tuko hiyo ah, yeah. kama kawaida yetu tunawashukuru tanesco kwa kuendelea kuyaangaza maisha yetu kwa maana bila wao tusingekuwa tunapata umeme tukua, tukua. Alright, so nataka tuanze hapa chap mapema Uh, tujaribu kuona kama tunamaliza ndani ya muda wetu kamili yeah. uh, karibuni sana karibuni sana uh, hiki ni kijonongwa episodi47 uh, sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne sa b kamili usiku mpaka sata kamili usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo anahusiana na bongo iwe ni nyimbo mpya b mpya uh, concert kila kitu chochote ambacho kimetokea katika kanda au katika kiwanda cha bongo flo utakikuta hapa leo niko na mru kin lakini tutakua nabnadhani baadaye kidogo kama atapata nafasi lakini tuko hapa kila siku unaweza pia ukatusikiliza katika o yako ya uchaguzi wako hiwe nipf ama niua tutafute tu kijiwe nongwa tuko pale lakini pia kama ujatufuata katika kuras zetu za mitandao ya kijamii tuoatia mtandaoatk ambayo likuwa ni nzuri sana uh, haswahaswasiku ya jumaa uh, amoja a mengi ana uh, tumekua palekatika tamasha la bongo ambaoaongo baadaaziuend a ndatuaauafa atiabo takatuanze katika kuzungumza kuhusiana na nyimbo mpya ambazo zimekuwa siku ya ijumaa na katika nyimbo hizo basi uh, kuna nyimbo ambazo uh, binafsi yangu nilizikubali au ya nikazipenda sanaikasema basi tutazzungumzia hapa uh, na moja nyimbo hizo uh, ni nyimbo ya reiani ambayo inaitwa upo singo uh, nyimbo hii inachukua um, tunaeza tukasema ina samp au ni kopi ya nyimbo ya zabron ambayo pia wameimba hivyo a, nyimbo ya itakumbuka kwamba ni nyimbo ambayo imekaa kidogo kiustaarabu kama kanisani lakini reiani ameweka twist kidogo, a, yake kidogo kwenye upo un yake ambayo ameizungumzia a, na ni jinsi nzuri sana kuona kwamba ameweza kurukia wimbo huu ambao tangu umetoka umekuwa ni wimbo maarufu sana uh, ni wimbo ambao umependwa sana kwa hiyo inafurahisha kuona kwamba ameweza kum kwenye wimbo huu kutoka kwako uh, sijajua kama liu natarajia kwamba angeweza kuja kufanya remix ya hii nyimbo hata siku moja lakini e niambie umeuonaje uh, wimbo huu baada yakutoakwanza uh, umesema hivyo umenikumbusha inaonekana singers wana- wanatoa materials ambazo zinaweza kuwa so, babu, nazani, kui kui zunguka, eh? kwa sababu nadhani kwikwi ya zuchu ilizunguka toka kwao si sindio naam kulikuwa na ile ambayo ilikuwa inaongelea kuusianazunguka ndio ndio au haikuwa ya singers ilikuwa ni ya mtu mwingine ambaye aliimba haikuwa ya singers lakini ilikuwa ni kwenye so, nyimbo ya injili kwa gospel kwa hiyo manaake amesampo kutoka kwa injili kweli nimesikiliza uh, wimbo um, reia anafanya kazi and one thing iwll give him reiai anajituma au niseme reia anapenda kazi yake this is one thing i'll give him uh, one thing that making me wonder ni kwamba zmziki wa wasanii wetu unawalipaje ni i, digital streaming platforms peke yake na nashow au kuna kitu kingine kinawalipa because mfano mm. tutaenda kwenye hiyo hoja ya mbele my mind imeshindwa ku, kuacha kukumbuka the fact kwamba kuna lile bwawa la milioni sabini ambalo inasemekana ametumia milioni sabini nam uh, swali lakonadhani lina, linaingia katika sehemu ambayo labda tunaza tukalidiskasi kwa hivi kwa ukubwa au ufupi lakini tuna, tunaangalia vitu vi kadhaa tunaposema kwamba au tunapoangalia hii pesa ya wasanii na sehemu ambapo inatoka uh, ukiangalia ambaye sasa hivi ana ambao ni record niab yake lakini pia akiwa anafanya kazi na ziki kwa namna moja au nyingine yeye anapata maokotokelmatambayoanaaaakii maokoto pia tunaona ni balozi wa baadhi ya ko pia huko ni sehemu ambayo anaweza kawa anapata pesa yakeski su lakini pia katika wasaf anakuwa analipwa so, kuna namna nzuri sana ambayo naifikiria hapa kwamba rei au watu ambavo jinsi ambavyo wasafi festival inatembea kiini hasa ambacho wanataka kukionyesha kama mtu akienda extra kwenye stage ni kujaribu kuonyesha kwamba kwanza tunaweza tukapool crowd pili ni jinsi gani ambavyo tuna pl hiyo crowd ili tuweze kuipa thamani kwao kama msanii ataweza kuban the cash ili aweze kupata hiyo clout au aweze kuongelewa au waweze kuacha mpressn kwa mashabiki kuna uwezekano mkubwa sana wa yeye kuendelea kuweza kutengeneza pesa katika msimu ujao reivani baada ya ku baada ya lile bwawa uh, ambalo alilitengeneza kuharibika haikuchukua muda akageuza ile seti nzima akatengeneza seti nyingine ya maua kwa hiyo akafanya show yake pale kwenye seti ya maua so sijafahamu sana na jinsi ambavyo kitu kizima iiua kimepangwa kwasababu sauti haikuwa inasikika vizuri sana sababu sehemu sehemu nyingine kabisa tofauti uh, na ya lakini kitu ambacho kinanifanya au nione ni kwamba wasanii wameamua kuwekeza kwa wasanii ambao, ambao, uh, ambao ni kina uch uh, ambao tayari wako kwenye hiyo big circle huku juu kujaribu kuweka pesa nyingi zaidi kujaribu kuweka ili kuweza kuleta manjonjo katika shoo yao kuleta utofauti ili mwisho wa siku waweze kuwa na pool kubwa lakini pia hizi picha lazima tutaambue kwamba zinaenda sehemu mbalimbali wasaft wana hikitu katikab na baada ya hapo wanazikatakata uh, hizi sh na zinachukuliwa kwahiyo tunaamini kabisa kwamba hizi sho zitakwenda sehemu nyingine mbalimbali na inawezekana kabisa wasanii hawo wakaweza kupata bkin