The problem, talks. asante tena kwa kujiunga nasi kwenye show yetu ya the problem na tukushukuru sana kwa kutusupot uh, episodi yetu ya kwanza imetoka na tumepata vyua wa kutosha na wewe ndo umekuwa moja kati wa vyua ambao wamehakikisha shoo yetu imesogea sogea leo ni episodi yetu ya pili na kwenye episodi yetu ya pili leo tunazungumzia family t na tuko na mgeni wetu huyu ni mtu maarufu mjini hapa anaitwa bwana baruti i enyeili tuweke mambo skaribu mjiniasane sana zmambo yanaenda na ongera sana hichini kitu kizuri sana ambacho nafanyaunastaii pongei kaka niseme tumi nafuata yayo zakoni baba watoto wawili na kwenye ndoa miaka9 Ye, lakini ni mtu pia ambaye uh, anafanya vitu ambavyo vina impact kwenye jamii mm-hmm. yee ni mtu ambaye kusimamia u kufanyeje anapambania mambo ya mental kwa wanaume wa, mm-hmm. tukizungumzia ni jambo ambalo wanaume bwana tupendipendi kuongea na vitukaa hivyo o nikamwona tumlete hapa tuendelee kuongea kama wanaume lakini hi mada siou wa ajili ya wanaume itatufaa watu wote ambao tuo ndani ya familia mm, mm, mm. kaa tuzungumzie kma babaks nachokua wanza ii kiaua kaau muda familia. Neno, wa uh, time, muda familia nio mm, mm. um, ukiniulia mimi cha kwanza kinachonijia kichwani ni kuweka wengine mbele mm-hmm. kujua kwamba mimi inawezekana na mambo yangu mengi mm-hmm. lakini kuna uzao ambao wananitegemea mm-hmm. kuna watu ambao wananitegemea kuna, kuna mke au ndi wote wanakutegemeakama mm-hmm. mwanaume kuna mke kuna watoto mm-hmm. ku, kwa hiyo nikuwaweka wao mbele kuweza kujua kwamba sitakiwi wanyuma aki yao ya kutumia muda na mimi hiyo ndiomaanainapokuja aaposema anae so tuuwai kurudi nyumbani mm-hmm. lakini ku, kujaribu, kuwa nao hata katika shughuli nyingine shuguingine labda zinahusisha kut, kutoka nje kutoka nao, ya nyumbaa mm-hmm. uanni eh? yes. yani, niku, kuwapa watu muda wao wanastahili no, ambao wana kutoka kwangu kama baba na kama mume mzee barut mm. alikuwa ni mzee ambaye ikobize yeah. majukumu mengi mm. nini ambacho ni mmen gani ambazo unazikumbuka kwa mzee barut mm. ambazo kimsingi unatamani uh, watoto wako wasizikose wanza umeongejauzuri sana nadhani kumambo mngibuu mzeebautmzebarut alikua mnumabarutalikuwa baba kwelikweli mm-hmm. nanashuuru au labda pia inawezekana pia kufanya kazi mikoani kwa muda mrefu kulisaidia mm-hmm. kwa sababu hakuna foleni kama za daressalam hamna porukushani kama za da mi nakmbuka mara ya mwisho mzee anafanya kazi wakati mikoo yake mwisho kabla ajastafi kwa mwanza na tanga mm. sonakbuka wakati ukwo mwanza mzee alikuwa kitoka zakekshalikua ni mtumishi wa serikalia serikaliwakati ana amestfu kama alikuwa mkurugenzi wa jiji la tanga okazi yake ya mwisho ambapo list kabla apo alikuwa mkurugenzi wa jiji la mwanza kabla ya alikuwa morogoro kabla y alikuwa kigoma na sehemu nyingine majukumu mm-hmm. na mm. ya kitu ambacho kukua mzee ainzaa aaenkt maho ha Lazima lazima mm-hmm. mm-hmm. kasi mm-hmm. we, mpaka mbili tauaaanyumanumatatu auange jumamosi anaenda kazini zile Ma, ma, ma, tokaana majukumu yake azida iki, mm. iki aranda huku mm. naninnaini lakini mchana yuko nyumbani, nyumbani kama naye mpaka mpaka jioni atakapotoka au labda mnaenda mnaenda pale pale ndio kanisani mkirudi hatoki mtu sana time sasa matokeo yake unadhani ni ambazo nasisikwa mtende huo nahisi pia naisi atakuwa kakaangu nae maranyingi aaangu ne pia maa labda akawa na shughuli