Hi, everyone. Hello, hello. Welcome to Sikio Podcast. This is a platform that allows you to be heard and for you to be an ear to others in every aspect of life. Welcome, Welcome on and board and, and let's do this. this. Hi, guys. Hello. How Are you? How are you guys? Um, happy new day! Yeah, happy new week. new week! Yes, this is the <laughs> we're starting third week. Nathan is second week, yeah yeah. yeah, yeah, yeah, wow, yeah. So, <laughs> Karibu Sana, welcome back. This is the podcast, and Yay. I'm one of your hosts. My name is Gift, you can just call me Gigi, and my name is Belinda, you can call me Belinda Pepper <laughs> <laughs> <gasps> yep, yep, yep. Caribbean by the way, up. um, yeah. I mm. also wanted to um to I need to thank our tribe mm. so much. By the way, on our Instagram, we've been growing. Yeah, like yeah, God bless your people. God bless you. the ones who have been following us. Now, we are by the What are you waiting yeah. for? And we forgot we are on TikTok. Oh, yeah. <laughs> <laughs> guys na kama kuna any social platform you nyingire know, unaijua just let us know l yeah, get there yeah and right now wean bewean um, benini tunaza yeah. tukasikilizawakutoka spotify kutokagoogle podcas yeah. kutokaapplepocas yeah. kutokasamsungpodcas kutokaamazon mm. musicia yeah. kutoka kuna ile nyinginendoiinde <laughs> guys wearelike on 7 plafoweewarun yeah, right wtang forthaorthegrowtandtheandeeythinsoguys yeah, Kukoti unakosikilizia Usumisikia vibaya Kunge kwen platform nyingine Kama access. Now just yeah. go there Search yeah. us Subscribe Kama yeah. ni follow Whatever that it is yeah. And we are so grateful guys we Thank you indeed. for sticking around Nawa yambe ni Ya kwanza karibu sana This is Sikio Podcast Ama mm-hmm. kutunakoi We are having different conversations Concerning mm-hmm. different things sana na maishi and generation Can be about faith About mm-hmm. finance About relationships About everything Juggling around life mm-hmm. In everyday mm-hmm. life yeah. yeah And this is season 2 yeah, welcome to season two. Yay! This is our third episode in season two. Yeah, so Karibuni Sana, we are so much grateful. And guys, mm-hmm. we are still on the grateful journey. Oh, yeah. Yeah, yeah please. We are still yes. in January. We are still sharing something yes. that we are grateful for every single day. Yeah. And yeah. we would love to thank you for mm-hmm. being here, for sticking around, mm-hmm. for being grateful towards your God, mm-hmm. and just for sharing uh, around the positive vibe with mm-hmm. the people around you. You can see? Maybe you come your started come your store, whatever stories, that is. Yeah. God bless you very much. I just mm-hmm. want to assure you that it's not in vain. There's it's something not. and there's a muscle that is being built within yeah. you. Yeah. And boy, it's a like push, positive. Yeah. But guys, speaking I... of that muscle, Kwanza, before we get into today's mm. topic, please give ma- give me, and give us the tribe your experience on this gratitude journey yeah how is it my friend my friend it has been amazing know it's more amazing because somebody over here went extra mile she's <laughs> been saying me. it she's been saying <laughs> it like if for some reason <laughs> it's nice <come> okay <laughs> she's here venting and everything but you guys god is so faithful and someone like, has some testimonies okay she's not here to share yeah. them you mm-hmm. know i just want to tell you kwamba yeah, I think on the last episode, yeah, come back, like yeah. having