Uhali gani msikilizaji wa kijiwenongwa karibu sana aa, ni siku nyingine ya jumanne tuko hapa aa, kuzungumza kuhusiana nabongoii w na hiki ni kijinongwa s9 sehemu ambayo tunakutana kuzungumza kuhusiananaogo ka s na tuko hapa kuzungumza nay kuhusiana na, na yale yote ambayo ametokea katiaoo kwa kipindi cha wiki moja lakini pia kama wewe ni mtumiaji wa application ya rifal basi sasa kijiwenongwa pamoja na kupatikana katika platfom zingine zote inapatikana pia katika application ya rfal kwa hiyo unaweza ukadd rfa kwa ajili ya android pamoja na iphone na utaiona uh, pakua ukishakuwa uh, memba basi ukisearch pale uh, kijiwenongwa utatuona pale pamoja na episode zetu zote ambazo tumekusha kufanya uh, kabla ya hapo na unaweza ukatusikiliza kama uh, katika upande mwingine uh, tunaendelea na mambo mengine ya pia uh, katika pfo zingine u na kwingineko kote Apple podcast unaweza kutupata tafuta kijiwenongwa na hapo utakutana na episod zako kwa zaidi ya arobain ni wewe tu kuchukua muda wako na kutusikiliza kila wiki tuko hapa tunazungumza kuhusiana na bongo flav na mambo ambayo yanahusiana na kiwanda chetu mrki uh, kama ilivyo ada yetu tunaanza na uh, zile nyimbo ambazo uh, tumezisikia nyimbo ambazo ni mpya na wiki hii basi uh, siku ya ijumaa uh, tumemwona mario akiwa uh, amemshirikisha mi nice. nilivyoona mar nice. nikajua bwana nice. kokote alikokuwa amerudi kwenyemi yale ambayo yamesema lakini uh, hmm? uh, i kwamba tu mario amechukua kile kipande cha kingasti uh, kutoka kwenye nyimbo ya zamani kidogo nice ambaomoye moja ya nyimbo yake abisa uh, kwa kipindi hicho na mario ameingiza hapo kwenye hilo uh, ngoma la mapiano linaitwa shisha anaimba e, po kwamba anapenda sana shisha ingawaja anaachika lakini ni katika kuendelea kuchangamsha game uh, ni stukizi kwenye hii ngoma uh, aa uh, tunasema kwamba zombi hatakiwi uh, kutajwa lakini uh, kwa sasahivi uh, binafsi yangu mimi uh, ni kama nimechoka sana kusikiliza uh, production za uh, bwana zombi ambazo ziko kwenye mapiano kwa sababu zote uh, kwa namnaoa a nauaf oe y nyimbo mpya uh, uh, ya ibra ambayo ameshirikiana na DJ Tariko, uh, mbabe kabisao kutokamzambi yo inaitwa sasa ukisikiliza he ambayo ni nyimbo ya amapiano kabisa na s wake akiwa ni amekusha kufanya kazi uh, bo ameshafanya uh, kazi na uh, na sio dj mdogo uh, sio mtu mgeni wala mpya kwenye uanda wa mapiano kuna, kuna tofauti kubwa sana kati ya amapiano hii ya shem na mapiano zingine zote ambazo uh, zombi amezigusa sio kwamba uh, kile ambacho amekifanya zombi sio kizuri uh, lakini unaweza kuona utofauti katika hizi track mbili na kuona kabisa kwamba mtu kama dj tari ambaye yeye uh, ubabe wake na unguli wake uko zaidi katika kuprodus mapiano uh, na kudj anaweza akawa na ej zaidi, uh, uh, uh, zaidi ya podus kama estukizi ambaye yeye anafanya cin zaidi ya mapiano so uh, tuko pia na Tril Tril, naona leo umewai mapema kabisa karibu sana mkuu Uh, wewe kama mdau unafahamu kabisa kwamba tumeona hii v au ili wimbi eh, la mapiano kulia kushoto uh, juu chini likiendelea kuwepo lakini natakausk utoa kwao uhusia ukskahiahizi mbili shisha pamoja nah na uwepo uh, uh, na, um, uh, wa Tariko, na jinsi ambavyo ya, ya zombi imekuwa ikienda siku baada ya siku baada ya siku Trill. I, th- I, th- i think jamaa anafanya kazi nzuri uh, ukisema kwa maprodusa wa bongo wanaopiga wana piano yni unawakiwa una kwamba utapata hiyo hiyo hicho kitu unachokitaka nafikiri na, na, na ni mtu namba moja kwenye upande huo n uh, kimsingi Uh, sijui kwa sababu gani lakini naona amejipata kwenye upande huo mwanzoni aliku kabisa anajitafuta sometimes anaiga hata hizi hz ambazo zimepigwa a ningi pa ukiziangalia undani bado zina, zina dokua dokua kwenye dokoadokoa kwenyekadhaakadhaa ambazo zimefanywa nasoafra wenyewe lakini si, sioni ajabu kwa nini unasema tariko anafanya vizuri zaidi kwa sababu tariko nadhani kile ni kitu cha nyumbani akijua vizuri sitegemei kuona africa anapiga b la bongo kulipo mtu mtanzania mwenyewe kwo naamini kabisa kwamba afanya blfanyabs amb jamaa anajua kitu chake cha kituchake kufanyaya haraka haraka nadhani pia labda sisi wenyewe tutashindwa sehemu kuzitumia hizi kwa ule ubora mbao unatakiwa una, una bwana ibra naona amecheza chini ya kiwango kidogo lakini great yeye tu mwenyewe naona ameshinda ku kudeliva kile ambacho kilitakiwa labda ingefika kwa watu ambao wana wameuwezewa huu mziki ingekuwa bora zaidi kwao unataka kusema kwamba kwa mfano mario angepewa hiyo biti angeweza kuondoka vizuri zaidi kuliko ibra uh, labda kwa sababu sababusina uh, na uandishi wake na vibe anayoleta kwenye nyimbo kwa hiyo nadhani hajafanya kitu kizurinayawananchikuonesha iyo, iyo kitu shukran sana sanalakini mi nilivyozisikiliza nyimbo zote mbili kwa umoja wake uh, naona kabisa kwamba kuna namna au kuna mahali ambapo hii track ya ibra ikiweza kupigwa uh, mara kadhaa mara kadhaa ikashika inaweza kuwa ni track nzuri sana kwa sababu tu ina sound kidogo tofauti na um, nadhani katika vile ambavyo vinaongelewana nini uh, wenyehvinaweza vikawa vinasadfu sana mazingiratofautsema a tofauti sana na kitu ambachonakimba kwenye shisha a naona mdundo uh, unaweza ukatupeleka mjini na video pia ambayo amesht uh, do kali uh, kwa zimetulia zimesimamareh itu kingine kizuri ni kwamba hii ni