zimembana lakini mara nyingi akiwa ametulia mm. ipo tu nyumbani mimi unitoe nyumbani juma pili hata jumamosin juaosimara nyingi likitoka jumamosi majukumi ya kifamiliazunguka hapa fanya hivi naninilabdaofisini wakulazimishe sanaofisini ndogo yako ah. paulo akutakefisia eh, <laughs> kwa nje ya uwezo eh. wako nabiduendelakini katika si mbazo, jimapini. Mm. Jimapini, siku ambazo uliti nyumbani m jumapiliau aa mba cmba mbazo eit mai kaaangu mdogo wangu kitu kwamba ambacho pia wanangu mm. kwa na namna na moja nyingine alikuwa kurudi na kuwa, na kuwa na sisa, mm. sasa moja kati ya vitu ambavyo sisi tunaokaa mjini mm. da mm. ni changamoto kubwa mm. ni kubalai muda wa sisi na watoto na familia na majukumu lakini kabla sijaenda hapo ulipokuwa unaanza ssa familia yako mm umezoea familia y mm. nyumbani kuna mda mlikuwa mna hivo mm. na mna spend time pamoja kuja kwenye familia mpya mm. ile transition mm. kwamba natakiwa ni balance time na mama niliyemzoeao mm. kwa sababu kuna simu a mnapiga story mm. nini mm. akikuhitaji utaenda mm. nimekumisi mwanangu nja morogoro unaendakama upepo yeah. una siku tu jumaa swali ili. unawasha gari unasepaya yeah. familia hiihapa mm. una baansi vipi sasa kuakisha kwamba mama simnyibe mda wake mm. ni mzazi wangu mm. ni mwimu pia kuwa na, mm. na time na maza alafu kuna familia yako kuna mabinti zako watatu yeah. naani kuna mambo mawilianzamoja yeah. a maishaetuya kibongobongo aiindoka nyumbani mapema asabu mimini nile nimeanza imana bd niko omeenda okay. yeah. mm. yani nil, oaaaaawa ani kunakuwa hamna isu nzito sana kwasababu so kwamba ulikuwa ni mtoto wa nyumbani ileile klikuwa you know, kuna hiyo advantage nanadhani pia kwa upande mwingine pia nadhani mama alielewa kwamba anakuwa sasa inabidi mm. ajitegemee mm. anakuwa baba anakuwa mume kwahiyo mm. kuna mambo nabidi naye apambane naya kwake na familia yake ili mamboaende ya naanzisha familia yangu hata mm. kabla tujapata mtoto wakatitumefunga ndoa mm. ilikuwa ilikuaaikua aikuaaikuawakati tunafunga ndoa ababumke wangu ana kazi mimi nna kazi mm. kwao tunaondoka wote asubuhi mm. pincha tukua tuna gari moja kwao tunaondoka wote asubuhi jioni mm-hmm. i ofisi yangu mikocheni ya masana mikocheni pale mm. ananiacha nenda ofisini jioni akitoka ananipitia tuaud numani uau ai aa kuna mama wa mtoto mm-hmm. na kuna, kuna majukumu mengine ambayo unayo laziaambacho nimejifunza mm-hmm. ni kwamba yn huwezi ukafanya unafanya kwa bahatimbaya au uwezi ukasema kwamba nafanya alafu tu dunia itanipa muongozo wenyewe namna ya kufanya mm-hmm. yani lazima u nalazima uweke ile wazo thabiti kwa kujua kwamba kuna watu ambao lazima Hmm. wananitegemea na lazima niwape mdaooo hata mi wanzoni kidogo una kuna kuji saawile hmm. kwambabadaye eh, unavuzudia mtoto navuzudi kukua navuzudi kudmandi kuku, na nini kidogo ina, ina, inafanya kubadilisha kwamfano mi sahivi mefikia point binti hmm. zangu wananipigia simu uko wapi mbona chezea urudi jadi maka a amwa yanimi nanoniwatundu andio vitulaikitu ambacho na vurugu zao na mambo yanavyoenda kuskiliza man zao kesi zao wamegombana wamepatana naomba na hiki mm. sina siani vitu ambayovinanona ii ambayo sabau mii nilino nilivyokuwa mdogo yeah ni kitu ambacho pia napenda na wanangu wanjoe lakini kitu cha kubwa sana ni kwamba yani lazima ukusudia lazima uweke nia mm-hmm. na lazima uweke mm-hmm. uweke mipaka kwamba hiki