an expected heart, mm-hmm. yeah, like mm-hmm. thanking God with ex- any expecting, come back, like God is yeah. hearing, and then He's yeah. doing something more than we could think and ask for. Yeah. She has been experiencing that, and I'm like, Girl, glory I'm to tapping to take... into that, I'm going for glory far. to God, glory to God, yeah, and me, me, I wanted to to pinpoint that part because my muscle, mm. the oh, my friend, mm-hmm. I realized that, me personally, I don't know, in Guinea, mm. the tribe, but me personally, I Kwamba. It's not easy being intentional. <laughs> now I'm just be like, cause every day I find myself Kwamba. nina sababu ya kumshukaayaaian ikaigunda kwambaaasaba kuna oai so mngu anafanya miai mm sioambaioilikmim lokin oto kuna zile za kila sikumreatoy yeah, sure, ooolakini mm, sure. sijui nisemeja ni moilainilike mimi kwangu iamlike kky okay, okay. ko iam uedto be like okay. somtimes im like mm, omy oh gonatafuta iokamba amna vitu vya kushukurulakii kwamimi kurudia what iebutino mungurema zake ni mpya kia ambacho mwatiiiihatkwangui yeah me too andgla' yeh kind of temini ap i had a busy morning ane sik maanyo ma s come mhan and i'm like what, what? Uh -huh. hey. todays ye sie what i'm grateful for, for and i like okay hey. Mm-hmm. <laughs> mm-hmm. So ille kutoa killikon yures ikai ifikiri like yes. it's not it's the thing is here, yeah, it's mm. not about having something and sharing, but oh, yeah. feeling, feeling it. Exact, there is that part. Yeah, there feeling it and part. be like okay, like come, genuinely, really grateful. Yeah, yeah, because we can't fool God, we cannot fail. No, that is yeah. something that we cannot. So, By the way, mm, it's your cut in a command fool you call there's nothing good that will come out of that. My friend. Yeah. So thank you for sharing that. Uh, I'm not alone. Anyways, and you guys please share with us. And if you haven't joined that challenge, you are not late. Yeah. We're just starting the third week of January. Yep, we we still have time, and our God is a God of mercies, mm. and grace, and love and everything. Mm. By the way, I believe Yeah, me too. I believe that. Me too. I have no doubt on that. I, believe I have no doubt nabo, but not this. Oh, yeah. <laughs> so, having saying that. Please not forget um, to subscribe to our YouTube channel. Secure podcast yeah. will be posting our videos. Don't worry, we'll be back and Very um, soon. yeah. And please do not forget to follow us on Instagram, secure underscore podcast, or on TikTok, secure underscore podcast. Yeah. Um, kwenye hizo platform follow, subscribe, do that, and we love you. We appreciate your your love. We appreciate your everything. Yeah. And drum rolls for are you ready for today's topic? <laughs> <gasps> I am ready. <laughs> so, guys, today we are having this topic on mm. bio. It's very wide, by the way. Very wide. Very, it's very, very wide. wide. Yeah. You know, let's see Sharia. So, we are going to be pouring out um what we have, mm. and we're here also to learn. So, we are going to be um receiving feedback from you guys, mm. your points, and everything. And thanks to everybody who's been sharing. diee thinstoeii leo tunaongelea execaionwaiaoiwaca kwa kiswahili ni nini waea matarajiouekutarajiaso matarajioea na tumesema kwamba ni someti very wide kwa sababu expectation iko nyingi kuanzia kwenye yeah. ngazi yeah. binafsi kwa, kwenye ngazi ya urafiki mfano tukohapathihaioomme kunaexeao kati ya mume na mke what comes in my mind uh -huh. kwanza inakuja uh -huh. with mixed