katika sehemu nyingine kwao sasahivi wana uwezo mkubwa sana wa kun kitugani ambacho wao wanataka watu wakione kutoka kwao kwa ili baadaye waweze kudai au kusema kwamba tulikisha kanya show ambayo ziko katika ukubwa huu tukitaka kutengenezewa steji ambazo ni za uchaguzi wetu tunaeza tukafanya uh, stage ambazo uh, wanatakiwa wazitengeneze khizi ni ambazo naona kabisa kwama msanii anaweza akaenda nazo sikumoja kwa mtu ambaye atamuita kwa ajili ya sho na akamwambia kamabaa na mimi nahitaji bila bwawa siwezi kufanya sho kwasababu sho yangu mimi iko na thim ya bwawa au kama bila maua hatuwezi kufanya sho kwaho unaweza ukaona kwamba kwa namna moja au nyingine um, sho hii ya wasafi inatupa huu mwonekano wa tofauti kidogo kwamba wasanii wako tayari kuwekeza ili kuweza kutengeneza seti nzuri ingawaje bado akuna sehemu ambazo zina na zina matatizo sijui kama nimeweza kujibu vizuri muroking vizurim yeah, uh, nakubaliana na wewe uh, lakini if at all he spent seven, million kwenye lile bwawa io aisatuaisa ni mwingibasi wasanii wetu wanakibunda kirfio kitu kibayainawezekana pia kuna umwaisa mwingi katika katika lile kwa sababu unajaribu kufikiria kwamba kwa nini inakuwa milioni sabini kwa sababu ni kama ni yale mambo ya kusema kwamba ni darasa zima umejenga uh, kulikuwa kuna mafundi kulikuwa na kila kitu kuna zege imemwagwa pale lakini hisi kama inajustify hiyo uh, kadri ambavyo wanaisemawewmb kuna, kuna mamboaa uh, uh, nyimbo nyingine ambazo pia ilitoka um, uh, siku ya ijumaa ni nyimbo ya crisan bela pamoja na malaika baniiyimayo uh, uh, wakati inaisikiliza ilibidi tu kwanza nisikilize ni niangalie na video yake kwa pamoja lakini nilipea attention zaidi kwenye oudio na nikasema kwamba kwa watu ambao walikuwa wanalalamika wanasema kwamba mziki wa tanzania haujawa vizuri au unajua kuna tatizo lolote la kitei um, ni kwamba vile hakuna sababu ya kusema hivyo tena sio kwamba tuko nyuma kwenye upande wa technicality za mziki ama ketawa yimo mbazo kiwanda tumefika sehemu ambayo o ana utofauti wake kama msanii amejua kufanya kazi na wasanii mbalimbali amejua kua kwenye, kwenye kazi zake na sauti yake ni kipekee sana kwahiyoanaileta hiyo ladha yake kwenye hii nyimbo ambayo nyimbo yake yae yakwanza tangu mwaka umeanzanaka mrefu kidogo pamoja na beni yake ya maaikabans so, nni I mean, like, nyimbo flani ambayo ina ladha ukisikiliza ni mziki wa dance ndio lakini ni dance fulani ambayo imechangamka na, na hajashuka katika uh, ule ubora wake uh, kisauti sijajua kama ulipata nafasi ya kusikiliza nyimbo hii yeah, nimesikiliza uh, one of the kama mwenyewe anavyojiita of all time, christian bella obama iabeaaa The song skiathe songa uh, nafikiri kama tunahesitate kumpa christian bella uraia tuache kufanya hicho kitu na tumpe uraia mapema sana christian bella anatuwakilisha heis doing a very great job yani uh, the good thing about him sio tu mashairi sio melody uh, hata production he he is doing a very great job kwenye production ametisha sana mzee wangu nimeskiza nyimbo ni kali sana nyimbo ni kali sana cristnbela pamoja na malaika band uh, kanivuruga lakini katika hilo pia tunamalizia na nyimbo yetu ya tatu uh, nyimbo kutoka kwa mwanadada api ambaye amefanya nyimbo yake inaitwa mshindi uh, kwa watu wengi sana uh, wamefahamu api kupitia nyimbo yake ya watu feki ambayo imekwenda uh, nikiangalia hapa katika f na zaidi ya wasikilizaji laki moja na st uh, sasa uh, nyimbo yake ambayo imekwenda i watu wameipenda na ameamua kurudi na nyimbo nyingine ambayo inaitwa mshindi uh, baada ya trai hiyo ya watu ei mimi na, nina, nina shida moja hapa na wakati nasikiliza nyimbo ya mshindi nikakumbuka kitu kimoja ambacho nadhani kati perry ameshawai kukifanya kwenye american God talent alikuwa anasikiliza uh, msanii anachokiimba lakini hawezi kusikia msanii anaimba nini yaani kwa mfano mimi nasikia yaani msanii anaimba labda mama au kitu kama hicho lakini hawezi ku yataja yale maneno kama yalivyo kwahiyo anayamezea juu kwa juu kwaiyo unakuta mwisho wa siku ukisikiliza kitu unasikiliza kitu kama yani, hak, ni kitu ambacho hakieleweki ukimuuliza mtu una, unasemaje yni mtu kama amepotea katika namna ya kuongea kawaida au kuimba kawaida katika kuyataja maneno kama yalivyo na hiyo ni changamoto ambayo mimi nimekutana nayo katika nyimbo hii ya mshindi kuna baadhi ya sehemu najaribu kusikiliza mara mbili hapa alikuwa anajaribu kusema nini lakini sipati ukamilifu wa maneno uh, katika hiyoso ni ambayo imetoka nadhani inaweza ika um, watufeki siani kama inaweza ikaenda mbalim mbavoafe mekwenda mbali lakini ni jambo zuri kuona kwambaanaendelea kuiyo ya watufe kwa kuendelea kutoa nyimbo nyingine lakini nimesana uh, kwenye hicho kipengele cha jinsi ambavyo ana, utamshi wake wa maneno sio utamshi ambao uko very straight. kuna namna ambavyo anameza maneno ka mwisho siku inakufanya unajisikia ni upati kitu ambacho anakisema hasa kwenye mziki ni nini uh, ani ni wimbo ambao wameshirikiana na wozu kama sijakosea huu ni wimbo mbao yuosolohuu ni wimbo ambao yuko solo my, my Uh, yeah. kunao wimbo ambao wamefanya na wozu nadhani nitautafuta lakini huu ni wimbo ambao wamefanya yeye mwenyewe solo so hajamshirikisha mtu kwenye