karibu sana kwenye episodi ya 54 ya kijionongwa uh, mimi ni hosteacomakgotoni niko hapa na mruoking uh, trilalbi pamoja na jiji mlokozi uh, tuko hapa siku nyingine ya jumanne kuzungumza kuhusiana na bongo flavo uh, kama ilivyo kawaida yetu sehemu ambayo uh, tunakutana kuanzia saa mbili kamili usiku paksa tatu kamili usiku ka lisali moja basi uh, tutazungumza yale yote ambayo uh, yametokea katika bongo flav kwa muda wa wiki moja na bila kupoteza muda basi um, tuanze moja kwa moja na habari ambayo ilikuwa ni habari kubwa uh, kwa wiki iliyopita um, siku ya tarehe kumi na saba um, ambapo kwa mara ya kwanza uh, tumemsikia huyu kijana anaitwa dic jini ilikuwa usiku wa alhamis tarehe kumi na sita lakini muda wa kitanzania tena ikabidi Ikaw iangukie ikawa imeangukia ikawa ni usiku wa alhamis kuamkia ijumaa kwahiyo tukutana na D-voice. sio msanii mpya uh, ni msanii ambaye amekuepo kwenye game kuanzia uh, mwaka elfumbili na ishiinamoja uh, msanii wasingeli huyu na mwaka 222 mwaka, mwaka jana tu alikuwa na hit hsong ilikuwa iutwa kuachana shigapi so kutoka pale ameendelea kutoa chache chache lakini ni kwamba msanii huyu sasa rasmi ameamia kwenye lebo ya wcb wasafi ambayo iko chini ya diamond uh, cb wasafi sasa inatimiza wasanii sita ambao imewasain akiwemo lavalava quidali mboso zuchu diamond mwenyewe pamoja na dvoic kwa hiyo hao jumla ya wasanii sita sasa na dvic anafika katika wakati ambao ni interesting kidogo kwa sababu kama msanii wa singeli toot um, singeli imekuwa na maneno mengi Uh, siku za hivi karibuni yasasa uh, kwenye swala la utambuzi ndomananahani tunaona hata utambulisho wake uh, ulikuwa ume, umeendana au umefuatana uh, na ya swahili Kid, uh, kitu ambacho pia ameiita albam yake ya kwanza hivyo ambapo tuakwenda kuiangalia kwenye robo p ya et se so, um, habari zaka Uh, ulizipokeaje mkuu uh, kwangu mimi naona ni kitu kizuri n kwa sababu tunamimi ni, ni kati ya waumini wakubwa wa, umini, wa kubwa, kuona vijana wengi wanapewa nafasi ya sasa kwenye hizi na amini ni kitu kizuri kwa kijana kama na ni mimi mm-hmm. binafsi ni ndoto yangu kama ningepewa uwezo wa ku ningepewa uwezo na resources nazote nazozihitaji ku, kumshika mkono kijana ninaamini katika mziki kwa sababu ninaupenda pia ninaamini unaweza kunipa matokio yale nayoweza na, na, ku, kuyaleta kwa na option ya bwana nasibu kuja na kijana kama huyu na kuwekeza a nani ya kuwekeza kwake imekuwa ni, ni jambo la heri kidogo ninamjua ninamjuai uwezo uh, wake nimepata nafasi ya kuwa naye studio nadhani mara mmoja na najua kile ambacho anaweza kufanya kwa hiyo nilivopata hizo taarifa kwamba jamaa anamchukua dogo nikasema kwamba amewaza parefu kwa ame pare. sababu kwanza ni mwandishi lakini pia ni mwimbaji nasasa kwenye hizi nyimbo zako za kwa kwangu naona ni, ni jambo zuri na kama atakuwa atasimamiwa katika misingi ambayo ni bora namini ni biashara nzuri asante sana tril uh, mloo naye ni kati ya watu ambao wa wanapenda sana uh, kusema kwamba tuwasikilize wasanii wapya au wasanii uh, wachanga au wanaoanzia sehemu fulani tujaribu kutanua wigo wetu wa kusikiliza so kwako mloo nataka kusikia ulivosikia bwana dvoic huyo hapa uh, tuko naye sasa kwenye wcb What was your kwenyeuas um, unasikika vizuri kabisa mkuu yeah, um, ya naomba nimimi nilianza kuipenda singeli kwa sababu ya wa It was the reason nimesikiliza sanamnazni msanii ambaye nimemsikia kwenye ngoma uh, zake naani tatu kama sio nne and every time ilikuwa uh, nasikiliza ngoma i was the latest ni hii ambayo alifanyayakehana singapinauwa siku nilimsikilizisha yangu hapa akaniangalia vitu uh, gani unasikia nduguyanu kuchukuliwa na lembo kubwa kama wasafi kwa upande wa tanzania nahani ni kitu kizuri kwa sababu changamoto ambao wanaipata wasanii wengi ni kwamba wana changamoto ya kifedha na hawana mtu ambaye anaweza kubunga milango kwa niamba yao ili waweze ya kufika kndiliwahi kuangalia A youtube be uh, alikuwa anajisifiadvoi akasema mimi ndo msanii pekee wasingeri mwenye elimu amesoma mpaka pungko. na ukiangalia ile njaa aliyonayo nahani spot ambayo anaweza akaipata kwa wasafi nadhani hiyo ni function nzuri sana ambayo itamfikisha sehemu changamoto ambayo mimi nadhani anaweza nayo ni kwamba wasafi has a culture na culture you have to alatie to, to get into that culture na maanisha inabidi hiyo culture ikumeze wewe na uishi wa tamaduni yao sasa kuna labda anaweza akapoteza uhalisia wake na mashabiki ambao alikuwa wamemzoea kwamba divoice anaimba hivo lakini pia anaweza kujikuta anaboreka zaidi so it's a 50-50, uh, possibility na kama ambavyo huwu anasema muda pekee ndo utaamua lakini tukisema tulijudge kwa sasa hivi i think it's ikitu kizuri ambacho kimefanyika kumwona akichukuliwa na gwiji diamond platinum ambaye anaongoza anaongozakubwa so, uh, asante sanamo uh, nadhani kwenye wiki mbili ambazo zimepita tulizungumza kuhusiana na access na nakumbuka nilikuwepo pale Uh, kati ya vitu ambavyo watu wengi sana ambao ni distributors uh, watu kutoka walikuwa wanaulizia sana uh, au wanajaribu kuelewa um, ni mziki wa singeli really na inaonekana kabisa kuna watu ambao uh, wako kwenye sehemu ambazo wanaamini kwamba singeli ndio saund ambayo inatakiwa kuwa sauti rasmi Uh, kutoka tanzania uh, kuna mawazo tofauti tofauti kuhusiana na