feelings mm. like inakua kama in apackage of something positive mm -hmm. and then mazingira anataka kuileta kama its something negative and traumatizing mm -hmm. and alot very hevy yeah. something like isvey compicatedlike yeah. oky mm -hmm atimes At mm. mi kuna point uh, kuna muda inakugaaneana nu ianaaaaa wenye ule muda wa maandalizi ya ndoa wenye mm. mafuzo yandoaahdnina like, is better not tohae oh, yeah, like, that alot of timey enye mteoaepeaiosomething very negativeoy very hevy ersoits better not have to engage with it just avoid it yani kama kuna this certain relationship ambayo ina kua created kati ya people and expectation ye amboyo it's not healthy Y yeah, as oaaanaia hme theiakama nikifikia eno ie yani io somhi i inayokuja kwanaiisiia <laughs> kwa kiswahili inakua t matarajio yako enda kusomaaaaaeena enyeautana na mnuaaaa kuudmiwa aii mm -hmm. mm -hmm. like, <laughs> <laughs> kuna watu ambao imekuwa imetengenezwa kwenye hii mtu a kuambiamtuana kwenye kuni la lando walewal souyukiskia nnoaaoin j ameraiavey oinhapa kwamba namna ambavyo mimi nayimimi narafikiangu hapa namna ambavyo weve been tumejikuta tu kwamba kiskia neno matarajio it givadie ibxaiaeaaegeao oui Um, should we um, what do shld wwat thinna tumesema sisi nalesio sheriaetuongelei wat beliyu sh e ai lifamindyou kuna ile hali ambayo tume- tume- tumekulia tume kwenye mazingira ambao ksio mm. nyumbani ila ni jamii unaambiwa mm. kwamba ili kwa avoid disappointments expectations mm. Ninini, we so wewe kama doyou believe kwamba you should be having expectation out of life ingeneral ijalishi right? mm. maeneno mm. gani ou sholdn beaia ike wat ammwaguys as for me mm. i belive kwamba expecaions mm. ni kama inanipa sababu pia ya kuishi mm. evey single dayannataka kuiweka okwamba it gieseson to ii iii na hii nadhani ndo vile vitu ambavyo naamini ndvile vitu ambavyo havi yani ndopa nakuta hauwezi kueaate kati ya imani na maisha ya kawaidanamaishaya kawaida sasa ok kama mimi ni thesame bein like il na i nawezaji kuisha Mm-hmm. like can come without expecting anything from mm-hmm. god mm-hmm. without expecting mm-hmm. like god life, yeah like god death is death watching life. over me mm-hmm. i'll be disappointed come god did not watch over me is it what yeah if you don't expect <laughs> you won't be disappointed what what do you mean if you don't expect god will protect me if <laughs> sure, awaekawaa <laughs> Mimi jamani man yeah, mm. huyo mm. baba anatarajia mimi kama mm. mtoto mm. niweze ni kupeleka mahitaji yangu like, mm. baba labda mahitaji ya shule mfano kama ambo walikua nafungua shule kuna mtu ambao umri ambao wanatu ndowaandike mahitaji yao napeea <laughs> kaaiodiwa hocot kuna kuna kitu lazima baba tu watu aaaa aai mimi ainoa mm. na mtu alipishana na baba yakekiasi mm. mm. akajitafuta akajitafutaojitafuta mm. akapata na aka shule mm -hmm. yaani ni chuo mm. kwa mm. akajiambia kwamba aka ah, for mm, from nauy akandahlkajiambia eneetakojiongezayiiupi baa hakujiongeza atnaee akaendelea kua eaaa ngea kwamba ah! mm. kamba mm. imnot I'm execting him towashoveme mnot exetin him to, to coe my nens toe whatsoeverhaa min mei a mm. aniache t apoioweeaobeive hata mm. kama mm, dunia nzima wakisema my itabak na exeaioila to im wise enough hmm. tono Uh, where to where to put my to. Mm. na ikitokea kuna namna ambayo nimeexet kwa binadamu kama binadamuie taunau kuna muda ambao naani mada nzima yaduoeao inaili usiumie uii uyamolada naamini boamo hananajuam mimi mwenyee nimegundua siwezikuishi ie latndaaaku kuliko mm kwao kunahe kuendelea kujifunataigie ndonagunda kwama