Na leo unaona uh nani hapo -huh. Right and um let's continue to look at your messages somebody saying Paul Gugu wa kipani unasema you tuned from Kamwangi -hmm. Gatundu North Esther Okoro your present as usual mm -hmm. uh thank you very much Nancy Jaroge um your locked Kamkunjiwa well represented as well here this is Joey Faye and uh, ana namtapa na sema it's friday we're so excited that masauti is with you in studio we can't wate to hear his story and finally mmoja hapa e mtu wakwe tuku macha anasema tocolopt mbaya kabisa atangwa paa yo ngome iliko imecheza bafo iliko narobi love Uh -huh. uh -huh. zenga kuna kitu au sioaasautibenuna kitmoaimara mbi wenyehamlaini lameka mtanal kuleta ile flevor zaidi uh, ni, ni kama malaika yani wanamabawakabisakaibu asante sam a big fan mtoto kibokon mwenye kiboko chenyee mm, yeah. kikaia mm -hmm. um, <laughs> <Yeah. laughs> kiboko chenyeeasante sanaan ambao unasema ndo e mpya ambayo inalazimisha mabinti <laughs> yani waani ngoma yangu mpa naitaooe imetafanya yeah, yeah. uh -huh. yeah. yeah. kama unacheza isokote oh, yayyaya yeah, yeah, yeah. binyuka binyuka basi so yeah. sokote <laughs> <lini>. sokote sokotesokote an azintu i a watu wanasema yani, kuna mtu mu likametangazah kwenye mtandao that, uh, eh, eh, masauti ni ni ni prove that waga inalipa sio mm. its true tulikuja alikuwa metulia, ana ni na cheki, ya, kwa shingo uh-huh. na cheki mbota ape, za maugoro, uh-huh. nini, utapita nazo bob iaaia ake ametu mambomoa na n ainyoashnemta maugoobeakingeaba a bana yani success eh, kwa kitu gani nini kimefanya ni mashaka ukabadilikanadhani uh -huh. eh. tu ni hiyo bidii yangu na pia kumumba mungu sana na ya nadhani hivyo vitu vili uh -huh. bidii tu yanalafu uh -huh. yeah. yo under the stable mahabuba hai kufanya poa sana and mm. uh, na very few people knew about it yeah lakini how long has it taken you sasa ku you know ku penetrate tuseme sasa umefika how long has it taken you have it and what did it take have you changed your style of writing have you changed the management <coughs> what has changed um, uh, that has made your household name now uh, kuna vitu vingi vime vilibadilika ni liko na na pia management kila time nacn piaaa kilaan kwa kupenda pia ilifika time watu walikuwa wanahisi naimba nyimbo soft sana so alikua nahisiama pia style ya mziki ma lika nafanya mm-hmm. na nyimbo ya kwanza ya ilikuwa ni no kiboko mm-hmm. ya na ilifanya vizuri kumaanisha ilikuwa labda nakosa hiyo ladha watu mziki wa klabu so watu waliona ah, kumbe masauti anaweza pia huku so akanikubali na mikono mili na nadhani mungu ndo alikuwa amefungua njia basi ikawa hivo mtu ilikuwa taari tuko na uhusiano Usian, naye so ilikuwa ni rahisi kufanya kazi haikuwa rahisi lakini pia ilikuwa kwa sababu uh-huh. tayari tushafanya original song na waaatatushafanyanaye kitambo so ikakawia kama miezi mitatu hivi ndani uh-huh. baadaye tukaja sasa kiboko akasikia akaona akaskia hey, vijana wanafanya kazi poa kwa sababu motive ni hiyo kitambo so oa wasabauaaitambondo alipush sana ngoma kijana ni kidogo pia umweke SM, kwa sababu ukiangalia ni mtu mkubwa anajulikana kenya so ni, so so kufanya naye kazi sana alikuja tu mwenyewe ah, motif mbona tusifanye ngoma remix song. Mm-hmm. So, remix ile song tukafanya tukafanya tukaenda kwa studio tuka yake na hivyo akakuwa mkuwa ka sada kwamba paka mwenyewe pia alifurahia sababu ilikuwa ilikuwa ilitoka