kitaishia hapa hii kitaishia hapa yeah, yeah. mda wa kazi unaishia hapa mm-hmm. na vitub mara nyingi tunakuwa na, na za kazi nas yes, kazi zipo mm-hmm. na kazi kole zinatuhitaji lakini nawa tulioleta pia wanatuhitaji yeah. na tunawafanyia kazi wao mm. klazima kuna mda lazima uunatamani uniambie orona mm. na before ilikuwaje kwenye muda wako na familiaiilianza yeah. so, yeah. yeah? yeah, kunu wakati korona inaingia mindo ika nimepata mtoto wangu mdogo wa pili kalika kadogo a manake apo alikuwa badoameegezaf mwezi wanne kwaiyo naini 0 sindio kwao manake 09 anakai ana miezi kadha mwaka hivi samwakamwaka mm. mm. so, huyu mkubwa uh, Uh, mimi na mwanangu mkubwa ilitokea tu aani mtoto wakwanza akikeaoa mtoto wa pili wakati aaaaaao bo yangu a sikuwa nimekumbatia sana kama livyoka ile wakwanza unaonatroyakanza huyu mkubwa ana shule sl mm. yupo yeah, yeah. mama endi kazini uatazamananoaa a kipindi aaaba iwa hey. une, una ake nadhani kwasababu kipindi kile nilika nko nyumban dao n tunafanya mm. kwao nimana wbaba tunaoneana tuko poa kama kna mamo wajui hizi ndituigazii freshtu kwa hio kutokana na, na kuwa hivo yani mtu ahivo na napenda kuchezacheza nao wenyewe wakaona mbona ii thais so siwezi so kusema siwezi kusema kwamba ilipalelikuaili kwa mm. ili kama ilikuwa kutokana na mazingira yaliokuwepo lakini ikaja kuwa na matokeo mazuri, no, mazuri kwangu mm. na kwake na ndiomana ile bo mpaka leo imendmana mpakamilia wanangu wot wawili mm. lakinili wapili lichangiwa sana na kipindi kile lalanhiya mambo ya kinnichasema mm. uh, no, ah, mm. toka mwanzo kwamba mambo lazima kusudi mm. na kuna vitu vingi naa kafanyananambaoaahel no so mm. swala so, tu mimi na ndugu yangu mmoja naitwai ee ana watoto wake watau nd anachukua pae kuna uwanja wa mpira mm-hmm. anaenda anacheza nao nao pale uwanjani mm-hmm. anarudi ndanihli lakini wanajua ni, baba yuituaaaa una uweaaea ukawaweka kwenye gari ukawapeleka sehemu mkarudi mkazunguka ninia mm-hmm. lakini sio kila mtu anaua kwamba nikwamba unahamiia Vitu, kuna kuna vitu vingi mfano, dogo, magari ambao, magari, mbao, eh. magari ya mm. mm. mm. mm. mbile mm. eh, mm. wa hili nadhani mwezi wa tatu mkubwa walikuwa na prject shuleni kwa wamepewa mm? watengeneze mm, cylinder uh hizin -huh. you know, cylinders na cilicons na mm. nini mimi sijui nikampiga sijamoja nafaatwa ka ni lazima huhitaji garama huhitaji kutumia pesa ni satu la labda tu wababaaskuzi tumekosa ubunifu mm-hmm. lakini swala la kuweza kuangalia katika mazingira yako mtoto wako anan nnipnufay na vilevile vile kuna sala zima la like, kipi ambachonataka mtotowako ajifunze mm-hmm. skama so, hicho kitu mtoto wako anataka ajifunze we unafanya nini kea kuaokitu ka mtoto madaktai mm. so, no, na mm. kuna watuafnsa wkea a n an hitaihta mm. no, no. anaeuufah tu ni wewe mwenyewe kujua unataka kufanya nini ili mtoto wako awe vii ua alaia isme wam una h naingia sa nnea aagua ufaa aaatuoiefanya kwanza kaisaubuhi kila ku da mm ndo eh, mm. eh, eh, hmm. nah, ah, no, daadaala ea uawa fanye ai nyumbani mm. wa aa awaeataea shule kwenye mm. akaiaatuta jioni pia mitoka ofisini saa kumi na moja saa kumi na mbili mafoleni mpaka wufika nyumbani saa moja saa mbili watu watudakika mbili tatuauua kuminamoaaubuaa kamanabavu na mambo mengine lazima weke muda watoto na muda wa famililazima ukusudiamauhamiri kuna mment ambayo unaijutia ukufanya sawa kwenye