naona leo, leo mapema sana bwana bwanasikuhizi vijana tunasema tuko live, tuko, live. tuko live chombo kwa hewa mambo ni mengi aen agenda ni mzitohiyo misemo imepitishwa ime, ime kosota acha bwana sasa unapoitumia katika kienongwaakutana na barua takuwa shida kidogo na uwezo Kom- wetu kiuchumi zunaujua kwamba Kom- hii misemo sahivi ah, watu wengine wanajiongeza bwana hapana ah, bwana maneno ya kiswahili hayawezi kuwa bwana biashara ukajichangaya naukatumia ukakuta barua kesho kwa mwanasheria wa kampuni unajua unajua katika vitu ambavyo waga anajaribu kuvikumbuka vizuri sana ni neno maokoto neno, neno maokoto wakati lina ndo linatoka sababu i think lilianzia kwenye redio sio i think lilianzia kwenye redio ilikuwa ni kwamba uh, jinsi ambavyo kunakuwa na ya earners kati ya watu ambao wanaandika habari kwenye magazeti na wale ambao wanasoma kwamba wale ambao wanasoma uh, asubuhi ile inaonekana kwamba wao wanapata zaidi kuliko wale hata ambao wanaandika ko neno maokoto likaanzia pale kwahiyo limeenda limeenda limeenda likaja likaimbwa kwenye nyimbo likaimbwa aafu mpaka hivi ssahivi enda amewekwa pale kwenye kwenye, kwenye kwenye brand kwa hiyo unataka eyenachotaka kusema ni kwamba inawezekana kabisa mtu aliyeleta neno maokoto wakuwa bilnasi lakini bilnasi yameishia kufaidika ni jambo la heri yote katika kukuza industry sasa uh, nadhani tuanze uh, kwa sababu mda wetu pia uko uh, nyumba kidogo kabla uh, ndugu zetu hawa wanaoitwa tanesco hawajaamua uh, uh, kutuangazia maisha yetu karibu sana karibu sana kwenye episodi ya hamsina nane episodi yetu ya mwisho uh, wa mwaka huu uh, yakijenongwa uh, niko hapa na mrn pamoja nanga kuhusiana nabongokutoka kwenye bongo niipi as ungananasi uh, kwa lisalimoa uh, kuanzia saa mbili kamili usikuuu mpaka sa tatu kamili usiku uh, upate kujua niipi hasa uh, imekuwa uh, nyimbo yetu ya mwaka lakini tukianza basi uh, tunaanza na sekyetu ya kwanza ambayo siku zote tunazungumza kuhusiana na nyimbo mpya ambazo zimetoka na uh, wiki hii ambayo imeisha siku uh, ya ijumaa pamoja na siku zilizofuata uh, tumeona kumekua na nyimbo kadhaa zimetoka lakini apa tutazizungumza uh, nyimbo chache tu uh, uh, nimeona uh, kijanawako kga ametoa nyimbo yake naito track moja ambayo binafsi uh, nimeifurahia sana uh, katika track ambazo zimetoka wiki hii sijajua kama umepata nafasi ya kuisikiliza lakini ni moja ya tracks ambazo kwangumimi binafsi zimenivutia sana sanat unaongea kwenye uh, kiukweli inanishangaza kidogo kwa namna ambavyo hii yi track imepata mapokezo lakini naomba niseme kwamba sikuwa mwamuzi wa mwisho kuhakikisha inatoka lakini niliamini inaweza kuwa ni truck nzuri kwenda wakati huu nadhani inafaridika kuona mawazo inayokuwa nayo au kile kidogo choweza kuchangia uh, kwenye team, kina, kina, kina blessings kwa uh, niseme wateja au walaji wa mwisho kwahiyo aiikwamba ni wimbo mzuri ambao unaweza kuhimili na, na kustahimili mkikimikiki ya mwisho wa mwaka na ni mziki mzuri mziki. Yeah. Na, so, like say, pia, kwa wale watu wanaopenda kusikiliza mzikiakini pia nashukurukwaaomi hapo nakubaliana na, na nawewe kabisa kwamba ni mziki mzuri ambao unaweza ukausikiliza uh, sio makelele lakini uh, una mese fulani hivi umeandikwa vizuri vizuribit uh, imetulia vizuri kwa hiyo Um, unaladha flani ambayo ni yakipekee nyingine ambayo imetoka trio ni nyimbo ya mauasama na darasa uh, um, uh, nadhani kabla sijasema sana labda nikupe ladauenafasiin daraa di a good job. Uh, It, it, it, it sounds kama kama alim maua na hiyo truck e amalize kile ambacho ali alikuwa amekianzisha nadhani lakini pia nadhani maua didn't do the best ambayo ilibidi kufanyika kwenye truck na I'm, i'm really disappointed na where she's heading in shiis hei intems ofjani kwa sababu jus lost na anajaribu arudi au atokee tena kwasababu naamini pia ni kati ya wale watu ambao naamini uh, frendi ya mapiano imew kwa kiasi chake ha ho kwamba anapaswa kufanya mziki wa kuimba zaidi mazno kwamba hataalutumia mwaka huu kutoa mapiano kadhaa angeweza kwenda kwenye soul, au kufanya soul music kwenye mapiano lakini kufanya club naona something that is kufanyayamapiano lakini naonalakini ninaamini kwamba ni mtu ambaye akiwa na mind, akiwa na utulivu wa, wa, wa, wa nafsi someone mbae, can break through again ninaaminiambaye kwasababu tumeona nikikumbuka nadhani the last ni zai. It was something that you could not imagine nahaniaigeua nyimbo kubwa lakini nadhani isila yake kubwa ni kuimba so she has to get back to the roots za kuimba na aimbe sana li aunahani ndo kitu ambacho kimekuwa kikimpa hiyo yu, nguvu nyimbo ambazo hajaimba na zilifanya vizuri nadhani ni uh, I, I think sijafurahishwa na, na, na, na, na mwaka wake huu na, na, na, na mimi kwangu ni msanii wangu mmoja ambaye ninamkubali To my take, it kama ni nyimbo ya darasaaaukifikie darasa nyimbo ni unaani unafikiria tnadhaniapo so umenizungumzia ume, pia mimi sidhani kama maua sawa amekuwa na mwaka ule yani kivile nidhani kama vile amechukua likizo fulani hivi kutoka kwenye muziki maybe uh, anaweza akarudi mwakani Uh, lakini hiyo ni, ni kitu kingine lakini pia nsl uh, nyimbo imekaa imeelea uh, haishtui sana uh, alafu unajua unavyomsema darasa nakumbuka kuna jamaa moja alititt akasema kwamba darasa unajua wameweza ku, kuwaonyesha watu au ameweza kufanya kitu ambacho ni very simple lakini ameweza kupita nacho hicho hicho than like uandishi wake na vitu anavyovyandika Um, somho vinamfanya ana sunde sma lakini ukiesp uki, uki mashairi inakuwa ni kama vile anaimba kitu kile kile bactaatbac so sio theori ambayo nimeweza kusema kwama nimeweka totheest nikajaribu kujua what really isthat soce uh, lakini nadhani kama unavyosema ngoma ina soun mo kama ilikuwa ni uh, ni ya darasa na darasa darasa uh, i darasamisijakawa umesikiliza h nyimbo ya mauasama na darasa yatheambayo huwa aaema kuna fulani ambayo nilisema msanii wangu yule anaitwa nani nimesaau jina y msanii wangu wa kike nimemsahau jina umemsahau msanii wako mwenyewe eh, uh, ah, say kwa mba, fina, uh, a time mwenyeweaambalikuwa anaachia tu ngoma anazitupa tu anazitupa anazitupa anazitupa then moja mojawapo inajibu i think maua has released