunga nasi sasa hivi karibu sana hiki ni kijionongwa sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne saa mbili kamili usiku mpaka saa tatu kamili usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo yanahusiana na bongo flavo niko hapa na tril digital migrant mswahili um, masud kwa mara ya kwanza kabisa pamoja na gg mlokozi na tuko hapa kuzungumza kuhusiana na vitu mbalimbali ambavyo vimetokea uh, siku chache zilizopita pamoja na wiki nzima iliyopita uh, katika kiwanda chetu cha bongo flavo uh, tuko hapa pia tunazungumza kuhusiana na ngoma mpya ya fina dosa la le ambayo uh, imetoka ama piano moja hatari sana uh, ilikuwa teased. Uh, wiki iliyopita wiki juzi kumaanisha uh, na mara ya kwanza alisema kwamba nyimbo hii iko pekeyake uh, tukajaribu kwenda kuitafuta t lakini kumbe alimaanisha dosalale na sio dosa lale iko kwenye peke yake lakini kama ulikuwa hujui tiktok wanayo tiktok music ambayo iko kwenye testing katika baadhi ya markets, sasa hivi kama tunavyoongea hatuwezi kujua labda mpaka mwisho wa uh, uh, mwaka inaweza ikawa ina katika sehemu nyingineaimefikira ama aekanaa manwanzaa nakua nyimbo yake inataymo mbaz meendeleauttkasemamwaka huu fin amegeuka amekua mwenyewe uh, kwa maneno ya Muruo King lakini yuko back lakiiyuko na anaendelea kufanya mambo tofauti tofauti so nikianza na nawewe kwa sababu sababuhu ni wafina kwa namna moja au nyingine nyinginenawanaeekana nakusemea lakini a kusikia kutoka kwako umeionaje ngoma hii ni bado uh, bidada anacheza cheza around au ameweza kukukosha kwa kukkosha a mnaa much yani si, sijui sana namna ambavyo fina ana plan ya kufanya mziki wake She's way too much songs in a very short span ni kama vile mtu too much teasers mtu anakuja na movie labda ya hours yaalafu anatengeneza trailer ya dakika mbilimbili kila siku bila kuachia he movie kwa hiyo mwisho wa siku anajikuta kwamba ile trailer imemaliza movie nzima uh, I'm sarafina anaachia ngoma nyingi sana ambazo ni kama I don't know what word would lakini ni kama vile anaachia snip, ngoma ambazo uh, very somhow uh, very short and <clears> haziendi <throat> popote uh, uh, right now sarafina is struggling to beat the record ambayo ngoma kama haya ngoma umeitwaje wimbo wake wa kwanza the kwanzagupo nyonyo huko titi kitu kama hiko she is trying very hard to biat that record kwa sababu thissong ausuperwoman ambayo amefanya na otil brown she, tryin very hard, hard uh, kuachia ngoma anaachia ngoma sana kiasi kwamba sasa hata kama ni, ni, ni contract na na distributor this is too much these song uh, on a release roster like every other month one or two songs halafu hazisogei mbele i don't know what o at ipa lakini hizi ni ngoma ambazo one o to weks late zinasaulika lasu tunasubiri achie mwingine asante sana mrki uh, tutabaki hapo apo umezungumza ume, kitu ambacho tumekizungumza sana pia katika uh, kijiwenongwa na hii ikiwa ni kwamba rol ambayo record dbe zina play kwa sababu tumeona kabisa kuna baadhi ya wasanii ambao uh, hear being overworked kwa sababu kibunda kipo kwahiyo inabidi wadelive hiyo hakuna namna nyingine uh, ya kufanya zaidi uh, ya kutoa matokeo ya kazi au matokeo ya kibunda ambacho wamepewa but then again umesema kwamba fina anatoa nyimbo ambazo ni very short the short shotlv anajaribu kubrek record ambayo aliiweka katika nyimbo zake ambazo zimepita nyimbo ambazo kiukweli mpaka leo ndio nyimbo ambazo zimemtambulisha katika soko lakini kuna strategy kwenye muziki na hapa nataka ni mwite tril kwa sababu til naye katika mambo ambayo anayafanya ni kutaka kujua wae really kwenye the pop heosndse na hii inawainfomu wasanii wengi kwenye kufanya nyimbo ambazo ziko sub kwahyo nyimbo za kuanzia n hapo katikati bila kufika dakika tatu ili zitoke kwenye kuwa nyimbo za kawaida kwenye radio tv na other playlist lakini ziingie kwenye tiktok na kuanza kwenda kuwa viral iag tumeona hii kwenye shuu ya diamnpltnm kipande ambacho kinaenda kwenye ile nyimbo ni kipande ambacho amekiimba clay tumeona kwenye page ya psg tumeona juzi kwenye uh, women world cup shoe imetumika two times hizi ni big big big pages so inawezekana kwamba fina anaboro fom book kwamba anatengeneza nyimbo for tiktok hoping kwamba zitabounce back alafu zitarudi kuja kuwa nyimbo kubwa kwenye mainstream Trill. Uh sijui kama nitakuwa na naweza kujibu swali lako kwa sababu pia swali limekuwa refu kidogo lakini naomba niseme maoni yangu kutokana na swali lako naamini kwamba sina kwa revo yake ya usanii haja- kuna namna ambavyo uh, labda kuna watu walimwaminisha au watu waliokuwa nyuma yake walimuonyesha kwamba Uh, sasa unaanza kuwa kule juu ambako naamini bado alikuwa hajafika lakini alikuwa amepata tusu kidogo la nyimbo moja kufanya vizuri kwa hiyo nachokiona kwake kama msanii mchanga uh, na ambaye alipata