hili jambo uh, naonanapata shida nauafanya na um, so, lai uh, kama tunaweza kusikia kutoka kwako um, itakua jambo zuri sana kuhusiana hasahasa na i kwa namna moja au nyingine naona kama nimzikiupo really. like, ambavyo utaweza kusafiri mpaka kuwa kitu kikubwa kama amapiano au whatever it is inaweza ikachukua a lot of efforts really like really ly really, um, a good amount of work ambayo uh, kwa sasa hivi inawezekana uh, tukaona labda kwamba inawezekana tunaifanya au uh, vipi lakini naona kabisa kwamba uh, kinahitajika kitu kikubwa sana kufanyika hapa ili kuweza kuirasimisha hii sound lakini pia uh, kuweza kuipeleka huko ambako uh, watu wengi wanasema kwamba inatakiwa kufika so ni mawazo nataka kusikia pia kutoka kwako kwa t kama um, ni kitu ambacho unakubaliana una nacho sana kwamba when you look at the sound kama singeli uh, tumekuwa nayo for almost now 11 years uh, tangu imeanza lakini maybe massive growth in the past, maybe i six years lakini going forward really how do you see it becoming um, uh, more marketable unajua kwamba iwe ni sound ambayo maybe inaweza hata bongo hatabongolavo kwenye mainstream music uh, sijui kama nimelewa wako lakini kwangu mimi nadhani kwa hii miaka miwili kidogo naona singeli imegota sehemu kuna sehemu naona ime nimepata changamoto kwa sababu kwanza watu ambao wameingia kujaribu kui huu mziki wamekuwa na mlengo wao tofauti na ule mziki ulivyokuwa lakini mbili uh, na furahia tunapoipa sifa singeri lakini tunasahau kwamba tunasahau kwamba huyu ni, ni, ni kama mtoto wa taarabu kama nitakuwa sijakosea ambao umechanganywa na mnanda nafkiri mziki wa pwani kidogo na ukiangalia singeli wasanii wa singeli wame, wamekuwa wakijaribu kufitin kwenye culture wasanii wa bongofleva na pale ambapo bongofleva inafanya vizuri singeli imekuwa ikipata changamoto kwa sababu watu ambao wanaitizama biashara wanajaribu kuwapa nafasi au kuipa nafasi bongoflev kuliko singeli kwahiyo muda ambao singeli wanajaribu kufitin unakuta kwamba wanarudi nyuma only time nyumawatatakiwa labda ni kwenye events baada ya hapo hata kwenye vipindi vya redio nadhani ni redio moja tu ambayo imekuwa ikijaribu sana sana kupush mziki kwa sababu imeisha kwamba sisi ni watu wa uswahilini kwahiyo nadhani kwa hii miaka miwili kwa miaka umesema kuna kipindi cha miaka kumina moja lakini ukiangalia kwenye time frame nikipiga hesau kwanzifbkiasaba kila mwaka amsanii mpya lakini ndani ya miaka hii miwili uh, umeona kabisa kuna changamoto ya uzalishaji wa msani mpe wa singeli kwa sababu naona kwangu mimi naona kuna sehemu umegota na hii ni kitu mbaya growth yake kwa sababu watu ni ware ware, wale wale na waliokuwa wanajaribu kuchipukia wanaonekana sasa kuna sehemu imefika wamekwama lakini changamoto ni zile zile ambazo zipo toka tukiwa shule okay kuna muda inafika hata kama ni msanii mchanga ataweza kutoa nyimbo anatafuta kuaminika ikifika sehemu ambayo inahitaji sasa kukua ambapo kwetu huku tunasema mtu anahitaji kibunda ndio shida kubwa inapoanzia ndio singeri inapata pia changamoto hiyo huoni ukuaji wa wasanii kwa sababu hakuna investment ambayo inahitajika ili kuwapsh hawa watu kama nimeweza kujibu swali lako hayo ndo maoni asante sana trio. Uh, nadhani swala langu imeweza kulijibu vizuri sana mrki um, kitu ambacho uh, watu kutoka nje wanakitazama sana wanatazama sana singeli kama kitu ambacho kinakuwa ni kikubwa sana vibe ambayo watu wanaiona kwenye singeli wanaamini kabisa kwamba inatakiwa iingie ndiyo sauti ambayo inaweza ikatupeleka ulimwenguni nataka kusikia kutoka kwako um, on that kwamba um, hawa watu au wanaota ndoto za mchana au ni matamanio tu kwamba a vitu ambavyo inawezekana visiweze kuwa possible ukiangalia uh, saundi nzima ya singeli my gay, my gay. Uh, watu kutoka nje watu kutoka nje wanailizia sana sauti ya singeli kwa sababu wanaamini kwamba hii identity hii ndo inatakiwa kuwa identity ya tanzania watu kutoka think njethink sisi ndo kama kama kamagoi yetu kwamba wenzetu wana mziki wao wakitofauti wa na sisi tunajaribu kutafuta mziki wetu wakitofauti lakini i don't think kama kuna mtu wa nje anauangalia mziki wa singeli tama, uh, kama kama hivyo ulivyosema sijui kwa sababu i remember this other time embethishtidmo alikuwa na beat and i think they played that song and that song was the end of it jawai kusikia hiyo tena i think uh, one thing ambayo sisi nayo na tuna uwezo mzuri wa kukifanya ni ku kitu chetu i think uh, ukiwatoa waingereza kwenye k jambo lao kawa tunafuatia hapo kwa mkoloni wetu so we still have this long way to go bado kuna kasafari right riht kama kuna kitu unataka ku, yes, yes, kujazia um, na, na, na lambda, uh, kwa hapo apokujia nadhani changamoto ambayo labda r alitatiwa labda kuiongezea ni kwamba um, katika production uh, mimi inavyoamini mimi sio mtaalamu wa m kwamba most of the biggest producers wana uwezo wa kukushi ngoma wanazozizalisha ukiachana kwamba labda mziki ni mzuri unaweza ukajiuza wenyewe uh, wanauwezo wa kuzungumza na watu wa uh, kwamba alikuwa akitengeneza nli hiyo no, ngoma lazima aitoke ina akika kama yuko tanzania hii au anafanya shughuli gani lakini sasa hivi hata ukiangalia mazao ya ambao wanakuja hakuna ambaye amejielekeza kwa kwamba mziki wa singeli, the fact kwamba ni mziki unaotambulisha