a lot of songs recently Uh, Mabu has released a lot of songs recently. and has been a so she's in that phase. And uh, looking for a hit sometimes might be a struggle, and I think that's how that's what she's going through right now. yitsabad yeah, place tobethin asanartis lakini uh, kuna namna fulani uh, nathani this year hata ivo unavyosema thin ametoa nyimbo nyingi sana eh, ana, ana, ana, ana, ana tracks ana mr dj mama ni mama ambayo ameshirekea na stami zidi ee ie chea kis me anat me ko ni nyimbo moja bil tau ta s sabano saba, saba. Uh, onaeae um, ni nyimbo nyingi kwakweli aia kwa na bado tunaona mimi siwezi nikasema kwamba huu mwaka naweza nikaukumbuka kwa kutoka kwakutok nisiki, nisiki, uh, kumekuwa na ngoma ya uozu ambayo inaitwa niteme teme uh, nahan ni nyimbo yake ya kufungia mwaka um, katnafm vizuriamekuwa na mwaka fulani hivi uh, na nasamama kwamba ni msanii ambaye anatengeneza mziki fulani ambao kiukweli um, ni wa aina yake kwa sababu ana uwezo wa kubadilika ana uwezo wa kwenda kokote ambako anataka kwenda ukilinganisha kwamba anavyofanya kazi yna stukizi ni kama huo wana, wana s flani ambayo ni very special. so niteme hatuwezi kusema kwamba inaweza ikawa kama ameyatimba au vavayo lakini nyimbo za za uozu zina karateistiya ku kwenyeambayo inatoka t kama vaunakuja kuisiiado inaanza kwenye radios na kila mahali mahaliso uh, ii nice haina makelele mengi it's a, it's a banger, uh, na inaiflani ina, ina, ina sijui kama umeisikia hii track pia uh, niteyaoz Yeah, nime, nime skiz, uh, I like the production kwa ka ameendelea kufanya kwenye mapiano na i miina kwenye point yangu. You make good music ama ufanye good vibes nadhani u ameendelea kujuaiwamba anaweza akawa sio msanii mzuri wa studio lakini anapopata nafasi ya studio yye hey, pamoja nwato, na hey, watu wanaomsaidia kati ya watu ambao wamepata nafasi ya kutambua uwezo wa waandishi au watu amaeza kutengeneza mziki ameweza kuma hiyo kuendelea kuma hio taratibu kutengeneza vibe zuri na ukiangalia kimsingi ni hii nyimbo na nyingine ambazo zimetoka nyuma nadhani vavayo na ni... kuna nyimbo nyingine hapa imetoka Vava... naitwa ile ilifungiwa imetoktimba ni, ni, ni nzuri, timba. Ni nzuri. ambazo unaona kabisa kwamba they fit into tho na watu wanazipokea kwa sababu ukiingia ukiingia kwenye radio ukiingia kwenye zinapata hiyo nafasi ya kusikiliza kwahiyo nahanilakini ambazo nimepata i cool shukrani sana uh, kuna uh, nadhani ilitoka bit late jana uh, na nadhani katika li ambazo zinaenda sana t onbe kutoka kwa disaste ina min uh, kama ulipata nafasi ya kusikiliza remix, uh, ambayo pale ndani naona kuna kikosi kirefu sana kna ase um, a pale ndani kunavo ini palei leo watesi wake wako, wako kazini ulipata nafasi ya kusikiliza hni flai hivi umekaa mahali pake kapata nafasi ya pakejariunaa anafa kuuseheu nzurimtnailikua nauliza kuhusianana hio ambao unaona leo kama umepitapita umeona watu wanasema kwamba I'm top two and mnot number two line flani kutoka kwa daseaimesikliaimeheccha kwanza nilichokifanya nimesikiliza the ambayo ni originaltucambayo niambayo kamina ameongea mambo mengi kuhusu yeye ilitaka nipatexkuhusu the remix i uh, nimependa sana ya es yaotrahe mimi si shabiki mkubwa sana wa motra lakini kiukweli uh, nimependa sana verse ya motra uh, lakini vesi ya mtu ambayo imenishangaza ni vesi ya bosho the sun au zamani yakuwa anaitwa the sun thesun skuhizi anaitwa bosho ninja Uh, sijui naona kama haijakaa sehemu or maybe it's just me but yeah, that's my take on the track lakini the other thing ni kwamba sijaelewa the essence ya stamina hu wimbo hata haujamaliza wiki tatu ameamua kuja na lirimi. maybe he's pulling a on us i guess we'll have to wait and see inawezekana ine, kabisa uh, labda tu kutaka kufanya kitu kwa sababu ni wiki tatu kama unavyosema uh, zimepita tangu video itoke ambao nayo ni end na hii uh, remix, uh, ni ainawezekana uh, labda anataka kutumia upepo ambao upo um, kuweza kupita nayo aweze uh, kuwaleta vijana pamoja wafanye kazi waende na, waende na njia ambayo inakuja Yeah, right. uh, kama unajiunga nasi karibu sana hikijnonmba unakutana kila ujimane, siku a jumann sab ususiu kuzungumza mambo mbalimbali ambayo mbali yanahusiana na bongo uh, na leo tunafanya episodi yetu ya mwisho kwa mwaka 223 uh, tuko hapa katika epod yetu ya 58 niko nayei pamoja na Trilalby. Uh, huku tukiendelea kuzungumza kuhusiana na bongo fvo uh, wiki iliyopita pia um, tumemwona lui akifanya uh, mahojiano uh, na kaka yetu skywalker uh, wa sns uh, na hii ni baada ya lui kuwa ametuma kwenye instagram yake kwamba vitu vimemuia uzito na naona kama vile kukawa nah ya haraka haraka kujaribu kuzungumza naye naona yeye uh, na sky Uh, wakawa katika ile interview session uh, tumezungumza habari za lui mara kadhaa kwenye uh, kijuenongwa na hii ilikuwa ni baada ya uh, sisi kuona kwamba mkataba wake na egay ulikuwa uh, uko katika hatihati hati. um, na uh, tukataka kujua zaidi nini ambacho kimetokea lakini baadaye tukaona kwamba aliv na akawa id na ziki na baadaye tukaanza kuona pia anaanza kidogo kutoka kwenye muziki akafanya dj sets zake akafanya uh, show zake mbalimbali na kadhalika lakini kumbe uh, chini ya sakafu huku uh, kulikuwa kuna naona bado kuna matatizo kuna matatizo kati yake yeye na legacy records inaonekana kabisa waliachana katika uh, toaexten kwamba uh, lui sasa Uh, imebidi aje tena kuomba msamaha kwa mara nyingine uh, tunakumbuka kwamba uh, kulikuwa na tatizo wakati uh, lui ameshirikishwa kwenye ngoma ya mario ambayo iko kwenye abam yake ya eid ambayo you know, uh, ililazimika um, uh, vesi ile itoke kama sio ngoma nzima kutoka uh, baada yatu yakuwa na hiyo inasemekana kwamba legacy records hawakuwa wamekubaliana ilikuwa haimlipi kimaslahi Uh, ile pia ilikuwa na uh, nafahamu na taarifa kidogo kuhusiana na hii mambo uh, ya bwana lui na jinsi ambavyo etoy yake imekuwa lakini kitu ambacho kimenishangaza sana ni kwamba i kwa mara ya pili nadhani anaomba msamaha tena uh, kwa kaso sielewi nini ambacho kinaendelea katika hili kama unaweza kuwa na kuaa Uh, kiukweli imekuwa eh, na muda mrefu nadhani sasa hivi inatimiza mwaka mmoja kama na miezi kumi na moja