kusentime na familia yako ambayo unatamani ukirudi uirekebishi yeah, sipo mm-hmm. zinanadhani um, sasa skuhizii skuzi nimekuwa me, zaidi mm-hmm. kwao nina, nina ufahamu wa vitu vingi zaidi mm-hmm. tofauti na zamani ilikuwa naamini ah sawa tu tafanya hata mm. you know? mm. okay. <laughs> kesho afanya aa kesho kuta nachojiunia ni kwamba watwangu wakaribu wengi mm. wanafahamuuitaaneku <tosan> <tosan> <tosan> <tosan> <tosan> <tosan> namda mwingi sanawatoto wako habiaibwahiaaini kama huwezi kumwambia mtu hivo mtu anaeza kajua ambanapatikana muda woto zamani sana ilikuwa nihlakini nachoshukuru mungu kwamba mda unaenda unakaa unakua una unakaa na watu una unazungumza unajitambua unaona wanaween watote wenyewa siku hizi ndio awa si saa saauko wapi urudi mm. ufanyi nini kwahio e zilikuwepo kwa hizo chance za zamani ambazo ulizipoteza kwa ju kufanya vitu ambavyo havina maana vilevileas yes. tumezungumzia sana unajizungumzia sana wewe. mm. kama sa wewetamum a kwamba ndo kiongozwa familia hmm. una aan vipi yani, kwa kikisha yani, unajipendelea wewe tu na watoto wako ukamsaau aa pia jaki naye na watoto wakeweka vizuri unakubali abaungoaungoshindwecheaji kwanza kabisa mi namshukuru sana ja mm-hmm. namshukuru sana mama watoto kwa sababu uh, ja ni mtu ambaye konajitambua sana n anajitambua sana. Mm. sana na kujitambua kwake kwanza anajitambua mm pili ni mtu ambaye augopi kusema ukweliinnayomadeoyaosemagop kumaweli kutokana na hiyo ni mtu ambaye najunauani mtu ambaye anakurudishabnnn unamke unawatoto rudi nyumaanaambea mm. si, yeah. sidhani kama unachofanya sasa unakuwafeat na si tunahitaji mda wako kwele pale waga inanurudisha nyuma kwa sababu kuna mda mbaye nakuachiafanya mambo yako yes. anapokwambia vile uju kwamba kuna mstari unauvuka una au unaukaribia flaniuauuka <laughs> yes. kazi yake kama maa napa kama kiongozi <laughs> na <kumonita>. kiongozi mwenza kiongozi <laughs> mwenza kama nikurudisha nyuaudi ukae apnnashukuru sana aana mtu anahiyo pia nnashukuru pia uh, uh, ofisi yake au namna anayofanya kazi pia mm. kuna flexibility muda ambao sisi tuna namnanaofanya kai pa aweydaasmuna dautonaalmenye y amboudi nyumba au ka yumba wenye mm. atuaa daao nimeshindwa yerasabasi ainana nendea na mambo yaku imiipo nyumbapotelea mbali mali mambo yaku ganaende potelea mbali We. angu anaendaanaaini una mda mboanakaa anaabiianeno yaon Yeah. kuunde mm. ah, no. yeah. kind of mm, mm, dina au tutumie tu mda wenyewe napendacukatu aunwa chai zake minakunwa e, maji e, yangu ya dhahabuchamsiniobutokana na purukushani e, na, like <laughs> mm. mm. uh, uh, za maisha unaweza ukajikutaunafanya kila kitu mm. lakini vitu kama hivyo ana mm. minajifuna utoanana watuananizunguka no, mm. namwangla mikaka yangu naefatana naye mm ambao maranyingi anajitaidi kua kuona kwamba anapata mda wauawatotoinapata mda wauwunnaanat anyahikitu kila mwezi kila, kila wiki mbili wikimbili tunafanya i ingine asaa ammnnn tuzungumaairahiszaidi utoashpgwa bili tatukupata mda mm. au na watoto lakini pia kuspia, kutumia mda wewe na yeye tu mm. bila watoto liweze kuejenga yenu wewe na mtoto mmoja wewe na mtoto mwingine yee na mtoto mmoja e na mtoto mwingine yee na watoto pamoja wewe na watoto pamoja mm. kni lazima lazima babu mtoto anaweza akawa navyowakti mbele ya baba Mtokoza na mbele ya mamanamkiwa wote tofau ko kama mzazi yani lazima uweze kujua zote hizoi weze kujua