watu, watu mnajaniaje jua kali hapa manzee uh, karibuni sana manzee kwa past yangu mpya the als manzee yani hii ni prese kutoka kwenu manzee especial wasiwatwitte manzee na pia facebook jamaa mumeni haras from zile stori zote nimekua manzee nawapigia na nli manzee meni haras muda anzishas manzee alafu kuja na sual piamanzee au sio so ndio hii oficially the alis episde o ni noma hivo manzee takuanapeleka uh, tmmsia jani manzee thefist time ilifalloe na mziki uh, viletuli bat genge yani plus genge imetufikisha mpaka saahii yani the wl jani manzee the ups and downs au sio somanzee karibuni sana manzee kwa the au sio mi niko kuapa niko red kuwapiga hizi stori zote au siosomanzee eh, so, manze, so uh, nitawarudisha a bac itim hiyo ni991 uh, manzee nilikuwa lass 5 hiyo ndo time ilisikia o yangu ya kwanza yani yondo tm nii na mziki kabisa so uh, pale kejani kejani tulikuwa tulikuwa siblings tulikuwa wanane alafu eh, niko na sisters, sisters uh, wanne wa alafu uh, mimi na, na mabrose watatu so tuko eight so ili uh, kituikna happen pale kejani kulikuwa ni kama ni kama ni pudd pudding ya mziki kwa sababu unapata bro wangu mbigi alku alikuwa naitwa alikuwa bob ama k alikuwa naitwa sega alikuwa amependa raga sana raga na rege ndo zika zimembabaga sana alafu sasi ule bra anamfuata anaitwa timu yeye alikua amependa marb mziki za kuimba tu kina merijebli kina jodeshi awa wote alafu sasa yule bro mi namfuata ana e alia mpendaaa aau mbuyu alandngalamimi pale a ea vlem lika mdogo siua nalmi niko pale lingale, mbuyu lingala mbuyu akicheza lingala nasikiza uh, bro akicheza minaskiza brakicheamanbnamrbmasblebr mwngine akipigamaragaauhtnilikua naa tuhima zote himan zotnzinaingia tu kwa yangu askhe awasiwalingala wanar mziki wewasewaregi wanastuture mziki zilikuwa way diffeent alafu pia language the accen nini zilikuwa? zilikuwa tofauti kabisa but now from, from all this mimi nilikuja nika fall in love na hipop zaidi kwa sababu uh, niliotiop iko moe dynamic interms of ile wanaarrange mziki aikuwa the same unaweza unaweza pata pata uaunawezapatayni mziki maybe cora inaingia hapa unaexe oraingi naskia maatch ana thetin ilifana nili, nili nao ilika ni o yani, yani, kuna, kuna ech yani hapa aani wase wanawezasema enything wanataka alafnja saa mtu kama mimi nilikuwa na a kwasababu najua a kina mbuu kina mada aka nanindeleauskaho mzmmi nilikua naalisema kwasababu hiyo ndo tm kuna group ya hip hop waitokulikua na song moja yani, yani, ask yani, wanatukana makarao nani song moja ili up. mpaka walse kenya walikuwa walikua nafuatagapw pa wengine like. so, yani, hey, yani, so, so br ana na mateps hizo siku zilikuwa siku za, ma- za mateps so bro anakuja na matep hom alafu uh, nikaanza kunoti yes kila mtu anafanya hip hop kila mtu iko ndembrela ya pop but now what hatutoapen ni kila mtu alikuwa na vako yake unaona so uh, Uh, br alikuwa amependa boi moja anaitwa no, no. so pia mimi nikimskiza that time, nasema hu jamani mfani so ngoma zake zilikua ngoma fani sana alafu kulikua nahi u moja liku naitwa au alikuwa nini kulikua na song moja ilikuwa song pia fani sana ilikuwa naitwa nainwanwan za joke So yani, walikua nawakisema uko atukipigia saaiakulikua na mwngine alikua naitwa alikua kwa up moja naitwa likua jamamduk lri zake zilikuwa dak spia n ilikua na like so unasema awaseni wanakamna maflavo tofauti unapata pia vile snoop alitokea pia alika, alikamna vako yake kinajzi alikamna vako