wimbo huu uh, kwa sababu wimbo ambao nimeusikiliza leo mshindi hajashirikiana uh, oh, no, yeah, na, na yeah. Uh, itakuwa um, nashindwa kuchangia kwa sababu wimbo ambao nimesikiliza nilidhani ni huo amemshirikisha ozonadhani utakuwa umesikiliza labda wimbo wa chams oh, oh, oh, oh, yeah. waa <laughs> pnimesnimechanganyahu sijausaini iis nahanihiyo niko kwenyen nilisklia so karibu, karibu sana kama unajiunga nasi wakati huu uh, hiki ni kijiwenongwa sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne uh, kuanzia saa mbili kamili usiku mpaka saa tatu kamili usiku tukizungumza kuhusiana na mambo mbalimbali ambayo yanahusiana na bongo flavo iwe ni albam mpya iwe ni nyimbo mpya iwe ni news yoyote ambayo iko katika bongo flavo basi utaipata hapa na sasa tunaingia katika kipande chetu cha pili na hapa tunazungumza kuhusiana na p ya mwanadada abigal chams ambayo aaaaaa nymo moeaaaamoaiaanapae n uh, kama ukipata muda wako basi unaweza ukaisikiliza pale lakini kupitia ile nahani unaweza ukaona jinsi ambavyo uh, aial mwenyewe anazungumzia kuhusiana naph nzima jinsi ambavyo imeandikwa uh, jinsi ambavyo yeye mwenyewe alikuwa na uh, malengo yake naph nawapas alikuanata so, tumeisikiliza yenye nyimbo sita uh, ulisema uli sana uh, kwamba utamchukulia aa pale tu utakapokuwa na nafasi ya kuisikiliza kazi yake na kazi yake imetoka mkuu ep inaitwa naomba nisikie kutoka kwako ni kwa kiasi gani sasa unamchukulia Abigail chams unamchukuliakaribu yeah, uh, uh, mkuu una, unabadilisha maneno uh, nitaanza kumchukulia kumchukuliaakia EP, it, na album. ep na m hii ni ep na ametisha nimesikiliza ep na ngoma sita ukiachana na ngoma kama nani ambayo tayari ilikuwa imeshatoka hiyo uh, sita iweka kwenye analisis yangu kwa sababu tayari ilikuwa imeshatoka na kila mtu anaijua hiyo ngoma nimesikiliza hizi ngoma tano zilizobaki through through, forth, back and forth nimependa sana ngoma mbili uh, falling in love pamoja na milele abi uh, abi abi is is a great artist. Is a great great artist artist anaimba vizuri na kitu kingine kizuri zaidi production ya ya bwana bwanaaba production ya bwana bwanaaba ni safi sana nadhani aba ameproduse alafu uh, amefanya alofanya amefanya nadhani kuna baadhi ya ngoma ambazo amefanya liza uh, lakini nyingi zimetengenezwa na na abba na, na, na, na, na abigal pia alizungumza kuhusiana na uh, mahusiano yake kikazi uh, kati yake yeye na abba na amemwelezea kama mtu ambaye yuko serious sana na mziki ambaye ni mtu anamwelewa uh, kile ambacho anakifanya kimuziki so kunayo hiyo pia namna kwamba uh, yeye na yeye na bwana abba wakikaa studio anaweza akamwambia kitu alafu wakaweza kufahamiana vizuri lakini kuna maprodusa kadhaa na aba uh, majority of the tracks hapa yeah, uh, in love na, na, na milele ni ngoma fulani nimezisikiliza safi sana and... Uma ambayo nilikuwa naizungumzia kule nikiani nilikuwa nimejichanganya nikijua ya, ya api ni hii ya chapati nimejaribu kusikiliza n idon no maybe ni mimi lakini i think wozu na chino are trying to sound the same in every song they are o evey og that theyaretured wana, wana sound the same aasikiliza bwana wozu sijaona tofauti yani sioni utofauti wa wa kitu walichokifanya huku nimesikiza pia na ngoma ya it's a great uh, greattruck lakini tatizo lile lile nahani reivani ameameexust uwepo wake sijui kwenye hizi ngoma i don't know maybe it's just me lakini it's a decent project kama katika p ya ngomangoma sita ana ngoma tatu ambazo zina replay ii ya yeah, mimi mrua yeah. nitaenda mbali zaidi na kusema kwamba nadhani timu yake uh, wakati wanafanya execution a project uh, walijaribu kuangalia karibu ya watu wote kwamba jinsi gani ambavyo wanaweza wakawahit Um, in the right sports, kwa sababu aaimwenyewe amesema kwamba a h katika mazunguo ambayo amefanya na kwamba alikuwa anataka kwanza kutengeneza be yake nyumbani na ukiangalia nyimbo kama falling in love. nyimbo ambazo zimetulia sana mimi nimefungua tuileaambaymo ama Uh, nani milele hizi nyimbo ambazo zinakaa kidogo kwa watu ambao wanataka vitu vya taratibu uh, kumleta reivani katika project uh, na wakati wamefanya hiyo nyimbo ya corozon ongumimi nadhani pia inatengeneza mojawapo moja ya duets ambazo ni nzuri sana na ambazo znakama zikipata right zinaweza zikaishi kwa muda mrefu sana kwasababu uandishi uh, wake hapa katikati na ambao wamekua nayo katia ubadilishanamaneno kwenye ngoma uh, binafsi yangu mimi umenivutiasana yimo flamapenzi ambao io vizura amini usiamini uh, imeielewa ime, ime, ime sana ni bata uh, ambayo inaelekea sasa unaona kabisa ukifika kwenye nyimbo hiyo unaanza kuona kwamba tunaelekea kwenye ile club dance ama piano na hapa kwenye bata uh, abigail yuko mwenyewe kwenye hii track no fhei na ameweza kuifanya hii nyimbo imekuwa vizuri sana kitu ambacho nadhani hata yye mwenyewe alikuwa anasema kwamba nyimbo ya chapati ambayo iliwekwa kama extra mtu kama chino aliisikia tu alafu akataka kujump into the thesong kwayo alipewa hiyo chance ya kujump into the song akaimba na nini lakini kwangu mimi uh, thasong ina, ina kiukakasi kidogo na yenyewe kuwa kamaesong uh, sio mbaya sana ingawaja piao suca song so sofa kwangu mimi bado nasema kwamba abigail kwakweli kwa hiip