tra ya pili ya ibra na naona sasahivi anarudi kwa, kwa kasi nzuri uh, toaut na kimya chake ambah daamoja na hizo ambazo tumezizungumza dada um, yetu uh, rafiki yake mzuri sana aaye ametoa nyimbo yake nyinginenaitwa sisi ni wale na, wakati huu uh, bba uh, ameimba kwenye bit ya uh, imetengenezwa bit safi sana ya drill hapa bida akaingiza zake uh, anaimba vizuri sana kuhusiana na maisha ya kila siku na nini lakini ina kidogo kuja kwenye upande wa hivi kidogo alafu inatoka lakini nyimbo fulani hivi ambayo inahakisia maisha ya kawaida sanana katika sehemu fulani ambapo nilikuwa najaribu ku, kufikiria kwamba msanii kama fna tumemsikia akiimba mdundiko tumemsikia kiimba mapiano tumemskiakimba bongoa nyingine akifanya sasahivi anaimba ana kwenye za drill. yani ni kama vile huwezi kumweka katika sehemu moja lakini pia anajaribu kujitafuta katika sehemu nyingi sana inafika sehemu ambapyo anajiuliza kwamba msanii kuna umuhimu wa msanii kuwa na identity kweli katika kipindi hiki ambacho tunaishi kwa sababu fina ambaye anaimba mapiano byle you know, nyimbo nzuri sana efanyaa uh, mwakajana uh, inakuja kuwaje unamsikia uh, tena kwenye ana kmavl msanii ana sauti anaweza kaimba kwenye chochote nakskamua kuimba taarab so, maybe mayb unaionaje i inapokuja kwenye swala la identity na ishu ya fina kwasababu tumeona fina mwakahuu amekuwa ni wamoto sana lakini pamoja na kwamba amekua wamoto amekua wamoto katika sehem nyingi nyingia yani. anachukua kianadakaanayo muwa sanw <laughs> kila mahali y anashika huku anaachia anashika huku anaachashikaunahashiuanaachiaka ajawa moto kaka nadhani ligi ni ngumu ligi ni ngumu sana n naamini tuiweke tu kwamba ni katika hali ya kujitafuta wich hatuwezi kup haswa na mtu yoyote lakini thin sijui nitumie neno gani lakini ifel shis ost na anahitaji kurudi kwenye sijui arudi wapi eidha kupata wapya ama kufanya kitu ambacho kina kinambulisha kwenye reli ambayo alikuwa tiali ameisha nikitizama e, katalog yake kazi za nyuma zina ubora kuliko kazi sasa sasahizi na naamini shabiki namba moja bwana bwana atoli atakubaliana na, at, uh, na mimiaangu i ukiniuliza I'm sab- kwa- nitakuambia mambo ni magumu lakini kibunda kipo nyimbo zinaendelea kutoka kwahio nikawavia anatupa makapi au anafanya experimentation which, which is chok okay pia kujaribu kuwa e kwa sababu ajafika revo ya kuamini kwamba uh, kila ambacho nakitoa lazima kifanye vizuri na naamini hiyo pressure isimwharibu kwa sababu nikisema ana nyimbo ngapi kubwa na kihesabu unaweza nikatafuta mbili kwa hiyo anachokifanya sasa hivi ni kitu kizuri ni kuendelea tu kufanya na naamini katika kufanya huko atajipata zaidi nimeona kuna nyimbo moja ameitoa hivi karibuni ni kamag ni nyimbo ambazo s a kama watu wanafanya sasa wasanii wacul wanafanya pale ambapo mambo yanapokua magumu kidogo lakini all in all na in nafkiri ni kitu kizuri cha msingi ni kufanya kazi zaidi kuliko kukaa kimia bora aendelee kutoa na naamini kati ya watu ambao bado hawajajipata kwelikweli ni sehemu ya hiyo namba ya yawatu kwahiyo ni, ni, ni kazi ya kuendelea kufanya na naamini time akiendelea ku, uh, kutoa kazi nzuri kasababu hapa changamoto inaokuwepo kwa wasanii wanaojitafuta nikuamini kwamba inabidi watoe wato lakini mimi kwangu naamini quality ni kizuri zaidi kwa mfano mwaka wiki hii tumeona nyumbo ya msanii mchanga mdogo ime na ni msanii ambaye sio aiko kwenye kwenye hata top list ko nami product bado inamata kwa sababu bado wabongo tunapokea vitu vibovu sana kuliko vitu vi ko na yeye hey, aendelee kufanya ality nzuri ya muziki then jamii iki kwake itakuwa biashara unaweza ukatupa huyo msanii list mkuu kijana anaitwa na b hapa kuna kazi yake imetoka jup sijapata nafasi ya kumsikiliza kabisa nimeamua kumweka katika, katika noti zangu nitamsikiliza kwa um, sababu umesema mkuu hatujai kuzoea kusikia maneno kama hayo ni mbali huko Uh, tukisema kwama tukupeleke kwenye timu ya fina kama ulivyosema um, inabidi akae chini afanye apeni kitu kimoja kwa sababu inaonekana ndio kuna kuna mpunga maana anaweza kuingia studio lakini kama ungekuwa na maneno kwake kwa sababu nadhani fina ana, ana potential ae uh, nodoute uh, vizuri sana an then there's a question ya uh, the quality of music ambayo inakuja ambayo uh, youare not so much impressed uh, by her especially his recent project so what should she do really sijui kama ushauri wangu utafika lakini i do believe kuna room ya kukaa na kutengeneza i think sijui kama ninaweza kudifani hivyo lakini watu ambao wame wana wanacheza sana kwenye studios ama wana wamenves muda kwenye muziki uh, wakiwa na opinions it's easy kusema hu muziki ni mziki ambao unaweza kuishi na bahatimbaye siku hizi ukiingia kwny studios unaona kabisa watu wanasema hii kali ya yakt ni vitu ambavyo yes kwa kwa ajili ya masoko na muziki wenyewe inaweza kufanya kazi o lakini kwa wasanii wanaoanza ni muhimu kutengeneza nzuri kwa sababu you might catch a hit katikati lakini unampa nafasi msikilizaji kurudi nyuma na kutizama kile ambacho umekifanya na hii ndo inasababisha mtu kukubalika zaidi unapokuwa na ya nyimbo labda kumi alafu kati ya hizo kumi ni mbili tu nzuri nyingine zote ni makapi inakuwa ngumu kidogo kwa shabiki au mtu ana kupa skwa ziada kwahiyo hii, hii ni kazi ya music directors