jamii yetu yetumzki uh, wa kiunakuta uh, kwamba wazalishaji wa wawanaotoka wanaokuja wengi wanaangaliawahio inayotoka inakuwa aianikua au inakuwa haina vile vionjo ambavyo ukitoa so, uh, kazi watu watashikiliza so nakubaliana na alichokisema uh, I mean. kwamba uh, for the past 1 years tumeona mziki ua ukua mpaka efem ameingia amepush lakini ndani ya miaka hii miwili sigeli imedubas pl kuingia kwa kwao wasafinao kunaweza kukapelekea utaanza kuona sasa labda naye anajaribu kuangalia namnangani All right, uh, kama unajiunga nasi karibu sana hiki uh, ni kijienongwa sehemu ambayo tunakutana kila jimane, uh, siku, siku mbali mbali ya jumanne saa mbil kamili usiu mpaka satatu kamili usiku kuzungumza mambo mbalimbali ambayo yanahusiana na bongo uko na mimiwao lakini pia uh, niko na king nai pamoja na jji moko dvoic hakuja uh, mikono mitupu uh, dvoic amekuja na albam ambayo um, inaitwa swahili kid uh, ndani ya albam hiyo ametupa nyimbo kumi so ka daka zetu 1umi basi tunataka kuangalia nininini uh, ni hasa kipo katika hii albam na just fo you know, like, kuweka tu vitu viwe sawa uh, kwa sababu dvoic amekwenda cb uh, ilikuwa ni kitu cha kushangaza kidogo au cha kutegemewa kwa baadhi ya watu kuona kwamba angefanya kazi na watu ambao wako pale kwahiyo kuna nyimbo ambayokatika nyimbo kumi kuna nyimbo ambayo amefanya na mboso kuna nyimbo mbili ambazo amefanya na zuchu kuna nyimbo moja mbayo amefanya na lavalava pamoja na nyimbo nyingine ambao amefanya na inafanya nyimbo nyimbo sit tayari ambazo zimechanganywa na katika hizi nyimbo sita ukizisikiliza uh, sio zote zina, zina mahadhi ya singeli haswa um, lakini uh, nyimbo kama mtam nyimbo kama lolo uh, mungu babanyimbo zi, ambazo, ambazo zina, zina, zina, zina mahadhi fulani hivi ambayo sio ya singeli kwa hiyo ni ule upande ambao uh, t alikuwa anasema kwamba kuhusiana na kuandika so uh, narudi kwako t kwamba opening ya hii project uh, nyimbo ya kwanza kabisa ambayo uh, inamtambulisha sasa au inamtambulisha msikilizaji kwa msanii kama kamadic ambaye uh, you know tali ni kwamba ni msanii wa singeli it's a little bit surprising kwamba sio a singelisong to sa lakini ni nyimbo tofauti ni uandishi tofauti na nadhani kadri ambavyo Uh, mtu anasikiliza album kuna nyimbo ambazo unakutana nazo ambazo unaona kabisa kwamba mbona kama namsikia na mboso hapa Mwona kama namsikia lavalava hapa Mwona kama namsikia uh, kwao uandishi hautofautiani sana kuna nyimbo kama chorichori ambayo amefanya uh, unaisikia kabisa ni ile kama baibd fulani hivikwao kama you know, zuchu fulani hivi ameongezeka kidogo mboso amepungua kwa namna fulani so kunakuwa na mchanganyiko fulani hapa kwayo ni kama kachumbari moja hivi nzuri sana imekatakatwa so nataka kusikia kutoka kwako kwa kwa kwamba hii saund ambayo tunaisikia at least kwenye nyimbo chache za kwanza za project uh, zinakupa zina picha gani especia kuhusiana lakini kuhusiana na wcb kama kamaeb karibu kwangu mimi nahani uh haikuwa lengo la kumfanya awe natambulisha kama msanii wa singeli moja kwa moja walijaribu ku kwenda kugusa sehemu nyingi na nadhani hii ilikuwa ni kama sijui kama nitakuwa lakini kama kamari kwamba put out project na tuone what will work best hiyo ni hoja yangu ya kwanza lakini mbili kama tunamtambulisha kama msanii wa singeli then kuna baibuda kuna bongo fleva nimesikia mule kuna kuna ladha za masongisongi masongisongi ni mziki ule wa kama kidogo kama wa, eh, kama kamamkma waindi waindi nyimbo ya lavalava lava, kidogo kwenye hiyo mahadhi kwa sababu ana nikisikiliza niki sioni kama ni utambulisho sahihi wa divoice kama msanii wa singeli lakini kama kwenye biashara Uh, ukiniuliza kwanza nilishangaa kwa nini kwanini out nyimbo nane kwa wakati mmoja is, is something good kwa sababu sasa hivi tuko kwenye era People are just putting out content Ka, nyingi kadidi wawesaf kuna wasanii hapa tanzania sasa hivi mwaka huu wametoa nyimbos kumi na mbili e kwenyenini ona kabisa kwamba lengo pia licha ya kutoa nyimbo kuna lengo kuu la kuhakisha kwa kwamba uh, unapotoa nyimbo nyingi unajipa u, uh, nafasi ya ku, kuwa na uwezo wa kupata hit song moja au mbili nadhani kwa ka imekuwa ni, ni lo lengo lakini ku, kwa kuchangia zaidi i think sijaelewa kwa kwanini hizi ambazo oe naziona kama silaha zote zimetumika hizi ni features ambazo angeweza kuzitumia moja moja, moja kadiri muda za ushindi kwake zuchu ni silaha silaha nzuri kimeona nasibu silah nzuri kuziweka pamoja kati moja sijajua lengo ni nini. Enda, sitaki kuhukumu mziki kwa first ama second listen, ama kwa hizi siku mbili za mwanzo lakini i think reception haijakuwa nzuri sana kama ambavyo ilitakiwa nadhani kama ambavyo nilitegemea kuwa lakini still, Uh, kwa hii naamini watu wote ambao wamehusika e, alikuwa ni Nara, alikuwa ni msimamizi wa project ambaye alifanya maamuzi naamini itakuwa ni mwanzo mzuri wa kurudi kwenye drawing board na kuangalia tunampa e, uhuru gani kwa sababu nadhani huyu dogo ukimpa uhuru wa kuandika kile ambacho anaweza kukiandika tumeshaona jiji ameongea hoja ya ya nyimbo zake za mwanzo it's easy to tell kwamba huyu dogo ni nadhani vitu ambavyo nilivyoona mwanzoni kipindi anaanza sana sana ilikuwa ni utamshi wa maneno alikuwa kdogo anachemka kwenye kwenye r l, kwenye r l anaweka ambao