vile na na mpaka ikafikia ikafikia time yani yani wakati, paka, wakati paka, video pia eh, hino. Eh, eh, vise, vise hivi <laughs> <laughs> eh, eh, eh, <laughs> so vi. kuna kuna siku eh, mm-hmm. tumeenda show pale yeah. zero zero one. kitu ya kwanza bana mm-hmm. eh, mombasa eahataiya tuna tuna mm -hmm. <coughs> yani how does it feel mm -hmm. yeah, mse kama huyo ya mm -hmm. amezurura dunia mzima. anajua na, yeah, anaku how does it feel? akusema kweli ni kitu poa kwa sababu kweli vile unavyosema ni mtu ambaye amezunguka sana na ameonana yeah. na watu wengi anapesa hata anaja kutaka kunijua yeah. nani but kama amenijua kumaanisha talent na kumaanishanawapenda yeah kitu tunachokifanya kabisa yeah. bro. Ay, maze, kuna kuna kitu tulikuwa tunafanyaga ngoma moja inakaa mwaka but all aue skuhizi maze ni nayo nayo weeks kabisa. kuna kitu yeah. so, unaiabut na nini nadhani tu nile, ni ile pres ilikuwa nieke ya kitambo uh-huh ilikua jua kuna time mombasaunajua mm-hmm. mombasa na unajua mombasa mambo yake so, <laughs> no, no, no. kabla ufike kwenye studio unamwambia nasikiza ama pia st namwambia nangoma watu tu niwatumbiani hawaniache nitulie yeah. uh, ni masauti ingia ingia studio ingia studio fanya hivi hivi yeah. sumbua so, pia mwenyewe nika ni mtu huko yeah. mm. alafu nairobi wanasemanga ukija unakuja na akili manake tabia utazikuta hukokablatuskiz aa kiboko twambie tabia gani ambazo liziona nairobi zikafanya ni ukalainisha maisha kwako manake ilikuwa tofauti sana na ulivyokuwa umesoa maisha yako mbasa uh, ka- Ah. Ah, kiswahili yani <laughs> <Yani tunarabofu, laughs> <salamu. Da. laughs> ni tu kila kitu kiko huku on tu kama ni tabia the same tu na pia huko nyumbani kwetu vitu tunavyofanya huku pia kule vinafanywa so mm -hmm. nadhani pia kitu ambacho kimenifanya nimefikia hapa ni hiyo ku- uonto tuli jamaa i nadhani aliona nani kazi yangu so alini box na management yake tukapatana basi ikatokea tu tukafanya sono mm -hmm. na pia ikafungua pia fungu, milango zaidi ya wasani wengine wa nigeria kama kuna kazi pia tumefanya naatu sa watanguakuhusianna masauti ako ndani yaha kiokmasauti akondaniya New Whoa. design. <laughs> Hey, w <laughs> i a eh? snack. Wow. So, sisi sisi sisi watu mihogosi <laughs> yeah. tunakuja paka na supuiasauti mm. wow. yani, wow. tunamaliza haraka Uh, uh, mm. mm. mm. masautamekua na madem liloo bado hisia zakeheshima ndi watu wanachwa heshima a changamukabebu nanipendamaunipendi hapo what <laughs> <Yeah. laughs> <Aki romance. laughs> what next yani? what next stieseia uh, ukihusisha na the new project yani wasowatarajienini espeial wale ambao eh, wanakutazamia kama one of their oe oftheaii hizi kama tumeshatwa hiyo song sokote kuna ngoma nyingine pia ya kama hiyo lioambia kwamba uh, kuna kolabo na nni skl pia inatoka soon su yeah. yeah, na next year kuna album mm -hmm. na kuna pia launch ya label yetu yenyewe mkiwa kina nani jenyumimi mi mm -hmm. nizo na benjamin yeah. benjaminy l kumaanisha label yetu yan ya mbei inanisimamia mimi mwenyewe yamasautikwa sababuimekuwa hmm. sku yani imekuwa yani. mm-hmm. yani pia kenya to watu wanachukua kwamba hatuwezi fanya vitu fulani na naona vitu vya kawaida sana ambapo vwezafanyika si ati kwa sababu mbona i zengine atindo ati kuna o, le, record label kubwa kubwa mbona kenya Toka ogopa Isha, yeah. sorry tuseme yeah. record label ambayo ilikuwa ilifanya vizuri sana so hakuna label nyingine