kama wapo lakini pia bongo subongomkiwetu ikaiaoaa ni awaao nafanyana aantai ana nafasi ameshatengeneza uaminifu kwa kiasi kidogo ambao kwakee ni mtaji kao naamini uh, kutengeneza kazi ambazo zina mazingira labda ya misimu kwa mfano labda muda wa kupari sijui muda wa wnaule muda labda watu wanahuzuni na nini ninihizo hali tunazo katika maisha yetu kila siku ishatu ku, kla kitu kimoja mbacho nitakubali na, na, kwamba soko la wa wadada bado lina fursa kubwa lakini changamoto ni nyingi you have to prove people right kwamba wewe ni mnomo na she has to look up kwa watu ambao wamepiga hatua labda zuchu au au dada dada nandi watu ambao nadhani kwake ni inabidi kiwe kio cha kutizama wapi pa kupita aii akiwekwa uh, karibu na waandishi wa noma kuna ambayo itapatikana kinyamwezi kwao mimi ushauri wangu ni kwamba uh, go back to studio niak ku, najiuna nasi wakati huuaibu a b mambo mbalimbai iwe ni kama kuna habari yoyote kuna maoni na ushauri basi utavipata hapa mara ya kwanza kwenye kijiwe nongwa niko hapa na mrukin pamoja na iab ib imemaliza mwendo wake tanzania ilianza mbea na ikaenda miji mingine mitatu mbea mwanza arusha na ikamalizikia daressalam uh, sauti sol pamoja na amnis wamepanda jukwani lakini ukiangalia Uh, structure event nzima kwa kweli uh, naweza nikasema kwamba ilikuwa ni tukio ambalo uh, au hizi kwenye miji minne tofauti uh, ukiangalia uzito wake ilikuwa ni uzito mkubwa sana ukiangalia uh, mbea mboso mbosokan alipafom pamoja na bule kutoka south africa uh, mwanza musa kis alikuwa pd na mario uh, arusha uonashoma na alkiba alafu dar daresalam tumekuja kumwona mi nasu so, uh, kwa miji yote hiiwapig uh, aaofautiumeona es a esia darelam uliweza kuwepo kwenye e ambayo ilifanyika arusha hatukuweza kukupata kipindi kile lakini tunakuomba utupes eh, set yako ya arusha ilivyokuwa na jinsi ambavyo uliiona na unadhani castle wanatuachia nini katika hii kitu Trail. Uh, kwanza in uh, wamefanya kazi nzuri sana kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye levo ya investment ya wamejitahidi uh, sana kufanya kazi kwenye sana kufanya kazi kwenye choice ya wasanii lakini pia uh, nadhani a tofauti customer... kidogo no. kwa naani kwa arusha and again uh, niseme kwamba uh, uh, wenyewe hawakuwa wachoyo in terms ya kuleta watu wenye ubora kwenye kuandaa events mfano kwa mfano arusha uh, walideal na watu wawili alideal na event setup na kila kitu na kila kitu lakini walimtumia mshindani wa vibes, the works kuhakikisha ku kwamba everything ku sound uh, stage setup na kila kitu inakuwa vile ambavyo inatakiwa kwa hiyo you see kwamba kwanza naamini investment ilifanyika kuwaleta watu wawili ambao ni washindani kufanya kitu kimoja which is something ambayo kwangu mimi naona iokuwa naangalia ni ubora not about biashara lakini pia kuhakisha kwamba kile kinachofanyika kinakuwa na ubora lakini pia uh, naamini biashara yoyote ni ushindani inavyotoa v ya bado huku pembeni light pia ina, ina imeanza nani yake kufanya nani zake whatever festival zakesiju ini kwaiyo kwamba yeye ilibidi pia set standard ambayo mwenzake akija aoneshe kwamba yule alichokanakifanya ni bora lakini lakininaza kufanya bora zaidi au yule alikwama hapa m naweza kufanya kitu kile na kile na kile kwa hiyo glad kwamba kwanza timestamp ya wasanii ilikuwa ilikuwakwa sababu msanii ambaye mimi nilikuwa kwenye safari naye tume show imeanza kufanyika nadhani saa nahani asaa which pia amefanya set ya saa moja kama na nusu lakini pia kwa sababu ya, ya ile hype ya mashabiki ilibidi ya ongezi amsusa mbele kwahio saa tissholiua imeisha na sho majozi alipanda mapema zaidi china walipanda mapema zaidi kabla ya ya yasho ya majozi na kwa sababu sikupata kuhudhuria shoo zao lakini the feedback lakinitoka mashabiki ilikuwa ni noma sana nadhani pia wedha ya arusha ilikua inawabeba ilikuwa zaidi ukiwa in kwenye, kwenye baridi napa kwenye, kwenye baridi kidogo ni kuchoka so, watu walikuwa na mwanzo mpaka mwisho na wasanii wote walijitaidi lakini wanachanganya wana, wanafanya na mwisho kila mtu alikwa na namna yake ya kuperform lakini the great security kila kitu na hata pr ya event ilikuwa nzuri kuna matangazo yamefanyiko ya dares salaam hata arusha pia kuna redio pale zimepata fursa ya kufanya biashara na kutangaza e kwahiyo tmilikuwani kitu kizuri ya sasa kwenye organization kwenyeilikuwa ni nzuri mii binafsi mimi, kama mtu mmoja sio kwa sababu niko na msanii flani Unaona connection na na ile treatment na mazungumzo baina ya, wa, ya waandaaji na watu na service ya ya burudani kulikuwa kuna kitu ambacho nafikiri kuna events ambazo nimehudhuria haikuwa hivyo hiyo nadhani kuna some standard ya ya ya, ya, ya, ya, ya biashara lakini pia utendaji imekuwa ime, ime hata kama hatujafika kwenye leve za wenzetu lakini unaona kuna nia njema ya kufika Sinu ni kubwa i don't know how they, they afford to watu wote wale lakini trust me kila mtu alikuwa najitaidi kufanya kazi yake vile ambavyo natakiwa walisimama kwenye nafasi yao na wale waliopata nafasi ya kufanya biashara na amini walifanya kile ambacho kinatakiwa kwa hiyo nadhani arusha imeisha nadhani pia dar dares salaam kama utaigusia pia nadhani imeisha then let's see what happens next lakini so naninayo imeishaakini binafs na niliondoka arusha