hlakii imekuana mimi ni muumini wa jambo moja utoke hapo ugomvi kati ya watu wawili na ugomvi ukawa ni wa muda mrefu at, at a point pande zote mbili zinakuwa zina makosa ukipata kusikiliza stori za washukaji wa karibu unaona kabisa kwamba kuna sehemu ambayomazamo tofautina yuendesha tofauti. biashara ya kijana kijana pia amekuwa na tofauti namna anataka kuendesha biashara yake the guys are all over the world. lakini pia kijana anatamani hiyo huku akiamini kabisa kwamba sipasi kusahau kile ambacho kina mbayo nadhani ni, ni uwanja wa nyumbani na we all know namna ambavyolu amekuwa na na na mambo mengi kwenye, kwenye, kwenye karia yake kwa hiyo nikitazama kila nikisikiliza story kila siku inakuja jambo jipya mala ameomba samani baadaye ame ame amekaa ame meza moja amekubaliana n baadaye wanapishana kwa hiyo nadhani kuna vitu vingi ambavyo vinaendelea hapa katikati ambavyo kwangu mimi ninachokiona going forward inafika hatua anayeumia zaidi ni msanii kwa sababu ina pesa ina, ina kila kitu ina resources inaaina tofautitofauti anayekuja kuhathirika kwa sababu ni mziki wake unahitaji kuwepo kwa masikio ya watu na utulivu na watu na kazi zake kuliko whatever drama inaendelea ni msanii kwahiyo na tukijua hapa bongo kenyehapabongo siara yake sioni kama inahathirika kwa namnoyote kwahiyo vyovyote vile mikataba aliyokuwa nayo na kwa sababu wale watu wanasimamia sheria wanasimamia utaratibu kila anayofanya anajikuta kwamba o kwenye kwenye kwenye changamoto Hamiamia kwenye u-DJ, pia niliambiwa imemletea shida kwa kwa sababu hawezi kufanya shughuli zake mpaka consultation na wa, na watu nadhani hii back and forth ina nyingi na ina nyingi kwenda mbele ila faannakua inbsabau pa nafikaatua mii nimumini kwamba mungu afanye mepeshi wake ifike sehemu am haya mambo yatulie na na na ambazo bora za mwaka, mwaka unaanza alidrop ep naye endelesbauo aaada akatnaoe zake nyingine tena akafanya kazi na namwingine nje aule ambayeeyake uh, nafanyanayo nayo haikupewa tena nguvu kwahiyo akabaki uko anabembea anaelea tu aeleweki inifa mwisho wa siku mwaka umeisha yeye ndo anaumia e inaamua kukazia pale ambapo imesimama na u nimeonaost yake about nadhani siyo kitu kizuri ahatumwombei binadamu yeyote ho nadhani yeye mwenyewe anahitaji na nguvu ya kukaa chini na kujua ewe ya kuanzia ni kukubali kukaa chini na watu na kujua nini kinafata kwa sababu pia licha ya kazi kuna mahusiano na mziki naamini ni, ni biashara mbayo imejenga katika mahusiano kama watashindwa kuelewana mambo atakua magumu kila siku na sijui itaishia labda ya yeah, na, nadhani pia hicho ndi kitu ambacho kina kinawezekaa kinamuumiza sana ni kwamba nao hatuwezi kujua mikataba ambayo yeye na egasi wamesainiana so kuna, kuna, kuna, kuna story ambayo i have kwamba um, jinsi ambavyo egay uh, walikuwa wana ontrol uh, jinsi ambavyo lu anatakiwa kufanya kazi nadhani vitu vingi sana walikuwa wameviweka wamevyowekanou uh, na movement zake zote pr na kila kitu zilikuwa uh, zilikuwakon really like ho wao wanataka yey yamovesasa sijajua kama wana names na kila kitu wamba kasiamba awezi kuendelea kufanya kazi ksababu najaribu kuangalia kwanzia mwaka huu uh, tangu mach anavotoa hizi nyimbo zakeandapamoja uh, naambaangeweza na kutoka na kutengenezatmyake mpyaaiasababuukiachana nanyimoyakw aan kwanzia02 ap ameendelea kutoa nyimbo lakini hazikuwa zinapata push. na hata ukienda ukiangalia kwenye he yakeaid fi wamba mtu yeyote ambaye alitumika oh, alifanya kazi nali kwenye kuhakikisha kwamba inaenda vile ilivyoenda na sasa hivi hayupo uh, kwasabau really like a bomb like it blew. it blew very very big hata okay, kenda ukiangalia number za views ni kubwa kuliko loui mwenyewe kama msanii so I, I mean like ile intervyew haikushared more light kwenye actually what is the core problem kwa sababu lui ukiachana na yeye kuomba msamaha kwa management of course ahmbaymbay anasema amahokuomba msamaha utoa kwaemshakuwezal kuchimba sana kujua nini ni tatizo kwenye napoa sala la muziki kwa sababu, lui brand kama wao wanafunga wana labda hawezi kutumia jina la lui kama ambavyo ilikua kesi ya ks daniel Uh, ambaau wameenda kuzungumza na kwamba msifanye kazi na huyu mtuaosmashaaya iasha mbyo ana aaiuaaaasmaaaaia alikuwa na show na Nigeria, lakini, Uh, eiaetimro uh, sijua kama ulipata nafasi ya kuangalia ile interview ambayo uh, louis alifanya na sky na any, any of your youk kwenye uh, thaaeothins na ili sakata la louis kwa ujumla yeah. uh, nimeangalia invye uh, nahani mikuishae kwenye fo yetu pale nimeangalia yeye na kuomba msamaha na sababu za yeye kuomba msamaha uh, hakuwa sk hakuwa yule tuliomzoea hakuuliza maswali uh, Sky was more of mtu anayetengeneza mazingira ya lui kuomba msamaha uh, which for some reason nimeelewa kwamba maybe aliye ile interview ni lui au sk alitaka tului aongelee Hakuna, hakuna hakuna hizo uh, kwa sababu ku the second time louis ameomba msamaha na uh, na kufanya hayo aliyoyafanya day eh, alikuwa ametoa wimbo wimbom hapo alikuwa anatuonesha namna ambavyo ule wimbo umeachiwa really, ume tangu muda mrefu kidogo halafu haziongezeki wala hazipungui zero view naani wimbo uliachiwa mchana mpaka uliachiwa asubuhi mpaka saa saba saa nane saa tisa mchana kulikuwa na zero nazerove uh, this, this is something that tells people kwamba these people are very powerful unapoingia mkataba na mtu uh, the best you can do ni kuheshimu mkataba unfortunately tanzania tumejawa na ujamaa uh, ujamaa ujamaa wetu unatufanya sisi tunachukulia mambo kirahisi kwamba vyovyote vile tutakwa hiyo uh, hiki kitu kinafanya wasanii wetu wanakosa sababu uh, how is it possible wewe ni msanii uko chini ya record label. record imeingia uh, multi dollar na imeingiangine wewe binafsi unaenda unafanya kazi kutumia rasilimali za label yako halafu adtbut unayemtaka wewe ambaye sio yule our, our level kama kama taifa kama tasnia kama kiwanda kama tunacho ni ndogo sana na ni ngumu sana kwa mtu kuwekeza fedha zake ni ngumu mtu kuwekeza had mani yake kwenye kiwanda au kwenye tasnia ambayo anytime mtu anaweza akaamua mi sitakit huyu nataka yule kwa hiyo kitu ambacho lui anatakiwa ajifunze ni kwamba e, haitakiwi yeye