hapa katikati kuna nyimbo ambazo, nyimbo alifanya ambazo ambazo tunaweza nzuri zina standard. kwa mfano alipatapabawaaano kama shabiki namba moja amesema nyimbo lafanyanahtile nadhani ni kati ya nyimbo zangu pendwa pia naona kwamba okay hapa hapa kutengeneza hizi nyimbo nyingine katikati kama msanii mwingine mchanga ni ile leya kua anajaribu kwanza kutafuta e, identity yake ambayo anayo lakini kuamini kwamba huko ndo kuna mfaa lakini akini kumekuwa na biueuana ya kutafuta hit song, na tatu a uh, kurejesha kile kiasi ambacho amekopeshwa kama msanii kufanya shughuli zake nadhani hivi ni vitu vitatu ambavyo Uh, vinamfanya yeye awe hivi tunavyomuona lakini I'm, I'm not even surprised kwamba kinachoendelea ni kwa sababu ya mazingira ya biashara yake na niseme ndani ya baada ya kutoa ili nyimbo amefanya na otile, this, is, this is another good song ambayo inaona amefanya inamrejesha ina pale ambapo alikuwa ameishia lakini bado pia nina doubt kwa sababu amekwenda kufanya na naprodusa ambaye anafanya vizuri sasa hivi ukiwa na tag ya kwenye nyimbo yako watu wanaweza kukupa sikio skio hawakutupwanajua wanaimani na yule producer we all know that kuna za ambao yulekunaza kwamba huyu anafanya vizuri kwa hiyo hata kwa fina, currently naona amechukua amechukuaho nani ia mashaka naye kwenye namna navyopush kazi zake na we all know atachukua kipande ambacho anaona na wananchi atakipeleka kule fito, kwamba kitafanya vizuri uh, mimi naichukulia mtandao kama sehemu ambayo inafikika kua haraka na mtumiaji wa mziki mwananchi wa kawaida kabisa nimeitizama ile nyimbo for the last six, five days haijatoka kwenye top kwa hiyo inanipa inanipa jibu japo sio kuwa haraka kwamba inawafikia wananchi na sio nyimbo nyingi za thalathini alizotoa hapo nyuma zimefikia iko kiwango I can say yes bado ni kule kule kwamba anajaribu kuipush na kiukweli ni mpambanaji anajua kupambania jambo lake nanaona na inampa matokeo lakini upande mwingine inaweza kuwa ni kumrudishia ile confidence kwamba nimetoa kazi na watu wanasikiliza lakini pia confidence inaweza kufa kwa sababu you don't expect sehemu ambazo speed pesa kwa hiyo kama makoto pia atakuwa madogo unaweza tena kurudi chini kuwa na ile ile hali ya kutokujiamini kwa sababu unajua okay ngoma limetoka watu wamelisikiliza alafu pesa hairudi naye anakupigia kelele kwao nadhani bado naona iko kwenye dilemma lakini mi nampongeza kwa hii kazi naona kuna kitu kimefanyika kwa hiyo bwana bwanamruu ongera sana sasa amba unampa ongera kama nani sasa huyo ni um, mkuu wa kitengo cha piara kwa, kwa, kwa hii ni, <laughs> hii ni maajabu hii ni maajabu gg kama kuna kitu chochote ambacho nataka kukiongezea kuhusiana na fina please karibu sanaamba niseme kitstak kumuuzikakangu maruo kwa hiyo manake ni kwamba hutasema neno kwa leo kwa leo kwa leo kwa leo <laughs> jilia anasema kutokana na mimi sina maoni yoyote kwao hataki, hataki kukuuzi kwa namna yoyote labda ningerudisa um, kidogo nyuma samani nimejoin nimechelewa kutokana na sababu zilizokuwa nje ya soketi zetu um, Uh, really i to comment kwenye ya ishu yaili nirudiaa labda nitoe tu kwa kweli hiyo ni mbaya nimekuwa nikisikiliza the unofficial remixes moja ya nyingine ni ya jamaa ameua mimi ininaweza kumshauri na akanisikiliza ningemwambia achukue ana da aliyoifanya kwenyewagatinzuri wengi walikuwa ni wanaume sasa hivi nyimbo za kuachana zinaonekana zinabamba sana that of course kama anasema kwamba bamba sanaama alivokuwa anasemaag As the the the the ears at a push i don't see song song making it kama original song. so lakini like tuone asante otek naona ulisema kwamba remix ambayo bwana aliifanya uh, bwana mario uliprefer zaidi kuliko hiyo nyingine sawa mkuu ingawaja sikusikii tena sijui kama unanipata nakupata sawa kaka Alright, sawa basi kama unajiunga ba. nasi karibu sana hiki uh, ni kijonongo a sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne saa mbil kamili usiku mpaka saa tatu kamili usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo anahusiana na bongo flavor. na tupo hapa uh, tukilimaliza nusu saa uh, ya kwanza ya kipindi chetu cha leo episodi yetu ya 4amj ya kijuonongo niko hapa namru king uh, talb dgitmigrant mswahili pamoja na jiji mulokozi so wiekend hii tarehe ishirini siku ya jumapili tumemwona msanii asake kutoka nigeria akifanya shoo yake ya kwanza uh, pale ot arena baada ya shoo yake ya mwaka jana ambayo ikatakiwo ifanyike kwenye, kwenye venyu ndogo zaidi ya o ademy briton uh, kushindwa kufanyika kutokana na watu kuvunja kuingia na watu wengine kuumia uh, na baadhi ya watu kupoteza maisha so asaki amerudi miezi karibu nane baada ya ile tua yake ya kuanza kushindwa kufanyika na sasa amekwenda kujaza o arina watu wengi sana wamekuwa spris lakini kwa watu ambao wamefuatilia mziki wa