kwa en yake iko e stthepoiniko e na imejaribu kuwafikiria uh, imejaribu ime kufikiria aina tofauti za watu na kuweza kuwaintroduc kwaabiail so kama hizi nyimbo kama n zitakua thera right ofpush to thedemgraphy then zitaweza kumpa tacn ambayo anaitaka kutoka tanzania kitu ambacho uh, mruokin ilinifurahisha sana wakati nasikiliza hiyo intervye ambayo alifanya na aski ni kwamba abigil anafikiria kwa kiingereza kwa hiyo akifikiri kwa kiingereza anatakiwa anakiandika kitu kwa kiingereza kwanza alafu anaki kwenda kwenye kiswahili akiandika kwa kiswahili then watu wanaanza kukian wanarudia tena hoi katika uandishi unaweza ukaona kwamba pia pamoja nahiyo changamoto ambayo amepitia kwsau kiswaili kwakeio kit oekua anaandika nymbo kakingereza akenda kwa kingereza moja kwamoja ingekuwa na uh, ingekuwa ni project yenye ladha gani so definitely hiki ni kitu ambacho ametiz kwamba inawezekana tukakipata katika projekt yake ambayo inakuja ambayo hatujui itatoka lini na itakuwa na ukubwa gani lakini kwakuwa alikuwa anataka kushika kwanza soko la nyumbani akafanya kwa kiswahili kwanza so withthis nadhani uh, inahitaji nao iwe pushed to the right people watu waweze kusikiliza watu waweze kuelewa kitu ambacho anakifanya mimi na bilievu kabisa kwamba bado kuna ukuaji ambao anatakiwa kuwa nao especially vocaly i think ar voices a litl bit on he very low end kwenye pich pich yake ni ndogo sana so maybe a little bit higher can be something she sounds more like a kid kwahiyo bado kuna kuna, kuna that training kwenye vocals ambazo zinaweza zikamleta kwenye you know, one level na watu kama kinanikita caring kidogo uh, kinazenia manase ingawje wako ververy different so i think the only thing reallwl ook at here ni pamoja na vocal training uh, ambazo zinaweza zikam, zikampa another um, avenue uh, soundwise kwa sababu bado her voice is still very high piched Like ingawaji ni msanii ni mtu ambaye anaweza akaimba vizuri sana anaweza akakontrol uh, sauti yake vizuri sana ukimsikiza hata akiwa anaimba live ana hiyo kapasiti uh, ya kukontrol sauti yake vizuri so this is an interesting project really uh, na kwa mtu ambaye yuko hapa uh, kwenye kijionongo katika siku hi ya leo basi hii ni project ambayo w pamoja na nyimbo nyingine ambazo tumezisikiliza uh, msikilize abigail msikilizeaalcha na ep yake ya kwanza kabisa ambayo inaitwa 5 uh, then utuambie na kama umemsikiliza unaweza ukatuambia apo kwenye uh, umeionajesofa uh, phii na katika hayo kuna kitu chochote ambacho uh, unataka kukiongezea uh, unaonaje uc nao kutoka kwenye hii pekt ya kwanza you nao uh, una matumaini makubwa kwake au uh, bado unataka kujipa muda au kuupa muda nafasi ili uweze uh, kutuambia kwamba anaelekea wapi no. uh, the ir is goo ahi shelldbet t tatizo kubwa ni kwamba tuna idha uh, sisi tunamwekea pressure kubwa sana asababu uh, ya expectations zetu kwake lakini i think she'll do fine she's still young uh, bado ana future ahead and she'll just do fine atakaa tu sawa sanalriht uh, abigail atakuwa sawa Muroking, kabla tujaendelea kuna uh, mambo matano yad ambayo las wk tulizungumzia kidogo uh, na tulipata nafasi ya kujua kwamba ilitengenezwa vipi uh, inaendelea kuwa ni nyimbo yad ambayo inafanya vizuri sana ukilinganisha uh, nyimbo zake ambazo zimetoka siku za hivi karibuni au miaka ya, ya hivikaribuni um, imekua nara kubwa sana ndani ya hizi wiki mbili inakaribia kufikal uh, na kuna sababu ambayo watu wengi wanaihusianisha nayo nakumbuka wakati tunaisikiliza mara ya kwanza haukuwa na ulisema kwamba sio ngoma ambayo umeielewa sana with time kupita vipi unaisikia bado the same au nani yako imebadilika kidogo kwenye jinsi ambavyo unaisikiliza mambo matano komando, bana. komando ni mtu mtuwa kupewa hesima uh, nimesikilizauo uh, ngoma inasikilizika na ina oe thing ni kwamba most of the time huwa kuna nyimbo ambazo inabidi uisikilize mara mbili mara tatu zinakukaa this is one of those lakini on top of the song kitu kingine ambacho kimenibariki sana ni mwaliko wa lady jd kwenye chuo cha marekani siku moja nilisema kwamba it's like sister commando jid anatuwakilisha kuliko hata namna ambavyo wabunge wetu wanatuwakilisha she's doing an amazing job bahati mbaya tu mimi simwelewi produsa wake bwana and usic uh, lakini kama yeye na mziki wakena okay. kwawote ambao wanataka kufahamu LJD, uh, wiki iliyopita alikuwa na mazungumzo pale katika chuo kikuu cha marekani akiwa uh, na uh, chigozi oma ambaye ni mwandishi uh, uh, wa kiieria huyu walikuwa wanazungumza kuhusiana na mwingiliano wa sanaa hizi mbili sanaa ya muziki uh, pamoja na sanaandishi kwaho walikuwa pale katika mazungumzo ambayo uh, LJD, aliyafanya ikumbuke kwamba chigozi ogoma alisema kwamba alikuwa influence sana uh, na nyimbo ya d wakati anaandika kitabu chake ambacho kinaitwah uh, uh, ni kitabu kizuri sana uh, kama wewe pia ni mpenzi wa vitabu uh, utapenda kukisoma na nyimbo ambayo yalikuwa, alikuwa anaisikiliza mara kwa mara ilikuwa uh, ni siku hazigandis so, tuko hapa mrkin uh, karibu sana kama unajiunga nasi uh, hiki ni kijnongwa sehemu ambayo tunazungumza kuhusiana uh, na bongo flavo uh, kila siku ya jumanne saa mbil kamili usiku mpaka satatu kamili usiku uh, tukizungumza