nikisema okay, asante sana mambo ya, ya daresslam bwana yamekuwa mengi sana mkuu um, uh, sauti sol uh, walipefom vizuri sana uh, nadhani inawezekana uh, huu ni mwezi wa ngapi huu ni mwezi wa kumi inawezekana wakawa nashweashow uh, tanzania oh, maybe n kabla hawaja teke a kwa sababu tunafahamu kwamba huu ni mwaka ambao wao kamaa walisema kwamba wana take break uh, mashabiki jumapili uh, walikuwa wanazungumza kuhusiana na sauti sautiso sauti so peke yake i si kwenye conversation sikusikia sana anatajwa mimi nimeweza tu kumwonai kwenye baadhi ya video na kati ya vitu ambavyo walivisema ni kwamba kwambaiaanasema kwa utan au naezekanaikaukwena u i it ufanapoa an wsio kama ambavyo uh, waliwapokea sauso so tuzungumze hapa uh, lakini pia niliona monaiz alikuwa anatembea sana jukwaani yani. kama angekuwa amevaa bit inaezekana alitembea severa kimtkasabnatoka this end of the jukwaa anaenda mpaka this end of the jukwaa anatoka thisen of he jukaa anarudi mpaka the end of the jukwaa so mtu jaribu pia kuzungumza kuhusiana na show hii ya daressalamt Na, kwa sababu pia sikuhudhuria hiyo event siwezi uh, kujua wat lakini nadhani ni akili tu ya kawaida sijui kwamba nitakuwa na mhukumu ndugu yangu au vipi lakini it's not fair kupanda hata kama angekuwa ni msani wangu upendwa tanzania ningejifikiria mara mbili kupanda baada ya sauti so kwa sababu those guys kuna namna wamepiga hatua wanafanya kile kitu chao katika ubora fulani ambao hakiwezi uh, kuelezea na mimi nitasema uh, kitu kimoja hiki kitu nadhani let, lets records nadhani kama tunaongelea wasanii ambao wako well respected wakoafrika ya mashariki na wanaheshimika na waafrika wenzetu namba moja ni ni kitu ambacho kwa sababu labda piara pia yetu tunaweza tukaisema ni para ya makelele laii kila msanii mkubwa wa afrika atajaribuakitaka ku, kujaafria so. siyo... mm-hmm. mm-hmm. na kufanya kazi atawafikiria wakinananiio iofany kazi lakininaamefanya kazi wamefanya kazi pamoja watu wengi wamefanya wamefanya kazi ambayo unaona kabisa kwamba these guys are going to to kabla unaonakabisa amaalaymtu yoyote Uh, nadhani option nzuri kwa kijana kama ni instagram nianini namdanganya kwa sababu Kuperform, not in that level hata wakisimama mmoja mmoja lakini pia of, of, i think wana kubwa sana kumliko eh, na ambayo ina ina, ina shiba yag kama utasema quality music sikuona kama ni, ni kitu kizuri wao ku, kupanda kabla yake lakini nadhani pia kwa sababu wao wako awametaarabika zaidi unaweza kusema kuamua kusema okay let's go, let's go first. kazi yetu kwa kwa sababu being paid hakuna sifa kuwa kuwa ama headliners as as much as all doing it na nini nadhani uh, wao wow, waliona kusemamalikaietuana ifaaaoakini mwish a siku uh, nilichokisikia pia ni kwamba ndugu yetu, yetu kapanda kachelewa kidogo i don't know what lakini problem mwanetukapandakacelewa gmyako ni muda fulani na inaonyesha kmba unabidi upande muda fulani nadhani pia wanaokua wameanda io kitu wanajua uh, vipi unavochelewa unawasababishia watu kuamini kwamba labda doing it in purpose, ama ladama wewe ni who, who is you. na batimba, event kama juzi sio sijui vingilie kuwa nishingapi lakini pia wanaopenda kwenda kwenye zile sehemu ni watu flani hivi eh, nini na kwahiyo nani wae atachukua yake atai vizuri ataipandisha lakinia nabaki nalaaanaaminikabisa kwamba something was not perfect naamini kabisa kwamba kama arusha arushnafanyika unyama mbeya ilikuwa ni event kali mwanza pia kuna namna walikuwa na vibe wide ambayo ni capital ya Burubani, kuna changamoto kama hizo lakini naamini waliokwenda kuna baadhi nimeona kwenye whatsapp status enye uh, marafiki wameenjoy lakini changamoto na lawama nyingi zilikuwa kwa msanii wetu kwamba the live band kwa yake haikuwa kali na pia wakalalamika ishu ya muda kwamba alipanda so, I think we, we live to learn. Kwa, kama amechukua changamoto ehaya nakubaliana na wee yeah, na, na na sana kwenye upande wa bend. na nadhani ana nyimbo nzuri sana mwaka jana alikuwa na mwaka mzuri sana kiukweli kiusanii na l unaweza ukasema ambai anaweza akadeliver solid akadiva ya lisali moja au hata lisai moja na nusu kwa kutumia ngoma zake ant kuna namna ambavyo ali um, kama unavyosema kwenye upande wa band. yani kwakweli ulikuwa ukiangalia unajaribu kusema mbona kama ii nyimbo hsun um, katika muktadha huu ambao wanajaribu kuufanya kwa sababu unasikia nyimbo tofauti kabisaana unajlia kwamba kwanini aea katengeneza aa uawatu kma ni watu ambao wameksa ua maeneo mmbaao pia ni watu ambao i ni magwiji kwenye kufanya live performances so utofauti kama ulivyouonyesha hapo awali unakuwa ni kama jua na jua na nasema mchana na usiku no, usikuunaweza ukauona kabisa utofauti Mururo king sijakusikia uh, leo lakini kuna kitu ambacho wa nataka ni nacho kuna, kuna mtu limwona mm. alikuwa anasema no. kwamba Ay soul to East africa nataka kujua ukweli wa kujua ukweli wa i hietotanzaniaisi mean, like, really tu wa bongo hatu, hatuna hatuna mahaba sana na wasanii wa majirani msanii ambaye wasanii wasanii ambao walikuwa wanna make, wanna make noises kwa make big noise kwa mziki wetu kutoka kwa majirani e, kwa uganda alikuwa joseka kamilion na kwa kenya alikuwa nonini Nameless, na, na jua kali uh, hapa tunaongelea elfu mbili na mbili elfu mbili na tatu mpaka