aombe msamaha au atamani kurudi label hii yaliyokuwepo au uh, management aliyokuwepo kwa sababu tu mambo yake hayaendi yaani alitakiwa lui aombe msamaha au arudi kwa sababu it's the right thing to do lakini ukimsikiliza yeye sababu ilomfanya yeye arudi ni kwa sababu mambo hayaendi uh, sho hapati mpunga hauingii hakuna hata kitu kimoja alichokiongea ambacho kinaonyesha kwamba alichokifanya yeye siyo sahihi vyote viko kwamba ee bado kijana bado anapambana ana pambana, arso, yani yeye, kwa yaani haskutafutahelae amanenomarahisi yanarudi kwa sababu. And hii ina maana kwamba li angepata record label ingine au angepata management ingine ambayo kibunda kingekuwa kinaingia watu wagas wangesema baibai hicho ndo kitu ambacho kinanifikirisha kina nif, kina sana yani, unajua um, sijui labda ndo vitu ambavyo tunasema labda tuna tunadanganyana au tunapelekana kushoto uh, wakati msanii kama lui watu tukiangalia tunaweza tukaona kwamba ni mtu mwenye potential really like you know ni yani, kuna kuna kitu kikubwa ambacho anakifanya so what, when, kitu gani ambacho kinaweza kikasema kika kwamba kwambaega yani, wasifanye naye kazi tena yani kumba, yani kwamba kwamba asipofanya kazi na egasy basi hawezi kufanya kazi na watu wengine yani najaribu sana kufikiria hapo kwamba ni nini ambacho kina kina kina kina kinamfunga kina yani, exactly so ni mfunga sokama nia wanan brand kwa sababu uh, ifyoa uh, inabidi utengeneze mazingira ya yawewe kuweza kulipa kama huwezi kulipa mkataba unaweza uka an hen ukabadilisha jina ukaanza kutumia brand name nyingine kwa sababu itisnot like uh, anything is really working um, when you look at it ni kama vile tu ni kwamba ndio anatakiwa apewe kibunda maisha yake yaendelee kama yalivyokuwa kabla kama unavyosema and then mambo yaende lakini ifail to undestand it na hata yeye mwenyewe pia lui akiwa anazungumza unaona kwamba uh, ana, anaongeea ana, ana jinsi ambavyo ni watu kama kina mario watu kama kina uh, chinoaman ambao wote wamefanya dancing pamoja wamekuja kwenye nani pamoja uh, nao at least they are looking like the are ahead of him so i falt really understand kwamba kweli hakuna mtu ambaye ametaka kuweka kibunda au the story is bigger than what is being talked about well, hink thatis what i said kwamba unfortunately the interview haitupi the other side of the story kwamba why is it possible kwa mtu kutoka kuna kurudi kwenye management mara mbili au kufanya makosa yanayoshabihiana mara mbili is very and alafu very desperate kwa sababu hata namna anavyoomba msamaha anataka haya mambo yaishe ili arudi kwenye winning way. To how is saying the things inaonekana kabisa kwamba kitu cha pili uh, inawezekana mambo waliokuwa an sasa amekuja kugundua the reality you know uh, heai times katika maisha reality hits you very, uh, reality hits hits you you very very quick amkuja kushtuka kwamba ah kwa mfano theres, there's the time alisema kwamba Time, alisema kwamba alikuwa anapata shows nigeria lakini baada ya muda kidogo anaambiwa bana nimesikia kwamba au tumesikia kwamba una matatizo na una matatizo na mnaement yako tumesikia kwamba wewe hautokei okay. so it's things like those ambazo zinamfanya louis anakuwa kurudi lakini if you kama unavyosema uh, mk ukisikiliza vizuri ile interest, kitu tu ambacho yeye na ameshaona okay. kwamba huko ndo sehemu pekee ambapo anaweza kupata kupataaiina bitu angalia namna kama kijiwenongwa kinaweza ka kikamtafuta bwana lui labda naye uku nako pia anaweza akaombea msamaha huko akapata <laughs> <laughs> <laughs> We're becoming a platform, Jeremiah. Uh, when you are on the couch, I mean, saving him to pick a story because some of the episodes are very free. When you are on the couch, in Kenya, like the first day I'm out, we are on You know, right? And looking at the fact, come this year to be funny, like to record like more than fifty episodes, just like that. After you know, so like definitely, Cici, like we have been here longer than shows like Transformers. something like that yeah, like we have been here athamsininaaedeesananahani taarifa ambazo zimetoka jioni hii ni kwamba disaste vina atatoa uh, hiiinaia like uh, ambayo itatoka tarehe s ya januari wiki ya kwanza kabisa uh, ya mw224 uh, siku ya jumaamosi atatupa uh, kutoka kwenye albam yake inayofuata inayoitwa ma kama umekutana na uh, umeona hiyo what is your reaction from there i've seen the tracklist uh, a big thei of disaster nimeona kitu pegia nilikuwa sijazingatia ni tarehe tarehe ambayo album inatoka lakini ni shabiki mkubwa au mfuasi mkubwa sana wa disaster and i am looking forward to the album kwa sababu Uh, nyimbo au project za disaster ni kama za ndugu yetu ali naza ukasikiliza mm -hmm. on ah, kitu kitijani ki, ki, bwana lakini ukisikiliza mara ya pili it gets to you mara ya tatu and you're getting hooked disaster is one of the greatest Uh, around disaster ni nareta au oreta mzuri sana kwenye mziki wetu i tink uh, watu wengi hatumzingatii uh, uh, lakini kama alivyosema siku moja alisema nani alisema wakazi nadhani kwamba you cant have investment ya side B and expect idd andexpectsult zaa iye mwenyewe disaster ast tayari ana ana mashabiki wake labda akina sisi amerizika nasi and life goes on to him ikkutafuta like watu <laughs> so una chochote kuhusiana na ujio wa hefadha figa kutoka kwa kwast uh, nimesikiliza nime hapa unasema project na nyimbo ishirini Uh, i think katika nyakati hizi bado mimi ni sio muumini mzuri wa kuona kuonape ambayo ina nyimbo zaidi ya mybe kumi na mbili kwa sababu ya namna ambavyo music ipo lewa uh, kwa sababu pia ni labda it might be a story behind the project kwa hiyo ni rahisi kuelewa kwa nini nyimbo ziko idadi hiyo lakini inaamini kwamba inahitaji ita, kuwapata wapya ku kuwapatawapya kukuwa up na hiyo project kwa namna moja au nyingine ni ngumu lakini najua mtu kama moru ana, anaweza kuspend muda wake kusikiliza po kama hii kwanza kama shabiki lakini pia kama mkuasi wa muziki wa rap lakini nitakuwa mmoja a watu ambao nitasikiliza kwa sababu i think ni kati ya watu ambao wanaendelea kup uwezo wao walionao well, na the team wameshaona kwamba uh, kuna ile imani iko