kuhusiana na vitu vingi na vyote ambayo vinaendelea kutokea katika kiwanda cha bongo bongoflavo uh, mrin uh, katika spirit ya bongo flavo Uh, tuna vitu viwili hapa uh, vya dakika chache ijumaa uh, iliyopita tumezungumza na tumewaona um, mandojo na domokaya katika Bongo owners uh, ilikuwa ni eventi nzuri sana uh, ni mara yangu ya kwanza mimi kuatend um, owners nilikutana uh, na vibe ambayo uh, kiukweli ilikuwa ni vibe ilikuwa uh, ni sehemu nzuri kuwepo kwa siku ya jumaa uh, mziki ulikuwa ni mzuri en kwenye c unaiona uh, na mambo mengine unakutana na watu tofauti unakutana na watu ambao wako es na mziki sa uh, iyoyabongo uh, utatupa uh, kwa upande wako uh, kwa kifupi kwamba mwendelezo huu wa bongo Owners, na mwamko ambao watu wana hapa wasanii hawa wa kipindi hicho unaweza ukawa chachu ya wasanii hawa kutaka kuandika new materials kulikuwa na argument au kulikuwa na jinsi ambavyo tulikuwa tunazungumza siku ile kwamba kwa watu kama mandojondomokaya ambao ni watu ambao pia ni waandishi wazuri wana uwezo kabisa uh, au tulidhani au tukafikiri kwamba wana uwezo wa kuweza kuandika na hata kupambana na vijana ambao wako sasahivi kwenye soko ni nini unadhani kinaweza kikafanyika watu hao wakarudi kwa sababu dimandi yao ni kubwa uh, na inaonekana wazi na u you no know, wote tulikopo pale energy tunaiona watu wanashangilia mziki watu wanasikiliza mziki watu wanaimba hatua kwa hatua katika mziki kama uh, ulivyosema mandojo na domokaya ni pure talent uh, tatizo pekee ambalo mimi nadhani la sasaizi. ni time kizazi kilichopo sasa hivi au, au decision makers wa mziki kwa sababu wana za thing ambao tunabidi tukubaliane decision making ability ya mziki wetu sasa hivi haipo tena kwetu Uh, sisi ambao tulifanikiwa kuwaona mandojo nadomukaya wakiwepo miaka hiyo hiyovijana Usa- ambao Usa- ndio wana sasa hivi miaka Usa- kumi na nane kumi na tisa ishirini mpakais miaka ishirii na tano wakati mandojo nadomokaya wakitoan yao wao uh, walikuwa wadogo sana uh, nadhani wakati ule tukiwa pale nilikuambia kwamba kiangalia ile age group iliyoko pale ni watu ambao wakati ule ulei walikuwa wa primary school au ndo walikuwa wanamalizia primary school au wengine walikuwa secondary na true. that is the only issue sasa kama mandojo nadumokaya wakiamua kufanya mziki wa kuwafuata hawa madogo watatupoteza sisi kwa sababu mambo ambayo hawa vijana wetu wanapenda na wanataka sio mambo ambayo sisi tunataka kusikia i think if ingekuwa ni kiuchumi tungesema wako kwamba sasa watuwe wapi kwanza hawa vijana wadogo purchasing power yao kwenye sho kama ile ni ndogo lakini pili madogo sasa hivi wanataka kusikiliza watu ambao wako related to them m of mavazi of of culture i moflanguage and everything kwa hiyo kusema kwamba wale watarejea kwenye ile pik I, i dont see that happening kuna mfano mmoja ambao digital migrant huwa anasema ni sawa na kumfananisha adija kopa na michael jackson walinganishe au umlinganishe labda na fidk nabomali hi are two different artists ambao they are talented lakini wako from two different areas ambao huwezi hata kidogo kuwafananisha ko kuwaleta wale waje kwenye pi ambao trend ya sasa hivi its very d lakini wakiendelea pale pale, keep with the old fun au the old money kama wenyewe wanavyosemaothem kwa sababu kama wewe umekuwepo kwenye showand vibe namna ambavyo wale jamaa walikuwa nawatu wana ambao wanaimba from neno la kwanza mpaka neno la mwishkuna kitu ambacho um, nakumbuka kwamba a alikisema wakati anatengeneza albamu yake hii kwamba 0 nadhani ni0 akiwa anasema wamba anataka kutengeneza mziki kwa ajili ya watu wazima uh, watu ambao uh, wameshapitia wa maisha kidogo so pamoja na kwamba tunasema kwamba muziki ni uh, ni a young ayoumas ame eh? ni jinsi gani ambavyo kuna labda tunaweza tukasema kwamba kuna potential labda au kuna sehemu ambayo ni kama opportunity kwa watu ambao uh, ni watu ambao kidogo sio vijana ambao wanataka kusikiliza haya maneno ambao yanaimbwa na vijana wenzao lakini kuna watu kama sisi ambao ndo tunaitwa sasa tunaitwa vijana wazee yeah. kwamba nabidi tuskilizepia ziki ambao um, um, umetengenezwa vizuri una maneno mazuri tunaezatkingaliwatuausu wani watu ambao wanatengeneza zmeo na tunaona kabisa kwamba wanaendelea kuwa bora kua boramaanisha kwamba msanii akishafika a fulani hawezi tena kuendelea kufanya mziki awezi tenaanaweza akatoka ndio kwenye mainstream lakini bado anaweza kuendelea kutoa muziki kama, kama, kama wasanii wengine kwa sababu bado kuna watu ambao wanataka kusikiliza mziki wa aina hiyo au inabidi kijiwe kipitishe bakuli tuanze kuchangiana kidogo kidogo ili tuwapeleke studio yasiwe aneno matupuabisaainabidi kwa wasanii wetu hawa wakubwa nafika kipindi inabidi tutoe hela mfukoni tuseme kwa sababu sisi tunawapenda sana basi itabidi tujitolee tunatoa hiki kiasi cha kadhaa cha pesa mwingie studio mtengeneze nyimbo nakumbuka msani kama kasim ganga kasiganga ni msani mzuri sana sana sana sana his musical Um, nkiangalia nyimbo zake vitu anavyoviimba anavimba uh, vitu kwaajili ya pekeyake eh, sio vitu vya watoto sana lakini pia ni vitu fulani ambavyo vikopakatikati ukiangalia ile EP ambayo wamefanya pamoja naad ilembamefanyapamoja ni kitu