nabau pia mtoto mdauli anajitafuta na aga wanajua kunaishinikipeleka kwa baba hi inaendahii kwa mamaaoaekaeil mii haiaamaiwaubaliaaa katika hiyo ku na watoto wako mm. zaidi ya kuwa na nzuri nini ambacho nafkiri umejifunzaa kuhusu watoto wako na kuhusu mke wako katika kuspendi muda pamoja kwa watoto wangu i sana na nasema hivyo kutokana na ongezi ambayo tunayafanya mm. na vitu anavyouliza huyu mm. mkubwa uko s mm. kwa hiyo kuna vitu anavyojua yeye ananishangaza tuna vocabulary zake yani. ambazokatuna miaka saba <laughs> umezipata chuo kwenye mzee a nyingine ofisini lakini kuna voabuawe mtoto wewe unajua mijua maneno ukubwani n kwa hiyo I'm na zake reason gani ambavyo anajenga hoja huyu mdogo kuna kitu majibu anayokupa wapi zakeaw kwa upande wangu mimi naona hicho kitu lakini pia nimejifunza imejfunza mamao liambia kitu alikuamkaatoka kidogonaingia saa gaanasai kabla ya kulaa mm. kambiahuyu mkubwa basi omba mtoto aliomba mpaka mamaake bado kidogo aliekaambia aumkaa nyumbaninmtmmao katikati mbwa macho na mwakanambia jana ni wewe mm. nyani yuko ani ifelt so proud na kwa upande mwee mm. ianambia mamake yani s itmeans weare doing something right kama mtoto anaweza akakaa akasani na akamomba mungu namnaye it means asa parent kama wazazi mm. asparent kuna kitu tunapatia ri right? mm. yani yeah, nikaa naambia nznwamazyni yeah, yeah, mm. nikabaki mpaka nashangaa kabisa yani kabisa kabisa kabisa kabisano you know? mm. kwahiyo y yeah, kwahiyo d vitu kama hivithose ar the things youneve know mm. kama youdon' spend time kama hujawapa wambajaribuikifanyai jaribu ifanya inakuhusu mkiwango ambacho aa kila siku kuna kaia a namesimamakaaniwaewke sawanakuliza swali moja la mwisho la kizushi takua jibu la kizushi aibu <laughs> ma jiana ameenda chuo mm. amepata ishu nafkiri mtu aakumpiga simu taua iasaawaankwasabau minaianae kuna ish ambao minaanatumekubalianasofaambi so okay. uh, unidanganyi mm-hmm kwa chochote knachotokea mm. sitakupunish sitaku okay. so chochote kikitokea niambie ukweli Ni mm. sitakupunish sitakufokea mm. chochote ktaachitokea ki mm. het kwanza sofa so tunaenda vizuri kwahiyo sije ua maka kumi na mbilitakuaji kwahiyo kama tukienda hivi hivi ikitokea ishunajua kwanza kumpigia takuwan n lakini yeah, watoto well washike bwana sure. wakikua na mama zao tunajua n sasa hivi una aufanyi asinment zako vizurisap mm. uh, zitakuasawa sa- s- <laughs> <laughs> <laughs> nimesema la mwisho lakini <laughs> ili ndo la, <rindo> la mwishoaribu <laughs> nakuna ile kasumba kwamba ukisen sana tim na watoto wako wanakuzoa vibayanauanda kihnunaiababa nataiwa kuna namna tunamwona babayani nah, baba uh. au ma mama ukimwona you know, mama ukifika tu hivi kuongoza sio sio sio lazima iwe kelele sio lazima iwe fimbo si kwa sababu mimi mfano I mean... mara ya mwisho mm-hmm. mzee baruti kuchukua bakora na kuntandika mimi mm-hmm. nilikuwa darasa la pili no, limzingua kosa nakumbuka nilichofanya ninimpakampaka kesho nakumbuka lakini ndiuwa mara ya mwishobaada hapo hajawahi kushika bakora sij kwangu sijawai kumwona kishika bakora kwasistangu sijawai mm. sijawahi mm-hmm. kumona akimtandika mdogo wangu mm. kaka zangu kazangu nawajua kumbukumbu ipo lakini enyee lo so kiviile so mm. you know, kwahiyo mimi sijakulia katika mazingira kwambani baba kingia mnakula kuona nini mm kwa hiyo sina huo mfano wa kuweza kuwapa wanangu mm. na