kuwa msanii wao na wao wameamua wasipoteze hiyo hiyo nafasi lakini pia naamini ni wakati mzuri kwake kutoa ya namna hii kuwa na body of work na catalog kutengenezala imekitu kizuri na kwa sababu ya hiyo pont alioisema ya, ya mwisho ya, ya kwa moru mru lo, alioittoka kwa kazi ninaamini itakuwa na push ambayo haina pressure watafanya kile ambacho wanaamini kwao ni matokeo sahihi aoainaofikia as as wananchi exactly lakini unajua pia disaster ni kati ya <laughs> wasanii ambao tunaweza tukasema kwama wanafanya mziki wa rap ambao wana listeners uh, kwenye mtandao wa l kwa sababu mpaka <laughs> sasa hivi ana million uh, listens, na nalo zaidi ya elfu so ct kwamba uh, ni msanii wa ainagani lakini pia tu uh, kuweka t hata uh, albam zake ambazo zimepita kwa mfanoee ambao nayo ilikuwa uh, ina nyimbo ishirini ya mwaka 21 ina 5 miioso na ina nyimbo ishirini pia na imesikilizwa uh, kwa utaratibu huo5 Uh, million, is not a small number. Na ni album yali sali moja na daki you know. So his albums are not short albums. Jesus itself na upi a ni njemo 20 Shirini na yena, uh, ni one hour and twenty four minutes. Kuna dani maybe kuna kuna repeating pattern hapa easy uh, twenty twenty songs uh, side A and side B na. I'm to kuna baadhi ya nyimbo chache ambazo zimeshatoka kwamfano wachezaji wa tm uh, na nyingine kadhaa chiajala hizo uh, zimetoka tumezisikia wayoio umbanae ukamsikia sana lakini, uh, fans wake ni watu amba wanasanni mtu ambaye watu wanamtilia maanani sakwasababu pia uh, wanasema kwamba njia ambayo ameichagua ni uh, njia ya aina yake na mi wanasema kwamba wasanii kama hawa waga wanakuja mara moja moja sana yni kwamba msanii ambaye unakuta hahit sana uh, mainstream radio na kila kitu lakini anapata uh, reception ambayo ni kubwa sana uh, ni watu wachache sana ambao wanaweza wakawa na hii fenomena ya aina hii so all the best kwake uh, najua kazi inaweza ikawa imeshakamilikaau anamalizia tuu s o lakini piaua nae pia, uh, pia kwenyehkwasababu kwenye tulijaribu kumtafuta a haikuwezekanakumpatastafaau ae naawtuzunumze mawili matatu kuhusiana na fdh figure song of the year wakuu naomba nisikie kutoka kwaohimkuu wanguo toa kwa sababu changamoto yetu iliyopo nyimbo zetu nyingi ni za hapa hapa nasikiliza leo ni kali baada ya wiki mbili tatu mbele nakuja zingine we are not really good at keeping those, those trucks lakini i think uh, singo again ya harmonise has made a bigger impact asumu ya ali na mario biga biger impact wiheson umbo watatu mbili hizo mbili zinatosha asante sana iasahivi uh, anafurahi sana kusikia ipo ah, so kwenye list eh, nimeshangaa nini ajataja huku kwa mara ya kwanza mwana kusema anapenda nyimbo kama huku kidogo limeshangaza nilishangaa kuona ile, mes, ile tweet kama sio message uh, ya nani hiyomkuu nadhani ni message kama sio sionyimbo gani huo mkuu nimesahau ulisema huku ni nyimbo nzuri kidogo limechangaza nikasema hii ni manenokama yeah. Ya... Yeah, uh, iinilisema kitu hapo kwamba nadhani hii ni mara pili ya pili au ya tatu nasema nyimbo nyingi za alikiba ukisikiliza au ambazo yuko featured the first two three times unaweza usizielewe lakini every time you keep zinazidi impact kwa hiyo yozinazidi kugetakwahiyo huku ya yeah, tomi na hali that's, that, that's one of the uh, one of the very good songs this year o siwezi kusema kwamba ni wimbo wa mwaka lakini ni moja ya nyimbo bora sana za mwaka huu uh, kwangu mimi say akanisei uh, isyangu itakuwa ndefu kidogo sababu sidhani kama ina nyimbo moja pia lakini <laughs> Based on impact na namna ambavyo kazi zimekwenda zimekwendai ntaipa sum namba moja uh, shuga dadi ya bwana u nadhani imekuwa na mwendo mzuri uh, kwangu mimi like this is my personal personal mahaba imefanya vizuri me cross borders oh, oh sugar daddy ile daddy ile vizurikuushuga dadi ndo iledadi alafu singagei sasa sijazipanga kiukweli ninatajasingage alafu ya mwisho kabisa nadhani nonopia imekuwa ni nyimbo kubwa kubwanoni nyimbo kubwa kwahiyo hizo ndo zangu nne kama sio tanoi naiwekaunajuawanasema kwamba uh, wanasemaga wanasema ile ni kwamba ni nifisi akianza kula watoto anasema ni nini ni... Vya, vya swala totovya swaatwatotowake anasinizia waaarufu yakondoondio <laughs> <laughs> kitu ambacho nakiona kwa tri, lakini namwelewa kwa sababu kwa kweli kwa kweli nadhani uh, kama murua ulivyosema uh, si dhani kama tunaweza tukaipisha single again as one of the biggest trucks in the count this year. Um, sure the way theway mbayo iitmbayo meenda ubao tunaizungumzia sin an tuliona kulikuwa nal tukaona imeenda imeenamnaimeka kwenye <laughs> mka sorry nakukatisha tena uh, one of the biggest shokers in my life ni noticing that bruce melody is not kenyan i always thought bruce melody is <laughs> ni kuja kuambiwa bruce melody bwana ni wa rwanda and i was like what eh hey, my friend that was a shoker to me kwa sababu ya jina bruce melody oh i bruse I, I, i don't know I nilikuwa namfananisha melody namfananishayani namlinganisha nam, sana sana, sana na Brown. So, to me, uh, najua hawa wote ni wa well, and kama unavose, Siku tunaongelea wakenyakama unavyosemasiu tunaongeleanaakauandiiaamnaz akatupandishia lakini naona tumekuja pia kuiona kwenye album alivyotoa akatoa remix yake ambayo sio ile ambayo alifanya na rugha lakini remix ambayo amefanya na nkosezanadota na fen funny enough, fen funny enough ni kwamba uh, ile remix ambayo amefanya na nkosezanadota imekwenda kwa sababu uh, leo nilikuwa nasikiliza um, this one uh, podcast ambayo uh, walikuwa wanazungumza kuhusiana na tracks of the year na pia uh, sounds to look at kutoka the new york times na one of the presentes akawa amemtaja uh, nkosazanadota kwamba kama ni one of the artist ambao inabidi wawaangalie sana kwenye uwanda wa mapiano kwa sababu somehow wao au editors wa hiyo podcast au the host na cohost ndio kama vile wanaanza kusikia kuhusiana na mapiano Uh, wakamtaja mtu kama nkoaf lakini pia wakamtaja kabisa nkosa uh, za nadota so hii nyimbo ambayo amekuja kuifanya na huyu dada uh, nadhani amepata a riht person uh, kuifanya sasahivi iko kwenye 12 uh, million steam hapa uh, uh, spotify so inakimbiza ina vizuri hishi was the riht uh, ya