ianiko hapo ko mimi hapa nitaa usema kwamba oilein miibinafsi kwana Do not, do not agree na ile kwamba usiwe na yeah. kwangu mi binafsi kwa mm. sababu gani kwanza ukienda mfano kama tumesema expectations kwa ni yeah. And then, kiswahili ni matarajio tukienda biblia ya kiswahili nasema imani nasemamani iaahakia na mambo ya, taradio taradio ayo. Ayo, yeah. kwa kwangu mamboyatarajaangu mibinafsi kaema pale mwanzonikwangu kwa mi binafsi matarajio aa mm. ninaona ina pia na inapia nayani yeah. ninaona kwamba like sae somha pale kati mm. matarajio amalakini mm. sasa waiaai am mm. ndo inakuja anahani yeah. point yaile watu kusema kwamba ili kuama kupunguza makalinahani aaaasabu mwisho wa siku na pia kwenye usabu msho wasikuhe ama amaniiogutawayo yeah. yeah. so, mm. mm. mm. mimi kamaleona akwanukwangu mii binafsi ile kwamba my friend it is not a itis notadisussion swara inakuja kwamba nizijue tu expectation mm. zangu ni nizipi ninaziweka wapi kwa mfano we in january ondo kwanza tumeanzaaaiso ana kwahiyo tuko mwanzoni hivyo mwa mwaka mtu tunavyoingia kwenye mwaka Whether we know wedont oh, know mimi kwa mimi kwa elimu yangu hmm. ninavoamini ni kwamba kila mtu anaexcio yeah. za huu mwaka hmm. sasa kuna ile swala kwamba unazicommunicate kwako mwenyewe hmm. ama you them with somebody You naendelea know mm. mm. mm. mm. mm. ya mna matarajio sio aii a maaa mbayo kuna watu ambao mm. mm. ku, yani ku mm. mm. mm. ambaoa Oh, yeah. yeah, yeah. I... uchache yeah. ugumu tegemeaucacwegeumuneoakuta yeah. like, yeah. yeah. yeah. mara nyingi sio mm. kitu ambacho umekaa ukasema uke mwaka huu unatarajia ugumu mm. ila mazingira yameshakutengenezeaa mm y eeos amb aniwan myminwtofaaseetamyay ieti ytoeiound o haie anlthat an ume sofaae een e theamethifanithangod ieen I laughed enough to excellent into mm. acquire any thing negativity. I'm yeah, around right. that person, you know, ideal that person. Mm. Like one of these person like candidate, mm. I can't even generate we are just from the service na service came mm. rudia. Ile neno na la God. nani yeah 2023. Yeah, 2023. Yeah, yeah, mm. mm -hmm. And I'm like my friend, mm. no tumetoka because my provision is my shepherd. I should not laugh. Go, You're like we are expecting God to provide for us and at the same time we expecting God who owns everything and who who mbaye anatuprovaidia na yale tunaoyajua na, mm. na tusioyajua mm. baraka mm. za rohoni za huilini, mm. yeah. then bado mm -hmm. like, no. yeah. yeah. si, no, mm. mwilinian yeah. mm -hmm. kuna ile unaweza amanaea kasemamimi ah, sina matarajio kama mm. unahisi aunanayokaa ya uweke hata kuto kutarajia kitu nikutarajia kutarajia <laughs> <laughs> nae ni neno e t yani kwamba maisho ya sikuni kutarajia piabu imetarajia oi inamana utaep chochote itakachokujaakacholetwa eo mimiksasakiof that eiiaaaainahani nakuja nitolee mfano I don't know kama itakua niama mm. itakuananinies mimi binafsi nimekuja kunda pia kwa mfano labdaaaagauaegaindio kwahiyo i cannot be setting goals without having expectations na mm. kwamba iwill achieve those mm. goals mm. kwa hiyo the fact that um, there is that kamba setting a goal and expecting to achieve those goals sasa narudi kwamba nitaka nirudi kwenye point i pray that god helps me mm. to put it in the way ambavo ninatamani kuicommunicate ili ambacho nasemani kwamba our formation yani namna tumelelewa mm. mambo tumekutana nayo ama tunapitia mm. na kila kitu mm. theall came don to, um, to how thebuil oucan kwamban lif enea achana na kwamba romsi ama from ma mm. sio mm. ila ni kwamba tu kwa ujumla likeyoa and my mm. are