asake sio kitu cha kushangaza sana ingawaje kwa msanii kama yeye ambaye hana zaidi ya miaka mitano katika game kuweza kwenda kujaza mashabiki ef is uh, katika O2, lakini pia kumaliza zaidi ya watu lakisaba kustram sho yake baada ya tu ya saa 2 za kwanza kufanyika kwasababu ilikuwa pia samd kwenye um, b yake ni kitu ambacho ni kikubwa sana tamsan uh, so tunajaribu kuangalia asak ameweza vipi kufika hapa alipofika uh, kwa sababu ana lbam mbili sasahivi sun ambayo nyimbo yake alifanya na baboy uh, nyimbo ambayo ililta ngawa aia nanyimbo nyingin lakini mth h it show kwamba anaenda kuwe pamoja na mambo mengine najua uh, mziki wa niera ujakuacha mbali an uh, pia ni kitu ambacho nakifuatilia karibu sana tuaze na wewe sfa so ukimwangalia ukiangalia haya ambayo tumeaona meafanya jumapili pale O2 Arena. unapata picha gani sana sana kumhusiana na yee kama mwanamziki kwanza the the quality of the music imembeba sana kwa sababu ametoa ametoa pjek mbili ndani ya miaka miwili na nafkiri uh, manaake ni jumla ya nyimbo thelathini ambazo kwenye hizi album mbili moja ya ilikuwa nazo na, na ukitegemea kwamba juzi nilishare report ya spotify kuonyesha kukua kwaduniani sababu kubwa ambazo zimesababisha tikue walisema ni social media international collaborations na na na na na nini a nininaakitu kama hicho kwa hiyo kimsingi kuna namna ambavyo kwa hii hii miaka miwili umeona kabisa uh, nini kazi za sake zimekuwa na rotation o tofauti sio tu pale nigeria lakini pia uh, across africa na na uk pale nimeona data juzi wanasema kuna almost nigeria milioni moja lakitatu kwa hiyo unaona kabisa kwamba na wale watu wanapenda cha kwao na kwenye ile ripoti ya Spotify, wanasema the quality ya mziki ni kati ya zile sababu kuu tatu quality ya muziki nayo ni sehemu kubwa ya kusababisha mziki, mziki wao kukua na ukiangalia kwenye show ya juzi alivyoitengeneza alikuwa anatembea na na na chaki ya kwaya na licha ya kwamba kuna kwaya kwenye band yake lakini mashabiki pia alikua kama ni sehemu ya kwaya hiyo kwa muziki wake una fit kabisa kuwa na ile kwa sababu vitu ambavyo labda ulitegemea mtu kama kidn li afanye au msanii wako upendwa adenkule afanye yeye amevifanya na amevuka ame, ame, ame kile kiwango sababu mwaka jana alikuwa na sho ya stali hiyo mpaka ikawa na majanga kidogo kama ulivyosema k mimi kwangu niseme kwanza nadhani kuna uwekezaji mkubwa umefanyika empire mefanyikaamefanya kazi kubwa kubwaamefanya kazi kubwa eye kama msanii ameweza ame, ame kutisha lakini yote kwa yote unaona kabisa kwamba sometimes kuna kipengele kile cha asilimia kumi na sita kwenye asilimia ku kufanya kile kitu ameuza tiketi kua haraka hata kuliko bwana bwaa Ame, ameweza kufanya kitu chake a kuharaka kidogo na imekuwa ni ni rahisi kuwaes mashabiki ko kwanza mimi inasema inanishangaza kwa muda mfupi u yake baada ya kufanya kazi na record label kubwa kama Benel, na empire kama distributor kufanya hivi vitu ina, inashangaza lakini lakinini kitu ambacho naona pia bahati kazi yake asante sana tril uh, ni ukweli kwamba mambo ambayo ameyafanya ni mambo makubwa sana na kama unavyosema uh, naye pia alitangaza kwamba disemba atakuwa na show shoia so sijajua kama kuna mwingine ambaye aliweza kuiangalia show nilipata muda wa kuitizama show pamoja kwa na kwamba ilianza band the composers walifanya kazi nzuri sana i um, like many other shows na nadhani inaweza ikawa ni point ya kuzungumzwa na watu wengi ni kwamba bado kulikuwa na playback nzuri sana ambayo ilifanywa um, na ukisikiliza the show itself haikuwa all of it live Uh, back bacvocalis waliweza kuibeba show vizuri sana asake mwenyewe alikuwa na uchangamfu mpaka as point katika show ukaona kwamba alikuwai overwelmed wakati ana pefom lakini uh, jinsi ambavyo aliwaleta wasanii wengine kinatiwasavage kina, kina fireboydm uh, ambao walikuja kufanya naye kazi kina olamiday ambao amefanya nao songs wakawepo pale pamoja naye kwenye stage lakini pia umahiri mkubwa sana wa the composers kama band wa kupiga afrobits katika venu uh, kama ot bado unaendelea kuji, wanaendelea kujitofautisha kuji na kujitarabadaisha kuji kwamba ni bend bora kabisa kuweza kufanya nayo kazi so definitly kuna a bit of a hell to clim for asake itsvery ni nice first move for him, kweza kuyaza that particular venue na nadani going forward in a kabisa mm-hmm. akaanza kutembea katika uh, mrengo ambao Barna barnaboyame kwenda now, kwaamba metoga kuanza ku fill these uh, twenty thousand capacity uh, arenas, to kwenda to other markets more arenas, etc etc. And then before you know it, uh ananza ku perform kwa big big stadiums. Kwayo, the reception is huge. Uh, Asake is being loved, uh, a big, big, big amount of love from the diaspora community and Nigerians. Now to my we we'll angalia, Sean uh, Zima, who is attending. Now