kwake na rugha haikufika Uh, thiseveso kunao aposnaa so, na mi pia nakubaliana na mrk kwambatetac um, ambayo ha tumi anothe song ambayo uh, ketki ictong um, uh, kutoka kwa ou ameyatimba uh, na vavayo uh, vavayo ambao amefanya na reivani na kumbuka imeanza kui... imetoka naani arnahifa nimeanza kuja kuisikia um, baadaye kidogo uh, tunavyokaribia kwenye ilipokuwa inakaribia nadhani wez imetoka january nyimbo january 18 na nimeanza kuisikia around march april hapo uh, inapigwa najaribu kuikumbuka hii nyimbo ni nyimbo gani lakini kumbe ni this particular song na amefanya narivani it went evey well veery nice and then akaja uh, kwenye the half uh, of the year june akatoa ameyatimba ambayo nayo um, to me i believe ozuan uh, is one of the best songs to come out this year so those two tracks for me from wozu pamoja na stahili yake nasema tu ni kwamba maybe hajapata the right people ambao wanaweza wakam, wakamweka kwenye Uh, kwenye different playlists au uh, wakamleta closer tono you know, watu wengine ambao wako alimwenguni ili waweze kuchukua mziki wake waende nao lakini waswi uh, such um, a nice uh, artist overal to me he a complete package na anaimba kila kona n yani, bila kustartu bila ku yuko vevery confident kwenye themike so his or tracks for me uh, went above and beyond lakini pia i have a apersonalfavoit ambayo ilikuwa naangalia kwenye kwekwenye m rapt ya kuangalia track ambazo nimezicheza sana uh, mwaka huu ilikuwa ni liwalo na liwe ya lady jd na ramadi um, hii track somehow Uh, kongu mimi ina kitu cha kitofauti sana na sikushangaa sana au nilishangaa pia uh, ramadi alipoitumia tena uh, kwenye ep yake ya infinity kama bit lakini kutumia melod zile zile akaziimba uh, pia kwenye, uh, kwenye anothe track ambayo iko iiby theaem uh, kwenyeii kwahiyo hii nyimbo ina versions mbili ina version ambayo amefanya yeye na jd aiipina versio ambayo ameifanyapekeaeakwenye yake iso tome hcijui isaac imesukwa vizuri you know? uh, lakini katika yote siwezi kumsahau bizuhura uh, na nyimbo zake kama eh? pamoja na, na, na naringa na han na naringa um, thoe songs you know, uh, zina, zina, zina sadifu especia kwa mfano nyimbo kama naringa uh, ni nyimbo nzuri sana uh, utaniua bia, nae, vizuri, na pia nayo imeandikwa vizuri nadhadi pia a avery nice time uh, whe iameout aroundenie pale na you know, it ve cool song oveall to listen to so to me those ew like, songs hey, a amazing song fo me hey, mli cool. uh, yes, naringa pia ni ngoma kali sana kuna vitu vichache vichache ambavo lakini one of the good songs that, i nadhani pia ii mwenyewe ya kuipsh vili ambavyo inatakiwa ah bwana bwana bwana tu list baahbwaa hi itatuchanganya kidogoi piamboso amekuwa alok, na mwaka mzuri sanamimi kwangu naona kuna nyimbo kabla ya selemani i alemamambo yako mengi lakini pia sele mengihu mwaka tumepata singles nyingi kuliko hata projects hatanyingi kama tulivyozungumza kwenye episode kweyet e pia ni nyimbo kali lakini naringa utoa kali i nyimbokai a ni nyimbo kali kuna nyimbo ambayo uh, ozkazi uh, kweli kweli ambayo mboso yeah, right. ametoa na <laughs> inaonekana kabisa waziwazi imelipa wazi <laughs> amefanya na mzee wa wab inaitwa shemeji yako um, hii track ni psingeli like ni uhuni kabisa Uh, go rocking, kama utapata nafasi ya kuisikiliza hii fu ukasikia uhuniwa kwenye singeli indohusa, vibe nye, kuna kitu fulani ambacho kinaendelea katikati lakini hii ni of those nig alafu pia kuna nymb ya, ya kuna nyimbo ya nani mguwanguueshoomwamba yes. sholomwamba na nyimbo mpya ambayo inaitwa katuona hii nyimbo nimeshindwa kujua tuiweke kwenye singeli au tuiweke kwenye nini lakini, na hii track. Maybe tuta, ya lakini, kuna kitu ambacho anajaribu lakiaoka um, watoka kidogo kwenye singeu ni singeli, singeli kitugani lakini kuna kitu ambacho kimefanyika kwenye biti ya katuona ambayo maybe it can be looked um, one or two times apona chochote cha kuongezea ye kuna wimbo wa, wa nani ni siyo msikilizaji mkubwa sana wa pt lakini uh, i couldn't help but notice wimbo wa wap ee uh, yeah, yeah, yeah. one of the biggest songs bro ngoma kali sana yan hey, I mean, uh... <coughs> ki uh, uh, interest minamimi sio msikilizaji mzuri sana wa mziki wapt lakini niliona uh, videos kwa master kwamaj niliona clips zile and i was intrigued zilekusikiliza nikaja kukumbuka the incident uh, that happened few back jamaa alimuua mpenzi wake kwa sababu ya yawo Hmm. nyimbo iliandikwa kutokana na hiyo story yeah and uh, what stor saying ni kwamba wambaein ni kwamba napenda sana wasanii ambao wanaweza kuweka recording ya vitu ambao matukio ambayo yametokea uh, that is a very great artistry, great artistry uh, a artistic work by rapture na management yake yani, anaendelea anaendelea kupambana tu of anaendelea kupambana siku moja atafika kwenye sehemu ambacho atakumbuka hizi sehemu zote nadhanitabidi nirudi really, nikausikilize vizuri pia na mimi so kwenye eeaa ya siku ya leo uh, ni kuaa taka tuchukue dakika like chache uh, tujaribu kuangalia uh, uh, watu ambao tuko e kuwasikiliza watu ambao tunadhani wanaweza wakafanya t watu ambao unajua pfu kwamba 024 unaweza ukawa ni mwaka wao ah, wao watatoboa katika mwaka huo so nikianza na wewe 024 um, msanii um, mtu ambaye unategemea kwamba bamu yake inaweza ikawa mkasi sana au nini Anything, really, ambacho unakitarajia 024 karibu sana kwangu mimi i think i'm still for fovanila sababu ya uwezo wake projects ambazo ziko st na natamani kuzitoa na kwa sababu iko kwenye records kama kila kitu kitaenda vile ambavyo inatakiwa na mungu akampa baa akampaao anawashuhushia waja wake Guys kwenye mziki wetu lakini kwa mwaka kesho naamini atakuwa zaidi amekuwa na mwaka nzuri pia mwaka huu nakfanya kutoka, kutoka kwenye producer, na kwenda ku kuwa msanii na anajua amemast ile ya kupush kazi zake haachoki haoni kwamba kazi imefeli akiona imepata mwendoanaitaftia nni mtu ambaye naona amejifunza kutoka kwa wasanii ambao alikuwa studio anawafanyia peke yake kwa hiyo namtizama pia akifanya vizuri lakini pia namtizama uh, nani mwingine ambaye naona uh, i think wa hrakaraka ni, ni, ni hawa lakini pia kwa kuna vijana nimekutana nao recently kwa sababu pia