in yeah. life. kwa sababu ya kwamba tumetoka kwenye mazingira exactly. yes. mm. na nakute, na unakuta pia kila yaki, na kila mtu yake mm. um, kitu ambacho ni kwamba ikwamba like zile how our zipo na kwamba binafsi binafsi nadhani ama ninaamini hivyo mm. um, kwamba tunaweza tukajitafakari na kuangalia ni um, kwamba sa zingine we too little mand mm -hmm. then sazingine we expect way too much yeah way too muc hyeah yani na, na you way too much mm -hmm. nipaambapo yo expecting on people mungu, kwa mungu yes, god yes. kwa mungu, sasa sasa kwenye kwenye kupokea kupokea kwetu kwamba that ukapewa ukapewa hapa from kumbe kumbe umepewa tani hivi uko ya ene ea taaae and then we tmuch and then hiyo we tolitle sometimes pia ni kwa mungu mm, kuna mtu akasema yeah. ndomaana unakuta maombi mungu akikujibu yani um, kuna maombi yako mungu akiajibu ya you are just like thank you god youdontgeaiymanaamesemam tukishatoa zakemimi hapo aambaixeciinaiweza kusema kwamba wakati mwingine inatokea wapi mm. mm. wemit be askin othis fomgoodai mm navyomba tukijitazama this second mm, mm, mm, this, yani mm, this minute hiswa sasahiv nautoa kwenye jichoaala kwa kwangu mimi hey. na wakati hata kuliweka jicho langu labda in hmm. ladaaini naomba, in to naomba come. ombi ambalo natarajia hmm. likamilike labda in inamaana hey, likaa yeah, yeah ktheaeeisa like yeah. yeah. yeah. sasa ndo yeah. nakuja sasa ok kuna hiyo pointi umeisema mm. very, very well mm. na ambayo ofourse namenifunua hivo like macho na kunisaidia mm. kama kuniwaesishia kwamba ok so how ouexecio are pia ni kama pia ziina izinatupa reflectionfewaiinsi kwamba iwaaeexeo kwa sababu gani mfano mtoto ambaye amezaliwa mm kitaa uama shanhaaaaeaiaiaanaf kesho kesho kutwa akiwa anatoka y mtoto awe anategemea n oh, yeah. anategemea kusimamishwa na gari usaaai aaaaaanaaaewe andugu yangu ee kuna siku nigombe nadaaandoka <laughs> <misadondoka. laughs> <laughs> <Hey>. wewe kaa <laughs> ujatoka tausha <laughs> tengeneza siku yako unaiona zimetokana zimetokanani huyu mwingine sio kwamba ameamua kuto ku mm. aukuto kutarajia flen kitu ambacho haipo awe anacho eleo unaweza hivi batha yako mwakahuu unatamani iweje tu Ah, mi bwana popote tu kambila mm. tu labda niwe na keki apoko mwenyewe umejipigia kekakoa kilomojakilomoja nanusuokilomoja nanusu mm. kilo mm. nana hey. anasalakutosha wakati so yeah. mm. mwingine yangu um, um, mm. labda tutamani, labda labda nitatamani niwe na ni mwinginembmbathanumakahuo adatatama niweladaaa vacation ya kwanza kutoa wenge mm-hmm. ya kwanzakutoa sasa niko sasa wenge lishaisha aauaaudishaenyeakaaa exactly. huyu anae anayetoa maombi haya au anayeplan hivo mm. kuna namna ambayo amekuwa ametengenezwa kwenye mazingira mm-hmm. like yupo mm-hmm. awea kwanza kuna vacation yupo awea kunapaa yupo hata expect a kwenyeo kuna unaweza mm. unaeza vacation na to expect to vacation mm. unaeza ukahisi tu ni just like even, ni kama tu siku nyingine yeah. that nyingineako kuna watu na hata navosa maa nataka kwenda dubai anajua anaenda dubai mm. na anataka kufanya nini na mm. aende wapi na wapi kuna mm. wewe leo utapelekwa dubai na usifanye usitumie nafasi mm. ya kuwa dubai vizuri really. kwa sababu gani mm. so kwa sababu mm. haujui kutumia mm. aeo usiwate w lakini kahisi ve ben kwa sababuyxpecatiomy friend yani yeah, very imellin jamani hey, yani thisthee yeah, was a day Okay, so I'll give um uh, an, an example, mm, right? What wanna smaga hela? Mambo by the way right now I don't know where I stand, don't judge me <laughs> I don't know where I stand on that, mm-hmm. but um before I was this person