pia ni matatizo ya watu wengi nikajua pia kwa sababu ya udogo wake ya nadhani yake ya kwanza au ya pili ameitoa ni vitu ambavyo ilikuwa katika kwanz pfbahatmby kuna vitu ambavyo nimevisikia kwake at this level bado vinafanyika naamini coaching haijakuwa hiyo nzuri ambavyo nilitegemea iwe lakini still i count on him ninajua na uwezo gani na kwa sababu anafanya na mtu na anaweza kumpush naamini kitafanyika kitu bora zaidi ya hichi ambacho kimefanyika asante sana ji o sijajua kama ulipata nafasi ya kusikiliza swahili kid na uh, nini imekuwa teki yako kwenye maybe first or second i unajua uh, <laughs> <laughs> <laughs> unapokuwa unalinganisha kitu kizuri unapotaa kusema kitu kizuri lazima uwe na eh, standard ya kitu kizuri kama nilivyosema mwanzo uh, voice mwanzomefiia nyimbo zake nine. na aiudangane labda nisikilize tena al- bado sijaona ngoma ambayo ni vzuri kama ngoma zake ambazo kabla ingine bazo aib walifanya haraka au ni strategy ya kumuingiza kwenye mainstream then waendelee kufanya naye kazi lakini tayari ana ngoma kumi an hizo ngoma zake kumi zote sidani hata kama kuna moja ambayo inazidi kuachana i think thinkhapo uh, ulivyosema hivyo jiji nimekumbuka uh, swala ambalo umetoka tu kuliongea kwamba kwa mfano kama mfanopode kamaeeto uh, ambaye you know, ni kati ya watu ambao kiukweli uh, production zao za singeri um, zinakufanya utake kukaa chini na kusikiliza so miihivi like, ni jinsi ambavyo na, nafikiria kwamba wangeweza kufanya kufanya trak kumi ilikuwa ni that ovethatiso um, cha pili kujaribu kuchanganya tunajua au tumeambiwa kwamba dvoic ni mwandishi mzuri sawa uh, nadhani wangeweza kufanya project ya nyimbo tano mpaka saba kwa hiyo ikawa ni nomo ep ambazo kama tumesema kwamba dvoic ni msanii mzuri wa singeli na tunataka kwenda kuiteka hiyo culture hakukuwa na haja ya kumfanya aanze kuimba kama a, zuchu au aanze kuimba kumbaama unavyosema ama lavalava anakadhalika kwahiyo nyimbo tano mpaka saba zingeweza kutosha lakini utakuambia um, kwamba kwenye nyimbo nne ambazo ziko kwenye hii b au kwenye hii lbm I mean, kuna nyimbo ya mwisho kabisa ambayo inaitwa mungu baba hii nyimbo ina sound kama ile singeli ambao wanafanya kina jagwa ambao ni kama mnanda so nilikuwa nafikiri kwamba wangeweza kujaribu ku, kuangalia huo uswahili na kujaribu kupita nao kuanzia kwenye mnanda singeli na kadhalika hapo katikati ili pi au hii iweze kuwa na identity kwa sababu hapa kwa mchanganyo huu um, dvois anaweza akawa mtu yoyote kamba kesho anaweza akaamka na siwe msanii wa singeli na nobody will know which is actually icisok okay, kwa sababu inawezekana ni namna nzuri ya yeye kuendelea kutengeleza pesa na kuendelea kuwa katika nst lakini kama engo ilikuwa ni kumuintroduci kama msanii wa singeli nadhani bado kulikuwa kuna namna ambavyo project ingeweza kuwa executed vizuri zaidi uh, hilo ni swala la kwanza swala la pili nyimbo ambayo ni ya singeli ambayo unaweza ukasema kwamba ingeweza kwenda kuna nyimbo ambayo inaitwa kama wengine ambayo na yo ndo nyimbo nyingine ambayoamimi imeona nyimbo mbayo iwezakndaizuiakii uh, ubaya wa hii ngoma ni kwamba maneno ambayo yapo kwenye hii ngomayanakufanya usiweze kuicheza kwenye radio. na uh, mtindo huo kuna baadhi ya maneno ambayo hatutaweza kuyapiga kwenye redio na kama tunategemea redio kuwa ndio sehemu ambayo inaweza ikaipeleka ngoma zaidi mbele then kama wengine sio nyimbo mbao naeza ukaipeleka kwenye redi na uwezi ukaicheza uh, kwenye adanasi labda uicheze l peke yake so tayari inampa ai ambayo ni ficha kubwa sana akiwa amefanya nabtha um, kujaribu kuangalia kwamba uh, jinsi ambavyo oi kama msanii ataweza kuo najaribu um, kuangalia msanii kama kamarema ambaye ni mfano wa mbali sana Um, ukiangalia uh, kwa watu ambao wanajaribu kufuatilia mziki lakini kumfuatilia rema in ipartiula na jinsi ambavyo saundi yake imekuwa ikibadilika kadri ambavyo anazidi kukua kama msanii ni kama vile unaweza ukasema kwamba rema uh, kesho akianza kurap sio kitu ambacho kitakuwa kinakushangaza sana at least kwa mimi sitashangaa sana kama rema akianza kurap kwa sababu unaangalia kwamba m yake na ip yake imekuwa inabadilika mwaka hadi mwaka ukisikiliza projekti yake ya sasa hivi ambayo imetoka ina saund tofauti sana na projekt zake zingine zaute ambazo zimetoka na zinaendana pamoja na yeye kubadilisha mwonekano wake koo kila kitu ambacho anakuwa anakifanya kinakuwa kinaendana na era ambayo yupo kama msanii so hiyo ni kitu ambayo najaribu kuifikiria kwamba kwa msanii kama devoice inaweza ikafananana vipi kwa sababu kama uh, alikuwa anaanza kuwa msanii wa singeli alafu katika projekti yake hiyohyo ya singeli ameweza kumixi singeli na uh, bongo flevo na nyimbo nyingine zote nadhani inatoa au inaondosha ile element ambayo msanii anaweza kuwa nayo ya watu kutaka kumsikia zaidi kwamba atakuja na nini kitu ambacho nadhani kinaf kwenye department ya, uh, dpament yaa mambo ambayo naan uh, unakua na uelewa nao zaidi lakini es kuangalia es yake na mziki ambao anaufanya lakini pia na push ambayo diamond atakua anaiweka katika sehemu hii ukizingatia kwamba yeye pia uh, ana ana own uh, kituo cha cha radio ambacho sio famous kama efm ambayo inafanya vizuri sana uh, kwenye upande wa singeli so t kama kuna kitu chochote cha kufunga