zao so yani ilikua niyn yani, unaskia yani different flavors lavo ya thesae type of ic so from ll that nili, nili fall in love na hpop sana alafu uh, pia bro alikua nakuaga ma yo br alikua napewagaizo mateps na best yake so, br that time so alikuwa na kujaga nazo tunaskiza tunasikiza so peli kitu ingine ilifanya in love pia na, na op na mziki in general ilikuwa hizo mavidio mavidio za pop jo zilikuwa sana hizo siku zilikuwa mavidio za mamtaa so ulikua nani mi likuwa natch yani, na natihizi e, mamtaa hizi mamtaa ziko na msoto fulani ye sawa si wakos hizimamtazikuna msoto fulani mwanzi unachikiza ma ninin na t na te to the na te uh, to the kama kulikua na song flani yai hatukwa tuna baigi ht la tunatumia ga so mbuyo alikua natukalisha hapo chini unakatakata gazeti ndo unaeka pale pale kuwa, pale kwa choo so uh, kuna huyu boy moja anaitwakil alimenshonio kitu kwa song yaani ni kama wanauliza madha uh, weepe uh, alafu madha anawambia heppe so na yani ase wanapitia tu the same same things tunapitia wakibonga stori za policbai pale alif makara alikua na tuarasapa thatim kulikua na pia time, na matatu culture. hiyo tim ilikua likua a so, uliku uh, na get, uikulikuwa na, na madj ma hizo siku walikuwa na rekodii wakienda kucheza kwa maklub wakimix walikuwa na rekodi hizohizo mam walikuwa zirekodi kwa matap hizo matep zilikua zzilikuwa gamma zilikuwa hata cl hata kushinda cd very cle so madj wakitokal washa re hizo ma ndo zilikuwa zina end up kwa, kwa ma alafu hizo siku ma zilikuwa na su noma ynwaswalikuanafunga yani sana so kulikuwa na mamziki m mam mimi nilisikia t ma alafunajua ma vile likuwa nasi hizo siku wasee kina d kina Primo, walikuwa na ngoma vinoma sana so, The, the best place tungeeza tu kuskia tulikuwa wati atungeeza tu kuenda kwa clb the best place tungeeza kuskia hizi masong zilikuaa mailikuw n so namba ti hizo siku zilikuwa one of the best mari hizo siku eh, pia uh, kulikuwa na mariza uh, t3 tt pia zilikuaga noma so yaani hiyo matatu culture ilisaidia sana mtu kama mimi ku, kupenda kupenda, kupenda musi soso uh, ikfik ikafika mahali naweza kumbuka kuna time kuna time nilianza ku, kuagu nilianza kuagu na bro namwambia yani hizi ah, masongs hizi masongs maong structure waswanaandika tuwasnaga snapenda unabrzabsasa wewe kitu tafanya ihimtakuachaaachahimakadawa uh, soutaskiza utasikiza kila artist. then uh, utasikiza tu kila song k n alafu nitarudi utaniambia umenotis nini so hiyo time uh, kulikua na uh, big uh, notorious bg alikua amereliza albamu yake naweza kumbuka maghedtopark uh, pia lik imetoka so uh, nikachukua alafu pia uh, nan wanaituaje uh, lders of the new school uh, alafu kulikua nai grup quest pia ilikuwa hapo so nikaanza kusikiza hizi songs so kitu nilifanya evytime vasi inaanza nafunga macho naanza kuhesabu the bas ama, ama kwa m langu anza kuhesabu hizo sentence ama hizo line so nafunga so nikiweka albamu ya notorsbig nikasikia song ya kwanza nikaanza kuhesabu vas line ya kwanza lani ya pili lain ya tatu ya yani, nne koraskufika nikaona 6 bas aya yani nikatoa nikekamagainst the world nikasikiza tpak lain ya kwanza lain ya pili nikatisiini 6 e, ini, ini 6 bas manzee nikasema yanikumbe oh, kuna kitu kuna kuna certain e wasewa nafo alafu pia but uh, stori ya kurim ulikonaweza tel tu sanarmnini but now the u so awaso e oftim the arage ve io 16 bas ni 40 seons hata wewe sahii ukiongea ukiongea y yani ukiongea tu normal talk uongee 6 entences