kizuri na ni nyimbo ambazo ukikaa ukizisikiliza ndiyo sio nyimbo za makelele sio ya mapiano lakini ni nyimbo ambazo zina make sense ens knafikiri kuna namna ambavyo labda wasanii nao pia wasijitoe zaidi kwamba kwamba tumeshatoka kwenye game hatuwezi kurudi tena lakini kuna namna ambavyo wanaweza wakawa wakatengeneza tena kazi uh, katika umri huu na bado wakaendelea kuwa relevant <laughs> lakini mik mandojo na still in the music business bado wanafanya ngoma uh, mwaka jana domokaya aliachia albam yake inaitwa digala solid album ina ngoma y niangalie spotify hapa digala album ina ngoma ngoma nyingi and with crazy crazy features amefanya fulani flani ambayo ameshirikiana na, na watu sio watu waovyoovyo ina ngoma kumi na mbili ameshirikiana na najd huko ndani na watu wengine sijamoka na watu wengine wengine jinako na wengine wengi so they still doing music lakini pengine kwa sababu wapo kwenye trends kama ambavyo tumezoea wasanii wa sasa o kwenye ni ngumu kwa watu kufuatilia lakini bado wanafanya mziki itabidi itabi niifuatilia hiyo niisikilize vizuri uh, nijua ina sound vipi uh, murua king vitu vingine ambavyo tumevifahamu wiki hii ni pamoja na uh, dula wa uh, east africa radio na tv Uh, baada ya miaka 15 amesema kwamba sasa atastep down kidogo kutoka east africa radio na tv uh, na kukaa pembeni kupisha watu wengine akatoa angalizo sio kwamba anaacha kufanya utangazaji lakini ni kwamba anatoka uh, east radio na tv umezipokeaje habari hizi kutoka kwa du la mrkin I'm saying this uh, mwaka juzi kama nitakuwa nimekosea hesabu mtu atanikumbusha mwaka juzi kama sio mwaka juzi zaidi wakati dz anaondoka clouds kuna mtu mmoja kuna mtu mmoja alitwit kwamba anaondoka clouds and akanitag mimi na chapo sijui sababu ya kunitag mimi lakini alivyo nta nikaiangalia ile tweet and kitu cha kwanza kilichokuja akilini kwangu ni kwamba hili swala haliwezekani kwa sababu has always been clouds and clouds and since time dsincmemoial dn amekuwepo pale sisi tulikuwa tunasikiliza d bt kabla haijawa tulikuwa tunamkumbukad akiwa na marehemu kwa kweli sikuamini lile swala nikaikoti ile twit na imoji ya kucheka kwamba ah, hizi zitakuwa siasa tu the thereis no way is clouds fm lakini to my surprise a week later a week or two late dn akatangaza and few weeks later akatangaza kwamba sasa anakuja hfm so that thing ikanifanya mimi nijue kwamba oh kumbe kumbe possibility hawa raia kuondoka that that is something that never kwaiyo so, nilisikia tetesi niliona twit kwa bwana bwanachapo nikamuuliza nfaida wangu wa pale akaniambia bwana inawezekana tusubiri na kweli ilo siku kama bwana chapo alivyosema friday bwana dula akasema kwamba ha east africa radio kwa muda mrefu na anadhani ni muda sasa atafute changamoto mpya uh, iko namna hiyo amesema hivyo lakini sasa cha ajabu ni kwamba leo nimeona press amekaa sehemu anaongea na vyombo vya habari nyuma kuna bana ya east africa radio Still talking about yaafrica io ya sijajua hii hake ikoje about the same guys ambao ameondoka yapo sio kwa ubaya kama alivyosema mwenyewe ameamua tu kutafuta changamoto mpya kwa kwa namna ambavyo vyombo vyetu vya habari vipo mambo ni mawili na sio matatu kama anavyosema bwana ruto mambo ni mawili eidha ni kweli ula ameamua kupumzika na kutafuta changamoto mpya au wameenda likizo and cooking something wanatafuta nakumbuka EFM wakati wanatangaza kipindi cha kinajonijo ile septemba ile walivokuwa na hashtag yao ya hii yah watu wengine walifikiria kwamba wanamwajiri bwana slim kikeke kwa sabau alikuwepo kwenye bana yao ya kipindi cha joto la asubuhi na kumbe ilikuwa ni uzinduzi tu kwa studio yao mpya kwa hiyo anything is possible kwa media hizi kwa lengo la kutaka attention ya jambo lao maybe ni kweli dula ameamua kutafuta ugali sehemu ingine na uzuri ni kwamba media zetu people just jump from one t to the other branch moja kwenda ingine so yeah, looking to hear him out either kwenye media house au kwenye mambo mengine kabisa kabisa kwenye hiyo press ambayo amefanya leo amesema pia kwamba anapenda uigizaji kwa hiyo simu zianze kuita anaweza kuingia akafanya mambo ya uigizaji kwa sababu utangazaji ulikuwa unampa kidogo wakati mgumu lakini amesistiza sana sio kwamba ameacha utangazaji utangazaji bado anaudai vitu vingi vitu vingi sana so mr kwako wewe um, dula planet bongo abdallah abdalahmbua anasignifi nini ukiangalia kwa miaka kumi na tano ambayo amekuwa paleafrica yeah, dula kama kijana i think dula hivi ana miaka thelathini na saba so, wasababu wakati akifanya wa, wakati ana anakuwa scouted kufanya bongo flavor. no bongoflavo bongo mwaka elfu mbilinelfu mbili na nane kwa hesabusbuni elfu eh? yeah, mbili a na a nane, na nane. nane alikuwa na miaka 22. so it means alikuwa na miaka ishirii mbili ukijumlisha kumi na tano ya kufanya kazi He might be imibh kama hesabu zangu ziko sahii kama hii kwa kweli bado sana yani e, kama ni siku tuseme ndio kwanza saa n saa nne asubuhi bado sana kwenye utangazaji he still has a lot of potential ya kufanya ya kufanya vipindi hasa vipindi vya bongo flavo na muziki wetu he's, he's one of those guys ambao amefanya kufanya show ya aina moja kwa miaka kumi na tano hata kama haujui chochote hakuna