all of it, you know, These are black people having fun in the music. Just to put it into context, last year, um, uh, albumi Asake, uh, Mr Money with the Vibes. ilikuwa ni kati ya albam ambazo zilikuwa mentioned sana kama uh, aina ya muziki ambao inabidi uangaliwe sana kwa hiyo aliweza aliwezapia kupata a lot of pr kutoka kwenye big big publication kama the new york times kutoka marekani kwenye kusema kwamba aina ya muziki ambao anaufanya asake ni mziki ambao watu inabidi wautilie maanani so definitely um, the clim is better the thelm is looking, looking amazing soa kuna kitu ambacho tunajifunza zaidi ya hicho mrokin wasanii wetu wategemee kufika this level au tumekita sehemu uh, dimond yuko marekani kwenye tuo amefanya sho uh, bikrina juzi um, oos haikuwa sho yake peke yake uh, yuko kidogo anatembea marekani hapo anafanya show hthefk am sorry tobas the babl but i don't think if its any day soon because uh, we as tanzanians a our, our wast hates sisi wenyewe ni maheita wetu wenyewe yani sisi ni maadui wetu wenyewe and we don't have the numbers kwa sababu wenzetu wenzetu wanaijaa wenzetu wanaijaa wanaizo namba za kuhakikisha kwamba naweza arena lakini uh, don't, don't, don't think if ukiachana na mambo ya simba na yanga uh, sisi tunaweza pull pudi ya vitu vingine vingi vingi kwa namna hiyo japo road w zinajaza na haya matamasha ambayo ni once in nimwanzo mwanzo kidogo linafanyika na promo kubwa sana i don't think if we have the numbers ya kujaza arena lakini uh, im not that much of a wa asake lakini kwa kweli theres this song that i like nimesikiliza mara kadhaa kadhaa i think unaitwa organize uh, kama nimekosea bwana trill atanirekebisha aa i re really likethat ong nyimbo kali sana um, thees alot of beatif songs s kwenye, uh, kwenye albam yakeat uh, thetop imetoka juzi Ime uh, ni track nzuri video amefanya direction yye mwenyewe um, sio nice uh, kamayo um, ni kitu kizuri cha kusikiliza uh, atheoa at mm -hmm. uh, i also aioalbum nice ukikompea na vitu vingine uh, p ni kubwa s nzuri na pia kuna taarifa kwamba hieoo hb kwahiyo unaweza um, ukaona ni jinsi gani ambavyo uh, watu wako kwenye kazi nzito so in the aesirit uh, tumeona roma ameachia ngoma yake ya kwanza ya mapiano tupeni chetu uh, ngoma fulani hivi ya kwenda nzuri mapiano ambayo inaongelea vitu ambavyo ni current E, mambo ya msingi kabisa uh, kwa taifa letu um, nataka nimwweke ameshaondoka lakini tamwambia mswahili atuongelee kuhusiana na hili sababu naye pia ni msikilizaji mzuri wa muziki amapiano na mziki wake kama kawaida mswahili kama umepata nafasi ya kusikiliza tupeni chetu nilikuwa naomba ni niseme neno wakati mswahili anajiandaa tafadhali mkuu kama atakuruhusuombe e, ruhusa kama atakuruhusu e, kabisa bwana mswahili naomba niseme neno wakati anajiandaa sijasikia kama ruhusa naomba nikurudisha nyuma kidogo Um, kabla ya roma kuna swali ulikuwa umemuuliza ndugu jecha kama tunaweza kufikia revo hizo za kupiga shoo kwenye ot arena kama hivi unajua mara ya kwanza ndilikuwa nadhani pengine wasanii wetu wao wabigi ambao tunao sasa hivi wangeweza kutufikisha kwenye revo hizo lakini sasa naanza kuhisi pengine pengine uwezo wao ndio umeishia hapo ambapo waivofika yaani kwamba wamefanya kazi nzuri tunawapongeza na t- over the years na wamejitaidi labda pengine ndo wameishia hapo ukiniuliza kama tutafika au hatutafika tunaweza tukafika lakini tunatakiwa tupige mahesabu maybe ya more years to come. na hapo tunazungumza msanii sasa ni yule ambaye atakuwa mpya si hata hawa ambao wapo amba yani, ambao wameshafika hizo levo ni wameshafika hizi levo abao unasisi kwetu ndo wasanii wakubwa kwahio labda pengine na wali, kwa kazi ambao wameifanya inatosha watakuja wengine watatumia the watatumiahe labda lakini wataiboresha zaidi after five years yaibe tutafika hizo revo za kupiga sho kwenye kwenye marude kamaayo lakini si kwa wasanii hawa ambao tunao sasa hivi ambao ndo wakubwa kwetu nadhani Uh, strateji zao na zao ndo zimegota yaani kama maketi yao imesaturate imeishi yao naomba nimkaribishe bwana mswahili aendelee na, na, na lile swali ambalo ukuwa umeuliza ndugu maka asante sana digital uh, mswahili um, swali ilikuwa kuhusiana na mapiano ya, ya roma si sindio yep, yep mapiano ya roma kiukweli kabisa nimesikia tu sijasikiliza nyimbo nzima kama ametoa nyimbo nzima sijasikiliza kwa sababu nadhani nime nimechoshwa kidogo na na safari ya roma ni kama anajificha sana kwenye kwenye, kwenye, kwenye, kwenye mstari wa haya matukio kwahiyo sikuweza kuisikiliza naikutananayo na, tu vonoaasijawiwa kuisikiliza kwa sababu nahisi um, kwa muda mrefu sasa ameendelea kujificha humo uh, na ninaamini kabisa ana uwezo mkubwa kabisa wa kufanya wao jasikiliza na sikutaka kusikiliza uh, siyo yeye tu hata uh, aliyepita nani ngoma