tsm utaongea for 40 seconds yaani yo kitu tulifanya hiyo experiment e, utaongea fo seconds so nikatso noti- bbro akarudi akanuliza akanuliza eh. nahope umesikiza hizi hizo songs umenotis nini ndo nikamwambia eh, bythewy kuna, kuna, kuna so hivyo ndo nilianza sa kuln nikaanza saa deeper about uh, rim but si nlikua nilikua mdogo bado bado nilikuabtia imeanza tu uandstan alafu mimi nilikua i sana sana sana so, phapo pa kuli kulikuwa na ma uh, kulikua na mal a mal so naweza kumbuka kulikua nal abya bo ma kulikua na yaswanda ya siezi sahau hizoelpi mbili so nyuma nyuma zilikua zilikuwa, zilikuwa zimeandikwa eh, so mimi e nilikua pia nasoma pia nansn na, naelewa alafu pia hizi mziki pia za kuimbwa unge pia a unapata song iko na brid beforeoras ingie unapata song kuna kunai najirt so pia hizo ni vitu nilikuja nikan to my mic so nilikuwa nasoma gatuhizo mari yani na enjoyi tu pia i think, pia uh, ink pia yamical ya ackoiia i think, pia, zilikuwa zimeandikwa nyuma so pia hiyo nilikuwa tu nasoma ilikua nasoma yani, na internalize, na internalize. So, uh, kuingia f sasa nikaingia seco nikaingia jamu jamue, jamua jamue jamua sasa uh, kuingia jamu ile kitu ile kitu ilikua happen mtaani ilikuwa unajuaio unajua, unajua rege rege rege imekuwa dominant ae ya music hapa kenya yani wasee wengi wamegrow up wakisikiza rege sisi tumegr tukiski tukisikiza rege rege imekuwa evwee butno walewasee walikuwa hip wanasikizaop awakuwa wengi tulikuwa wales so mgejuana mgejuana ungeambiwa hey, kuna boy moja buru yopendaga hpop ama kuna msi flani anaishi ololo lol kanauikasewasali na masaala hataiongea hiyo mahauaaar9hapo 993 vliliau alikua nafanya show uh, eyday ilikuwa around six. ilikuwa six to ilikua o 0 saa ht so onmnday kulikua na show moja ilikua naitwagarape so yan hiyo jond o tulikua tuna wach maido jo zakwasababu j rehasilikua j kirudaumbuka lika fakmaud cazay nani silikuwa so, vever esti so big up tujimigathumanzee yaani walituletea wali vitu reha sana kwa tv alafu on tuesday ilikua show moja linita think i ilikua sho yalingala initwa jesjna so, yake okay. ass yes s hiyo ilikuwa ni yalingala tu alafu wednesday ilikuagani i think rastrat alafu thursday rstt ilikuwa ni maraga rege alafu thrsday ithink ilikuwa ni emae a silikuaganihizo marnb kinamrj nini za kuimbwa yaani najaribu kumbuka fred ilikua nini siwezi kumbuka but nakumbuka hizo siku nne so besides mimi kusikiza pia hizo mam, mamziki zote kwa hao anatuletea hii ma aahapo ndoa tulionaa inahaanaaahao kinad hapond tulionaga sana kina mabee hapo ndwase walikuingia seco sasa nikam nikamitwase wasee kama mimi wale wana likop lakini hatukwa wengi bado batu ulikua na waseesltuanawaseeaasaga ngoma ganialabdanaenda rege stukamiti hivo so uwtulikua was wasee kama e wase hivi atunapendap sanaa sana, sana. so uh, kama fom t utuka fom gru inajita sitafut sitafuti min 6 uh, feet yani liri zetu zilikuwa six feet deep yani zilikuwa deep sasa hizo siku tulikuwa tuna rapigi na kizungu snio iana imajin joo aanijo tnataka ja kutoboaaatakajauoboaaoanza anlhtukaanza kuandika aro fom yani, yani ma so, yani, so, uh, yani, tuko fom t tushafmb yetu mpaka ikona iatumefm idb tumejisain sisi wasanii wa sita na tumeanza kuandika mamziki so hiyo time tulikua tunaandika mwamziki mob tunaandika mwamziki mob mamziki za kizungu tunaziandika mob tunaziandika mob so yani uh, looking back hiyo time ilinisaidia sana manzee my skills as much as nilikua