like the future sound ya, ya, ya huyu kijana how do you o Uh, mache kuna creative control ambayo inatakiwa kwa sababu ya level levo ya, yake yeye aliyoko think uh, wamwache aendelee kufanya kile ambacho is best at alafu anaweza uh, kuswitch taratibu kutokana na soko bado ninaona uwanja wa singeli ni mweupe mtu yoyote ambaye anaweza kufanya kitu kizuri ataishi kwa sababu shoo anafanya vizuri amekuepo kwa muda mrefu msagasumu anafanya vizuri vizuriiatomsiki sana lakini it's doing good wa uh, wabwa anafanya vizuri dula anafanya vizuri eh, kinata anafanya vizuri balamsindo kiboko kabisa uh, mima anafanya vizuri i think uh, wakimruhusu kupambana na hawa watu ambao wako kwenye seko yake atakuja na ushindani mzuri wakijaribu kumforce apambane ku apambawatu wa bongov uligi ngumu sana nimeona ni uwezo wake can sing, lakini uwezo wake sio huo kwa huabsuale uh, yake ni kidogo i think creative control hepo, lakini kufanya kile ambacho anaweza kwanza nan kitawapa uh, dira ya kwenda lakini wanasema uh, tupunguze ushauri watu wana mipango yao <laughs> nakubali uh, karibu sana kama unajiunga nasi hiki uh, ni kijionongo asema ambao tunakutana kila siku ya jumanne uh, kuzungumza kuhusiana na bongo flavo iwe uh, ni albm mpya ep mpya au habari yoyote ambayo uh, iko kwenye bongo flavo basi utaipata hapa niko uh, mimihost wako mtn lakini niko naye uh, mrkin pamoja na jiji mlokozina kama kawaida yetu basi sikuhizi kijiwenongwa kina sehemu ambayo inaitwa mtazamo naleo au uh, wikihii uh, kwenye mtazamo tuko naye uh, lb so Tril, uh, tunakuomba kwenye mtazamo tupe kile ambacho uh, unakitazama leo kijiweni karibu sana Tril mtazamo um, wangu mimi leo nadhani nafikiria kiwanda chetu cha mziki kimejengwa kwenye misingi ya watu kwanza kuto kutoa kwa kazi ambazo watu wamefanya lakini mbili watu kuchukua kwa kazi ambazo hawajafanya nadhani hii ni chaazo kubwa sana ambayo ina inafesi muziki wetu na kitu ambacho nimegundua uh, watu wengi wakisikiliza mziki leo ambao wako well invested kwenye mziki, kusikiliza kama burudani uh, wanapata nafasi ya kwenda kutafuta nani kafanya nini kwa wakati e, kuenda mfano uh, kuna mada tutaongelea baadaye kuna nyimbo ambayo imeshirikisha watu kumi nanne ni nyimbo moja mtu anapopata nafasi ya kujua nani ameimba wapi nani amepiga labda kifaa gani cha muziki e, nan kafanya production inafungua milango mingii kwa haa watu kwa sababu tunaamini hakuna hakuna pesa inaweza kulipa ubunifu wa mtu tunachofanya ni ku tu kile kilichofanyika kwa hiyo tunafanya kazi kwenye kiwanda ambacho unaweza kukaa sehemu ukaja kugundua mtu alifanya kitu fulani miaka mitano iliyopita lakini katika hii miaka mitano amekosa fursa tofauti kwa sababu hakuweza akupewa hiyo akupewa hiyo hiyo heshima kwenye jamii yetu au kwenye kiwanda au kwenye biashara yetu kwamba alifanya kitu fulani na hii imejingwa katika misingi ya ujamaa ambayo naamini ni mbaya sana watu kuona kwamba mtu kwa fulani hastahili tunastahili wote ama astahili kabisa lakini mbili mimi naamini kwa na imani yangu ni roho mbaya kao unadhani watu wakijifunza kwamba hu mkate ni mkubwa na keki au keki yetu ni kubwa kila mtu anaweza kupata kipande chake basi tujifunze kutoakwa sababu kuna vijana ambao labda leo umeona mziki wetu umeanza ku, kuwa na wingi wa watu kupiga live ni vijana wadogo wanatafuta ugali anapopata credit kwenye kazi yake inamsaidia pia kukua pia wasanii waandishi mimi kilio changu nikwaandishi sana ni watu ambao pia awapewi kwa kazi zao uh, nadhani huo ni mtazamo wangu kwa hiyo tukiweka utamaduni utaratibu wa kupeana heshima kwa zile kazi inazofanya itakuwa ni kitu kizuri na kwa nka pamukua kwa sababu sio kila mtu atapata sifa katika uwanja ambao mtu mwenzake yuko msanii atapata sifa kwa nafasi yake produa kwa nafasi yake yakempiga kwa nafasi yake labda kwa nafasi yake public, uh, mtu anayefanya pr kwa nafasi yake huo ndo mtazamo wangu leo asante sana tril alb na huo aa, ni mtazamo kutoka kwa t je una chochote cha kujazia hapo kutoka kwa t basi usisite kutuandikia kwa tta mtazamo kijiweni kitu ambacho t amekizungumza kuhusiana na credit je ni nini ambacho aa, kinafanyika huku chini watu wamenyimwa mkate kwa kuto kupewa kredit sahihi pale ambapo panatakiwa tuambie basi ni jinsi gani ambavyo unaliona hili swala tumia ya mtazamo kijiweni na sisi tutaisoma hapa uh, trill, kabla tujaendelea kuna swali hapa mswahili anauliza anasema mapokezi hayajaa kama ilivyotegemewa ni kitu gani kimetoa taswira hiyo asante sana nahani anazungumza kuhusiana uh, na mapokezi ya uh, Voice. Uh, anasema kwama ni kitu gani ambacho kimekupa mtazamo huo kama unaweza ukajibu chahap tukaweza kuendelea asante sananasema nice. yes, uh, hivi kwamba mswahili ameuliza swali kwamba uh, mapokezi hayajawa kama ilivyotegemewa je ni kitu gani kimetoa taswira hiyo asante sana kuhusiana napiani taswira lakini naamini kwanza the timing ya kufanya tukio la utambulisho naani ilikuwa ni ilikuwa ni too late mimi nisiwe muongo nimerudi nyumbani saa sita nimekuta hiyo ratiba ya kumtambulisha kijana bado yani, najiuliza hii tunasema east africa inalala saa yaani ni ngumu sana kukuta watu wako macho saa a aoaza saa tano kwenda huko unaelewa labda Islam, sometimes inawachanganya watu akili lakini know sehemu nyingi kwenye nchi