comba like mnot itheuadaanaombaanombaawanaume o ho but aotaot kwenyeeyaaioi lakini iemhisaitodyu nikakwambiankakwamba shul yangu naweza nikaa nahela ndio lakini lakini ile thea kwamba kama thes aday a frin fmi botm lunch yeah, iwas a guy an iwalikeoavo sasa narudi kwenye point ambaoataka ulika unaongelea kwamba lk hivo kwamba kuna muda unaweza ukaa ujaexeanani exposure yako ya ment nzuri imeshaesakwamba ukipata yani ment ambayo ni ya kawaida unaonaunaonao kwamba sasa kwa sababu nikaa nishajiwekega kwenyeo mazingira lik hivoho he aada sam um, mwaka gani like, naongea na mtu dakika dakika zikaisha mm. so, mm. kwamba jiunge like dakika, kwa, mm. ya mtudakia <laughs> ikama like, I mean, aaiikaiiaenie <sighs> kknkwd <laughs> <laughs> <yari. laughs> that is just something normalan yeah. it's not something extra mm. koo ssana nimependa pia point ambazo meongelea nathani pia this is a challenge kwangu mimi like kuendelea kupataoaaaaii inaeza ikaa ile iinaeza ikaa kupitiaaeakaakenda seemu aaauitia kusoma itauaaauitia mm. kuangalia eia this year. Mm -hmm. like hivi oh, kwamba we mm -hmm. kwa inanipa, inanipa kwa mm -hmm. nijicheki like, okay, mm -hmm. kwa kwa jamani thisma saaii mam amaiaaa niicekwau azingine ia huwa na limited exposure ndo inatufanya nini inatufanya tuena iieaexeao inaufayatue na iie ul inlife kwenye differen things mm. kwa mfano labda labda yu are exposed to ace kind of um, frienship yn yani, labda frienship ziko umepata exposue kwa urafiki ambao like piasnichinche a oyuoaeionajua narudi Na kwenye ileve mm. how mm. um, nadhani mi binafsiyn mm. yani kwamba nahani binafsilike i need to, to adokujiexpose yeah. yani zaidi mm. kwenye vitabu kwenye maeneo win yeah. everything yeah. soha ibuild my, my level my capacity y yeah, so um, y yeah. <laughs> y yeah, um, nadhani ni kuendeleakuendelea like, ku, kuinarajiana ku eiahat mm -hmm. kwamba kwa mtu ambaye ea umeaisiiamamboyanani mafokeo namakila kituaaatjago a kwasababu gani tukijua mm -hmm. Uh, tuexpect nini hmm. kwa nani naniya hmm. oh, yeah. yeah. yeah. yeah. inatusaidia vitu vingi sana hmm. lakini pia tukijua namna ya ku lakiniia mi kuna kitu a kuuliza hivi tunavyokuwa tunaoaioaga pia tuna expect expectations zetu kuto kukubaliwa wewe, na, then eh. sasa mimi nadhani hivi kwenye kuouitesasa mm. oiei yeah, um, mm. nadhani kuna ile swala la kwamba unauna mm. mm. una kwamba um, unao kwamba Um, yani kuna ili mimi jiji kukuambia we meecion sawa hasaitiinamba i, communi I, I tel you myexpectation mm. alafu na wewe you tell me how youve eceivedthe na kama mm. uko kwenye nafasi ya kudelive tha hi thatisommunication mm. that mm. ili tunavyotoka pale nakuwa najua ilamitukuambia mae nimeondokaolakini di o to a kwambak he youndo ataabukuna watu ni, ni, nilisikilizaeonaio mm. mm. an akian akaa nasema mm. kwamba naniliu kwamba yeye yeah, alifika point akaa amejua kwamba anafanya ni emotional something mm -hmm. the nimesauenoloj aliotumia mm -hmm. lakini ilikuwa kwamba akaa naelezea kwamba ile mfano mimi mm -hmm. kama, kuna kitu kinanisumbua mm -hmm. au labda gone a bad day. Mm -hmm. and then i just call you right away an naanza kuse nikimaliza hapo haponimekamishiamzignamdani akasema yeye amekuja kujifunza kwamba kwenye usteji mm. mm. ya maisha yaliyopo insted ya kujadarinakaza kwambia benini like i should ask you first mm. like okay mm. i have aod an nataani eemakueauaoa mimi lakini sidhani kama nipo kwenye kapasit ya, kufanya... ya kukusaidia kukusaidiaaaukujibu like yeah. mm. kewe ni wamuziwakni yes. mm. mm. auziwaku kama ukiamua kuvent usikilizwe tu mm. na we'll be