naandikana kiswahili nilishapemy skills e bd aabrde na bd iake pee naj apo nd pleaakekuna kuna tim fulani kulkulikua nafan kulikua na fan alafu naja vileam hng a aohokwanza ilikuwa ni french lua uh, i hink so uh, so hiyo time vile jamuu ilikua chuo bii hapo hizo ma, mafanki ma naa amu atukwa na, ma, ma weeks, so, na moja, three, so, kitu yaku hizo machuo zengine wamekuja namapoe m jamuatu na, zingine, na mapoe, mnini, mapilka, mob, but jamu atuna kitu so waso wakanza kutuharas e, jama jamaa sitafuti njifanyaba kuraprap nini jo mtatu nnibyjo mast chuo na hatuna kityote j yaku ya so tukakua fosmanz apo tuka wall a na soun u ajuafosmanz kupanda stage uzuri hiyo time dj alikua na dj aalikuwa na, na insmental apo manment kadhaa sezi kumbuka tuli instrumental gani but that was the thatahe time tulipanda stage manze yani kulikuwa na stage fright, yes, but vile tulikuwa wasewa sita wasewasitaili ah, hakuna, hakuna uogas so, tukapanda stage manze si wa sita tukaanza kupiga dpigwamishotuap uap sopoajasi tuna ratuwaswazsunazambannaafayampooapgaapanae tuma vitu niko kwa bnaeo rad ao hol mzima nduru ndurunduru nduru, nduru. E, mpaka jokasema jama rudieni tena ingine tena dijakekalingine tukapiga tukapiga yani, jo tuli yani, jamu yani n ilikuafiti hizo macho zengine walilik so apo joon ikitu n neza, nezafanya neza, neza, neza pasiu mziki a yangu At that time pia bado tkiwa chu lang a ahma lik miaasam wanashnda kea s nilika hizo stori za law stori za kuarguisio Ni ndi ili likuwa dm yangu so nikasema nikishindwa na hii maybe ext nizakuakukuao upia ndege pia ilikua nimelikikuaite tu na stori za ndege butn afte kupefom kwa hiyo stage yaani kitu tukaniambia yani itink nimeget nime yni drm yangu ili dm niza pas kabisa soyani nikekatuka maindi yangu i kitu tukimalza hulikua yani, so, sana pia na stori za mziki n siwezisahau uh, ticha wa chikkitu skuhi watu anasema hey, tchawa hapa nwapi n kitu ni kitu wapi, real kabisa a kumbuka ticha wetu wa vijana mtatamani kurudi kwa hii class mkitoka huko inje mtatamani kurudi kwe class msome shdsema cem ni hman aasammama tukamaliza chuo sasa eh, asa ikaingia nikaingia kole But dream niko nayo nilienda nilikuwa nikonayo nanilikua kole flani huko cnaitwa it ilikuayjoni kitambo ilikua kenya enyahata nimesauja hizobiatso ilikuwa ni koleachrch tulikua tunasoma ey time tunaenda eery time unaingia tunaenda chuo the fi uh, so ilikuao kwanza mnasoma tor ya bibilia alaudhyo tmmapiezakungiaamhno pia future sabuulia najua mziki sikumoja itakuja kuchange teknoloji itakuja kuchnge s so, likuwa impotan sana kukua tesa andancomy nini e, so nikamaliza nikaaefres alafu sasa hiyo uh, tm hiyo time pia clem uh, pia ndio alikua ameingia g iga, o alikua ameingiao uomakusomea oa uh, wengi uh, waaa ilikua ni ya wazungu wa ameria s zaeaaaaeabaoakiikaralize mekataa ikabidi ni ilenge batnaweza kumbuka nikichaki wasee wasealika wnapeleka a sana kwenda kucheza kwenda kuchezaba hyo so, badbado nikika tu kole mnasomabttu yes, nikijiambia nikiandikaandika bado mamziki alafu hiyotm pia uh, sisi kama sitafuti was oh, oh, najua tutza ach achuo waswaseu Uh, sitafuti tulibaki mimi na boi wangu anaitwa maashuoadiaaru naaa uaauawase alr sana so, ku aas wase wengine walikuwa shaenda so ilifika mahali sasa kulikuwa self realization so nilikuja nika realize, yani uh, nikarealize kiswahili yaani niile tu nashtuka i kiswahili jo ni kitu mtu anaweza anaweza pasiwa so hiyo uh, time