ndomaaanasema yani mm-hmm. ni yani kabisa kabisa kabisa mm-hmm. oo you know? i kuna mda unakuwa f kuna muda unakuwa mkali kidogo yani, kuna muda unaweza kuongeza sauti kuna muda ililakini ili, ili aimaanishi utishiaimaanishi yeah. kabisautishe nunajua bana a watoto kwaumrkitu anachea kmbuka peke ake niauwote unabukamazowawetawao huu ni mda mbao watoto wakue waone wanli baadaye najuasisimshu kwakweli yani, tumenamanauanaiasaee niaya yani tunaongea ni kama naingilia ukhivanaelewa ratiba yangu ilivyo mm. mimi labda ni ceo kwenye ofisi mm. yaani naamka na ratiba ngumu mm. mwanzo mpaka mwisho mm. sasa wanazungumzia mambo ya alafu nakaalislam limejenga mm. mbweni mm. ofisi yangu iko posta mm. wanaelewa Kali. au kwa sababu wao maisha yao umepesiaeni wash zaidietaaua ongea naye mzaziauna afi yanu oa nafanya kazi aoswake na mmojaa mm. i raia wakigeni atwa mm-hmm. atia mkutano mgumukiaiakpigapiga mm-hmm. kewae o ne kiaiaiaa a nimetoa <laughs> mm. um, kwa... mm. mm. yangu Kunauna, eh? kama ndio aa la m hivindo ambavyo nafanya kazi kwangumii mm. no, nafkiri nawezekana na, nachoweza na mm. kusema ni kwamba mtu kuweza kuangalia na kuweka it zako sawa mm. Kwa kujua kipi nakipa kipaumbele kwenye maisha yao kama ni mm-hmm. mtoto wako kama baba au kaziaama kai kwako ndio kila kituwatoto na, eh. ni nakazi i mm-hmm. na unaamani kwenye hiloka nauicoa aini kama unaona wamba watoto ni muhimu mm-hmm. na kazi nabananauebanwa mm-hmm. kuna nafanya mm. na exactly. nini iuiaaaan no, no, mm. dtfsii likizo ho una mwaka mmoja unasikungapi unajaribu kuzis kwa hiyo exactly yeah, yeah. yeah. yeah. yeah. mimi kwa mzazi ambaye anaangalia nachaweza kumwambia tu prioritize mm. ajaribu kuweka vipaumbele angalia kwamba kitu gani kinakuja kwanza angalia kama una watoto nataka wako watoto wawe nani angalia katikatotoangu a yanu enye kufanikisha hiyo ni ipi mm. baadayapo angalia ufais ki maco ifanioema uei kula wenye awezekani amategemeaboaen apanaaoaahissheiaene basi mi ni kushukuru broumekuwa na wakati mzuri sana yeah. na ni kushukuru ambaye umeendelea kututazama na usisahau kuenda pale kwenye peji zetu za kijamii ukazifolo na ukapata pdat zote ingram thepblm na tuko kwenye youtube hekthepoble ukienda pale unapata infomation zetu zote na shoo hii itakua inakufikia hapo ulipo bila, bila kusahau wale wanaopenda kusikiliza umetoka zako nyumbani unaenda zako ofisini tuko tayari kwenye podcast kwenye apple appleast amazon music spotify huko kote tunapatikana kwa hiyo wewe ni unaenda pale the problem tv na unatupata kirahisi kabisa tuwashukuru wale ambao wanatuwezesha <laughs> <Michael. laughs> Ma kama eh, <laughs> <Ilandavifungu. laughs> mbavyo unaona kuna keki ziko mezani hapa tume- tumepata spona wetu kabisa tumshukuru uh, mama joyce kichen ametuwezesha kupata vitafuno wakati tunafanya production production inakuwa rahisi kuna mtu kaja hapa na njaa amezipiga kama sita hivi alafu apate nguvu ya kuongea mama joyce okichn anapatikana makongo ukienda gram unampata na unapata vitu vyake vizuri kabisa bila kusahau mneonekano moneanomail mm. um, ametisha anafanya vitu vyake kwa quality ukienda ukiendagam unaandika malipla na unampata kabisa anakufanyia vitu vimeenda shule tuwashukuru timu yetu yaecnicalac iko pale nyuma eli piano anatisha kwenye sound na mambo yote anakaa murwa kabisa mpaka wakati mwingine tukutane tena kwenye the probem tc asante sana