yetu kuna muda ukifika watu akiliaii sh ying euf unafanya mapema inampa kuna kitu tumemnyima huyu dogo katika utambulisho wake which i kwa sababu ya mpangilio mbaya wa live lakini mbili nadhani ni project yenyewe kuna namna imemnyima fursa ya kutambulika zaidi kwa sababu ya namna umeiita ume safi sana lakini naamini limeleta kutambulikasbuaateenewtfkb do limeetaui mpangilio hakuna cohesiveness ya project mwanzo mpaka mwisho unaona aona una kudad lakini kama nilivyosema maoni yangu mimi ninaamini kwamba wakikaa na warudi kwenye board na kuchora upya huyu dogo ni mnoma mbowako kwenye levo yake ya kufanya kitu kikubwa asante sana trill uh, kwa kuendelea basi hapo uh, ambapo umeishia uh, last week pia siku ya ijumaa bwana uh, bn alitoa albamu yake ya kwanza solo Uh, aitwnye um, nyimbo kumi na sita uh, ni projet yake ya pili Exodus, lakini n yake ya kwanza akiwa uh, anauonamaia um, project ambayo kiukweli uel uh, imekuawauwanasema ama uh, ni mtu ambaye hawezi u lakini kitu ambacho kiukweli sana sana sanahaees alo Uh, wote tunafaham kwambabn ni mwandishi mzuri sana lakini kwenye swala ambalo pia tl ametoka kulizungumza kwenye mtazamo kuhusiana na credits ukiziangalia nyimbo zote ambazo zimefanywa kwenye hii album uh, haukutani na less than th writers na kuna majina ambayo inakufanya ujiulize sana kwamba uh, wanatoka wapya watu kuna watu wengi sana ambao naonawatu ambao wanajirudia mtu kama samisoso ambaye ni o of thethere um, wanatoka upande wa magaribi wa afrika watu ambao uh, wanafanya sana kwenye abt lakini ukiisikia lbm yenyewe inavyosaund i lakini ina saundi yake yenyewe lakini kwenye songis hapa watu ambao wametumika kwenye kuandika kwenye kucompose na vitu kama hivyo wamekuwa ni wengi sana na um, pje inasikika vizuri sana so Trill, uh, reactions kutoka kwako kuhusiana na hii project kwa sababu najua uh, ulisema kwamba ijumaa bwana ni siku ya bn peke yake wengine wote tuweke kn kwenye iko uh, kwenyer najua nawee pia ni mpenzi wa bn na nyembo zake yeah yeah uh, i did listen to the album an kuna ngoma nimependa nahani monsheri sana ni ni huu jamaa yani unajua these guys uh, ambao wanafanya mziki wanafanya mziki wanafanya mziki kama biasharan wanafanya mziki huonekane biashara rahisi sana lakini kuna ngoma kama chikwere kuna ngoma kama My Baby featuring Ira star alafu kuna ngoma ingine ambayo nimeipenda na imenishangaza ambayo amefanya na skar ska mkadinali inaitwa uh, ni ni kwanza nimefurahishwa na utulivu wa skar kwenye kwenye mdundo Uh, kwa wale wanaowasikiliza wakadinali wakadinali ni kama wa wanaosikiliza mziki wa arusha wakadinali ni kama hawa jamaa wanaitwa wadudu wa dampo uh, they have this crazy way of rhyming, crazy way way of of to the music lakini uh, sam kadinali amenifurahisha sana ametulia sana kwenye mdundo kwa hiyo kwahiyo a asane saasante sananjji ulipata nafasi ya kumsikilizawa kweli naomba mimi nisiwe msemaji nadhani bado inahitaji muda ya kuendelea kuskiliaaiibado siemaa sawa trill mwliokozial kama umerudin naona watu wameshaanza trill na ewe yake sasa atumsikii vizuri but butnanthele um, atatukutia katikati trill atukusikii vizuriih Tril. uh, nadhani trill tutajiunga tuta naye akipata network ambayo ime, ime iko stable kidogo Um, mroking katika taarifa zingine ambazo tumeziona uh, wiki hii na mapema sana wiki hii uh, ni waziri wa uh, sanaa uh, na mambo yake mweshimiwa damas ndumbaro ameteua um, kamati ya kuratibu tuzo za tma ambapo umo ndani uh, kunaye 7n mosha uh, kuna majani kunaye david minja kuna cris uh, nanatasha Natasha, stambuliyesngoja yeah, okay. nimalize hiiinilitaka okay. uh, ni, ni, ni kusema nimesikiliza projekt ya i think uh, sasahivi sasahivi safrica if we are speaking about quai quality music, music nadhani kinchi ke, ke, ke nadhani kenya kuna namna amechopiga gap aam talking about quality na kwa sababu ya namna ambavyo wanajaribu ku ben uh, kuna namna ambavyo nilijaribu kuangalia kadili na wakina nani kwanza hii hi imetengenezwa kwa kiasi kikubwa nadhani ni mapodusa wawili wa uk ambao ko amba uk ambaye ja na kwa uwezo wake ao bado ametumia waandishi ambao wako based uk na awa ni waafrika wamechanganya kidogo kuna wale ambao wako ni waria wengine ni kuna moja nimeona kama ni mgambia sijui unaona kabisa kwamba alitengeneza kufanikisha hili jambo, jambo na ukisikiliza namna ambavyo imepangiliwa unaweza kwamba haikuwa imetengenezwa wameupa mda kasababu kuna picha moja niliona amepiga na ni wiki uh, kt nyuma kwenye instagram na alikuwa uk kwa hiyo unaona ni project ambayo when you to it it y kwamba it was not a rush project na ameweka muda wake mzuri kutengeneza hichi kitu lakini pia uh, moru ameongelea esi ya verse ya sam kardinali kuna mstari mmoja anaongelea kwamba uh, sikuweza kupfom nivasha una kuna, kuna, ukiwa unamsikiliza msanii na ukapata ile ile ile ile namna ya ku, ya ku nisemeje ku kuna ama neno anayolisema kwa sababu ya kilanafkiri <coughs> ilikuwa kama kama kama hii nyimbo ameitoa kama kama then it might be sounding well kwenye album kuliko kusoma kama kaman na nimerudi kujiuliza maswali kuna nyimbo ambazo naamini akianza kuzipush kuziamaitakua uh, amna mbavo inalakini kitu kingine uh, nadhani atawashukuru sana wakenya uh, baada ya kutoa project kwenye Apple music chat namba