watu, watu. mnajwaniaje jua kali hapa manzee karibuni sana kwa podcast yangu kwa leo tutaita kalicast au sio e manzi nataka jo kilaepisod nawapeleka m jani yani nikiambia jani yangu nikiambia jani ya genge jani ya alif uh, na pia tut takuwa naleta pia wasani wengine dio pia wa tupige nao stori zote tume, vitu tumepitia na p tumefika sahii mnajua jamaa genge iko kwa grami jama jamaa tuko grami mama ime au sio <laughs> noma sana uh, so theia ni uh, 208 disemba 6 sitawai sahau naona mpaka anakumbuka manzee yani hii forever uh, ntakumbuka yani all my life so hii uh, siku kulikuwa na sho fulani sh fulani bigi sana ilikua naitwa jipange hii jipange ilikuwa ni kulikuwa na magm kulikuwa na maideogame zli zilikuwa, zilikuwa zimemikiwa seiial za, za mtaa zilikua kwa mamtaa esecia kwa mal so hizi magame zilikuwa zinachezwa kwa mal wasewana wakicheza yani uh, ilikuwa ms ilikuwa pia in iliuatoriyaaido ilikuwa wasewajipange so, ilikuwa wasewa so uh, kuna een moja pigi kapangwa huko hliuanaitwa uh, uh, jiange jipangesothaday uh, i nilikuwa nashow na, na ingine lakinia ilikuwa, ilikuwaa na nakotu hapo so ilikuwa a event. so nikingia nikaenda u nikaenda ku kwanza hapo so nika nikapiga show fiti so before nitoke nikapigia nikapigia clamu simu kwa sababu hiyo time tukiakaniva hizo masc walikuwa na sho ntv so na ntv walikuwa na sho hiyo show, show liv kuzundi likuwa the biggest thing ilikuwa na hpen iyo siku so ilikuwa onlrit wasewa tv was hiyo, hiyo event so wast alikuwa nash so likuwa tunaona ig zote kama tukaapoiva so nikapiga simu nikapiga clem simu uh, program ikoaje koaje naweza kuja hivo so clem uh, kaniambia hold, hold tu kiasi na kupigia back so uh, kjk KJ nanii wa, wa, nani? wa ridiculous ridiculous fame walikuwa moja mmoja wa waait so akanil back akaniambia buda uko wapi apifh tu kidogo tutakupigia simu aaaendnda so ndo akaniambia buda ni hivi tunataka mr vegas apefom kwanza ndio wee ufunge show nakumbuka hizo siku hizo siku naturally eh, sisi yani any artist wa kutoka nje si tulikuwa ma, makati wao yaani makatia ndio si sialy tulikuwa tunakaribisha wasanii wa nje so any artist from outside ndio alikuwa nafunga show but now ananiambia tuliabuda kwa sababu ukikuja awa s wakikuona s wengine wakikuona wataupande nasataka huko mpaka ukiona mr vegas amepanda d kujkaanasemaktaaas e, ah, kasema ni saa stuna so, a tunachiki tte hiyo sh ikiendelea kuzuba hivi tuko na m es ampanda sthao oh, ndo tukajuaaalikuamndo nafungah kanipiga bduaauanaafom but ako ana poa na, na, na ha, ni yangu nikasema mayb wakana maybe awamjui uh, um, fiti so ile ple aliharibu vile aliona kuna dis- disconnect na akaanza kuimba mziki za bob male sasa hapo ndo sasa wase walichokanayee alafu wase wanakumbuka bado msja soku kaanza kuwa na pressure, so at that time mi skuwa najua kuna wasee wengi hivyo so nikaintrodusiwa ile kama kawaida ile watu mnajuani aje so, nduru ae. so vile lipanda hivi se naangalia hata sio ni mwisho yani ni uurugarde yote imejaa auoni anythin ni watu tu Hype, yani kupaform, noma, noma. E, perform, uh, genge, uh, actually, nilikuwa na yani nikaanza kuf noma nikapafom ngelia genge nkapafom bidi yangu hata nilikuwa nangalia hizo clips yani ilikuwa nimesawahata nilipafom kwa heri imekua lng kumbe hata limaliza, limaliza hiyo uh, show na kwa heri But yani wasa walikuwa na sinalong yani ilikuwa noma so ndo baadaye afte kushuka out ouofcuiosity tu nkauliza tu jamaa kulikuwa na watuangapip wengi hivyo all my life ndo nikaambiwa wakiestimate kulikuwa na ove 600 people 600 60, yani misjaonawase wengi hivyo nimeperform almost eveyhi dunia sijawai hata nsh nimeperform kasarani zi marangapi sijawaiona wasee wengi hivomylife so yani ilikuwa shownoma sana hiyo show, no show ilinifungulia vitu mob which yani itawambia kwaeeeie au sio juakali hapaiu