elfu mbili na so, tano hawakuwa wakubwa sana tanzania au wakubwa kwa kiwango hiko tanzania mpaka pale walipofanya idonaa nadhani na ndipo na penetration ya mziki wao kwa kiwango kuwa huku uh, lakini kwa East africa, africa. paa have been doing big in kenya and uganda klh eh, kabla hata, hata wa ajaendational for tha kwa hiyo kusema uh, wa alitsauti sol to east africa thats not notentirly true lakini kama mtu akiamua kuaju kwa lengo kwamba iwai alipave way kwa sauti soul kuweza kuwa na biga share au share of the othe tanzania ilo naweza nikakubali nomba niulize hapo kwa sababukaa tomaso honest ile ngoma ilienda sana kweli kiasi hicho kwa sababu uh, najaribu, najaribu kukumbuka kwamba ngoma yenyewe kwa kipindi kile si dhani kama ilikuwa ni ngoma ambayo ambayost ilikuwa ni ni that, that, that of like ukiangalia k is... uh, naani uh, kama kama kumbukumbu zetu hii uh, ngoma nadhani ilichukua tuzo ngoma ilikuwa featured kwenye tuzo kwa hiyo uh, ikishachukua tuzo hata kama sio kubwa kiwango kama unanielewa hikokma unaielewami nakusikia kumbukumbu zangu haziko vizuri sana kwenye tuzo lakini tajaribu kufuatilia but um, you know, it's, its just that part uh, nikuwa anajaribu ku, ku, ku, kuangalia kwamba is is it really like, is it really really like the case lakini Maybe everybody has their own oputi- op- op- opinion and takes on this, but I don't really think Koba, I Don't Want to Be Alone it was such a track, a bio, in your letter, Saudi Soul. Uh, like, Atawa Tukuwanza could ku pay attention. You know, I think Saudi Soul music really like, was able to grow, you know, slowly, slowly with people. And Mawali keenly interested uh-huh. in the music. At least that would be my take. ah okay uh, context uh, context ni kwamba msanii anapofanya uh, msan anofaymani anapofanya wimbo hata kama wimbo ule haujawa mkubwa lakini ina introduce, ina introduce audience au ina give audience ya yule msanii kwa hao watu aswhatie kwamba uh, kitu ambacho a alikifanya kuintroduce watanzania wengi kwa kwa sauti it might not be necessarily kwamba ndio ukubwa ulipotokea hapo lakini aliileta watanzania kuja kusikiliza huo wimbo kama nakumbuka huo wimbo ulichukua tuzo sehemu Traf, trafaya, trafaya namna ya ya kutafuta siku ya kuzungumzia ili jambo vizuri sana na aatasaa e alafu sasaivi huonekani tena Um, ukiwa katika sehemu nzuri basi tungependa kukusikia na kile ambacho ungetaka kutuambia um, tukiwa katika mrengo huo huo wa waa uh, nimepata nafasi ya kuangalia kidogo wasafi festival wikihii nikaja nikajigundua kwamba sipataji mda wa kukaa nikaangalia tv ilivyo so nikaona zile takes za za nanilio za wasanii na nini lafukuna namna moja ikaniambia kwamba kuna kitu ambacho wasafi tv a doing right now ambacho ni very, very, like, maybe the tunaweza tukaja tukaiona baadaye lakini lakinii kuna kitu ambacho wanakifanya ambacho ni kizuri sana hizi jinsi ambavyo wanazitengeneza hizi clips za show na kuzidit na kama pale like msanii fulani na hii ni crowd wasanii wengi wanaweza wakitumia thisopti inaweza ikawa ni kitu nzuri sana tue yaut sijui yu on this guys tukitoa kwamba ndio sound za nyingine inakuwa mbovu sana usikii sikii kitu lakini ile crowd ambayo ina turn up na the fact kwamba it is being recorded and is beingaied nahani itss somethi sijui sijui kama mnaona the same thing how, how do you guys feel nilikuwa m- nasema hivi kwamba kuhusiana na wasafi festival na jinsi ambavyo zile clips zilezinatoka uh, kuna namna ambavyo ni mali sana yni naona kama vile zinaweza zikawa zina impact kubwa sana na uh, kazi ambayo wasafi wanaifanya Uh, kwa watu wengine wanaweza wakaindrat lakini nadhani ni kazi kubwa sana inafanyika kwenye kupulao kwa sababu crowd crowd ni kubwa so ukitumia kama proof of concept uh, kwa msanii naona kama vile zinaweza zikawa ni inaweza ikawa ni fursa au ni jukwaa ambalo linaweza likawapeleka wasanii sehemu ambayo ni kubwa zaidi kuliko hapa walipo Uh, ki ukweli ukiniuliza ukiniuliza nitasema i think biara yake ni nzuri lakini kusema ni jukwaa la kuwapeleka wasanii sehemu nyingine tofuna, sahi, sababu, wapi, naenda, tofauti na walipo i think kama ni sahii kwa sababu nitakuuliza ni wapi huko ambako wanaenda tofauti na hapa la, lakini kwa sababu pia dunia huwa nasema mziki umejengwa kwenye misingi ya, ya perception ile dhania whatever is being done, ma huyu kajenga kibwawa la milioni sabini huyu kaj, na, na na nini na ambulance kashuka sijui kwenye montn ni vitu ambavyo hata wenzetu utizama kwa namna namnamoja nyingine awafanya changamoto tu ni alisema bwana bwanamuu kwamba unafanya mambo yote alelafu unapiga playback kidogo ina inafanya kile ulichokifanya mwanzoni kionekana cha kawaida sababu watu pia watataka kutizama kawaidakasababuwatupa watatakakutzamzako E, maboko ako bas tunapiga vipi pale tunafanyaje kwaio kushuka na yale madude au ya kufanya zile zote sio kwa sababu wenzetu pia pia wamepiga hatua more than stage Koyo, kama, kwa sidhani kama sababu bahati pa epiga ina inadili na wasanii wale wale ambao wana hit songs au wanafanya vizuri kwa wakati kama ingekuwa ni jukwa la kuwapa wasanii wachanga nafasi nafikiri kuna watu ambao wangekuwa sasa wanapiga hatua bahati mbaya tutamuonan eh, anaitwautamuonautamuona eh, lavalava utmuonamboso utamuona