fine. Mm. au usubiri ndo uamue kunini ninyamaze tena uondoke you disappointed tna uondokeo iajii omimil ikanipa mm ikanipa kama like ik lakini pia ikanipa challenge Kamba, mm. okay at times ikanipachalegkambakdio inawezekana pia mda mwingine disappointed kwa sababu ya namna ambavyo tunafanya mambo yetu mm -hmm. sisi wenyewe kwa sababu gani mimi navyokuja kwako sijui wewe mwenyewe umekuwa na siku gani that particular mm haa -hmm. yeah kao mm -hmm. naweza ni nikaja how akuliza hoaaoe akwana cakwana nupia taoeaae huyo bosi wako Mm. wakati like nakwambia iilan a kutoa kutoa povu mm -hmm. na mtu peke kueoarunbikaambiaikama okay wenye <laughs> he said nothing kwa hiyo ndani nilikuwa ninachemka like, <laughs> I... Said you know, no, you ya kujibu, au kujibu. Chagu, chagu, kujibu. kujibu. Yes. For yo, i Naku, mm. sawa iaakubadaenikaambia <laughs> <laughs> <Any conversation? laughs> Kwa mm. ni, mm. kwa ni tu pia ile like... yes, yes, yeah. mm. mm -hmm. mm -hmm. kwa kwa kwa hivi kweli aalichagua uuaonadaiitaaah nikweli aaaendea i mm. pia yeah. lakini piakuwaaik maana hata ile mimi kukuuliza wewe mm. naweza kawa wee mwenyewe umejivika execaion kamba jiji wol exec me to beiiion o ene nafaiaiaet laini aiaoa ao wenye nafaia vulnerable enough kuona mm. kwamba is is something that you can handl or you cannot handle mm. iisomething that you can deliver o no deliver kwa saabu navo expectation nakuja ni simi nieze kuja ina form mm. of labda aae mm. fi, mm. ananaoe mm. mm. a ukija kwamba like when we are in sobriety yani ukiwa soba ukiwa machuali you wouldn't want that kwasabauathe yeah, end of exactly. the day kuna ile kwamba everybody mm. has got a position mm. to make a decision mm. lakini nobody mm. has got power to choose mm. the consequencesyani yeah. youonly get power to choose what mm. to do lakini mm. consequences zimeshajichagua an nimechagua kukuungana naw aiaakaguaasabau nikicagua uuwa don thin its wis it, kwamba ik like imjust uoi mm. u kwa sababu flaniaaanamba nimkatishkaa kndelea ikata kusema hii ni kwa mimi nawewe as friends mm, mm, mimi binafsi mm, bin, nimekuwa nimejivika hii eection yangu kwamba yani naamini uh, kwamba you expect me kuwa mm. imposition ya kusaidia yeah, especially emotionally mm. antime mm. any time mm. ya yeah, kitu ambacho it's a good thing lakini mm. i believe like yani ile just being uh, ukuwa tu wakweli wanai aa iwei eenfai yakuae katika wakati wowote amaonani mungu tun mbayenaeaaaambayomii naani saaa naeaa aii naamini kwamba iaiso et wat imgeti mii nina Mm. So far mm. ni kwamba like first of all, I want to expect to expect love you. Mm. yani hivo then sasa katika hiyo love ndo kunakuja na mambo menginhyani mm. hivo yani um, kwenye mfano kama tulikuwa tunaongelea swala so zima la la la kwamba ile kwamba kuna zile expectations ambazo ni unhealthy lakini pia tumeongelea kwamba hizo eeon zetu kuziweka wapi sufanyaji lakini pia kwenye kwamba ku, ku, yani kuna expectations ambazo mm. zina yaani zina, zina tusi mm. yani zinatu kwamba kwa mfano um, nikieet too little siwezi kuenda beyond hiyo kitu unajua vile nikiexpet too high mimi ni human beings i have limits. Only God doesn't have limits only mm. yeah? doesn't yeah. ko nikiwa sijui my limits, my boundaries na kila kitu una ule kamba, sky is the limit, my friend vitu vingine vinaweza yani kuna vitu ambavyo vinatakiwa kwenda kwa hekima mm, unajua vile mm, yani ni sasaa hivi mtoto mdogo wa miaka mitatu umpe gari aendeshe unataka kumuua huyo mtoto mm -hmm, ambacho mm -hmm, so yeah. mm. yeah. um, nimekuja aendeshemwiliendskitu kwamba kuna mba kunaingine