hiyo time pia bado tukikua iailikua ar99 so uh, lm theoh uh, e sasa nikibongabolm haca nibonge clm ni msetumeg nae kutoka tuka watui uh, famili yao na famili yangu tumekuwa tume famil fie foreve alafu uh, wazazi wa clemo walikua maticha na wazazi wangu pia walikuwa maticha a uh, madha na madha klemu ana mbuyu wa clemu pole madha na mbuyu wa klemu walikuwa wanafundishathesame sol so uh, mbuyu alikuwa ma tch madha alikuwa kiswahili ticha na drama alafu uh, so, so tume yni tume na lemu kutoka tukua wadogo Uh, pren wetu wamejuana before hata tuzaliwe sso tume pamoja so, so, pa so nikis about lam lam yeye ni msea likua amependa kusikiza pocio mimi on this end nilikuwa nimependali sana na clemo huko amependa kusikiza production manze anasikiza na hibit anaskiza na hibt so hata clam akikwa hai alikuwa nagetigima akigetizwa mataps huko noma ananiletea alafu mimi zile nazo jamuu namletea si so ilikuwa ni uh, exchange program but at the same time mimi hijo of music yee pia alikuwa a of music akienjoi mziki kabisa yaani production biti kwaje Uh, hisong na saundaje hizi zikoaje eh, yani hivyo ndo ilikuwa so uh, after, after chuo nao tukanikam kwa sababu kulikuwa na maboyo ingine nilikuwa najuana nao walikuwa naishi karibu nahom waliua nata uh, walikuwa naitwa roba, roba na gash sizosahau robanas walikuwa na nawalikua penda stori za sound sana so walikuwa na dream ya kufungua stdi alafu mimi i ilikuwa nilikuwa najua anapenda ana pia storiza sund sana nini kwa sababu naeza umba kulikua na tulikua tunanatunaenda alikua namashinza wase hapo kali v ndo vilikua natchap na mashin za wase alafu tunalipwa hivo hivo so kpda iihatanaza mbumbukuaueda wae flani wa e flani buda fulani alikua nafanyagaun alikuwa na chapa alikua na keja mbili amevunja kukuta katikatia so, es so, hubuda tulienda kumchekia mashini zake hata hapo nd ilikuwa iliona hatatuo na eshata tuliwach ilikuwa ni tuliwach na hiyoilikua ju masbg walikua nkama hapo kwa hizo es so ubuda buda alikuwa na mashi kadhaa zilikuwa zimeoi so tukienda kumcheki kwa keja Uh, ee, ndio klemo amikie ammikie hiyo mashini so klemu kaichekicechekicheki ka akaimekisha so kw harakati ya kuicheki tukaletewa tukaletewa majusi jo tunaangalia kwanza hizi e, ni jusi gani jo kwasabu sisi vwana jo si tumezoea si tukejani tumezo si tumezoea si tumezo tumezo makwencha zile kwencha za kuongeza maji sitashindwa iili juis gani hata uongezi maji natumeletwa tu kwa glass tukunywa alafu zilikua ba tulipiga hivisp ngela ajo uaaj tumeshtukamanze so Eh, so hivyo tulikuwa na ka makeja nini hiyo ndo hasuli yetu ya kwanza anzahp s arob e oheeainiso vile kinaroba walikua na drm ya kuanzisha studio nikacelm aarobahu ilm anapenda pia stori zasound sana hiiozaenini i tuawezafanyaa si pamoja eh, so hivyo ndio vile satho ilifunguliwaga kwa walo wametufuata waback beoe kulikua naato so uh, tukaanza tukaanza kurekod so hapo hapo ndio place kuna tim kwa sababu bado bado tulika narekodigina na kizungu na english but kulikuwa na time fulani tu ninika nika switch nikaa nilipiga frestile fulani tu na kiswahili so wasaa wakairekod kina roba wakairekod hapo kina clemo wakasema kitu ni dedly mans yaani hii kiswahili unaipiga bila noma si piga piga nai kiswahili <coughs> so hiyo ndo ilikuwa saaka nika realize, yani kumbe kiswahili juu ni lugha ta kiswahili ni lugha tao alafu pia hiyo time manzee kulikuwa na boy moja alikuwa anaitwa mmc huyo boy i think huyo boy ndio