ambayo yafanya vizuri mm-hmm. so at least situng'ang'ane tufanye kitu ambacho watu watasema doosa. kenya kuna uh-huh. kitu kikubwa so hivyo tuko kwa process bado lakini tuabado gomba mungu ani ifike pale mbetu wa tarajiawe hmm. mwenyee mpenda dini hmm. yeah. we mwislam Eh, nyumbani wanasemaje eh, wanasemajemaarake unajua tena ukuja mjinizalau unarudi nyumbani vwanau <coughs> <laughs> wale maaudien wa kufikiria hivyo wako sawa na wale pia wakufikiria ni dance pia wako sawa sawasasa hiyo ndo ilikuwa ni nia yetu lakini mwenyezi mungu wako tunajua alikuwa amesimamani kupepeta na kusokota oficial masauti oh, mm. ndani ya studio t sanabigup sanaapa mm -hmm. hivi kuna bazenga naitwa jalas amedksema akotusaeshakotu ilako naswali hapa hivsautispa anasema jamani msalimieni kakangu hapo masauti napenda mm -hmm. sana ipepete hiyoao upendo daimaanakusalimia sana and many other girls out here i think the girls love you so juyeyo story masautithe questio is the last time nilisikiza intevye yako na igunza hapa ulimwambia no you wae seeing someone at the time and sasa tunataka kujua sisi kama Yeah. Uh -huh. mm -hmm. methe yeah, okay. ua <laughs> Masa, yeah. ocheni yeah, yeah. nijibu kama masautimasema kwanza mwendelee kutupenda tunawapenda hivyo hivyo hakuna haja hajamaze kugawana chakula kwani utakataza chakulawani ttakataza mtuutu masauti tutalisha kila mtu na bindi fulani. Mm -hmm. na fulani wengi sana wana mpenyo mpenyo so mm -hmm. si kama mambo yalibadilika unajua uh, mwenyewe pia labda hiyo hiyo <laughs> kuna kuna bado ama tayari ah, kuna jam, mtu asali wa moyo I, I, u, u, u, u story yiku, yiku part of my mamoalibadilwenyee yani, adaen so nitakuja nitamki sasa Officially, kama niko na mtu ama vile kwenu mara mara nani ameachana sikonaakn kmlsub kwa sababu nadhani mtu mwenyewe abamtu mwenyee akinona hivhataashangaa nzeje ni <coughs> nifanye kitu labda kibaya ama anitafute maneno so, mm -hmm. hata kama kuna watu wanajua vitu zangu lakini wala makini bana ni mtu mwingine kuli hata yani <coughs> so, so, uh, so nadhani nini ya kutulia tu mtu hatatueakutulia tumtu mwenyes iadiekaiyanaeaiiigkikejia Siri ni siinkwa sababu ni kwa mziki so... lazima uchangamshe watu so lazima hmm. ujitoe kama yani si yule masauti nkiwani yani, na kwa mtu mwingine ni yani, sasa msanii okay. yeah. nah. yeah. jambo la mwisho kwa wale ambao wanakusikiza masauti kabla tusikize dondosha hapa hivi na <laughs> na pia kuna lola <laughs> kwenye playlist nah, mi nawashukuru sana mwanzo niwashukuru nyinyi kwa kunisupport na mafans wangu wote na kila mtu anayenisupport n yani, mungu awabariki na tuendelee kusapotiana kwa sababu bado hatujafikia malengo yetu na tuataka tufikishe mziki wa kenya mbele zaidi zaidi namini tuaweza ni siati t- za nje peke yake tusikuwe tuwa... na wasanii wa kenya wasanii wanajulikana tu pale pale kwao wanaishia kwao basi mm-hmm lazima si pia tuende huko kabisa kama kina sol walifanya hivyo wakafikia mali tuendeleze pale walipofikia tuendeleze kabisa kabisa ameongea kama cs kwamba tuko na malengo mm. <laughs> na malengo hayo lazima tuweze kuyaazimia <laughs> na kwamba the big four agenda yetu ni kumaliza kwanza alba <laughs> <Yodizav. laughs> umeongea kama s i want to tell the president <laughs> well, <laughs> basi ukiabako no, kwenye mitandao ya kila mahali kijamiitabidi tumesema mazea masautinah yakoteeaikiakabisa takama o samekuana Yeah. <laughs>