ambazo he <coughs> sio kwamba kwa sababue hapana ila kwa sababu the anot niit yani, yeah. like, yani ni t li kiasi cha kwamba hata nikipata zaidi ya hiyo niicho mm. bado sifiki popote yeah. kuna expen zingine ambazo ni to hig kiasi cha kwamba ndo ile kwamba like yeah? naexet yani kwambak like, yani ni kama naexpekt maisha yangu naishi kwa miujizawakatimeujiza mm. sio meujiza mm. ipo kwahiyo n kwamba natamani natamani kwenye, kwenye vile ambavyo <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> Uh, uta, uta, uta, utasema mm, mm. kama youare agreeing or not okay. ila im suggesting kuamba mm -hmm. the next episode we talk an, uh, expectations veu mm. reality on friendship okay. ye yeah. okay. so is it ok like youare agreeing uh, do I have an, option? <laughs> yeah, an option is noubadilish <laughs> <laughs> a aiiiai iwanoaoeeaio i this waoe exeaio ni hii lakini aiy iaain inieeeide yrea naiiashaea kwetu maana pia wakati tunaelekea hivi kumalizia thisisd kitu kingine ambacho pia nimejifunza ii aa anani yeah. kwa naa yeah. kwa kwasababu jiji mimi inaeza mm. ukanamii lakini kumbe sina maturity mm. ya kuelewa autaene iakitugimbacho nakionaa nikwama mungu anisaidie m binafsi mu asadie kwasababu yani there is alot in life mm. alafu sasa self development is very ineni wa saabu so ifyo do not develop ourselves the opposit inatokea yeah. youae eithe sta mm. am hata unadeteorae kabisa yeah. yeah. yeah. yeah. kayoanahann seldevelomen isvery important kwasababu kuna this uh, il give an example kkuna ile, ile kotnajua u be kind to eveybody Be kind to to people everybody fighting a you know nothing about yeah. but how many times are we mimi nilitana tu na instagram aka, uh, posts mtu ameka, and then mtu ameclas ame yani kunaile kukritik kwa ajili ya kujenga kujengaili mm. kunaile kamba like, hey, nikama unamtulia mtu povu mpaanauyu mtu simjui kwen... mpaka nikareplpaa na nikamwambia um, kuna ule msemo unasemakinoeybodyisighin biasemahivi you know mm. I, i want to belive umekama acrossthat msemu mm. and i want to belive somersomho umeshai kuutumia mm. but are you being kind hee mm. kwa sababu mwisho wa siku its very easy ko ndo narudi kwamba kwamba an yani edeen0aeae0 Yeah. The room for self development and self improvement is big enough for all of us, mm. yeah, yeah, guys. So, we'll be looking forward to like, what is yeah. what ex- expectation, expectation? What comes into your mind? Mm-hmm. Like in your experience, what has mm-hmm. it been so far? Yeah. Now, what is your stand? Yeah. Do you believe by expectations are in way of life, or is something that it's a no? Yeah no, no discussion no na haitaki kwa la you should not mm. expect anything and why yeah and why if you should have expectations yeah, yeah. why should and you why? and let not Hila, why i just not? we just want to make this disclaimer whatever said that you are choosing that side is valid, valid? to you yeah, to and you, that's too, very yes. fine yeah yeah. yeah yeah so yeah guys thank you for listening yes ah uh, usisahau mhm mm ah uh, ku share na sisi your expectations mm. experience that you mm. appear on that particular topic that we wish to have next week mm -hmm. on expectations Uh in, in versus, friendship, yeah, in friendship yeah, for yeah. next week. So see you next week, guys. God bless you. Don't forget to like, subscribe, share. Okay, barrick yourself. Barry to and Don't forget to keep thanking God and hashtag grateful2024. 2024. 2024. It's your girl ben, the Ford, And this is gift, you can just call me Gigi. Till next time. God bless you. Bye bye.