moja mpaka namba kumi na sita ilikuwa ni nyimbo zake for o naweae sain this muda ambao yeye mwenyewe alikuwa taari ya msasa safari kuja bongo upooteprojekt ku yake kwahiyoaamekuwa na mwaka mzurihu sasahia ataki kuyumbishwa na anafanya mziki ambao hata ukisemanatuambia kwamba hiilb inatakiwapeleko kwenyeranaomba tuzungumze kuhusiana nara baadaye kidogo Um, kuhusiana na swala la um, mweshimiwa waziri uh, kuwateua 7 majani david pamoja uh, david chris pamoja na tasha stambuli kwenye uh, kuratibu uh, tuzo za muziki wa tanzania tma um, kulikuwa na maneno machache ambayo uh, tulikuwa tunazungumza behind the kabla tujaanza kureod um, ndiyo uh, kamati imesema kwamba inataka kuchukua watu ambao Uh, wana uzoefu katika muziki na hawa ni, ni watu ambao keli wana uzoefu lakini ukiangalia majina mawili kati haya ya na majani ni watu ambao wakomz anafanya kazi na kwa namna moja au nyingine uh, majani anafanya kazi na wasani kama uh, kwaiyo bado na mwaka huu wamekuwa nab so tuk tunasemakwamba watu hawa wanaweza wakahusika kwenye muzikiai yes, watahusika vipi kwa sababu na wao pia ni sehemu um, ya tuzo au ni sehemu ya washiriki nakumbuka kuna kipindi ulisema kwamba tunakuwa tunawanyima haki a, kimsingi kabisa a, watu ambao wao pia wanaweza wakawa katika nafasi ya kuzipambania tuzo hizi so sijajua hii taarifa uliipokea kwa mrengo gani na unadhani ni nini hasa ambacho Uh, tma walikuwa wanataka kujaribu ukifanya katika avenue hii well, uh, si, bado bado bado sija sijaona tatizo uh, kama mgani natasha 7ee uh, wataatleast kuwa impaso waatlast pecent kwa sababu uh, tumekuwa na miaka miaka zaidi ya mitano au sita ambayo hatukua na tuzo kwa hiyo najaribu kuelewa basata na na serikali ambao ndo wamiliki wa tuzo najaribu kuwaelewa kwamba anything that trying to do katika hii miaka mitatu ya mwanzo au miaka miwili ni ni kitu cha kujaribu kwa sababu uh, uh, kuna mtu mmoja alishawahi kusema kwamba hakuna hakuna suluhisho moja Kwenye, mbali mbali, kwenye matatizo yote lakini kuna masumbuhisho mbalimbali kwenye matatizo mbalimbali au kwenye anything that basata serikali wanajaribu kufanya sa hivi ni kujaribu kutengeneza mazingira wezeshi ambayo ya, yatahakikisha yata kwamba tuzo zinaenda sawa kwa sababu miaka ya nyuma tumelalamika kwamba pengine tuzo zetu zinasimamiwa na watu ambao hawafuatilii uh, mziki kwa uh, asilimia kadhaa so labda uh, uwepo uh, wa pfu uwepo wa natasha uwepo wa ni watu ambao wanaufuatilia mziki sana sana lakini ingalizwa angalizwa hapa ni kwamba uh, hawa watu kuna sehemu o namna ambavyo pifk amefanya mziki tunauhakika kwamba kuna aina ya watu ambao yeye eidha kwa kupenda au kwa kuto anaweza akawa mahaba yake ameangukia yameangukia seven tikana na watu waliofanya nao kazi anatasha ana, wake ambao wanafanya nao kazi so eh, haku mtu ambaye yuko neutral, ilo kitu hicho kitu hakiwezekani Uh, lakini hii isifanye watu washindwe kufanya kazi uh, kama ilivyoanza kwa kusema kwamba everything right now is Our Grammy, uh, mtv oscars hawagram pamoja na kwamba tuzozao sio lakini ndio au ndio kipimo ambacho sisi tukiwa huku chini tunaangalia kule juu kwamba hawa ndio watu ambao ambaou Children, asante sana mrki asante uh, kwa uh, huo mtazamo ambao kwa kweli una, una- una- una shed more light into it na nimependa hicho kipengele ambacho wamesema kwamba uh, inabidi wawe wawer na tujaribu kuona uh, nini ambacho kitaweza kuendelea na tunapoelekea basi mwisho wa mwaka uh, kama kijiwe tuna utaratibu wa kuzungumza kuhusiana na kazi ambazo z- zimetukosha kwa mwaka huo na mm, juzi nilikuwa najaribu kuangalia kwamba tunapoelekea kwenye tuzo za mziki mwaka huu uh, nikijaribu kuangalia ru na kuona ni kazi kiasi gani zimetoka kwenye kulinganisha kwa mfano albums na kadhalika sasa kwenye upande wa bongo flavo uh, lakini kwenye na maeneo kama hayo uh, unakuta kwamba kuna kwahiyo kunaweza kukawa na changamoto kwa sababu hakutakuwa na kazi nyingi za kushindanisha mpaka sasa uh, watu wanaweza wakaamua dicemba kila mtu akatoa kazi na uh, hiyo ikawa ni uh, more towards, um, uh, lakini uh, hiyo uh, ni kitu ambayo tutaitarajia lakini pia kijiwenongwa kama kawaida yetu mwisho wa mwaka lazima tutakupa list ya p ambazo tumefikiri a ka mwaka huu basi zimekua ni pe ambazo zimefanya vizuri zaidi na sisi pia um, tumeziskiza aip tumezitaa ni bora kas uh, kwa mwaka huu uh, kwenye upande mwingine kitu ambacho alikuwa ametamani sana tukizungumze lika ni kuhusiana na mpya ya viktoni ambayo inaitwa ohema ambayo ina ndani yake ina watu kumi na nne uh, ambao victoria amefanya nao kazi so amewaement amefanya kazi na maprodusa wawili na wasanii wengine kumi na moja um, na ni wasanii tofauti tofauti kina Ira star kina loj na kadhalika ameweza kuwa kombine pamoja Uh, na wametengeneza track moja track nzima ameiandika yeye lakini nadhani amesaidiana na crayon uh, au watu wengine kama hao uh, kitu ambacho alikuwa very about ni kwamba jinsi gani ambavyo um, victon ameweza kuwaleta wasanii hawa wote sehemu moja wakafanya mziki pamoja kwa sababu ni wasanii ambao wengi wako katika peak, Uh, wanafanya kazi vizuri sana sasa hivi na kitu kingine ambacho ni kizuri sana uh, wote wamekuwa credited na zaidi ya kuwa credited tu ni kwamba jinsi ambavyo uh, wameweza kukaa pamoja uh, kwenye hii