eh, utamuona watu wale wale ambao kinachokuja kubadilika tu ni ku, na, ku, mimi pia nawapongeza kiukweli nawapongeza of kile ambacho kinafanyika kwenye ubunifu kuwa, wa kuingia ni vitu ambavyo vinafurahisha macho hatuwezi siwezi kuwanyima sababu sio watu wote wanaweza kwanza kuwekeza pesa muda na akili kufanya vile vitu lakini kwa hoja yako ya kwanza i think sio kweli na kitu cha pili nadhani kinachoangusha ni kutokukubali kwamba kuto kukubali kwamba kufanya kama tunaamua kweli kwenda kuwaburudisha mashabiki uh, ku juu ya yao zako ambazo zimekuwa studio na redioni kuna kitu ambacho unawanyima ambacho ni extra kama kweli umeweza kuwekeza kwenye creative, ya stage appearance why not kwenda mazima na kufanya kitu cha tofauti kwenye yenyewe kwao nadhani hayo mimi ndo maoni yangu kwa namna moja mmoja nyingine uh, maoni haya yakifika labda inaweza ikaprv um, msimu ujao m nataka nikupe nafasi alafu tumsikie mswahili kidogo atubariki kwenye kijienonga aepisodi arobaini na tisa wasafi wanafanya kazi poa sana uh, ma nitarudia kitu nilikwambia nadhani tuliongea sehemu tofauti uh, when you talk about numbers ukihusisha wasafi uki clouds thats not ukihusishaanoisuno an kwa sababu eh, will always show up. Will always, always show up yaani uh, watu kuwa wengi kwenye shoo ya wasafi au kuwa wengi kwenye shoo ya, ya diamond au okay, hata simweki hapo watu kuwa wengi kwenye shoo yaaikiba kwenye shoo ya wasafi kwenye shoo an ni sawa na nakwenye <coughs> nyimbo nahani huko tumeshatoka uh, getena kuhusu hayo mambo kwa sababu ni mambo ambayo wameyafanya kwa muda mrefu kiasi kwamba uh, Uh, it hold water anymore. yani sio standard ya kuwashikilia tena uh, the biga ishu hiya ambayo mimi naweza na wapa wasafi ni namna ambavyo wao wanaent hizi show hii ni sho ambayo au hizi ni sho ambazo zinaweza zikawa kwenye archives kwa muda mrefu sana kwa sababu ziko recorded na watu wanaziona tulikuwa tuna tuna tendency ya kuambiwa kwamba msanii fulani amefanya sho na hatuna sehemu ya kwenda kuona hicho kilichofanyika lakini currently tukiambiwa fulani amefanya show sehemu tunaweza tukaenda wenyewe tukaona hata kesho yake tu ukafanya analysis yako vizuri tu ukaona mtu amefanya kitu gani so ttat wanafanya kitu kikubwa sana lakini uh, swala la namba ni sawa tuna show za ifm zile lazima tu watu watakuwepo kwa sababu uh, hi huo ndo utamaduni uh, asante sanamki so mswahili akipata sehemu nzuri uh, tutaendelea kuwa naye lakini trio uh, naona hapa kuna kunaotobafestval uh, uh, na serengeti hiyo tarehe ishirina pale oobich na kama serengeti walivyosema uh, wanakuja uh, walitaka kuweka wasanii wakubwa kutoka hizi sehemu uh, zote tanzania kenya na uganda na tunaye hapa nyashinski tunaye ali kiba na tunaye dr jose kamilion uh, watapanda pale stijini siku ya th 1 kwenye ufukwu wa coobich uh, ukipita pale sasahivo unakuta tayari pamesha fungwafungwa pameweka madude ya serengeti pale festival mabanda ya miogo na kila kitu kwa pale. It is kuona kwamba neshisk um, anarudi tena uh, tanzania kwa mara ya pili sasa na ibb amekuwa na mafanikio makubwa sana uh, kenya uh, nimeona sho yake alifanya alifanyajonr um, haikuwa sho ndogo uh, ilikuwa sho kubwa uh, inavutia sho nzuri sana na ikiwa na timu kubwa pia uh, haikuwa sho ya kitoto so kunaye mambo mengi hapa um, aib pia amekuwa bok kwa ajili ya show ya uh, ufunguzi wa champions nanii ambao anacheza simba na kwa uh, hiyo king yuko back to back so inatwambia nini hii kwamba naona kama mwaka huu tumekuwa na matamasha ya mziki mengi bba ambayo yanafanyika pia nje sio sanasana sana, uh, za ndani wasanii uh, wetu wamekuwa kufikia hii pai au kuna mabadiliko ambayo ba zinaona sasa kwamba inabidi twende huku kwa sababu tumekuwa tukisema mara kwa mara mziki kufanyika live ni moja ya vitu vizuri sana na ni sehemu nzuri ambayo msanii anaweza akatengeneza pesa nzuri ni mwaka wa neema tutegemee kwamba vitu kama hivi vitaendelea nani nadhani ni, ni neema tu inashuka kwa ndugu zetu lakini pia kwa wale ambao wanakua mara kwa mara izi kusema kwamba wanafanya vizuri mimi sina mashaka na watu wote ambao wako sasa hivi kwa kiwango kikubwa uh, mm. na p naane hawatoenda kumtafuta mtu ambaye hafanyi vizuri kwa hiyo itakuwa ni kupa majibu mepezi kusema kwamba labda anapendelea au uh, watu wote kapo nadhani kama sasahivi omari ali mondi amonai je uh, yeah, melody ea kenya mtu ambaye pia nadhani neema inashuka hapa ina ndani lakini pia nadhani hata organizers wanaona wenzetu wamepiga hatua sana jui nilipata kuona nilipata kuona ya bwana bwana bwana asaki inabidi uwe na, na maso ya kumleta yule mjomba kwa sababu leo asaki anakwambia mimi nikitua hapo nahitaji jet na nakuja na timu ya watu nane alafu zao humo katikati kama alichokisema kuhusu banab kuhusu skanka mtu anahitaji skanka la malawi uh, inakuwa ngumu kidogo kuwabuka watu sababu wana mambo mengi sana ambayo kimsingi wasanii wetu wa, wa ndani hawahitaji vitu vingi sana ni vitu vya kawaida ambavyo ni, ni... ni vitu vya kawaida ambavyo afford sasa kwa kwa wenzetu, wenzetu unam, unasema unamleta hapa though nimeambiwa kuna mtu anashuka hivi karibuni hapa pia lakini lakinibado ameletwa na, na, na, na the big boys mtu ambaye una unahewa ya mawazo itakuwa changamoto sana ya kumletawahi ni neema kwa sababu