yanani last time ya chidi na nani naniani nani nani hapana uh, well, na, ah, hapana hapana this kid hapanahapana wa, wa mapiano nani, nani, nani. chino uh, na yenyewe hivyo hivyo sikuweza kuisikiliza kweli mpaka ao sijaisikiliza lakini ktoka nje ya mstari kwenye ngoma ya roma si na kama nitaisikiliza kwa sababu nachokitegemea kutoka kwake sicho hicho ambacho yeye inaona anatamani kukifanyaamswahili yeah. umea sana kwamba naam asemaunataka so kumsikia okay. rawa, kima nyimbo ya mapenzi au aunyimbo zipo za ambazo zinaongelea mapenzi hata ameshafanya ameshafanyangoma moja ambayo inaongelea mapenzi so nailiwango makali tu lakini ni kama kwenye comfort kwenyezon ya nyimbo za matukio na mimi kiukweli masikio yangu yameshachoka part <lipatikana> ni kwamba sasa hivi ndo nimegundua kwamba roma ana wimbo na nina sana shabiki namba moja wa roma bwana digital hata kunitupiamo kali bwana nimsikilize ndugu yangu roma ijasikia yes, yani sikuwa najua kabisa kama roma ana wimbo anyway ndugu yangu hicho cheo ulichonipatia naomba nikikatae <lipatikana> Uh, watu hawakatai vyeo wadharani hivo unakuja kukataa baadaye pembeni <laughs> anyway, uh, kiukweli mimi kama alivyosema ndugu yangu uh, mswalidi uh, wanamisosi kuna ngoma yake yanitoke uh, vipi ile anasema unasehemu anamtaja sugu lafu anasema wabongo wamemchoka kimtindo wamemtema kwa kweli mimi m ta Uh, the last song ilisikiliza ya roma ni ile ya uh, nipeni maua yangu nadhani and i said pale kwamba sasa i think it's time for a, for a new thing kwa sababu uh, the problem i have with roma ni msanii yani ni msanii mkongwe lakini ni msanii chipukizi roma hana hana solid uh, body of work hana ip hana mixtap hana album he just gives out one song o two, two songs ahere talking about the same thing au anaongea mambo yanaotuzunguka hayo hayo and goes back i think if he wants to move forward with his kwa sababu so wasikilizaji na eh, temannkama alivosema bwanam kimtindo wamemchoka na um, I think it's time for him to reevaluate re his business though he might be toho isababu mimi na mswahili sio wasikilizaji pekee wa mziki wa roma kwa hiyo maoni yetu yanaweza yakawa hayana maana yoyote kwa huyu bwana lakini in the long run People get fed up with i na nimependa sana digita alichokisema kwamba ze <coughs> possibility ya sisi kufika arena lakini not with, with the current that we lakinithre kwamba hapa walipotufikisha tunawashukuru na tunasema asanteni kwa kuja kwa heri ya kuonana asante sana mrin um, jambo limekuwa jambo uh, Mark, Mark, Mark, uh, naomba kidogo na mimi ni, ni, ni, ni kazia hapo kwenye hutuaarena sawa mkuu karibu sanamru <laughs> uh, uh, alisema uh, maadui wa, wa, wa maendeleo yetu ya mziki ni sisi wenyewe uh, mambo ambayo ni alifanya, alifanya, alifanya uh, press conference ambayo alifanya nasibu uh, nadhani uh, weeks ago uh, na vitu ambavyo vilijibiwa uh, kutokana na ile press ilee uh, na moja ya wasanii wap wa, wa, wa hapa bongo uh, kitu ambacho kilikuwa kinani sumbua sana akili yangu ni kuona w wai uh, tunatumia nguvu sana ku, ku makosa ama vitu ambavyo tunaona perhaps yeye ndo msanii peke yake hapa bongo bongot t- uh, kama kweli tunahitaji kupeleka huu mki mbele na yeye amesanda kama alivyosema nadhani ni kitu ni jambo zuri sana sanakwasababu siamini kama mpaka hapa alipofika aa, nasibu hana, hana hana kitu kizuri alichokifanya ama hana nzuri ya mziki wetu wa bongo na mziki wa kimataifa aa, au hana cha kuonyesha hajaonyesha njia kwa wasanii wengine au namna ya kufika Uh, katika soko la like kimataifa kwa hiyo sasa kwa, kwa, sabi, kwa nini uh, uendelee kum, kum kujaribu kumdsdt mtu ambaye tayari ameshafanya makubwa sana mpaka hapo alipofika uh, na usitumie yale ambayo mazuri ambayo uh, ameyafanya pamoja na yale ambayo unahisi uh, hayafahamu ama hayajui wewe kufika mbele zaidi alipofika yee kwa hiyo wasanii wengi tuna wa, wa, wa, wabongo wana kasumba hiyo ya ya kuangalia uke okay, wapi kakosea aa, na mtu wape msanii mwenzangu kakosea ili aweze kupiga jiwe aongelewe aa, aanze kud kwenye mitandao lakini hiyo inakuwa haimfanyi kazi yake ya isonge mbele kwa hiyo nakubaliana kabisa na mrua alivyosema kwamba adui wa, wa, wa, wa, wa adui wetu ni sisi wenyewe sisi na nakelea kusema ni kwamba uh, wasanii wa bongo ama watu ambao wako katika tasnia ya mziki wetu wa bongo ni kama kaa yaani hakuna kusogea mbele uh, ukitaka kusogea mbele sisi tutakuvuta nyuma kwa namna yoyote ili ni vigumu sana kama kamatr walivyosema kufika huko kweli ni vigumu sana kwa wasanii hawa lakini Ay, itakuwa kuna urahisi kwa wasanii wapya ama ambao tayari wako katika safari kuangalia wapi hawa ambao waliwatangulia wamekosea ama wame, walipungua then wachukulia hapo waende, waendelee kusonga mbele labda labda tutasogea sana, sana asante sana mswahili um, nimekupata