mtu atakaa akusikiliza miaka kumi na tano hakuna mtu ambaye atakusikiliza miaka kumi na tano n kama hauna kitu cha kuofa so kusema kwamba he has done nothing or he has given nothing to the industry thes so yeye katika hii safari ya mziki wetu hii tuseme safari ndogo ya mziki wetu ana ana, ana, ana, ana mchango wake kwahiyo looking forward uh, mimi niko very interested kujua where is his next ie kwa sababu mambo mawili yanaweza kutokea ukifanya kazi sehemu moja muda mrefu ih utaenda sehemu utaprosper au utaenda sehemu utashindwa kukacha kwa sababu ya kule ulikotoka bado kutakuwa ndani yako looking forward to hear what to see where he is headed next if at all namnamin uh, kuna kitu kingine ambacho uh, umekizungumza hapa ambacho ni very significant ni kwamba uh, 15 kwa miaka kumi kwa watu kuhusiiza kwa muda wote huo uh, lazima kuna kitu ambacho ulikuwa unakiofa na leo pamoja na press ambayo amefanya dula ya kuondoka uh, esafrica radio wamesema kwamba wanatoa zabuni kwamba wanamtafuta mtu ambaye atakwenda ku in viatu vya dula sijajua kama ni dula mwenyewe lakini wanatafuta mtangazaji um, mwingine ambaye ataenda kufaya kazi na tmyazaaaeyebongonii so, um, matarajio yako badobongo itaweza kuwa ni nimuda uh, wa mchanabado uh, ile ambayo ina value kwa sababu inakwasababu kwenye upande wa bongo Flavor, planet bongo Uh, walikuwa wamejipambanua sana sana sana uh, na ni kipindi ambacho kinapiga nadhani masaa matatu kama sikosei um, kwa siku ni kipindi ambacho ni kikubwa ni kipindi ambacho kina muda mrefu na ni kipindi ambacho kwa kweli ukisema a kwenye soko la bongoflavo uh, kina au kubwa sana so anaiachaji bongo flavo pale africad kuna kitu chochote ambacho say kwamba mtu ambaye anakuja kuvifilin vya atu vya dula anaweza akawa ni mtu wa aina fulani aina fulani ili kuweza kuhakikisha kwamba haturudi nyuma tena katika uh, in terms of media kwa watu ambao wanaweza kuzungumza uh, na kuuongelea vizuri mziki wetu lakini pia kuweza kuwavutia zaidi watu waweze kutaka kusikiliza uh, kujua kile ni kitu gani ambacho kiko nyuma hasa ya uh, muziki huu lakini pia kuhakikisha kwamba unaendelea uh, kwenda mbele katika namna ambavyo uh, inastahili so ni mtu gani ambaye una, unaangalia kwamba anaweza akakaa pale uh, of character ambaye anaweza ameviacha aka, aka, aka uh, akavyatu uko kwenye mute oh, sorry. Uh, Max anasema kwa nini bongo ona isifanye isifanyike mikoani na angalau advertisement hiyo ya kutosha huenda angalau vijana wa sasa wanaweza kuelewa japo kwa kiwango fulani hapa uh, kwenye advertisement nadhani wasafi wanafanya through and through and uh, na wanai pia mwananchi walikuwa wanairusha live lakini nadhani wazo la kubeba hapa bongo flavor owners ni kufanyika sehemu mbalimbali which is something i think they tewka promotions wanaweza wakafanya uh, back to your question brother ma ck to your question nani anaweza kuziba uh, kuvaa viatu vya dula i dont think if there's anyone anaweza kufanya hichi kitu dula has always been dula and uh, dula has been the fae ofbongo flavor pale africa radio kwa muda sasa si dhani kama kuna mtu anaweza kuziba nafasi lakini labda uh, niwakumbushe watu wakati Dazen anaondoka XXL, everyone said ey itaondoka au ita itaanguka kwa sababu dan alikuwa ndo l lakini kwa miaka takriban mitatu ambayo bwana bona hajakuwepo tumeona ameondoka ameikuta iko kama alivyoiacha kwa sababu one e thin learning kwenye kazi ni kwamba no one is irreplaceable watu watalalamika hata siku mia za mwanzo tunammiss fulani tunamkosa fulani lakini baada ya muda watasahau na maisha yataendelea uh, kwenye hizi uh, fraternity uh, media houses no one is irreplaceable so i think lessa lessa is doing a great job lessa anafanya kazi nzuri unfortunately mtu ambaye labda ningeona angekuwa na chemistry nzuri na lessa ni king smash ambaye naye kwa taarifa hizi ambazo hazijathibitishwa naye radio so i think lessa will do a great job lessa atafanya kazi nzuri wana dj wazuri dj sama dj anad awio sijasikiliza lakini lesa na uhakika lesa atafanya kitu poa sana kwa sababu she been dromed amekuwepo in house for a very long time and shell do a great job uh, kwa hiyo mtu ambaye anaweza kuziba nafasi pale sioni mtu huyo kwa sababu dula is dula and dula has been the face for a very long time so i think it's time for other people nao wapate wapate hiyo platform na nimeshangaa unavyosema kwamba wametangaza zabuni ya kuziba nafasi unless wanataka mtu experience hii nafasi ya kuziba kwa huyu bwana itakuwa kazi sana kwa sababu hakuna mtu anaweza ku eh, yeye lakini and just to ya yeah, ni, ni kitu ambacho pia nilikuwa nakisikiliza nimekifuatilia kwa makini sana uh, kwamba wanataka mtu ambaye atajiunga na timu ambayo ipo uh, nadhani wana mipango mipya uh, kwa ajili ya mwaka elfub na mtu huyu anasema kwamba atatangazwa uh, mwishoni mwa mwaka hiyo kuna mwezi mzima mpaka tareh ishiatis oktoba ya mwezi huu ambapo watakuwa wanapokea hizo demo Uh, kutoka kwa watu mbalimbali ambazo hazitakiwi kuzidi dakika like tatu uh, mtu akielezea uh, kitu chochote kutoka kwenye uh, sehemu ya burudani au muziki wa tanzania so wao watazichukua alafu watatafuta watu kumi ambao watakuwa tofauti tofauti uh, kwenye, uh, kwenye