pia watu wetu hawadimani kuashukrankwenye uh, uh, uh, upande huo live music mm, wasanii wako vizuri au tunacheza makida makida uh, yeah. I am kindly, con I'm kindly convinced kwamba watanzania wengi hatupendi live music uh, inawezekana tuko wachache tu au wako kakundi ka watu ambao wako onvine kwamba wanapenda live music lakini about matamasha na wasanii i think it's paying off and mambo ndo kama hayo uh, i think this might be the first show Uh, wataalamu wataturekebisha dhani uh, tanzania inaweza ikawa hii ndio time show ambapo wakati ule uh, katika okay, katika big stages uh, kama ambavyo wanafanya kwenye nfl au kwenye nba inawezekana hii kwetu ikaopen ikaopen kaother ene kwa wasanii wengine kwa mfano akuta kipute cha simba anaanga pale dakika kumi na tano hizo anapewa mtu anakipiga so i i hope ali will and I know ali will deliver wasababu uh, katika swala la performance ndugu yetu anaka kijiji chake forward for africa football league kuleta kuleta neema kwa wasanii wetu pia unatamani tusikie hata uko kwingine wasanii wetu pia wanapata kama hii uh, kama uko nasi uh, hiki ni kijionongwa sehemu ambayo tunakutana kila siku ya jumanne saa mbili kamili usiku mpaka sa tatu kamili usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo yanahusiana na bongo flavor. na tuko hapa uh, tukielekea kumalizia kwa siku hii ya leo Uh, tllb kuingineko katika bara letu la afrika bwana unakumbuka kile kipengele cha ra ambacho kiliongezeka kile ambacho mpaka bongo flev ikatajwa zaidi ya vitu ma ai ukijaribu kuangalia kwa moja au nyingine na wasanii ambao wanatajwa uh, kwamba wanaweza wakashinda Uh, wengi ni kutoka nigeria na unaona majina kama rema uh, unaona baboy davido ndio watu ambao wanatajwa kwamba wanaweza wakashinda hiuzso sijajua kulikuwa na theory moja ambao nilikuwa nayo kwamba mbona kama hii tuzo imetengenezwa kwa ajili ya wanigeria nakumbuka wakati tuzo inatangazwa uh, waandishi kama joya kan ambao uh, ni watu ambao wanazungumza sana kuhusiana na uh, muziki wa nigeria walipiga kelele sana kusema kwamba afrobit imefanya kazi kwa muda mrefu sana uh, kiasi kwamba hizi genre nyingine sasa unajua sijui ya mapiano sijui bongo flavo na kadhalika zimekuja tu as a, benefit, as a the way ko wao wamefanya kazi alafu hawa wamekuja mwishoni mwishoni na wenyewe wanataka kuwa included nakumbuka alikuwa na very strong opinions about hicho kipengele kuto kuitwa arobit lakini tunaona kwamba nominations no, nominations bado hazijatoka lakini tunaona submissions kubwa uh, zimetoka upande huo awi hopeful kama wana bongo flavo kwamba hii sehemu kweli inatuhusu au tutakuja kushinda au sisi ni wasindikizaji hata nomination tunaweza tusipate tusipateluko kwenye mute sijui so kama unanisikia au auaniskii au kuna kitu kimetokea ah, so uh, kama kimetokeanakusasasa sinajua kamaau mpokeehapo mkuu kama tuna nafasi yoyote hapo kwa sababu industry uh, industry ya nigeria bana. Industry ya nigeria nigeria ni kubwa mno na Davido, uh, wizkid uh, walianza kwa kupambana na top wetu wakawaacha mbali sana kizazi cha pili kikaja baada ya kinaai na, na wizkid, kizazi kilichofuata i think kama nitakuwa sahihi kwa ulinganifu ni akina kinababo wakapambana na top wetu wakawaachanbo akawaacha wakaja wengine wengine wengine wengine wengine mpaka sasahivi kuna uwezekano na waawa Marvin, waawa, wa hawa awamadogo wa na hawa ainabayani wakapambanishwa waka na top wetu na bado wakawaacha kila kitu so top o wetu labda au top aut wetu wa sasa wamepambana na almost kila kizazi awa nigeria waliokuja na hakuna sehemu hata moja ambao wamefanikiwa kwa hiyo uh, we dont stand a chance lakini kama ilivyo katika maisha tunasema we never say weneve sanee ano the best lakini ni ngumu sana kutoboa it is very interesting the way ambavyo umeiwekami kwambaaia Uh, walikuja wakamkuta diamond wakamkutadimna kama msanii ambaye ni mkubwa wa tanzania akaja barnaboy wakaja kina rema wakaja kina kisdania sasahivi tuko na kina irasta bado tanzania ndani ya miaka kum ndani ya miaka kumi bado inaongozwa na watu walewale kwenye game a sa sometin about yu kwamba ni ngumu sana kugopas diamond au ni ngumu sana kuxcel beyond yani kwamba siling yetu sisi ni apo alipokua atuwezi kuenda aa na watu ndani ya miaka kumi kwa sababu sehemu ambazo uh, dai anafika uh, binti kama iras anafika sehemu ambazo rema amefika kuna sehemu ambazo aajafika ambazoa amefika a kasabau bado ni kijana mdogo sana haimaanishi kwamba ai wafanyi kazi unaweza ukaona jinsi ambavyo anaipromot albamu yake anaenda nyimbo baada yanyimbo baada ya nyimbo na zote zinafanyiwa kazi nzito nzito saau inasema nini kuhusiana na mziki wetu kama bongo flavo kwamba miaka kumi sisi bado tuna mtu mmoja yule yule ambaye ana, ana lead lakini nigeria ni kwamba kuna zaidi ya watu wengine kumi eh, ndi yale maneno ambayo nadhani nadhanifi alisema kwamba hawaamini katika kuwepo diamond wawili or something like like that same case here osoilikthathi uh, ndstr yetu sisi sio kubwast yetu sisi haijengi hai hai wasanii wakubwa huyu mmoja au wawili ambao wametokea ni baada ya vurugu nyingi sana industry yetu sio kama kwenye football tungetumia neno kwamba indastri yetu sio de haizalishi vihipaji haizalishi wachezaji wa indastri yetu sisi inadidimiza uh, wa nigeria au