alikuwa boy wa kwanza nilimsikia anapiga na kiswahili correct huyo boy misi liendaga wapi yaani kama kuna msee wote podcast na, unakum, na unakumbuka hizo siku likuwa na boy hizo siku ma 99 alikuwa naitwa madmc huyo boy ndio alikuwa anapiga yaani ile kiswahili oret buthuyo kijana alikuja sijui akawacha so hiyo time sasa ndo nikaanza kurealiz hii kitu nawezaifanya na kiswahili mo hapine ye yeah, mwanza lazima tuanz kutumia kiswahiliindo lugha waso wataelewa so nikamke hiyo know, switch kabisa so bada hyotim st ilikuwa very young studio yetu uh, ilikuwa tu ma yan uh, the uait aikuwa uh, fit a that paiula time but ukatuua uh, ukatu tunaandika mamziki taahanlkumbuka ili, ssa niko, niko solo hizo sku za sitafti stu vas moja na so, ume relax vas moja naume relax So a sasa mimi niko niko solo lazima niandike aolsong ves tatu so ni kitu jua inatek ni kitu inatek aalo ofnemeno of, of, of thouht aloof kujiamini kuji sivyo ndio nilianza saa kuandika ngoma za kiswahili mavasi tatu na shaen t na shaen t skill nashen sill nashaen so pia kulikua na matist wengine bado pia alka na kujagahapo scratch nini kilemo pia athe at same time ana yake ya, ya poducion maomp hizo siku hazikuwa btyani tuli tulikua tuna, tuna jaribu sana yaa yani, uh, kwa saabu hizo hizo siku besides ma, besides comp kulikuwa pia na ma tuna pia natp nhizo tap azikwga wa chip kubai so unarekod na tap hata mziki mmoja jzaatkasn llikaajka na uh, kumbuka kuna time kina klemo amkeu taalmnaambalmkgina kina roba walimeke me jo m yaani from scratch hafoath siliilikuwa ina oet hizi mashini zote so looking back hizi vitu o zilituhelp sana manzee kuhe skill zetu for future but now uh, sadly ilifika mahali ni kama tulianza apart kwa sababu kina roba wawalikuwa na, na ok zao sisi pia tulikuwa, tulikuwa nataka kwenda a, certain, a certain so uh, sal tukatoka tuka, tuka tukatoka sratch sasa tukaenda saa tukafungua sasa tukafungua sasa, tuka sasa kalifrea studio yetu sasa so ilibidi saa pia tena tuanze kutoka chini so hiyo uh, time tukifungua bado tuna hasol hizi mado za kum za kumekia waseem alafu o pia tukanza piauahyochaa nabmambao s umebeba mambao jo Eh, wanashindua wasi eh, wanashinduamavijana mavijana vipi manze so hiyo tm tuna nini so polepole ttukaanza ku undo tuweze kufungua ku, studio yetu but bado uaeihizo tm ilikwaganoma so kumbuka sasasisi tumetoka hhatuna studio kabisa so uh, ile kitu ilikuwa ina pen kulikuwa na mastudio kadhaa zilikuwa studio za chach hizo studio za, za chach ndio ilikuwap ungeweza kuae hizo mashine especial hizi mayba nomanoma kuza ndo alikuwa na chapa hizo mashine au ndi alikuwa na mastudio so kulikuwa na studio moja tulikuwa tunaendaga ilikuaga karibu na garaj se aiia ingine piaaiawalia na mojaa yani, yani yani, hizo siku si kama vile saahii wasi wanatumia maae hiyo tm ilika ilikua tu ka scrin kadogo ya green so soa kama ni unapanga unapanga tu ukiangalia nini bat uzuri hizo y za hizo machaji ilikuwa ni, ni masoadonapigapigat so so, mi pia hukaandika mazo so, uh, before hta tufungue tu dofiiall tukaanza kuaproach wasani kulikua na msani mmoja uh, alikuwa mpenda raga sana anaitwa sisahau alikwa mpenda raga somsanaaishaukaawambia hey, btunataa kufungua stdio na tunaeza penda uk msani wetu wa kwanzaaailia sii tue huyu el akatuliza swali moja memekngoma gani e, tukamwambia <coughs> ataka tuanze pana ninyia aiwezekani nini sasa wewe usipokuja tu tutamekaje song samurutatukacaa s