kipindi nanadhani kutakuwa na namna ambavyo uh, watangazaji watagaza, wa biashara watakuwa v kwenye hiyo poce kujaribu kuangalia kwamba ni mtugani ambaye anaweza aka lin vizuri upande wa biashara lakini pia upande wa utangazaji kwa hiyo nadhani kuna kitu ambacho wanaki, wanakitafuta hapa ambacho kitakua s kutoka kwa mtangazaji ambaye atakuwepo sasa sijajua kama pamoja na dman zote hizo ambazo atakuja nazo bado atatakiwa kufanya kazi na hextitm au atakuja na kutengeneza timu yake nyingine tofauti lakini mbali na hayo uh, tumshukuru sana dula uh, kwa kile ambacho amekifanya katika uh, bongo bongolvo kupitia kipindi cha planet bongo uh, kimekuwa ni kipindi ambacho ni kizuri sana uh, kimekuwa na faida na nadhani kwa kipindi ambacho tunaona east africa inaelekea kwa sasahivi wakiwa wamerudisha uh, like ambayo specifically youtube presence yao kwa ukubwa otu naachao ametuambia amba nadhani kinachofanyika ni kama salam wkati anachia kipindi cha planet ilianzishwa shindano ndio kaindao i ambayo wanafanya siualams uh, utakua palen kwenye kitu ambacho kinaita kalam salam Uh, tamashala ambalo linafanyika kila uh, mwanzo wa mwezi siku ya alhamis ambalo linakuwa linawakutanisha watu mbalimbali mbali kuhusiana na fasihi na katika uh, kipengele cha mwezi huu uh, mtakuwa mnazungumza kuhusiana na miaka hasn ya hip hop hapa tanzania na jinsi ambavyo Uh, imekuwa ikifanya so kama unaweza ukatupa kidogo um, kitu ambacho kinatarajiwa pale ili watu waweze kufahamu uh, jinsi ya kufika ni siku ya alhamis pale alliance franes uh, muru atakuwa kwenye panel akizungumza uh, kuhusiana na hip hop uh, katika miaka hamsini lakini akiangalia hapa nyumbani karibu nimepata nafasi au nimepata bahati ya kualikwa kwenye kalamu salamu ya ya ambayo iko inadhaminiwa na publishers uh, na mada kuu ni mchango wa fasi haswa lugha ya kiswahili kwenye muziki wa hip hop au nafasi ya muziki wa hip hop katika kukuza Uh, lugha ya kiswahili muziki wa hip katika kukuza lugha ya kiswahili au nafasi ya au nafasi ya fasihi kiswahili katika kukuza muziki wa pp hasa ukizingatia kwamba muziki wa p umetimiza miaka hamsini kwa hiyo katika uh, tutakuwa tunazungumzia nafasi ya fasihi haswa kiswahili kwa hiyo panelist nimepata nafasi ya kuwa miongoni mwa jopo itakuwepo mimi uh, itakuwepo mc ambaye anaitwa gego master na pia atakuwepo nguli na rapa wa muda mrefu na uh, bwana kibacha au wengine wanamuita kng au wengine wanamuitakdc kwahiyo nitakuwepo pale uh, takwwepo pale kuzungumza mambo mawili matatu kuhusu hip hop na lugha ya kiswahili uh, tamasha litafanyika an ane an fane upanga kuanzia saa moja usiku kwa hiyo mtu yoyote ambaye atapenda kushiriki anakaribishwa kiingilio ni bure kutakua uh, na session ya open yapenmik ambayo mtu yoyote ambaye atapenda kama ni mshairi kama ni, ni rapa element yoyote ya yaiop atataka ku anakaribishwa kwa hiyo hiyo ndio ya open ik na wote mnakaribishwa sana uh, yeah i think uh, that ina asante sana mrking mbele tu kuwasisitiza kwamba kalam salam ni alhamis hii inayofuata siku ya tarehe 5 palef sa1 kmilusiku na kama utaweza basi tutakuepo pale a, kumsikiliza m ambaye a, ni mchangiaji wetu mzuri sana kuhusiana na na atakuwa katika panel kama ulivyosikia ambayo imeshiba wakongwe katika upande wa katika kuizungumzia fasi ya kiswahili hasa hasa uh, wakati huu ambapo uh, hipainafikisha miaka 5s0 uh, m tukielekea kufunga uh, nataka kusikia kutoka kwako ni kitu gani ambacho ulikuwa unasikiliza zaidi wiki hii mpaka uh, tunafikia kwenye episodi yetu ya leo nimesikiliza sana albamu ya taswira mandojo na domu kaya we were heading to tobongo flvohonrs and i took myself down the memory lane nimesikiliza sana albamu ya taswira nimejidunga sana hiyo albam yani iwaareat l nimesikiliza sana albamu ya taswira back and forth and forth one thing orthanething say my maproduce au Uh, waandaaji wa mziki wa sasa wana kazi kubwa sana kufikia nusu ya mziki ambao ulitengenezwa kipindi cha nyuma nadhani kidogo kidogo wanafikia hapo mkuu mkuuya nilifurahi sana k nilisikiliza pia b niibidi nifanye review hapo katikati kuisikiliza Uh, na bado uh, mwenye nyumba inaendelea kuwa track yangu ambayo inanifanya nifikirie sana kwamba unajua yani inakaa vibe fulani hivi kaaina yake hiyo uh, track uh, kama umeshai kukaa namwenye nyumba unaweza ukawa unaelewa lakini ina vibe flani hivi so um, mimi nimekuwa nikisikiliza sana nimemsikiliza sana crisan bela pamoana malaika band uh, lakini pia uh, nimesikiliza mai p ya abigalcham um, ya 5 uh, pamoja na hayo tumejaribu kufuatilia sana kuhusiana na kinachoendelea kwenye upande wa mapiano mi napenda sana kusikiliza mapiano uh, na amee kwamba uh, souaficaicad zinakuja na leo wametangazanis lakini pia bidada uh, bidadatem Uh, rafiki yake sana na ndyetu anatoa uh, kazi yake itakuwa na nani Uh, lakini testits jinsi ambavyo watafanya pale coobich kwa hiyo kutoka kwangu na mrkin uh, tunamaliza na kufunga episodi yetu ya leo ya kijuenongwa tunashukuru sana kwa kujiunga nasi uh, episodi hii utaipata ndani ya muda mfupi katika uh, platform yoyote ambao unaitumia lakini pia uh, iko hapa twitter kwa kaa mdawakoa masio yako kasazima na mpaka wakati mwngine tude akutakia muda mwema Bye-bye.