kwa production ili mtu atambulike labda afanye production na wasanii wakubwa bado naamini hawa waapoda wakubwa wana nafasi lakini pia i think yogo na vijana wake ambao wangetamani kuwatambulisha sijui kama ni sahihi kuwasema lakini wapo vijana ambao wamekuwa wakiwandaa kwa muda mrefu hope mwakakesho atazao kuona hiyo breakthrough yao itakuwaje kwasababu bado ni wageni na wajarilit yoyote hili mwaka, mwaka jana kipindi tunafunga nilisema kuona kimambo na yogo wakifanya vizuri nahani nilibahatisha au, au nime... ni nil, nil, nil, nil wale wale ambao wataendelea kufanya vizuri so akifanya vizuri kfanya kuona nadhani zombi pia akifanya vizuri yes hizo ni predictions zangu asante sana mrki upande wako uh, kwanza na, napenda sana kupongeza kazi ambao watu wote wamefanya mwaka huu uh, i think ABBA has ABBA has had an amazing huuina na watu wengi wanaweza wakashangaa kwa nini namsema aba na sio sto au uh, watu wengine the funny part ni kwamba mziki yetu yoyote hii aba amefanya multiple yeah, yeah. unakuja uh, yeah. kushangaa wimbo kama shusha nyavu wa acristina shusho ile ni production ya abba ni uh, kitu cha ajabu sana yani kwa sababu you don't expect Um, uh, podue kama aba awe kwenyepoiit kama ile lakini ayaani ana hit yani kwenye gosp ana hit kwenye uh, popular music. Shout out to ABBA. and wasanii ambao na wanaweza wakawa wakafanya vizuri sana msimu ujao au mwakani nadhani kwanza mario azada great ya mwaka huu yaani mario ni kama vile alivyowasha gari mwaka huu akilazima mpaka sasa kwa sababu ameweza kufanya kazi huku kule huku kule so expectations zangu mwakani nadhani mario ataendelea kuwa na mpambano kwenye production bado nina imani kubwa sana na bwana aba those to lakini yeah, uh, siku hizi nime, nime interest kubwa sana kwenye gospo uh, kuna msanii anaitwa ob alha kama uh, nimepatia jina anaitwa obi obi oalha uh, uh, hey, nimesikiliza wimbo wa themafic unaitwa tunaanza na mungu one of the greatest trucks za gospel pia katika hii miezi miwili au mwezi uliopita lakini pia kuna msanii mwingine wa gospel eh nimesahau jina bwana lakini ya hose a obi alpha pamoja na the Mavic. nimesikiliza hizi nyimbo zao and i hope have a great year next year asante sana sanamrkin nadhani hiyo theai pia nayo nime- kuna mtu ameimenshon uh, niliona tu wakati wanazindua lakini sikuitilia maanani sana au hata lakini nadhani pia uh, na kazi ya kufanya hapo kuhusiana na ab kiukweli uh, kitu ambacho akisema kuhusiana na kwenye kushusha nyavu uh, ni kitu ambacho hata mimi pia kilinishangaza kili kwamba siku produsa ambaye anafanya mziki ambao sio wa gospel akiamua kufanya mziki wa gospel inakuwaje na that track is a aa <laughs> yan vibaya vibaya mno kwahiyo yes abaveamazinye estukizi nadhani bado anaendelea kuwa uh, produsa ambaye uh, anategemewa sana wheneve soti n iwe ni amapiano iwe ni nini nadhani amekuwa na a vever hu uh, suces ove cen yeas kitu ambacho inajaribu kufikiri sana ni when witakea break na kama anapata manufaa ambayo yanaendana na kazi ambayo yanaifanya um, wichiza disussion ambayo ni tofauti kabisa na ambacho tunataka tuna, kukizungumza tuna nao lakini mimi kwenye listi yangu uh, ukitoa yami ambaye tl amemtaja rightfully so I'm very very hopeful uh, kwamba ataendelea kuwa msanii mzuri ataendelea kuimarika na brandi yake itaendelea kuwajua juu ataendelea kuandika vizuri na kuendelea kutoa nyimbo lakini pia kuna produsa anaitwa lg uh, kaa umeskaumemsikia kwenye several eveata za izuchu lakini pia utakuwa umemsikia kwenye track ile inaitwa basup ambao amefanya na uh, ynd uh, so lg ana, ana vib flani hivi naona naye anakuja so inawezekana kawa pia na mwaka mzuri am excited to hear from him kwasababu anakuja vit, na vitu ambavyo slightly ni fresh so his one produce ambaym excited uh, to hea kitugari atafanya uh, 2024 mexied um, kumskia 47 akitoa projectmabig um, fan. fan of the sound ya47 m abig fan of his image kama anartist kwaiyo um, mlooking fowad tob47 really, kutoa hatapa 5 to7 songs uh, niweze kumsikia exe lakini ihope kwamba pia naye atakuwa na mwaka ambao utakuwa ni mwaka mzuri kwa sababu ni mwandishi mzuri um, lakini pia anakuja kivyake vyake ana identity yake ambayo iko veve strong kwahiyo uh, huyo pia ni msanii ambaye am uh, lookin fowadt to... Uh, be also excited kuona kama lui ataweza kuwa na cambak kwa sababu nadhani kama akiwa na cambak uh, itakuwa cambak nzuri na kubwa zaidi ya uh, cambak ambayo alifanya mwaka huu hajaweza haja haja kuexced rll really, um, hens as asa track ukiachana na selema lakini nadhani thereis a lying potential therea kama kamalui ataweza kujibeba na akarudi vizuri uh, 2024 uh, unaweza ukawa ni mwaka wake fun enough am um, expecting an album kutoka kwa alikiba um, i think its high time uh, arudi kwaaarudi kwa that format, uh, format. You know, imnot expecting kwamba ametangaza lakini it will be something nice to hear alikiba again on another body of work kama atakuwa amebadilika au kama atakuwa vile, vile kwa sababu For some time, he has stuck kunya around the same uh, tone, uh, na ale ale, So you don't really see, how there's a difference. So maybe I want one more body of work before I say, you know what, it's enough of Kiba now going forward. ya skia na kitu cha ku offer. So it is exciting for me kumski tena, kama na a different flavor or a different offering, uh, kuliko ilambayo. Uh, tumemzoea kuna um, mtu uh, anaitwa ai i naona anaendelea kuteka vizuri sana kwenye mapiano uh, it wl be neresti to hear him again uh, mwakani uh, na kitu gani ambacho atakuja nacho cha tofauti kwenye mziki wake over so those are the people ambao m exied really tu hea fom and uh, pia kama alivyosema mr um, kin uh, mario uh, aso e Uh, to hear a project from him you no know, whether it's an ep or a 12 uh, songs project uh, that will also be uninteresting uh, thing to see kuona um, kama ataweza kubackup success ambaotumeiona kwenye the kid you know uh, with another album kwa hiyo kuto kumfanya hawe one hit or one album uh, kind of an artist ambao hao ni wengi sana kwenye industry yetu kama tunaweza kusema h kwa wasikilizaji wetu naani takuwa ni vizuri tukiwatakia sikukuu njema kutoka