uh, west auaica Uh, kama ilivyo kwenye soka kila mwaka wanaship zaidi ya wachezaji mia mbili mia tatu wako huko kwenye ligi daraja la nne daraja la tano daraja la pili la kwanza inaweza uh, nikakupangia kwa wachezaji wa, wa nigeria ambao wako kwenye top flight kuanzia wakina wakinaest babayaro mpaka hawa wakina Vic, victor osimen lakini sisi hivyo hivyo industry yetu sisi ya sanaa haizalishi vipaji uh, this day niliwaambia watu kuhusu mbwana samata we might be taking for granted mbwana samata lakini mbwana samata has been holding us alive kwenye football uh, for almost 14 years now almos yea no alikiba ni hawa hawa tu lakini wenzetu kule tayari washa wakina wakina baba yaro wakina babangida wakina jeje yokocha washa staafu hivi ni wazee i bado tuna mtu huyo huyo mmoja kwa hiyo industry yetu siyo promising sio welcoming in that sense if those are the ia ae kwahiyo have a long way maana hata akan uh, alikuwa sahihi alivyosema wamba mostli eh, ni mziki ni wa nigeria kwa hiyo sisi tutakuwa na msanii mmoja wanigeria watakuwa natano au wasanii sita ukianza tu kupiga kura po taar wasababua yao ni kubwa mno wasanii uh, wa sani, wa, wa nigeria wameshaenda sehemu ambayo sasa hivi damond ndo anawaza kwenda hizo sehemu au ni wasanii ambao wana miaka ishii na shina mbili ishii na ngapi kwa hiyo etjust b wakweli ache tuendelea kuope lakini anasemaifwi uh, weeo tungepandaga wote tu wasababu ndo ilivo uh, lakini katika habari nyingine ambayo uh, imeingia late kidogo kwamba lineup ya sauti za busara uh, mwaka elfuba 2 h imetangazwa na sauti za busara uh, imekuwa ni tamasha kubwa ambalo linawakutanisha wanamziki kutoka sehemu mbalimbali za afrika kwa ajili ya siku mbili mpaka tatu za music live pale mji mkongwe uh, zinapigwa pale bend kutoka sehemu mbalimbali mziki mzuri sana wa live na kama we ni mtu ambaye unapenda live live music sauti za busara ni sehemu ambayo huwezi kukosa na mwaka huu kuna majina ambayo yamejirudia tena uh, ndugu yetu bwanawakazi webiro uh, anaonekana kwamba atakuwa ana pafom pale uh, sholo mwamba atakuepo pale pia na kuna hii band inaitwa city cit the band cit andban wamekuwa wakipafom sauti za busara sasa uh, baktback nadhani kwa miaka miwili na kama nadhani wakienda hii itakua mwaka watatu uh, kitu ambacho nadhani kwa namna moja au nyingine watakuwa wameskip au wamevunja mojawapo ymojawapo ya uh, pi sauti really, za busara kwa sababu sauti za busara i ina aim pia kuwaleta watu wengine wapya kwenye stage lakini cit andtheband wamekuwa ni constant figure uh, kuwapia hapa nitajaribu kulifuatilia hili swala alafu maybe uh, kwenye episodi yetu nyingine inayofuata uh, basi tunaweza tukawa na majibu mtu kama wakazi ambaye amekusha kupefom mtu kama sholomwamba wote wamesha pafom kwenye jukwaa la sauti za busara so kuwaona tena na ikiwa ni muda mchache sana kwa sababu uh, wakazi hana miaka mitatu tangu apfom uh, kwenye stage ya saut za busara uh, wala sholomwamba naye pia hana miaka mitatu tangu apefom uh, kwenye sauti busara so kulikuwa na mabadilishano uh, ya uongozi um, tvait alitoka uh, kuwa dj yusuf uh, mzee yusuf huyu uh, akawa kijana mwingine mpya kabisa amewekwa pale kwaio young blood kama festival diecto uh, tutajaribu kufuatilia kujua ni nini ambacho uh, kimepromp au kimewafanya wakaweza kualin uh, hawa watu ambao uh, tayari wameksa kufanya weyewamekisha uh, kufanya kazi uh, kwenye jukwaa la saund za busara uh, wao kuendelea uh, kuwa sehemu ya tukio hili lakini overall uh, sijajua kama mmeweza kuipitia list na what w kwenye hiyo swala yeah, i think swalamimi mtu ambaye nimeona yuko ni wakazi because kazi follow wakazi and i uh, yeye yeah, akisema atakuwepo kama list of artists ambao wata, watakuwepo kwenye kenye sauti za busara mokif to that kwa sababu ast alitupatiai kutokasauti za busara na naamini kama nilivyosema kule nyuma kuhusu wasafi kufanya production ya show in wasanii wetu kama wangekuwa wanapata time ndefu ya kuperform wangekuwa na hizi live lib inaongeza ni kitu poa sana inaboresha na naamini watafanya vizuri vizuriu busara ya siku zote hai naam naam na kwa wale ambao wangependa kuhudhuria tarehe pia imetoka itakuwa ni tarehe tisa mpaka tarehe kumi na moja februari ya elfu mbili na ishirini na nne uh, fna uh, kipindi hiki pia hakuna vikundi vya taarab ambavyo uh, nimeviona Uh, huwa saudi za busara nakoka utaratibu fulani kakuwa na uh, vikundi vya taara tofauti uh, tofauti inawezekana haya alikuwa ni maono ya uh, dj mzee yusuf na maybe sasa hivi vijana wanaelekea direkhn mpya again kama nilivyosema tunajaribu kutafuta namna ya kupata taarifa zaidi kuhusiana na mabadiliko haya ambayo yanaonekana uh, kwenye ya sauti za busara na ka kufikia apo uh, tunafika mwisho kabisa wa kijiwenongwa episodi yetu ya 9 kwa siku hii ya jumanne uh, tupende kukushukuru sana uyo msikilizaji wetu kwa kuwa nasi kwa lisali moja sasa uh, tukiwa tunazungumza mambo mbalimbali ambayo nahusiana na bongolao na unaweza kutupata kwenye a zotes sotify pamoja na audio mark, lakini pia kwa sasa tunapatikana katikayakijnongwa uh, uh, katika hizo katikapeyetu yazuaati sehem ambazo zinawezaikatako jinsigan ambayota us knuaufs mwakawetu mmoja tanuuanzuu sana okuendelea kuwa nasi mpaka wakati mwingine tukutakie wakati mwema kutoka kwetu baibai