vizuri na bila kupoteza muda sana sana sana Uh, naomba tusogee kidogo kwenye uh, kimada chetu cha mwisho cha kumalizia uh, ili tuweze kufunga kwa siku hii ya leo uh, na hapa tunayo tuzo ya trace music ambayo imekuwa announced uh, trace awards uh, wakishirikiana na visit rwanda pamoja na martel uh, Tuzo hii itatolewa uh, usiku wa teh 1 lakini inafanyika kwanzia tarehe 20 mpaka ta 2 oktoba uh, kigali rwanda pale bk arena um, na ni tuzo ambayo ina22 itatolewa na uh, kituo cha, trace, cha trace awards, lakini kuna vitu vingi vingi humu ndani katikati um, kuna mambo mengi ya kujiuliza kuna mambo mengi ambayo bado haya make sens Uh, texent uh, nikawa nimefikiri kwamba inawezekana kabisa kwamba hatutaweza kuja kuwa na tuzo uh, ya afrikae well kwa sababu bado tuzo hii inapata mshkel katika baadhi ya maeneo kuna baadhi ya maeneo ambao wamefanya vizuri lakini bado kuna sehemu unaona kabisa uh, kuna shida uh, nataka nimuulize t kama ameweza kuiona tuzo au kama mrkin Come across the, the, the, the, the, the awards themselves the categories uh, sijapata <coughs> sija nafasi ya kufuatilia the awards kwa hiyo naomba ni my comments kwa sababu sina maarifa sina maarifa wala taarifa ya kutosha These right. basi nadhani tunaweza tukaziweka pembeni just kuweza tu kupata alafu labda tukaziongelea vizuri uh, wiki ijayo uh, lakini kuna tegoi 2h2 um, sofa uh, wanieria wanaongoza kwenye wakiwa 40, uh, mbali mbali, kwenye matchipo, entries, uh, na zaidi ya y4 katika tgoi mbalimbali a ma katika baadhi ya na vitu kama hivyo sehemu ambayo nadhani tuzo imejaribu kubreakdown vizuri um, na hii imejaribu kuzitenganisha uh, nchi ambazo zinazungumza kiingereza nchi ambazo zinazungumza kifaransa pamoja na nchi ambazo zinazungumza Kiputugiz, kwa hiyo kuna luso anle na franco uh, countries zimekuwa separate like that lakini bado um, pamoja na kwamba awards hizi ni verery inlusive kwa sababu zinaenda mpaka uk zinaenda caribbian brazil zinakuja indianocean that is like sehemu kama comoros etca zinaenda mpaka cape verde huko everywhere theueve really lakini kuna shida katika sehemu ambayo kwa mfano kwenye kipengele cha albam bora ya mwaka katika albam bora ya mwaka the only albms ambazo zimeingia kwenye enrs albmskutoka nigeria naw you are surprised and thinking kwamba is the nigerian music the only place that we are getting prope music How, only nigerian musicians of all the people ambao the continent pamoja na hizo sehem zingine walitwalitoa albm uh, ambazo zinaweza kuwa considered for domination kuna albam ambazo zimetoka kwa wasani wa uk ambazo theare ververy strong contenders lakini haziko hapa waho kuna shida katika uo upande kuna album kutoka kwa wasanii wa afrika kusini hazipo hapa kuna baadhi ya lbam kutoka kwa wasanii wa afrika mashariki hazipo hapa pia kuna kipengele ambacho kimetengenezwa special sana uh, best artist in rwanda uh, this might be mibuo rwanda baada ya mimi kuiangalia chapchap kuona kwamba rwanda haikuwa included kwenye any of the zones na imewekwa peke yake so uwepokwa msanii spesho kabisa kwa ajili ya randa inawezekanaeti lakini kuna sehemu ambayo inaweza pia ikakuacha unacheka kidogo kwa sababu kuna kategori ya bestdane na best katika anag uh, unakutana na zuchu unakutana na yemalade unakutana na tac um, so nikawa nimepata aina fulani ya kuto kuelewa exactly kwamba dansers haw kwa sababu wasanii hawa ndio pamoja na kwamba wana include daninmoves kwenye video zao we don now them as danes perrs uh, zuchu is notadane uh, ta isnotadane evnthou wanakuwa nadanementuwezi ukaenda ukamnominate uh, beoni kama best dan ikawaji anacheza sana kwenye video zake so, kuna baadhi ya vipengele ambavyo bado vilikuwa vinatakiwa viangaliwe kwa upana wake um, ii bado ni kubwa na bado i think uh, pamoja na kwamba trace ni watu wakubwa sana katika entertainment um, landscape ya africa wakiwa uh, zinazo operate katika multiple markets uh, kuongelea mziki kurusha mziki lakini bado kuna namna ambavyo tunashindwa tuna, tuna kuutendea haki mziki kutokana na zones ambao unatoka um, na kua award wasanii wa maeneo hayo accordingly kwa sababu it dosn make any sense kwamba last year the only person ambaye alitengeneza best album alikuwa anatoka nigeria peke yake that, that is simply musically not true na nadhani bado tuna problems kama hizi hopefully kwamba as time goes tunaweza tukapata majibu ya maswali kama hayo so um, hiyo ni an easy take around unaweza ukaziangalia uh, nomination hizi kwenye uh, website ya trace uh, ukischtaceafrica like, tesmsic africa anywhere and everywhere youll get the nominations utaziona uh, ategories utaziona pia utaweza kuvote sovote there uh, na from 20, 20, 20 to 2s oktober this ya uh, kigali bk arina uh, shughuli hii itafanya kazi hapo that was all from the