track na kuweza ku so it's a very nice track kwa mtu ambaye anaweza akaisikiliza jinsi ambavyo wameimba humo ndani watu kumi na moja Uh, usingeweza kutegemea kwamba ingekuwa na ufupi huu ambao uh, tupo nao lakini ikipia kitu kingine ambacho uh, tulikiona nadhani kama wiki au wiki mbili zilizopita uh, ni kwamba viktoni alijaribu kutumia track yake akaandika uh, verse kwa kutumia ai na akafed kwenye sauti ya barnaboy tems uh, pamoja na wiski kama sikosei Uh, um, no no nsio uh, waimbe uh, kupitia nyimbo yake kwa hiyo kama kuitengenezea remix hivi so ni mtu ambaye wanasema ni mwandishi mzuri sana na ana anaacu uh, kwenye um, so hicho tu kilikuwa ni kitu ambacho ni cha pembeni kidogo ambacho uh, t uh, alikuwa amekisemea tukizungumze uh, na uh, kitu ambacho tunaweza tukajifunza kutoka hapo so tunapoelekea kumaliza tunataka uh, tuangalie pia wanasema uh, kuna, kuna, kuna za chini ya kapeti kwamba kuna redio mpya inakuja uh, na tumeona inaongelea walevi wakisema kwamba kuna redio inakuja redio inakuja na inaonekana nchi yetu inakuwa ni ground, uh, kwa new radios sijui hili unalizungumziaje mkuu mkuuredio uh, nadhani nisikia tetesi kama wewe ulivyosikia lakini unfortunately, uh, hatuna uhakika mpaka sasa nakumbuka wiki wcb wakiwa wana wanatangaza ujio wa msanii wao kuna bwana mmoja hivi ali ametokaameanmmojkuna ha, tr- bwana mmoja kuna bwana mmoja akasema inawezekana msanii anayekuja ni mdada akasema kwamba wakati wengine wakienda kaskazini kuna mtu yye anaenda kusini kwa hiyo sijui e, kuhusu hii redio kama ni kweli au wale walevyo bwana chapo wanazingua lakini s ya redio tanzania itakuwa itakua itakuwa ngumu sana kwa sababu uh, kwa bahati mbaya redio zinazidi kuwa nyingi na kwa bahati mbaya zaidi uh, kila redio inayokuja inataka kuwa kama si jambo baya kwa sababu hakuwa na redio nyingi si jambo baya kwa sababu ajira uh, zinaongezeka ugua zaidi lakini uh, unfortunately edio zinaanza kama independent radios. kila redio inasema au inajinasibu kwamba imekuja kufanya mambo tofauti imekuja kufanya vitu kwa utofauti lakini uh, miaka miaka au mwaka down the the road uh, they go back to being the same radio ambayo wote wanailalamikia au wanasema walianzisha ilikuwa tofauti kwa hiyo ni jambo zuri kama nilivyosema content inakuwa content mbalimbali mbali, lakini ni jambo baya kwa sababu they all end up in the same pit asante sana sanami na tukiwa tunamalizia kabisa uh, ika natakatu kusema kama unataka kunisema mimi mkuu naweza tu ukanisema mimi sina shida naeza hata ukanitaja kwa jina huyo uh, mtu aliyekuwa anaelekea kusini inawezekana alikuwa ni mimi kabisa bila, bila ya uh, aibuufaya <laughs> mku, yes, mkuu mimi siwezi kukuzimia kuzimiamkuu wiki hii umesikiliza nini kkama tunapoelekea kumalizia uh, msanii gani amekuwa kwenye rotation yako muda um, mrefu kwa wiki hiiwikii uh, nimesikiliza kuna nare moja so inaitwa good, so good uh, thefpa au the better part about this bana imetengenezwa na nisome inaitwa so far so good uh, so far so good mkenyaminaitwa ni uh, ambayo so produ so ni mkenya anaitwa nixon ina waimbaji kama The vocalist, Ricky papex rikitri na lavostitrih ni mkenya lavosti ni mkenya Anto ni mkenya tafari ni mkenya frankid ni mkenya yaani hapa katika hi mjamaika pekee ni uh, nimesiitiza sana so anyone ambaye anapenda rege au anapenda mziki mzuri you go and listen to so, far, so good uo ina nyimbo kumi na moja imetoka septemba ishirii so uh, na moja elfu mbili na ishirii na tatu ina nyimbo kumi na moja dakika thelathi na saba na sekunde thelathii na tano asante sana ulikuwa na kitu cha kumalizia mesaniithis ndiyo mkuu mimi nimemsikiliza sananta kwamba nimekumbwa na mafua kwayo nimekuwa ndani for the as t s nimemskiliza sanaimekutana nsijui kama ni msanii mpya lakini anaitwa alikuwa na ngoma yake fulani inaitwa treasure imeskiliza sana na nikaenda kupitia yake ataog nadhani ni hao wakubwa wawili tofauti na hao nadhani na wasanii ambao lazima nitawasikiliza nikiamka tu labda asubuhi asubuhia ni guaranteed lazima Alright, asante sana jiji mlooz uh, nitaomba, nitaomba majina yao watu wawili wa nigeria ambao umewasikiliza mimi kwa kweli uh, nimemsikiliza sana dvoic kujaribu kuelewa sound ambayo anafanya emsikiliza um, king madi alikuwa uh, na p yake memskiliza civilian alikuwa na nap yake pia um, msikiliza kidogo uh, kutoka kwa Amanda black alikuwa na album mpya Uh, baada ya dakama mwaka mmoja hivi wakuwa qet kidogo uh, na nikaona kwamba one of my favorite myi uh, kuna mtu anaitwa team kutoka zambia i sa um, tm ametengeneza uh, one of the most interesting albums uh, kwenye upande wa hip hop na nadhani kama mtu atapata nafasi itakuwa ni vizuri sana kumsikiliza lb inaitwa sonda um, imemsikiliza so, uh, sana m mesikiliza sana sonda na hapo ikawa ndio kama mwisho wangu fulani hivi wa kusikiliza mambo nipende uh, kuwashukuru sana watu uh, wote ambao wamejiunga nasi siku ya leo uh, kwenye kijonongwa uh, tumezungumza kuhusiana na bongo flv uh, tumezungumza kuhusiana na doic swahili kid uh, BN, pamoja na tuzo za muziki wa tanzania uh, mpak wakati mwingin mia oswakokiwa nayepamoja nam naekuattit by na uh, uh, dm lakini pia tunapatikana katika apliya uh, ttsc tu kwa jina la kijenongwa na utatuona hapo mpaka wiki ijayo uh, kwa heri kutoka kwetu