tukajaribua sani wengine pia walikua nakata kuzatuna ini prokt so uh, ndio clam tu akaniambia tu live buda production itabidi ukulia vako kidogo sasa wee urudi kwa mike ndio tuweze kukua nap fulani so hiyo uh, time kulikuwa na, na nanii unajua i ni, ni, ni, ni almost 8 mslim so ni mtaa moja tumegro na naa tumegro na tarab music. ya mams tumegronahiyo yani tunajua ya Muslims, ndani n so, nama band mingi sana zilikuak mara nini so natulika tunajuananao so tukah uh, jamaa mmoja tukamwitisha yb ndo tutumie tueze kumke song so jamaa akatupatia n kitu kitu ilikua na ilikua hu jamaa liua alikuwa rada sana alikua nani kama hey, ni jamaa mnezaribu mnezaribu ii mashini so hatukuwasana so tuka tukasema tuka yani lazima jo tutafute lazima tutafute nani si wenyewe lazima tutafute studio tomkestudio si wenyewe manze ndo tuweze ku tuweze kukua na pende yetu kasabbukapa e, laanatuwarasna hizi mashini zaohata pale pia pale kwa chuch was alikwa garada especia sia tim kaamilipia wanawa ni wanwa kama ni hours, ni so na... yani yani e, so, e, kilmja lazima jo tutafutejo mashini zetu so tena tukarudi tena bak sasa tukasema satutenda kwa hizistudis paka iletamtakuwa na mashini zetu so mashini ya kwanza tuli ilikuwa ni kybo alafu tukagetop kwanza hiop tuliget ina in ver fn way kulikuwa na boi moja clm alikua amesoma nayee so huyu boy alikuja akakuwa ticha wakole ujua ndo pia makole za it zilikuwa zimeshika na hiyo kole ilikuwa, ilikuwa mahali ngara so hizo siku tulikuwa tunapendeka kutembea sana manzee tunatembea tu nini so hata uh, tukacheki kulikuwa na t kulikuwa na ehibion yama kulikuwa na exhibition fulani zitasahau kulikuwa na exhibition fulani ust yakuenda kucheki mashine mpya za studio sasa sasj sisi hatujui sisi ni ifr tumetembea kutoka o vile tulifika kwa hiyo exhibition tukaambiwa kuna entrance lazima ulipe sisi hatuna ya do yaani ilibidi tu tumerudi polepole na njaa yetu mpaka bud tulifikatukona nja tukona ubao so tulikuwa tunatembeaga sana so uh, nikirudi kwa s storia ngara so besta lam alikuwa alikuwa nafundishaga kole fulani ngara so kulikuwa na time tuikua tunatembea tu so kimungumungu ukutanahuyoboy hapo chini yani ilikua tu i yani ikawa budaiae hey, ae the ah, way mufundishaga tu hapa juu tukapanda juu je ni klas kuna maop mingi hzosiku zile maop iko na mgongoganin nini so akatuambia bedhewe mko kwa sababu kuna oa kuna mao zinaletwa mpya so kuna maompyutes ma mingi hapa tuna tunazitoa ata zinauzia hata at chiso e, so, hey, tuka tukasikia hivyo tukarudi jo johom mbio so klemu akaenda akabonga na, na paro wake akawambia hey, kuna place pla jomgetnagetcomp so hivyo ndio vile tuliget do so tukaenda tukachukua comp moja zinauzwa so tulikuwa na comp na tulikua na keyboard but btno hii hi haikwa suene bya sekuensa ni y unaweza program so aikokuwa aungeezaogra ilikuwa ni just a justay ili play but uzuri kulikuwa na ma, ma apps zilikuwa zimeanza kutokea at that time so kulikuwa na up moja liku naitwa hamhe ilikuwa ni ya madrums na kulikuwa na nani na, na, na moja na, na, na cool edit ol cool ilikuja ikaenza kuitwahizo sikuiso hhivyo ndio vile tuligei tuli, uh, tuli maaeau so tukaanzapia ku, tukaanza ku, kurekod mziki hivyo sasa ile kitu ile kitu ilikua na ile kitu, kitu ilikua na en ni hii for sisi kueza ku kueza kurekod ngoma ilikuwa ni hivi tutaendelea kwa episode kwaepisod <laughs> au sio jamaa jwakali hapa hapa <laughs> signing out kalicast noma sana au sio yes noma