trace music awards okay sasa since wakati nimesikia unaongea hapo about the ya yaanl na ran sisi, sisi tunawekwa kwenye kundi gani sisi mkuu tumewekwa kwenye kwamba tunatumia kiingereza ndiyo mkuu e? kwani mkuu kiingereza sio lugha ya kufundishia kufudishia hmm. <laughs> wamskwamemsikiliza na nyimbo zake wakagundua kwamba tunaongea kiingereza hivyo hivo sisi ni wenyewe sisi uh, is... ni kwa hiyo amonaisi alaumiwe kwenye hiwo na damod amekuwa nominated kwenye hicho kipengele actually lakini pia wamemsikiliza bailingo ha... <laughs> nominated lakini so tu finishapa to wind up na kitu uh, ambacho tumesikiliza zaidi wiki hii tukianza na mroki umekua ukispend your time listening to who this whu thisatulwek kwa kweli i had to go deep godp do ito uh, nimesikiliza sana sana sana album uh, ya nimesikiliza sana uh, sababu so, the other week nilikuwa namsikiliza malin o nikasema ngoja nirudi kwa, ni kwa, ni kwa kaka zake mali wakina rafneli na json an idi ao ofi yalum yathats ya, ya wha ithe othe we Uh, mimi nilikuwa na wimbo mmoja ambao ulikuwa kwenye uh, kwenye tunasema kwenye si sidhani kama ni wimbo mpya lakini ni mtu mmoja anaitwa bahati na nyuba naitwa miamoo kwahiyo ni nyumba ambayo niliisikia tu sehemu nikaikapcha sijui imetoka lini lakini mimi kwa kwenye masikio yangu ni mpya kwaio nimekuao kwenye, kwenye, kwenye right, right. mswahili um, mhilihliamenyanganywa mswahili kwa kumjibia itakuwa ni wimbo wa roma ama piano <laughs> amekata sanaanaskiliza wimbo hu amekataa sana amesema kwamba ajasikiliza <laughs> Ame sana hiyo nyimbo na anasema kambaroma anamchosha byn imemsikiliza ayanakamura ana albumu mpya inaitadnks um, Uh, french tupu umo ndani ingaja sielewi kitu lakini I'm vibing with it imechukua um, pia muda kusikiliza some few songs kutoka kwa barnaboy uh, pamoja na ag baby uh, kwa sababu banaboy anatoa albamu yake mpya this friday na funny enough ni kwamba anatoa the same day na drake uh, kwa hiyo tunasubiri kuona nini hasa kinaenda kutokea hapa lakini african giant mwenyewe anasema kwamba kitu anachotaka ni watu waweze kujua kwamba he can become a big artist than an come abig i aa the usao wewe unategemea nini kitatokea banaboy anapotoa album mo, moja na lbmskumoja uh, naknmala ilivyokuwa case ni kwamba drake atachat tu vivyo vyote vile um, hakuna alternative lakini i think for the first time l really, um, kama wewe ni mpenzi wa drake na mpenzi wa barnaboy um, to really rethink utamsikiliza nani alafu utamwacha nani na unajaribu kufikiria kwamba rollout PRs, Zita kuwaje. Ginsi ameji place. We haven't heard anything from Drake. Drake the numbers kubwa sana bado Spotify. Lakini, you see, like, kuna namna you expect Drake definitely anaeza uh, akawa the champion. Lakini, Pia, you are not underestimating uh, what Barnaboy or what this movie is saying about Barnaboy himself, na his music kwa sababu ukiangalia the album ambao anakwenda kuitoa um, itol them wanasema itakuwa inachezea zaidi kwenye mahadhi kama ya rap kidogo atakuwa uko ndani kuna some f eee kutoka kwa theclamembe kwahiyo yu aredi see kwamba that oa ise ya kuwa na watu kutoka cla inaweza ikawa ni fakta ya kuchochea watu wasogee wamsikilize zaidi barnaby so pamoja na kwamba Conventional wisdom it tells you Komba Drake will definitely break the, the waves, but I'm still thinking Komba Barnaboy by doing this he's making a big statement. Komba I can release this very same day as Drake. Kosabo in other circumstances, Drake, Barnaboy angeweza kurudisha tare nyuma au angepeleka next week. Because na niwa Komba Drake ata overstreamed over streamed, lakini nasesema kama okay uh, going head to head with him. So, you know expectation is like, that Drake will break out the, the, the thing, but the statement that Barnabo is making with this album is even more important than who is going to be trending on that particular day. Mark, to see that one of those things is going to favor Barnabas more than it is going to favor Drake. Because Drake it is a, a cost. It is known that when he releases his album, he will trend. na yeye ndo atabea namba nyingi lakini abo ust b ext to the best inapotoka katika ne album ambazo zimekuwa that day yeye atapi, atapita na upepo huo yani itamfeva zaidi yeye kuliko ambao itavofeva kasaabuamesha lm na the i zaidi ya baabo na bado akaendelea kuwa on top inapokujaga kwenye, kwenye so b ya, ni yani nacho, nachoona mimi isingekuwa busara hata kidogo kwa banaboy kupeleka mbele tarehe yake au kurudisha nyuma kwa sababu ya drink. yani kuweka kwenye on the very same date theeeithe au naweza nikasema the best nikasemathekam itayotokea kwa yeye kufanya hivyo iiontheacbo labda atapata tena bahati ya mtende kama aliopata mara ya kwanza watu walivokua wanatafuta in ya kae wakakutana na nyimbo yake