kwetu na kalahatuafun asyetu ya wisho waa a uzungumze na mashabikiuzungumze na shabiwaasuzunumashaiashai hapa nasikika nasikika vizuri sana sana sana uh, aise kwanza mimi niseme umekuwa ni mwaka fulani wenye changamoto nyingi na umekuwa ni mwaka ambao umetupa kuitizama dunia katika namna tofauti lakini for the greatest part mi kwanza nianze kuwashukuru wenzangu a bwana bwanam ngotonie lakini pia kaka yangu E, mi napenda kumuita napenda <coughs> kumuita bwana bwanajecha kwa sababu nyingi lakini baada ya hiyo niseme pia kwamba nawapongeza kwa ule wakati ambao binafsi nilikuwa napitia changamoto mbili tatu uh, hamjaacha kutekeleza majukumu muda mwingine bajaji ilikuwa ni sababu lakini ilikuwa tu shield ili kuhakisha kwamba nguvu yenu haipotee sababu ningesema kwamba nina matatizo basi labda ingewakata morali ya kuendelea uh, kitu kingine niseme kwa kila mtu ambaye amekuwa ni extra digital aki bwana nibwana kwa namna moja au nyingine amekuwa wakichangia na wamekuwa sio tu washikaji lakini pia ni fans wa hii podcast na tumekuwa tukifanya tukichambua mambo kuna muda tunafurahi tunacheka tunabishana nahii yote ni katika kujenga kuakisha kwamba tunaweka mchango wetu mdogo ambao tuko nao kupitia mawazo yetu kupitia kijuenongwa uh, kwa bongo flve na lastly ni ni shukrani kwa watu wote ambao wamekuwa wakisikiliza tukiwa lakini pia kwenye DSP zote ambapo podcast yetu inapatikana uh, mimi niseme kwamba <coughs> mungu ametupa sababu ya kuwa hapa leo na uh, kwa upendo wake na ni, ni kumshukuru kwanza kwa mwaka huu until we meet xa ni kumwomba heri ni kumwomba amani ni kumwomba furaha ili tunachokifanya pia akiwe chenye baraka tunaamini kwamba hata sii zikijononga tutakuwa na tutakuwa zaidi hiyo ndio maneno yangu na pia niwatakie usiku mwema muroking mwemowe ulijua kwamba anaweza kuwa baba mchungaji ni kama amesema kila kitu bwana mkuuinabidi tukusikie tukusikie na wewe pia mkuu ndio maana unaitwa mrkimisitaki yeah, yeah, kuongea mengi ili ku eh, ili kuacha uzito kwenye aliosema ninawashukuru ah, watu wote ambao wameshiriki kwa namna moja au nyingine kutusikiliza ah, ilianza kama wazo lakini sasa hivi sio wazo imekuwa obligation Uh, imekuwa sehemu ya ya ratiba kuna wakati hapo saa moja nanusu nilikuwa nimeanza kusinzia nikasema sijui ni lale lakini nikakumbuka leo ni jumanne like, hey, uh, minutes or three minutes before podcast nikaenda kuoga nikarudi nikiwa fresh uh, it has been an obligation and uh, great activity in a, to emimi kwa kweli naipongeza au ninaishukuru kijiwenongwa kwa sababu mimi sio mtu wa kusikiliza bongo flavor sana mimi nasikilizaga vitu yangu yale magumu magumu mazito lakini sa hivi kama mimi mwenyewe nasikiliza huku ya alikiba nasikiliza single again kwa kweli ninashukuru sana ni najifunza vitu vingi sana uh, ninajifunza tab na kut naza mziki and, and, yeah, uh, na wasikilizaji wote heri ya sikukuu ya crismas inakuja mwaka mpya uh, mungu wakitubariki tutasikilizana na kuonekanix asante sana mki nipende kuwashukuru wote uh, mki pamoja na Trilalby. Uh, hawa ndio wanaitwa vijana sugu original sugua uh, ya kijonongwa uh, watu muhimu sana ambao kwa pamoja uh, tumekuwa tukishikana mkono kuhakikisha kwamba uh, tunakuletea uh, mada tofauti tofauti maneno tofauti tofauti kuhusiana na bongo flavo ili tu kuhakikisha kwamba bongo flev yetu nayo inakuwa hai na kuendelea kufanya kazi kwa hiyo ni kwa umoja wenu uh, kwa kuendelea in na kuendelea up every day ambayo uh, up uh, nadhani msikilizaji um, wetu ameweza kufurahi kuwasikiliza uh, na kujifunza mawili matatu kutoka kwenu ni extend pia uh, shukran kwa digital migrant pamoja na jiji mloo ambao Uh, tumekuwa nao kwenye baadhi ya episodes. nao uh, wamekuwa na mchango ambao nadhani msikilizaji umeufurahia uh, uh, kwa namna ya kipekee kabisa tutahakikisha basi kwamba kama watapata nafasi zaidi basi waendelee uh, uh, kuendelea kuwa nasi kwenye baadhi ya sho kama ambavyo itawezekana lakini zaidi sana ni wewe msikilizaji ambaye uh, unachukua muda wako uh, na kutusikiliza uh, wela iwe ni li hapa kwenye Twitter spaces au iwe sehemu yoyote ambayo uh, past hii inapatikana uh, unachukua muda wako lisa lako limoja kutaka kusikiliza kwamba vijana wawo wanazungumza nini kuhusiana uh, na bongo flvo uh, tunakushukuru sana sana sana sana na tunashukuru kwa kuendelea kutuunga mkono kwa wale wote ambao wanatufolo kwa wale wote ambao wanawambia wenzao kwamba kuna kitu kinaitwa kijenongwa tunawashukuru sana sana sana na tunaamini kwamba uh, mwaka elfub utakuwa ni mwaka mwingine mzuri sana kuua ka kijenongwa tunaamini kwamba uh, mtaendelea kuwa nasi mtaendelea kutusikiliza na sisi pia uh, tuko kwamba tutaendelea kuwapa vitu ambavyo uh, vinafanania au vinaendana kuwashukuru wadau wetu wengine ambao uh, ni kama rifali, osasahivi piahii unaweza ukaipata kwao kwa msaada wao Aa, na uwepo wao katika kuhakiisha kwamba uh, hii inaendelea kua ambayo ni nzuri nainandelea kusikika tunaimani kwamba uh, mashirikiano yetu hayataishia uh, mwaka huu aki aoso kwa, kwa. kwa kila mtu ambaye ameweza ku ameweza ku ameweza kumwambia mwenzake kwamba tuko live. wewe nawe pia ni mwanakijenongwa na tunakushukuru sana uh, nipende kukutakia uh, siku kuku kuu njema uh, za chrismas na mwaka mpya na tutarudi tena hapa wiki mbili baada ya leo ambayo itakuwa ni tarehe uh, tarehe ngapi januari jamani tutarudi tena hapa mwenyezimungu akitujali apanapo majaliwa uh, tutachukua tu ya wiki mbili kwaio tutarudi hapa kwenye tarehe tisa uh, ya mwezi wa kwanza tutakwepo hapa nadhani baada ya hapo tutakuwa tutakuwa outaa ushaaa mwenyezimungu wakiaibasi tutakua tayari kukupa kuhusianna hiyoaema a apedasherekea sikukuu hizi kwa wema na amani na utulivu uh, umbke pia kwamba vyombo navyo vina idadi wayo endesha uh, bila kuwa na kilevi ni jambo la kistaarabu na ni jambo la muhimu sana kapatikwa na amani mkisherekea ninyi pamoja na familia zetu familia zenu kutoka kwenye kijiwenongwa uh, mimi nilikuwa ni mak ngotonie na leo nilikuwa naye uh, mrua king pamoja na talb tunapenda kwa pamoja kuwatakia wakati mwema lakini pia masherekeo mema ya yes sikukuu zinazofuata za mwisho wa mwaka mpaka mwakani babay kutoka kwetu