ya yaee ambayo imekuwa very same basi karia ya yake ika eyewa zaidi wtu ianataftay upatikano kwake patikani wakienda uitafuta wanakutana na yee ya banaboi wakatanaye tin the biggest thing here ambacho so tunajaribu kukiangalia digital without even taking more kukiangaliaiouvaimot um, on, on, on, on the time ambayo tumeset kwenye show yetu ni kwamba unapo, unapo rees kwa mfano ijumaa kuna some very ver ieso to say not like limited lakini kuna prime ambazo you ndio maana unaweza ukaona kwamba msanii akitoa wanapeana nafasi kwa sababu wanapeana nafasi ra iweze kwenda kwa sababu kwa mfano tuseme tu kwa mfano um, mtu ambaye ni mtu mkubwa kwenye sekta ya kipindi see amawote mnataka mna kenda kwenye kipindi kimoja cha saa nane mchana host wa kipindi ni mri na mimi na wewe tumetoa albm siku moja tunampa ro Um, a very difficult choice. Kwamba between wewe, na mimi, nani aweze kumchukua kumweka katika shoyake. Kosabu shoyake ni prime show. Na I'm talking about this because I'm talking directly about Apple Music. Kosabu Apple Music wana a very, very, very beautiful connection with all these big artists. So whenever you're trying to, to release your body of work and it's going to that uh, global scale. You're also thinking about the pr na watu ambao wa wataizungumzia kazi yako na tukiangalia barnaboy kwa mfano with this work what has been written about it ni kwamba he not necessarily interested with an african udience anm anataka kwenda kwenye audience ya marekani kao it means kwamba yeye strategically zile sports zote ambazo drake alikuwa maybi amebook au anatakiwa kuapia Barnaboy is also going to be appearing on the very, very same sports. So you see, that that is like, that is like where the challenge comes, and that is like where the concept, ya kwamba to moja end ili awez ili tuweze kupiada na fasi prime time ina around the same time. So either you pay the premium to get on those times, or moja I am not going to do the PR, the normal way of doing the PR. So maybe Drake at say I'm not going to go to any radio stations or anything. To do uh, the promotion of this particular new body of work and badamoy atasema kwamba mimi two or oh, three months down the line tayari all the spots za radio show zimesha kuwa kwa sababu hatuwezi ku understat umuhimu wa redio uh, pamoja na global charts kwenye how big an artist comes na hiyo contradiction au huo mgongano unapotokea wakati wasanii wakubwa wote wanapotaka kuwa katika the same spot ndio the same case ambao tunakutana nayo kwa tanzania kwamba leo diamond harmonize na alikiba wanatoa nyimbo siku moja siku ya ijumaa na zote inabidi ziende how do you place them strategically across uh, playlist and make sure kwamba wote wanapata the io amount ofshine so pretty much is that kamba strategically na kitu kingine ambacho i think i just want to talk about ni kwamba banaboy is by no means a small artist Barnaboy Boy is a big artist. He's now a global artist, really. If we are, if we putting it hundred percent, Koyo had visited kusewa Kamba Of course, Drake a Sanim artist. Of course, Barnaboy Boy had visited Drake. Lakini Banda and Drake can sit on the one table and talk, uh, because bana Boy already has a track record of doing shows in big arenas and to fill them up. Now it doesn't look like he's going to stop anytime soon. So. He definitely is making a huge statement uh, with this particular album. Now could go head-to-head head with a person like Drake, upepo wa Drake. But rather, I think people will think, about this man is so bold to go head-to-head head with this particular person. So pretty much, um, that is the only thing that, uh, that is the only way that I see uh, these two going about it. Menda kulala no uh, <coughs> nimekusikiliza na nadhani nimekuelewa sija tukawa kama wale wanasiasa asema ataongea masaa manne alafu kwa hayo machache jamani <laughs> right, uh, tuwashukuruni sana sana sana sana kwa kujiunga nasi siku ya leo uh, siku ya jumanne uh, kusikiliza kijuenongwa uh, tumekuwa hapa kwa risali moja takriban dakika kms uh, tukizungumza mambo mbalimbali kuhusiana na bongo bongov lakini pia kuhusiana na muziki wetu tunashukuru sana kwawewe kuendelea kutusikiliza tunashukuru sana kwa wewe kuendelea kutupa sikio lako kuzungumza kuhusiana na kijiwenongwa kuwaita marafiki pale kijiwenongwa inapokuwa iko hewani lakini pia kuzungumza nasi kuhusiana na kitu gani ambacho nataka kukiona kwenye kijiwenongwa sisi nikijonongwa biashara yetu ni kuzungumza kuhusiana na bongo flavor na tunakushukuru ungana nasi tena uh, wiki ijayo uh, siku ya jumanne saa mbili usiku mpaka saa tatu usiku ulikuwa na mimi host wako mkgotonie nikiwa naye mruo kin uh, diant mswahili t alb pamoja na jiji mlokozi mpaka wakati mwingine baibay kutoka kwetu